ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังโป๊แบบเรือ่งดูฟีร  (อ่าน 196 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังโป๊แบบเรือ่งดูฟีร
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 05:56:03 PM »
หนังโป๊แบบเรือ่งดูฟีร ทางบ้านรุ่นใหญ่ หนังโป๊แบบเรือ่งดูฟีร หนังโป๊แบบเรือ่งดูฟีรเอาใจคนนอนดึกกับน้องมนนมใหญ่ พัทยาเหนือสาวอุดรกับหนุ่มเยอรมันควยอ้วนนักศีกษาร้อยเอ็ดโดนแฟนปี้มิดโคน http://www.wupload.com/file/169860255สาวไทย ขายเสียวให้กับหนุ่มเมืองนอก เงินดีครับน้องแนน ให้ท่าแฟน เลยโดนจับแทงน้ำไหลทะลักเลยสาวออฟฟิตแรงสูง โดนเจ้านายเรียกมาเอาในห้องทำงานนางแบบไทย ผันตัวมาเป็นนางเอกหนังเอ็ก หุ่นโคตรโดนใจเลยหนังxข่มขื่นเด็กเล่าเรื่องนำแตกในบนรถหน้งโป้โดนขมขืนอ่านเรื่องเสียว ครอบครัวเย็ดหีดูดนมสวยดูรูปเซ็กซี่สาวอ้วนเรื่องก็มีอยู่ว่า วันนั้นเป็นวันตรุษจีน ทั้งครอบครัวจะกลับต่างจังหวัดกัน แต่มี ผมกะ น้องสาว ผมที่อยู่กัน 2 คนเพราะว่าผมต้องไปทำงาน ละน้อง ต้องไป โรงเรียน ผมชื่อต้น อายุ 20 ละ ส่วน น้องผมชื่อเกด อายุ 15 นมน้องก้ยังเล็กๆอยู่ ไม่ใหญ่เท่าไหร่แต่ก็โอเคอยู่ ส่วนรูหีบอกได้เลย เล็กมาก เพราะยังไม่เคย ส่วนผมนั้นมี มาแล้ว 3 คน ควยผมก็ไม่ใช่เล็กๆเรื่องเกิดขึ้นเพราะ ตอนเย็นผมเลิกงานมาผมก้มานั้งเล่นคอมธรรมดา ส่วนน้องกับมาในชุดนักเรียน ผมก็นั้งเล่นคอมไปผมก็เกิดเงี่ยนขึ้นมาก้เปิดเว็บโป้ดู แต่พอดีน้องอาบน้ำเพิ่งเสดน้องอาบน้ำข้างบน ส่วนผมนั้งเล่นคอมอยู่ข้างล่างน้องผมเป้นคนที่บ้าเกาหลีมากมาก น้องยังไม่ได้ใส่เสื้อผ้าเลย ใส่แค่ผ้าขนหนูที่เพิ่งอาบน้ำเสร็จวิ่งลงมาจากนั้นละครับควยผมลุกเลย+กับดุหนังโป้สุดๆอะ น้องผมก็ยังไม่ได้เอ๋ะใจอะไร ไม่คิดว่าผมจะทำอะไร น้องผมดูได้สักพักผมเริ่มไม่ไหวละอยากเยดน้องเหลือเกิน ผมก็เลยแกล้งถามว่า ดูหนังโป้ไหมเกด เกดก็เลยบอกว่าจะบ้าหรอพูดไรเนี้ยละก็จะเดินขึ้นไปแต่งตัว แต่ผมขวางไว้ละก็บอกว่า เกาหลีอะถ่ายหนังโป้เยอะแยะดูดิ ผมก็ชี้ไปที่คอมที่กำลังเปดหนังโป้อยู่ผมก็ดึงผ้าขนหนูน้องหลุดเลย หุ่นน้องผมดีมากมาครับ ผอมเพียว หมอยนี้เพิ่งขึ้นอะครับ หัวนมก็น้ำตาลนิดนิดผมไม่ไหวละครับ ผมเลยดูดปากน้อง แต่น้องไม่ยอมดิ้น ผมก็ดูดละมือก็ลูบที่นม เค้นเค้นเค้น จนน้องอ่อนลง ละผมก็ลูบแตดน้องจนน้องร้อง พี่ต้นอย่าเกดเสียว น้ำเงี่ยนน้องก้เริ่มไหลเยอะขึ้นจนผมทนไม่ไหวละก็จับน้องกดลงละก็เลียหีดูดแตด น้องก็ครางแบบเสียวมากมากครับ โอ้ย โอย้ เกดเสียว อะ อะ พี่ต้น เกดไม่ไหวละ จนน้องสุดน้องผมเกรงแรงมากมากอะครับ กระตุกที่ผมนี้ต้องเด้งหน้าออกเลย หีน้องนี้สุดๆครับ ผมเลยถอดกางเกงผมออกเอาควยมาให้น้องผมอม น้องผมก้ไม่กล้าผมเลยบอกว่า อมเถอะ ลองดูน้องก็ลอง ดูดแรงมากครับผมไม่อยากจะเชื่อว่าน้องผมยังไม่เคยโดนเยดมาอะครับ น้องผมเก่งมากมากครับ ดูดจนผมแตกคาปากเลยครับละผมก็เอาควยมารูดตรงหีน้อง พี่ต้นเกดเสียว พี่ต้น อะ อะ อะ เสียวอะ พี่ต้นยัดเลยซิ เกดเงี่ยนมากอะผมก็เลยเอาควยผมค่อยๆยัดเข้าไปแต่ลำบากมากครับ คับมากมากอะ แน่น ไปหมดเลย เข้าไปได้นิดเดวผมก็เอาออกละเอาเข้าใหม่ละก็กระแทกเข้าที่ละนิดที่ละนิด น้องผมก้ร้อง เออะ พี่ต้น อะ เกดเจ็บอะ ร้องดังมากครับจนผมกระแทกจนมิดอะครับขอบอกว่าคับสุดๆเจ็บควยมากมากครับ ผมก็เลยกระแทกเรื่อยๆจนเอาเข้าออกได้ง่ายขึ้น หีน้องมีเลือดไหลด้วยครับซิบๆเลย ผมเป็นคนแรกที่เปิดซิงน้องเลย ผมก็กระแทกเรือ่ยๆละก็ค่อยๆซอย น้องผมก็ร้องไม่หยุดด้วยความเสียว+เจ็บน้องครางร้องแบบสุดๆครับ อะ อะ เออะ พี่ต้นเกดเจ็บ เกดเสียว ผมก้ถามน้องว่ามันไหม น้องผมบอกว่า สุดสุดเลยพี่ต้นเยดเกดบ่อยๆนะ จนน้องผมใกลเจะสุดละผมก็เริ่มซอยถี่เลยครับ คราวนี้น้องผมร้องไม่หยุดเลยครับ มาเป็นชุดเลยจนแตกครับ น้องผมเกรงตอดควยผมจนเจ็บไปหมดเลยครับ ในที่สุดวันนั้นเราก็นอนเยดกันไป หลายน้ำเลยครับตอนนี้ผมก็ยังเยดกันอยู่ครับ หีน้องนี้มันจิงๆครับขอบคุนทุกคนที่เข้ามาอ่านครับ       (19;good   ภาพ นักศึกษาโชว์เรื่องเสียวแนวลูกสะใภ้ไซด์ไลน์แปดริ้วคลิปหนังโป๊ะฝรั่งหนังโป๊ะไทยฟรีไร้รหัสผ่านอ่านการ์ตูนโป้อาโออิหนังโป๊แบบเรือ่งดูฟีร รูป หี เด็ก 12 ราคา หนังโป๊แบบเรือ่งดูฟีร หนังโป๊แบบเรือ่งดูฟีร

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21