ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: อ่านการ์ตูนโป้  (อ่าน 311 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
อ่านการ์ตูนโป้
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 06:03:14 PM »
อ่านการ์ตูนโป้ หนังโป้เลดเบี้ยนเด็กไม่ตอ้งโหลด อ่านการ์ตูนโป้ อ่านการ์ตูนโป้ผมชื่อ หนุ่ม อายุก็ 24 ปีแล้วครับ ผมมีญาติสนิทที่เป็นลูกพี่ลูกน้องกันมา บ้านอยู่ใกล้กันเธอสามารถที่จะเดินเข้ามาเล่นที่บ้านผมเป็นประจำ ซึ่งเป็นผู้หญิง ชื่อแก้ว อายุมากกว่าผมประมาณ 4-5 ปีได้ อายุเธอก็คงประมาณ 28-29 ปี เธอเป็นคนที่มีรูปร่างหน้าตาดี ใส่เสื้อแขวนกุด คอเสื้อเว้าลึกจนเห็นร่องนมและหัวนม ใส่กางเกงบอลขาสั้นไม่ใส่ทั้งเสื้อยกทรงและกางเกงใน (ผมมารู้ทีหลังแล้วว่าเธอตั้งใจจะมาเล่น sex กับผม) ผมเธอยาวปะบ่า คิ้วสวย หน้าผากโหนก ปากรูปกระจับ หน้าอกสวยงอนขนาดประมาณ 37-38 นิ้วได้ เอวคอดกิ่ว ขาเรียวยาวสวย ผิวสีแทนสวยงามพอที่จะไปประกวดนางงามได้ ผมขอเรียกว่าพี่แก้วก็แล้วกัน มีอยู่วันหนึ่งซึ่งเป็นวันหยุดที่บ้านผมไม่มีใครอยู่ เหลือผมอยู่คนเดียว แล้วสิ่งที่ไม่นึกฝันก็มาถึง พี่แก้วก็มาที่บ้านผมแล้วบอกว่าเซ็งอยู่ที่บ้านไม่รู้จะทำอะไรดี ก็เลยมาหาผม เพื่อที่จะได้มีเพื่อนคุย ผมไม่ยอมปล่อยเวลาให้เสียไปเลยแม้แต่เสี้ยววินาที เพียงแต่พี่แก้วได้หย่อนก้นลงนั่ง ยังไม่ทันพูดอะไร เธอก็โดนผมบุกเข้าจู่โจมกอดจูบจนตั้งตัวไม่ติดเลยทีเดียว....ไม่ว่าพี่แก้วจะเอียงหน้าไปทางไหน ผมก็ตามประกบจูบ ซุกไซ้โดยตลอด พี่แก้วเริ่มรู้สึกวาบหวิว หมดเรี่ยวแรง ขนลุกซู่ขึ้นเป็นระลอก ๆ ตามจังหวะการลูบคลำของผม ทั้งหน้าอกทั้งเนินหี ต่างก็ตั้งเต้าเต่งตึงอวบอูมขึ้นด้วยความเสียวอย่างบอกไม่ถูก ลมหายใจอุ่น ๆ ตรงซอกคอทำให้พี่แก้วเคลิบเคลิ้มคล้อยตามการจูบ สัมผัสของผม เราทั้งสองได้รับรู้ถึงรสชาติมหัศจรรย์ที่เร้าใจ เร้ากายอย่างประหลาดกับการที่เราได้กอดจูบลูบคลำซึ่งกันและกัน มันสามารถสร้างอารมณ์ความต้องการให้คุกรุ่นรุนแรงขึ้นได้ ผมเข้าลุกไล้มาที่ร่างพี่แก้วโดยไม่หยุดนิ่งเลย ผมเลิกเสื้อของพี่แก้วขึ้นจนเห็นหน้าอกที่เปลือยเปล่าแบบโนบราทั้งสองข้างของพี่แก้ว นมพี่แก้วสวยงามมากหัวนมสีชมพูระเรือ ยังไม่หย่อนคล้อยเท่าไหร่ ตั้งชูชันท้าทายผมมาก ผมบีบขยำแล้วนวดคลึงไปมา จนคัดเต้าสู้มือ ใบหน้าของผมก็ซุกไซ้อยู่ที่ซอกคอตลอดเวลา จนพี่แก้วต้องเอียงคอห่อไหล่เอี้ยวตัวหนีด้วยความเสียวสยิว ผมจึงหันมาเปลี่ยนลีลามาเป็นจูบปากและหอมแก้ม ก่อนจะเลื่อนต่ำลงมาที่กลางร่องอก แล้วกระดกลิ้นเลียไล้ไปมาทั้งข้างซ้ายและข้างขวา พร้อมกับดูดหัวนมของพี่แก้วเบา ๆ จนนมพี่แก้วชูช่อตั้งชันงอนงามทั้งสองข้าง ขณะเดียวกันมือทั้งสองข้างของผมก็ล้วงเข้าไปในกางเกงบอลขาสั้น ผมรู้สึกได้เลยว่าพี่แก้วไม่ใส่กางเกงในมา ผมจึงมาลูบคลำตรงกลุ่มขนหมอยบนเนินหีและร่องหีที่กำลังฉ่ำเยิ้มน้ำของพี่แก้วเอง นิ้วของผมถูไถขึ้นลงตรงรอยแยกสองกลีบแคมหี ผมแหย่แยงเข้าไปแล้วสะกิดเกาผนังภายในช่องรูหี ทำให้พี่แก้วต้องขมิบบีบเกร็งตรงร่องช่องหีเป็นระยะ ๆ ด้วยความเสียว อารมณ์ของพี่แก้วตอนนี้ รู้สึกล่องลอย วาบหวิวและร้อนรุ่มจนบอกไม่ถูกว่าจะพรรณนาเป็นอย่างไร ผมรู้เพียงว่าพี่แก้วกำลังหอบ หายใจลึกและแรง ขนลุกเกรียวไปทั่วร่าง ผมลูบคลำล้วงควักพร้อมกับขยับ การเลียไล้เลื่อนต่ำลงไปที่หลุมสะดือของพี่แก้ว ผมเลียวนไปรอบ ๆ แล้วกระดกลิ้นลากผ่านหน้าท้องน้อยลงไปที่กลุ่มขน ผมจูบดมกดคลึงไปมา แล้วขยับตัวเข้ามาแทรกตรงกลางหว่างขา ถอดกางเกงบอลขาสั้นของพี่แก้วออกอย่างรวดเร็ว ผมมองไปที่เนินหีของพี่แก้ว ซึ่งที่เนินหีของพี่แก้วมีกลุ่มขนหมอยดกดำยาวมากยาวจนถึงง่ามตูด ขนาดนี้ขนหมอยของพี่แก้วได้เปียกลู่ลงไปทางด้านหลัง ผมจับขาของพี่แก้วเปิดอ้าถ่างออกกว้างแล้วแหวกกลีบบางแหย่ลิ้นยื่นเข้าไปกระดกเลีย ลากจากล่างขึ้นบนแล้ววนไปมาจนทั่ว ผมทำแบบนี้อยู่หลายครั้งจนพี่แก้วเริ่มจะทนไม่ไหว ต้องแอ่นเนินหีขึ้นรับพร้อมกับขบฟัน กัดกรามแน่น และทันที่ที่ผมเลียไล้ลากมาสะดุดปุ่มปม "...โอ๊ว...โอ๊วว..พี่…พี่….ไม่ไหวแล้ว…น้องหนุ่มช่วยพี่ด้วย.....อูวววว..เสียวที่หีจังเลย...โอยยย...พี่ …พี่….สีเหียว(เสียวหี)จริงๆ...." เสียวจนสะท้านไปทั่วร่าง และเมื่อผมเม้มดูดอย่างเมามัน พี่แก้วงี้ถึงกับตัวสั่น เกร็งกระตุกยึกยักเพราะความเสียวเป็นอย่างมาก ขนาดที่ว่าต้องเอี้ยวสะโพกเอียงหลบ ผมก็ตามมาประกบไม่หยุดยั้ง พี่แก้วเสียวแบบสุดๆ สะท้านจนทนต่อไปอีกไม่ไหว จึงลุกขึ้นนั่งแล้วผลักยันหัวของผมออกไป ผมรีบพลิกตัวลุกขึ้นแล้วถอดเสื้อผ้าของผมออกอย่างรวดเร็วจนในที่สุดผมก็ล่อนจ้อน เผยให้เห็นท่อนควยนอนหลับหัวห้อยอยู่ พี่แก้วจึงเข้าไปจุ๊บปากปลุกเบา ๆ พี่แก้วจูจุ๊บและเลียปลุกท่อนควยของผมจนมันงัวเงียตื่นขึ้นมา แต่ยังลืมตาตื่นตัวไม่เต็มที่ จึงบอกให้ผมนอนลง แล้วพี่แก้วก็เริ่มต้นด้วยการสัมผัสท่อนควยของผมรูดคลึงไปมา พร้อมกับก้มหน้าลงไปจูบที่แผ่นอก แล้วกระดกลิ้นเลียไล้ไปมาบนหัวนมทั้งสองข้างของผมแบบเดียวกันกับที่ผมทำให้พี่แก้วเมื่อสักครู่นี้ พี่แก้วทำให้จนนมของผมตั้งพานเป็นตุ่มไต ขนก็ลุก ไล่ตามเป็นทาง จนมองเห็นได้ชัด ขณะเดียวกันท่อนควยของผมที่พี่แก้วจับรูดขึ้นลง ก็เริ่มลุกขึ้นตั้งพองตัวเบ่งบาน แถมปล่อยให้น้ำลายซึมเยิ้มออกมา พี่แก้วรีบจับแล้วหันมาจัดการกับท่อนควยของผมทันที พี่แก้วก้มลงจูบเม้มไล้เลียด้วยริมฝีปากและลิ้นไปรอบ ๆ ส่วนหัวของท่อนควยที่กำลังเบ่งบานอย่างเต็มที่ พี่แก้วอมแล้วดูดรูดขึ้นลงเป็นจังหวะ ๆ สลับกับการไล้อมลึกแล้วเลียลากจากสุดโคน รูดขึ้นมาจนหลุดจากหัวบานส่วนปลาย แล้วจูบกลับเข้าไปใหม่พร้อมกับเลียไปที่สายเส้นสองสลึงอย่างรวดเร็ว จนท่อนควยต้องเกร็งร่างก้นกระตุกเพราะความเสียว พี่แก้วรีบขยับปรับท่วงท่า พลิกตัวลุกขึ้นมานั่งทาบทับที่ต้นขาของผม พร้อมกับจับกำท่อนควยที่ตื่นตัวตั้งตรงรูดขึ้นลงไปมาอีก 3-4 ครั้ง แล้วจับมาถูไถตรงร่องหีที่ฉ่ำเยิ้มของพี่แก้ว เมื่อทุกอย่างเข้าที่เข้าตรงช่องทางเรียบร้อยแล้ว พี่แก้วก็ค่อย ๆ กดสะโพกลง ปล่อยให้ท่อนควยของผม หัวมันมุดรูหีผลุบหายผ่านเข้าไปจนมิดท่อน แล้วพี่แก้วนั่งทับแบบแนบสนิททิ้งไว้สักพัก เธอจึงโยกตัวยกสะโพกรูดดึงขึ้น แล้วเธอก็กดเนินหีรูดดันลง ขย่มซอยขึ้นลงอย่างต่อเนื่อง ขณะเดียวกันผมก็เด้งสะโพกโยกขึ้นรับการขย่มของเธอ พี่แก้วก็เลยตามไปบดขยี้ตอบโต้กลับ จนท่อนควยของผมเปียกชุ่ม ตัวมันขลับจากน้ำหล่อลื่นอันหยาดเยิ้มของพี่แก้วเค้า เราทั้งสองต่างก็ตอบสนองกันและกันอย่างสุดมันส์... เมื่อพี่แก้วขย่มกดช่องนำ ท่อนควยของผมก็มุดอัดดันยันจมมิดเนินหีและทุกครั้งที่พี่แก้วแนบชิด ผมจะบิดซ้ายส่ายขวาโดยตลอด ทำให้พี่แก้วรู้สึกมีอาการซาบซ่า วาบหวิว สยิวจนเสียว พี่แก้วจึงหยุดแล้วนั่งทับกดแช่ไว้ ท่อนควยของผมที่มุดอยู่ในร่องหีของพี่แก้วก็กระตุกร่างหนึบ ๆ รู้สึกได้ตลอดเวลา พี่แก้วรีบปรับท่วงท่าหมุนตัวกลับ หันก้นให้ผมแล้วยกสะโพกรูดดึงขึ้นจนเกือบสุด พี่แก้วจึงกดกระแทกให้มันรูดกลับเข้าไปอีกครั้ง จนท่อนควยผมมุดร่างเข้าไปจนสุดลำ พี่แก้วโขยกโยกกาย ย้ายไปย้ายมาในท่านี้อย่างเต็มที่ ด้วยความมันส์ปนความเสียวและเพียงประเดี๋ยวเดียวก็เริ่มมีอาการกระตุก เกร็ง ผมจึงขยับตัวลุกขึ้นมาจับสะโพกให้พี่แก้วหยุด แล้วผมก็นั่งคุกเข่าพลิกแพลงเปลี่ยนท่าเป็นโก้งโค้งโดยไม่ให้แยกหลุดออกจากกัน ผมกระแทกท่อนควยของผม ซอยเข้า ๆ ออก ๆ อย่างรวดเร็วในช่องหีของพี่แก้วที่กำลังสุดเสียวสะท้านอย่างเต็มที่ "....โอววว.....อูยยยย์ …พี่…พี่….เสียวที่รูหีอีกแล้ว..น้องหนุ่มจ๋า…ช่วยพี่…ด้วย. โอววว์….อูยยยย์." ผมรู้สึกได้ว่า พี่แก้วฟุบหน้า ทิ้งตัวลงไปนอนแต่ยังคงแอ่นก้นเชิดเนินหีขึ้นเพื่อรองรับความเสียวของท่อนควยของผม ที่ผมอัดดันท่อนควยเข้ามาเป็นระลอก ๆ ช่วงที่เสียวสุดยอดของพี่แก้วไม่รู้ว่าเกิดขึ้นตอนไหน พี่แก้วรู้ตัวอีกทีก็มีอาการวูบวาบหวิว ๆ รู้สึกอึดอัดคับแน่นตึงแบบหน่วง ๆ อยู่ในช่องท้องของพี่แก้ว ผมยังคงปล่อยท่อนควยของผมให้วิ่งเล่นเข้าออกช้า ๆ ภายในโพรงหีของพี่แก้วอย่างเมามัน ผมกระแทกกระทั้นดันท่อนควยแหวกกลีบหีอัดดันอย่างเต็มที่ ตัวพี่แก้วเองก็บิดเอวส่ายสะโพก โย้บั้นท้ายของพี่แก้วย้ายสวนกลับรับหน้าขาของผมอย่างเมามันส์ เสียงเนื้อต่อเนื้อของเรากระทบกันดัง พั่บ...พั่บ...พั่บ...ตลอดเวลา และเมื่อผมกระแทกท่อนควยเข้ามาหนัก ๆ หีของพี่แก้วก็เริ่มขมิบบีบรัด ท่อนควยภายในก็ดูดตอดท่อนควยอย่างหนัก ผมรู้สึกตัวได้ถึงอาการที่เกิดขึ้นของพี่แก้ว....ผมโน้มตัวเข้ามาโอบกอดให้พี่แก้วนอนคว่ำแล้วพลิกร่างไปนอนตะแคง แต่ผมยังคงแหย่แยงอัดท่อนควยดันอยู่ทางด้านหลังของพี่แก้ว ผมจับสะโพกของพี่แก้วพร้อมกับขยับร่างของพี่แก้วเข้าหา จนพี่แก้วรู้สึกกระชับแนบแน่นและดูเข้าที่เข้าทางกว่าที่เป็นเมื่อครู่นี้ ผมซอยเข้าออกสั้น ๆ เป็นจังหวะแบบเนิบ ๆ ก่อนดึงท่อนควยออกจนเกือบหลุดแล้วอัดดันท่อนควยเข้ามาใหม่ และเมื่อผมเร่งซอย ท่อนควยของผมก็ดิ้นหลุดออกไป ผมเลยลุกขึ้นแล้วขยับเข้ามานั่งตรงกลางหว่างขาของพี่แก้ว แล้วผมจับท่อนควยถูไถบริเวณเนินหีแล้วเสือกใสท่อนควยใส่ตรงกลางร่องหี แล้วขยับสะโพกโยกซอยก่อนโน้มตัวมาทาบทับร่างของพี่แก้ว พร้อมกับกระแทกกดอัดท่อนควยเข้าไปจนแนบชิดกับเนินหีหมอยของพี่แก้ว ท่อนควยของผมก็ชำแรกแหวกกลีบหีเข้ามาในร่างของพี่แก้วอย่างรวดเร็วจนมิดสุดควย พี่แก้วถึงกับจุกเสียดที่หน้าท้องหนึบ ๆ ขึ้นมาทันที เพราะท่อนควยของผมมันมุดเข้าไปในโพรงตรงปากอู่ของพี่แก้วอย่างจัง มันทั้งเจ็บ ทั้งเสียว ทั้งมันส์ ระคนกันไปหมด ยิ่งตอนที่ผมขยับร่างร่อนสะโพกโยกคลึงด้วยแล้ว พี่แก้วงี้ขนลุกเกรียวที่รอบเนินหี ไล่ไปถึงง่ามก้นเลยทีเดียว ผมจับขาของพี่แก้วให้ยกขึ้นพาดบ่า แล้วโยกตัวมาข้างหน้า ผมโขยกซอยเข้าออกอย่างหนักหน่วงอยู่สักพัก จึงอัดยัดควยกดแช่ไว้แล้วส่ายสะโพกหมุนวนไปมา ขนหมอยบนโหนกเนื้อหัวหน่าวของผมก็บดบี้ขยี้เสียดสีกับปุ่มปมติ่งไตเม็ดแตดหีของพี่แก้วไปมา..... "....อูยย...อูยยย.....พี่…พี่…เสียวเม็ดแตดหีอีกแล้ว น้องหนุ่ม...บดแรง ๆ และเร็ว ๆ ด้วย พี่….พี่…..อูยยยย…..อูยยยย ……." พี่แก้วครางฮือ ๆ ออกมา เพราะมันเสียวทั้งข้างนอกและข้างในจริง ๆ ผมบดคลึงดึงสะโพกโยกควยกดกระแทกแหวกเข้าออกแบบเนิบ ๆ แต่หนักหน่วงจนร่างของพี่แก้วเค้ากระเพื่อมเคลื่อนตามเป็นจังหวะ ผมเริ่มใส่ลูกเล่นแบบแทงควยงัดขึ้นแล้วอัดควยกดลง บางครั้งผมก็แทงควยเข้ามาตรง ๆ ทำให้พี่แก้วต้องเกร็งกล้ามเนื้อร่องก้นขมิบบีบหีด้วยความเสียวพี่แก้วบอกว่าผม เก่งมากที่ใช้ลูกเล่นซอยทะแยงซ้ายทะแยงขวา บังคับให้พี่แก้วจำเป็นต้องส่ายสะโพกรับตามไปมาอย่างหลีกเลี่ยงไม่ได้ พี่แก้วยอมรับเลยละค่ะว่าความอึดของผมเนี้ย มันทำให้พี่แก้ว …”โอยย...มันส์....มันส์....มันส์มาก “ มันเสียวสุขสมจนบอกไม่ถูก ผมทำให้พี่แก้วต้องกระตุกร่างขมิบบีบเกร็งที่หีเป็นช่วง ๆ ตลอดเวลา ผมเอาขาของพี่แก้วลงจากบ่าพร้อมกับจับแบะถ่างให้อ้ารูหีออกจนกว้าง แล้วผมก็กดสะโพกลงอัดควยขยี้บดคลึงไปมา ก่อนจะดึงท่อนควยออกอย่างช้า ๆ จนพี่แก้วเผลอดีดก้นแอ่นเนินหีตาม ผมแทงสวนกลับเข้ามาอย่างแรงจนมิดท่อนควย แล้วกระดกควยซอยเข้าออกแบบถี่ยิบ ปากช่องร่องกลีบของพี่แก้วเริ่มเกร็งขมิบ กล้ามเนื้อภายในหี หนีบตอดบีบรัดควยของผม ขณะเดียวกันผมก็โหมกระหน่ำกระแทกกระทั้นท่อนควยให้วิ่งเข้าวิ่งออกอย่างหนัก จนร่างของพี่แก้วกระตุกยึกยัก ขนลุกซู่ไปทั่วตลอดทั้งเรือนร่าง ความเสียวสะท้านที่แผ่ซ่านไปทั่วร่างของพี่แก้ว ข้างในหีของพี่แก้วก็วูบวาบ ทั้งดูดทั้งตอด บีบรัดท่อนควยของผมอย่างหนักหน่วง จนรู้สึกอึดอัดคับแน่น ขณะที่ผมกระตุกร่างแล้วโยกซอยต่อ แต่ไม่สามารถต้านทานอาการเร่าร้อนที่ประทุรุนแรงของพี่แก้วได้เลย มันเหมือนเป็นเชื้อเพลิงที่กระพือกำลังภายในของผมให้สุดเสียว จนทนไม่ไหว ต้องรีบดึงท่อนควยที่กำลังกระตุกปลุกน้ำเงี่ยนออกมารูดขัดถู จนพวยพุ่งพรั่งพรูอย่างสุดกลั้นบนหน้าท้องของพี่แก้ว แล้วผมก็ล้มลงนอนทับร่างของพี่แก้ว โดยที่ยังไม่ได้เช็ดน้ำเงี่ยนบนตัวพี่แก้ว แล้วเราก็จูบปากกันจนหลับไปกันโหลดคลิปหลุดนักศึกษามหาลัยดังดูคนแก่เอากันฟรีวัยละอ่อนสนุกกันใหญ่คลิปหนังโป๊ฟรีหนังโป๊   หลุดนมอึม  ไทยดู ใต้ กระโปรง นักศึกษา สาวแฟนปูชื่ออั้มนะคะเรียนอยูที่เดียวกันค่ะ ปีสองของมหาวิทยาลัยเอกชนแห่งหนึ่งค่ะ(อย่ารู้เลยนะคะว่าที่ไหน เพราะสถาบันไม่เกี่ยวนะคะ )ปูกับแฟนมีเพื่อนแยะค่ะเพราะชอบเที่ยวชอบหาเพื่อนแบบถึงไหนถึงกันใครจะไม่อยากเป็นเพื่อนปูล่ะ ก้อปูมีคนชมว่าสวยแยะค่ะ เค้าบอกปูหน้าหวานและรูปร่างอวบอัดมาก ที่จริงปูก็ว่าปูธรรมดานะคะ สูง 165ส่วนสัด 33-22-34 พี่ๆว่าปูเป็นไงคะ แต่ที่ปูชอบนะปูว่าปูผิวสวยค่ะ เพราะแม่ปูเป็นคนเชียงใหม่เลยผิวขาวผ่องเลยค่ะ อมชมพูนิดๆๆ(อิอิอิ ชมตัวเองซะหน่อย) แล้วมีคนชอบชมปูว่ายิ้มมีเขี้ยวน่ารักดีด้วยปูเลยยิ้มตลอดเลยค่ะ แฟนปู)ก็แปลกนะคะ เค้าบอกว่าปูน่ารักมากแต่แทนที่จะหวงนะคะ เป่าเลย เค้ากับชอบให้ปูโชว์เรื่อยเลยค่ะ ไม่รู้ทำไมอาจอยากอวดมั๊ง ตอนแรกปูก็เขินมาก แต่ไม่นานก็ชอบค่ะเพราะปูเองลึกๆแล้วก้อชอบโชว์อยู่แล้ว ( ตอนปูอายุ 15นะคะ สมัยเรียนที่เชียงใหม่ ปูเคยถูกเด็กๆรุ่นพี่ข้างบ้านแอบดูตอนอาบน้ำค่ะปูรู้นะคะ เพราะเห็นตาเค้าที่รูตรงผนังห้องน้ำเลย แต่ทำไมปูเสียวจังไม่ทราบนะคะปูเลยแก้ผ้าอาบน้ำโชว์ให้เค้าแอบดูเฉยเลย โอย ปูเสียวจนน้ำแตกเลยค่ะทีนี้ปูเลยอาบน้ำตอนมืดให้เค้าแอบดูเกือบทุกวัน จนตอนหลังพี่ชายปูเห็นเค้าเข้าเค้าเลยถูกด่าเพียบเลยค่ะ แล้วเลยไม่กล้ามาแอบดูปูอีก ปูเหงาแย่เลย อิอิอิวันหลังปูจะเล่าตอนนี้ให้ฟังนะคะ) โอ๊ะ ปูนอกเรื่องไปแยะเลย ชอบคุยน่ะค่ะ แหะ แหะแหะ วันหนึ่งตอนปิดเทอมปี2นะคะอั้มชวนปูไปเยี่ยมเพื่อนรุ่นพี่แถวเมืองนนท์ค่ะ เค้าบอกว่าชื่อพี่ต้นเป็นเพื่อนเก่าที่เคยเรียนด้วยกันแต่ตอนนี้ไปเรียนที่สงขลาเพิ่งกลับมาอั้มยังกระซิบให้ปูแต่งตัวโป๊ๆนะคะ เค้าบอกอยากให้เพื่อนเค้าอิจฉานะค่ะปูเลยตามใจ( ที่จริงปูชอบอยู่แล้ว อิอิอิ) ปูเลยใส่เสื้อเกาะอกสีน้ำตาลอ่อนและกระโปรงสีขาวสั้นมากเลยค่ะ แบบสั้นจนเกือบถึงตรงสามเหลี่ยมทองคำของปูเลยนะคะ(แจ๋วไหม?) แล้วเราก็ขับรถไปเมืองนนท์กันค่ะบ้านต้นอยู่แถวๆบางกรวยค่ะ อยู่ในซอยลึกเชียว มีคลองอยู่ข้างๆด้วยนะคะ พอไปถึง พี่ต้นไม่ได้อยู่คนเดียวนะคะแต่มีเพื่อนอยู่ด้วย 2 คน เป็นเพื่อนรุ่นพี่ชื่อพี่ป้อมกับพี่แทนค่ะ พี่ป้อมแก่กว่าเพื่อนเลยค่ะเป็นรุ่นพี่ปูประมาณ 4ปี ทำงานแล้วด้วยค่ะ หน้าตาหล่อดี เข้มๆน่ะค่ะ ส่วนพี่แทนหล่อแบบเรียบๆ พอเห็นปูนะสามคนนั่นตาลุกเลยค่ะ แซวอั้มใหญ่เลยว่า แอบมีของดีแล้วไม่บอก ทำเอาปูเขินเลยส่วนปอนหัวเราะ555 อย่างภูมิใจ แล้วแอบกระซิบปูว่าโป๊ๆหน่อยนะ อยากให้เพื่อนอิจฉา ปูเลยทุบแขนปอนดังอั่ก แต่ก็หวิวเลยค่ะ พอทักทายเสร็จเลยนั่งกินเหล้ากันค่ะส่วนปูกินเหล้าไม่ไหวค่ะ คอไม่แข็ง พี่ต้นเลยวิ่งไปซื้อไวน์คูนเลอร์มาให้ปู 6ขวดนะคะ เย็นเจี๊ยบเลย (ปูชอบนะคะ ไวน์คูลเลอร์ หวานดี อิอิ) พอปูนั่งนะคะ กระโปรงปูร่นขึ้นมาสั้นเต่อเลยค่ะแบบว่า สามเหลี่ยมเกือบโผล่เลย แต่ปูใส่กางเกงในนะคะแบบผ้าฝ้ายลายตุ๊กตาสีขาวๆตัวเล็กๆๆ พวกนั้นมองเป้าปูใหญ่เลย แบบไม่เกรงใจเลยค่ะปูเห็นสายตาเค้าแล้ว หวิวเลย ปูเลยแกล้งยั่วเค้า แบบขยับท่านั่งบ่อยๆนะคะจนกางเกงในปูโผล่ออกมาเลย เห็นต้นขาจอยขาวจั๊วะเยย พวกพี่ต้นตาแทบถลนออกมาเลยส่วนปูเริ่มมีอารมณ์นิดๆแล้ว ทีนี้พวกนั้นเลยแกล้งแหย่แกล้งแซวปูกะอั้มใหญ่เลยโอยปูหนุกจัง ก้อผู้ชายตั้ง 4 คนนี่ จะรุมปูไหมหนอ???ปูคิดในใจแบบตื่นเต้นมาก (ที่จริงปูเคยโดนรุมแล้วล่ะตั้งแต่อยู่ปี 1 เพราะปอนมีเพื่อนซี้อยู่ 3คนเค้าเลยชวนเพือนมาสนุกกับปู แบบเค้าไม่หวงเลยค่ะ ยังถ่ายรุปปูตอนโดนเอาเก็บไว้อีกแต่ปูก้อสนุกนะ แต่ตอนนี้หายไปคนหนึ่งแล้ว เพราะไปเรียนเมืองนอกค่ะ )) อั้มนะ ชอบใหญ่เลยที่เพื่อนแหย่ปูปูว่าเค้าคงมีอารมณ์อยากให้เพื่อนเค้าเอาปูแหงๆเลย ปูว่า บางทียังแกล้งบีบนมปูโชว์เพือนเฉยเลยพี่แทนทำท่าจะขอบีบมั่ง ปูเขินแทนแย่ (แต่ที่จริงปูยากให้เค้าบีบนะ หนุกดี)ไม่นานก็เริ่มตึงๆกันค่ะ ปูงี้หน้าร้อนผ่าวเลย พี่ต้นนึกยังไงไม่รู้ ทะเล้นมากเค้าบอกว่า ไหนๆปูก็เป็นผู้หญิงคนเดียวแล้ว มาเล่นสนุกๆกันดีกว่า ปูถามว่า เล่นอะไรล่ะเค้าบอก ก้อให้ปูทำตัวเป็นสาวเสิร์ฟไงล่ะ บริการพวกเค้าถ้าบริการดีเค้าจะมีรางวัลให้ปูด้วยค่ะ อั้มหัวเราะ555แบบพอใจมากเลย ปูบอกว่า ไม่เห็นต้องเล่นอะไรเลยนี่เพราะปูก็พร้อมจะเสริฟให้อยู่แล้ว ก้อเป็นน้องอยู่แล้ว พี่ต้นบอกว่าไม่ใช่เป็นปูซี เอาแบบให้นึกว่าว่า ปูเป็นสาวเสริฟตามบาร์จริงๆ แบบสมมุติกันน่ะ โอปูหวิวเลยพอได้ยิน มันแปลกดีจัง น้ำปูซึมเลยค่ะ ชักอยากเล่นแล้วล่ะ ปูถามอั้มว่าจะให้ปูเล่นไหม อั้มบอก เล่นซี ตื่นเต้นดี แล้วกันไปยิ้มให้เพื่อนใหญ่เลยปูเลยพยักหน้าบอกก็อได้ แต่อย่าลืมนะ ต้องมีรางวัลให้ปูนะแล้วปูก้ออมยิ้มน่ารักโชว์เขี้ยว พี่ต้นบอกได้เลย แล้วหัวเราะ55555เลยค่ะ ปูบอกว่า จะให้ปูทำยังไงบอกแล้วกันพี่ต้นบอกว่า ก้อให้นึกว่าตัวเองเป็นสาวเสริฟตามบาร์น่ะ ปูถามว่าแล้วสาวเสริฟตามบาร์ทำยังไงล่ะ พี่ต้นอมยิ้มแล้วบอกว่า ก่อนอื่นก้อต้องโป๊หน่อยซีแขกจะได้ทิปแยะๆ ปูได้ยินแล้วเสียววูบเลย เพราะปูชอบโชว์อยู่แล้วนี่ (อิอิอิ)เลยถามพี่ต้นว่า จะโป๊แค่ไหนล่ะ อั้มเลยแทรกขึ้นมาเลยว่า ก้อเอาข้างบนออกก่อนซีแบบสาวเสริฟตามบาร์ทอปเลส โอ ปูได้ยินแล้วเสียวมากเลยค่ะ พี่ต้น พี่แทน พี่ป้อมได้ยินเลยเชียร์ใหญ่เลย ปูเขินนะคะ แม้ที่จริงอยากโชว์ใจเต้นตุบๆๆๆเลย พวกนั้นเลยเชียร์ใหญ่ ปูมองหน้าอั้ม อ้ำก็พยักหน้าแบบอนุญาตปูชักสนุกแล้วตอนนั้น อายก็อาย แต่ก้อตื่นเต้นมากๆเลยค่ะพอทุกคนเชียร์ปูมากๆเข้าก็เลยใจอ่อน (แบบแพ้เสียงเชียร์ค่ะ อิอิอิ)ปูเลยตัดสินใจค่อยๆดึงเสื้อเกาะอกออกไปจากตัว แล้วปูไม่ได้ใส่ชั้นในด้วย ทีนี้ท่อนบนปูเลยโป๊หมดเลย โชว์นมน่ารักของปูเต็มตาเลยพวกนั้นตาแทบถลนหลุดออกมาตกใส่แก้วเหล้านะค่ะ (ขำดีตอนนี้แต่ปูน้ำแฉะแล้วอ่ะ) พี่ๆชมนมปูใหญ่เลยว่า สวยมากกลมยังกะนางแบบวัยรุ่นญ่ปุ่น หัวนมก็สีสวยดี ปูชอบจัง เลยแอ่นนมให้เค้าดูเต็มตาเลยพี่ต้นบอกว่า สาวเสริฟน่ะ ถอดเสื้อโชว์นมแล้วกางเกงในยังไม่ใส่ด้วยนะแขกจะได้ล้วงง่ายๆได้ทิปแยะดี ปูได้ยินแล้วหวิวเลย อั้มบอกว่า ปูถอดเถอะไหนก็เล่นแล้วนี่ จะได้หนุกๆๆๆ ปูบอกว่า ไม่กลัวเค้าเห็นจิ๋มปูเหรอ อั้มบอกว่าเห็นก้อไม่เป็นไร อยากให้ปูโชว์อยู่แล้ว โอยๆๆ ปูเสียวเลย (อิอิอิแล้วพี่ที่อ่านอยู่เสียวไหม อิอิอิ) พี่ต้นเลยบอกว่า ใช่ ถอดออกเถอะจะเหมือนสาวเสิร์ฟแถวพัฒน์พงษ์จริงๆ ปูไม่รู้ทำยังไงเพราะจริงๆปูก้ออยากแย่แล้ว ปูเลยลุกขึ้นยืนแล้วก้มลงค่อยๆรูดกางเกงในตัวสวยออกจากเรือนร่าง พอถอดกางเกงในออกปูเย็นวาบเลยค่ะเพราะกระโปรงมันสั้นมากๆๆๆ พี่แทนรีบขอกางเกงในปูไปเลยแล้วยัดใส่กระเป๋าเสื้อบอกว่า ขอเป็นที่ระลึกเถอะ ปูแล้วยิ้มน่ารักให้ทีหนึ่ง บอกว่าเอาไปแล้วต้องซื้อตัวใหม่ให้ปูด้วยนะ พี่แทนบอกว่าได้เลย จะซื้อให้ปูโหลหนึ่งเลย พอปูถอดหมดแล้ว พี่ต้นบอกว่า งั้นเล่นเลยนะเอ้าสาวเสริฟชงเหล้าบริการแขกซิ ปูก้อเลยชงเหล้าแจกทุกคนเลยค่ะ พอตอนคนเหล้านะนมน่ารักของปูสั่นเลย พวกพี่ๆหัวเราะชอบใจใหญ่ พอปูยกแก้วเหล้าไปเสิรฟให้พี่ป้อมพี่ต้นก็แกล้งเปิดชายกระโปรงปู ทำเอาทุกคนเห็นก้นขาวๆของปูหมดเลยปูทั้งอายทั้งเสียว น้ำแฉะร่องจิ๋มเลยค่ะ พอปูเสริฟเสร็จพี่แทนก็ดึงมือปูให้ไปนั่งตัก ตอนนั้นปูมีอารมณ์มากเลยคิดว่าเป็นสาวเสิรฟจริงๆปูเลยไปนั่งตักเค้าเลยค่ะ พี่แทนก็กอดเอวปูใหญ่เลย แล้วบอกให้ปูป้อนเหล้าให้พอปูป้อนให้เค้าก็บีบนมปูเล่นใหญ่เลย ปูเสียวมากเลยค่ะ ทีนี้ พี่ๆเลยดึงปูไปนั่งตักใหญ่เลยแบบหมุนไปไปน่ะค่ะ แล้วจับนมปูทุกคนเลย พี่ต้นทำฟอร์มแบบไม่รู้จักปูค่ะทำเหมือนปูเป็นคนอื่นเลย เค้าควักเงินมาวาง200ค่ะบอกว่า เป็นทิป เพราะนมปูสวยดี ปูขำจัง พี่ต้นเห็นปูเล่นด้วยเลยดึงกระโปรงปูขึ้นจนจิ๋มปูโผล่เลยค่ะ เห็นหมอยด้วย เค้าเอามือลูบแล้วบอก หีน้องอูมดีจัง(เค้าใช้คำพุดแบบนี้เลยนะคะ ปูเสียววาบเลย)  ปูอยากมากเลยค่ะตอนนั้น น้ำงี้แฉะเลยแต่ยังเขินๆนะคะ เลยบอกว่า พี่อย่าเปิดจิ๋มน้องซิ พี่ต้นหัวเราะ5555บอกว่า ไม่ต้องอายหรอก พี่เห็นของน้องหมดแล้ว เห็นมานานแล้วด้วยแล้วก็หันไปพุดกับอั้มว่า บอกน้องเค้าเถอะนะ อั้มก้อยักคิ้วให้เลยพี่ต้นหัวเราะชอบใจ แล้วขอตัวลุกเดินหายไปในบ้านกลับออกมาอีกทีมีซองขาวๆมาด้วยพอเปิดออก ปรากฏว่าแต่ภาพของปูค่ะ 10 กว่ารุปได้เป็นภาพปูกำลังโดนพี่อั้มและเพื่อนรุมเอาค่ะ แบบเห็นชัดหมดเลยบางรุปปูยังยิ้มให้กล้องด้วย โอ ปูทั้งอายทั้งเสียววูบวาบเลย) พี่ต้นบอกว่าอั้มส่งรุปไปให้แล้วชวนให้มาสนุกกับน้องปู ปูเลยรู้เลยว่าที่จริงพวกเค้าวางแผนไว้แล้ว ตายล่ะ ปูโดนรุมอีกแหงๆเลย ว๊ายๆๆๆ แต่ปูก็เสียวมาก(ขอบคุณนะอั้ม ที่หาอะไรหนุกๆให้ปูอีกแล้ว อิอิอิ) ทีนี้เลยเอารูปxของปูมาวางโชว์เต็มโต๊ะเลยแบบดูกันวิจารณ์กันสนุกไปเลย (ที่จริงเค้าก้อเห็นกันมาก่อนแล้วทั้งนั้นปูมารู้ทีหลัง) ทำเอาปูสุดเสียวเลยค่ะ   อั้มบอกว่างั้นก้อไม่ต้องเขินต้องอายแล้วนะ มาสนุกกันให้สุดๆดีกว่า ปูไม่รู้พุดยังไงเลยอมยิ้มอายๆ อวดเขี้ยวน่ารักซะเลย พี่ต้นเลยบอกว่า งั้นเอางี้ไหนๆก้อจะสนุกกันเลย เอาให้สุดเหวี่ยงไปเลยเดี๋ยวเราให้น้องเค้าเงี่ยนๆมากกว่านี้ดีกว่า (เค้าพุดแบบนี้เลยนะคะ) ตกลงไหมอั้มอมยิ้มให้แบบรู้กันพี่ต้นเลยควักยาเม็ดหนึ่งจากกระเป๋าเสื้อสีชมพูอ่อนๆมาหย่อนใส่แก้วไวน์คูลเลอร์ของปูแล้วบอกว่า เฮ้ อั้ม เราให้น้องเค้ากินนี่หนอยนะ จะได้สนุกมากๆนะ อั้มอมยิ้มบอกว่าเอาซี เม็ดเดียวกำลังดี ไม่แรงเกินไป ดีว่ะ พอปูได้ยินใจเต้นเลยค่ะนี่เค้าคงเอายาปลุกเซ็กส์ให้ปูกินแน่ ปูเลยถามว่า จะให้ปูกินเหรอ ไม่อันตรายเหรออั้มบอกว่า กินเถอะ ไม่อันตรายหรอก มันไม่แรงมาก จะได้สนุกกันนะ ปูเลยบอกว่าเอางั้นเหรอ จะให้ปูกินเหรอ อั้มก้อพยักหน้า ปูเลยอมยิ้มแล้วบอกว่าก้อได้ถ้าอั้มต้องการ ปูก็จะกินพูดจบปูก็ยกแก้วไวน์คูลเลอร์ขึ้นดื่มช้าๆรวดเดียวหมดเลยค่ะ(ที่จริงไม่ต้องให้ปูกินก็ได้ ตอนนั้นปูก้ออยากจะแย่อยู่แล้ว" พอปูดื่มหมด พวกพี่ๆตบมือชอบใจกันใหญ่ปูเลยไม่อายอะไรแล้ว ถึงขนาดนี้แล้วนี่ ตอนนั้นหน้าปูเริ่มร้อนผ่าวๆแล้วด้วยพี่ต้นเลยบอกว่า เอาล่ะ งั้นสนุกกันต่อนะ ปูก็พยักหน้าแล้วอมยิ้มโชว์เขี้ยวน่ารักพี่ต้นเลยหันไปบอกพวกพี่ๆว่า เอางี้นะโว๊ย ตอนนี้ พวกเราอย่าคิดว่าน้องปูเป็นแฟนไอ้อั้มแล้วกัน เราคิดว่าเธอเป็น"กระหรี่"กันดีกว่า(เค้าพูดแบบนี้เลยค่ะ) ปูได้ยินเสียววูบวาบไปทั้งตัวเลย โอ น้ำแฉะไปหมดเลยได้ยินแล้วมันสะใจสุดๆเลยค่ะ ตอนนั้น ตัวปูเริ่มร้อนไปหมดแล้วด้วยพวกพี่ๆรวมทั้งอั้มด้วย ชอบใจกันใหญ่ พี่แทนหันมาถามปูเลย ตกลงไหม จะยอมเป็นกระหรี่ของพวกพี่ไหมล่ะ? ปูกำลังเสียวมากๆตอนนั้น(สงสัยยาเริ่มออกฤทธิ์แล้วล่ะค่ะ )เลยอมยิ้มหวานใส บอกไปว่า ถ้าพวกพี่ๆต้องการปูยอมเป็นกระหรี่ของพี่ๆก้อได้ (ตอนที่พุดนะ เสียงแอนสั่นเลยค่ะอยากมากเลยตอนนั้น) พวกนั้นเลยหัวร่อ5555 ชอบใจกันใหญ่พี่ต้นบอกเลยว่า งั้นน้องปูเป็นกระหรี่แล้วนะ กระหรี่วัยรุ่นนะ ปูก็พยักหน้ารับหัวนมตั้งเลย พี่ต้นเลยบอกว่า งั้นดีแล้ว งั้นพวกพี่ๆ ขอดูจิ๋มน้องหน่อยซีน่าเย็ดแค่ไหน จะได้จ่ายค่าตัวได้ถูก โอ ปูเสียวมากค่ะ กับคำพุดแบบนั้น(ต่อไปนี้ปูขอให้คำตรงๆนะคะ เพราะตอนบันทึกนี่ปูก็มีอารมณ์มากค่ะ) ตอนนั้น.ปูเงี่ยนสุดเลยๆตัวงี้ร้อนผ่าวเลยค่ะมันแปลกดีจัง ปูเลยบอกได้ค่ะแล้วอมยิ้มน่ารักพร้อมกับเอามือจับชายกระโปรงแล้วค่อยๆเปิดขึ้นโชว์หีอวบอูมให้พวกพี่ดูแบบสบายตาพวกนั้นตาถลนเลยนะคะ เพราะของปู แม้จะเคยโดนมาหลายทีแล้ว แต่ก้อยังสวยมากก้อปูอายุแค่ 18 เองนี่คะ อวบอูมขาวมากค่ะหมอยขึ้นไม่มากนักแล้วยังเส้นละเอียดด้วย ไงคะ ของปูสวยไหม ปูถามล้วอมยิ้มยั่วๆ พวกพี่ๆดึงมือปูไปยืนใกล้ๆแล้วเพ่งมองหีปูกันใหญ่แล้วยังเอื้อมมือมาลูบปูเล่นด้วย ทำเอาปูเยิ้มไปหมดเลยค่ะ พี่แทนยังล้อว่าน้ำแอนจะท่วมเมืองนนท์แล้ว พี่ป้อมทำซุ่มแต่คราวนี้โชว์เลยแกล้งเอานิ้วเขี่ยที่ร่องของปูแล้วมาชูให้เพื่อนดูว่า นิ้วพี่เค้าเปียกแฉะไปหมด โอปูเสียวจนอยากร้องกรี๊ดออกมาเลยค่ พี่ต้นมองจิ๋มปูแล้วบอกว่างั้นก็ถอดให้หมดเถอะ เป็นกระหรี่จะมาอายอะไร แขกเค้าได้จะดูชัดๆ ค่าตัวจะได้สูงตอนนั้นแอนร่อนผ่าวไปหมดค่ะ ฤทธิ์ยาปลุกเซ็กส์กับฤทธิ์ความยากกำลังพุ่งแรงเลยปูเลยอมยิ้มแล้วบอกว่า ใช่ๆๆๆหนูเป็นกระหรี่นี่.กระหรี่จะน่งผ้าได้ยังไงนะพอปูพุดจบพี่ๆหัวเราะ5555เลยค่ะปูเลยค่อยๆปลดตะขอแล้วปล่อยให้กระโปรงสั้นเลื่อนหลุดไปกองกับพื้นทีนี้ปูเหลือเหลือแต่ตัวล่อนจ้อน ขาวผ่องไปหมดค่ะเสียววูบวาบจนแทบกรีดร้องออกมาเลย (เสียวมากอ่ะ ปูน้ำไหลโจ๊กเลย) พวกพี่ๆชอบใจกันใหญ่สั่งให้ปูหมุนตัวไปรอบๆโชว์หีอูมๆกับก้นขาวๆให้พวกเค้าดูกันสบายตาเลยค่ะอ้ำแฟนปูคงทนไม่ไหวเลยงัดแท่งเนื้อออกมารูดแบบไม่อายใครเลยทำเอาปูเงี่ยนแบบสุดๆเลย พี่ต้นหายใจแรงมากเลยค่ะคงเห็นปูแก้ผ้าแล้วเงี่ยนมาก เค้าลุกหายไปแป๊บกลับมาพร้อมกับกล้องดิจิตัลของโซนี่แล้วพูดว่า ขอถ่ายภาพน้องปูไว้ดูเล่นหน่อยนะ ปูเลยยิ้มให้แล้วบอกว่า เอาเลยถ่ายเลย ถ่ายสวยๆนะคะ ปูจะได้เก็บไว้ดูเล่น แล้วแจกพี่ๆด้วยไม่รู้ปูพุดไปได้ยังไงนะคะ แต่ตอนนั้นปูเงี่ยนมากค่ะ พี่ต้นเลยหัวร่อ5555แบบพอใจมาก แล้วถ่ายภาพปูใหญ่เลย พวกพี่ๆเค้าเลยดึงปูไปนั่งตักแล้วบีบนมลูบจิ๋มปูกันใหญ่เลยค่ะ ปูเงี่ยนจนแทบทนไม่ได้เลย มันสนุกมากจริงๆค่ะตอนนั้นคงเพราะยาออกฤทธิ์เต็มที่แล้วด้วย พักหนึ่งปูนึกสนุกขึ้นมาอยากแก้ผ้าโชว์แยะๆเลยบอกว่าพวกพี่อยู่เฉยๆนะ ปูจะทำอะไรให้ดู พวกพี่ชักว่าวไปด้วยก็แล้วกันนะ ปูชอบแล้วปูก้อลุกขึ้นไปดึงเก้าอี้มาตัวหนึ่งปูนั่งลงพร้อมกับยกขาสวยๆของปูแยกพาดกับที่ท้าวแขนทั้งสองข้างตอนนั้นท่อนล่างของปูเลยแหวกอ้าเลย มองเห็นร่องสีชมพูของแอนกำลังเผยอกลีบสุดสวยเลยค่ะน้ำใสไหลลงมาเกือบถึงรูก้นเลยค่ะ (โอนึกถึงภาพตอนนี้ปูเสียวจัง) ปูบอกว่า ดูได้ชักว่าวได้ แต่อย่าเพิ่งแตะต้องตัวปูนะ ปูจะโพสต์ท่าให้พี่ต้นถ่ายรุปแล้วปูก้อใช้นิ้วลูบไล้ขึ้นลงตามร่องและเม็ดทับทิมสีสวยก่อนจะมาวนบดบี้เบาๆที่เม็ดน้อยนั่นค่ะ ตอนนี้พวกพี่ๆเลยงัดแท่งเนื้อออกมาสาวกันใหญ่เลยค่ะพี่ป้อมถึงกับสูดปากแบบไม่อายใครเลย สำหรับพี่ต้นก้อทนไม่ได้เหมือนกันพี่เค้าเลยถ่ายรุปปูสลับกับการสาวแท่งเนื้อของตัวเองอย่างแสนเสียว ปูช่วยตัวเองให้พวกพี่ดูอยู่ครู่หนึ่งพวกเค้าก็เชียร์ให้ปูแหวกกลีบเนื้อออกเลย จะได้ถ่ายภาพสวยๆ (โอ ปูเสียวจังค่ะ)ปูเลยบอก เอางั้นเลยเหรอ.ได้ค่ะ พี่ต้นถ่ายให้ปูสวยๆแล้วกันนะคะแล้วปูก้อค่อยๆใช้ปลายนิ้วแหวกกลีบเนื้อออก โชว์ร่องหีให้พี่เค้าดูแบบจะจะเลยค่ะ(ตอนนี้ปูสะใจมากค่ะ) พี่ต้นเอากล้องมาจ่อถ่ายภาพใหญ่เลยขณะที่แท่งเนื้อก็แข็งปั๋งชี้หน้าปูเลยค่ะ (อิอิอิ)ปูเสียวจนน้ำใสๆเอ่อท่วมร่องมองเห็นชัดเลยค่ะ แบบมันสะใจมากค่ะพี่ต้นบอกปูยิ้มให้กล้องหน่อย ภาพจะได้สวยๆ ปูก็ทำตามเลยค่ะปูอมยิ้มแบบน่ารักให้กล้องค่ะในขณะที่นิ้วก้อแหวกร่องหีโชว์ไปด้วย (ภาพนี้สวยจังค่ะ ตอนหลังอั้มเอามาพรินท์ขยายขนาด a4ติดไว้ในห้องน้ำที่ห้องเราเลยค่ะ ปูดูเสียวไร น้ำแฉะทุกที เขี้ยวปูน่ารักซะด้วยอิอิอิ )  พอถึงตอนนี้เลยไม่มีใครทนได้แล้วพี่ต้นวางกล้องแล้วเอาแท่งเนื้อมาจ่อหน้าให้ปูดูดให้เลย ปูก้อดูดค่ะตอนนั้นเงี่ยนสุดๆแล้ว ไม่ทันไร พี่ป้อมเอาควยมาจ่ออีก (ขอเรียกแบบนี้นะคะ สะใจดี)โอะ สองอันเลย ปูก้อดูดสลับไปมาค่ะ ทำเอาเค้าครางเสียงลั่นเลยส่วนอั้มกะพี่แทนก้อมาช่วยกันดูดนมปูแล้วให้ปูช่วยสาวแท่งเนื้อให้ปูเสียวจนพูดไม่ถูกเลยค่ะ แป๊บหนึ่ง พวกพี่ๆก้ออุ้มปูไปที่เตียงนอนค่ะพี่ต้นกับพี่ป้อมช่วยกันใช้ลิ้นเลียร่องปูใหญ่เลยค่ะ ส่วนอั้มกะพี่แทนก็จูบปากแอนสลับกับการดูดนมแบบสนุกมากแอนร้องครางเสียงลั่นเลย ไม

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21