ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดู คลิป x  (อ่าน 196 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดู คลิป x
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 06:06:53 PM »
ดู คลิป x เรื่องเล่าแฟนผมถ่ายหนังอาร์ ดู คลิป x ดู คลิป xสวัสดีค่ะดิฉันชื่อเล็ก อายุ30 ค่ะ ดิฉันเป็นคนใต้ค่ะ คนสงขลา เล็กเป็นคนชอบเรื่องเย็ดมาก เรื่องเย็ดของเล็กเล็กไม่เคยขาดเลยค่ะ ก็ผัวเล็กจะเย็ดเล็กทุกคืนค่ะก่อนนอน เล็กเลยไม่เคยขาดมัน แต่เล็กมีลูกหนึ่งคนกำลังเรียน เล็กไม่ได้ระบายอารมณ์ได้แต่ครางในลำคอกลัวลูกได้ยิน และหลังๆนี้สิค่ะเล็กรู้สึกว่ามันไม่พอค่ะ เล็กถือว่าเล็กไม่สวยนะ แต่เล็กจะเป็นคนด่อนข้างอวบค่ะ  เล็กขอเล่าเรื่องของเล็กเลยนะค่ะ วันนั้นก่อนสงกรานต์วันนึงเล็กอาบน้ำเสร็จแต่งตัวจะนอนโดยที่เสื้อนอนสายเดี่ยวโปรงสีขาว กางเกงในลูกไม้สีขาวไม่ใส่เสื้อชั้นใน กะว่าจะเปลี่ยนอารมณ์ให้ผัวบ้าง แต่พอเค้าอาบเสร็จก็มีคนมาเรียก ที่ประตู ผัวเล็กก็ไปดูเห็นว่าเป็นเจ้าหนึ่ง มาตามไปที่บ้าน ผัวแต่งตัวแล้วก็ไป ทีนั้นเล็กอารมณ์ค้างเลยค่ะ รอผัวอยู่ประมาณชั่วโมง ไม่เห็นผัวมา เลยเดินไปตามที่ท้ายสวนยางที่กระท่อมของเจ้าหนึ่ง เล็กลืมไปว่าข้างในของเล๊กชุดโป๊อยู่ เล็กใช้ผ้าถุงพันรอบเท่านั้น เดิน 100 เมตรได้ แต่พอเดินซิค่ะฝนมันตกลงมาห่าใหญ่ทีนี้และค่ะเล็กเปียกหมดเลยเดินมาถึงกระท่อมเจ้าสองพอดี สองสอง…อ้าวพี่เล็กมาไงครับ ก็พี่มาตามผัวพี่นะซิ ผัวพี่อยู่ข้างในนั้นไหม๊ อ่อ…ป่าวพี่ ผัวพี่ไปบ้านผู้ใหญ่ ผู้เค้าวานให้ผมไปตามให้ อ่อ…เอาพี่เปียกอยู่นิ่ คุยกันอยู่ได้ตั้งนาน เดี๋ยวผมเอาผ้าขนหนูมาให้เข้ามาก่อนซิ เล็กยืนสะบัดผมอยู่ เล็กขอเดินมาที่เล็กพอดี ทันใดนั้นค่ะ ผ้าถุงที่เล็กพันรอบอกลวกๆ ก็หลุดค่ะ อุย…เล็กจับมันไม่ทัน ผ้ามันหลุดไปกองที่พื้นแล้ว อุยพี่เล็ก เล็กเห็นสองจ้องตาไม่กระพริบเลยค่ะ เล็กก้มลงมองที่นมของตัวเอง โอ้วค่ะ ชุดนอนสายเดี่ยวสีขาวมันเปียกเห็นนมทั้งเต้าได้ชัดเจนเลยค่ะ ทีนี้และค่ะหัวนมเล็กเด้งชี้เป็นเม็ดใหญ่กว่าเก่า เล็กมองไปที่สอง สองจ้องตายังไม่ กระพริบตาเลย เล็กเขินมากเห็นเค้าจ้องไม่รู้ทำไงดีค่ะตอนนั้น ทุกอย่างเงียบหมดได้ยินแต่เสียงฝน สองพี่เปียกอยู่นะจ้องอยู่ได้พี่หนาวน่ะรู้ไหม๊ เล็กตอนนั้นอยากมากเลยน่ะ เลยลองเล่นเกมส์ดูว่าเด็กจะกล้าไหม๊ สอง…สองช่วยเช็ดตัวพี่ให้แห้งหน่อยได้ไหม๊ ได้ครับพี่ สองปิดประตูก่อนซิ ครับ เล็กเดินไปนั่งที่ขอบเตียง มาซิสองเช็ตัวให้พี่หน่อยพี่หนาวแล้วขนลุกไปหมดแล้วน่ะ ครับ สองมานั่งขอบเตียงข้างเล็ก พี่เล็กครับพี่สวยจังครับจริงหรอ พี่ครับ…เสียงพูดสั่นๆ ของสอง พี่เอ่อ… พี่ไรจ๊ะสอง พี่ให้จัง หรอ…ยังไม่จับเลยรู้ได้ไงจ๊ะ มือเค้าพยามจะมับที่นม เล็บอกว่า ใช้ปากซิจ๊ะ สองก้มหัวลงมางับที่หัวนมข้างซ้ายของเล็ก ทันทีที่ปากเค้านมของเล็ก เล็กถึงกับเสียววาบเลยค่ะ จวบๆๆ….พูบๆๆ…เสียงเค้าดูดกินอย่างมุมมา เล็กเสียวเด้งนมให้เค้าดูด ส่วนข้างขวาเล็กขยำเอง สองเดี่ยวก่อนพี่ถอดชุดก่อน ครับ ทีนี้ท่อนบนของเล็กไม่มีอะไรแล้ว ตอนนี้เล็กนั่งสองมือยันพื้นที่นอน ปล่อยให้สองทั้งดูดนมตามความอยาก จวบๆๆๆ…พี่ๆๆเล็กครับ ซืดๆๆๆ….อ่า…จ๊า นมพี่เล็กใหญ่มากเลยรู้ไหม๊ ผมกำยำล้นมือเลย หัวนมก็ใหญ่ดูดพอ ปานนมอีกกว้างจังเลย อร่อยไหมล่ะจ๊ะ ซีด…สอง อ่า… ครับอร่อย นมของเล็กแห้งน้ำฝนแล้ว แต่เปียกน้ำลายของสองแทนค่ะ สองนมพี่แห้งแล้ว ข้างล่างพี่ซิยังเปียปอยู่เลยน่ะ ครับพี่ สองลงนั่งที่พื้นตรงที่หว่างขาเล็ก สองแหวกขาเล็กออกอ้ากว้าง โห้…พี่เล็ก หีพี่ขนาดอยู่ในเกงในยังขนาดนี้หากถอดจะขนาดไหนน่ะ ลองดูซิจ๊ะ แต่ไม่ต้องรีบน่ะเรื่อยๆ สองก้มลงใช้ลิ้นเลียนอกผ้า ทันทีที่ลิ้นโดนเล็ใจเต้นเสียวใจจะขาดให้ได้ โอ้วๆๆ….พี่เสียวหีจังสองถอดเถอะพี่อยากมากแล้ว เค้ารูดเกงในลงแล้วถอดออกไป โอ้… หีพี่ ทำไมจ๊ะหีพี่ทำไมบอกมานะ ทำไมหีพี่ใหญ่จังเลย ขนหมอยก็รกรุงรังเต็มหีไปหมด สองถึงกับตกใจเมื่อเห็นหีของเล็กที่ไม่เล็กตามชื่อเลย พี่นี้เล็กนี้ชื่อเล็กแต่ทำไม่ทั้งนมและหีไม่เล็กเลยล่ะครับไม่ต้องพูดแล้ว ทำต่อเร็วเข้า สองก้มลงเลียหีของเล็กโอ้ว…. เค้าทั้งดูดเม็ดแตด ที้งเลียหี เล็กเสียวใจจะขาดแล้ว เลยจับท้ายทอยเค้ากดแน่นชิดเข้ากับโคกหี แต่เค้าเป็นค่ะใช้จมูกกดขึ้นลงที่เม็ดแตด แล้วใช้ลิ้นแยงเข้าไปในรูหีเล็กเสียวมากเลยตอนนั้นค่ะ สองพอก่อนเย็ดพี่ได้แล้ว สองถอดชุดของตัวเองจนหมด โอ้ว…ค่ะดอค้าบ้องเท่าไส้กรองอีสานเห็นจะได้ค่ะ ซึ่งใหญ่กว่าของผัวเล้กซะอีก สองดันให้เล็กนอนลง เค้าก็เข้าประกบที่หว่างขาเล็กก็อ้าขาออกกว้างเพื่อให้ดอของเค้าได้สะดวก เล็กเห็นสองชักสองสามทีจับหัวดอบานจ่อที่ปากทางแล้วดันเข้ามา มันเข้าง่ายมากค่ะ เพราะเล็กเสียวน้ำเต็มรูอยู่นานแล้ว อ้า…อ้าๆๆสองโยกเย็ดตามประสาเค้า เล็กได้แต่นอนอ้าให้เค้าเย็ดอย่างเดียว เล็กได้ให้สองเย็ดจนสองน้ำแตกไปสองครั้งค่ะ เมื่อฝนแล้งเล็กก็กลับ ดูหนังการ์ตูนโป้คลิป หนัง x มิยา บิเย็ดแม่ ลูกชาย เหมือนสัตว์ป่ารูปภาบ  โป้เอวีโป้นักเรียนfacebookรูปเซ็กซี่ ภาพเซ็กซี่ ดารา สาวสวยใหม่สุด...หลุดอีกแล้ว...ภาพเสียงได้จัยเหมือนเดิมเด็ดเลย เจาะรูแอบถ่ายข้างบ้านเยสกันคนกับหมา ชัดๆ เห็นแล้วอยากโดนบ้างค่ะ นศ.แอบเอากันคาชุด...เพื่อนมาเจอถอนออกแทบไม่ทัน ลีลาเกินวัยหนังโป้ออนไลน์จากมือถือรวมภาพเสียวจากทางบ้านการ์ตูนโป็ โดจินดูหนังโป้โดนเอาก่อนนวดเล่าเรื่องเฒ่าเย็ดหีเด็กประถมรวมภาพโป๊ทางบ้านดู คลิป x คลิปเกย์ทไยล่าสุดประจำปี 54โหลดฟรี ดู คลิป x ดู คลิป x

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21