ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ไทย xxx  (อ่าน 206 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ไทย xxx
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 06:00:15 PM »
ไทย xxx โป๊ไทย  โป๊ต่างประเทศ ไทย xxx ไทย xxxน้องชายผมได้เมียฝรั่งไปทำมาหากิน ที่ประเทศฝรั่งเศษพักร้อนปีที่แล้วน้องชายชวนไปเที่ยวฝรั่งเศษผมพาเมียไป ด้วยเพื่อนๆน้องชายที่เป็นฝรั่งรู้ว่าผมและเมียจะไปเทียวก็ดีใจเตรียมจอง เป็นเจ้าภาพเลี้ยงอาหารเย็นกันเราได้เวียนไปรับเลี้ยงกันหลายบ้าน จนใกล้วันจะกลับเมืองไทยมีเจ้าภาพอยู่บ้านหนึ่งบ้านใหญ่มากวันนั้นอากาศหนาว เลยเลี้ยงกันภายในบ้าน มีขนมปังฟองดูร์ในมื้อเย็นด้วย มีแขกอยู่ 3 คู่ รวมทั้งเจ้าภาพด้วยเป็น 4 คู่ เมื่อถึงคอร์ดขนมปังฟองดูร์เจ้าภาพก็ชี้แจงว่าเป็นธรรมเนียมของฝรั่งเศษ เพื่อนฝูงที่สนิทสนมชอบพอกันเป็นพิเศษเมื่อมีเลี้ยงขนมปังฟองดูร์หากใครจิ้ม ขนมปังทำนำฟองดูร์หยดหนึ่งครั้งจะต้องเปลื้องเสื้อผ้าออกหนึ่งชิ้นทั้ง ผู้หญิงและผู้ชายทุกคนเห็นด้วยตามธรรมเนียมแต่เมียผมนิ่งเฉยไม่พูดอะไรเธอคง อาย ทุกคนทำหยดหมดทุกคนก็ค่อยๆเปลื้องเสื้อผ้าออกทีละชิ้นจากชั้นนอกก่อนเมื่อ หยดมากครั้งเข้าก็เหลือชั้นในกันคนละชิ้นสองชิ้นในที่สุดทุกคนก็เปลือยเปล่า เมียผมดูท่าจะเขินอายมากแต่ก็ยอมทำตามกติกา ทั้ง8คนแก้ผ้าล่อนจ้อนหมด บนโต๊ะมีทั้งไวน์และบรั่นดี ทุกคนมีอาการมึนเต็มที่ต่างมองกันและกันด้วยอารมณ์ใคร่อยากที่จะสวิงกันเต็ม ที่ ผู้ชายเจ้าของบ้านดูจะเล็งเมียผมไว้ตั้งแต่แรกมองเมียผมด้วยตาหวานเยิ้มคลอด เวลาในที่สุดเขาก็ประกาศว่าหากทุกคนต้องการสวิงกันเขาได้เตรียมห้องไว้พร้อม แล้ว 4 ห้อง ขอให้ทุกคนสนุกกันให้เต็มที่ ถือว่าเป็นการเลี้ยงส่งคู่ของผมกลับเมืองไทย เลือกกันเองตามอัธยาสัย เมื่อดื่มกันได้อีกสักพักชายเจ้าของบ้านก็ได้มานั่งคุยกับเมียผมท่าทาง โรแมนติกเมียผมก็ทำท่าเล่นด้วยและแล้วเขาก็มาขออนุญาตผมพาเมียผมเข้าห้อง สวิงผมบอกว่าแล้วแต่เธอหากเธอต้องการคุณผมก็อนุญาต ผมเห็นเขาประคองเมียผมเดินเข้าห้องไป ส่วนผมได้คู่ของเพื่อนน้องชาย ด้วยความตื่นเต้น อากาศก็หนาว ของผู้หญิงฝรั่งก็ใหญ่และหลวม ผมคงไม่เป็นที่ประทับใจของเธอเท่าไหร่ ประมาณ 30 นาที่ผมและเธอก็ออกมาจากห้อง ส่วนเมียผมกว่าจะออกมาจากห้องผมจับเวลาดูประมาณ 90 นาที เธอบอกว่าตื่นเต้นมาก ของฝรั่งทั้งยาวทั้งใหญ่ อมแทบไม่หมดเมื่อยขากรรณไกรยาวจนกระทั่งชนคอหอยแต่ก็ทำให้เขาจนเป็นที่พอใจ เขาชมว่าเธอสโมกซ์เก่งใช้ลิ้นได้ดีมาก เธอบอกว่าเขาใช้ลิ้นได้เก่งมากเลียเธอด้วยลิ้นไปทั้งตัวโดยเฉพาะที่หีของเธอ เขาเลียดูดจนเธอเสียวไปหมด ควยของเขาใหญ่มากส่วนรูของเธอเล็กตามสภาพคนไทยจึงทำให้กระชับและแน่นชักเข้า ออกแต่ละครั้งครูดรูหีได้มันมาก เขาทำให้เธอถึงจุดสุดยอดครั้งแรกส่วนเขายังควบคุมการหลั่งได้ดีไม่ยอมให้นำ แตก จนรอบที่สองเขาให้เธอทำเองควบคุมเกมอยู่ด้านบนความฟิตและความยาวทำให้เธอทน ความเสียวซ่านไม่ไหวถึงสวรรค์ไปอีกครั้งแต่เขาก็ยังควบคุมของเขาไม่ให้หลั่ง อยู่ดีเธอบอกว่าเขาเก่งมากเป็นนักทำรักที่ยอดเยี่ยมจนเกมที่สามเป็นเกมสุด ท้ายเธอและเขานอนพักและเล้าโลมกันอยู่ประมาณ 30 นาทีของเขาก็แข็งเธอก็มีอารมณ์อีกตอนนี้เขาเล่นเกมเองทำเองควบคุมเกมเองเขา เริ่มเดินหน้าถอยหลังช้าๆชักลำควยยาวๆอย่างใจเย็นไม่รีบร้อนเหมือนเป็นการ อุ่นเครื่องเธอไปในตัวความเสียวกระสันเริ่มเพิ่มมากขึ้นในช่องหีของเธอมาก ขึ้นมากขี้นจนเธอออกอาการเด้งรับการดันเข้าออกของเขาเขาเองก็เริ่มมันและมี อาการเสียวกระสันหัวควยมากขึ้นต่างคนต่างกระแทกควยและหีเข้าหากันอย่างเมา มันในที่สุดทั่งเธอและเขาก็ผวาเข้ากอดกันรัดกันแน่นเขาปล่อยนำออกจากควย อย่างแรงรู้สึกว่านำเข้ากระทบกับปากมดลูกจนมีความรู้สึกได้ส่วนเธอก็ถึงจุด สุดยอดไปพร้อมๆกับเขารูหีของเธอตอดรัดลำควยเขาแน่นบีบรัดเป็นระยะๆอยู่นาน ไม่เหมือนกับที่เธอมีความรู้สึกสุดยอดกับผมที่ตอดรัดเพียงไม่กี่ครั้ง คงเป็นเพราะเธอตื่นเต้นได้เจอของใหญ่ของยาวทำให้เธอมีความสุขมาก เธอบอกว่าหากมีโอกาสอยากจะไปเที่ยวฝรั่งเศษอีกครั้งเพราะผู้ชายที่นั่นทำรัก เก่งและโรแมนติกมากอากาศหนาวเย็นทำให้บรรยากาศในการร่วมรักดี ส่วนผมอากาศหนาวจนควยหดไม่เป็นที่พอใจของสาวฝรั่งเศษเท่าไหร่ ไปเที่ยวคราวหน้าจะเขียนมาเล่าให้ฟังใหม่ประสบการณ์เซ็กหมู่หนังโป๊เด็ดเด็ดหนังxนักเรียนโดนข่มขืนสาวสาวหีใหญ่ นมใหญ่รูปควยนักฟุตบอลรูป เด็ก ประถม เย็ดไทยทางบ้านเน้นๆ เอาแบบเน้นๆ เสียวแบบถึงใจไปครับนักเรียน ม.5 ล่อเจ้าของร้านซ่อมรถเอากับลูกสะใภ้ลีลาสุดยอดมากๆ  น่าเย็ดมากๆ จับน้องสาวสุดสวยมารุมในห้องน้ำยังเด็กอยู่แท้ๆ ดันแก้ผ้าเล่นหนังเอ็กซ์แม่บ้านชุดเมด น่ารักมากเสียดายโดนไอ้โล้นแทงบนโซฟาเสียบสดน้องแฟน น่ารักดีไม่เอาไม่ได้แล้วไอ้ แก่ เย็ด เด็กหนังโป๊แนวถูกขมขื่มรูปโป้นางแบบสาวไทยหมอย ยังไม่ขึ้นภาพ แอบ ถ่าย สาว ออฟ ฟิตอ่านการ์ตูนโป๊ ซาดิสๆไทย xxx เรื่องเล่าชาย ชายเสียว ไทย xxx ไทย xxx

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21