ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ทอมดี้นิ้วลิ้น แอบถ่าย รุ่นพี่หลอกเย็ดรุ่นน้องม.ต้น เรื่องเล่าเด็ก16ชักว่าว[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 149 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ลิงค์นี้เลยว่ะ โดจิน, ทอมดี้นิ้วลิ้น ### ตอนที่ 1 เสียวครั้งแรกของน้องค่ะ ###ดีค่ะ ชื่อ น้องค่ะ เรื่องเสียวน้องก้อมีเหมือนกันค่ะ (จริงๆแล้วก้อชอบมาก คือ ถ้าไม่เสียวคืนไหนจะนอนไม่ค่อยหลับค่ะ) อ่านของคนอื่นแล้วรู้สึกเสียวตามไปด้วยเลยอยากเขียนมาเล่าบ้างค่ะ เรื่องเสียวของน้องก้อมีเยอะค่ะ ตอนนี้ก้ออายุ 20 แล้ว เริ่มมีครั้งแรกก้อตอนอายุ17ค่ะครั้งนี้อยากจะมาเล่าเมื่อตอนอายุ17 ค่ะ เป็นเรื่องที่ประทับใจเหมือนกันค่ะ (เพราะเป็นครั้งแรก) ตอนนั้นน้อง ก้อจัดว่าหน้าตาดีคนหนึ่งค่ะ (แต่ก้อสู้สมัยนี้ไม่ได้ค่ะ) คือใครเห็นบอกได้เลยว่า อยากจะเย็ดน้องทั้งนั้นค่ะ เพราะแต่ละคนที่น้องโดนเย็ด จะชอบมากค่ะติดใจจนต้องมาเย็ดกันบ่อยๆ หุ่นน้องตอนนั้นก้อประมาณ สูง 163 หนัก 45 สัดส่วนก้อ 35-24-35 คือเนื้อนมไข่ค่ะ ผิวขาวหน้าตาประมาณ หมวย (เพราะมีญาติพี่น้องเป็นคนจีน) คือช่วงนั้นจะเป็นวัยที่เริ่มมีเรื่องเซ็กส์เข้ามาเกี่ยวข้องค่ะ จะผ่านหูผ่านตาอยู่บ่อยๆ ไม่ว่าจะเป็นหนังสือ หรือหนังโป๊ จากของ เก๋ เพื่อน ญ ที่เรียนด้วยกัน หรือไม่ก้อเป็นของพ่อที่แอบเก็บไว้ น้องเองก้อเป็นคนชอบอยากรู้อยู่แล้วค่ะ ก้อจะมีเปิดอ่านเปิดดูมั่ง จนมันเกิดอาการเสียวๆ และก้อมาเริ่มช่วยตัวเอง จนคิดอยากจะลองของจริงดูว่ามันจะ มัน เสียว ขนาดไหน แต่ก้อไม่กล้าที่จะไปพูดกับใครก้อเก็บไว้เสียวคนเดียวเรื่อยมาค่ะ ขนาดเพื่อน ญ ที่สนิทบางคนก้อมีมาเล่าให้ฟังอยู่บ่อยๆว่าของจริงมันเป็นยังไง (เพื่อน ญ คนนี้ก้อเป็นคนหนึ่งที่สอนน้องเล่นตีฉิ่งกัน) เพราะเพื่อนเขามีแฟนละ ก้อโดนแฟนเขา เย็ด แล้ว ฟังจนทำให้ น้อง ถึงกับเก็บไปฝันเลยค่ะ จนมาถึงวันที่น้องได้โดน เย็ด จริงๆครั้งแรกค่ะ คือวันนั้นที่บ้าน น้อง เขาไปเที่ยวต่าง จ. กันหมดเลยค่ะ เหลือ น้องอยู่บ้านคนเดียว ก้อนึกหยิบหนังโป๊ ออกมาอมูไปก้อช่วยตัวเองไป จนน้ำแตกไป 1 ครั้ง แต่รู้สึกว่าอาการ เงี่ยน ของน้องมันยังไม่หมดค่ะ วันนั้นมันรู้สึกเงี่ยนมากๆ ใจก้อนึกถึง กาปู๋ ของในหนัง อยากลองจิงๆค่ะแบบในหนังว่ามันจะ เสียว ขนาดไหน (บ้านที่น้องอยู่เป็น หมู่บ้านค่ะ แถวรังสิตค่ะ) ท้ายซอยมันจะมี สโมสร ของหมู่บ้าน บรรยากาศที่นั้น มันเย็นสบายดีค่ะ เลยนึกอยากจะออกไปเดินเล่นรับลมเย็นๆเผื่ออาการ เงี่ยน มันจะได้หายเสียที (ตอนนั้นเป็นเวลาตี 2) น้องก้อคิดว่าดึกๆดื่นๆป่านนี้คงไม่มีใครออกมาเดินเล่นเหมือนน้อง ค่ะ เลยไม่ได้ใส่เสื้อผ้าที่มิดชิดออกไป (ปกติจะออกไปไหนจะชอบใส่เสื้อผ้ามิดชิดไม่ดูโป๊) คือใส่แค่เสื้อยืดเอวลอยสีขาว กับกุงเกงผ้าขาสั้นสีขาว(สั้นมากเลยค่ะ)ออกไป พอเดินไปถึงก้อไปนั่งเล่นที่โต๊ะม้าหินค่ะ จิงๆแล้วน้องเป็นคนกลัวผีมากค่ะแต่วันนั้นกลับไม่คิดที่จะกลัว แม้บรรยากาศข้างนองบ้านจะเงียบและมืดสนิทแล้วมีเพียงแค่แสงไฟที่ส่องตามทางปะปลายเท่านั้นเอง นั่งไปก้อดันคิดแต่เรื่อง เสียว อีกจนน้ำเงี่ยนมันออกมาเปียกกุงเกงในหมด คิดไปมือก้อลูปหอยเล่นค่ะนั่งไปได้สักพักก้อมีมอเตอร์ไซด์ขับผ่านมาค่ะ ดูเขาจะจอดตรงน้องค่ะ แล้วเขาก้อเดินเข้ามาหาน้องค่ะ เป็นผู้ชาย 2 คน พอเข้ามาใกล้ก้อเลยเห็นหน้าตาชัด ผู้ชาย 2 คน เขาเป็นเด็กวัยรุ่นในหมู่บ้านน้องเองค่ะอายุประมาณ 25-26 ขับวินหน้าหมู่บ้านนี้เอง และมีอยู่คนเคยจีบน้องค่ะ(คือนั่งมอเตอร์เขาเข้าออกในซอยบ่อยค่ะ)ชื่อ พี่ ชัย เขาเข้ามาทักทายน้องค่ะ ถามว่าทำไมถึงออกมานั่งกลางคืนแบบนี้คนเดียว น้องก้อบอกไปว่าที่บ้านน้องไม่มีใครอยู่และนอนไม่หลับเลยออกมาเดินเล่น ดูเขาจะเมามาด้วยค่ะ แต่ไม่มาก เขาก้อขอนั่งคุยด้วย เพื่อนพี่ชัย ที่ชื่อเอกก้อขอตัวขับไปกินเหล้าต่อค่ะน้องก้อเลยอยู่กับเขา2ต่อ2 เราคุยกันต่างๆนาๆ จนวกกลับมาคุยเรื่องที่พี่ชัยจีบน้อง เขาบอกว่าน้องเก็บไปพิจรณายัง น้องก้อได้แต่ยิ้ม ไม่ได้ตอบไรเขาไป ในใจน้องตอนนั้นคิดไปถึงว่าถ้าน้องได้นอนกับเขาจะเป็นยังไง คิดไปจนน้ำเงี่ยนมันออกมาอีกค่ะ เขาเห็นแขนน้องขนลุกค่ะ เขาเลยเอามือมาจับแขนน้องว่าเป็นไร กลัวเขาหรอถึงขนลุก น้องก้อไม่ได้ตอบค่ะ เขาก้อเอามือมาลูบแขนน้อง แล้วก้อบอกว่า“น้อง ครับ พี่ชอบน้องมากเลยรู้ไหม พี่เคยแอบเก็บไปชักว่าวประจำเลยครับ ว่าได้เย็ด น้อง วันนี้โอกาสดีน้องจะให้พี่ เย็ดได้ไหม” น้องฟังตอนนั้นแล้วใจมันสั่น เสียวๆเลยค่ะ แต่ก้อพยายามทำตัวไม่ให้ เขามองว่าเราเป็นคนใจง่าย ก้อเลยบอกไปว่า “ ไม่ดีกว่าค่ะ” “ทำไมครับ” “น้องไม่เคยค่ะ กลัวด้วยค่ะ” “ไม่เคยหรอ แล้วเคยคิดที่อยากจะลองไหมครับ ไม่ต้องกลัวหรอกครับพี่ไม่รุนแรงหรอกครับ เรื่องเซ็กส์มีแล้วเก็บไว้คนเดียวมันไม่ดีนะครับ รับรองพี่จะไม่บอกใคร” ตอนนั้นน้องรู้สึกว่ามันอึดอัดมากๆยค่ะ ก้อได้แต่นั่งเงียบไม่ได้ตอบไรเขา เขาก้อเห็นว่าน้องเงียบเลยได้ใจ เอามืออีกข้างอ้อมหลังมาโอบกอดน้องค่ะ ส่วนมือที่ลูบแขนน้องอยู่ก้อเลื่อนมาลูบขาน้อง จนน้องเองรู้สึกสยิว หายใจแรงด้วยค่ะ เขาก้อก้มหน้ามาไซร้คอน้องค่ะ เป่าลมเข้าที่ซอกหูแล้วก้อกระซิบบอกน้องว่า “พี่ขอเย็ดน้องคืนนี้นะครับ”แล้วมือเขาก้อมาลูบอยู่บนเนินหอยน้องนอกกุงเกง เขารู้เลยค่ะ ว่าน้องคิดยังไงเพราะมือเขารู้สึกเปียกน้ำเงี่ยนน้อง ที่เปียกอยู่บนกุงเกง “น้องก้อเงี่ยนนี่ครับ” “มาเดี๋ยวพี่สอนให้”แล้วเขาก้อเอามือสอดเข้าไปในกุงเกงค่ะไปจนถึงกุงเกงใน น้องเอามือจับเขาไว้แต่ก้อไม่ทันค่ะเขาใช้นิ้วเขากับรูหอยน้องจนเสียวค่ะ เลยได้แต่บีบมือเขาเขาใช้นิ้วเก่งมากเลยค่ะจนน้องเผลอครางออกมาแล้วเขาก้อก้มหน้ามาอมปากน้อง ใช้ลิ้นสอดเข้ามาพันกับลิ้นน้องได้อย่างเมามัน จนสักพักน้ำน้องแตกคามือเขาค่ะ “น้ำแตกแล้วหรอครับ พี่ยังไม่ได้เย็ดเลย” แล้วเขาก้อจับมือน้องไปจับ กาปู๋ เขานอกกุงเกงค่ะ มันใหญ่มากเลยค่ะ เพราะมือน้องกำรอบๆดูแล้วไม่หมดค่ะ“พี่น้องกลัว ของพี่ใหญ่ค่ะ ไม่เอาดีกว่า” “ไม่ต้องกลัวหรอกเข้าไปก้อไม่เจ็บแล้วครับ” พี่ชัยก้อควัก กาปู๋ เขาออกมาข้างนอกค่ะ โอว มันใหญ่มากเลยค่ะ ลำกาปู๋ยาวประมาณ 7นิ้วค่ะ แถมหัวกาปู๋ก้อบานใหญ่เป็นมันเลื่อมเลยค่ะ “ลองจับดูสิ” “กำกาปู๋ให้พี่ด้วยนะ” น้องก้อลองกำกาปู๋ตามที่เขาบอกมันกำไม่หมดค่ะ “ลองชักให้พี่ด้วยสิ”กาปู๋เขามีเส้นเอ็นปูดออกมาด้วยค่ะ น้องก้อชัก กาปู๋ ให้เขาไป เขาก้อเอามือมาบีบเค้นคลึงที่นมของน้อง ปากก้ออมกัน อารมณ์ตอนนั้นมันกลับมาเสียวอีกครั้งค่ะ เรา2คนทำกันอยู่สักพัก ก้อมีมือใครไม่รู้2มือมาจับที่หน้าขาน้อง พอเหลือบไปเห็นก้อตกใจค่ะ เป็นพี่เอกเพื่อนเขาที่ขับออกไปค่ะ เขาคงแอบดูอยู่พักใหญ่แล้วค่ะ“น้อง เพื่อนพี่เองไม่ต้องกลัวหรอกครับ มันแค่อยากดู ไอ้เอกมันไม่เคยเห็นไม่เคยเย็ดใครครับ” “แต่น้องอายนี่ค่ะ” “ไม่ต้องอายหรอกครับ เดี๋ยวก้อชินไปเอง”พี่เอกพูดแทรกตามมาค่ะ “พี่ว่าไปเย็ดกันที่บ้านน้องดีไหมครับ ปลอดคนดี” น้องก้อไม่ได้ตอบไรไปได้แต่ปล่อยให้พี่ชัยจูงมือไปขึ้นมอเตอร์ไซด์ขี่ไปที่บ้านน้องโดยที่พี่เอกนั่งประกบข้างหลังน้องซ้อนไปด้วย ระหว่างทางพี่เอกก้อเอากาปู๋สีที่ก้นน้องในใจคิดอยู่ว่าวันนี้ได้โดนของจิง แถมเพื่อนเขาคงต้องเย็ดด้วยแน่เลย พอไปถึงก้อเข้าไปที่ห้องของน้อง พี่เอกก้อขอตัวเข้าห้องน้ำ ส่วนพี่ชัยก้อเข้ามากอดน้องเลยค่ะ “เรามาต่อกันดีกว่านะครับ ดูสิหนังโป๊ที่น้องดูก้อยังไม่ได้เก็บเลย แสดงว่าคืนนี้น้องก้อเงี่ยนจิงๆนี่” “พี่ชัยค่ะ เย็ด เบาๆนะค่ะ น้องไม่เคย” “ได้ครับ”แล้วพี่ชัยก้อก้มลงอมปากค่ะเราต่างแลกลิ้นกันค่ะ มือเขาก้อล้วงไปในเสื้อบีบนมน้องจนเสียวค่ะ แล้วเขาก้อจับน้องถอดเสื้อออกถอดยกทรงออก “โอ้ นม น้องงามจิงๆครับ น่าอมจังเลย ขาวจิงๆ”แล้วเขาก้อก้มลงอมนมค่ะแล้วก้อใช้ลิ้นเลียที่เม็ดหัวนม แถมใช้ฟันกัดที่หัวนมด้วยค่ะ เสียวมากเลยตอนนั้น สักพักเขาก้อจับถอดกุงเกงและก้อกุงเกงในน้องออก แล้วก้อก้มลงเลียที่ร่อง หอย ค่ะ “หอยน้องงามจิงๆเลย” เขาเลียได้เสียวมากเลยค่ะทั้งใช้ลิ้นแยงไปในรูหอย ใช้ฟันกัดขบที่เม็ดปิ๊ โอ้มันชั่งเสียวไรเข่นนี้ เขาเลียไปอมเม็ดปิ๊ไปแถมยังใช้นิ้วแทงในร่องหอยด้วย“พี่ขาน้องเสียว...จัง” “เสียวมากมั๊ยครับ” “อืม” เขาเลียจนน้ำน้องต้องแตกอีกครั้ง แล้วเขาก้ออมกินน้ำไปหมดเลยค่ะ โอว มันเสียวจนตัวเกร็งเลยค่ะ แล้วเขาก้อลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าเขาออก จนได้เห็น กาปู๋ของพี่ชัย กาปู๋ของเขาจะๆมันยาวและใหญ่น่ากลัวมากกว่าที่เห็นตอนอยู่ข้างนอกอีกค่ะ “อมกาปู๋ให้พี่หน่อยสิจ๊ะ”น้องไม่กล้าอมแต่พี่ชัยก้อเอากาปู๋มาถูที่แก้มแล้วจับปากน้องอ้าขึ้น แล้วเขาก้อดันท่อนกาปู๋เขาเข้าไปในปากค่ะ มันรู้คาวๆแปลกๆค่ะ “อมกาปู๋ให้ด้วยสิจ๊ะ อืม ยังงั้นจ๊ะ” น้องอมกาปู๋เขาจนเพลิน รู้สึกน้ำเงี่ยนน้องมันออกมาอีกแล้วค่ะ ช่วงที่กำลังอมกาปู๋เขาอยู่พี่เอกก้อมานั่งข้างเตียงค่ะนั่งดูน้องอมกาปู๋ แล้วก้อเอามือบีบจับที่นมน้องค่ะ “นมน้องงามจังเลย”พี่เอกพูด “มิน่าใครก้อพูดว่าน่าเย็ด พี่ไม่อยากดูแล้วขอร่วมเย็ดน้องด้วยนะครับ”พี่เอกพูดจบเขาก้อก้มลงอมนมน้องค่ะมือก้อล้วงในรูหอย แยงนิ้วเข้าออกในรูหอยไปด้วย ตอนนั้นมันเสียวไปหมดเลยค่ะ “เฮ้ยพอก่อน ขอกูเย็ดน้องเขาก่อนมึงค่อยแจม”พี่ชัยพูดกับพี่เอกจนพี่เอกต้องผละออกมา “เอ้า จะรีบเย็ดก้อรีบๆซะ เพราะกูก้ออยากเหมือนกัน” “ไหนพี่เอกบอกแค่ดูไงค่ะ” “ก้อน้องมันน่าโดนเย็ดพี่ทนไม่ไหวครับ ไหนๆก้อจะโดนเย็ดแล้ว ก้อสักอีกคนไม่เป็นไรหรอกนะ”ตอนนี้น้องโดนพี่ชัยจับนอนหงายแล้วเข้าก้อขยับตัวเขาเข้ามาตรงหว่างขาน้องจับขาน้องแหกพาดกับบ่าเขาจนรู้สึกรูหอยน้องมันอ้าออก แล้วเขาก้อค่อยๆกดท่อนกาปู๋เข้ามาในร่องหอย “โอ๊ย.....พี่เจ็บค่ะ” “งั้นพี่จะเบาๆนะ”แล้วเขาก้อค่อยๆกดหัวกาปู๋ทีละนิดค่ะ “ไม่เอาแล้วเจ็บจังเลยค่ะ” “ทนหน่อยจ๊ะเดี๋ยวก้อหายเจ็บแล้วจะเสียวนะจ๊ะ” แล้วเขาก้อก้มมาอมปากน้อง แล้วก้อค่อยๆดันกาปู๋เขาเข้าไปจนมิด โอว มันแน่นหอยมากเลยค่ะ มันรู้สึกอึดอัดมากเลยค่ะแล้วเขาก้อค่อยๆเอามันออกแล้วก้ออัดเข้าไปใหม่ มันรู้สึกเสียวหอยมากเลยค่ะ เขาก้อเริ่มค่อยอัดเร็วขึ้นแรงขึ้น จนน้องเกร็งไปหมด มันเสียวๆแสบๆหอยค่ะ ไม่นึกเลยว่าโดนเย็ดจิงๆจะมัน เสียว ขนาดนี้ เวลาเขากระแทกกาปู๋อัดเข้ามา น้องต้องเผลอร้องครางออกมาเลยค่ะ “อูย......พี่...เสียวจังเลยค่ะ” “ยังเจ็บอยู่ไหมจ๊ะ” “ไม่แล้ว...ค่ะ....” “บอกแล้วว่าเย็ดจิงๆมันดีกว่าเกี่ยวเบ็ดคนเดียวอีกนะจ๊ะ....มาเดี๋ยวพี่จ๊ะเย็ดน้องให้ติดใจเลย นี่แค่วอมเครื่อง”พูดจบเขาก้อสาวกาปู๋ออกมาเกือบหัวจนน้องต้องแอ่นตามค่ะ แล้วเขาก้อกระแทกอัดมากระทบกับหอยน้องค่ะ โอย มันช่าง มัน และเสียวไรอย่างนี้ “หอยน้องตอดพี่มันจิงๆครับ” เขาเย็ดน้องแรงแล้วก้อสลับแบบนุ่มนวลส่ายกาปู๋แอ่นและก้ออัดลำกาปู๋มันสะใจมากค่ะ ตอนนี้น้องหันไปมองก้อเห็นพี่เอกแก้ผ้าเหมือนกันค่ะนั่งแก้ผ้าสาวกาปู๋รอน้องค่ะ แถมยังหันหน้ามามองน้องและยิ้มด้วย เหลือบสายตาไปมองดูกาปู๋พี่เอกใหญ่พอๆกันเลยค่ะแต่ อมำน่ากลัวมากๆเลยค่ะ “ของเพื่อนพี่ใหญ่ไหมจ๊ะมันเย็ดมันนะเดี๋ยวน้องติดใจพี่2คนแน่” “เฮ้ยตากูบ้างสิมึงไปพักก่อนไป”พี่เอกพูดมา พี่ชัยก้อลุกออกจากตัวน้องมานั่งข้างๆแล้วก้อจับนม แล้วพี่เอกก้อเดินเข้ามาหาน้องจับน้องแหกขาเอาขาข้างนึงชี้ฟ้าค่ะแล้วเขาก้อกดกาปู๋ลงไปโดยที่น้องไม่ทันตั้งตัวเลยค่ะ “โอ๊ย.....พี่...เจ็บ” “เฮ้ยเบาๆหน่อยน้องเขาเพิ่งครั้งแรก”พี่ชัยพูดแบบเสียดาย ดูพี่เอกเขาจะไม่ฟังค่ะ เขากระแทกซอยกาปู๋อัดน้องอย่างแรง เขาโยกซ้ายโยกขวาอัดกระแทกอยู่นานค่ะ “อา.....เสียวจัง” “มันไหมจ๊ะ” “อืม” ตอนนี้ปากน้องไม่ว่างแล้วค่ะเพราะกำลังอมกาปู๋พี่ชัยไปด้วยค่ะ ทั้ง2คนมีลีลาเย็ดน้องไม่แพ้กันเลยค่ะ มันช่างสุขจิงๆค่ะ จนน้ำน้องแตกไปอีกครั้ง เขา2คนก้อยังไม่มีทีท่าจะแตกเลยค่ะสลับกันขึ้นลงกระแทกเย็ดน้อง แล้วพี่ชัยก้อจับน้องหันหลังให้เขาแล้วเขาก้อสอดกาปู๋เข้าทางด้านหลังส่วนพี่เอกก้อขยับมาอยู่ข้างหน้าอัดท่อนกาปู๋ใส่ปากน้อง จนในที่สุดเขา2คนก้อน้ำแตกทั้งในปากน้องและในหอยน้อง “หอยน้องฟิตดีจิงๆหวะ”พี่เอกพูด “กูบอกแล้วว่าน้องเขาต้องเย็ดมันเปนไง”พี่ชัยตอบ ดูเหมือนกาปู๋ 2 คนจะแข็งขึ้นมาอีกค่ะ “พวกพี่ขอเย็ดอีกคนละรอบนะครับ ได้ไหมครับ” “อืม” “น้องนี้น่ารักจิงๆแสดงว่าติดใจกาปู๋พี่2คนแล้วสิ ดีจิงพี่จะมาเย็ดให้ทุกวันเลยจ๊ะ” คราวนี้พี่เอกจับน้องขึ้นไปคร่อมบนกาปู๋เขาเขานอนเย็ดอัดขึ้นมาสวนกับที่น้องอัดหอยลงไป “โอ๊ยยยยเสียวจัง” แล้วพี่ชัยก้อจับแหกตูดน้องค่ะใช้นิ้วแยงเข้าออกในรูตูดน้อง “ว๊ายพี่ชัย..ไม่เอาทางนั้นค่ะมันเจ็บ” พี่ชัยไม่ฟังค่ะอัดกาปู๋เขาไปในรูตูดจนมิดกาปู๋ค่ะ “อูวววววววว” เขาอัดซอยรูตูดอย่างเมามันอีกคนก้อกระแทกรูหอยอย่างลืมเป็นลืมตาย มันช่างเสียว แน่นไปหมดเลยค่ะทั้ง2รู “โอววว..น้องจ๊ะพี่มันกาปู๋จังเลยจ๊ะ” คืนนั้นน้องโดนเขา2คนสลับวนเวียนเย็ดน้องไปหลายรอบเลยค่ะ กว่าจะเลิกลากันก้อเที่ยงวันเลยค่ะ ทั้งหอยน้องตูดน้องระบมไปหมดเลยค่ะ เดินไปไหนไม่ได้ตั้ง2-3วันคืนนั้นน้องเสร็จไปพอนับได้14ครัง ส่วนเขา2คนเสร็จไปคนละ4ครั้งได้ค่ะ หลังจากนั้นน้องก้อแอบให้พี่ชัยและพี่เอกเย็ด ประจำ ถ้าที่บ้านไม่มีใครอยู่ ก้อจะไปเย็ดกันที่บ้านพี่เอก โดนเย็ดครั้งแรกมันทำให้เสียว และติดใจมาถึงทุกวันนี้เลยค่ะ==========### ตอนที่ 2 ###ดีค่ะ นี้ก้อเป็นประสบกาม เรื่องที่2ที่เกิดขึ้นกับตัว น้อง หลังจากที่น้องเสียบริสุทธ์ครั้งแรก กับชายหนุ่ม2คน ยอมรับว่าติดใจมากในเรื่องการโดน เย็ด มันเสียวดีกว่าการช่วยตัวเองเสียอีกค่ะนี่ก้อเป็นอีกครั้งที่ประทับใจเหมือนกันค่ะ เกิดขึ้นเมื่อตอน อายุ17 รูปร่างของน้องก้อจัดว่า ใครเห็นเป็นต้องชอบ น้องสูง 163 หนัก 45 สัดส่วนก้อ 35-24-35 คือเนื้อนมไข่ค่ะ ผิวขาวหน้าตาประมาณ หมวยค่ะ มีอยู่ช่วงนึง ตอนนั้นโรงเรียนปิดเทอม น้องได้มาอยู่กับพี่สาว ซึ่งเป็นลูกพี่ลูกน้องกัน แถว ดินแดงค่ะ ซึ่งเป็นแฟลต พี่สาวน้องเขาก้อมีแฟนแล้วค่ะ ชื่อ ดนัย ซึ่งบ่อยครั้งเขาจะมานอนที่บ้านพี่สาวด้วยเป็นบางครั้ง ในสายตาน้อง พี่ดนัยจัดว่าหน้าตาดีค่ะ ดูเป็นคนสุภาพบุรุษ เห็นแล้วก้อ อดนึกอิจฉาพี่สาวเหมือนกัน แต่หลังจากที่น้องได้มาอยู่ที่บ้านพี่สาว ดูเหมือนเขาจะมาหาพี่สาวบ่อยมาก บางครั้งก้อมานอนค้างด้วย ดูเหมือนเขาจะชอบแอบมองน้องเหมือนกันค่ะ แต่น้องก้อไม่ได้คิดไร คิดว่าคงมองแบบน้องสาวมากกว่า จนมามีอยู่คืนนึงที่เขามานอนค้าง คืนนั้นประมาณสีทุ่มเศษ น้องกำลังดูหนังสือในห้องนอนน้องอยู่ค่ะ โดยเปิดโคมไฟบนหัวเตียงค่ะ แสงไฟในห้องก้อเลยสลัวๆ น้องได้ยินเสียงแปลกๆดังมาจากห้องพี่สาวซึ่งคิดว่านอนแล้ว คงไม่ใช่เสียงคนนอนกรนแน่ๆ และรู้สึกจะเป็นเสียงคุ้นๆที่น้องเคยประสบมา ด้วยความสงสัยบวกกับความอยากรู้ จึงทำให้น้องต้องดับไฟ แล้วก้อหาโต๊ะมา ค่อยๆปีนขึ้นไปดูทางช่องลมกั้นห้อง ทันใดนั้นใจก้อหายแวบแทบพลัดตกลงมาเมื่อสายตาไปกระทบเรือนร่างที่เปล่าปลือยของคนทั้ง 2 กำลังกอดรัดฟัดเหวี่ยงกันอยู่บนเตียงแคบๆ พี่นก กับพี่ดนัย นั่นเอง สภาพเปล่าเปลือยของ พี่นก นอนราบอยู่บนเตียง ร่างของ พี่นก อวบอัดสมส่วน ผมยาวๆสยายเต็มหมอน คอเรียวระหงษ์ อกอวบอิ่มขาวผ่อง เม็ดปลายนมแข็งชันหน้าท้องราบเรียบเป็นรอน ยิ่งตรงเนินหน้าขาเป็นกระเปาะ ปกคลุมด้วยเส้นหมอยดำขลับ เหนือร่องผ่าที่ปิดสนิท ขนาดผู้หญิงด้วยกันมองแล้วยังอดที่จะชมเรือนร่างไม่ได้พี่ดนัย ก้อเหมือนกัน นอนตะแคงกอดก่ายอยู่ เห็นเพียงหัวแดงๆ รูปทรงคล้ายดอกเห็ดตูมๆ โผล่มาเพียงนิดหน่อยน้อง พยายามจ้องให้ ถนัดตาตรงส่วนนั้น และเมือเขาพลิกขากลับ น้องถึงกับเบิกตากว้างเลยค่ะลำกาปู๋เขายาวมาก ส่วนหัวที่เปลือยหนังแดงกล่ำ มีน้ำใสๆยืดย้อยออกมาจากส่วนปลายพี่นก หลับตาพริ้ม หล่อนคงเปี่ยมไปด้วยความสุข เมื่อของ พี่ดนัย ข้างนึงเกาะกุมขยำขยี้ เนินอกที่ใหญ่ จนล้นมือเบาๆแล้วก้อเห็นเขาใช้จมูกเคล้าเคลียตามไปด้วยที่นมอีกเต้า ไต่ปากไปจนถึงยอดอก อมอม พี่นก ผวาร่างขึ้นมาด้วยความสยิว เมื่อปากของ พี่ดนัย เน้นเม้มอย่างรุนแรงพี่นก ครางเสียงสั่น โอบมือกอดคอ พี่ดนัย แน่น ดึงเขาขึ้นมาจูบประกบปาก มือของ พี่ดนัย ไต่ลูบไล้ไปเรื่อยๆ ตามหน้าท้องลงไปถึงเนินสวรรค์ ลูบเส้นหมอยแผ่วๆ แล้วเลื่อนลงไปเคล้นคลึงสองกลีบหว่างเนินเนื้อ ตอนนั้น น้อง แอบมองจนเกิดอาการเสียวมากเลยค่ะ เพราะน้องก้อเคยโดนมาจนอยากที่ลงไปร่วมแจมด้วยเลยค่ะ แต่ก้อไม่กล้า ก้อเลยแอบดูต่อพร้อมกับล้วง หอย ตามไปด้วย ซึ่งตอนนี้มันกำลังเปียกแฉะไปด้วยน้ำเงี่ยนไปหมด พอมือ น้อง สัมผัสสิ่งต่างๆในร่อง หอย น้อง ถึงกับตีหน้าเหยเก ด้วยความ เสียว ซ่าน บาดหัวใจเผลอซี๊ดปากเบาๆ ตาก้อไม่วายดูการกระทำของคนทั้งคู่ต่อไปค่ะมือของ พี่ดนัย ควักล้วงรูหอยของ พี่นก อยู่ตลอดเวลา ส่วนมือของ พี่นก ก้อล้วงมากำดุ้น กาปู๋ เขาถอกๆหุบๆอย่างสนุกมือ ชั่วขณะ พี่ดนัย ก้อลุกขึ้นนั่งแล้วจับขาของ พี่นก ฉีกกว้างจนแคม หอย เปิดอ้า เผยให้เห็นรูแดงๆ พี่นก ปล่อยมือให้ กาปู๋ เขาเป็นอิสระ มันใหญ่ยาวโชว์หัวถอกแดงกล่ำ คล้ายกำลังเต็มไปด้วยความหงี่ มันผงกหัว หงึกๆส่ายหน้ากระจังไปมาพี่ดนัย เลื่อนตัวเข้าหว่างขา พี่นก อย่างทะมัดทะแมง จ่อส่วนปลายที่เป็นดอกเห็เดแดงกล่ำเข้าหารู หอย ค่อยๆกดมันจนมิด จมหายเข้าไปสนิท ทั้งคู่ ซี๊ดปากจะแทบพร้อมกันเลยค่ะ นิ้วมือ พี่นก ที่จิกรู หอย พลุบหายเข้าไปทั้งนิ้ว อย่างไม่รู้สึกตัว แล้ว พี่นก ก้อมีอาการเกร็งตัว หายใจหอบหนักๆ พี่ดนัย ยังกระเด้า กาปู๋ เข้าออกอย่างสม่ำเสมอ น้อง เห็นกับตาว่าเวลาที่เขาดันท่อน กาปู๋ พลุบเข้า รู หอย ของ พี่นก ก้อ ยู่ตามด้วยค่ะ เวลาสาว กาปู๋ ออกมันก้อห่อรัดยืดตาม พวงกาปู๋เขาตีง่ามก้นเป็นจังหวะน้อง อยากที่จะเข้าไปดูใกล้เหลือเกินค่ะเพราะเสียง พี่นก คร่ำครวญบาดใจเหลือนเกิน “แรงๆ หน่อยสิค่ะ.......นกเสียวเหลือเกินดนัยขา....นกอร่อย.....นกเสียวจังเลยค่ะ......”พี่นก ส่าย หอย ร่อนแล้วกระเด้งรับตามจังหวะได้สอดคล้อง พี่ดนัย ก้อเงยหน้าซี๊ดปากร้อง เขาคงเสียวอร่อยถึงใจเช่นกัน เพียงชั่วครู่ เขาก้อเร่งกระเด้าตูดให้ กาปู๋ เขาซอยถี่หนักขึ้น เสียง พี่นก ร้อง “โอย...โอย” สลับกับเสียงซู๊ดซี๊ดไม่หยุดปาก แล้วจู่ๆหล่อนก้อผวาสุดตัวดึงเขาเข้าไปกอดแน่น ส่ายหน้าเร่าๆคล้ายจะขาดใจ ตูดก้อ ยกลอยขึ้นเต็มที่ เกร็งตัวนิ่งเป็นนาน ปล่อยให้ พี่ดนัย อัดท่อน กาปู๋ กระแทก เข้ามาประกบขยี้น้องได้ยินเขาบอกว่า “ออกแล้วๆ” แล้วเขาทั้งสองก้อ นอนกอดกันแน่นทำตัวแข็ง นิ่งทื่อ อยู่อย่างนั้น ก่อนที่ตูดของ พี่นก จะปล่อยให้ล่วงลงบนที่นอนตามเดิม แล้วคนทั้งสองก้อผละออกจากกันมานอนหงาย เคียงกันบนที่นอนรู หอย ของพี่นก แดงกล่ำชุ่มโชกไปด้วยน้ำข้นๆเหนียวๆเนืองนองเต็มร่อง หอย ส่วน พี่ดนัย ท่อน กาปู๋ ทั้งลำมันปลาบ ค่อยๆอ่อนตัวหดเล็กลงมานอนราบกับโคนขาหลังจากนั้น น้อง ก้อกลับเข้าห้องของตัวเองแล้วก้อถอดเสื้อตัวเองออกจนหมดเลยค่ะ แล้วน้องก้อใช้ฝ่ามือบดบี้ไปที่นมตัวเอง ใจที่สั่นอยู่แล้วมันก้อสั่นมากขึ้นไปอีก มันสยิวหวาบหวาม อย่างรุนแรงในอารมณ์ พลางก้มลงมอง หอย ตัวเองแล้วถ่างขา ร่อง หอย น้อง ตอนนี้ฉ่ำแฉะไปด้วยน้ำเงี่ยนที่แตกออกมา ถึงเนิน หอย ของ น้อง จะไม่โคกใหญ่เท่าของ พี่นก แต่ น้อง ก้อคิดว่ามันใหญ่เกินตัวของ น้อง แน่ จงอยติ่งปิ๊เม็ดเล็กๆ แดงกล่ำแข็งเป็นไต น้องใช้นิ้วแตะแล้วมันสร้างความหงี่มากค่ะ ถ้าน้องได้ เย็ดกับ กาปู๋ ใครสักคนในเวลานี้ น้องก้ออยากเจอค่ะ แต่จะไปบอกใครได้ละค่ะ นอกจากจะใช้นิ้วของตัวเอง แยงนิ้วไชเข้าๆออกๆจนสำเร็จความไคร่ ให้บรรลุจุดหมาย อย่างที่เคยทำมาเป็นประจำวันแต่แล้วฝันของน้องก้อเป็นจริงในตอนเช้าค่ะ พี่นก ออกไปทำงานแต่เช้าค่ะ น้องตื่นมาตอนสายประมาณ11โมง เมื่อคืนที่เบ็ดจนเสร็จก้อนอนหลับแก้ผ้าเลยค่ะ คิดว่าไม่มีใครอยู่บ้านแล้วค่ะ ก้อเลยสวมแต่ชุดนอนแบบคลุม ออกมาจากห้องอย่างเดียวโดยที่ไม่ได้ใส่ชั้นในไรเลย แล้วชุดที่น้องใส่อยู่มันก้อเป็นสีครีมบางๆด้วย เวลากระทบกับแสงจะเห็นเรือนร่างเลยค่ะ หลังจากที่ล้างหน้าแปรงฟันแล้ว ก้อกำลังจะชงกาแฟกิน ก้อเห็นพี่ดนัยยืนมองน้องอยู่ข้างหลังค่ะไม่คิดว่าพี่ดนัยจะยังอยู่ที่บ้านนึกว่ากลับไปแล้ว แต่ก้อ อดไม่ได้ที่จะนึกถึงภาพที่เมื่อคืนเขา เย็ด กัน ใจน้องก้อเริ่มสั่นๆ “เมื่อคืนหลับสบายไหมจ๊ะ” พี่ดนัย พูดขึ้นมาจน น้องไม่กล้าสบตาเลยค่ะ เพราะตอนนี้อาการมันสั่นๆ แล้วจู่ๆเขาก้อดึงร่างน้องเข้าไปกอด แล้วก้อจูบปากอย่างรวดเร็วโดยที่ น้องไม่ทันระวังตัวตอนนี้หัวใจ น้อง เริ่มเต้นระทึก รสซ่าน ขยายตัวรวดเร็ว ดังประกายไฟติดเชื้อ ลมหายใจอุ่นๆของเขา กระทบซอกคอทำให้เสียววูบวาบไปทั่วร่าง พอจะพลิกหลบปาก น้องก้ออมปากเขาทาบประทับอีกจนใจหายวาบ ตาหลับปี๋กลั้นลมหายใจแน่น เขาล้วงมือเข้าไปในเสื้อนอนน้อง คว้าทรวงอกที่กำลังเต่งตึงคลึงแผ่วๆ จงอยหัวนมสีแดงระเรื่อเริ่มลุกชัน น้องถึงกับสั่นสะท้าน เขารูดชุดนอนตัวบางของน้องออก น้องเองรู้สึกเหมือนไม่มีเรี่ยวแรงที่จะขัดขืนเลยค่ะ อยากก้ออยาก กลัวก้อกลัวว่ามันจะไม่ดีต่อพี่นก และกับน้อง ไม่รู้จะทำอย่างไรได้ถูกต้อง ได้แต่หลับตานิ่ง ต่อเมื่อเขาโอบร่างน้องให้นอนราบกับโต๊ะกินข้าว แล้วซุกใบหน้าเข้าหว่างขาของน้อง ลมหายใจมันร้อนผ่าวอยู่ตรงบริเวณนั้น เขาเคลียหน้าซุกจมูกฝังกับรอยผ่า ระดมจูบสูดคาวสาว น้องแทบจะดิ้นพล่าน “อูย.......อย่าค่ะ...พี่....”รู หอย แทบขมิบไม่ทัน ความหงี่แล่นปราดเข้าขั้วใจ เมื่อเขาอ้าปากเลียลิ้นตวัดไปตามร่อง ขาน้องค่อยๆถ่างออกเองเหมือนจะรับอารมณ์ที่เขายื่นให้ เขาแลบลิ้นเลีย ติ่งปิ๊เม็ดเล็กๆจนสีของมันกล่ำแดงจัด รู หอย ขผิบถี่ยิบ ข่มความหงี่ ทยอยน้ำหล่อลื่นออกมาเอ่อปากรูเขาใช้นิ้วแหกกลีบแคมถ่างกว้าง ฝังจมูกที่โด่งเป็นสันระเรงปากรู “โอ๊ย....โอ๊ย.....” น้องสบัดหน้าเร่าเหมือนบ้าคลั่ง สองมือจิกผม พี่ดนัย แน่นลากขึ้นมาเขาปล่อยมือที่แหกแคมออก คว้าสองมือยื่นขึ้นไปกำนมสองเต้าบีบเค้น น้องแทบหวีดร้องสุดเสียง จุดกระสันทุกจุดถูกรุกเร้า จนทนไม่ไหว น้องสบัดตัวไปมาเพื่อไม่ให้อารมณ์มันเตลิดกระเจิง “พอ..เถอะค่ะพี่ดนัย......น้องเสียว......โอ๊ย....อูย....ซี๊ด.....หยุดก่อนเถอะค่ะ.....ไม่ไหวแล้ว” น้ำเมือกน้องได้ออกมาจนเลอะเต็มหน้าเขา พี่ดนัยอมกินน้ำจนหมดเกลี้ยง ตอนที่เขาอมกินน้ำมันช่างเสียวสะท้านให้กับน้องเป็นอย่างมาก เขาหยุดเงยหน้ามองน้องแล้วอมยิ้ม แล้วเขาก้อรีบถอดเสื้อผ้าออก กาปู๋ ที่แข็งโด่ดีดพึงผงกหัวร่า น้องหยุด นอนตัวนิ่ง หายใจแขม่วแล้วพี่ดนัยก้อจับตัวน้องให้นั่งคุกเข่า แล้วเขาก้อจับท่อน กาปู๋ จ่อปลายถอกถูไถ ริมฝีปากบางๆน่ารักของน้อง ยิ่งเห็นใกล้ๆแล้วต้องตลึง เพราะความใหญ่ยาวท่อน กาปู๋ ของพี่ดนัย น่าจะประมาณ 7นิ้วปลายถอกสีแดงกล่ำปริ่มไปด้วยน้าเงี่ยนใสๆ “อ้าปากซิ อมกาปู๋ให้พี่หน่อย….” น้องส่ายหน้าเพราะกลัวมันจะสำลัก ท่อน กาปู๋ ที่ยาวใหญ่ของพี่เขา เขาจับแก้มน้องบีบแกมบังคับ จนต้องอ้าปากเผยอ แล้วกดปลาย กาปู๋ เข้าปากลงไปถึงคอหยัก มันคาวเมื่อลิ้นสัมผัส แล้วจู่ๆก้อเกิดอารมณ์วิปริต น้องอมมันอมจน พี่ดนัย ตัวเกร็งทื่อ ซี๊ดปากลั่น น้องอมกาปู๋เขาแรงขึ้น สองมือ พี่ดนัย ก้อโอบศีรษะน้องแน่น พร้อมกับเขากระเด้าตูด อัดท่อน กาปู๋ พรวดเข้าไปทั้งลำ จนหัวถอกติดจุกคอหอย ดูท่าทาง พี่ดนัย จะได้อารมณ์เต็มที่กระเด้า กาปู๋ พรวดๆกับปากของน้อง จนในที่สุดเขาอัดท่อน กาปู๋ เข้ามาในปากน้องลึกเต็มที่ แล้วพุ่งน้ำเงี่ยนออกจากปลาย กาปู๋ เข้าลำคอน้องน้องถึงกับกอดเอวเขาไว้แน่น เมื่อน้ำว่าวคาวคลุ้งเข้าไปในคอจนหมด ซึ่งดูเขาจะหมดเรี่ยวแรงในขณะนั้น น้องเอาท่อน กาปู๋ เขาออกจากปาก กาปู๋ของเขามันยังแข็งโด่เท่าเดิม น้องเลยคว้ามันมากำ รูดและก้อถอกมันเล่น แต่ดูเหมือน พี่ดนัยจะเพียงพอแค่นั้น น้องเห็นเขากำลังจะหยิบกุงเกงมาใส่ น้องถอนหายใจเฮือกใหญ่ที่อารมณ์ติดค้าง “พี่ดนัยช่วยน้องด้วยซิ.....” ตอนนั้นน้องพูดอย่างคนหน้าหมดยางอายเลยค่ะ พี่ดนัยพยักหน้ายิ้มแล้ว จับตัวน้องลุกขึ้น โอบน้องเอนนอนอย่างเก่าบนโต๊ะกินข้าว แล้วจับขาน้องสองข้างพาดขึ้นบนไหล่เขา แล้วจ่อปลายกาปู๋ ซึ่งตอนนี้มันกับมาแข็งยาวใหญ่เหมือนเดิมอีกครั้ง จ่อปลายกาปู๋เข้าหารู หอย น้องขยับขาถ่างกว้างรับศึก เขากดพรวดเต็มแรงเมื่อ คะเนว่าตรงรูน้องผวาสุดตัว ด้วยไม่นึกมาก่อนว่ามันจะคับเช่นนี้ “โอ๊ย....” รู หอยน้องแทบฉีก เมื่อกาปู๋ทั้งลำแทรกพรวดเดียว เข้าอัดอุดรูยันโคน น้องถึงกับขมิบรู หอย เต็มที่ ตีหน้าเจ็บปวดปนเสียว “เจ็บเสียวเหลือนเกิน....โอ๊ยพี่....” พี่ดนัย เร่งกระเด้าไม่ยอมให้น้องตั้งตัวติด ปากก้ออมปากน้องอย่างเมามัน น้องรู้สึกอึดอัดคับตึงในรู หอยมาก แถมรู หอยยัง ยู่ตามแรงกระเด้าเขาด้วย เพราะท่อนกาปู๋พี่ดนัย มันใหญ่เลยทำให้น้องทั้งเจ็บทั้งเสียวในเวลาเดียวกัน แต่เขาก้อเร่งตะบันท่อน กาปู๋ ไม่หยุดยั้งเท่าที่จะโหมแรงกระหน่ำได้ “โอ๊ย....พี่...เบาๆ...น้องเสียว...อูยยยย........เจ็บ” น้องสบัดหน้าร้องด้วยความหงี่ แล้วเขาก้อกอดแน่น “อยากนัก....พี่จะเย็ด พี่กำลังอร่อย......อร่อยเหลือเกิน.....หอยน้องฟิต....โอย....ซี๊ด....” พี่ดนัยเร่งกระเด้าถี่ยิบ จนสักพักเขาก้อค่อยลดความเร็วลงแล้วเขาก้อคลึงลำกาปู๋บดบี้กับรู หอย น้อง “โอ๊ย......อา...”แล้วเขาก้อจับขาน้องให้หนิบไขว้ที่เอวเขา แล้วก้ออุ้มน้องขึ้น ซึ่งตอนนี้กลายเป็นท่าอุ้มแตง แล้วเขาก้อเดินอุ้มพาน้องไปที่ห้องนอน โดยที่ตลอดทางในการเดินเขาจะกระแทกกาปู๋ สวนขึ้นมาอัดกับรู หอย น้อง มันช่างอร่อยเหลือเกิน พอถึงเตียงเขาก้อจับน้องวางนอนลงที่เตียงโดยที่ท่อน กาปู๋ ยังคาอยู่ในรู หอย แล้วเขาก้อจับน้องนอนหันหลังให้เขา ในท่านอนตะแคง แล้วมือเขาก้ออ้อมมาบีบเต้านม อย่างเมามัน แล้วเขาก้อค่อยๆอัดท่อนกาปู๋เข้ามาจนสุดแล้วสาวออก ผนังกลีบหอยของน้องยู่ตาม ท่อนกาปู๋เขา ท่านี้มันช่างเสียวกว่าเดิมเพราะมันจะยิ่งคับแน่นในรูหอยน้อง “โอ๊ย....พี่..อือ..มันจังเลยค่ะ” น้องร้องตามที่เขาสาวกาปู๋ออกจนเกือบสุดเหลือแต่หัวถอนบานแดงปักคารูหอยน้องอยู่ แล้วเขากดอัดเข้ามาจนสุดแรง “อูยยยยย.....ซี๊ด....” น้องร้องแทบไม่เป็นภาษา มันเข้าไปเกือบสุดผนังมดลูก แล้วเข้าก้อเริ่มเพิ่มความเร็วขึ้น เร็วขึ้นๆ “อา...พี่เย็ดมันป่าวจ๊ะ.....อา....ซี๊ด....”เขาถามพร้อมกระเด้าอย่างรุนแรง “อูยยยยยย.....มันค่ะ...อึยยยยย” น้องต้องเด้งหอยตามแรงกระเด้าของเขา “ซี๊ด....หอยน้องเย็ดมันมาก........แอบดูพี่เย็ดเมื่อคืน......ต้องลงโทษ........อา.....ซี๊ด......” พี่ดนัยโหมแรงทั้งหมดกระเด้าอย่างไม่ปราณี จนน้องร่อนและแอ่นหอยตามแทบไม่ทัน “อูยยยย.....เสียวเหลือเกิน....พี่ขา....พี่เย็ดมันเหลือเกิน....ซี๊ด.......อา........จะออกแล้ว....โอ๊ย...” “อา.....หอยน้อง...ตอดกาปู๋พี่...มันมาก.....อา..พี่ออกแล้ว....ออกแล้ว...ซี๊ด....”ครั้งสุดท้ายที่เขา เสยกระแทกท่อน กาปู๋ แล้วอัดเต็มที่ขยี้ปลายถอกคลึงปากมดลูก แล้วฉีดน้ำว่าวพุ่งเข้าไป น้องถึงกับสั่นเทิ้ม วูบวาบช่องโพรง หอย ตามไปด้วย น้องก้อถึงจุดสุดยอดเป็นความสุขอย่างเปี่ยมล้น ถึงโอบมือกอดคอเขาไว้แน่น ปรือตาซูดปากลั่น เกร็งตัวเต็มที่ ตอดปลายกาปู๋ อมน้ำว่าวเข้ามดลูกก่อนที่จะเพลียแรงนอนหลับไปทั้งๆที่ร่างของ พี่ดนัย ยังทาบทับร่างของ น้อง อยู่อย่างนั้นแล้ววันนั้นทั้งวันเขาก้อวนเวียนเย็ดหอยน้องตลอดเวลานับแต่นั้นมา พี่ดนัย ก้อจะแอบมาเย็ดน้องทุกๆเช้าหลังจากที่ พี่นกไปทำงานโดยที่ น้องเอง ก้อไม่กล้าที่จะห้ามปรามเขา เพราะไหนๆน้องก้อเป็นฝ่ายเรียกร้องให้เขา เย็ดเอง==========### ตอนที่ 3 นางแบบ....จำเป็น (จริงๆค่ะ) ###ไม่มีใครรู้ว่าชีวิตของ น้อง เมื่อเริ่มเข้าสู่วัยที่เพิ่งจะพบพานกับความรักภายในส่วนลึกๆของ น้อง จะมีความซาบซ่านและความเร้าร่อนเพียงใดมันจะทะลักออกมาเวลาใดก้อได้ เพียงแค่ความพึงพอใจของตัวเอง ปีนั้น น้อง อายุ18 เรื่องรูปร่างหน้าตาไม่ต้องเป็นห่วง ขาวอวบอัดทุกสัดส่วนอมีมากเลยทีเดียว 36-24-35 โดยสูงที่ 164 หนัก 46 หน้าตา ออกหมวย นิดๆ มีอยู่มาวันหนึ่ง น้อง ก้อได้พบกับสิ่งที่ น้อง สนใจ โดยได้ไปเดินช็อบปิ้งแถวสยาม เลยพบเจอกับชายหนุ่มหน้าตาดี คนหนึ่ง อายุน่าจะประมาณ 30“ดีครับ” ชายหนุ่ม กล่าวทักทายน้องเองรู้สึกแปลกใจนิดๆแต่ก้อทักทายตอบไป “ดีค่ะ มีไรหรอค่ะ”“คือพี่ขอรบกวนแป๊ปนึง คือ พ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21