ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หน้งเอ็กซ์  (อ่าน 152 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หน้งเอ็กซ์
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 06:08:06 PM »
หน้งเอ็กซ์ รูปโป๊ นู้ดสาวไทย หน้งเอ็กซ์ หน้งเอ็กซ์เรื่องนี่เป็นเรื่องจริงครับ ผมแต่งงานแล้ว แต่ยังไม่มีลูก แฟนผมทำงานค่อนข้างหนัก และจะหลับไปช่วง 4-5 ทุ่มทุกคืน นอนกับผมบ้าง ไม่ได้นอนบ้างแล้วแต่ว่าเธอจะง่วงแค่ไหน เวลานอนด้วยกันก็จะพยายามทำให้เสร็จเร็วๆจะได้รีบนอน ผมเลยค่อนข้างเซ็งครับ. ผมรู้จักกลุ่มสวิงกิ้งจากเพื่อนอีกต่อหนึ่ง เพื่อนผมทำงานเป็น saleman ครับ ติดต่อตั้งแต่คนไทยยังคนต่างชาติ แต่จัดตั้งชมรมนี้ขึ้นมาลับๆ สมาชิกชมรมก็คือลูกค้าของแกนั้นแหละ ขายของไปด้วยหาสมาชิกด้วย และลูกค้าผู้หญิงเกือบทุกคนของเพือนผมมักจะเสร็จเขาแล้วทั้งนั้น เพราะเพื่อนผมมันหล่อ และค่อนข้างรวยด้วย แล้วเพื่อนผมก็มาชวนผมเข้าร่วมชมรมด้วย แต่มีข้อแม้ว่าต้องเข้าชมรมทั้งผัวและเมีย เพราะจะได้ไม่เสียเปรียบคนอื่นๆ แต่เมียผมมันคงไม่ยอมแน่นอน เพราะคงอยากพักผ่อน และนอนเสียมากกว่า เรื่อง sex นี่เธอคงไม่ถนัดนัก แถมหัวโบราณนิดๆด้วย ผมจึงคิดอยู่หลายวิธีว่าจะเข้าชมรมนี้ได้อย่างไร ขอแค่ไปดูก็ยังดี แต่ขนาดไปดูก็ต้องพาแฟนไปด้วยนะ และต้องแก้ผ้าดูด้วย จะเย็ดหรือไม่ก็ตามใจ แต่ต้องไปเป็นคู่ จะแลกเปลี่ยนหรือไม่ก็ไม่ขัดอีกนั้นแหละ แต่ต้องไปเป็นคู่นั่นเอง และต้องเป็นแฟนกันด้วยนะ เพราะเค้าจะสืบประวัติก่อนมี sex กัน พอดีน้องสาวผมเพิ่งจบจากมหิดลศาลายามาขอพักที่บ้านในเมืองกรุงเทพฯ น้องสาวผมสวยมากครับ ผมยาว ตาคม ตัวออกเล็กๆ แต่นมโต หน้าเรียว ขาเรียว แต่ตะโพกใหญ่พอดู เธอเคยมีแฟนมาบ้าง แต่ก็แค่เล่นๆไม่จริงจัง ออกจะขยันเรียน เอาแต่อ่านหนังสือ แต่สวยเซ็กส์น่าดูเหมือนกัน. วันนั้นเพื่อนผมโทรมาชวนให้ออกไปเล่นสวิงกิ้งกันที่คอนโดแถวร่มเกล้าฯ เค้าบอกว่ามีฝรั่งและพวกญี่ปุ่นด้วย สวยมากๆ อยากเปลี่ยนรสชาติมาเย็ดกับคนไทยดู ให้ถ่ายรูปด้วยนะ รีบๆมาเลย. ตอนนั้นเมียผมหลับไปแล้ว เหลือผมกับน้องสาวกำลังดูทีวีกันอยู่ พอดีกำลังดู ubc ช่อง hbo เรื่อง sex in the city พอดี ตอนนั้นมีฉากค่อนข้างเสียวอยู่หลายตอน เช่น มีฉากย้อมหมอยเป็นสีแดงให้แฟนดู น้องสาวผมขำกลิ้งเลย บอกว่าอยากย้อมบ้าง แล้วก็หัวเราะ ผมก็ถามว่าจบมาแล้วจะแต่งงานเมื่อไร เธอบอกว่า ก็กำลังหาอยู่ ตอนเรียนก็เรียนอย่างเดียว ตอนนี้จบแล้วก็อยากรีบแต่งอยู่เหมือนกัน เห็นเพื่อนๆที่แต่งแล้วบอกว่าดี เรื่อง sex ก็ไม่ค่อยรู้เรื่องมากนัก แต่คิดว่าตอนนี้จบแล้ว โตพอที่จะต้องรู้เรื่องนี้แล้วแหละ. ผมเลยบอกว่าเมื้อกี้มีเพื่อนโทรมาชวนไปทานข้าว อยากไปด้วยไหมละ มีหนุ่มๆแยะ จะแนะนำให้รู้จักเอาไหม น้องสาวผมปรกติเป็นคนเรียบร้อย แต่เธอพยักหน้ารับปากทันที และพูดว่า ก็ดี ตอนนี้ยังหางานทำไม่ด้วยอยู่ด้วยจะได้รู้จักคนเพิ่มขึ้น และถ้าเป็นผู้ชายดีๆ ก็จะรับไว้พิจารณา พูดแล้วก็หัวเราะแบบอายๆ. ผมเลยพาไปที่คอนโดเพื่อนผมทันที เพราะอยากมากเลย แค่ดูก็ยังดี พอคิดอย่างนี้นะ ตอนขับรถไปก็บอกกับน้องสาวว่า  นี่จะพาไปหาพวกเพื่อนๆชาวไทยและต่างประเทศให้รู้จัก เพื่อนพวกนี้บางทีก็ชอบเล่นอะไรเสียวๆเหมือนกัน ก็เป็นปกติของชาวต่างชาตินะ อย่างไปถือสานะถ้าเห็นอะไรๆไม่ค่อยดี เธอก็บอกว่า ไม่เป็นไรหรอก เข้าใจน่ะ ตอนนี้โตแล้ว ไม่เห็นต้องอายเลย จะกอดจูบกันเป็นเรื่องธรรมดาของพวกต่างชาติ ไม่อายหรอก  พอผมไปถึงก็พาเธอเข้าไปที่ห้องเพื่อนผมทันที ที่ห้องนั้นเป็นห้องขนาดใหญ่ มีห้องเล็กๆซอยเป็นอีก 3 ห้อง ทุกห้องมีเตียงและแอร์แยกต่างหากอีก ปูพรมทุกห้อง มีห้องโถงใหญ่อยู่ตรงกลาง ตอนผมไปถึงมีชาวต่างชาติมานั่งคุยกันสามคู่แล้ว ฝรั่งสอง ญี่ปุ่นหนึ่ง กำลังดื่มไวท์อยู่ และนั่งฟังเพลงกัน เพื่อนผมกำลังจัดห้องเล็กอยู่ และก็เดินมาต้อนรับผม บอกว่า. แหมมาเร็วจังนะ ยังไม่มาอีกสามคู่น่ะ เป็นนิสิตเกษตรคู่หนึ่ง คนทำงานอีกสองคู่ เดี่ยวก็มาทานไวท์กันก่อนซิ ว่าก็ก็หยิบถ้วยไวท์ส่งมาให้ ตอนนั้นพวกฝรั่งก็เริ่มแก้ผ้ากันแล้ว โดยถอดเสื้อออกมาเหลือแต่ยกทรง และกางเกงใน ญี่ปุ่นก็เหมือนกัน สาวญี่ปุ่นนี้สวยมากครับ น่ารักด้วย  น้องสาวผมก็เริ่มหน้าแดงเพราะไวท์และความอาย บอกว่า พวกนี้เค้าถอดเสี้อแล้วพี่ มองได้หรือปล่าว เค้าถือหรือปล่าวนะ คนญี่ปุ่นนี้ก็สวยนะ แฟนเค้าก็หล่อดีนะ พอดีเพื่อนผมชวนผมไปที่ห้องเพื่อบอกอะไรบางอย่าง ผมก็ไปโดยทิ้งให้น้องสาวนั่งบนโซฟาในห้องโถงพร้อมๆกับพวกต่างประเทศที่กำลังเริ่มถอดมากขึ้น ผมก็คุยกับเพื่อนผมเรื่องกติกามารยาทในการสวิงกิ้งนะครับ เช่น ต้องใส่ถุงยางทุกครั้งเมื่อมีการสอดไส่ แต่เวลาอมหรือดูดกันแล้วแต่ใจชอบว่าจะใส่หรือไม่ก็ได้ และจะเปลี่ยนคู่ก็ต้องขออนุญาติกันก่อนนะ บอกกล่าวกันก่อนไม่ใช่ดึงมาเย็ดเลย มันไม่ได้เดี๋ยวมีเรื่องกันใหญ่โต ผมก็รับปากไปอย่างงั้น ใจกะว่าจะขอดูอย่างเดียวกับน้องสาว ไม่เข้าไปร่วมด้วยหรอก น้องสาวผมก็ยังเด็กเพิ่งจบ แฟนก็ยังไม่มี เย็ดคงไม่เป็นหรอก ผมคิดอย่างงั้น แต่บอกไปว่าเป็นเมีย เพราะถ้าบอกว่าเป็นน้องสาวเดี๋ยวก็หาว่าไม่แฟร์กันอีก ผมคุยกับเพื่อนผมอยู่ประมาณ 20 นาที พอเดินออกไปที่ห้องโถง แม่เจ้าโว้ย. ผมเห็นพวกฝรั่งเขาเอากันแล้ว ถอดกันหมดเลยทั้งฝรั่งและญี่ปุ่น ที่สำคัญ . น้องสาวผมก็เล่นกับเขาด้วย น้องสาวผมเปลือยร่อนจ้อนเลย และกำลังโมกควยให้ญี่ปุ่นอยู่อย่างเมามัน โดยไอ้ญี่ปุ่นนั่งบนโซฟา แล้วน้องผมก้มบนตักและดูดเลียอย่างเอร็ดอร่อย เมียของไอ้ยุ่นนั้นก็กำลังจับนมน้องสาวผมและเขี่ยแตดให้อยู่เพื่อเพิ่มความเงี่ยนให้มากขึ้น ส่วนใอ้พวกฝรั่งก็กำลังเย็ดท่าหมาอยู่ใต้โซฟาเลย และร้องอย่างโหยหวน เพื่อนผมเดินมาพอดีบอกว่า  เฮ้ย ลือถอดเสื้อผ้าได้แล้วโว้ย อย่าดูอย่างเดียว ไม่แฟร์ว่ะ พอดีมีนิสิตเกษตรเข้ามาอีกคู่ โอ้โห้ สาวเกษตรนี่แม่งสวยจริงๆ แฟนเธอก็กำลังมองน้องสาวผมอมควยอยู่ และรีบถอดเสื้อผ้าทันทีกะจะร่วมวงด้วย. ไอ้นิสิตเกษตรพอถอดเสื้อกางเกงเสร็จก็รีบไปหาคู่ไอ้ยุ่นที่น้องสาวผมกำลังโมกอยู่ทันที และทำไม้ทำมือว่าให้น้องสาวผมคุกเข่าอยู่ตรงกลาง และให้โมกสลับข้างไปมาโดยให้ผู้ชายยืนอยู่คนละข้างของเธอ ไอ้ยุ่นนั้นก็ ok น้องสาวผมก็เปลี่ยนท่าทันที ตอนนั้นน้องสาวผมคงไม่เห็นผมหรอก คิดว่าคงคุยกับเพื่อนผมอยู่ เธอหลับตาเพรี้ยมเลย และก็สลับดูดควยให้ทั้งสองคนอย่างเมามันโดยตัวเธอล่อนจ้อนด้วยความงดงามของสาวน้อย น้องสาวผมนะ ผมเพิ่งเห็นว่าเธอสวยมากนะ หัวนมก็ยังชมพูอยู่เลย ขนาดก็ใหญ่เหมือนกันนะ ประมาณ 34-35 ได้ นมเข้ารูปดีมากเลย หมอยก็ดกพอควร คงจะเล็มมาบ้างเพราะมองดูก็รู้ แต่เนื้อตัวนี่ซิ. เนียนขาวบางเหมือนพวกญี่ปุ่นก็ไม่ผิด สวยมากครับ ผมก็เพิ่งเห็นนี่แหละ เพื่อนผมบอกว่า เอาแหละ เดี๋ยวผมถอดเสื้อผ้าเสร็จแล้วก็ไปหาแฟนของไอ้นิสิตเกษตรได้เลย หรือจะเอาแฟนไอ้ยุ่นก็ได้เลือกเอา ผมถอดเสร็จไม่ทันไร แฟนของนิสิตเกษตรก็เข้ามาหาผมเลย บอกว่า. อื่ม ของใหญ่ดีนะพี่ ขอหนูนะ ว่าแล้วก็ใช้มือลูบควยไปมาอย่างแพ่วเบา มือเธอนุ่มจริงๆ แถมเย็นๆอุ่นๆพิลิก เธอบีบไข่ผมเบาๆ แล้วก้มเอาหัวควยผมถูที่หัวนมเธอทั้งสองข้าง ทำเอาผมแทบออกเลย พอดีไอ้ฝรั่งเพิ่งเย็ดเมียมันเสร็จก็เดินมาหาหญิงนิสิตเกษตร จับปากแล้วให้อมควยยักษ์ของมัน สาวเกษตรร้องลั่นก่อนจะอมไปมิดด้าม ตอนอมก็ร้องในปากไปด้วย ผมว่าก็ได้รสชาติดีเหมือนกัน. ถึงตอนนี้ผมก็เดินไปหาน้องสาวผม น้องสาวผมเธอคงไม่รู้หรอกว่าผมมาเพราะเธอยังหลับตาอยู่เลย ผมเดินไปเพื่อจะขอดูรูปร่างน้อยสาวผมหน่อยเท่านั้น และกะจะเย็ดเมียไอ้ยุ่นต่อ ทันใดนั้น . น้องสาวผมก็ใช้มือดึงควยผมที่กำลังโด่เต็มที่เข้ามา และดูดเลียด้วยเป็นแท่งที่สามทันทีในขณะที่ยังหลับตาอยู่. ขณะนั้น ไอ้ยุ่นกับไอ้นิสิตก็กำลังเดินจากไป ไอ้ยุ่นจะเดินไปเย็ดกับสาวฝรั่ง ไอ้นิสิตก็กำลังเดินไปจับนมแฟนไอ้ยุ่นก็ให้โมกให้ต่อ น้องสาวผมก็กำลังโมกให้ผมอยู่ เธอโมกอยู่นานเลยแถมเอาควยผมไปถูหน้าถูตาก่อนจะโมกให้ต่อ ถึงตอนนั้นผมก็น้ำแตกพอดี น้องสาวผมกลืนน้ำเงี่ยนผมไปครึ่งหนึ่ง อีกครึ่งหนึ่งก็ป้ายไปที่หน้าเธอแล้วยิ้ม พอลืมตาขึ้นมาก็ทำตาโตตกใจ แล้วพูดว่า. เอ้าพี่เองเหรือ ตกใจเลย มาก็ไม่บอก . แล้วก็รีบลุกไปนั่งที่โซฟา แล้วหุบขานั่งแบบมิดชิดพร้อมกับเอามือปิดนมทั้งสองข้าง แล้วพูดว่า พี่อย่ามองซิ อายนะ. น้องเห็นเค้าทำกัน เลยขอลองมั้งเท่านั้นเอง อย่าไปบอกใครนะ พ่อแม่ก็ด้วยนะ อย่าบอกนะ เดี๋ยวแย่เลย ผมก็บอกว่า ไม่บอกหรอก สนุกดีไหม  เธอหน้าแดงกล่ำ แล้วบอกว่า ก็ดี มันดี พี่ชอบไหมละ ถ้าชอบเดี๋ยวน้องช่วยให้อีกทีก็ได้ แต่อย่าบอกใครนะ น้องอายนะจ๊ะ. ผมมองไปทั่วๆ ตอนนั้นคนอื่นๆมันครบคู่หมดแล้ว เหลือแต่ผมกับน้องสาวแค่นั้นเอง พอดีเพื่อนผมก็เดินออกมาหาในชุดล่อนจ้องเหมือนกัน เพื่อนผมเรียกผมแล้วบอกว่า เฮ้ย. ขอเมียเอ็งโมกให้หน่อยนะ ว่าแล้วก็จับหัวน้องสาวผมจ่อมาที่ควยทันที น้องผมก็ไม่ว่าอะไร โมกแบบชักปากเข้าออกให้ทันที แต่ทำเป็นหน้ายี่แบบไม่เต็มใจ แต่ก็ดูออกว่าแกล้งทำหน้าไปแบบนั้นเองแหละ ในใจก็ชอบอยู่หรอก สักพักเพื่อนผมก็บอกให้น้องสาวผมนอนราบกะจะเย็ดท่ามาตฐานต่อ ผมคิดว่าน้องสาวผมเป็นสาวบริสุทธินะ ไม่เคยโดนเย็ดหรอก จะมีเสียสาวกับเพื่อนผมคนแรกจะคุ้มเหรอ ว่าแล้วก็ตะโกนบอกว่า. เฮ้ย เดี๋ยวก่อน ขอเย็ดกับเมียก่อนได้ไหม แล้วมึงค่อยต่อนะ. กูสัญญากับเมียแล้วเรื่องนี้ ว่าแล้วก็เดินไปหาน้องสาวผม บอกว่าไม่เป็นไรนะ เดี๋ยวพี่เอาหลอกๆ แล้วจะหาเรื่องกลับบ้านเลย ไม่อยากให้เพื่อนเย็ดเธอนะ เธอยังสาวอยู่มันไม่ดี อยากให้เธอเอากับแฟนเธอครั้งแรกมากกว่า น้องผมตอนนั้นก็เงี่ยนมากนะ สังเกตุจากร่องกลีบหีแฉะไปหมดแล้ว เธอบอกว่า. ก็ดีพี่ พี่เย็ดหลอกๆไปก่อน สักพักเดี๋ยวก็ออกจากห้องกันเลย. ผมก็ทำเป็นจะเย็ดน้องสาวผมโดยบอกว่าจะหาถุงยางก่อน เพื่อนผมตอนนั้นก็กำลังจ้องอยู่ตรงหน้ากะว่าผมเสร็จเมื่อไรจะเย็ดต่อทันทีก็บอกว่า เฮ้ย เป็นผัวเมียกันใส่ถุงทำไมวะ สดๆเลย เดี๋ยวของกูใส่ถุงต่อจากมึงเลย อย่างมึงนะเสียของวะ ผัวเมียกันแท้ๆใส่ถุงทำไม ผมเลยไม่รู้จะทำอย่างไรดี ก็เลยลองสอดใส่ดู กะว่าเอาควยทิ่มอย่างเดียวสักพักแล้วเอาออกทำเป็นน้ำแตกแล้ว แล้วรีบกลับบ้านเลย พอยัดเสร็จจนมิดด้าน ชักมันครับ หีน้องสาวผมฟิตดีจัง ผมโยกเข้าโยกออกอยู่พักหนึ่ง น้องสาวผมเริ่มร้องครางทันที หลับตาเพริ้ม แถมครางว่า. โอ้ พี่ขา เสียวจังเลยคะ ดีคะ ดีคะ.ตอนนั้นผมก็มันควยเหมือนกัน ชักไปชักมาน้ำก็แตกอีก ผมพยายามจะชักออกไปรดที่หน้าน้องสาวผม เพราะเดี๋ยวออกในหีแล้วกลัวว่าเธอจะท้อง เดี๋ยวมีปัญหาตามมา แต่. ผมชักไม่ทันครับ พุ่งเข้าไปข้างในทันทีอย่างรวดเร็ว ผมลืมตัวไปหน่อย น้องสาวผมก็ไม่ว่าอะไร ยิ้มและหัวเราะใหญ่เลย บอกว่า ดีนี่พี่ขา ดีจังเลยพี่ขา พอผมทำเสร็จก็จะรีบหนีไปทันทีเพราะไม่อยากให้เพี่อนผมได้เย็ดน้องสาวแท้ๆของผม แต่น้องสาวผมมันดันบอกว่า เดี๋ยวก่อน อย่าเพิ่งไปพี่ขา. น้องยังมันอยู่เลย ว่าแล้วก็พูดกับเพื่อนผมว่า  มาเลยคะ พี่มาเร็วๆคะ พี่เค้าเย็ดน้องเสร็จแล้ว พี่มาได้แล้วคะว่าแล้วไอ้เพื่อนผมที่กำลังมองผมและกำลังรูดควยอยู่ก็รีบเอาควยยัดรูหีน้องสาวผมทันทีโดยไม่ได้ใส่ถุงยางเลย สงสัยเงี่ยนจัดจนลืม น้องผมก็ไม่ว่าอะไร สักพักน้ำก็แตกใส่รูหีน้องเค้าอย่างแรง สรุปคืนนั้น ผมได้เย็ดน้องสาวผมแท้ๆไปแล้ว ด้วยความมันส์อย่างมากเลย หลังจากนั้นเราก็ทำแบบนี้อีก คือปลอมตัวว่าเป็นผัวเมียกันไปสวิงกิ้งกันอีกหลายครั้ง และเย็ดกันเองอีกหลายครั้งจนถึงปัจจุบันนี้ คลิป หลุดแอบดูคนเอากันคลิป เยสนักศึกษาหีคุณแม่ปลิ้นน่าเย็ดมากนักศึกษาญี่ปุ่นเย็ดดูฟรีแอบถ่าย กกน.ดาราหนังx โดนควยยักเย็ดผมเป็นคนมาจากต่างจังหวัดจบการศึกษาจากม.ชื่อดังทางภาคเหนือจบมาผมมีงานทำได้ปีกว่าก็ออกมาทำงานธุรกิจส่วนตัวในกรุงเทพฯจนผมมีบ้านหลังเล็กๆในหมู่บ้านจัดสรรเป็นของตัวเองมีรถใช้ฐานะผมจัดว่าดีเมื่อมหาอุทกภัยน้ำท่วมใหญ่ทั่วทั้งเมือง บ้านผมก็โดนไปด้วยผมจำต้องอพยพหนีไปหาที่อยู่ชั่วคราวผมทำธุรกิจส่วนตัวทุกอย่างแทบจะหยุดนิ่งดีว่าผมเป็นคนโสดอายุยังไม่ถึงสี่สิบไม่ใช่นักเที่ยวราตรีแต่ก็มีบ้างตามแบบคนมีสตางค์ที่ไม่มีภาระผมจำต้องหนีน้ำมาอยู่เมืองริมทะเลที่หาที่พักยากเพราะคนเมืองกรุงฯหนีน้ำมาอยู่กันมากไม่ใช่ผมคนเดียวแต่โชคผมดีได้ห้องหอพักเปิดใหม่เป็นตึกห้าชั้นราคาพอสู้ได้อยู่สบายผมเข้ากรุงเทพฯเป็นครั้งคราวมาลุยน้ำเข้าดูบ้านหรือไปหาลูกค้าเท่าที่ทำได้ที่หอพักนี้มีแม่บ้านคนเดียวทำความสะอาดทั่วไปเธอรูปร่างเล็กผิวดำแดงหน้าตาไม่สวยนักแต่เธอชอบใส่กางเกงยินส์รัดรูปมองดูก็เซ็กซี่ดีถ้าไม่คิดอะไรมากเธอเป็นคนจากที่ราบสูงเป็นคนทำงานหนักผมทักทายพูดคุยกับเธอทุกวันจนรู้ว่าเธออายุสามสิบยังไม่มีแฟนก็ทำไงได้เธอไม่ใช่คนหน้าตาสวยเท่าไรนักจึงอยู่รอดเป็นโสดโดยไม่มีใครเหลียวมองหรือสนใจจะเอาผมรู้ว่ารายได้เธอไม่เท่าไรทั้งยังต้องส่งเงินให้แม่ที่บ้านด้วยสมมุติชื่อเธอว่าแจ่มผมพูดคุยกับเธอทุกวันเพราะวันๆไม่ได้ไปไหนจนเราสนิทกันผมมองดูว่าเธออาจไม่สวยเลิศแต่ก็มีเสน่ห์บางทีเธอถามผม หนีน้ำมาอยู่เฉยๆไม่หาเด็กๆมานอนแก้เหงาบ้างหรือไงผมบอกเธอผมไม่ชอบแบบนั้นผมไม่ใช่นักเที่ยว เธอถามผมแล้วชอบแบบไหนผมแกล้งบอกไปว่าชอบแบบเธอทำเอาเธออายม้วน ส่วนผมไม่คิดอะไรแค่พูดสนุกไปอย่างนั้นสองสัปดาห์ผ่านไปที่ผมพักที่นี่ผมมองดูเธอทุกวันเราคุยกันถูกคอจนรู้สึกว่าถึงเธอจะไม่สวยแต่นิสัยดีรูปร่างดีไม่เรวนักในตึกนี้ชั้นเดียวกับที่ผมอยู่มีสามีภรรยาหนีน้ำมาเช่าสองห้องก่อนหน้าผมห้องหนึ่งเขาอยู่กันเองอีกห้องให้ลูกสาววัยประมาณสิบสี่สิบห้าคงได้รูปร่างผอมเพรียวหน้าตาดีผมยาวชื่อเธอว่าแอน เด็กสาวคนนี้ดูจะเป็นคนกล้ากร้านๆแก่นๆหน่อยอยู่กับคุณยายวัยเจ็ดสิบกว่าโรงเรียนเธอปิดภาคแถมน้ำท่วมก็มาอยู่ที่นี่เฉยๆแบบผม พ่อแม่เธอต้องขับรถไปทำงานแต่เช้ากลับก็เย็นค่ำเพราะที่ทำงานพวกเขาไม่ถูกน้ำท่วมทำไงได้สถานการณ์แบบนี้มนุษย์เงินเดือนต้องทำงานผิดจากผมที่ทำงานอิสระ  เรื่องมันเกิดเมื่อผมอยู่หอพักนี้ได้สามสัปดาห์คุยเล่นกับแจ่มทุกวันๆนั้นเธอบ่นๆว่าเงินไม่พอใช้ทางบ้านเธอก็น้ำท่วมนาล่มไม่มีใครช่วยเธอได้ผมบอกก็ต้องช่วยตัวเอง เธอบอกก็ทำงานทุกวันเงินได้เท่านี้แค่พอกินไม่มีเหลือผมเลยบอก ก็หารับพิเศษสิ เธอพูดว่า จะเอาเวลาที่ไหนจะทำอะไร ผมแกล้งพูดทำงานตอนกลางคืนแถวนี้มีอีหนูเยอะพวกเขามีรายได้ดีงานก็ไม่หนักเธอมองผมแล้วพูดอย่างไม่พอใจ จะให้หนูขายตัวเหรอใครจะเอา ผมยักไหล่พูดแบบขำๆเอาไมหละจะช่วยอุปการะ เธอว่า บ้าสิพูดเป็นเล่น ผมหัวเราะบอกถ้าเลิกงานแวะขึ้นมาก็จะช่วยอุปการะจริงๆ พูดแล้วผมเดินหนีตกคืนนั้นผมไปหาข้าวกินกลับมาห้องก็สามทุ่มนอนดูข่าวอยู่ๆก็มีคนเคาะประตูห้องผมเปิดรับเป็นแจ่มเธอยืนหันมองซ้ายขวาไม่มีใครในทางเดินเธอท่าทางเลิ่กลั่กผมถาม มีอะไรเหรอมาดึกๆอย่างนี้ เธอบอก ที่พูดเมื่อตอนสายพูดจริงหรือเปล่าผมลืมว่าพูดอะไรไปเลยถาม เรื่องอะไร เธออ้อมแอ้มบอก ที่จะอุปการะไงผมนึกขึ้นได้คิดนี่เธอจะเอาจริงหรือไงเวรแล้วเราผมถาม แล้วแจ่มจะเอาไง เธอรีบบอกขอเข้าห้องก่อนเดียวคนเห็น แน่นอนผมให้เธอเข้าห้องปิดประตูเธอยืนนิ่งหันพูดกับผมแบบตัดใจ เฮียจะช่วยหนูได้ไมหนูขัดสนจริงๆ ผมมองถามเธอพูดอะไรรู้ไมคิดดีแล้วเหรอรู้หรือเปล่าว่าจะทำอะไรบ้างฉันไม่ให้เปล่าๆต้องมีขอแลกเปลี่ยนเธอก็คงรู้เธอหน้าเสียแต่อึดใจบอกมาว่าหนูไม่เคยหนูรู้หนูไม่สวยแต่ถ้าเฮียจะเออเฮียจะให้เท่าไรผมยิ้มๆมองเธอแบบขบคิดเธอไม่ใช่คนสวยแต่ก็ไม่ขี้เหร่นักแบบนี้ผมคิดว่าเธอยังสดของแท้ผมถามเธอเพื่อความมั่นใจ เอาจริงเหรอ เธอพยักหน้ารับผมบอก เอาก็ได้จะให้.แต่ไม่มีพันธะอะไรนะ ดูเธอพอใจจำนวนเงินที่ผมเสนอให้มันไม่น้อยเลยแต่เธอถาม ถ้าเฮียไม่เบี่ยวหนูก็โอเคจะมีพันธะอะไร ผมบอกมีสิถ้าท้องฉันไม่อยากมีปัญหา เธอผงะนิดพูดสั่นๆ ใสถุงยางสิ ผมบอกไม่มีจะเอาที่ไหนตอนนี้ เธอเลิ่กลั่กว่า เขาว่าก่อนเจ็ดหลังเจ็ดยังไงก็ไม่ท้องผมบอก ก็จริงแต่คิดดีแล้วเหรอ เธอถามอีกแบบลังเล เฮียสะอาดไมหนูกลัว ผมขำว่าฉันไม่ใช่นักเที่ยวถ้าเที่ยวยังไงฉันก็ไม่เสี่ยงป้องกันเสมอ เธอบอกถ้าอย่างนั้นไม่ใส่ถุงยางก็ได้เดี๋ยวจะไปหาซื้อยากคุมแบบฉุกเฉินกันไว้ก่อนผมเลยบอก ก็เอาสิถ้าแจ่มคิดจะเอาอย่างนั้นฉันก็ตกลง เธออึดใจพยักหน้ารับ ผมเลยบอกก็เอาสิขอดูสินค้าหน่อยถอกกางเกงสิ เธอประหม่าอายบอก ปิดไฟสิหนูอาย ผมขำว่าจะอายอะไร แต่ผมก็ปิดไฟเหลือไฟห้องน้ำที่สว่างจ้าผมไปนั่งมองเธอที่เตียงเธอเริ่มปลดขอซิปกางเกงยินส์ที่เธอใส่อย่างเขินอายแล้วรูดถอดมันออกเหลือกางเกงในตัวเก่าๆใสอยู่ผิวในร่มผ้าเธอไม่คล้ำมากออกขาวเหลืองเธอถอดเสื้อยืดที่ใส่อยู่ออกทางหัวผมเห็นอกเต้าที่มียกทรงปกปิดอยู่ขนาดไม่ใหญ่โตคงแค่สามสิบสี่ตามสรีระรูปร่างเธอๆยืนมือประสานกันทำเหมือนจะปิดสัดส่วนสงวนผมเลยบอกเหลือไว้ทำไมถอดออกให้หมดสิ เธอเงอะงะพูดไม่ออกแต่ปลดถอดยกทรงผมมองทึ่งอย่างพอใจถึงเต้านมจะไม่ใหญ่แต่ก็ขาวผ่องเป็นเต้าได้สัดส่วนสวยดีมากหัวนมไม่ดำคล้ำฐานปานเล็กเธอประหม่าก้มหน้าผมบอกเธอ สวยนะแล้วกางเกงในหละเอาไว้ทำไมเธอก้มหน้ารูดกางเกงในลงจนหลุดแล้วลุกยืนมือปิดหีนมผมเลยบอกปิดทำไมเอามือออกสิขอดูหน่อย เธอเอามือแนบข้างตัวยืนตรง ผมตะลึงมองอย่างพอใจโหนกหีเธอไม่อวบใหญ่มากขนหมอนดกดำแต่ไม่ลกพอมองเห็นร่องหีผมจับมือเธอมือผมอีกข้างจับล้วงลูบหีผมบอกเธอ สวยๆนะนุ่มมือดีด้วยเธอเมินหน้าหลบผมดึงเธอลงนอนหงายบนเตียงมือผมลูบล้วงหีก้มหน้าลงจูบไซร้ดูดหัวนมเธอเบาๆนิ้วผมเซาะสอดแยงลงในร่องหีเธอตัวสั่นใจเต้นแรงจนผมรู้สึกได้ผมถามเธอไม่เปลี่ยนใจนะ เธอเมินหน้าไม่มองผมเม้มปากพยักหน้าแค่ถาม เจ็บไมผมอมยิ้มกลั้นหัวเราะบอกเธอไป เจ็บสิครั้งแรกๆถ้าไม่เคย เธอพยักหน้าไม่พูดอะไรผมถอดกางเกงนอนผมออกควยผมแข็งพร้อมใช้งานแล้วผมจับมือเธอมาจับควยผมเธอถึงกับสะดุ้งจะชักมือหนีผมจับมือเธอไว้แล้วบอกจับสิจะได้รู้ขนาด เธอพูดสั่นๆโดยไม่มอง แข็งใหญ่จัง ผมขำเบาๆบอกไม่แข็งจะเอากันได้ยังไง ผมจับเธอกางขาออกเธอดูจะขืนๆเกร็งๆอยู่บ้างแต่ขาก็กางออกผมได้เห็นร่องหีที่แนบสทิทแต่มีติ่งเนื้อแคมในแลบออกมาเล็กน้อยผมเอามือลูบจับแล้วแหกหีเธอๆอายเอาสองมือขึ้นปิดหน้าผมเอานิ้วเขี่ยถูแตดเนื้อแคมในที่สีแดงสดอย่างแผ่วเบาผมคิดจะแหกดูหีสาวบริสุทธิ์ก็คิดว่ายังไม่ควรเพราะเห็นเอตัวสั่วกลัวเดี๋ยวจะเสียการอดปี้เธอควรรีบทำอย่างอื่นก่อนเธอสะดุ้งขาสั่นกระตุกเล็กน้อยเมื่อนิ้วมือผมเขี่ยถูกแคดแคมใน ผมพอเดาออกเธอคงเสียวสะดุ้งผมลากนิ้วลงถึงร่องรูหีสอดนิ้วแยงเข้าไปมันลื่นแฉะๆเธอสะดุ้งถีบขายันตัวหนีร้องอุยๆผมพลิกขยับตัวขึ้นนอนคว้ำทาบทัยบนร่างเธอมือยังจับลูบหีมืออีกข้างจับนมคลึงเบาๆก้มหน้าลงคลุก”ซร้ดูดหัวนมบ้าง แล้วผมเงยหน้ามองเธอๆมองหน้าผมสองมือเธอจิกกำปลอกหมอนเธอถามผมอย่างหวาดๆจะเย็ดหนูแล้วเหรอ ผมพยักหน้าบอก ใช่เงี่ยนแล้วทนหน่อยนะถ้าเจ็บเธอกัดฟันเม้มปากแน่น ผมจับเอาหัวควยลงถูไถที่ร่องหีเธอๆจ่องหน้าผมเหมือนจะร้องไห้ผมกดหัวควยลงในร่องรูหีเธอๆหลับตาปี๊หน้าบูดเบี้ยวผมรู้เธอเจ็บหีแต่อึดใจทนไม่ร้องเลยเพราะผมก็เจ็บควยรูหีเธอคับแน่นมากผมต้องค่อยๆกระเด้าซอยกดแทงควยเข้ารูหีเธอทีละนิดกว่าควยผมจะเข้าไปมิดสุดลำดุ้นเล่นเอาเหนื่อยนานเจ็บเส้นสองสลึงแทบขาดเกิดมาไม่เคยเย็ดสาวบริสุทธิ์นี่เป็นครั้งแรกที่ผ่านๆมาก็เป็นพวกมืออาชีพทั้งนั้น ผมคิดสงสารเธอๆคงเจ็บ เธอหลับตาพูดเสียงสั่นเจ็บๆเข้าไปหมดพอหรือยัง เธอร้องไห้ออกมาผมเอามือลูบหน้าผากปาดน้ำตาที่หน้าเธอแล้วบอกเข้าหมดสุดลำแล้วทนหน่อยเดี๋ยวก็เสร็จผมชักควยออกแล้วแทงสวนกลับเข้าไปช้าๆอย่างใจเย็นเธอสะบัดหน้าซ้ายขวาร่ำไห้ด้วยความเจ็บผมเริ่มซอยกระเด้าเย็ดหีเธอจากช้าเป็นเร็วสลับซอยถี่ๆไม่สนใจว่าเธอจะเจ็บหรือร้องไห้ผมเจ็บๆคันๆมันเสียวหัวควยผมก้มคลุกหน้าที่อกเต้านมเธอที่เต่งตึงปากขบดูดหัวนมสลับซ้ายขวามือลูบบีบคลึงเต้านมที่คงยังไม่เคยสัมผัสมือชายใดมาก่อนผมก้มดูควยผมที่ชักเข้าออกรูหีเธอจนแคมในปลิ้นเข้าออกตามลำควยผมทั้งยังมีเลือดสีแดงไหลซึมออกมาเป็นเลือดสาวพรหมจรรย์ที่จะมีออกมาเพียงครั้งเดียวเท่าที่ผมเข้าใจเสียงเธอสะอื้นร่ำไห้ไม่ขาดเสียงสลับเสียงซี๊ดปากครางร้องโอยๆผมซอยกระเด้าเย็ดหีเธออยู่พักใหญ่จนเธอร้องครางสะอื้นพอหรือยังเสร็จหรือยังหนูเจ็บหี ผมบอก เอาเถอะเดี๋ยวก็เสร็จทนอีกนิดเธอขาสั่นขยับถีบขึ้นลงนอนร้ำไห้หายใจหอบเหนื่อยแต่ปล่อนให้ผมกระเด้าเย็ดหีเธอผมเย็ดเธออีกครู่ใหญ่จนผมเกร็งกระแทกควยใส่รูหีเธอสุดแรงสองสามทีแล้วกดควยแนบสนิบปิดหีเธอผมหลั่งน้ำกามใส่ในรูหีเธอแล้วนอนกอดทับเธอไว้ผมบอกเธอ เสร็จแล้วหีเย็ดมันดีจริงๆ เธอเอามือปาดน้ำตาหายใจหอบบอกหนูเจ็บหีไปหมดแล้ว ผมบอกเธอ ใหม่ๆก็แบบนี้หละบ่อยหลายทีอีกหน่อยก็จะดีเองเธอพยักหน้าไม่พูดอะไรผมพลิกตัวลงนอนข้างเธอๆพลิกตะแคงนอนหันหลังให้ผมๆลุกหยิบกระดาษชำระส่งให้เธอๆเอามันซุกที่ระหว่างขาเช็ดคราบน้ำกามและเลือดที่ร่องหีผมมองพิจราณาดูเรือนร่างจากข้างลังเธอที่ได้สัดส่วนแผ่นหลังก้นตูดตลอดเรียวขาถึงผิวไม่ขาวผ่องแต่ก็ไม่ดำผมเอามือลูบก้นขาอ่อนสะโพกเธอๆยังนอนสะอื้นไห้ผมรู้สึกสงสารเธอผมรู้ดีควยผมใหญ่เธอคงเจ็บเป็นธรรมดาผมสอดมือผ่านรักแร้เธอไปจับนมบีบผมขยับตัวลงนอนแนบตัวชิดแผ่นหลังเธอผมกอดจูบคลุกหน้าไซร้ที่หลังไหล่เธออยู่ครู่ใหญ่แล้วกระซิบถามเธอที่หูพอหายเจ็บหีบ้างหรือยัง เธอพยักหน้าไม่พูดอะไร ผมบอก อยากเย็ดอีกทีจะได้ไมเธอพูดทั้งสะอื้นไห้ หนูเจ็บหีเลือดออกระบมไปหมดแล้วขอเถอะหนูไม่ไหวค่ะเฮีย ผมบอกใหม่ๆก็เจ็บมันต้องซ้ำเชื่อฉันสิ เธอสะอื้นพูด เฮียจะเอาอีกจริงเหรอผมบอกทั้งที่สงสารเธอ เอาสิทนหน่อยได้ไมเธอพยักหน้าอย่างจำยอมไม่พูดอะไรทั้งที่ยังหันหลังให้ผมๆจับเธอพลิกกลับนอนงายเธอเอามือปิดหีปิดนมเมินหน้าหลบ ผมมองเธอแล้วบอก แจ่มจริงๆเธอเป็นคนสวยนะเธอเอามือปาดน้ำตาพูดสะอื้น ไม่ต้องหลอกพูดชมเอาใจหนูๆรู้ดี ผมเลยบอกฉันพูดจริงๆถ้าไม่สวยควยไม่แข็งอีกทั้งๆที่เอาเสร็จไปเมื่อกี่ลองจับดูสิ เธอว่าบ้าไม่จับจะทำไรก็ทำเถอะ เธอพูดแบบไม่พอใจอยากให้จบไปเร็วๆทำนองนั้นผมจับเธอหันหน้าเข้าหาแล้วประกบจูบดูดปากดูดลิ้นเธอๆตกใจตาพองโตแทบสำลักผมถามเป็นไรเหรอ เธออึกอักพูดไม่ออกผมขำขยับขึ้นนอนทับร่างเธอจับมือเธอที่ปิดหีออกแล้วจับขากางออกเธอสะอื้นบอกเบาๆนะเฮีย ผมบอก รับรองทีนี้คงไม่เจ็บแบบทีแรกผมค่อยๆกดหัวควยใส่ลงในรูหีเธออีกครั้งๆนี้มันลื่นไม่เจ็บควยแบบครั้งแรกเธอสุดหายใจเข้าเฮือกใหญ่ขาเกร็งสั่นผมค่อยๆซ่อยกระเด้าสองสามทีควยก็เข้าสุดลำแล้วผมกดแนบไว้บดส่ายควยกับหีเธอๆถึงกับผวาโอบกอดรัดผมๆยิ้มในใจคิดว่าทีนี้ที่เจ็บระบมหีโดนควยกดแน่นบดแบบนี้คงจะยิ่งทำให้เจ็บคันมันเสียวเงี่ยนสุดๆผมกดกระเด้าซอยควยถี่ๆสั้นๆเย็ดหีเธอๆไม่ร้องไห้แต่ร้องคราง โอยๆซี๊ดปาก ผมถามเธอเป็นไงบ้าง เธอครางเสียงกระเส่า เจ็บๆคันๆเสียวมันเงี่ยนค่ะผมขำพอใจคิดว่าเธอเป็นคนทำงานหนักแข็งแรงคงทนเจ็บได้ทั้งฟื้นตัวเร็ว ผมเลยว่าเห็นไมฉันบอกแล้วต้องซ้ำแล้วเป็นไงไม่เจ็บแล้วใช่ไม เธอว่าบ้าสิหีระบมเงี่ยนไปหมดแล้วผมซอยควยเย็ดหีเธอเร็วแรงหนักขึ้นเธอเกร็งขาสั่นห้าท้องแข็งผมประกบจูบดูดปากลิ้นเธอๆตอบรับแบบไม่รู้ตัวด้วยความกระสันผมซุกหน้าลงไซร้ดูดหัวนมเธอมือก็บีบขย่ำอีกเต้านมอย่างมันมือเธอไม่ร้องบ่นหรือห้ามเธอเริ่มขยับเอวร่อนเด้งรับควยผมด้วยความเงี่ยวตามธรรมชาติอย่างลืมตัวผมกระแทกควยใส่หีเธอแรกกว่าครั้งแรกอัดเข้าออกเป็นจังหวะหนักเบาแล้วแต่อารมณ์ผมจูบปากดูดนมเธอสลับซ้ายขวาผมเย็ดเธออยู่นานกว่าครั้งแรกเธอดิ้นแอ่นหีร่อนจนเธอเกร็งขาร่างสั่งกระตุกกัดฟันกรีดเสียงร้องอย่างโหยหวนผมรู้เธอถึงจุดสุดยอดรู้รสการปี้เย็ดแล้วผมกระแทกควยใส่หีเธอแรงสุดๆอีกสองสามทีก็หลั่งน้ำกามใส่ในตัวเธอเป็นครั้งที่สองเธอนอนนิ่งหายใจหอบเหนื่อยผมนอนกอดทาบทับร่างเธออยู่ครู่แล้วลงนอนข้างเธอ ผมถามเธอเป็นไงพอรู้หรือยังคนเย็ดกันมันขนาดไหน เธออายพลิกตัวหันหลังพูดว่าเฮียนี่บ้าจริงๆหนูหีระบมหมดแล้วจะพูดอะไรอีก ผมจับลูบตูดเธอแล้วบอก เอาอีกทีได้ไมเธอตกใจร้องว่า ไม่ๆเอานะพอๆหนูจะตายแล้ว ผมขถามถ้าอย่างนั้นจะนอนที่นี้หรือกลับไปนอนห้อง เธอบอกขืนนอนที่นี่โดนเย็ดอีกแน่ไปนอนห้องดีกว่า ผมหัวเราะบอกก็ตามใจแต่รุ่งนี้มาให้เย็ดอีกนะ เธอไม่พูดอะไร ผมบอก ฉันยังคงต้องอยู่ที่นี่อีกหลายวันแวะขึ้นมาสิตอนค่ำๆแบบนี้เธอพยักหน้ารับแล้วลุกลงจากเตียงใส่เสื้อกางเกงผมลงหยิบเงินส่งให้เธอๆยิ้มรับยกมือไหว้บอก ขอบคุณผมดึงเธอเขากอดจูบอีกครั้งทำเอาเธองงแล้วผมปล่อยให้เธอออกจากห้องไป ผมหยิบกระดาษชำระที่ตกบนพื้นขึ้นดูเห็นเป็นคราบเลือดสดไม่ใช่อย่างอื่นคงจากการฉีกขาดพรหมจรรย์ที่เธอเก็บรักษามานานผมรู้สึกสงสารเธอแต่ก็ภูมิใจที่เป็นคนแรกที่ได้ทะลวงแทงเปิดบริสุทธิ์เธอ   http://cloy.com/video/82ca4bd067 . d=virgin&tid=44  เว็ปหนังxญิปุ่นแจกบล๊อก โหลดหนัง tokyo hot เฉพาำะ mfภาพโป๊นักเรียนสาวญี่ปุ่นอมเก่งsex story หนูโดน พ่อเลี้ยงเอาคลิปโป๊พี่ไม่เสียหายเรื่องเล่า คุณหนูน้ำผึ้งหน้งเอ็กซ์ หนังเรื่อง โป๊ไทยออนไล หน้งเอ็กซ์ หน้งเอ็กซ์

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21