ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังปออนไลน์  (อ่าน 140 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูหนังปออนไลน์
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 06:04:39 PM »
ดูหนังปออนไลน์ เรื่องเสียวแนว ดูหนังปออนไลน์ ดูหนังปออนไลน์สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ (C.) ตอนที่ 2...หลังจากเฒ่าคงกับเฒ่าอ่ำเดินลับไปคุณจุรีรัตน์จึงเก็บข้าวของเตรียมกลับบ้าน..พอดีคุณกำพลออกจากห้องน้ำ..คุณจุรีรัตน์จึงบอกว่า.....คุณกลับบ้านหรือยังวันนี้ฉันรู้สึกอยากกอดคุณจัง..คุณจุรีรัตน์พูดด้วยความเงี่ยนเพราะโดนเฒ่าอ่ำบี้ไม่เสร็จ..ok..ผมขอโทษนะที่ปล่อยให้คุณเหงาพอดีงานมันยุ่งๆๆ......ไม่เป็นไรค่ะแต่ตอนนี้รีบกลับบ้านเถอะฉันต้องการมาก......ได้สินี่ก็เกือบทุ่มแล้ว..ทั้งสองจึงขับรถออกจากที่ทำงาน...ใช้เวลาชั่วโมงกว่าก็ถึงบ้านกำลังจะเข้าบ้านเสียงโทรศัพท์ของคุณกำพลก็ดังขึ้น...ฮัลโหลกำพลพูดครับ.....อ้าว..ไอ้ชัยเองเหรอ..มีอะไรวะ..ลูกค้าจะซื้อบ้านแต่เค้าจะให้แก้ตรงห้องน้ำหน่อยครับคุณกำพลช่วยขึ้นมาคุยกับเค้าหน่อยนะครับ…...เออ..ได้เดี๋ยวอีกสองวันข้าจะขึ้นไป…...แต่ลูกค้าเค้าต้องการคุยพรุ่งนี้เลยครับเพราะเค้าจะไปต่างประเทศเค้าบอกมีเวลาว่างพรุ่งนี้อีกวันเดียวครับ..คุณกำพลจะขึ้นมามั๊ยครับผมจะได้โทรฯบอกเค้า…...เออ..ได้ๆๆเดียวข้าจะขึ้นไปคืนนี้เลย…..งั้นแค่นี้นะครับสวัสดีครับ…....คุณจุรีรัตน์เห็นคุณกำพลคุยโทรศัพท์อยู่นานจึงถามว่าใครโทรมาหรือค่ะ…..เจ้าชัยหัวหน้างานที่เชียงใหม่โทรมาบอกว่ามีลูกค้าจะซื้อบ้านให้ขึ้นไปคุยกับเค้าคืนนี้เลย…...คืนนี้เลยเหรอค่ะ..คุณจุรีรัตน์ออกเสียงตกใจเล็กน้อย..ครับผมต้องไปคืนนี้เลยลูกค้าเค้าว่างพรุ่งนี้วันเดียวผมขอโทษคุณจริงๆนะ...คุณจุรีรัตน์ถอนหายใจแล้วพูดว่า..ไม่เป็นไรค่ะรัตน์ทนได้ แต่ว่าคุณจะไปกี่วันค่ะ…...ก็กะจะไปประมาณอาทิตย์นึงกะจะจัดการงานทางโน้นให้เสร็จเลย…...ค่ะงั้นคุณไปอาบน้ำเถอะเดียวรัตน์จะเตรียมเสื้อผ้าให้…...ครับงั้นผมไปอาบน้ำก่อนนะคนดี..ก่อนไปคุณกำพลก็หอมแก้มคุณจุรีรัตน์ซะหนึ่งที...คุณกำพลอาบน้ำแต่ตัวเสร็จจึงขับรถออกจากบ้านไป..คุณจุรีรัตน์จึงอาบน้ำใส่ชุดนอนล้มตัวลงนอนคิดอะไรไปเรื่อยเปื่อยจนมาหยุดความคิดที่ควยของเฒ่าอ่ำที่ทั้งใหญ่ทั้งยาวแถมมีเม็ดมุกรอบลำควยอีกต่างหากถ้ามันเข้าไปในร่องรูของเธอจะเสียวขนาดไหนนะ...ยิ่งคิดก็ยิ่งเงี่ยนตอนนี้น้ำเงี่ยนเริ่มเยิ้มในร่องหีของคุณจุรีรัตน์มากขึ้นคุณจุรีรัตน์จึงเอามาลูบและบี้แตดตัวเองเล่น...ซี๊ด..อุ๊ยย...คุณจุรีรัตน์จึงบี้แรงขึ้นแรงขึ้นแล้วเอานิ้วกลางแหย่เข้าไปในรูแล้วชักเข้าชักออกอย่างเมามันส์...อุ๊ยย...เสียวอะไรอย่างนี้..ซี๊ดด..อุ๊ยย..อยากได้ควยจริงๆมากระแทกจังเลย..อุ๊ยย..อุ๊ยย..คุณจุรีรัตน์กำลังกระแทกนิ้วใส่หีตัวเองเพลินๆก็มีเสียงโทรศัพท์ดังขึ้นมาทำให้คุณจุรีรัตน์เสียอารมณ์มาก...ใครโทรมาตอนนี้นะกำลังมันส์ๆอยู่…....ฮัลโหลสวัสดีค่ะ.....รัตน์เหรอ..นี่ผมกำพลเองนะ…...ค่ะ..มีอะไรเหรอค่ะคุณ...คือผมลืมสัญญาซื้อขายอยู่ในแฟ้มสีน้ำเงินบนโต้ะทำงานในสำนักงานคุณช่วยแฟ๊กซ์ไปที่สำนักงานที่เชียงใหม่ให้หน่อยสิ..ตอนนี้ผมให้ชัยเปิดเครื่องไว้แล้ว..ค่ะๆ..ได้ค่ะ..เดียวฉันจะไปเดี๋ยวนี้..คุณจุรีรัตน์วางโทรศัพท์แล้วลงมาที่โรงรถขับรถออกไปโดยที่ตัวเองยังอยู่ในชุดนอน....ส่วนเฒ่าอ่ำกับเฒ่าคงเมื่ออาบน้ำเสร็จเฒ่าคงก็เตรียมตัวนอนเพราะเพลียมาทั้งวันส่วนเฒ่าอ่ำยังนั่งรับลมอยู่ข้างนอก...เฮ้ย..อ่ำยังไม่นอนเหรอ...เออ.เองนอนก่อนเถอะข้านั่งรับลมซักพักเดียวก็จะเข้านอนเหมือนกันเองนอนก่อนเลย…...เออ..งั้นข้านอนก่อนนะโว้ยง่วงวะ..เออ....ขณะที่เฒ่าคงนอนได้ซักพักเฒ่าอ่ำก็เตรียมตัวจะเข้านอน..พอดีเห็นแสงไฟรถมาจอดที่สำนักงาน..เฒ่าอ่ำจึงเดินไปดู...แล้งมองที่หน้าต่างสำนักงานเห็นคุณจุรีรัตน์กำลังส่งแฟ๊กซ์อยู่แต่ชุดที่คุณจุรีรัตน์ใส่มานี่สิทำให้เฒ่าอ่ำเห็นแล้วควยแข็งทันทีชุดนอนสีดำบางเบาตัดกับสีผิวที่ขาวของคุณจุรีรัตน์...เฒ่าอ่ำจึงเดินเข้าไปทักคุณจุรีรัตน์...มาเอาของหรือครับคุณนาย…...อุ้ย..โธ่ลุงอ่ำนี่เองตกใจหมด…...เปล่าหรอกค่ะมาส่งแฟ๊กซ์ไปให้คุณกำพลที่เชียงใหม่ค่ะ......อ้าวคุณผู้ชายไปเชียงใหม่แล้วเหรอครับ…...ค่ะพอดีมีลูกค้าจะซื้อบ้านด่วนเลยรีบไปค่ะ....เฒ่าอ่ำคิดในใจอย่างนี้ก็มีโอกาสชวนคุณจุรีรัตน์เล่นเสียวนะสิ...ทำไมเงียบไปค่ะลุง...เปล่าครับ..อย่างนี้คุณนายก็อยู่คนเดียวซิครับ...คุณจุรีรัตน์เริ่มรู้ความหมายของเฒ่าอ่ำ...ค่ะอยู่คนเดียว...แล้วไม่เหงาหรือครับอยู่คนเดียว…....เหงาแต่จะทำไงได้ล่ะค่ะ..คุณจุรีรัตน์ตอบแล้วก็มองเฒ่าอ่ำตาเยิ้ม..แล้วหันไปปิดเครื่องแฟ๊กซ์...เฒ่าอ่ำรู้เชิงอยู่แล้วจึงเดินตามเข้าประกบด้านหลังทันทีมือเฒ่าอ่ำคว้ามับเข้าที่สองเต้าอวบใหญ่ของคุณจุรีรัตน์แล้วบี้เบาๆ...อุ้ย..อย่าลุง...คุณจุรีรัตน์ร้องห้ามแต่ไม่มีการปัดป้องใดๆ..เฒ่าอ่ำจึงซุกหน้าเข้าไปที่ซอกคอไซร้แล้วแลบลิ้นเลียทำให้คุณจุรีรัตน์เสียวถึงกับห่อคอทันที...อุ๊ยย..เสียวลุง...อย่า...เฒ่าอ่ำยังคงเลียต่อไปเรื่อยๆๆมือก็บีบนมแรงขึ้นๆๆ...ซี๊ดด..อุ๊ยย..ลุง..เฒ่าอ่ำเลียซอกคอเลื่อยขึ้นมาจนประกบปากกับคุณจุรีรัตน์คุณจุรีรัตน์ก็จูบตอบทั้งสองแลกลิ้นกันอย่างเมามันส์ส่วนมือเฒ่าอ่ำก็บี้นมแรงขึ้นเรื่อยๆ..จนคุณจุรีรัตน์เสียวจนทนไม่ไหวจึงเอามือค้วาควยเฒ่าอ่ำที่อยู่ในกางเกงแพรบี้เล่น..เฒ่าอ่ำเสียวเพราะโดนมือคุณจุรีรัตน์จึงปลดชุดนอนคุณจุรีรัตน์ออกแล้วเลื่อนหน้ามาดูดนมคุณจุรีรัตน์แทนส่วนมือก็ล้วงไปที่ร่องหีที่มีน้ำเงี่ยนไหลเยิ้มเต็มร่อง...อุ๊ยย..ซี๊ด..อุ๊ย..ลุง...ดูดแรงๆ..แรงอีก...อุ๊ยย..คุณจุรีรัตน์แอ่นนมให้เฒ่าอ่ำดูดพร้อมกับกระเด้าหีสู้กับนิ้วกลางของเฒ่าอ่ำที่แหย่เข้าไปในรูหีแล้วกระแทกเร็วขึ้นเรื่อยๆๆ....อุ๊ย..ซี๊ด...อุ๊ยย..ลุง..เร็วอีก...อุ๊ยย...เร็วอีก...ซี๊ดด..อุ๊ย..อุ๊ยย..อุ๊ยยๆๆ....คุณจุรีรัตน์จับหัวเฒ่าอ่ำบดกับนม...อุ๊ยย..ดูดนมแรงๆๆ..อุ๊ยย..ส่วนหีก็กระเด้าสู้นิ้วไม่หยุด...อุ๊ย..ซี๊ดด..อุ๊ยย..ลุง..ดูดแรงๆ..ซี๊ด..อุ๊ยย..กระแทกเร็วอีกลุง..อุ๊ยย..ซี๊ด....เร็วลุง..อุ๊ย..ซี๊ด..อุ๊ยย...ไม่ไหวแล้ว..อุ๊ย..แตกแล้ว...ซี๊ด..อุ๊ย..ซี๊ดด..แตก..ซี๊ด..แตก...ซี๊ดด..อุ๊ย....อุ๊ยย..ลุง..อุ๊ยย...แตกแล้ว...อุ๊ยย..แตกแล้ว....คุณจุรีรัตน์กระเด้าหีใส่นิ้วเฒ่าอ่ำอีกสี่ห้าครั้งแล้วก็หยุดปล่อยน้ำเงี่ยนไหลเต็มนิ้วเฒ่าอ่ำ....อุ๊ย..ซี๊ด...อุ๊ย...เฒ่าอ่ำเงยหน้าขึ้นพร้อมกับดึงนิ้วออกจากรูหีคุณจุรีรัตน์แล้วเอานิ้วมาดูดกินน้ำเงี่ยน..จ๊วบ..จ๊วบ..อืม..น้ำเงี่ยนคุณนายนี่รสดีจริงๆ...บ้าน่าลุง..คุณจุรีรัตน์พูดแบบเขินๆ...จริงๆๆนะครับ...เฒ่าอ่ำพูดพร้อมกับเอานิ้วแหย่เข้าไปในรูหีคุณจุรีรัตน์แล้วคว้านไปมาทำให้คุณจุรีรัตน์เสียวอีก..อุ๊ย..ซี๊ดด..ลุง...อุ๊ย..แล้วเฒ่าอ่ำก็ดึงนิ้วออกมาดูดอีก...อืม..อย่างนี้ต้อง...เฒ่าอ่ำพูดจบแค่นั้นก็คุกเข่าลงตรงหว่างขาคุณจุรีรัตน์ทันที...แล้วแลบลิ้นออกมาเลียหีคุณจุรีรัตน์....อุ๊ย..ลุง..จะทำอะไร..เดียวผมจะเลียหีให้..รับรองคุณนายจะชอบ...ว่าแล้วเฒ่าอ่ำก็แหย่ลิ้นเข้าไปควานในรูหีทำให้คุณจุรีรัตน์เสียวสุดๆ...อุ๊ยย..ซี๊ด...อุ๊ยย...ลุง..ลิ้นลุงสากจัง...อุ๊ยย...เฒ่าอ่ำควานในรูหีแล้วมาเลียที่ติ่งแตด.ทำให้คุณจุรีรัตน์เสียวอย่างที่ไม่เคยโดนมาก่อน...อุ๊ยย..ลุง..อุ๊ย..ซี๊ด..อุ๊ย..ลุง..เม้มแรง..อุ๊ย..ซี๊ด..อุ๊ยย..เม้มแรงๆ...อุ๊ยย..น้ำจะแตก...อุ๊ย..ซี๊ด...น้ำจะแตกอีกแล้วลุง...อุ๊ยย..อุ๊ย...เฒ่าอ่ำได้ยินจึงหยุดแล้วลุกขึ้น...หยุดทำไมลุงกำลังเสียวเลย......ผมก็ทนไม่ไหวแล้วครับคุณนาย..เรามาล่อ!!!กันดีกว่า...เฒ่าอ่ำพาคุณจุรีรัตน์ไปนั่งขอบโต๊ะแล้วชันเข่าขึ้นข้างหนึ่งทำให้หีคุณจุรีรัตน์เด่นพร้อมรับควยเต็มที่เฒ่าอ่ำรีบเอาควยเข้าไปถูไถร่องหีทันทีน้ำเงี่ยนเยิ้มในร่องหีอยู่แล้วเฒ่าอ่ำจึงกดควยเข้าไปทันที...อุ้ย..เบาๆ..ลุง..ควยลุงใหญ่จังคับร่องหีไปหมดแล้ว..เบาๆก่อน..ซี๊ด..อุ้ย......ขอโทษครับผมเงี่ยนเลยลืมตัวไปหน่อย...อุ๊ย. ร่องหีคุณนายรัดแน่นจริงๆ..อุ๊ย..เหมือนร่องหีสาวซิงๆเลย..อุ๊ย..เฒ่าอ่ำค่อยๆกดควยเข้าไปทีละน้อยๆๆ..อุ๊ย..เบาๆ..ลุงซี๊ด..อุ๊ย..เฒ่าอ่ำจึงก้มลงไปดูดนมเพื่อเพิ่มความเสียวให้คุณจุรีรัตน์..อุ๊ย..ซี๊ด..อุ๊ยย..ดูดแรงๆลุง...อุ๊ยย..ดูด..ซี๊ด...ดูดแรงๆ...อุ๊ย..อุ๊ยย...ปากก็ดูดนมตูดก็เริ่มกระเด้าช้าๆ...อุ๊ย..ซี๊ด..อุ๊ยย...เสียว ท่อนควยดีจัง...อุ๊ย..ซี๊ด...เฒ่าอ่ำกระเด้า ท่อนควยจนมิดแล้วดึงออกมาช้าทำให้เม็ดมุกครูดในร่องหีคุณจุรีรัตน์จนต้องยกตูดลอยตามมาแล้วเฒ่าอ่ำก็กระแทกเข้าอย่างแรง...อุ๊ยยย...ลุง..ควยลุงไปกระแทกมดลูกฉันเลย...อุ๊ยยย…...แล้วคุณนายเสียวมั๊ยล่ะ.......อุ๊ย..เสียว.สิ.ถามได้เฒ่าอ่ำดึงออกแล้วกระแทกเข้าไปหนักๆๆเหมือนเดิมอีก...อุ๊ยย..ซี๊ด..อุ๊ยย..เสียว..อุ๊ย..ซี๊ดด..เฒ่าอ่ำกระแทกเน้นๆหนักๆทำให้เม็ดมุกครุด ร่องหีคุณจุรีรัตน์เสียวจนครางไม่หยุด..ซี๊ดด.....อุ๊ยยย....อุ๊ยยย...เสียวหี....อุ๊ยยย..เสียวแตด..อุ๊ยย..อุ๊ยย..ซี๊ดด..อุ๊ยยย.....แรงๆ..ลุง..กระแทกแรงๆๆ....อุ๊ยยย...อุ๊ยยย..แรงอีก....อุ๊ยย..ไม่ไหวแล้ว..ลุง...อุ๊ยย..ซี๊ดด.... อุ๊ยย....ไม่..ไม่ไหวแล้ว...ลุง...อุ๊ยย....น้ำ...อุ๊ยย.....น้ำ...แตก... แล้ว....อุ๊ยยย....คุณจุรีรัตน์กดตูดเฒ่าอ่ำให้ ท่อนควยจมในรูหีจนมิด....อุ๊ยยย....อุ๊ยยย....แล้วดูดปากแลกลิ้นกับเฒ่าอ่ำอย่างเมามันส์....ดูดปากกับคุณจุรีรัตน์แต่มือเฒ่าอ่ำยังบี้นมอย่างมันส์มือ....คุณจุรีรัตน์ค่อยๆถอนปากออกจากเฒ่าอ่ำแต่นมกับ รูหียังโดนเล่นอยู่....อุ๊ย..คุณจุรีรัตน์ก้มลงไปมองโคกหีของตัวเองที่ยังคงคาบท่อนควยเฒ่าอ่ำอยู่และน้ำเงี่ยนที่ไหลย้อยลงบนโต๊ะ....อุ๊ยย....ลุง..ควยลุงล่อ!!!มันส์จริงๆ...คุณจุรีรัตน์พูดพร้อมกับสบตาเฒ่าอ่ำ.....เฒ่าอ่ำยิ้มแล้วพูดว่า...คุณนายชอบมั๊ยครับ...เฒ่าอ่ำพูดพร้อมกับชัก ท่อนควยเข้าออกช้าๆ...อุ๊ยย...ชอบสิ...อุ๊ยย…...ถ้าชอบต้องให้ผม ล่อ!!!คุณนายบ่อยๆนะครับ....ได้สิ..ถ้าลุงเงี่ยนเมื่อไหร่มา ล่อ!!!รัตน์ได้เลย...แต่ต้องลับตาคนหน่อยนะ...อุ๊ย....ได้ครับ...เฒ่าอ่ำพูดไปก็กระเด้า ล่อ!!!ไปจนทำให้คุณจุรีรัตน์เงี่ยนขึ้นมาอีก....อุ๊ยย..ลุง..รัตน์เงี่ยนอีกแล้ว.....อุ๊ยย....ลุงเสร็จหรือยัง.......ยังครับ...เจอ โคกหีล่อ!!!มันส์ๆอย่าง หีคุณนายต้อง ขอล่อ!!!นานๆครับ...อุ๊ยย...ดีจะลุง...อุ๊ย...รัตน์ชอบ ควยอึดๆแบบนี้....อุ๊ยย.....เฒ่าอ่ำจึงเริ่มบรรเลงเพลงกามต่อ...ด้วยการกระแทกเน้นๆหนักๆ..แล้วงัดเสย... ทำให้มุกครุด ร่องหีคุณจุรีรัตน์จนต้องร่อน หีสู้กับ ท่อนควยเฒ่าอ่ำจนตูดไม่ติดพื้น......อุ๊ยย...ซี๊ด....อุ๊ย.....แรงๆ.....อุ๊ยยย.....เสียว ร่องหีจังเลย.....ลุง...อุ๊ยยย.......ซี๊ดด.....แรงๆๆ....อุ๊ยย..... เสียว....กระแทกแรงๆๆลุง.....อุ๊ยยย.....ได้ครับ....ปึก..ปึก..ปึก...ปึก...ๆๆๆๆๆๆ.....อุ๊ยยย...แรงดีจริงๆๆๆ........อุ๊ยย....ซี๊ดดด.....อุ๊ยย......เฒ่าอ่ำกระแทก ใส่ร่องหี อย่างเอาเป็นเอาตาย....ปึก...ปึก.....ปึก.....ปึก.....ปึก.....อุ๊ยย...เสียว หัวควย.....อุ๊ยยย.....หีคุณนาย ดูดดีจริงๆๆๆ.....อุ๊ยย....รัตน์ก็เสียว รูหี...ลุง....อุ๊ยยย...ซี๊ดดด.....อุ๊ยย...เร็วๆๆ...ลุง..แรงๆๆ...อุ๊ย....ซี๊ดด...ลุง..เร็วๆๆ...รัตน์ใกล้อีกแล้ว......อุ๊ยย...แรงๆๆ...อุ๊ยยย........เร็วๆ...ลุง.....อุ๊ยย....ซี๊ดด......ไม่....อุ๊ยย......ไม่ไหว.......ซี๊ดดดด.......น้ำ...อุ๊ยยย.....น้ำจะ.....แตก....อุ๊ยย...ลุง....จะแตกแล้ว......อุ๊ยยย........ลุงก็เหมือนกัน.......ใกล้แล้ว.....อุ๊ยยย......มันส์....อุ๊ยยย.....มันส์ จริงๆๆๆ......อุ๊ยย.....ปึก..ปึก..ปึก..ปึก..ปึก..ปึก..ๆๆ...ๆๆๆๆๆๆ.....อุ๊ยยย...เร็วลุง...เร็ว.....อุ๊ยยย.....เสียว รูหี......อุ๊ยยย.....ไม่ไหวแล้ว.....อุ๊ยยย...น้ำ...แตกแล้ว......อุ๊ย ย...อุ๊ยย....อุ๊ยยย....ผมไม่ไหวแล้ว....อุ๊ยยย...ซี๊ดด...อุ๊ยยย...เฒ่าอ่ำกระแทก ท่อนควยใส่หีคุณจุรีรัตน์อีกสี่ห้าครั้ง..ปึก..ปึก..ปึก..ปึก... ปึก....อุ๊ยย....แล้วปล่อยน้ำเงี่ยนเข้า รูหีคุณจุรีรัตน์ไปปนกับน้ำเงี่ยนคุณจุรีรัตน์จนเต็มโพรงหีแล้วไหล ย้อยลงบนโต๊ะทำงานอย่างมากมาย...ทั้งคุณจุรีรัตน์และเฒ่าอ่ำต่างนั่งหอบด้วย กันทั้งคู่...เฒ่าอ่ำนั่งลงบนโต๊ะทำงานด้านหลังคุณจุรีรัตน์แล้วเอื้อมมือมา บีบเต้านมเล่นทั้งสองข้างคุณจุรีรัตน์จึงเอนตัวไปพิงเฒ่าอ่ำแล้วบอกว่า..รัตน์เสียวมากเลยลุง..น้ำแตกไปตั้งสามที...อุ๊ย..เสียวสุดๆ...อยู่กับคุณกำพลยังไม่เสียวขนาดนี้เลย....อุ๊ยย...ลุงล่อ!!!หีรัตน์ได้สะใจจริง......คงเป็นเพราะหีคุณนายใหญ่น่าล่อ!!!แล้วพอดีมาเจอควยอย่างผมด้วยเลยเข้ากันได้ดี....หีคุณนาย รูปร่างคุณนาย ใครเห็นก็อยากล่อ!!!ครับ......บ้าสิลุงคุณกำพลเค้าไม่เห็นอยากล่อ!!!รัตน์เลย….....ผมว่าคุณกำพลคงห่วงแต่งานมั๊งครับ...หีใหญ่ๆอย่างนี้เลยไม่สน.....เฒ่าอ่ำพูดพร้อมเอามือไปลูบโคกหีเล่น....อุ๊ยย...ลุงยังมีแรงอีกเหรอ......สำหรับการล่อ!!! คุณนายแรงมีเหลืออีกเยอะครับ....อุ๊ยย...อุ๊ยยย...ลุง...บี้แตด รัตน์อีกแล้ว.....รัตน์เสียวนะลุง.....อุ๊ยย....ซี๊ดด...อุ๊ยยย.....เสียว..เดี๋ยวเราก็ล่อ!!! กันต่อสิครับ...อุ๊ยยย...ไม่ไหวแล้วลุง....ยังเจ็บรูหี อยู่เลยเอาไว้วันหน้าก็แล้วกันยังมีเวลาอีกเยอะกว่าคุณกำพลจะกลับ........คุณจุรีรัตน์พูดพร้อมกับดูนาฬิกา...โฮ้...ดึกแล้วลุง...เดียวพ่อแม่คุณกำพลเค้าจะเป็นห่วงเอา..คุณจุรีรัตน์รีบเก็บชุดนอนมาใส่แล้วปิดไฟสำนักงานเฒ่าอ่ำใส่กางเกงเสร็จแล้วจึงเดินมารอหน้าประตู....คุณจุรีรัตน์เดินมา เฒ่าอ่ำจึงถามว่า...แล้วคุณนายจะให้ผมล่อ!!!อีกมั๊ยครับ.....แล้วลุงอยากล่อ!!!รัตน์อีกหรือเปล่าล่ะ.....อยากสิครับ......ไว้มีโอกาสแล้วรัตน์จะหาเวลามาล่อ!!!กับลุงเอง....ควยลุงล่อ!!!มันส์อย่างนี้ใครจะลืมได้ล่ะ....พูดจบคุณจุรีรัตน์ก็เอาปากไปประกบดูดกับปากเฒ่าอ่ำอย่างหลงไหล.....เฒ่าอ่ำก็ดูดตอบพร้อมกับเอามือล้วงหีที่เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนของทั้งคู่....คุณจุรีรัตน์ถอนปากออกมา...พอแล้วลุง...อุ๊ย..สะกิดแตดรัตน์อีกแล้ว...อุ๊ยย..พอแล้วลุง...อุ๊ยย...รัตน์ต้องกลับแล้ว...อุ๊ย...เดียวพรุ่งนี้จะมาให้ล่อ!!!ใหม่...จริงหรือครับ...จริงสิ....แต่ตอนนี้ต้องกลับแล้ว.....ทั้งคู่จึงออกจากสำนักงานเฒ่าอ่ำเดินไปส่งคุณจุรีรัตน์ที่รถคุณจุรีรัตน์เปิดประตูเข้าไปนั่งในรถเตรียมจะปิดประตูเฒ่าอ่ำจึงเอามือดึงประตูไว้แล้วเดินเข้าไปใกล้คุณจุรีรัตน์คุณจุรีรัตน์ยิ้มแล้วพูดว่า..มีอะไรเหรอลุง.....อย่าลืมพรุ่งนี้นะครับ.....ไม่ลืมหรอกจ๊ะ......งั้นมัดจำซักหน่อยนะครับ...เฒ่าอ่ำพูดพร้อมกับควักควยออกมา...ดูดให้หน่อยครับ....บ้าน่าลุง...คุณจุรีรัตน์พูดแต่ก็ก้มลงไปดูดให้โดยดี...จ๊วบ...จ๊วบ....อุ๊ยย...เฒ่าอ่ำเริ่มคราง...ซี๊ดด..อุ๊ยย....คุณจุรีรัตน์จึงถอนปากออก...แล้วพูดว่าทำไมแข็งเร็วจังลุง......ก็มันอยากมุดรูหีคุณนายอีกนี่ครับ......เก็บแรงไว้พรุ่งนี้นะลุง...แล้วคุณจุรีรัตน์ก็ขับรถออกไป...เฒ่าอ่ำก็เดินเข้าที่พักหลับเอาแรงไว้วันพรุ่งนี้...ดูภาพโป๊นักสึกษาแอบถ่าย กกน.ดาราคลิ๊บเกย์ฟรีดาวน์โหลดคลิป เกาหลี แคมฟรอก เต็มคลิป โป๊ เด็ก ไทยหนังxกะเทยชักว่าวหวัดดีคับผม ผมชื่อบอลคับ ผมอยู่ม.5 ผมไปชอบน้องคนนึงเธอชื่อมุกคับ เธอน่ารักมาก เทออยู่ม.3 ผมรักเธอมาก และดูเหมือนว่าตอนหลังๆ เธอก็คงมีใจให้ผมเหมือนกัน เพราะเวลาผมซ้อมบอลอยู่ตอนเย็นๆ เธอก็จะอยู่ แล้วเธอก็นั่งดูผมเล่นบอลแล้วยิ้มให้ผม ทำให้ผมหัวใจละลายไปหมดเรย แต่เธอก็ทำให้ผมมีกำลังใจนะคับ ผมหวังมานานว่าผมจะเย็ดเธอให้ได้ เพราะเธอน่ารัก สวย อึ๋มด้วย ผมรักมากๆ แระแล้วผมกับมุกก็เป็นแฟนกัน วันนั้นเป็นวันเสาร์เธอชวนผมไปบ้านเธอ ผมก็ไป พอผมถึงบ้านเธอ บ้านเธอเงียบมากคับ ผมเดินเข้าไป แล้วโทรศัพท์ของผมก็ดังขึ้น เป็นเธอคับเธอบอกให้ผมขึ้นไปบนห้องเธอ เธอขี้เกียจเดินลงมา ผมก็เดินขึ้นไป แล้วคิดอยู่ในใจว่า วันนี้ผมต้องเย็ดมุกให้ได้ ผมเข้าไปในห้องเธอ เธอน่ารักมากคับ เธอใส่เสื้อแขนกุดสีขาว กางเกงขาสั้นสีชมพู เธอนั่งดูทีวีอยู่ มุกก็ทักผม “มาแล้วหรอบอล” (เธอบอกว่าเป็นแฟนกันไม่ต้องเรียกพี่หรอก) ผมก็ตอบว่า “จ้า บอลมาแระ คิดถึงบอลปะ” มุกตอบว่า “คิดถึงสิค่ะ” แล้วผมก็เข้าไปนั่งข้างๆเธอ เธอบอกว่า “บอลนั่งเล่นไปก่อนนะ เด๋วมุกไปอาบน้ำแปปนึง” แล้วเธอก็เดินเข้าห้องน้ำไป ผมก็ลุกขึ้นเดินสำรวจห้องของเธอ ผมเจอหนังโป๊หลายแผ่นเรยคับ เธอมีเยอะมาก เยอะกว่าผมซะอีก อิอิ แล้วก็เดินไปที่โต๊ะคอม ผมก็เปิดลิ้นชักชั้นแรกก็มีเกมทั่วไปอะคับ แต่พอผมเปิดชั้นที่2สิ ผมแทบไม่เชื่อสายตา มีควยปลอมอันนึง อยู่ในนั้น ผมหยิบขึ้นมาดู แล้วเธอก็ออกมาจากห้องน้ำพอดี เธอถามผมว่า “ทำไรน่ะบอล” ผมก็หยิบควยปลอมอันนั้นขึ้นมา เธอตกใจมากคับ ผมเรยบอกว่า “ไม่เป็นไรหรอก ใครๆก็มีอารมณ์ได้ทั้งนั้นแหละ” ผมก็วางควยปลอมของเธอไว้ที่เดิม แล้วผมก็มานั่งที่ที่นอนของเธอ แล้วผมก็นั่งจ้องเธอ ผมบอกเธอว่า “มุกยังไม่ต้องใส่เสื้อผ้าหรอก” เธอก็ถามผมว่า “ทำไมอะ” ผมเรยบอกไปว่า “เอาน่า เด๋วค่อยใส่ก็ได้น่ะ นะนะ” มุกบอกว่า “ค่ะ” แล้วเธอก็มานั่งข้างผม ควยผมเริ่มแข็งแล้วคับ มันตั้งขึ้นมาอย่างเห็นได้ชัด เธอถามผมว่า “อะไรน่ะบอล” ผมตอบไปว่า “ก็ควยบอลไง ควยบอลมันอยากอะ” เธอมองผมอย่างอายๆ แล้วผมก็ถามเธอว่า “มุกเคยมีไรกะใครยัง” เธอบอกว่า “ยังอะ มุกเคยแต่ช่วยตัวเองอะค่ะ” ผมบอกไปว่า “เด๋วบอลช่วยให้มะ” เธอไม่ตอบได้แต่นั่งอายๆ ผมเรยเอามือไปลูบขาอ่อนของเธอ เธอก็ไม่ว่าอะไร ผมเรยดึงผ้าเช็ดตัวของเธอออก โห้เพื่อนๆคับ นมเธอใหญ่มาก ส่วนหีของเธอก็มีขนนึดๆ หีเธอสวยคับ สวยมาก ผมทนไม่ไหว ผมผลักเธอนอนบนลงที่นอนของเธอ แล้วขึ้นครอมเธอทันที เธอมีน้ำออกมาเยอะมากคับ แล้วควยผมก้อแข็งมากเช่นกัน ผมแลกลิ้นกับเธอ แล้วก็ดูดหัวนมของเธอ เสียงครางเธอเซ็กซี่มากคับ เธอบอกผมว่า “มุกทนไม่ไหวแล้ว บอลเย็ดมุกเถอะ” ผมได้ยินเทอพูดยั้งนี้ ผมไม่รอช้า เอาควยของผมถูร่องหีเทอ แล้วค่อยๆกดเข้าไป เธอบอกว่า “มุกเจ็บ ค่อยๆสิค๊า” ผมก้อบอกเธอไปว่า “ครั้งแรกก้องี้แหละ เจ็บหน่อยน้า ทนหนอยนะจ๊ะ” ผมเลยหยุด แล้วหันไปดูดหัวนมเธอ เธอครางไม่เป็นภาษาเลยคับ พอผมเห็นเธอเริ่มเผลอ ผมก้อกดควยของผมมิดด้ามเรยคับ เธอร้องเสียงดังมาก ผมเริ่มเดินเครื่องช้าๆก่อนคับ แล้วเริ่มเร็วขึ้น เธอครางไม่เป็นภาษาเรยคับ แต่ผมได้ยินแระรู้เรื่องอยู่คำนึงว่า “ผัวจ๋า เย็ดเมียแรงๆเรยนะ แรงๆๆๆ” ผมซอยแรงมาก ผมบอกเธอว่า “มุกจ๋า บอลทนไม่ไหวแล้วนะ บอลจาแตกแล้วนะ” ผมได้ยินเสียงเทอพูดว่า “เอาเรยแตกในไปเรย” ผมได้ยินอย่างนี้ ก้อโอเคเรย แตกใน ผมเหนื่อยนอนลงข้างๆมุก สักพักมุกมีแรงขึ้นมาได้ไงไม่รู้ เธอขึ้นมานั่งครอมควยผมอยู่ แล้วเธอก้อพูดว่า “ขอมุกลองทำดูมั่งนะ” ผมก้อยิ้มให้เธอ แล้วเธอก้อเริ่มโยก ตอนเธอโยกผมจับนมเธอไปด้วย เธอครางใหญ่เรยคับ “อ่า อ่า.....” เธอคงไม่ไหวจิงๆ เสดไปแต่ผมสิคับ ยังไม่เสดเรย ผมเรยขึ้นคร่อมเธอต่อ แล้วซอยถี่ยิบเรยคับ เธอครางออกมาอย่างไม่เป็นภาษาเลย สักพักผมก้อแตกพร้อมกับเธอ วันนั้นเรา2คน เสดกันเป็น10ๆครั้งเรยคับ พออาทิตย์นึงผ่านไป ผมกับเธอยังคบกันอยู่นะ เธอมาบอกผมว่าเธอท้อง ผมงี้ดีใจสุดขีด จะได้มีลูกกะคนที่ผมรัก คับถ้าผมเล่าไม่สนุกก้อขภัยด้วยนะคับ ถ้าอยากสนุกต้องลองของจิงคับ แล้วจะมันส์อย่างยิ่ง ภาพ โป๊ สาว เกาหลีภาพ เปลือย น้อง แน ทโหลดเล่าเรื่อง เสียวลุ่นใหญ่ทางบ้านขาวอวบhatsujou room ห้องเรียนร้อนรัก by alice blockเสียวๆตอนโดนเย็ดดูหนังปออนไลน์ ดู หนัง x ญี่ปุ่น ดูหนังปออนไลน์ ดูหนังปออนไลน์

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21