ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังxนักเรียนญีปุ่นออนไลน์  (อ่าน 310 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังxนักเรียนญีปุ่นออนไลน์
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 05:57:30 PM »
หนังxนักเรียนญีปุ่นออนไลน์ คลิปเย็ดกันมัน หนังxนักเรียนญีปุ่นออนไลน์ หนังxนักเรียนญีปุ่นออนไลน์นี่อ้อนเองนะค่ะ คนที่เล่าเรื่องมาเรื่องนึงแล้วนะค่ะ  ชีวิตของอ้อนก้อไม่รุ้เป็นงัย ถึงได้วนเวียนกับเรื่องพวกนี้ เป็นเรื่องโดนรับน้องที่ผ่านมาเมื่อปีที่แล้วนี่เอง เราเรียนไม่เก่งตอนเอนทรานซ์จึงไม่ได้เอ็น ทำให้กลุ่มเราได้รวมก๊วนเก่าๆแสบๆมาจนครบ (5สาว) อ้อนก้อไปรับน้องกันที่ชะอำ พอไปถึงพี่พี่เค้าก้อให้แยก เป็นผู้หญิง ผู้ชาย เราเดินตามพี่ผู้หญิงร่างอ้วนไปที่ชายหาดอีกด้านนึง ตอนนั้นก้อดึกมากแล้ว ไฟสลัวๆ พี่เค้าบอกว่า พวกเราจะรักกันไหม เราตะโกนเสียงดังกึกก้องว่า"รัก" งั้นพี่ขอให้ทุกคนถอดเสื้อผ้าออก(หนุไม่เห็นว่ามันจะเกี่ยวกันยังงัย)แต่เหมือนมีคนปลุกกระแส ถอดออกก่อนเป็นตัวอย่าง อีกอย่างที่นี่ก้อมีแต่ผู้หญิง อ้อนจะหันไปถามเพื่อนร่วมก๊วน อ้อนหันไป ทางเอมมี่"เอ๊ย ...มี่" เอมมี่ถอดเสื้อผ้าเรียบร้อยแล้วเราจัดแจงโชว์ของที่เราซุกซ่อนมาตั้งแต่ที่กรุงเทพ คนไหนที่อกเล็ก ก้นปอดก้อมีแซวๆกัน ใครอกเป็นกระดานต้องอายเลยเพราะถูกเรียกว่า"พวกที่จะถูกรีทาย" อ้อนก้อตัวเล็กค่ะ แต่ก้อพอมีดีจะอวดได้ไม่อายใครเหมือนกันเสร็จแล้ว พี่เค้าก้อบอกว่าน้องๆยังไม่ได้อาบน้ำเลย ให้ทุกคนวิ่งลงไปหยิบทราย เลนแถวนั้น พลางตัว ถ้าพี่จำน้องคนไหนได้ น้องคนนั้นต้องโดนโทษหนักแน่คืนนี้ อ้อนก้อออกแก่นๆค่ะ ไม่ชอบให้ใครมาสั่ง และคิดว่ามืดอย่างนี้ อย่าว่าแต่จำได้ มองหน้ากันยังไม่เห็นเลย ไม่เอามาพลางตัวหลอก สกปรกจะตาย พอกลับขึ้นมา เอมมี่ตัวมอมแมมเลย ตาหลกดีค่ะ พี่ตัวอ้วนๆก้อเดินมาทัก เล่นเอาอ้อนตกใจไปเหมือนกัน ว่าทำไมจำชื่อได้ อ้อนก้อหันกลับไปรับคำ"ค่ะ" คืนนี้เธอได้รับเกียรติมานอนรวมกับรุ่นพี่นะจ๊ะ งานนี้ชักไม่ดีซะแล้ว คืนนั้นอ้อนก้อหอบกระเป๋าไปนอนห้องพี่เค้าค่ะก้อเป็นห้องพี่ผู้หญิงอะนะ กะเพื่อนอีกกลุ่มนึง เราทานเบียร์ เล่นไพ่กัน พอใครมึนๆก้อไปนอนก่อน เที่ยงคืนได้ค่ะ อ้อนก้อง่วงไปนอนนอนไปได้สักพักก้อรู้สึกเหมือนมีคนขึ้นมาบนเตียงคิดว่ารุ่นพี่คงมานอนกันแล้ว เป็นเตียงคู่ค่ะ เตียงนึงนอนกัน2คนก้อเขยิบให้ พี่เค้าก้อลากอ้อนมาตรงกลาง เตียง ถลกเสื้ออ้อนขึ้นหน้าซุกไซร้อยู่กะนมอ้อน(ไม่ได้ใส่บรานะเพราะจะนอนแล้ว) อ้อนลืมตามาเห็นเป็นรุ่นพี่ผู้ชาย "จะทำไรนู๋อ่ะ" พี่เค้าก้อดูดที่หัวนมต้องยอมรับค่ะ ว่านาทีนี้เสียวมากเลย พี่เค้าก้อรูดกางเกงขาสั้นหนูออกไปอยู่ที่ปลายเท้า จมูกก้อดมที่แพนดี้ ลิ้นก้อเลียที่ร่องเสียว"ดีจัง" รุ่นพี่พึมพำเบาๆ อ้อนบอกอย่าพี่เค้าก้อไม่ฟังแล้ว อ้อนคิดเลย นี่ชีวิตฉันต้องเจออย่างนี้อีกกี่ครั้งนี่ พอมันชุ่มพี่เค้าก้อถอด อ้อนได้โอกาสเลยพลิกตัวลงมาจากเตียงแต่ล้มเพราะกางเกงมันเกี่ยวขาอยู่ พี่เค้าลุกตามมาจับพลิกข้างและ เอาหน้าซุกไปที่ร่องเสียวของหนุ หนูก้อดิ้นหนีเต็มที่ เหงื่อยท่วมตัวเลย อ้อนก้อหนีบขาไว้แน่นพี่เค้าก้องัด แท่งเนื้อออกมาขนาดใหญ่มากเลย ใหญ่7นิ้วได้ เอามาหมุนวนตรงปากถ้ำเผลอแปปเดียวมันก้อเข้าไปแช่ข้างในเฉยเลย จุกแน่นไปหมด พี่เค้าก้อซอยถี่เลยค่ะ จนอ้อนบอกเส็จแล้วแต่พี่เค้าดูเหมือนว่า พี่เค้าไม่เส้จ ความเร็วจะไม่ลดต่ำลงเลย ของหนูมันก้อตอดขมิบถี่ๆ2-3ครั้ง พี่เค้าก้อแช่เอาไว้แล้วกอดอ้อน พี่ออกข้างในนะอ้อน อ้อนบอกไม่นะ เด๊ยวท้อง พี่เค้าไม่ฟังฉีดน้ำอุ่นๆเข้ามาจนร้อนไปหมดเลย น้ำไหลเย้มออกมาข้างนอก อ้อนนะขยะแขยงจะตาย อยากจะลุกขึ้นไปล้างมันออกให้หมด แต่ไม่มีแรงเลยค่ะ พอพี่เค้าเส้จก้อนอนข้างๆอ้อนกอดจูบบอกว่ารักนะ กลับไปเราเป็นแฟนกันนะ แต่อ้อนคงไม่เอาหรอก ครั้งนี้อ้อนให้พี่ครั้งเดียวพอแล้วค่ะ พี่เค้าก้อบอกว่า "ถ้าอย่างนั้นพี่เอาอ้อนจนถึงเช้าเลยนะ"เกือบเช้าอ้อนเริ่มรู้สึกตัว พลิกจะลุกไปเข้าห้องน้ำ พี่เค้าก้อลากขาไว้ จาทำไรอ่ะ อ้อนไม่ไหวแล้วนะ จิ๋มระบมหมดแล้ว งั้นพี่เข้าข้างหลังนะ อ้อนส่ายหัว เป็นเชิ่งปฏิเสธเสียงแข็ง พี่เค้าก้อคลานตามมา อ้อนเดินขโผกขเผกไปถีงมุมห้อง พี่เค้าก้อบอกว่า"เข่ามุมพอดีเลย สวย" เข้ามาเสียบข้างหลัง อ้อนไม่เคยเจอข้างหลัง แถมพี่เค้าก้อใหญ่มากด้วย เจ็บจน น้ำมูก น้ำตาไหลเลย พี่เค้าใส่เต้มแรง เสียงดังปั่บๆๆอย่างต่อเนื่องหนูหมดแรงกองพับอยู่ตรงประตูเลย เช้ามาเพิ่งรู่ว่ามารับน้องคราวนี้พี่ๆเค้าเล้งรุ่นน้องที่ชอบเอาไว้อยุ่แล้ว อ้อนก้อดันเป้นผู้โชคดีคนนึงในนั้น ถึงพลางตังไป พี่เค้าคงเรียกชื่อหนูถูกอยู่ดี หนุก้อถูกลงชื่อว่าป่วยในช่วงเวลาที่เหลือเพราะไปร่วมทำกิจกรรมไม่ไหวจิงๆ พอกลับมาพี่เค้าก้อจะมาขอเอาอีก" อ้อนคงไม่เหมาะกะพี่หรอกค่ะ" ก้อปฏิเสธไป จบแล้วจ๊ะ เอาไว้จะมาเล่าอีกนะ ได้เล่าแล้วสบายจิ๋มจัง อิอิ      ดูหนังโป๊ออนไลน์  อาโออิค้นหา โหลด คลิป โป๊ ฟรีหนุ่มหล่อโชว์เสียวขออ่านเรื่องเสียวทางบ้านค ริ ป เสียว นักเรียนดูหนังโป้อาโออิผมเป็นลูกคนเดียวของแม่และพ่อครับ ผมเป็นลูกที่ดีของพ่อและแม่ผมมาตลอด ท่านดีกับผมมากๆๆ ทุกๆๆเรื่องเลยครับ จนมาวันหนึ่งที่ผมจะไม่มีวันลืม และอาจจะลืมไม่ได้วันนั้นเป็นวันที่ฝนตกพร่ำๆ บ้านของผม พ่อรับราชการเป็นตำรวจ จึงไม่ค่อยจะอยู่บ้าน ส่วนแม่ของผม นั้น จะเป็นแม่บ้าน จึงดูไม่ค่อยแก่ เพราะไม่ค่อยออกไปตากแดดสักเท่าไหร่ จนมาวันหนึ่ง เหตุการณ์ที่ไม่อาจจะลืมได้ก็เกิดขึ้นมัน เป็นช่วงเวลาพลบค่ำ ผมกลับจากโรงเรียน ตอนนั้น ผมเดินจากปากซอย ก็คิดอะไรไปเรื่อยๆๆ จนจะถึงปากทางเข้าบ้าน ไอ้ใจเจ้ากรรมดันคิดเรื่อง เซ้กซ์ระหว่างแม่กับลูกขึ้นมา เนื่องจากผมเคยดูอ่านจากหนังสือ ตอนนั้น ผมเลยคิด อยากจะรู้ว่าแม่ของผมตอนที่ไม่มีอะไรใส่ ท่านจะสวยและ เซ็กซ์ซี่ขนาดไหน พอถึงบ้านผมก็เลยแอบย่องไปหลังบ้าน ห้องน้ำของผมนั้น มีช่องระบายอากาศ อยู่ ถ้าไม่มีคนสังเกตุก็ไม่มีใครเห็นแน่ ผมก็รอจนกระทั่ง แม่ทำงานเสร็จ ผมเห็นแม่หยิงผ้าถุง และทำการเปลี่ยนเสื้อผ้าทันทีตอนนั้น แม่คงนึกไม่ถึงแน่ว่าผมจะกลับจากโรงเรียนเร็ว เพราะเนื่องจากผมชอบไปเที่ยวกับเพื่อนแล้วจะกลับมืดๆๆทุกครั้ง แม่เปลี่ยนผ้าถุง แต่ผมเห็นไม่ถนัดสักเท่าไหร่ แล้วแม่ก็เข้ามาอาบน้ำแล้วปิดประตู ส่วนผมตอนนั้น ตื่นเต้นมากๆๆ เพราะเป็นครั้งแรกที่ผมจะได้เห็นภาพที่ผมจะไม่ได้ไม่มีโอกาศจะได้เห็นที่ไหน นั่นคือแม่ของผม กำลังตกเบ็ดอยู่ขอบอ่างน้ำ แม่คงเงี่ยนมาก เพราะพ่อจะกลับไม่ค่อยเป็นเวลาสักเท่าไหร่ ผมเห็นแม่เอาแตงกวาเข้ามาด้วย แม่ค่อยๆ แยงนิ้วมือเข้าไปในร่องหีของแม่แล้วค่อยๆๆชักเข้าชักออก จนแม่หน้าตาบูดเบี้ยว สักพัก ก็คว้าเอา แตงกวาใส่ เข้าไปในร่องหีของแม่ แม่ร้องครางซีดๆๆ ออกมาลั่นห้องด้วยความเสียวหีอย่างมาก ตอนนั้นผมแอบดูอยู่ มือก็กำควยรูดไปด้วย ในใจก็อยากจะเข้าไปช่วยแม่เหลือเกิน อีกใจก็คิดว่าแม่คงไม่ยอมแน่ แต่เจ้ากรรม อารมณ์ของผมมันห้ามไม่อยู่แล้ว ผมก็เคยเดินไปเคาะประตูบ้านให้แม่เปิดให้ แต่แม่ตะโกนออกมาว่า "เดี๋ยวก่อนแม่กำลังอาบน้ำอยู่ลูก" ด้วยความเงี่ยนทนไม่ไหว ก็เลยบอกแม่ว่า ผมปวดท้องจะไหลอยู่แล้วแม่ แม่จึงรีบออกจากห้องน้ำทั้งที่ยังไม่เสร็จดี แม่วิ่งออกมาพร้อมกับผ้าถุงผืนเดียว แต่แม่รีบไปหรือยังไงก็ไม่ทราบ พอเปิดประตูผ้าถุงก็หลุดทันที เพราะแม่ไม่ได้เหน็บ แต่หนีบผ้าถุงมา แค่นั้นแหล่ะครับควยผมแข็งทันทีอยากจะเสียบแม่เหลือเกิน แม่ตกใจรีบวิ่งเข้าห้องน้ำทันที แต่ไม่ได้ล็อคห้อง แล้วผมก็ตามไป ผมเห็นว่าประตูไม่ได้ล็อคก็เลยพลักเข้าไปทันทีเพราะเงี่ยนเหลือเกินอาจจะเป็นเพราะรีบเลยลืมล็อคหรือเพราะแม่ ยังค้างอยู่จึงเข้าไปทำภารกิจกับเจ้าแตงกวาต่อ พอพลักประตูเข้าไป แม่ตกใจ ร้องเสียงดัง แล้วถามว่าเข้ามาทำไมลูก แตงกวาก็ยังคาอยู่ในหีแม่ ผมยืนควยแข็งตุงออกมา แม่ผมเห็นดังนั้นก็เข้าใจว่าผมคิดอะไร ตอนนั้นแม่คงเงี่ยนสุดๆๆแล้ว ไม่รู้จะทำอะไรนอกจากหน้าแดง ผมก็เคยเข้าไปจูบแม่ แล้วค่อยๆๆ เล้าโลมจากติ่งหู ตามมาแถวซองคอ เรื่อยๆลงจนถึงปทุมทั้งสองข้าง ผมค่อยๆๆ เลียรอบๆๆ หัวนมของแม่แล้วดูดอย่างบรรจงแม่ร้องเสียงหลง ครางไม่เป็นภาษา ผมค่อยๆๆเลียไปเรื่อยจนมาหยุดที่เต่าตัวใหญ่ของแม่ ช่างสวยงามอะไรขนาดนี้ ตอนนี้เต่าตัวใหญ่กำลังร้องไห้ ออกมาใหญ่เลยครับ ผมก็เคยก้มลงไปเลียน้ำตาคอยแม่อย่างเบา ค่อยๆบรรจงตามกลีบสองข้างอย่างปราณีต แม่ร้องค้าง เสียวจังเลย ผัวขา เย็ดเมียทีสิค่ะ เมียทนไม่ไหวแล้ว ผมได้ยินดังนั้น ผมก็เลยลุกขึ้นปลดกางเกงออก แค่นั้นแหล่ะควยของผมก็เด้งออกมา แม่เห็นแล้วก็ร้องอุทานออกมา ว่าทำไมใหญ่กว่าของพ่อมากอย่างนี้ แล้วแม่ก็หน้าแดง ผมไม่รอช้าเพราะทนไม่ไหวแล้ว จ่อหัวควยแล้วค่อยๆๆดันทีเดียวหมดลำเดียว แม่สะดุ้งเฮือกใหญ่ แล้วร้องบอกว่าเจ็บแต่ ตูดของแม่นั้นคลึงลำควยของผมไม่หยุด ผมเอาอยู่ประมาณ 10 นาทีทนไม่ไหวเลยกระฉูดน้ำรักใส่ในเต่าของแม่จนล้นออกมา แล้วเราทั้งสองก็นิ่งไปสักพัก ผมก็ถามแม่ว่าโกรธผมไหม แม่ไม่ตอบ แต่ถามว่าทำไมต้องทำแม่อย่างนี้ ผมก็เลยบอกว่าผมแอบดูแม่เล่นเสียวในห้องน้ำแล้วผมก็ทนไม่ไหวครับ แม่ก็เลยบอกว่าไม่เป็นไร ถึงอย่างไงเราก็แม่ลูกกัน ดีกว่าผมออกไปเที่ยวผู้หญิงข้างนอกหลังจากนั้นผมและแม่ก็แอบเย็ดกันทุกครั้ง เมื่อพ่อผมออกไปทำงาน ขนาดแม่กับพ่อมีอะไรกันตอนดึก ๆๆ หลังจากพ่อกลับมาจากที่ทำงาน แล้ว ผมยังแอบเข้าไปตอนที่พ่อเสร็จแล้วนอนกรนเสียงดัง ผมก็เข้าไปสะกิดแม่ให้ตื่น แม่ตื่นมาแล้วก็ตกใจ พลักผมให้ออกไป แต่ผมทนไม่ไหวแล้ว ก็เลยมุดเข้าไปนอนข้างๆแม่แล้วยกขาแม่ขึ้นมาข้างหนึ่ง แล้วผมก็ยัดควยผมเข้าไป แล้วซอยอย่างช้าๆๆ เพราะกลับพ่อจะตื่น แต่แม่ผมคงยังไม่พอ รีบบอกให้ผมทำเร็วๆๆ เพราะแม่จะเสียวจนจะเสร็จแล้ว ตอนนั้นผมไม่คิดอะไรแล้ว ซอยแม่อย่างแรงและถี่สุดๆๆ จนน้ำแตกใส่เต่าของแม่จนล้นออกมาผสมกับน้ำของพ่อ แม่รีบจูงมือผมออกมาแล้วเข้าห้องน้ำทันทีเพื่อชำระล้าง แล้วแม่ก็บอกให้ไปนอนพักได้แล้วพรุ่งนี้ต้องตื่นไปโรงเรียนแล้ว แม่ก็จูบควยผมแล้วบอกว่าเป็นเด็กดีนะ แล้วจะให้เย็ดแม่อีก   น้าสาวข้างบ้าน_ตอนที่_2ดูหนัง av เปิดซิงดูหนังโป๊ ฝรั่งเรื่องเล่าเย็ดนางแบบดูหนังxxxออนไลน์ฟรีนักเรียนไทยมเย็มหนังxนักเรียนญีปุ่นออนไลน์ ฝรั่งเย็ดสาวจีน หนังxนักเรียนญีปุ่นออนไลน์ หนังxนักเรียนญีปุ่นออนไลน์

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21