ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องเส  (อ่าน 164 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
เรื่องเส
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 05:51:41 PM »
เรื่องเส ภาพโป๊ชายฝรั่ง เรื่องเส เรื่องเสผมชายโสด วัย 33 ปี เป็นคาสโนว่า ไปวันๆ ไม่มีแฟนเป็นตัวเป็นตน ทำงานอยู่ออฟฟิศ ตำแหน่งผู้จัดการฝ่ายขาย ด้วยความสามารถ และวุฒิการศึกษาที่คนนับหน้าถือตา ทำให้ข้ามคนอื่นๆ ขึ้นมายืนจุดสูงสุดในสายงาน ซึ่งก็มีลูกน้องที่มีอายุมากกว่าอยู่หลายคน 1 ในนั้น แทบจะเรียกเค้าว่าคุณลุงได้เลย เค้าชื่อเฮียซ้ง เป็นเซลส์ในบริษัทมากว่า 20 ปีแล้ว อายุใกล้เกษียณแล้ว แต่แกมีเมียเด็กอยู่คนนึง ทำงานที่เดียวกัน เป็นเด็กต่างจังหวัดทำตำแหน่งดูแลสต็อก ชื่อ ต้อย อายุประมาณ 27-28 ดูไม่มีอะไรเด่น แต่มาวันนึง เราฉลองปิดยอดได้ตามเป้า ผมพาทุกคนไปร้านคาราโอเกะ ซึ่งทุกๆ คนที่ไปด้วยกัน (เฉพาะหนุ่มๆ ก็ต้องมองกันเป็นสายตาเดียวกัน เพราะ ต้อย ใส่กระโปรงสั้นเหนือเข่า โชว์ขาเรียวขาวๆ และเสื้อรัดรูปให้เห็นส่วนสัดชัดเจน ดูน่ารักขึ้นเป็นกอง หลายๆ คนก็แซวเฮียซ้ง ว่า ได้เมียเด็กๆ แบบนี้ จะมีแรงทำการบ้านเรอะ เฮียซ้งก็คุยว่าทำประจำไม่เคยขาด หยอกต้อย ซึ่งต้อยก็เขินๆ วันนั้น ก็ทำให้ผมได้มีโอกาสได้พูดคุยกับต้อยมากขึ้น จากที่ไม่ค่อยได้คุยกัน เฮียซ้งเป็นเซลส์ที่ต้องดูแลเขตขายต่างจังหวัด ซึ่งนั่นก็ทำให้เฮียแกต้องไปต่างจังหวัดค่อนข้างบ่อย ประกอบกับที่พักของเฮียซ้ง กับผมอยู่ฝั่งธน ละแวกเดียวกัน บางวันที่เฮียซ้งไม่อยู่ ระยะหลังๆ ผมก็ขับมาส่งต้อยบ่อยๆ วันที่ต้อยติดรถกลับกับผม ต้อยจะใส่กระโปรงสั้นๆ นั่งข้างๆ ผมก็หวั่นไหวเหมือนกัน ไม่ใช่ว่าผมไม่เคยมีอะไรกับสาวๆ จริงๆ แล้วผมก็มีอะไรกับสาวสวยหลายคน สวยกว่าต้อยด้วย สเป็คผมจริงๆ สูงกว่านี้ แต่เป็นเพราะว่า ความที่ต้อยเป็นเมียเพื่อนร่วมงานนี่แหละที่ทำให้ผมรู้สึกตื่นเต้น ความคิดที่อยากลองแอบเป็นชู้กับเมียเพื่อนมันก็ผุดขึ้นมาในช่วงนี้เอง และแล้วก็ถึงวันทำการ เป็นช่วงที่เฮียซ้งไปออกทริปต่างจังหวัด เย็นวันนั้นรถติด กว่าจะถึงบ้านต้อยก็เกือบทุ่ม ผมก็แกล้งทำเป็นปวดฉี่ ขอเข้าห้องน้ำที่บ้านต้อยก่อน ต้อยก็ไม่มีปัญหา พอผมเข้าไปในบ้าน เป็นตึกแถวหลายชั้น แต่อยู่กัน 2 คน วันนั้นจึงมีแค่ผมกับต้อย พอออกมาจากห้องน้ำ ต้อยก็รินน้ำให้ดื่ม ในใจผมอยากจะปล้ำซะตอนนั้นเลย แต่ผมเกิดมาก็ไม่เคยขืนใจใคร ก็เลยแกล้งถามไปว่า ยอมให้พี่เข้ามาอยู่ 2 ต่อ 2 อย่างนี้ไม่กลัวเหรอ (เผื่อฟลุ๊กว่า จะต่อยอดได้) แต่ต้อยก็ตอบอย่างไม่สะทกสะท้าน “ทำไม พี่จะทำอะไรต้อยเหรอ ไม่กลัวเฮียซ้งว่าเหรอ” แล้วก็ทำตาโตจ้องตาผม ผมก็เดินเข้าไปใกล้ เอามือจับปลายผมต้อย แล้วก็ถามไปอีกว่า เฮียซ้งไม่อยู่ยังงี้ไม่เบื่อเหรอ หาอะไรหนุกๆ ทำกันมั้ย (เพราะความมั่นในในรูปร่างหน้าตา และส่วนนึงก็เห็นว่าต้อยมักจะนุ่งสั้นๆ และชอบให้หนุ่มๆ มองขาอ่อนของตน น่าจะไม่ยาก) ผมก็ใจเต้นรอคำตอบ ต้อยก็ยิ้ม แล้วก็หันไปทางตู้เย็นซึ่งอยู่ด้านหลัง บอกว่าเดี๋ยวจะฟ้องเฮียซ้ง แล้วหัวเราะคิกคัก แต่ที่ผมเห็น มันเป็นภาพที่ตรงข้ามกับที่เธอพูด ต้อยเปิดประตูตู้เย็น ยืนเข่าตรงก้มตัวลงหยิบของในตู้เย็น กระโปรงที่สั้นด้านหลังก็ยกสูงขึ้น ทำให้เห็นกางเกงในสีขาว ผมเดินเข้าไป จับสะโพกต้อย ดึงกางเกงในต้อยออก ทำให้เห็นก้นของต้อย ขาวกลม เนื้อนุ่มๆ ต้อยร้องว้าย หันมาทุบหน้าอกผมเบาๆ ด้วยความอาย ผมโอบเอว แล้วไม่รอให้ต้อยพูดอะไร ผมดูดปากต้อยซึ่งต้อยก็ตอบสนองอย่างดี อีกมือนึงก็จับหีต้อย ลูบได้ซักพัก หีต้อยก็เริ่มแฉะ ผมถอดเสื้อผ้าต้อยออกจนหมด จับตัวต้อยขึ้นนอนบนโต๊ะในห้องครัว ก้มหน้าเลียหัวนม นมต้อยพอดีมือ ไม่เล็กไม่ใหญ่ ผิวขาว หัวนมเล็กตั้ง ขนด้านล่างไม่มาก ผมก็ลงไปเลียหีต้อยให้ ต้อยร้องเสียวครางได้ซักพัก ผมก็ขยับตัวไปบริเวณส่วนหัวของต้อย ถอดกางเกงออก ให้ต้อยหันมาเล่นกับควยผมบ้าง ต้อยก็ชำนาญควักควยผมออกมาจากกางเกงในใช้มือชักให้หัวเปิดแล้วก็ดูดอมของผมอย่างรวดเร็ว ซักพัก โทรศัพท์ของต้อยก็ดังขึ้นมา เฮียซ้งโทรมานั่นเอง ต้อยบอกว่าคงต้องรับเพราะว่า ตะกี้ก่อนถึงบ้านก็ได้คุยว่า ถึงแล้วจะโทรไป แล้วก็รับสายขึ้นมา คุยกับเฮียซ้ง แต่ผมก็นึกสนุก ก้มลงไปเลียหีต้อยระหว่างที่ต้อยคุยสาย แต่ต้อยก็คุมน้ำเสียงได้อย่างยอดเยี่ยม ผมจึงหนักมือขึ้น โดยการเอาควยจ่อหีต้อย ถูไปมา ตอนนั้นต้อยจ้องตาผมด้วยสายตาเชื้อเชิญ ผมคิดว่าอันนี้มันน่าสนุกยิ่งขึ้น ผมเลยค่อยๆ จับควยสอดเข้าไปในหีต้อย ฟิตดีทีเดียว เข้าค่อนข้างยาก ต้อยเริ่มออกอาการ ส่งเสียงคราง ผมก็หยุด ตอนนั้นต้อยกดตัดสายโทรศัพท์ไปแล้ว ผมได้ทีก็ใส่เข้าไปทั้งดุ้น หีต้อยดูดควยผมแน่นมาก ผมเริ่มซอยเข้าออก ต้อยอ้าขาอ้าซ่า นอนบนโต๊ะในครัว ความสูงของโต๊ะก็ช่างพอดีรับกับส่วนสูงของผม ผมยืนโยกได้ซักพัก เฮียซ้งก็โทรเข้ามาอีก ต้อยยังไม่รับ เพราะตอนนี้ครางดังมาก ทำให้ผมมีอารมณ์ซอยถี่กว่าเดิม แล้วผมก็ชะลอให้ต้อยได้พักหายใจ บอกต้อยให้รับสาย ต้อยก็หันไปรับสาย คุยกับเฮียซ้ง ต้อยคุมน้ำเสียงได้ดีมาก ไม่แสดงพิรุธ แต่ผมก็ยังไม่หยุดแกล้ง เริ่มทะลวงหีต้อยอีกครั้ง เริ่มช้าๆ แล้วก็เร่งจังหวะขึ้น จนต้อยไม่ไหวต้องรีบบอกไปว่าต้อยขอเข้าห้องน้ำก่อนแล้วจะโทรกลับ ต้อยก็วางสายไป แล้วก็ส่งเสียงครางดังลั่น ผมก้มลงไปดูดนมต้อย พร้อมกับเร่งจังหวะขึ้น ต้อยกอดผมแน่น ซักพักตัวก็กระตุก แต่ผมยังไม่เสร็จ จับต้อยลงจากโต๊ะ หันหลังให้ แล้วก็เล่นท่าหมา เย็ดได้สักพัก ต้อยก็เสร็จอีกครั้ง จากนั้นผมก็จับต้อยนั่งคุกเข่า เอาควยใส่ปากต้อย ชักเข้าออกได้ 2 ที ก็แตกคาปากต้อย ปากต้อยก็เก็บน้ำผมได้เป็นอย่างดี แต่เธอเดินเข้าไปบ้วนออกในห้องน้ำ ผมก็เดินตามเข้าไปอาบน้ำด้วยกัน คืนนั้นกว่าผมจะได้กลับก็ตี 2 ถ้าไม่ติดว่าวันรุ่งขึ้นต้องทำงานก็คงขอกลับเช้าแหละ  จากนั้น พอเฮียซ้งไม่อยู่ เราก็มีนัดกันทุกวัน ดูรูปแอบถ่ายใต้กระโปรงคลิปหมอกับพยาบาลหนังxแก่กับสาวๆประสบการณ์ถูกขมขื่นเล่าเรื่องเีสียวหนังโป๊เด็กน้อยฝรั่งเยสสาวไทย2เลยหนุ่มสาวเย่อกัน เสียงครางสุดยอดมาก  สาวแกล้งจะเปิดนมเพื่อน สาวน่ารักนมโตน่าดูดโชว์ผ่านเวปแคมห้ามพลาดนักศึกษาจีนเต้นโชว์ผ่านเวปแคมในชุดซานต้า สุดยอด http://www.pandamemo.com/xnbtpmtv8mmmน้องก้อย ตั้งกล้องขย่มแฟนในโรงแรมไม่ไหวแล้วเมียจ๋า  หมดฤทธิ์แล้วนานาชาติ โยกเข้าไปให้มันหลุดโลกน้องปู แตกในใหลเยิ้มเก้าอี้พาเพลินนศ.สาวเย็ดในเครื่องแบบท่อนบน แจ่มๆนศ.หลุดมาอีกแล้วลีลาขี่ม้าได้ใจจิง ๆหนังโป๊ออนไลน์ rola takizawaเกย์ชอบเย็ดกันท่าไหนคลิปวีดีโอโป้ญี่ปุ่นเย็ดกันmasochist doctor acky คุณหมอร่านสวาทหนังx  ป้าเอากับหลานชายนักจิ้มรุ่นจิ๋วเรื่องเส คลิปหนังกระเทยเย็ดหญิง เรื่องเส เรื่องเส

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21