ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังโป็  (อ่าน 3328 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังโป็
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 05:59:42 PM »
หนังโป็ ดู หนัง เย็ด ไม่ ต้อง โหลด หนังโป็ หนังโป็ผมชื่อนพเป็นนักศึกษาของมหาลัยที่มีชื่อเสียงแห่งนึงครับ ผมได้คบกับน้องใหม่ต่างคณะคนหนึ่ง เธอชื่อนัทครับ นัทเป็นคนสวยมากๆครับ น่ารัก ผิวขาวจั้วะ หน้าตาดี เรียบร้อย อ่อนหวาน เป็นที่ชื่นชอบของเพื่อนๆ โดยเฉพาะพวกเพื่อนชายแล้วที่ชอบกันมากๆคงเป็นหุ่นของเธอ มันช่างยั่วน้ำลายเสียเหลือเกิน นัทจัดว่าเป็นคนเด่นดังของมหาลัยเราเลยก็ว่าได้ความเป็นเด็กเรียบร้อยที่น่าฟัดของเธอทำให้กลายเป็นที่ท้าทายของพวกเพื่อนผู้ชายรวมทั้งรุ่นพี่ๆ แต่พวกที่หวังเย็ดเธอต้องกินแห้วไปทุกราย มีผมเท่านั้นที่เธอชอบพอคบหาด้วย โอกาสเย็ดจึงตกเป็นของผม คืนนึงโอกาสก็มาถึงครับ ช่วงนั้นประมาณสามทุ่มกว่าๆ หลังจากผมพาเธอไปทานข้าวแล้ว ก็วางแผนชวนเธอไปนั่งรถเล่น ฝนตกพรำๆเพราะเป็นช่วงเทอม 1 ก่อนสอบมิดเทอมซึ่งเป็นช่วงฤดูฝน ผมขับวนไปๆมาๆในมหาลัยครับ นัทยังอยู่ในชุดนักศึกษาเสื้อฟิตตัว กับกระโปรงสั้นเหนือเข่า เมื่อนั่งในรถมันก็ยิ่งสั้นขึ้นมาอีกครับ เรียวขาขาวๆที่โผล่พ้นชายกระโปรงมานั้น มันเชิญชวนให้เลียเสียเหลือเกินผมต้องเย็ดเธอให้ได้ ตาผมก็มองหาที่เปลี่ยวๆ สุดท้ายผมก็ตัดสินใจเลี้ยวเข้าที่จอดรถของคณะวิทยาศาสตร์ เพราะมันเปลี่ยวสุดๆ สักสิบนาทีจะมีรถผ่านมาสักคันครับ นัทถามว่าจอดทำไม ผมบอกว่าฝนตกหนักมองไม่เห็นทาง(ซึ่งตอนนั้นฝนมันก็เทลงมาเหมือนรู้ใจ)ผมชวนเธอคุยในรถเรื่องสัพเพเหระ เธอก็คุยอย่างสนุกครับตามประสานิสัยเธอ แต่ใจผมนั้นจริงๆแล้วคิดถึงแต่เรียวขาที่อยู่ตรงหน้า สักพักผมทนไม่ไหวครับ หน้าด้านขอเธอนอนตัก นัททำหน้าเขินๆแต่ก็ยอมครับ ผมไม่นอนอย่างเดียวเอาหัวถูกระโปรงเธอบ้าง เธอเอามือลูบหัวผม รักษาทีท่าไว้ตามประสาเด็กเรียบร้อย แต่ผมได้กลิ่นจากจิ๋มเธอครับ แสดงว่าเธอมีอารมณ์แล้ว ยิ่งคนไม่เคยพอโดนเข้าหน่อยก็อ่อนได้ง่ายๆ ไม่แค่นั้นครับ ผมเริ่มล้วงมือเข้าจับจิ๋มเธอ นัทขัดขืนบอกให้นอนตักอย่างเดียวพอ ผมถลกกระโปรงนัทขึ้นโดยไม่ฟังคำขอใดๆ เอาจมูกสูดดมต้นขาที่แสนขาวของเธอ ดมจิ๋มเธอใต้กางเกงในบ้างหอมมากครับ กลิ่นสะอาดมาก ตอนนี้มันแฉะๆอยู่ นัทร้องห้ามแต่ผมรู้ว่าใจจริงเธอคงอยากโดนเหมือนกัน ก็น้ำเล่นออกขนาดนั้นแล้วผมใช้เวลาอยู่พอควรกับเรียวขาอันน่าหม่ำ แต่สุดท้ายหลังจากที่เธอเรียกร้องด้วยเสียงคราง อือ..อือ..ผมเลยต้องเบนความสนใจไปที่จิ๋มเธอ ปล่อยเรียวขาเธอให้ชุ่มน้ำลายผมไว้อย่างนั้นก่อน ผมเอามือแหก กกน ของนัทเอาลิ้นเข้าไปเลียน้ำเหนียวเค็มที่เธอหวงแหนรักษามาตั้ง 18 ปี เธอร้อง อ้า..... ตอบรับ ภาพพจน์เด็กเรียบร้อยเสียไปหมดแล้ว ผมเลียให้เธอ กกน มันขวางดีนักผมเลยฉีกตรงเป้าทิ้งเลย ดังแควก!! แต่นัทไม่ได้สนครับ เพราะเธอเอาแต่ครางอยู่ที่เบาะหน้าอย่างเดียว ผมเลียมันจนหนำใจ แล้วเปลี่ยนเป้าหมายไปจัดการหน้าอกเธอ ความจริงอยากเย็ดแล้วแต่ต้องเล่นให้ครบสูตร ไหนๆก็เปิดซิงต้องให้นัทประทับใจ ผมแกะกระดุมนัทออก ถลกเสื้อยกทรงลายลูกไม้สีขาวขึ้นไป แล้วผมก็ลงลิ้นกับหัวนมสีชมพูของเธออย่างไม่ปราณีครับ นมนัทไม่ใหญ่นักตามประสาวัยรุ่น แต่ก็พอบีบให้นิ่มมือได้ นัททั้งร้องทั้งดิ้น อา... อา... เป็นเสียงที่ผมได้ยินจากเธออยู่ตลอดเวลา หลังจากละเลงจนหัวนมเธอชุ่มทั้งสองข้างแล้ว ผมก็ลากเธอข้ามไปเบาะหลังถอดชุดนักศึกษาปี 1 ของเธอออกอย่างเร่งรีบร้อนแล้วก็เปลื้องชุดนักศึกษาของผมออกเช่นกัน ผมเหลือแต่เสื้อ แต่นัทเปลือยเปล่าแม้นัทจะเป็นคนหน้าอกเล็ก(ประมาณ 32) แต่จุดเด่นที่สุดของเธอที่พวกผู้ชายฝันถึงคือตูดครับ ตูดเธอขาว มีน้ำมีนวล ขนาดมันประมาณ 35 ครึ่งได้ ผมให้นัทนอนหงายบนเบาะหลัง ขาเธอชี้ฟ้า ข้างนึงพาดกับพนักเบาะหลัง ข้างนึงพาดกับพนักเบาะหน้า ผมเอาน้องชายจ่อที่จิ๋มนัท กรีดมันไปมาที่ร่องขาวอวบอันเยิ้มด้วยน้ำเธอและน้ำลายผม เธอครางอา.. อา.เสียงหลง ผมยัดพรวดตอนเธอเผลอ เข้าครึ่งลำครับเพราะติดที่ความฟิต นัทร้อง ว้าย!!! ทำหน้าเหยเก ผมรีบดันต่อจนมิด เธอสะดุ้งแอ่นอกขึ้น ปากอ้าเหมือนจะร้องแต่ร้องไม่ออก ความฟิตประกอบกับความมีชื่อด้านความเรียบร้อยของเธอทำให้ผมมั่นใจเต็มที่ว่านี่คือการเปิดซิง ผมจับขาเธอที่ชี้ฟ้าไว้ ดูดกัดข้อเท้าเธอ ส่วนท่อนล่างก็เริ่มขยับซอย ซอยช้าๆ แต่มิดทุกครั้ง นัทนอนหลับตาปี๋ ปากก็ อา.. อา.. อ้า.. อ้าาา ไปเรื่อย ผมเริ่มเร็วขึ้นกระแทกแรงเต็มพิกัด หัวหน่าวเรากระทบกับดังพับๆ นัทร้องดังขึ้น ดังมากๆจนผมหรือใครๆ ถ้าไม่ได้เห็นเธอร้องตอนนี้จะไม่เชื่อเลยว่า ผู้หญิงสาวสวย เด่นดัง ท่าทางเรียบร้อย จะมีความต้องการมากขนาดนั้น นัทร้องดังแต่แข่งกับเสียงฝนตกหนัก ด้านนอกไม่ได้ครับ ยิ่งรถปิดกระจกหมดเสียงก็ยากที่จะลอดออกไปได้ ผมมันส์มาก ซอยเต็มที่ ผมงี้สะใจหัวเราะร่าเลย นัทก็ไม่สนอะไรร้องอย่างเดียว ใช้เวลานานเหมือนกันครับ เธอก็ถึงวิมาน ตอนสำคัญนั้นเธอร้อง อ้าาาาาาา........ มือจิกเสือ้ผมจนจะขาดอยู่แล้ว หลับตาปี๋ แล้วจิ๋มเธอก็ตอดน้องชายผม ตอนตอดยิ่งฟิตกว่าตอนเล่นอีกครับ ผมให้เธอตอด ตุบๆๆ ไปสักนาทีเธอก็แน่นิ่งไป ผมไม่พอแค่นั้นครับ ผมซอยเปล่าต่อทั้งที่นัทแน่นิ่งไปแล้วจนผมเสร็จ เรื่องอะไรจะให้นัทเสร็จคนเดียวล่ะครับ ผมชักน้องชายมาจ่อพ่นใส่หน้านัท แต่นัทตอนนี้ไม่รู้เรื่องอะไรแล้ว คงหลับไป มีสีแดงจางๆกับน้ำขาวๆของนัทติดที่น้องชายผม เล่นในรถร้อนมากสักพักผมเลยปลุกเธอ ให้ลุก ใส่เสื้อผ้า แล้วก็พาขับรถออกไป ทิ้ง กกน ของนัทไว้ที่จอดรถคณะวิดยา เป็นที่ระลึก ใครโชคดีเก็บได้ก็ได้ดมจิ๋มคนดังของมหาลัย ผมขับรถพาเธอมาส่งที่หอหญิงของมหาวิทยาลัยครับ เธอไม่ได้พูดอะไรมาก คงแฮงค์อยู่ ก็โดนลากไปเปิดซิงในรถนี่ครับ ไม่แฮงค์ก็ประหลาดแล้วทุกวันนี้เราก็ยังเล่นกันอยู่ คนดังของมหาลัยแบบนี้มันต้องฟันแล้วฟันอีกครับไม่ใช่ฟันแล้วทิ้ง ส่วนไอ้พวกเพื่อนๆขี้อิจฉาของผมมันก็รอต่อคิว รอผมล้างสต็อกกันยกใหญ่ แต่คงไม่ได้หรอกครับเพราะ หลังจากเรียนจบผมกะปั๊มเธอให้ท้องแล้วจับแต่งซะเลย ของดีๆใครจะทิ้ง แล้วเธอก็เก่งขึ้นเร็วมากเลยด้วยแอบอ่านหนังสือโป๊ดูหนังโป๊ออนไลน์เปิดซิงหนังไทย rออนไลน์ฟรีคลิปเสียวกับคนแก่หนังโป้ไทยเสี่ยพาเด็กเข้าโรงแรมโหลดคลิปเกย์ญี่ปุ่นฟรีเรื่องที่ผมจะเล่าให้ฟังต่อไปนี้ เป็นเรื่องจริงที่เกิดกับภรรยาผม ที่จริงผมไม่น่าจะนำมาเปิดเผย แต่ที่นำมาเสนอก็เพราะอยากระบายอารมณ์และรู้สึกเสียใจกับเหตุการณ์ที่เกิด ขึ้นโดยผมเป็นต้นเหตุ แต่ผมก็ไม่ปฏิเสธว่าในส่วนลึกของจิตใจแล้วผมก็มีความสุขกับเหตุการณ์ครั้ง นี้เมื่อได้พูดคุยกับภรรยาขณะที่ร่วมรักกัน ภรรยาผมเป็นคนสวย รูปร่างดีหน้าตาดี เหมาะกับบุคคลิกในการทำงานที่ต้องติดต่อกับลูกค้าในตำแหน่งสำคัญในธนาคาร แห่งหนึ่ง แม้อายุจะย่างเข้าวัยกลางคนแต่ ความงามของเธอกลับเปล่งรัศมีเฉิดฉายในวัย 36 ปีที่เบ่งบานเต็มที่ไม่แพ้สาวๆเลย ส่วนผมอายุแก่กว่าภรรยา 3 ปี รับราชการในหน่วยงานสำคัญแห่งหนึ่ง เราอยู่กินด้วยกันตั้งแต่เธอยังเรียนอยู่มหาลัยปีสุดท้าย จนปัจจุบันเรามีลูกด้วยกัน 2 คน เป็นลูกสาวทั้งคู่ อายุ 14 และ 12 ปี ตามลำดับ ลูกสาวคนโตสวยเฉียบคมเหมือนแม่ไม่มีผิด...เมื่อได้อยู่กินกันมาสิบกว่าปี ก็เริ่มเกิดความเบื่อหน่ายในชีวิตคู่ ความที่ผมเป็นคนเจ้าชู้ผมได้ยอมรับผู้หญิงคนหนึ่งในที่ทำงานเดียวกันเป็น เมียน้อย สามีเธอเป็นเพื่อนกับผมแต่ได้หย่าร้างกันไปแล้ว แต่เธอก็ไม่ได้มีผมคนเดียว ผมเริ่มมีอารมณ์สวิงกิ้งก็เพราะเมียน้อยคนนี้ และมีอารมณ์เต็มที่เมื่อรู้ว่าเธอนอกใจผมไปร่วมรักกับชายอื่นด้วย ต่อมาภรรยาผมทราบเรื่องเธอก็รู้สึกเสียใจมาก เธอไปเปลี่ยนคำนำหน้าเป็น น.ส. ทันที และออกเที่ยวเตร่กับเพื่อนชายในที่ทำงานบ้าง แล้วในที่สุดผมก็เริ่มมีอารมณ์สวิงกิ้งกับภรรยาตัวจริงเสียงจริงโดยอยากเห็น เธอร่วมรักกับชายอื่น ผมค้นหาคนที่มีอารมณ์เดียวกันในเว็บต่างๆซึ่งภรรยาผมก็ตื่นเต้นและเห็นดี เห็นงามไปด้วยจนเธอลืมเรื่องเมียน้อยของผมไปสนิท แล้วเธอก็ติดต่อกับชายเดี่ยวคนหนึ่งทางเว็บสวิง ซึ่งผมก็ไม่ขัดข้องและนัดเจอกันในเวลาต่อมา...เมื่อเจอตัวจริงภรรยาผมตกลงใจขอแค่ทดลองโดยหากจะสอดใส่ต้องได้รับความยินยอมจากผมและภรรยา ก่อน...เราจึงพากันไปที่โรงแรมม่านรูดแห่งหนึ่งแถวรัตนาธิเบศร์ ทั้งผมและภรรยาออกอาการตื่นเต้นทั้งคู่ แต่ชายเดี่ยวหน้าตาดี อายุ 26 กลับมีท่าทางปกติ เขาชวนพูดคุยด้วยความสุภาพตลอดเวลาจนเราคลายความกังวลและรู้สึกเป็นกันเอง ดูเขาพอใจภรรยาผมมาก เขาชมว่าสวยกว่าในรูปและบอกว่าเต็มใจทำให้ผมและภรรยามีความสุขที่สุดเท่าที่ ได้รับอนุญาตและจะไม่มีเกินเลย ผมตกลงให้กอดจูบและภรรยายอมให้ใช้ปากใช้ลิ้นกับทุกส่วนตามที่ชายเดี่ยวต้อง การ.... พอเข้าไปในห้องเขารีบจัดการทำความสะอาดร่างกายทุกส่วนรวมทั้งการแปรงฟันบ้วน ปาก ส่วนผมกับภรรยานอนกอดกันอยู่บนเตียงโดยยังไม่ถอดเสื้อผ้าเพราะผมอยากเห็นชาย เดี่ยวถอดเสื้อผ้าภรรยาผมออกทีละชิ้น...และแล้วเวลาระทึกใจก็มาถึง ชายเดี่ยวนุ่งผ้าเช็ดตัวออกมาจากห้องน้ำ ผมรีบผละออกมานั่งดู เขาทิ้งร่างลงไปนอนเคียงข้างกับภรรยาผมที่นอนหงายหลับตาพริ้มอยู่บนเตียง เขาค่อยๆดึงมือเธอไปลูบคลำและค่อยๆจูบไล้ไปตามช่วงแขนจนถึงไหล่และซอกคอ เขาวางท่อนแขนโอบกอดร่างภรรยาผมไว้ตรงช่วงอกอวบงาม ปากก็จูบไล้ต่อไปจนถึงซอกหูและพวงแก้ม..ภรรยาผมเริ่มเผลอตัวหันหน้ามาตาม จมูก ก็เลยโดนเขาเอาปากชนปาก เธอส่ายหน้าไปมาแต่ในที่สุดเขาก็ประกบจูบปากได้...คราวนี้มือเขาก็เริ่มทำ งานลูบไล้บีบคลึงนม ผมจ้องมองตาไม่กระพริบใจเต้นแรง เขาปลดกระดุมล้วงมือเข้าไปในอกเสื้อล้วงควักเอานมสวยล้นทะลักออกมาจากเสื้อ ชั้นใน ปลายยอดถันสีชมภูแข็งตัวชูชันอวดความงามจนชายเดี่ยวต้องก้มหน้าลงอมดูดเลีย อย่างหิวกระหายทันที ท่อนเนื้อของผมแข็งตัวอัดแน่นอยู่ในกางเกง เขาเริ่มถอดเสื้อผ้าภรรยาผมออกทีละชิ้นจนเหลือกางเกงในแบบจีสตริงตัวเดียว ผ้าเช็ดตัวที่เขานุ่งอยู่ก็ถูกโยนไปกองอยู่กับพื้นจนเหลือตัวเปล่า ท่อนเนื้อยาวใหญ่ของเขาผงกหัวดูน่ากลัว เขากอดประกบร่างกับภรรยาผมแนบแน่น...ปากประกบจูบปาก...อกแนบอก...ท่อนขา เกี่ยวรัดกัน เขากอดรัดภรรยาผมพร้อมกับพลิกตัวไปมาอย่างมีความสุข นมใหญ่อัดแน่นจนปลิ้นออกมาด้านข้าง เขาเลื่อนตัวลงมาต่ำใช้มือแหวกกางเกงในให้เห็นร่องหีที่เปียกชื้นของภรรยาผม แล้วซุกหน้าลงไปประกบจูบปากล่างอย่างไม่รังเกียจ เขาเริ่มใช้ลิ้นเซาะไซ้ไปตามร่องหลืบ ปลายลิ้นของเขาตวัดขึ้นลงเหมือนแปรงทาสีระหว่างเม็ดแตดกับรูตูด เขาจับขาภรรยาผมยกขึ้นจนก้นลอยสูงพ้นจากพื้นเตียงเพื่อให้ลิ้นของเขาทำงาน ได้สะดวก ผมถอดกางเกงดึงท่อนเนื้อออกมาลูบคลำด้วยความรู้สึกอยากเย็ดภรรยาเต็มแก่ จนกระทั่งผมทนไม่ไหวรีบเดินเข้าหาภรรยาจัดการจูบปากดูดนมแข่งกับชายเดี่ยว ที่กำลังเลียตูด ดูดแตดอยู่ทางส่วนล่าง ภรรยาผมตัวสั่นไปทั้งร่างด้วยความเงี่ยนจัด เธอกระซิบบอกผมด้วยเสียงสั่นเครือ “พอเถอค่ะ พ่อขา แม่ทนไม่ไหวแล้ว พอแล้ว” ผมรีบกระซิบตอบ “ให้เขาเย็ดเถอะนะ” เธอส่ายหน้า “ไม่เอา ๆ ปออยากให้พ่อทำ...อูย..ซี๊ด..โธ่..ปอทนไม่ไหวแล้วนะ จะเอาใครก็เอา” ผมรีบสะกิดบอกชายเดี่ยวว่าพอแล้วและโบกมือให้เขาไปนั่งดู เขาละหน้าออกจากโคกหีเกลี้ยงเกลาขนาดใหญ่ที่มีขนนุ่มปกคลุมบนเนินนิด หน่อยอย่างสุดแสนเสียดาย น้ำหีเมียผมเลอะเป็นมันเยิ้มทั้งจมูกปาก เขาลุกไปนั่งดูผมบรรเลงต่ออย่างไม่มีข้อโต้แย้ง ผมรูดกางเกงในจีสตริงตัวจิ๋วที่เปียกชื้นจากน้ำหีเมียผมโยนไปให้เขา แล้วประกบร่างสอดใส่ทันที เพียงครู่เดียวภรรยาผมก็กรีดร้องเมื่อผมฉีดน้ำจากท่อนควยพุ่งเข้าไปในปาก มดลูกเธอจนหมดสิ้น เป็นจังหวะเดียวกับที่ชายเดี่ยวชักว่าวจนน้ำออกพุ่งกระฉูดถึงขอบเตียงเกือบ โดนผมและภรรยา.....หลังจากวันนั้น ผมรู้สึกมีความสุขทุกครั้งที่ร่วมรักกับภรรยาเมื่อหลับตาเห็นเธอโดนปล้ำกอด จูบจากชายเดี่ยว ผมรู้สึกเสียดายที่ไม่ได้เห็นภรรยาร่วมรักกับชายเดี่ยวในวันนั้น แต่แล้วอยู่มาวันหนึ่งความฝันของผมก็เป็นความจริงซึ่งคนที่โชคดีเป็นใครผมจะ เล่าให้ฟังในตอนต่อไป........ คลิป เย็ด นักศึกษาดูหนังโป้ ยุโรปการ์ตูนโป๊xxxตอนที่ 678นางเเบบเล่าเรื่องอมควยแย่งหีเปิดซิงพี่สาวเมียนางแบบญี่ปุ่นโป๊หนังโป็ ดูโปเหนังออนไลน์ หนังโป็ หนังโป็

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21