ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังโป้ออนไล  (อ่าน 900 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังโป้ออนไล
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 05:39:18 PM »
หนังโป้ออนไล เรื่องแอบเย็ดกับเมียพี่ หนังโป้ออนไล หนังโป้ออนไลผมแอบเห็นพี่อ้อย เมียของพี่ชายร้องไห้ครั้งนี้เป็นครั้งที่เท่าไหร่ไม่รู้ แต่ผมดูแล้วว่าบ่อยมากช่วงนี้คงเพราะพี่ชายผมไม่ค่อยกลับบ้าน ออกเที่ยวตามประสาคนรักสนุก นี่ดีนะที่ยังไม่มีลูกด้วยกัน ไม่รู้ว่ามีแล้วจะยังไงกันเลยพี่อ้อยกับผมสนิทกันพอสมควร ถึงอายุเราจะต่างกันหลายปี เพราะผมกับพี่ชายคนโตห่างกันสิบปี พี่อ้อยตอนนี้ 38 แล้ว ผมเองก็ยี่สิบแปดพอดีผมสงสารพี่อ้อยแต่ก็ไม่รู้ว่าจะช่วยเหลืออะไรได้ เพราะแกเลือกที่จะแต่งงาน กับคนชอบเที่ยวอย่างพี่ผมผมเองจริงๆ ไม่ได้แอบเห็นเฉพาะพี่อ้อยร้องไห้ แต่แอบเห็นหลายอย่าง แม้กระทั่งตอนที่พี่อ้อยช่วยตัวเองในห้องน้ำ มันบังเอิญน่ะพี่อ้อยเป็นคนขาวถึงจะไม่สวย แต่ก็ไม่ขี้เหร่ และที่สำคัญสะอาด ผมยอมรับว่าผมเองมีแฟนแต่ก็แอบชอบพี่อ้อยอยู่เงียบๆและในที่สุดสิ่งที่ผมไม่ได้คาดหวังมันก็มาถึงจนได้ พี่อ้อยทะเลาะกับพี่ชายผม แกจะกลับบ้านไปอยู่บ้านแม่แก ผมกับแม่ก็ช่วยกันปลอบอยู่นานผมพาพี่อ้อยไปหาอะไรกินแก้เหงา ไปดูหนังฟังเพลง จนพี่อ้อยแกลืมๆ เรื่องพี่ชายไปได้ผมพาแกไปนั่งกินเหล้าที่ผับแห่งนึง พอแกเมาแกก็เล่าทุกอย่าง ไม่เว้นกระทั่งเรื่องบนเตียงที่พี่ชายผมปล่อยให้พี่อ้อยเหงาเป็นแรมเดือน แรมปีผมยอมรับเลยว่า พอพี่อ้อยบอกว่าเหงาเพราะพี่ชายผมไม่สนใจ ผมเกิดอารมณ์ทันทีอยากจะช่วยให้พี่อ้อยคลายเหงา แต่ก็ไม่กล้า ผมเห็นพี่อ้อยชักเมามาก ผมเลยพากลับผมตัดสินใจพาแกออกไปแถวบางสะเหร่ จอดรถข้างทะเล ที่นี่เงียบกว่าบางแสน พัทยาพี่อ้อยหลับไปแล้ว ผมพยายามปลุกแต่ก็ไร้ผล จิตใจฝ่ายต่ำเข้าครอบงำ ผมแอบจูบปากพี่อ้อยเบาๆมือก็ลูบไล้หน้าอกพี่อ้อยไปด้วย ผมล้วงเข้าไปในยกทรง มือไปโดนกับหัวนมของแกผมยิ่งมีอารมณ์มาก แต่ผมก็ไม่กล้าที่จะทำอะไรมากไปกว่านี้ผมรูดซิบกางเกงออก เอามือของแกมาจับของผมแล้วผมก็กำมือของแก รูดขึ้นลงไม่นานก็เสร็จผมรีบเก็บทุกอย่างเข้าที่ และขับรถออกมาจากที่นั่นกลับบ้านทันที ผมไม่สบายใจเหมือนกัน ที่ทำอย่างนั้นลงไปจนวันนึง หลังจากวันนั้นสองวัน พี่อ้อยนั่งดูทีวีอยู่ที่โซฟา คนในบ้านออกไปข้างนอกจนหมด พี่ชายผมไม่ต้องพูดถึง ยังไม่กลับจากบ้านเมียน้อยด้วยซ้ำ"กร""ครับ พี่อ้อย""วันนั้นขอบใจมากนะ พาพี่ไปเที่ยวพักผ่อนที่ทะเล""ไม่เป็นไรครับพี่อ้อย"ผมตอบว่าไม่เป็นไร แต่ก็สะดุ้ง เพราะระหว่างทางพี่อ้อยหลับมาตลอดทาง จากกรุงเทพถึงบางสะเหร่"กร""ครับพี่"พี่อ้อยมองตาผมอย่างบอกไม่ถูก ผมเองก็ไม่กล้าสบตาพี่อ้อยตรงๆ แล้วที่ทำให้ผมสะดุ้งก็คือ พี่อ้อยยื่นมือมาจับมือผมเบาๆ"กร พี่เข้าใจเธอนะ""ผม....ๆ...เอ่อ.."มาถึงตอนนี้ ผมรวบรวมความกล้า กอดพี่อ้อยช้าๆ หอมแก้มและไซร้ซอกคอแกไปมา"กร..พี่ๆๆ อืมๆๆๆ...กร............"ผมไม่รออะไรแม้หน้าต่างก็ไม่ได้ลุกขึ้นไปปิด สองมือของผมล้วงผ่านเข้าไปในเสื้อของพี่อ้อยลูบคลำ ขยำเบาๆพี่อ้อยหายใจสะเทือนมาถึงมือผมเลย เราแลกลิ้นจูบปากกันอย่างเร่าร้อน เราสองคนไม่ใช่เด็กกันแล้ว พอมาถึงตอนนี้ ก็ ไม่ต้องอายกันแล้วพี่อ้อยยังมีสติมากกว่า แกลุกขึ้น เดินขึ้นข้างบน ผมเดินตาม...พอถึงที่นอนเท่านั้น เสื้อผ้าหลุดออกจากร่างกายของเราทั้งสองคน ร่างอันขาวโพลนหน้าอกอวบอิ่มชูชัน ไม่น่าเชื่อว่าพี่อ้อยแต่งงานกับพี่ผมมาหลายปี แต่รูปร่างยังดูดีอยู่ผมเริ่มทำในสิ่งที่ผมอยากทำและชอบมาก ผมค่อยๆ ดันร่างพี่อ้อยนอนราบลงกับเตียงผมค่อยๆ ซุกไซร้ลงมาจนถึงร่องสวาท กลิ่นหอมอ่อนโชยมา ร่องสวาทของพี่อ้อยฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำหล่อลื่น มันมากมายเหลือเกิน หน้าที่ของผมก็คือเลียกินมันให้หมดไป"อูววๆๆๆๆ กร...พี่ใจจะขาดแล้ว อาาา........อืมๆๆๆ....อาา า า.............กรจ่า... พี่ๆ....เสียวจังเลย ย.........ก....ม....ล........อูยๆๆๆ.................."ยิ่งพี่อ้อยส่งเสียงคราง ผมยิ่งเลียแหย่ลิ้นเข้าไปลึกๆ พี่อ้อยสะดุ้งพรวดทันที"กร...พี่ๆ จะ..จะ...แล้ววว ว ว......................"ผมสบัดลิ้นรัวไปที่ปุ่มสวาทของพี่อ้อย พร้อมกับเอานิ้วแหย่เข้าไปในร่องของแกพี่อ้อยกดหัวของผมจนแนบสนิทกับร่องสวาทของแก พร้อมกับร่างของแกกระตุกเบาๆ สอง สามที"อูยย...กร....ขอบใจนะ อาาา........แค่นี้พี่ก็มีความสุขแล้ว"ผมขยับจะทาบร่างของพี่อ้อย แต่แกเบี่ยงออก แกจับผมนอนราบ ไอ้หนูผมชูหราพี่อ้อยใช้ปากของแกดูดอมอย่างคนกระหายจัด ผมเองก็ทนไม่ไหวคงเพราะผิดกลิ่นหรือไม่ก็ตื่นเต้น เพียงไม่นาน ก็ต้องปล่อยน้ำออกมาพี่อ้อยกำลังดูดท่อนสวาทของผมอยู่ แกคงสัมผัสได้ถึงว่าผมกำลังปล่อยน้ำมา แต่แทนที่แกจะดึงปากออก แกกลับกดคอลงมาจนลึกและค้างเอาไว้อย่างนั้นผมก็สุดที่จะทน ปล่อยน้ำพุ่งเข้าปากแก และคิดว่าเข้าไปในลำคอของแกจนหมด ความรู้สึกที่ได้รับ มันแน่นเหมือนกับมีอะไรกับสาวรุ่นฟิตๆ เลยพี่อ้อยยังดูดต่อจนหมด ไม่มีเหลือ...พี่อ้อยใส่เสื้อผ้าของตัวเอง ผมนอนงงอยู่เหมือนกัน ว่าทำไมแกถึงไม่มีอะไรกับผมต่อ"กร พอเถอะนะ พี่ขอโทษด้วย""พี่อ้อย""แบบนี้แหละ อย่าให้เกินเลยไปกว่านี้เลย กรเข้าใจพี่นะ""ผม..เอ่อ พี่อ้อย..."พี่อ้อยเดินออกจากห้องไป ทิ้งให้ผมนอนหงายมองไอ้หนูของตัวเอง ที่มันยังไม่ยอมลงซักที อย่างงงๆ"ฮึ.ผมไม่ยอมหรอก ไม่วันนี้ก็วันอื่น ผมต้องได้พี่อ้อย "ผมรำพึงรำพันกับตัวเอง...(มีเพียงเท่านี้...)------------------------------------------------------------------------------------------------ตาก็มองทะลุเข้าไปในคอเสื้อของอ้อยที่มันย้วยลงมา ขณะที่เธอพับผ้าห่มอยู่ จนมองเห็น นมอันขาวจั๊วของอ้อยที่มี บราเซียสีชมพูอ่อน หุ้มอยู่"ถ้าผมมีเมียสวยๆ แล้วเอาใจเก่งๆ แบบ อ้อยอย่างนี้ ผมคงไม่ปล่อยให้เหงาหรอก เสียดายที่ตอนนั้นผมไม่ได้ขอแต่งงานกับอ้อยก่อน""อย่ามายอกันเลย อ้อยแก่แล้ว แถมมีลูกมาตั้ง 2 คนแล้ว""ใครว่าอ้อยของผมแก่ ยังสาวและสวยอยู่เลย หุ่นก็ยังดี ดูไม่ออกว่ามีลูกมาแล้ว นี่ พูดจากใจจริงนะครับ"อ้อยสาว หันมามองตาอย่างมีความหมาย ชวนเชิญ พร้อมกับยิ้มอย่างอายๆ"มา ผมจะช่วยอ้อยพับผ้าปูที่นอน"ชายพูดพร้อมกับเอื้อมมือไปจับชายผ้าที่อ้อยถืออยู่ แต่พลาดไปจับถูกนมของอ้อยสาวอย่างจัง"อุ๊ย!..ซี๊ดสสส......"อ้อยถึงกับเผลอ ครางออกมา แต่ก็ไม่ได้ปัดป้องอะไร คงยืนให้ชายเอามือบีบนมอยู่อย่างนั้น"ขอโทษครับอ้อย ผมไม่ได้ตั้งใจ" ชายพูดพร้อมกับชักมือออก"ไม่เป็นไรจ๊ะ"อ้อยพูดเสียงสั่นเครืออยู่ในลำคอ เพราะอาการเสียวสะท้านที่ถูกบีบนมเข้าอย่างจัง เพราะว่าเธอห่างจากเรื่องพวกนี้มานานหลายเดือนมานี้อ้อยและสามี ไม่ได้ร่วมหลับนอนกันเลย ชายรู้ดีว่าอ้อยสาวมีความต้องการทางเพศสูง และกำลังทำให้เขามีอารมณ์"นมของอ้อยนิ่มมือดีเหลือเกิน ผมขอดูหน่อยได้ไหมครับ"พูดเสร็จก็ดึงตัวของ อ้อยยืนขึ้นมา แล้วเลิกเสื้อยืดที่เธอใส่อยู่ขึ้นไปกองอยู่บนหน้าอกพร้อมทั้ง ถกบราเซียสีชมพูอ่อนขึ้นไป นมของอ้อยสาวใหญ่ก็หลุดออกมาโชว์ความขาวทั้งสองเต้าป้านหัวนมเป็นสีน้ำตาล เพราะผ่านการมีลูกมาแล้ว แต่ไม่ดำมาก เต้านมยังแข็งเต่งตึงอยู่แต่ก็ย้อยลงมาเล็กน้อย หัวนมแข็งชี้เด่ บ่งบอกถึงความต้องการ เสพสังวาสอย่างชัดเจนชายก้มหน้าลงดูดหัวนมและเอามือบีบนมของอ้อยอย่างเมามัน จนสาวใหญ่ถึงกับคราง"อย่าบีบนมอ้อย...อูยส์...ซี้ดสสสสส........ชาย จ้า.. อ้อยเสียวจังเลย... อูยส์...ทั้งบี้...ทั้งคลึง.....อูยย....อย่าดูดนมแรง..มันเสียว.... ซื้ดดดสสส......""นมอ้อยใหญ่จังเลย นิ่มมือดีด้วย"อ้อยแอ่นอกขึ้นส่ายไปมา รับการดูดและบี้นมของชาย อย่างเต็มที่ พร้อมกับเอื้อมมือไปรูดซิปกางเกงแล้วล้วงเข้าไปในกางเกง แล้วกำ ท่อนควยของชาย แล้วรูดเข้ารูดออก จนท่อนควยแข็งสู้มือ"อูฮู้!!..กระดอใหญ่จังเลย..." อ้อยสาวอุทานออกมา อย่างพอใจ "อ้อยกระทอกควยให้อย่างงี้ชอบไม๊""อูย..อ้อยอย่ากระทอกควยแรง มันเสียว""เสียวมากเหรอจ๊ะ กระดอใหญ่น่าดูดจังเลย มา อ้อยจะอมควยให้"พูดจบ อ้อยสาวใหญ่ก็เอื้อมมือ มารูดซิปกางเกงออก แล้วล้วงเอา ควยของชาย ใส่ปากดูดเลียอย่างเมามัน จนควยแข็งตั้งเด่เป็นลำชายกระเด้าควยเข้าปากสวยของอ้อยสาวใหญ่อย่างสุดกลั้น อ้อยแลบลิ้นออกมาเลียท่อนควยแล้วดูดเลียไล่ลงไป จนถึงลูกกระโปกแล้วอ้อยก็อ้าปากออก อมกระโปกของชายเข้าไปทั้งพวง พร้อมกับดูดเลียจนน้ำลายไหลซึมมาเปียกริมฝีปากของเธอจนฉ่ำเยิ้ม"อ้อยดูดควยเก่งจังเลย ทนไม่ไหวแล้ว ยืนขึ้นมาเถอะ""จะทำอะไรอ้อยเหรอ" อ้อยสาวถามด้วยน้ำเสียงยั่วยวน"อยากดูว่าอ้อยใส่กางเกงในเซ็กซี่แค่ไหน"ชายจูบไล่ลงมาจนถึงขอบกางเกงยีนส์ ปลดกระดุมและรูดซิปออก แล้วเงยหน้าขึ้นถาม"วันนี้อ้อยใส่กางเกงในสีอะไรมาครับ"พูดไม่พูดเปล่า มือก็ล้วงเข้าไปในกางเกงยีนส์ของอ้อยสาวจนถึงหว่างขา พร้อมกับเอามือคลึงหีของอ้อยสาวใหญ่อยู่นอกกางเกงในไปมาแล้วเอามือแหกขอบเป้ากางเกงในให้ร่นมาด้านข้าง พร้อมกับเอานิ้วแยงเข้าไปในรู หีของอ้อยสาว แล้วแยงนิ้วเข้าๆ ออกๆ และเขี่ยเม็ดแตดจนอ้อยสาวใหญ่ทนไม่ไหวต้องแอ่นโคกหีขึ้นส่ายไปมา รับนิ้วของชายที่แยงหีอย่างสุดกลั้น"อูยส์...ไม่บอกหรอก อยากรู้ ดูเอาเองสิ ซี๊ดส์...อย่าเอานิ้วเขี่ยรูหีซิ อูยส์.....เดี๋ยวมันจะถลำเข้ารู มันเสียว.....อูยย.....อูยยยสสส........อุ๊ย! อย่า...อย่าแยงหม้ออ้อยซิ...อูยย..เสียวรู หีเหลือเกิน..........ซี๊ดดสสส........จะทนไม่ไหวแล้ว...........อ้อย เงี่ยนเหลือเกิน......ชายช่วยเอาควยเย็ดหีอ้อยทีเถอะ....อ้อยไม่ได้เอากับผัวมานานแล้ว""ทนเงี่ยนไม่ไหว ก็บอกมาสิครับว่า อ้อยใส่กางเกงในสีอะไรมา"พูดจบ ชายก็ยิ่งเอามือคลึงหี พร้อมกับเอานิ้วแยงไชรูหีของอ้อยสาวผัวเผลอ อยู่นอกกางเกงในลายลูกไม้ตัวบาง หนักขึ้นจนสาวใหญ่ขมิบน้ำเงี่ยนออกมาเต็มรูหี ไหลเยิ้มเปียกกางเกงใน"ซื้ดสสส.......อูยส์...วันนี้อ้อยใส่กางเกงในสีขาวมา.. มาสิ จะเปิดให้ดู"พูดเสร็จ อ้อยก็ถอดกางเกงยีนส์ออกมากองอยู่ที่ขา ก็เห็นกางเกงในสีขาวลายลูกไม้ ที่บางจนเห็นขนหมอยสีดำที่ขึ้นปกคลุมดกเต็มเนินหี"อู้ฮู้!!..หม้อของอ้อยใหญ่จังเลย หมอยดกดีด้วย""อูย..ซี๊ดสสส.......หีของอ้อยใหญ่มากเหรอ..หีใหญ่แถมหมอยดกแบบนี้ ชายชอบมั๊ย""ชอบครับ ไม่คิดเลยว่าอ้อยของผมจะหีใหญ่ขนาดนี้ ขนหมอยก็ดกกว่าด้วย"ชายเอานิ้วจับแคมหีของสาวใหญ่ถ่างออก จนเห็นรูหีสีชมพูเข้มของอ้อยสาวใหญ่ที่ขมิบน้ำเงี่ยนใสๆ ออกมาเต็มรูหีชายจ้องดูรูหีของอ้อยสาวผัวเผลอจนอ้อยเขินอาย กอรป์กับความเงี่ยน จึงกระซิบที่ข้างหูของชายว่า"ชาย อย่าจ้องดูหม้ออ้อยอย่างนี้ซิ อ้อยอายนะ เย็ดหีอ้อยเถอะ อ้อยเงี่ยนแล้ว"จากนั้นอ้อยสาวใหญ่ก็เอามือจับท่อนควยของชาย แล้วจ่อหัวควยเข้าที่รูหีที่ฉ่ำเยิ้มของอ้อย พร้อมกับแอ่นโคกหีขึ้นส่ายรับหัวควยของชายชายจึงค่อยกดท่อนควยให้แยงลงไปในรูหีของอ้อยสาวสวยอย่างช้าๆ เพราะความฝืดคับ ของรูหีที่ไม่ถูกเย็ดมานาน แล้วค่อยๆ ดันลงไปจนมิดด้ามจนอ้อยรู้สึกว่ารูหีของเธอคับแน่นร้อนวูบวาบไปหมด"โอ้ย! หัวควยชายเข้าหีอ้อยแล้ว อย่าดันแรงควยมันใหญ่ เดี๋ยวหีฉีก อูยย...ซื๊ดดสสสสส.........ค่อยๆ ก่อนอ้อยไม่ถูกผัวเย็ดมาตั้งนานแล้ว เดี๋ยวรูหีอ้อยจะฉีก.....อูยส์..........เข้า มิดรูหีแล้ว ซื๊ดดสสสสส............หัวควยชนปากมดลูกเลย....."ชายชักควยออกมา อ้อยสาวรีบแอ่นหีตามขึ้นมา เพราะกลัวควยหลุด ชายจึงกระเด้าควยสวนลงไปเต็มแรง!อ้อยสาวสวยเสียวหีจัดถึงกับหน้านิ่วคิ้วขมวด แล้วส่งเสียงร้องครางออกมาดังๆ"อูยส์...กระเด้าแรงดีจังเลย ซื๊ดสสส.......เสียวหม้อเหลือเกิน เสียวรูหีด้วย........อูย...ซื๊ดดดสสส........อ้อย..แอ่นหีร่อนให้แบบนี้ ชายชอบมั๊ย อูยยยย..............."อ้อยสาวถามพร้อมกับแอ่นโคกหี ส่ายร่อนขึ้นมารับท่อนควยของชายจนตูดไม่ติดที่นอนเพราะต้องการปรนสวาทให้ชายซึ่งเป็นคนรักเก่า ติดใจในลีลาการเสพสังวาสอย่างเต็มที่ เหมือนกับที่อ้อยติดใจในลีลาการเย็ดของเขา"อูย...อ้อยส่ายหีร่อนแบบนี้ ผมเสียว อูยย.....""โอยย......ชายจ๋า...อ้อยเสียววว........อย่าทะลวงหีของอ้อยแรง.......ซื๊ดดดสสสสส............ควยของชายแยง หม้อของอ้อยจนมิดด้ามแล้ว หัวควยมันไชถูกปากมดลูก......อูยยยย......จะทนไม่ไหวแล้ววว......... ผัว..ผัวจ๋า.......กระเด้าแรงๆ.....โอ๊ยย........น้ำเงี่ยนจะแตกแล้วว........โอยยยยยยยยยย.........................ผัว..ผัวจ๋าาาา.................น้ำหีเมีย แตก..แตกแล้ว ซื้ดดดสสส........แล้วววววววววววววววววววววววววววววววววว...ว"น้ำเงี่ยนที่อั้นไว้เป็นเวลานานก็ไหลออกมา จนเยิ้มรูหี...!!!                        ดูหนังโป้เด็กไทยดูหนังโป๊่ออนไลน์หนังไทย เสน่ห์หญ้าอ่อนแต่งเรื่องดาราโดนเย็ดค่ะคริปหนังxเอากันอ่านเรื่องแอบเอาสาวน้อย อายุยังน้อยอยู่เลย โดนเย็ดแล้ว แทงสดๆดารานางแบบ เบื้องหลังการถ่ายแบบ12ราศี V.2สาวไทยกับพี่หรั่ง เย็ดกันสดๆ ไม่ใส่ถุง แตกใน http://www.wupload.com/file/127766012ลักหลับสาวเสื้อแดง หุ่นโคตรxxx เลย เงี่ยนแทบบ้าเธอคือตำนาน ชุนลี สาวนักสู้ สู้เก่งแม้แต่บนเตียงใส่ชุดนักเรียน โดนเอา มันได้อารมณ์ดีจริงๆเลย เด็ดตั้งกล้องน้องยุ เด็กอาชีวะ ฝั่งธน เด็ดครับการ์ตูนโป๊โดจินฟรีหนังโป้แนวพ่อข่มขืนลูกสมจิงหนังฟรีเวียดนามเย็ดกันเรื่องเสียวนักศึกษาไทยโดจินแปลไทยเย็ดกันเรืองเสียวครูสาวหนังโป้ออนไล หนังออนไลน์หนังโป๊ หนังโป้ออนไล หนังโป้ออนไล

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21