ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: คลิปหน้าคล้ายแพนเค้ก mediafire Robotrix.1991.UNCUTคนเหล็กหญิง Rฮ่องกง การ์ตูนอินโดจีน[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 349 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
มาดูนี่ดิ หนังการ์ตูนโป๊ คลิปหน้าคล้ายแพนเค้ก ผมชื่อวิทย์อายุ 32 เรื่องมันเกิดขึ้นตอนที่ผมได้ทำวิทยานิพนธ์ตอนเรียน ป.โท แดูดอายุอ่อนกว่าผม 3 ปีได้ แต่เราสนิทกันตั้งแต่เรียน ป.ตรี ด้วยกัน แล้วที่ผมมาเรียน โท นี่แดูดเค้าก็ชวนผมผมกับแดูด เป็นเด็ก ตจว ทั้งคู่ แดูดเช่าห้องอยู่ไม่ไกลจาก มหาลัย ส่วนผมห้องพักกับที่ทำงานอยู่แถว ๆ สมุทรปราการ ตั้งแต่สมัยเรียน ป.ตรี ผมก็มาค้างที่ห้องแดูดบ่อย ๆ (นอนกันเฉย ๆ จริง ๆ จนทุกวันนี้ผมยังงงว่าเป็นไปได้ไง) เวลาถ้าต้องมีตอนเช้ามาก ๆ หรืดูดีสอบ แต่ผมก็แอบชอบแดูดเหมือนกัน แต่ว่าตอนนั้น ทั้งแดูด กับ ผมมีแฟนทั้งคู่ แดูดเป็นคนผิวสวยมาก ๆ และขาวด้วยสิ คุยสนุก ออกจะทะลึ่ง และก็ลุย ๆ ด้วยเพราะว่าในห้องที่เรียนกัเต้านมีผู้หญิงน้อยมาก ๆ ประมาณ 12 คนได้ แดูดมันเรียนเทคนิคมาเลยเพื่อนผู้ชายเยอะแต่เรื่องมันเกิดเพราะว่ามันโค้งสุดท้ายของการส่งวิทยานิพนนี่สิ ผมเป็นประเภทไม่เข็นไม่ทำด้วยเลยต้องเดือดร้อเต้านมาถึงแดูดมัน สรุปว่าผมต้องขนงานเอกสารทั้งหมดมานอนค้างที่ห้องแดูด แดูดเองก็ปั่นวิทยานิพนธ์ ไม่ได้นอเต้านมาแล้ว 3 คืนพูดง่าย ๆ ก็คือ แดูดลางานทั้งอาทิตย์โทรมสุด ๆ“วิทย์ทำไมไม่เลย ทำไมงานไม่คืบเลยว่ะนี่” แดูดเริ่มบ่นผม“ก็ไม่ว่างงานเรายุ่งนะ “ ผมเถียง “เออ งานยุ่ง งานชั้นไม่มีเลยมั้งแก งานชั้นยุ่งกว่าแกอีก” จริงอย่างที่แดูดมันพูดทุกอย่าง เพราะแดูดมันจะเกือบได้เป็นหัวหน้างานอยู่แล้ว แล้วแดูดมันก็นั่งหน้าคดูด ทำงานของมันต่อโดยไม่สนใจมันที่นั่งอยู่ห่าง ๆ โดยมีโครตบิ๊ก๊ะญี่ปุ่นตั้งขวางกับเอกสารกองโครตบิ๊ก“เอ้า จะใช้คดูดหรือเปล่า ชั้นไม่ใช่แล้วนะปวดตานั่งทำมา 3 คืนแล้ว” “ใช้สิ”“กี่โมงแล้ว อ่ะ “ “ตี 2” ผมตอบ“โห ขอนอนหน่อยละกัน” ว่าแล้วแดูดมันก็ตะกายขึ้นที่นอน 6 ฟุตแล้วก็นอนคว่ำขวางที่นอน แล้วก็เท้ามันก็หัเต้านมาจ้องหน้าผมผมก็นั่งทำงานของผมไปเรื่อย ๆ จนเกือบ ๆ ตี 4 ก็ดัเต้านมองไปเห็น CD โป๊อยู่ใต้โครตบิ๊ก๊ะคดูดก็ไม่รู้ว่าไอ้เพื่อนคนไหเต้านมัเต้านมาฝากไว้ที่ห้องแดูด เลยหยิบมาเปิดดูให้ตาสว่างเสียหน่อย หนังเอ็กซี่ญี่ปุ่นเสียด้วย นางเอกยังเด็กอยู่เลยแต่จัดเจนโดนล่อตั้งสองดุนก็สู้ไม่ถอย ดูไปได้ 10 นาที น้องชายของผมมันก็ลุกขึ้เต้านมาดูด้วยผมเองก็ไม่ได้มีอะไรกับแฟเต้านมาจะ 6 เดือนแล้วมั้ง แต่ก็หันไปหลังไปก็เห็นแดูดมันนอนอยู่ท่าเดิม เลยคิดในใจเป็นไงเป็นกันว่ะงานนี้ ลักหลับเพื่อนสักที ผมเลยคลานไปดูแดูดว่ามันหลับสนิทหรือเปล่าพอกุ้มมองจนชิดแดูดก็ไม่รู้เรื่อง ผมถอดเสื้อตัวเองออก แล้วก็เอามือลูบน่องผิวแดูดเนียบมืดูดาก ๆ ขนาดผมมองว่าผิวสวยแล้วนะลองจับนี่เนียบจริง ๆ ลูบมาถึงขาอ่อนดันในลูบไป ลูบมาอยู่พักหนึ่ง เห็นว่าแดูดยังหลับอยู่เลยได้ใจ ก็เลยสอดมือเข้าไปใต้เสื้อยืด ล้วงไปลูบ ๆ คลำ ๆ แผ่นหลัง เจอขอบเสื้อชั้นในผมก็ลูบอย่าเผลอ ๆ แล้วครางของแดูด ก็ออกมาเบา ๆ ใจผมเต้นแรงมาก ๆ เหมือเต้านมันจะทะลุออกมาและก็กลัวแดูดมันจะได้เสียงใจที่เต้นแรง ๆ ของผม อย่าว่าแต่ใจเต้นแรงเลยผมก็หายใจขัด ๆ ผมเริ่มเอามือล้วงเข้าไปที่ขอบกุงเกงยางยืด ล้วงเข้าไปใต้กุงเกงใน นิ้วผมก็ได้สัมผัสเต่าน้อยของแดูด ผมเอานิ้วเขี่ยเบา ๆ กลัวแดูดตื่น ใจผมเต้นแรงเริ่มได้ใจด้วยที่แดูดไม่ตื่น เลยถอเต้านมือออก และจะพลิกตัวแดูด พอผมพลิกตัวแดูด แดูดก็ปรือตาขึ้เต้านมาพร้ดูดกันครางเบา ๆ “เสร็จแล้วเหรอวิทย์ กี่โมงแล้ว” ถามแล้วก็หลับตา แล้วก็พลิกตัวนอนตะแคงหันหลังให้ผม แต่ผมไม่คิดจะตอบอยู่แล้ว “แดูด เราไม่ไหวแล้วละ” “อืมม” ผมดึงแดูดนอนหงาย แดูดลืมตามองผมอย่างงง ๆ ผมเองก็ไม่ทันให้แดูดคิดอะไรออกหรอก ก็คร่ดูดแดูดไว้แล้ว ก็ก้มลงจูบปาก จูบแก้ม “วิทย์ทำอะไร ปล่อยนะ” แดูดผลักไหล่ผมแรง ๆ แต่ตอนนั้เต้านมันหน้ามืดแล้วปากก็จูบ มือที่ว่างก็ขย้ำหน้าอก กับเต่าน้อย ผมปล้ำจนถอดเสื้อแดูดออกมาได้ “วิทย์ เป็นอะไรปล่อยเราเถอะ”“แดูด เราชอบแดูดนะ” “ไม่ได้นะ วิทย์” “ทำไมละแดูดเราชอบแดูดจริง ๆ นะ” พูดไปผมก็ลุกไปจนดึงกุงเกงลงมาได้เห็นขนสีดำมือผมก็ล้วงเข้าไปในกลุ่มขนสีดำ แดูดพยายามหนีบขาไว้ไม่ให้ผมแทรกนิ้วเข้าไปในกลีบเนื้อ ผมก็ไม่ละความพยายามแทรกเข้าจนนิ้วกลางเข้าไปได้แต่ติดค้างกลีบอยู่อย่างนั้นเพราะแดูดหนีบขาเอาไว้ “แดูด ไม่ชอบเราเหรอ” ผมกดแขนแดูดไว้ข้างหนึ่ง ผมก็จำไม่ได้ว่าถอดดึงยกทรงแดูดออกตอนไหน ผมซุกลงไปในซอกคอ ทีนี้ผมทั้งดูด ทั้งขบ หัวเต้านมอย่างเมามัน “วิทย์ วิทย์” แดูดเรียกผม ขาแดูดไม่ได้หนีบไว้แล้วผมก็ทลวงนิ้วเข้าไปในเต่าน้อยของแดูด เป็นสองนิ้วแต่แดูดก็พยายามส่ายก้นหนี ผมรู้สึกได้ว่าแดูดหายใจแรงมาก “แดูด วิทย์ขอนะ” ผมพูดไม่ได้รอให้แดูดอนุญาติหรอก ก็ดึงกุงเกงของแดูดมาจนสุด แล้วก็โยนไม่รู้ทิศผมจับขาแดูดแยกออก ก้มลงเลียหีตัวสวยของแดูดผมซุกหน้าเลียหีแดูดไม่สนใจอะไรทั้งนั้น “วิทย์ ไม่เอานะ” แดูดพยายามขยับหนี แต่ผมเอาแขนล็อคขาอ่อนแดูดไว้ “เดี๋ยวจะทำให้ครางเลย แดูด” ผมทั้งดูดติง ทั้งเลียขบติงในตำราที่เคยอ่านไม่เท่าไรงัดมาใช้ให้หมด พักเดี๋ยวมือแดูดก็มาทั้งกด ทั้งดึงหัวผม ผมเอาลิ้นทะลวงเข้าไปในรูแดูดกดหัวผมจนเกือบหายใจไม่ออก “โอ๊ย ๆ วิทย์ อย่าขบติงสิ มันเสียว” ผมได้ยินแบบนี้ยิ่งขบติงแล้วก็เอานิ้วชี้กับนิ้วกลางแหย่งรู แทงเข้าแทงออก จนเริ่มมีน้ำเมือกใส ๆ ออกมา “พอ พอ วิทย์ เราไม่ไหวแล้ว” แดูดหายใจหอบ ผมหยุด แล้วก็ลุกขึ้เต้านมาถอดกุงเกงของตัวเองน้องชายผมแทบจะดีดออกมา ผมถ่ดูดังกรตัวโครตบิ๊ก สองสามที แดูดมองมังกรผมตาโครตบิ๊ก “วิทย์” เรียกเสียงคราง ๆ ก็มันเกือบเจ็ดนิ้ว ผมก็คุกเข่าลงตรงหว่างขาของแดูด จูบปาก ไล่ลงมาดูดเต้านม ทั้งดึงหัวเต้านมแรง ๆ “เจ็บ นะ วิทย์” “แดูด เราขอนะ” ผมขอแดูด มังกรผมก็เขี่ยติงเสียวแดูด “ขออะไรละ” แดูดถาม “ก็ขอเอาแดูดไง” “ตอนนี้ยังไม่ได้เอาอีกหรอ” เอานั้นละผมยกขาแดูดขึ้เต้านมาแล้วแบะออกให้กว้างที่สุด ทำให้เห็นหีตัวโตลอยเด่นอยู่ตรงหน้า รูหีสีแดงตัดกับสีเนื้อขาวของแดูด ผมเอามังกรไปวางแล้วก็ถู ๆ ไถ ๆ ตรงติงเสียว จนแดูดทนไม่ไหวพูดแทบไม่มีเสียง “อูยยย์ วิทย์ จะทำอะไรก็ทำเถอะ เราเสียวจะทนไม่ได้แล้ว” ผมก็เอาหัวมังกรบาน ๆ กดลงไปในถ้ำสวาทของแดูด “โอยยยย……ไม่ไหวเจ็บ” แดูดเอามืดูดาดันหน้าท้องผมไหว “แดูด ทำไมคับมากเลย” ผมกุ้มมองหีตัวโตที่ดูดหัวมังกรของผมไปได้ไม่ถึงครึ่งลำ แคบบวมจนปลิ้น “ซีด ก็ของวิทย์น่ะมันโตแล้วเราก็เลิกกับแฟเต้านมา 6 ปีแล้ว เอาออกเถอะ” ผมก็ขยับซ้าย ขยับขวาพยายามดัเต้านมังกรยักษ์เข้าไป แต่รูหีของแดูดรัดและคับมาก “โอยยยย เจ็บ แสบไปหมดแล้ววิทย์” แดูดครางออกมาอย่างน่าสงสาร ผมขยับและถอดมังกรออกมาจากรูสวาท รูหีของแดูดยังเปิดอ้ารออยู่ ผมก็เลยจับขาแดูดยกขึ้นอีกรอบแล้วก็แบะออกให้สุด ๆ จับหัวมังกรจ่อให้ตรงรูสวาท ผมกัดฟันกดมังกรลงไปในรูหีของแดูดที่คับแน่น แดูดก็ร้องเจ็บ ๆ ทั้งทุบ ทั้งหยิก ให้เอามังกรออกก็คงเจ็บจริง ๆ ละผมเห็นน้ำตาแดูดไหลออกมาด้วย ก็มันฝืดและก็คับมาก แต่มัเต้านมาได้ครึ่งทางแล้ว ผมก็กัดฟันกดลงไปเต็มแรงมันทะลุทะลวงลงไปจเต้านมิด “โอย วิทย์ วิทย์ไม่รักแดูด ฮือ ๆ แดูดเจ็บนะ“ ผมกุ้มหดูดแก้มแดูด “เจ็บแป๊บเดียวแดูด เดี๋ยวก็สนุก” ผมก็เริ่มซอยเข้าซอยออกช้า ๆ กลัวแดูดจะเจ็บ ทำจนรู้สึกว่าน้ำเสียวแดูดออกมากแล้ว “แดูดจ๋า หายเจ็บหรือยัง เสียวไหม” แดูดพยักหน้ารับ “เริ่มเสียวแล้วใช่ไหม” ผมขยับจับสะโพกแดูดยกขึ้นจากที่นอนเดินเครื่องเต็มที กระทุ้งกระแทกอย่างมันเมาเสียงดังพรั่บ ๆ ๆ แดูดก็ทั้งบิด ทั้งคราง “วิทย์ ๆ อู…อูย” ผมกุ้มมองเต่าน้อยของแดูด แต่ตอนนี้มันดูดมังกรยักษ์เข้าไปเต็มคราบ ติงเสียวปลิ้นเข้าปลิ้นออกตามมังกรยักษ์ “วิทย์ ๆ แดูดไม่ไหวแล้ว ช่วยด้วย ๆ เอาเร็ว ๆ ” ไม่ต้องรอคำสั่งครั้งที่สองมีแรงเท่าไรผมกระแทกเข้าใส่ไม่ยั้ง แดูดน้ำแตกออกมาแล้วรูหีแดูดก็บีบรัดผมจนจะทนไม่ไหวเหมือนกัน ผมกระแทกมังกรยักษ์ใส่เข้าไปในรูหีแดูดอีกพักหนึ่ง แดูดเองก็ครางระงบปนหอบ “ซีดดด พอแล้ว ๆ “ ถึงได้เอามังกรยักษ์มาพ่นน้ำบนหน้าท้องแดูด “ยอดมากเลย………แดูด” ผมเองก็หอบเหมือนกัน มองดูรูหีบาน ๆ ของแดูดน้ำนองเปียกขนเพชรตอนที่ปุ๋ยเรียนจบ มหาลัย.อายุ 22 ปี รูปร่างปุ๋ยกำลังขาวอวบ เต้านมเต้านมปุ๋ยขาวจั๊วะ ขนาดเต้านมเต้านมกำลังพอดีมือ หัวเต้านมปุ๋ยเป็นเม็ดโครตบิ๊กแดง ป้านหัวเต้านมโตสีน้ำตาลแดง แต่โคกหีปุ๋ยโตแบบคนซ่อนรูป ปุ๋ยเริ่มสนใจสวิงกิ้งตอนที่แฟนปุ๋ยเล่าให้ฟัง ปุ๋ยเป็นคนเซ็กส์จัดมากอยู่แล้ว มีอยู่วันหนึ่ง มีพวกเซลส์แมน 5 คเต้านมาเสนอขายสินค้า ปุ๋ยนึกอยากลองสวิงกิ้งขึ้เต้านมา เลยให้เข้ามาสาธิตสินค้าในบ้าน โดยปุ๋ยต้องการโชว์หุ่นของเธออย่างสุดฤทธิ์ จึงใส่กุงเกงผ้าขาสั้นกะดอ โดยไม่ใส่กุงเกงใน เพื่ออวดขาอ่อนขาวอวบของเธอ แต่ขากุงเกงกว้างมาก พอขยับขาก็มองเห็นโคกหีกับขนขนเพชรดกดำปี๋ได้ชัดเจน ปุ๋ยลงทุนแกะกระดุมเสื้อเซิ๊ต ออกถึง3เม็ด แถมยังโนบราด้วย เต้านมเต้านมปุ๋ยเลยหลุดออกมาเกือบทั้งสองเต้านมเลย เซลส์แมนพวกนั้นแทบจะไม่เป็นอันทำอะไร เพราะคอยมองแต่เต้านมเต้านมกับโคกหีของปุ๋ยตลอดเวลา ซึ่งปุ๋ยก็เต็มใจ จนกระทั่งพวกเขาทนไม่ไหวจับมือสองข้างของปุ๋ยขึงไว้ แล้วก็เริ่มเล่นสนุกกับเต้านมเต้านมเล็กๆสองเต้านมและบริเวณโคกหีของปุ๋ยทันที จนปุ๋ยรู้สึกสยิว แล้วพวกเขาก็ถอดเสื้อผ้าปุ๋ยและของตัวเองออกหมด ทั้ง 5 คนต่างจ้องมองตะลึงไปที่ร่างของปุ๋ยที่ยืนแก้ผ้าตัวขาวโพลน ปุ๋ยเองก็ตกตะลึงเช่นกัน เพราะควยโตยาวทั้ง 5 ดุ้นผงกหัวชูร่อนอยู่ตรงหน้าเธอ แล้วพวกเขาก็เริ่มจับเต้านมเต้านมของปุ๋ยคนละเต้านม ลูบคลำ ทั้งเลียทั้งดูดหัวเต้านมกันชุลมุน เรียวขาอ่อนอวบของปุ๋ยถูกจับถ่างออกและลูบไล้ทั้งล้วงควักรูหีของปุ๋ยอย่างเพลิดเพลิน ปุ๋ยได้แต่แอ่นอก ประเคนเต้านมเต้านมเข้า ปากพวกมันที่สลับกันดูดเนื้อเต้านมเต้านมและหัวเต้านมปุ๋ยอย่างเมามัน เต้านมปุ๋ยเป็นเต้านมกลมขาวเหมือนซาลาเปา หัวเต้านมปุ๋ยเป็นเม็ดตั้งชูชันสู้ปากคนทั้งสอง ปุ๋ยหลับตาพริ้ม ตอนโดนลิ้นเลียทีรูหีสลับกับดูดเม็ดหอย ปุ๋ยร้องคราง" อูววว..เสียว..อูยย..เสียวหี..เสียวหอย..อูยย..ดูดหอยอีกซิ " อีกคนก็เลยจับควยทิ่มมุดเข้ารูหีของปุ๋ย จนปุ๋ยต้องลืมตาขึ้เต้านมาดูควยอันโตที่กำลังมุดเข้าไปในรูหีของตัวเองทีละนิดจเต้านมิดทั้งลำ แล้วคราง "โอว..เสียวจัง..อูยย..เย็ดแรงๆ.. เสียวหี..ซี๊ดส์...มันส์หีจัง" พอควยกระเด้า ปุ๋ยก็เด้งหีสู้ควยทันที หักเดียวควยปานก็น้ำแตกไป 1อัน แต่ปุ๋ยกำลังเงี่ยนแล้ว เลยบอกให้ควยอันที่สองเข้ามาเย็ดต่อ ครู่เดียว ควยอันที่สองก็ยดูดแพ้อีก ปุ๋ยได้แต่คราง " โอวว...เย็ดอีก..ผัวทั้งหลายขา…เอาควยมาเย็ดรูหีปุ๋ยอีก..อูวว...ซี๊ดส์...เสียวหี..โอวว..เร็วปุ๋ยเงี่ยนควยเหลือเกินแล้ว " ควยอันที่สามจึงโดดเข้ามาเย็ดปุ๋ยทันที กระเด้าควยไป ซุกไซร้เต้านมเต้านมไปด้วย จนปุ๋ยร้องคราง "อูยย...เย็ดปุ๋ยแรงๆ..เสียวหอย..โอยย" พอควยที่สามกระเด้าเข้ารูหีปุ๋ยเป็นครั้งสุดท้าย น้ำควยก็แตกพลั่กๆจนล้นรูหีปุ๋ยเลย ปุ๋ยเผยอยิ้มออกมาอย่างมีความสุข "อูยย...น้ำหีปุ๋ยก็จะแตกแล้ว.. ผัวจ๋า มาเย็ดต่ออีกคนเร็วๆจ้ะ..อูวว...เสียวหีจัง " ควยอันที่สี่ก็เสียบพร่วดเข้าไปในรูหีของปุ๋ยอย่างสุดแรงขเต้านมิดด้าม แล้วกระเด้าควยดังพั่บๆ ปุ๋ยร้องครางใจจะขาด ”อูวว..เย็ดแรงๆ.." ควยอันที่ห้า จ่อไปที่ปากปุ๋ย ปุ๋ยก็อ้าปากรับอย่างเต็มใจและดูดควยอย่างเมามัน จนควยทั้งสองอันน้ำแตกออกมาในเวลาไล่เลี่ยกัน ปุ๋ยดูดดูดน้ำควยที่อยู่ในปากเข้าไปจนหมดอย่างเอร็ดอร่อย พลางยิ้มอย่างมีความสุข แล้วปุ๋ยก็ถูกจับให้นอนคว่ำหน้า เห็นบั้นท้ายขาวผ่องไร้รอยด้านดำ ซ้ำยัง กลมกลึง จนพวกมันคนนึงถึงกับอดใจไม่ไหว เอาควยมาเย็ดรูตูดปุ๋ยพร้ดูดกับอีกคนก็เย็ดรูหีปุ๋ยพร้ดูดๆกัน โดยอีกคนก็เอาควยมาให้ปุ๋ยดูด ปุ๋ยครางอู้เลย ทั้ง 3 รูของปุ๋ย มีแต่ควยอัดอยู่ แต่ปุ๋ยก็ตอบสนองอย่างเต็มที่ไม่ขัดขืน จนทุกคนได้เย็ดปุ๋ยเสร็จรอบที่สามแล้ว ก็ห่มผ้าให้ปุ๋ยซึ่งนอนหลับรูตูดรูหียังสั่นระริกอ้าบานอย่างมีความสุข แล้วพวกเขาก็จากไป ปุ๋ยตื่นขึ้เต้านมาอย่างร่าเริงแจ่มใส แฟนปุ๋ยมาหาแต่เช้าเลย ปุ๋ยเลยเล่าให้ฟังว่า เมื่อวานถูกควยเย็ดตั้ง 5 ดุ้น มีผัวเพิ่มอีกตั้ง 5 คน แฟนปุ๋ยฟังแล้วเงี่ยนจนควยตั้งเลย รีบเย็ดปุ๋ยทั้งรูหี รูตูดและกระเด้าควยเข้าปากปุ๋ยด้วยทันที ปุ้ยดูดควยแฟนเสียจนน้ำควยแตกพลั่กๆ แต่ปุ๋ยยังไม่หายเงี่ยน จึงแอ่นทั้งรูหีและรูตูดซึ่งบานอ้า ให้แฟนเย็ดจนครบทั้งสามรูเลย ปุ๋ยเป็นหีร่านและเซ็กส์จัดขึ้น คงเป็นเพราะผัวใหม่ทั้ง 5 คนนั่นเอง ที่ปลุกอารมณ์เงี่ยนปุ๋ยไว้จนลุกโชนตลอดเวลา ...สวัสดีค่ะ             การ์ตูนอินโดจีน เสียวโครตๆเลยกับ อ่านเรื่องเสียว

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21