ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังอาไทย  (อ่าน 260 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังอาไทย
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 06:00:19 PM »
หนังอาไทย การ์ตูนโป๊ไทยๆๆ หนังอาไทย หนังอาไทยเหน่งหนุ่มวัยสิบเจ็บลูกชายคนเดียวในครอบครัวที่มีฐานะ ตั้งแต่เล็กครอบครัวเขาอยู่บ้านเดียวกับปู่ย่าและญาติบ้านเดียวกัน ส่วนใหญ่ปู่ย่าจะเป็นคนดูแลเขาเพราะพ่อแม่ยุ่งกับงาน และออกสังคม เขาอายุสิบสี่พ่ออนุชาของเขาเกิดอุบัติเหตุถึงกับต้องนั่งรถเข็นจึงต้องทำใจ แต่ด้วยฐานะพ่อแม่เขาดีมากจึงซื้อบ้านชั้นเดียวแยกออกจากบ้านปู่ย่าในหมู่ บ้านเดียวกันเพราะสะดวกสำหรับพ่อที่ต้องนั่งรถเข็นเข้าออก พ่อเขาไม่จำเป็นต้องไปทำงานนอกบ้านอาศัยทำผ่านคอมฯก็มีรายได้มากเหลือ พอส่วนแม่เขาทำงานนอกบ้าน เหน่งยังไปมาหาสู่บ้านปู่เล่นกับญาติๆประจำทุกวัน แม่เอาสาวหม้ายผัวตายวัยกลางคนหน้าตารูปร่างดีชื่ออำไพ วัยสามสิบกลางๆมาอยู่ด้วยช่วยดูแลพ่อ อำไพเป็นคนบ้านเดียวกับแม่จะว่าไปเป็นญาติห่างๆเขาเลยเรียกเธอว่า น้าไพเธอมีลูกชายวัยสิบสี่มาอยู่ด้วยชื่อจุกๆเป็นเด็กเรียบร้อยเงียบๆขยัน เหน่งและทุกคนชอบเขา พ่อเหน่งจึงส่งให้เรียน บ้านเหน่งถึงจะชั้นเดียวก็มีหลายห้องจุกจึงมีห้องส่วนตัวใหญ่พอควร พ่อเหน่งนั่งรถเข็นได้สามปีแล้วยังมีคนเอางานมาให้พ่อทำไม่ขาดสายรายได้ไม่ ขัดสนบางเดือนเป็นแสนบาท เหน่งเริ่มเที่ยวผู้หญิงบ้างครั้งสองครั้งแค่อยากลองทำตามเพื่อนๆถึงจะชอบก็ ไม่อยากเสี่ยงมาก ระยะหลังแม่สมศรีของเขาดูจะเอาใจใส่ดูแลจุกดียิ่งกว่าลูกชายคือตัวเขาๆไม่ คิดอะไรเพราะจุกเป็นเด็กดีว่านอนสอนง่าย แต่เขาอดสงสัยไม่ได้เลยถามคุยกับพ่อว่าดูแม่แปลกกับจุก แต่ก็ได้คำตอบสั้นๆว่าเป็นเรื่องของแม่อย่าคิดหรือน้อยใจ เขาไม่คิดมากแต่ถามอยู่สองสามครั้งคำตอบสุดท้ายจากพ่อคือ เอาเถอะแล้วจะรู้เอง ก็อีกระยะหลังๆน้สมศรีปล่อยตัวทำเผลอยกขาไขว่ห้างหรือก้มตัวไม่ระวังทำให้ เหน่งได้เห็นร่องอกขาขาวลึกถึงกางเกงในก็บ่อยครั้งแต่เหน่งก็ชอบยังเก็บเอา ไปฝันก็บ่อยครั้ง ถึงจะเป็นแม่ก็ออกจะห่างเหินกันมาใกล้ชิดกันก็สองสามปีนี่เองความรู้สึกไม่ สนิทเหมือนแม่ลูกจะเป็นเพื่อนมากกว่าเหน่งจะรักสนิทกับปู่ย่าและป้าลุงและ พ่อมากกว่าสมศรีผู้เป็นแม่ที่ออกสังคมเป็นสาวไฮโซไม่ค่อยมีเวลาให้เขาจนกระทั้งวันนั้นเหน่งไปบ้านปู่ตามปกติ พ่อธงของเขาโทรถามว่าจะกลับหรือไม่ เหน่งบอก คิดว่าจะไม่กลับมานอนบ้านคืนนี้ แต่พ่อธงบอก ไม่มีอะไรก็กลับมาเถอะ เขาเดินกลับเข้าบ้านก็ค่ำมากแล้วบ้านดูมืด เห็นแสงไฟจากห้องจุกรอดออกมาจากช่องประตูเขาสงสัยยังไม่นอนอีกหรือ คิดจะลองเปิดเข้าไปนั่งคุยด้วยแต่พอดีอำไพมาทักเขา “คุณเหน่งกลับมาแล้วเหรอ”เธอทักเหมือนเธอรออยู่ เหน่งบอกเธอ “พ่อบอกให้กลับแล้วนี่จุกยังไม่นอนอีกเหรอ” อำไพบอก “ค่ะคุณพ่อสั่งไว้ว่าเดี๋ยวคุณเหน่งจะกลับคุณแม่ก็บอกให้น้ารอ จุกยังค่ะยังไม่นอนต้องทำงานที่คุณพ่อสั่ง”เหน่งสงสัย “ทำงานอะไร” อำไพบอก “เป็นงานที่คุณพ่อบอกให้จุกทำประจำอยากรู้ก็ดูสิ” เหน่งงงๆอำไพค่อยๆเปิดแง้มประตูห้องจุกในแสงไฟสลัวเหน่งพ่อเขานั่งอยู่ที่รถ เข็นอยู่ใกล้ประตูแต่เมื่อมองเข้าไปในห้องเขาต้องตกใจ จุกนั่งที่เตียงโดยแม่สมศรีคนสวยของเขายืนข้างเตียงหันหน้าให้จุกแต่ที่แปลก คือมือสมศรีจับชายชุดนอนข้างหน้าถลกเปิดขึ้นถึงเอวเขาเห็นโคนขาอ่อนจากข้าง หลังที่ที่ชุดนอนยังปิดก้นอยู่จุกกำลังรุดถอดกางเกงในเธอลง อำไพกระซิบเบาๆบอกเขา “อย่าเสียงดังค่ะ” เหน่งหันไปมองเธออย่างมึนงงอำไพจึงชวนยืนคุยบอก “คือคุณพ่อบอกให้คุณเหน่งกลับเพื่อให้เห็นนี่หละ”เหน่งถาม “อะไรกัน”อำไพบอก “คือคุณพ่อหมดสมรรถภาพทางเพศมาตั้งแต่นั่งรถเข็งแต่คุณแม่ยังต้องการคุณพ่อ เลยเห็นจุกนี่แหละเป็นทางออกที่ดีไม่แล้วคุณแม่อาจหนีไปคบชายอื่นจะมีปัญหา บ้านจะแตกจุกยังไงก็ไม่มีปัญหาคุณแม่ก็ยินยอมน้าก็ไม่ว่าอะไรเราเข้าใจกัน เหลือเพียงคุณเหน่งนี่แหละ คุณเหน่งอย่าโกรธคุณแม่กับจุกหรือคุณพ่อเลยน้าเองก็ดูว่าเป็นทางออกที่ดี” เหน่งเข้าใจทันทีแต่ยังไม่กระจ่าง “นานหรือยังแล้วพ่อมานั่งทำไมแล้วจุกทำอะไรกับแม่อีก” อำไพบอก “ก็ครึ่งปีกว่าได้แล้ว คุณพ่อถึงจะไม่สู้แต่ใจยังมีก็ขอดูก็เพียงพอบางทีน้าก็ช่วยทำให้” เหน่งไม่โง่พอเข้าใจแต่ถาม “น้าทำไงแล้วทำได้เหรอ”อำไพยิ้มๆ “น้าก็มีวิธีของน้าคุณพ่อถึงจะไม่สู้ก็ยังมีน้ำยา” เหน่งถอนหายใจ “น้าอยู่ดูเขาบ่อยไหม”อำไพพยักหน้า เหน่งถามอีก “แล้วน้าไม่คิดรู้สึกอะไรเหรอแค่นี้ผมยัง..เออ”อำไพยิ้มเขินๆพูดตัดบท “วันนี้คุณเหน่งจะรู้เห็นทุกอย่างเราไม่อยากปกปิดคุณเหน่งต่อไปแต่ขอให้รู้ กันแค่ในบ้านนะไม่แล้วจะเสียกันหมด”เหน่งพยักหน้าเสียงซุบซิบสองคนในความเงียบคงดังจนพ่อเหน่งได้ยินจึงมีเสียงเรียกออมา “อ้าวมาแล้วเหรอเข้ามาสิยืนข้างนอกทำไม”เหน่งรู้สึกตื่นเต้นเปิดประตูเข้าไป จุกผงะหน้าออกจากที่ซบซุกไซร้ท้องน้อยสมศรีๆยังถลกเปิดชุดนอนเธอบอก “ไม่เป็นไรจุกทำไปเถอะ”เธอหันมาพูดกับสามี “พ่อช่วยบอกเหน่งด้วยให้เข้าใจ”พ่อเหน่งบอก “เป็นไงอำไพบอกหมดแล้วใช่ไม”เหน่งพยักหน้าแต่ตามองไปที่สมศรีพ่อเขายิ้มบอก “พวกเราอึดอัดใจอยากให้เหน่งรู้แต่กลัวเหน่งจะไม่เข้าใจรับไม่ได้แต่ยังไงก็ ต้องรู้สักวันๆนี้ก็เลยตกลงกันว่าควรให้เหน่งรับรู้ซะทีคงเข้าใจ” เหน่องขลุกขลักบอก “ผ..ผมเข้าใจแล้วผมรับได้ครับ”อำไพยิ้มพ่อโอบเอวเขาพูด “พ่อเข้าใจความรู้สึกเหน่งดีดูไปก็แล้วกันถ้าอยากได้อะไรก็บอกอยากทำอะไรก็ ทำแม่เขาไม่ว่าหรืออำไพก็ได้ยังว่างพ่อทำอะไรไม่ได้”อำไพอมยิ้มเขินๆเหน่ง ถึงกับงงมองหน้าสองคน พ่อเขาบอกอีกว่า “อย่าไปโกรธอิจฉาจุกเลยนะพ่อกับแม่เห็นว่าจุกยังไงก็เป็นคนของเราทุกอย่างจะ ได้ไม่มีปัญหาอำไพก็คุมดูแลอยู่เรื่องทั้งหมดก็จะไม่แพร่งพรายออกนอกบ้าน” เหน่งพยักหน้ารับ อำไพบอก “ไปดูใกล้ๆสิว่าจุกทำอะไร” เหน่งเขินๆประหม่าก้มหน้าแต่อำไพพาไปนั่งข้างจุกที่หันมามองยิ้มๆให้เหน่งๆ เงยหน้ามองต้องตะลึงใจเต้นเป็นกลองเพล สมศรีไม่มีกางเกงในหน้าท้องขาวเรียบดูมีพุงเล็ดน้อยโคนขาอ่อนขาวเรียวทีจุด สำคัญของสงวนสุดโคนระหว่างขาเป็นโหนกนูนมีขนหมอยดกดำที่จุกกำลังเอามือลูบ คลึงบีบทั้งดึงขนหมอยเล่นทั้งยังเอามือสอดเซาะเข้าง่ามขาในร่องเหลือบที่ เป็นพูกลีบ สมศรีแทนที่จะอายแค่ยิ้มเขินๆพูดหน้าด้านๆ “ขอแม่สวยไหมอยากดูมานานแล้วไม่ใช่เหรอ”เหน่งกลืนน้ำลายพูดไม่ออกสมศรีหน้า ตาบูดเบี้ยวซี๊ดปากเบาๆ “จุกพอหรือยัง” จุกแสยะยิ้ม “แล้วแต่ป้าครับ”เขามองๆเหน่งสมศรีบอก “กลัวอะไรมองพี่เขาทำไมเรามาทำกันดีกว่า”สมศรีเอามือลูบหัวเหน่ง จุกยิ้มแหยงๆเหน่งพยักหน้าสมศรีบอก เห็นไมพี่เขาไม่ว่าอะไร”จุกบอก “ผมขอโทษนะครับพี่” เหน่งพยักหน้าพูดไม่ออก สมศรีขึ้นนอนหงายรอจุกๆถอดกางเกงทันทีควยแข็งโด่ไมใหญ่นักเหน่งตื่นเต้นรู้ ว่าทั้งสองกำลังจะร่วมเพศต่อหน้าเขาอายไม่อายแล้วก็จริงสมศรีกางขาจุกเข้า คร่อมร่างเธอๆเอามือจับควยจุกดึงเข้าถูลงในร่องเหลือบระหว่างขาเธอจุกก้มมอง ดูแล้วแอ่นเอวอัดเสียบมันหายเข้าไปสมศรีคราง ฮือๆหงิงๆ ขยับสองขาขึ้นลงแอ่นส่ายสะบัดบิดตัวแสดงถึงความเสียวเงี่ยนกระสันอย่างไม่ อายสายตาใคร เหน่งย้อนคิดก็จริงแม่ร่านสวาทขนาดนี้ถ้าปล่อยไปคงมีชู้แน่ เขามองขาขาวเรียวสวยที่ขยับเขาอยากจับต้องเขากล้าๆกลัวๆลองเอามือสั่นๆไปลูบ ไล้สมศรีไม่ห้ามหรือขัดขืนเหน่งได้ใจลูบไปถึงสะโพกก้นส่วนจุกเอามือกดหน้าอก ขย้ำเต้านมทั้งยังประกบจูบดูดปากกลบเสียงคราง อำไพเอามือลูบหลังก้นจุกที่ขยับขึ้นๆลงๆกระแทกควยใส่ง่ามขาร่องรูหีสมศรีดัง พับๆ อนุชาผู้เป็นพ่อเลื่อนรถมาใกล้พร้อมบอก “อำไพเธอจัดการให้ที” อำไพลงนั่งคุกเข่าหน้าอนุชาดึงรุดกางเกงแพรเขาออกเธอหันยิ้มให้เหน่งแล้วเอา มือจับควยอนุชาที่เหี่ยวไม่แข็งตัวถอกรุดจากนั้นเธอก้มตัวลงอ้าปากอมดูดควย เขา เหน่งมองทั้งพ่อและแม่แต่สนใจแม่มากกว่าพ่อเพราะทั้งสวยและเสียงครางทำให้ ควยเขาแข็งโด่ พ่อเขาบอก “เงี่ยนอยากเอาบ้างไหม” เหน่งละล้าละลังพยักหน้า อนุชาชี้ลงที่อำไพแล้วบอก “เอาสิทุกทีอำไพก็ว่าง” เหน่งอึกอักมองไปที่เหน่งๆหันบอกทั้งที่โยกกระเด้า “เอาสิพี่แม่ผมยังว่างไม่มีเจ้าของ”เป็นการอนุญาตจากลูกชาย เหน่งไม่รอช้าถอดกางเกงลงนั่งคุกเข้าที่ก้นอำไพๆอมควยพ่อเขาอยู่แต่เธอพูด “ตามสบายนะคุณเหน่ง”เป็นการยืนยันจากอำไพเหน่งพอใจจับเอาสายยืดกางเกงนอนเธอ แล้วรุดลงพร้อมกางเกงในกาง เหน่งตาพองโตก้นขาวเธอขาวเนียนไม่แพ้แม่เขาๆเพ้อบอก “สวยจังผมอยากปี้น้าเหลือเกิด”อำไพพูดย้ำ “ก็บอกแล้วไงตามสบาย”เหน่งไม่รอช้าประกบตัวเข้าที่ก้นเธอสองมือแหกง่ามตูดพอ เห็นรูตูดสีคล้ำรูหีสีชมพูสดเข้าย่อตัวจับควยจ่อยัดอัดเข้ารูหีอย่างเต็มแรง อำไพถึงกับสะดุ้งร้อง โอย!แสดงความเจ็บปวดเหน่งก็เจ็บหนังดุ้นควยรูหีอำไพเล็กคับแน่นมากหรือควย เขาใหญ่ก็ไม่รู้ เหน่งทนเจ็บไม่ร้องบ่นจับสะโพกเธอแล้วโยกกระเด้า “ขอโทษครับน้าผมลืมตัวรูหีน้ำก็เล็กกัดควยผม”อำไพร้องครางบอก “ควยเธอใหญ่ๆกว่าจุกนัก”เหน่งเอะใจเธอพูดถึงจุกแต่เขาไม่สนยังคงซอยเย็ดอำไพ ครางร้องเสียงหลงพ่อเขายิ้มขำพอใจอำไพยังถอกควยสลับก้มดูดเป็นระยะ สมศรีผงกหัวหันมาดูแต่ไม่ถนัดเพราะถูกจุกกระแทกเย็ดอยู่บนเตียง จุกบอก “เดี๋ยวเราเสร็จแล้วป้าค่อยดูพี่เขาเย็ดแม่ผม”สมศรีครางร้อง “เร็วๆเข้าจุกป้าเงี่ยนน้ำจะแตกแล้ว”เตียงสั่นกระเพื่อมอย่างรุนแรงจนเสียง ดังออดแอดเหมือนเตียงจะหักแต่เหน่งไม่สนใจแม่เขาแล้วเขาโยกซอยเย็ดอำไพอย่าง มัน อำไพอมดูดควยให้พ่อเขาๆซี๊ดปากคราง โอยๆในไม่ช้าน้ำกามขาวข้นก็พุ่งไหลออกจากควยที่เหี่ยว อำไพยังก้งโค้งให้เหน่งเย็ด เหน่งโอบกอดเวเธอมือล้วงจับหีมันสากด้วยขนหมอยเต็มฝ่ามือทั้งแฉะๆด้วยเมือก ที่ลื่นๆอีกมือเหน่งโอบกอดจับนมอำไพที่แกว่งไกวบีบขย้ำเขารู้ได้ถึงความใหญ่ โตเต่งตึงของเต้านมอำไพ เหน่งเย็ดซอยอย่างเมามันโดยไม่รู้ว่าแม่เขากับจุกเสร็จไปตั้งแต่เมื่อไรแล้ว ตอนนี้กำลังนั่งดูเขาเย็ดอำไพที่ร้องครางมือหน้าเลอะด้วยน้ำกามจากพ่อเขาจน ขาเธอสั่นเกร็งกระตุกเหน่งซอยเย็ดอีกพักก็พ่นน้ำกามใส่ในตัวอำไพอย่างท่วม ท้น สมศรีเอามือลูบหัวเขาเธอบอก “ดีลูกแม่ทำทำ”ส่วนพ่อเขาบอก “ไม่นึกจะเก่งอย่างนี้”จุกถาม “แม่เป็นไงบ้า”อำไพบอก “ควยใหญ่เย็ดมันน้ำหีแตกไปสองที”ทุกคนขำหัวเราะเหน่งเขินๆสมศรีบอก “หีระบมเลยสิท่า” อำไพบอก “ขึ้นสวรรค์ทั้งเป็นเลยคะคุณนายถ้าแบบนี้ถึงหีจะระบมจะเอาอีกก็ย่อมได้”ทุก คนขำอีก อำไพใส่กางเกงแต่งตัวให้พ่อเขาสมศรีลงจากเตียงบอก “วันนี้พอก่อน”แล้วเข็นรถสามีกลับห้องนอนเหน่งบอกขอบใจอำไพแล้วกลับห้องส่วน อำไพอยู่พูดคุยกับจุกอีกพัก เหน่งออกจากห้องมาหาน้ำดื่มยังเห็นแสงไฟจากห้องจุกเลยไปแง้มประตูดูเขาต้อง ตกใจที่เห็นอำไพนอนหงายแก้ผ้าร่างเปลือยขาวโพนเต้านมโตโดยจุกลูกชายเธอแก้ ผ้านอนทับอยู่บนร่างตูดก้นกระดกขยับขึ้นลงเขางงไปหมดแม่ลูกปี้เย็ดกันเหรอ นี้แต่ใจเขาสั่นสยิวแอบดูเงียบๆไม่คิดจะเข้าไปขัดจะเสียมารยาทเลยหลบเข้า ห้องจัดการกับตัวเองอีกครั้ง....  เข้าใจ...ไม่ต้องบ้านแตก...ดี..ความคิดยอด...  ....................แหล่มเลย..................... โหลดหนังโป๊มีเดียฟรีหนังโป๊ออนไลน์ spaภาพ หี เด็ก ประถมดูหนังxxxฟรีเซ็กซหมู่japanสาวใหญ่โดนเย๊ดหนังเอกซ์แนวรุมข่มขื่นผมชื่อพงษ์อายุ 27 ส่วนแฟนหรือเมียของผมชื่อชมพู่ ปีนี้อายุ 24 หน้าตาน่ารักแถมขาวหมวยผมยาวตรงแบบพิมพ์นิยม หุ่นนี่ก็ระดับสุดยอดล่ะครับ เดินห้างนี่หนุ่มมองหน้าอกหน้าใจกันเหลียวหลัง เรารู้จักกันเพราะเธอเคยเป็นนางแบบถ่ายให้หนังสือนู๊ดเล่มหนึ่ง ถ่ายเสร็จแทนที่นางแบบจะเสร็จช่างภาพตามระเบียบใช่ไหม แต่งานนี้นางแบบเสร็จเป็นผู้ช่วยตากล้องอย่างผมแทนเราก็เลยคบหากันมาตั้งแต่ นั้น อยู่ก้นกันมา 2 ปีแล้ว ยังไม่มีลูกเพราะป้องกันไว้เนื่องจากยังไม่พร้อม ชมพู่เธอมีงานประจำคือเป็นสาวพริตตี้ให้กับรถยนต์ญี่ปุ่นยี่ห้อหนึ่ง และยังมีงานถ่ายภาพวาบหวามเรทอาร์ให้นิตยสารนู๊ดชื่อดังบ้างประปราย เรื่องหุ่นและความสวยงามจึงเรื่องที่เธอปล่อยปละละเลยไม่ได้ เรื่อง sex มีกันอาทิตย์ละ 3 – 4 ครั้ง ไม่มีปัญหาอะไร แต่ตัวผมนั้นก็สนใจเรื่องสวิงพอสมควร เพราะอ่านเรื่องราวทำนองนี้จาก net แล้วได้อารมณ์ดี อ่านมากเข้า ก็อยากลอง และคงเพราะความที่มีเมียสวยๆ อย่างนี้ด้วย มันก็เกิดความอยากให้ชายอื่นผู้โชคดีมามีความสุขและให้ความสุขกับเมียผมบ้าง ภาพดุ้นเขื่องๆ ที่กำลังชำแรกร่องสาวคับแน่นและนวลเนียนจนแทบจะไม่มีขนของเธอนั้นคงสะใจไม่ น้อย แต่ผมก็ตอบตัวเองไม่ได้ว่า มันเป็นแค่จินตนาการหรือเป็นความต้องการของผมจริงๆ แต่เวลาคิดถึงเรื่องนี้ทีไรมีอารมรณ์ทุกที เคยถามทีเล่นทีจริงกับเธอว่าอยากลองกับไอ้หนุ่มรูปหล่อที่มีเอ็นใหญ่ๆบ้าง ไหม เธอก็ว่าผมบ้าและงอนไปสองสามวันแสดงว่าไม่สนใจแน่ๆ ครั้งหนึ่งเคยถึงกับนัดชายเดี่ยวที่คุยกันในอินเตอร์เนทชื่อคุณนพลองคุยกัน ที่ร้านอาหาร เขาอายุสัก 30 รูปหล่อใช้ได้คมเข้มดี ผมอ้างกับเธอว่าเป็นเพื่อนสมัยมัธยมนัดมาคุยเรื่องงานเลี้ยงรุ่น คุณนพดูจะพอใจเมียผมมากแอบมากระซิบผมตอนเข้าห้องน้ำว่าพร้อมลุยเลยไหม ผมบอกไปว่ายังวันนี้แค่นัดมาดูตัวกันไว้ก่อน แล้วค่อยนัดไปเที่ยวต่างจังหวัดด้วยกันเผื่อว่าเกิดฟลุคเธออาจยอมเขาขึ้นมา ดูเขาเสียดายน่าดู หลังจากนั้นผมก็ไม่ได้ติดต่อเขาไปอีกเพราะไม่กล้า ได้แต่เก็บความอยากเอาไว้ แต่ก็กล้าๆ กลัวๆน่ะครับใจหนึ่งอยากดู แต่อีกใจก็หึงหวงไม่รุ้จะรับได้หรือเปล่าหากมีคนมาทำอย่างว่ากับชมพู่ให้ดู จริง และแล้วก็มีเหตุการณ์สำคัญครั้งหนึ่งที่ผมเข้าใกล้ได้สัมผัสกับ อารมณ์ของการที่มีชายอื่นมาทำอะไรต่อหน้าต่อตากับเมียตัวเองมากที่สุด และก็เป็นแรงผลักรุนแรงที่ทำให้ผมตัดสินใจหาชายเดี่ยวผู้โชคดีมามีอะไรกับ เธอจนได้ สักสองเดือนก่อนมีคนมาทาบทามชมพู่ไปถ่ายวีซีดีหนังเรทอาร์ เธอมาปรึกษาผมโดยบอกว่าผู้กำกับเป็นรุ่นพี่ที่นับถือกันมากเขาอยากให้เธอ ถ่าย เพราะหานางแบบสวยๆ หน้าใหม่ ๆ ที่จะเอาไปทาบพระเอกในเรื่องไม่ได้เลย เพราะหนังเรื่องนี้ก็จงใจขายความหล่อล่ำของพระเอกด้วยฉากเลิฟซีนเลยสำคัญมาก นางเอกที่จะเอาไปประกบต้องสวย หุ่นดีและที่สำคัญคือหน้าใหม่ เธอบอกผมว่าไม่อยากถ่ายเลยแต่เกรงใจพี่เขาที่มีบุญคุณกัน “ถ่ายฉากเลิฟซีนกับพระเอกฉากเดียวได้ค่าตัว 3 หมื่น ก็เยอะนะแต่เปลืองตัวจังเลย ” เธอว่า ส่วนผมหัวใจก็ตูมตามเลยครับไม่ใช่เรื่องเงินนะครับ แต่เป็นเรื่องหนังที่เธอจะเล่นต่างหากแต่ก็แกล้งทำเป็นไม่ค่อยพอใจที่เธอจะ ต้องไปถ่ายหนังแบบนั้น “แต่ถ้าจำเป็นก็ต้องคุยเรื่องเงื่อนไขกันก่อน” ผมพูดขรึมๆ จากนั้นก็นัดเจอผู้กำกับเพื่อขออ่านบท อ่านไปเอ็นผมก็แข็งไปแต่ต้องพยายามเก็บอาการ ผู้กำกับอธิบายว่าหนังเรื่องนี้เป็นเรทอาร์แบบใต้ดินซึ่งก็หมายถึงเกือบ เอ๊กซ์ ฉากจูบปากต้องจูบแลกลิ้นกันเลยและเธอต้องยอมให้พระเอกดูดหัวนมจริงๆ ด้วย พอถึงฉากร่วมรักก็ต้องเปลือยกายแสดงท่าทางให้สมจริง ชมพู่ฟังแล้วก็หน้าแดงเป็นลูกตำลึงแล้วบอกปฏิเสธแต่ผู้กำกับลงทุนขอร้องให้ ช่วยไม่งั้นเขาแย่แน่ๆ ยื่นข้อเสนอเพิ่มค่าตัวให้อีกสองหมื่น ผมบอกเธอว่าก็ลองดูถ้ามันเกินไปก็ไม่ต้องถ่ายต่อเท่านั้นเองชมพู่จึงตกลงรับ งาน ผมยื่นเงื่อนไขว่าจะขอดูตลอดการถ่ายทำ ตอนแรกผู้กำกับไม่ยอมเพราะกลัวผมจะทำใจไม่ได้เดี๋ยวจะเป็นเรื่องเป็นราวแต่ ผมก็ยืนกรานว่าจะต้องเข้าไปดูด้วยจะได้รู้ว่าเล่นกันเกินบทบาทหรือเปล่า ในที่สุดเขาก็ยอม กลับถึงบ้าน ชมพู่บ่นกังวลใจไม่น่าไปรับปากเขาเลย “ไม่ต้องห่วง พี่อยู่ด้วยถ้าอะไรเกินไป พี่ไม่ยอมแน่” ผมปลอบเธอ หารู้ไม่ว่าผมอยากให้ถึงวันถ่ายทำใจจะขาด คืนนั้นเรามี sex กันแบบถึงพริกถึงขิงจนเมียผมออกปากสงสัยว่าผมเป็นอะไรทำไมเด็ดกว่าทุกวัน ถึง วันถ่ายทำผู้กำกับบอกผมอีกครั้งว่าหนังเรื่องนี้ขายฉากอย่างว่าโดยเฉพาะผม ต้องทำใจอย่าหึงหวงมากเพราะมันเป็นงาน ผมบอกว่าโอเคอยู่แล้ว แล้วก็ได้เจอตัวพระเอกของเรื่อง เขาเป็นนายแบบชื่อดังพอสมควร รูปหล่อ หุ่นดีล่ำสันมาก เคยถ่ายแบบและเล่นหนังเรทอาร์มาหลายเรื่อง เขาเข้ามาทักและพูดคุยทำความรู้จักกับชมพู่ พอเธอเห็นเหน้าเขาก็หน้าแดงเชียวครับคงเขินความหล่อของเขา ผมกับเขาทักทายแนะนำตัวกันนิดหน่อย เขาพูดขออนุญาตและขอโทษที่ต้องล่วงเกินชมพู่ด้วยและยืนยันว่าจะไม่มีการนอก บท ผู้กำกับให้พระเอกและชมพู่ไปเปลี่ยนเสื้อผ้า โดยให้พระเอกนุ่งเพียงกางเกงในสีขาวตัวเดียวส่วนชมพู่เขาให้ใส่สวมชุดนอน บางๆ โดยไม่สวมเสื้อในแต่ใส่กางเกงใน แล้วขึ้นไปนอนบนเตียง ชมพู่นอนหงายแล้วให้พระเอกนอนประกบด้านข้าง พอผู้กำกับสั่งบันทึกภาพ พระเอกก็ทำการเล้าโลมชมพู่ทันทีโดยการซุกไซร้ที่ซอกคอส่วนมือก็ลูบคลึงเบาๆ ที่หน้าอกของเธอ ชมพู่ครางเบาๆ แดะอกรับการคลึงเคล้า สักพักเขาก็ดึงชุดนอนนั้นออกจากร่างของเธอ ชมพู่พยายามเอามือปิดหน้าอกของเธอไว้ ผู้กำกับสั้งคัท แล้วบอกชมพู่ว่าอย่าอาย ปล่อยธรรมชาติเหมือนกำลังมีอะไรกับแฟน แล้วเดินกล้องใหม่เธอก็ทำตามแต่ก็มีอาการขัดเขินบ้าง เมื่อพระเอกอ้าปากดูดเลียเม็ดทับทิมบนปทุมถันเธอสะดุ้งขนลุกเกรียว ภาพที่เห็นทำท่อนเอ็นของผมแข็งปั๋งทันที ผู้กำกับสั่งช่างกล้องบันทึกภาพไปเรื่อยๆ ไม่สั่งคัทเลย พระเอกหนุ่มยังโลมเลียหน้าอกของเธอย่างต่อเนื่อง แล้วค่อยๆ เลื่อมมือไปตามหน้าท้องเนียนเรียบของชมพู่ ความเสียวกระสันต์ทำเอาเธอบิดกายเบาครางอื่อๆ พระเอกเลื่อนของเขาต่ำไปจนถึงเนินอูมกลางหว่างขาของเธอแล้วลูบไล้ภายนอกนิ้ว กลางกรีดเกลี่ยกลางรอยแยกอย่างชำนาญ เมียผมบิดตัวครางอูย เหลือบตามามองหน้าผมนิดนึง ผมจ้องมองที่เป้ากางเกงในของเธอก็เห็นเป็นรอยน้ำที่เธอหลั้งออกมาเป็นดวง เล็กๆ แสดงว่าเธอก็เสียวกระสันต์อย่างที่สุดกับการลุกเล้าของพระเอกหนุ่ม ก่อนที่จะทำอะไรกันต่อไป “คัท” เสียงผู้กำกับสั่ง ผมถอนหายใจเฮือก ผู้กำกับบอกว่าฉากต่อไปพระเอกต้องถอดกางเกงในของนางเอกออกด้วยแล้วทำท่าใช้ ลิ้น แต่ในหนังจะไม่ให้เห็นของลับของนางเอก โดยใช้ตัวพระเอกบัง กล้องจะถ่ายจากด้านหลังจะเห็นว่าพระเอกซุกหน้าอยูากลางหว่างขาของนางเอก จริงๆ ชมพู่ร้องบอกว่าอย่างนี้พระเอกก็เห็นของเธอถนัดถนี่สิกันพอดี ผู้กำกับโยนผ้าขนหนูผืนเล็กๆเท่าฝ่ามือให้เธอแล้วบอกว่าเดี๋ยวให้เอาไอ้นี้ ปิดไว้ เธอรับมาแล้วทำหน้าแหยๆ ผู้กำกับสั่งเดินกล้อง ทุกคนเข้าประจำที่ ชมพู่เมียผมนอยเปลือยอล่างฉ่างยนเตียงกางขาทั้งสองออก สองกลีบสาวมีผ้าขนหนูสีเนื้อปิดเอาไว้ แต่กระนั้นก็เห็นความนูนฟูของสองกลีบที่แทบจะปิดไม่ปิดของเธอ ฉากนั้นนะครับคุณเอ๋ย ดูจากด้านข้างและด้านหลังแล้วเหมือนกับว่าพระเอกกำลังลงลิ้นให้เธออย่าดุ เดือดจริงๆเลย ชมพู่เมียผมนั้นก็ครางซี๊ดซ๊าดสมจริงมาก เธอแดะสะโพกเร่าหรือว่าเธอจะเสียวจริงก็ไม่รู้ ฉากเด็ดที่ทำเอาผมน้ำแตกก็คือก็ตอนที่ชมพู่ต้องทำท่าเล้าโลมพระเอกตอบบ้าง ฉากนั้นพระเอกนั่งพิงหัวเตียงโดยชมพู่เปลือยนอนคว่ำอยู่ข้างๆแล้วค่อยๆ คลานขึ้นไปกอดก่ายใช้มือลูบไล้ร่างกายของเขา ฉากจูบปากนั้นทั้งสองแลกลิ้นกันดังจ๊วบจ๊าบสมบทบาทจริงๆ ผมงี้แข๊งโป๊กโดยมือของเธอต้องลูบไล้ร่างกายของพระเอกรวมทั้งเป้ากางเกงที่ ตุงโป่งด้วย ชมพู่ไล้ลิ้นเลียซอกหูของเขาเรื่อยมาขนถึงหัวนมและไล้เลียไปถึงหน้าท้อง เธอไล้ลิ้นมาจนถึงขอบกางเกงในของพระเอกและรูดกางเกงในของเขาออกภาพนั้นทำเอา เอ็นของผมปวดหนึบ ภาพนี้เห็นจากด้านหลังนะครับ เธอโยนกางเกงในของเขาลงข้างเตียง แสดงว่าเธอต้องเห็นท่อนเอ็นของเขาอย่างเต็มตา ผู้กำกับสั่งคัทอีกแล้ว ผมและผู้กำกับรวมทั้งตากล้องถอนหายใจเฮือกใหญ่ ผู้กำกับโยนผ้าเช็ดตัวผืนเล็กให้พระเอกปิดคลุมส่วนสำคัญของเขาจากนั้นก็ถ่าย ต่อ โดยพระเอกรูปหล่อยกชันเข่าทั้งสองขึ้นและชมพู่ก็คลานเข้าไปซุกหน้ากลางหว่าง ขาของเขา ทำหัวผงกหัวขึ้นลงเป็นจังหวะ ภาพที่เห็นทำเอาน้ำผมแตกทันทีเลยครับ เพราะมันช่างเหมือนว่าเธอกำลังดูดอมให้เขาจริงๆ ตากล้อง เข้าไปจับภาพจากด้านข้าง สักครู่ผู้กำกับก็สั่งคัท พักสักครู่ พระเอกใส่กางเกงในเดินเข้าห้องน้ำ ส่วนชมพู่ก็เอาผ้าขนหนูมาห่มถามผมว่าโกรธหรือเปล่า ผมบอกว่าไม่โกรธหรอกแต่หึงมากๆ แล้วก็ยิ้ม เธอถึงโล่งอก บอกเหลืออีกฉากเดียวทนนิดนึงนะ ผมไปเข้าห้องน้ำเพื่อเช็ดน้ำที่เลอะเทอะในกางเกงให้เรียบร้อย แล้วออกมารอดูต่อ ฉากสำคัญนี้คือฉากร่วมเพศที่พระเอกและนางเอกต้อง เปลือยกายทำท่าให้ดูสมจริง ชมพู่ขึ้นไปนอนหงายบนเตียงเอาผ้าผืนเล็กๆปิดสองกลีบเอาไว้ พระเอกเดินเปลือยกายเลยครับตอนนี้ เห็นท่อนลำขนาดเขื่องแข๊งปั๋งเพราะว่ามีอารมร์ร่วมเต็มที่ ชมพู่อายหน้าแดงเหมื่อเห็นของเขาแต่พระเอกหนุ่มไม่ยักกะอายเลย เขาเดินขึ้นไปทำท่าคล่อม ผุ้กำกับสั่งเดินกล้องเขาก็เข้าแทรกกลางสองขาของชมพู่ที่อ้ารออยู่ แล้วทำก็ทำท่าทางเหมือนกำลังสอดใส่ท่อนลำเข้าไปในสองกลีบของเธอ กล้องโคลสที่ใบหน้าของประเอกและนางเอก จากนั้นเขาก็เริ่มทำท่ากระเด้า ชมพู่ก็ทำท่าเสียวสุขสมไปด้วย สักพักพระเอกก็ทำท่าเหมือนถึงจุดจุดสอด เขาทำได้ดีมากเลยครับ กล้ามเนื้อเกร็งกระตุกเหมือนกำลังกระฉูดน้ำจริงๆเลย แต่พอผู้กำกับสั้งคัทเท่านั้นล่ะเขารีบนุ่งผ้าเช็ดตัวเดินเข้าห้องน้ำ ชมพู่เมียผมว้ายเบาๆ ผมเข้าไปดูก็เห็นเมือกขาวขุ่นเปรอะเลอะเทอะเลยไปถึงหน้าท้องของเธอ ก็คงเป็นน้ำของพระเอกที่กระฉูดออกมาจริงๆนั่นเอง ดีที่สองกลีบเธอมีผ้าขนหนูปิดไว้ไม่งั้นคงชุ่มไปด้วยน้ำของพระเอก พระเอกออกจากห้องน้ำมาบอกขอโทษผมและชมพู่ เขาบอกว่ามันเสียวอั้นไว้ไม่ไหวจริงๆ ผมบอกไม่เป็นไรในใจอยากขอบคุณเขาด้วยซ้ำ ชมพู่มากระซิบบอกผมบนรถว่าของพระเอกแข็งและใหญ่มากเลยตอนที่เขาทำท่าอย่าง ว่ามันแทงโดนของเธอตลอดเลย เขาเลยเสียวทนไม่ไหว ผมถามว่าเธอล่ะเสียวไหม เธอบอกอายๆว่ามันก็ต้องมีบ้างล่ะ แล้วตอนฉากที่พระเอกทำท่าใช้ลิ้นให้พระเอกก็เลียให้เธอจริงๆด้วยแต่เป็นการ เลียผ่านผ้าขนหนู รู้อย่างนี้ผมจะโกรธหรือเปล่า ผมได้ยินก็แปร๊บเลยครับ บอกเธอว่าไม่โกรธหรอกถามเธอว่า ถ้าให้พระเอกทำกับเธอจริงๆ เธอจะยอมไหม เธอว่าผมบ้าแล้วถามผมตอบว่า “ถ้ายอมแล้วพี่จะทนดูได้เหรอ” ผมยิ้มแล้วรีบพาเธอกลับบ้านแล้วมีมี sex กันมันสุดๆ เธอบอกว่าจะไม่รับงานแบบนี้อีกแล้ว แต่ผมบอกเธอว่าไม่เป็นไรหรอกขอผมไปคุมตลอดก็ไม่เห็นเป็นไร เหตุการณ์ครั้งนั้นพาผมไปใกล้ความฝันมากที่สุดและทำให้ผมตัดสินใจทำความฝัน ให้เป็นจริง ผมตัดสินใจว่าผมจะทำทุกวิถีทางเพื่อให้เห็นภาพเมียผมโดน ชายอื่นร่วมรักต่อหน้าให้ได้ เมื่อเธอไม่ยอมก็ต้องใช้วิธีมอมยา ผมไปหาซื้อยาปลุก sex ชนิดน้ำมาจากเพื่อนของเพื่อนอีกที เขาบอกสรรพคุณว่ายาตัวนี้จะทำให้ผู้หญิงร้อนวูบวาบอยากมี sex แต่เธอจะสะลึมสะลือ ไม่ค่อยรู้ตัว เมื่อโดนกระทำก็ถึงจุดสุดยอดได้ แต่เธอจะไม่รู้ตัวว่าโดนใครทำ ส่วนชายเดี่ยวผู้โชคดีนั้นหลังจากเลือกเฟ้นอยู่นานก็ได้เจ้าโป้งเพื่อนสนิท ของผมเอง ชมพู่ก็รู้จักกับมันดี ยังเคยมาค้างที่บ้านสองสามครั้ง แต่ผมไม่เคยนึกถึงมันเลยเพราะกลัวว่าจะมีปัญหามันจะปากโป้งสมชื่อ ไอ้โป้งหนุ่มใต้รูปหล่อผิวดำแดงหุ่นดีมีกล้ามเป็นมัดๆ สาวเห็นเป็นเหลียวหลังเหมือนกันและที่สำคัญคือมันมีท่อนเอ็นหรือควยที่ใครๆ ก็ต้องอิจฉา ผมไปเห็นตอนเข้าซาวน่าด้วยกันยังตกใจ เลยอยู่ในใจผมเรื่อยมาว่าเอาไอ้โป้งนี่ละวะแต่จะพูดกับมันยังไง .  วัน นั้นผมชวนมันมากินเหล้าที่บ้านไม่ได้บอกมันหรอกกว่าจะให้มันมาทำอะไรกับเมีย ผม เราสามคนนั่งดื่มในห้องรับแขก ชมพู่ก็มานั่งดื่มด้วย เธอใส่เสื้อยืดแขนกุดและกางเกงขาสั้นสบายๆ โชว์ความขาวนวลของผิวกาย ระหว่างนั่งดื่มผมเห็นไอ้โป้งแอบมองต้นขาเธอตั้งหลายครั้ง ผมแอบเหยาะยาที่ซื้อมาให้เธอเรียบร้อยแล้วตอนที่เธอไปในครัวและไอ้โป้งเข้า ห้องน้ำ เรานั่งฮาเฮคุยเรื่องนู้นเรื่องนี้ไปเรื่อยๆ รวมทั้งเรื่องที่เธอไปถ่ายหนังอาร์เรื่องนั้นมา ไอ้โป้งบอกว่าอิจฉาพระเอกเหลือเกิน ชมพู่ได้แต่นั่งยิ้มแต่ก็บอกว่าอายไม่อยากพูดเรื่องนี้ พอสักครึ่งชั่วโมงยาก็ออกฤทธิ์ ชมพู่ก็ออกอาการเหมือนมีอารมณ์ ร่างอวบขาวเอนมาซบกับไหล่ผม ตาปรือหน้าแดงระเรื่อหายใจหนักๆเป็นห้วงๆ ฝีปากสีชมพูเผยอน่าจูบจริงๆครับ ไอ้โป้งยังถามว่าเธอเป็นอะไรสงสัยจะเมารึเปล่า ผมก้มลงจูบเธออย่างดูดดื่มพร้อมกับเอื้อมมือไปคลึงหน้าอกเธอด้วยโดยไม่สนไอ้ โป้งที่มองอย่างตาลุกและเชื่อว่าอย่างอื่นคงลุกด้วย แล้วผมก็ประคองร่างของเธอเข้าไปในห้องนอนแล้วเปิดแอร์เย็น ๆ เอาไว้ แล้วผมก็ออกมานั่งคุยกับไอ้โป้งต่อ “เมียมึงเมาแล้วเงี่ยนรึเปล่าวะ ตาปรือเชียว” ไอ้โป้งพูดเล่นๆ ผมบอกมันคงงั้นมั้ง “กูดูรูปเมียมึงในหนังสือแล้วเอาไปว่าวตั้งหลายที อิจฉามึงชิบหาย มีเมียโคตรเซ็กซ์” ไอ้โป้งพูดแล้วยกแก้วเหล้าขึ้นซด “งั้นมึงเข้าไปนวดให้ชมพู่หน่อยละกัน กูให้โอกาสมึงแล้วนะ” ผมพูดทีเล่นทีจริง มันถามว่าจริงเหรอแล้วผมไม่หึงเรอะไง “แค่นวดจะเสียหายอะไรวะ หรือมึงอยากทำอย่างอื่น” ผมแย๊บแล้วผมบอกให้เข้าไปนวดได้เลยเมียผมนอนรออยู่ แล้วสำทับด้วยประโยคที่ทำให้มันต้องคิดว่า “อยากทำอะไรตามสบาย” แล้วผมขอตัวไปเข้าห้องน้ำสักครู่ ผมก็เดินไปเข้าห้องน้ำ ส่วนไอ้โป้งยังทำหน้างงๆ ผมรอในห้องน้ำอย่างกระวนกระวาย ในใจนึกว่ามันจะกล้าทำหรือเปล่าแล้วถ้ามันกล้าจะเกิดอะไรต่อ ผมจะทนดูเพื่อนเอากับเมียคนสวยต่อหน้าได้หรือเปล่า สักพักผมก็ออกจากห้องน้ำแต่แล้วก็ไม่เห็นไอ้โป้งที่ห้องนั่งเล่น เลสเบี้ยนช่วยตัวเองเย็ดหีหยุดเวลาพี่สาวช่วยตัวเองโดนเยดขึ้นรถไฟผิดขบวนหนังxแบบกระแทกแรงๆไม่ต้องโหลดภาพรุ่นใหญ่เอากันที่คอนโดหนังอาไทย อภิ มหา แนว ครอบครัว ชุด หนังอาไทย หนังอาไทย

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21