ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: โครตเย็ดมัน พ่อผัวหื่นหลอกมัดมือลูกสะใภ้คนน่ารักก่อนจับเย็ดคาโซฟา บีมทดูด[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 345 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ลิงค์นี้เลยว่ะ ภาพเกย์ โครตเย็ดมัน ตาเมียผมนั้นชอบเรื่องเย็ดมากวันหยุดส่วปทุมถันนมากผมจะชวนเมียขับรถไปหาที่เหมาะๆเย็ดกันตามป่า หมู่บ้านร้าง น้ำตก อะไรประมาณนี้เมียบอกตื่นเต้ปทุมถันนมากไม่ได้ยกย่อเมียผมหรอกครับหากใครได้เย็ดเมียแล้วต้องติดใจกับจิ๋มที่พูนเกลี้ยงไม่มีหมอยเลย ลีลาการโม๊กกระปู๋ ร่อนจิ๋มเธอเด็ดมากผมเคยพาเพื่อปทุมถันนมารุมเย็ดเธออยู่บ้างแต่ไม่บ่อยเพราะกระปู๋เพื่อปทุมถันนมันดันใหญ่และยาวกว่าผมเวลาเพื่อนเย็ดเสร็จผมเย็ดตามหลังรู้สึกจิ๋มเมียผมหลวมมาก แต่สะกับร่องรอยน้ำกระปู๋เพื่อนในจิ๋มเมียผมชอบมากเข้าเรื่องหลานชายเมียเลยนะครับ    คิงหลานเมียอายุ 15 ได้มาอยู่กับผมช่วงปิดเทดูดซึงเมียผมสนิทมากกับหลานแต่ลึกๆแล้วอดทำให้ผมคิดไม่ได้ว่าสองคนนี้ต้องมีอะไรกันด้วยความที่ผมและเมียขี้เย็ด ผมเลยคิดว่าน่าจะให้เจ้าคิงหลานได้เย็ดกับอาเขา    ผมปล่อยเขาอยู่บ้านกันสองต่อสองตลอดกะว่าถ้าเย็ดกันผมก็จะไม่ว่าจนวันนึงผมแอบเข้าในห้องที่หลานผมนอนหลานสำรวจดูอะไรบ้างอย่างตามที่ผมสงสัยก็เห็นรูปถ่ายเปลือยเมียผมที่ผมถ่ายสองสามใบและกุงเกงในเมียผมด้วย ผมก็เลยว่ามันน่าจะอะไรที่มากกว่านี้จากการสังเกตุเมียผมกับหลานเวลาทานข้าวกันหลานจะจ้องอาเขามาก ร้อยเปอร์เซ็นเขาต้องแอบเย็ดกันแน่    ผมลงทุนไปซื้อกล้องแบบแอบไร้สายแอบเอาซ่อนในห้องส่องไปที่เตียงแล้วก็ออกจากบ้านตามเคยผมขับรถออกจูนหาคลื่นทีวีในรถแล้วผมจอดรถแอบใต้ต้นนั่งดูจ่อทีวีอย่างระทึกว่าสิ่งที่ผมคิดเป็นจริงป่าวภาพในจอทีวีมีภาพเตียงว่างปล่าวไม่นานก็เห็นภาพเมียเดินเข้าห้องแล้วปลอเสื้อผ้าออกนอนลูบจิ๋มเล่นแน่นอนเมียผมเงี่ยนแน่เลยผมเองก็เอากระปู๋ออกรูดเล่นหลังจากนั้นสักสิบนาทีภาพที่อยากเห็นก็ปรากฎขึ้นคิงหลานเมียเดินเข้ามาในห้องไม่พูดพล่ามนั่งจูบจิ๋มเมียผมเสียงดังไม่ค่อยชัดเท่าแต่พอฟังได้...อานาครับผมคิดถึงจิ๋มอาจังเลย...คิถึงก็เลียสิจ๊ะหลานรักของอาอาอยากจังเลย....ใจผมไม่มีโกรธเลยครับกลับมีอารมณ์รูดกระปู๋เล่นภาพเริ่มดุเดือดขึ้นเมียกดหัวหลานชายแอ่นจิ๋มให้เลียครางเสียงดัง....โอววว..งหลานอา..อาเสียวจิ๋มจังเลย..เลียแตดอาด้วย..อย่างงั้นแหละ..อูยยย...ดีอาจะออกแล้ว...เมียผมเป็นคนออกเร็วแค่เอาแตะที่แตดก็ออกแล้วไม่นานหลานก็ลุกขึ้นนั่งบนเตียงพูดกับเมียผม..น้ำจิ๋มอานาอร่อยจัง..เมียผมยิ้มแล้วปลดกุงเกงหลานออกเอากระปู๋มารูดแล้วจูบเลียตรงหัวหยักถึงแม้ว่ากระปู๋หลานไม่ใหญ่เท่าไหร่เมียผมคงชอบที่เป้นเด็กอายุน้อยเมียดูดกระปู๋หลานได้ไม่นานก็อยู่ในท่า69ผมดูได้อารมณ์มากเพราะครั้งแรกที่เห็นอาหลานเย็ดกันทั้งคู่โม๊กเลียกันจนหน่ำใจเมียพลิกนอนหงายถ่างขาแหกแคมจิ๋มออก...คิงมาเย็ดจิ๋มอาสิจ๊ะอาอยาก....หลานชายขยับเอากระปู๋มาจ่อที่จิ๋มเมียภาพมันเห็นไม่ชัดแต่ผมเดาเอาว่าหลานต้องเอากระปู๋เขี่ยแตดเขาแน่เห้นเมียผมร่อนจิ๋มอยู่แล้วเจ้าก็กดที่เดียวมิดด้ามเมียผมผวากอดเอวหลานชาย....โอววว....หลานอา...เสียวจัง..ชอบจิ๋มอามั้ย....ชอบครับอาให้ผมแอบเย็ดจิ๋มอาทุกนะครับ..จิ๋มอาเย็ดอร่อย....ได้สิจ๊ะหลานอามีโอกาศก็มาเย็ดจิ๋มอาได้เลย..อาชอบกระปู๋เด็กๆ....อานาครับผมชอบจิ๋มอา..โอ้ซซ...โอ้ววว...อร่อยกระปู๋ครับอา...เย็ดแรงสิจ๊ะคิงอาอร่อยจิ๋มจังเลย...หลานสับอย่างเร้วแล้วเปลี่ยนท่ากันหลายต่อท่าโดยเพฉาะตอนเมียผมขย่มเองเธอร้องลันเสียงในรถได้ยิปทุมถันนมากผมรูดกระปู๋จนพุ่งใส่พื้นรถอย่างเต็มก็นั่งดูต่อพวกเย็ดกันสองยกนอนพักกันผมนึกอยากจะกลับไปซ้ำจิ๋มเมียตามหลานก็เลยกดโทรศัพต์เข้ามือถือเมียซึ่งตั้งอยูไกล้ๆผมมองภาพในจ่อทีวีเมียหยิบมาดูเบอร์แล้วทำจุๆกับหลานชาย...นาวันนี้พี่ว่างนาเตรียมตัวเดี๋ยวรับออกมาข้างนอกชวนเจ้าเอกด้วย...เมียรับปากผมนั่งดูทั้งคู่เรียบจัดที่นอนที่เพิ่งเย็ดกันผมรีบขับรถเข้าบ้านเห้นนั่งดูทีวีข้างล่างทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นผมรีบจูงเมียเข้าห้องกอดจูบเมีย..นาพี่เงี่ยนจังขอเย็ดทีก่อนเธอก็ว่าอะไรผมรีบถอดผ้าเมียแหกขาเมียเอาจมูกเดาจิ๋มเมียเสียดายที่มเยล้างจิ๋มเสียก่อนแต่ก้ยังมีร่องให้เห้นผมโม๊กเลียจนน้ำจิ๋มแตกแล้วเย็ดอย่างรุนแรงแล้วก้แตกคาจิ๋มเมียเมียถามว่าทำไม่วันนี้คึกจังผมบอกว่านึกถึงตอนที่เพื่อนผมเย็ดเธอแล้วคึกเธอกอดแล้วบอกอาบน้ำเถอะตลอดสองอาทิตยืที่ผ่าปทุมถันนมาเมียสดใสมากเพราะต้องเย็ดกับหลานทุวันแน่เลย☆┌─┐ ─┐☆ │▒│ /▒/ │▒│/▒/ │▒ /▒/─┬─┐ │▒│▒|▒│▒│ Thank You !┌┴─┴─┐-┘─┘│▒┌──┘▒▒▒│ I Love You└┐▒▒▒▒▒▒┌┘ └┐▒▒▒▒┌┘ \____/ผมชื่อโทครับ เป็นวิศวกรมีเรื่องสนุกๆเกิดขึ้นก็ตอนที่พี่ชายไปเมืองนอก ปล่อยให้ผมอยู่กับพี่สะใภ้เพียงลำพัง วันที่พี่เอก พี่ชายผมจะไปอังกฤษผมก็กลับบ้านเร็วกว่าปกติก็กะว่าจะขับรถไปส่งที่สนามบิน พอถึงบ้านก็รีบขึ้นไปอาบน้ำทันที ตอนเดินผ่านห้องพี่ชายก็ได้ยินเสียงดังจากในห้อง ฟังดูก็รู้ว่าเกิดอะไรขึ้น สังเกตุเห็นว่าประตูเปิดไว้พดูดองเข้าไปได้ อดใจไม่ไว้เลยเข้าไปแอบดู ภาพที่เห็นช่างเมามันเหลือเกิน .."เร็วๆ..เร็วๆ..โอยยยย...เสียวจังเลย เงี่ยนจังเลย เย็ดแรงๆๆเลยเอก...ซี๊ดดดดด..." พี่สะใภ้ผมครับกำลังขึ้นควบอยู่บนตัวพี่เอกอย่างรุนแรง สักพักเธอเหลือบมาเห็นผมเข้า โดนนั้นผมก็งัดของผมออกมาชักไปด้วย กำลังแข็งทีเดียว พี่ภัทตกใจนิดนึงแต่อารมณ์ตอนนั้นเอาอะไรมาฉุดก็ไม่อยู่แล้ว เธอใช้ลิ้นเลียที่ริมฝีปากบอกให้รู้ความต้องการบางอย่าง ผมยิ้มให้เธอเล็กน้อยแล้วเดินเข้าห้องไป ตอนอาบน้ำก็ชักว่าวเอาน้ำออก พร้ดูดกับคิว่า พี่เอกไปอยู่ตั้งเกือบเดือนต้องหาโอกาสฟันพี่ภัทซะหน่อย อาบน้ำแล้วก็มานอนดูหนัง X เพราะยังรู้สึกเงี่ยนอยู่ แล้วก็มีคปทุมถันนมาเคาะประตูเปิดไปก็เจอพี่สะใภ้แสนน่ารัก ยืนทำหน้าอายๆ อยู่ก็เมื่อกี้เห็นเต็มๆขนาดนั้น "เอกบอกไม่ต้องไปส่งค่ะ เดี๋ยวเรียกรถที่สนามบิปทุมถันนมารับ" พี่ภัทรีบบอก ผมยิ้มตอบพร้ดูดแซว"เหนื่อยมั๊ย ถ้าเมื่อยเดี๋ยวผมนวดให้นะ" เธอทุบผมพร้ดูดค้อนไปทีพลางมองเข้ามาในห้อง "ดูหนังX เหรอ" "ก็เห็นพี่สองคนแล้วมีอารมณ์น่ะฮะ"ผมตอบตรงๆอยากจะดูปฏิกิริยาของเธอ แต่เธอไม่พูดอะไรกลับยิ้มหวานให้ผมแล้วเดินไป ผมนึกในใจว่าไม่น่าจะยาก และก็จริงๆซะด้วยหลังจากที่ส่งพี่เอกแล้ว ผมก็มานั่งดูทีวีที่ห้องนั่งเล่น อ้อ..ที่บ้านผมยังมีเด็กรับใช้อีกนะครับแต่ลากลับต่างจังหวัด ดูอะไรๆจะเข้าทางไปซะหมด ตอนนี้ก็เหลือพี่ภัทกับผมสองคน..."อ้าว..ไม่ไปดูหนังต่อเหรอ อารมณ์ค้างแย่ซิ" พูดจบเธอก็หัวเราะ ดูน่ารักดี "กลัวผมค้างก็ช่วยซิครับ" ผมรอลุ้นว่าจะยังงัยต่อไป "พี่อยากดูบางจังเลย โทไปเอามาเปิดดูซิ" "พี่ไม่กลัวผมมีอารมณ์แล้วปล้ำเอาเหรอ"...เธอยิ้มตอบอย่างเดียว ผมก็รู้แล้วว่าต้องได้ฟันแน่ๆ ก็เลยเอาหนังมาเปิดดู ประมาณ 15 นาทีผ่าน พี่ภัทก็เป็นคนเริ่มโดยเอนตัวมาซบที่ไหล่ผม ผมเลยได้ใจล่วงเข้าไปในเสื้อแล้วบีบปทุมถันนม สักพักพี่ถัทก็ลูบที่กระปู๋ผมจนผมไม่ไหว " พี่โม๊กกระปู๋ให้ผมซิครับ..ปากพี่ภัทน่าเย็ดมากเลย" พี่ภัทลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าออกจนหมด แล้วก็จัดการของผมด้วย " โทจ๋า..พี่เงี่ยนเหลือเกิน..อยากโดนเย็ดจัง เรามาเย็ดกันนะ" "โม๊กปทุมถันนมพี่ซิ แรงๆเลย ซี๊ด....โอวว...เสียวจัง..เสียว..เสียววว" ผมโม๊กเธอ ส่วนเธอก็รูดกระปู๋ผมเข้า ออก อย่างเร็วและแรง "พี่ภัทโม๊กกระปู๋ผมซิครับ" "ได้เลยโท แต่โทต้องเลียจิ๋มพี่ด้วยนะ เลียให้เงี่ยนยิ่งกว่านี้อีก โอยยย....เสียวจิ๋ม เสียวแตดจังเลย" แล้วผมกับพี่ภัทก็อยู่ในท่า69กัน ผมห่อลิ้นแยงเข้าในรูจิ๋มเธอ อีกมือก็บี้แตด ส่วนอีกมือก็บี้ปทุมถันนมไม่ยดูดให้มีว่างเลย พี่ภัทโม๊กกระปู๋ผมอย่างเมามัน เธอโม๊กเก่งมากบางครั้งก็เลียที่หัวแล้วหมุนกระปู๋ซ้ายทีขวาที ดูดลึกบ้างสั้นบ้างรูดเข้าออกอย่างแรง"โอยย....เสียวหัวกระปู๋จริง อูววว...เก่งครับเก่ง เสียวกระปู๋..เสียวกระปู๋" ผมเองก็เงี่ยนเต็มที "โทจ๋า......ส..เสียวจัง โม๊กแตดแรงๆเลย โอวววววว...โอวววววว.....ซี๊ดดดดด....เงี่ยน เงี่ยน เสียวจิ๋มที่สุดเลย โอยยย...เย็ดพี่เถอะ...เย็ดๆๆๆ...เอากระปู๋เสียบจิ๋มพี่ที..โอวววววว....อูยยยย.." ผมเองก็อยากมากเหมือนกัน เลยดันตัวพี่ภัทที่กระปู๋ผมโดยผมอยู่ล่างพี่ภัทอยู่บนหันหน้าไปทางปลายเท้าผม พอจับกระปู๋ผมเลยพี่ภัทก็จับเสียบเข้ารูจิ๋มทันทีพร้ดูดกับโยกอย่างเร็ว "โอววว...ซี๊ดดด...มัน มัน มันจังเลย กระปู๋โทใหญ่เย็ดมันจังเลย ....เสียวววว ...ซี๊ดดดด กระปู๋ใหญ่เย็ดมันจัง โอยย...โอวววว....เงี่ยนรูจิ๋มจัง...เสียว..เสียว...เสียว..." "โอววว...จิ๋มพี่ภัทโม๊กกระปู๋ดีจังเลย ตอดดีจริงๆๆ ส..เสียวหัวกระปู๋...โอวววว.อูววววว" "อูยยยย....ผัวขาจิ๋มเมียเย็ดดีมั๊ย จิ๋มตอดดีมั๊ย...ถ้าดีเย็ดบ่อยๆเลยนะ...เมียเงี่ยนเหลือเกิน...โอยยย.เสียวรูจิ๋มเหลือเกิน....ไม่ไหวแล้วววววว" ผมเองก็ไม่ไหว กระเด้ากระปู๋ถี่ขึ้นเร็วขึ้นด้วยความเสียว "เร็วๆๆๆๆ.....แรงๆๆเลย โอยยยยยยย.....เสียวววววววว...เย็ดแรงๆๆๆ ...อูวววว...เย็ดๆๆๆๆๆ" "อูวววว....กดจิ๋มไว้....กดจิ๋มไว้...ตอดดีจริงๆ" "ใกล้แล้วววว.....โอววว...อูยยยย..น...น้ำแตกแล้ว" "โอวววว....ไม่ไหวแล้ว จิ๋มตอดเหลือเกิน โอยยยยย...ออก...ออกกก..แล้วววววววววว" แล้วน้ำเงี่ยนผมก็พ่งเข้าใส่จิ๋มพี่ภัทเต็มๆ "โท...ขอพี่โม๊กกระปู๋นะ" พีภัทจับกระปู๋ผมไปโม๊กยิ่งทำให้ผมเสียวขึ้นอีก "โอวววว....ส...เสียวครับพี่...อูวววว...." แล้วเราก็กอดกันกลม "ผมขอทำหน้าที่แทนพี่เอกนะครับ" ไม่มีเสียงตอบ "พี่ภัทเย็ดมันจริงๆเลย" "งั้นก็เย็ดบ่อยๆซิคะ" ...ในที่สุดก็สมใจผม 555 ☆┌─┐ ─┐☆ │▒│ /▒/ │▒│/▒/ │▒ /▒/─┬─┐ │▒│▒|▒│▒│ Thank You !┌┴─┴─┐-┘─┘│▒┌──┘▒▒▒│ I Love You└┐▒▒▒▒▒▒┌┘ └┐▒▒▒▒┌┘ \____/   บีมทอม เสียวกับ
ประสบการณ์เสียว

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21