ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: เย็ดหีฟรี  (อ่าน 143 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
เย็ดหีฟรี
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 06:11:01 PM »
เย็ดหีฟรี ดูหนังxxออนไลห์japan เย็ดหีฟรี เย็ดหีฟรีชุมชนของผมตั้งอยู่ใกล้ ลำน้ำใหญ่ หน้าฝนมักมีน้ำท่วมประจำ แต่ที่ผ่านมาจะท่วมไม่มากนัก ท่วมแค่หัวเข่า ก็มากแล้ว.  จนกระทั่งฝนที่ผ่านมา เกิดน้ำท่วมอย่างหนัก แบบไม่เคยมีมาก่อน แต่บ้านผมคุณพ่อท่านมองการณ์ไกล จากคำบอกเล่าของปู่ย่า ว่าน้ำเคยท่วมสูงมาก พ่อผมจึงปลูกบ้านอยู่ที่สูง เตรียมตัวสำหรับน้ำท่วมเต็มที่ บ้านผมจึงได้รับความเสียหายจากน้ำท่วมน้อยมาก  บ้านผม มี 4 คน พ่อ-แม่ ผมคนโต อายุ 20 ปี และน้องสาวอายุ 17 ปี แต่ตอนนี้เรียนในจังหวัด พักอยู่หอพักจะกลับบ้านก็ตอนปิดเทอมนั่นแหละ (และปิดเทอม ตุลานี้ หลังน้ำท่วมแล้ว น้องก็กลับมาอยู่บ้านด้วยอีกหลายวัน ซึ่งก็มีเรื่องเสียวๆ ของผมกับน้อง ที่จะเล่าให้ฟังในครั้งหน้าต่อไปครับ.)  จากการที่น้ำท่วมสูง ผมไม่เดือดร้อนอะไรมากนัก ทางด้านการเป็นอยู่และหลับนอน จะมีบ้างก็ต้องระวังพวกสัตว์มีพิษทั้งหลาย ที่มากับน้ำ ต้องคอยดู เดี๋ยวโดนมันกัดเอา แต่ที่ผมเดือดร้อนหนักมากก็คือ ผมเป็นนักซิ่งตัวยง ออกเที่ยวล่าสาวๆ ตามประสาหนุ่ม เพราะน้ำท่วมทำให้ผมอดอยากปากแห้ง ก็สถานการณ์อย่างนี้ สาวๆ ก็อยู่กับครอบครัวกัน ผมเลยอด ต้องเล่นว่าวอย่างเดียว ! ก็พอแก้ขัดได้ครับ.  จนกระทั่งน้ำท่วมขัง ย่างเข้าวันที่ 4 น้ำยังไม่ลดลง ระดับน้ำเอ่อล้นสูงขึ้นเรื่อยๆ จนบ้านที่อยู่ในที่ลุ่มต่ำถูกน้ำท่วม จนนอนกันไม่ได้ ต้องขนข้าวของขึ้นเพดาน บางบ้านก็ท่วมจนเกือบมิดหลังคา ต้องไปอาศัยกินนอนกันอยู่บนหลังคา มองไปทางไหนก็มีแต่น้ำ เวิ้งว้างจนสุดลูกหูลูกตา เหมือนอยู่ท่ามกลางทะเลสาป  ครอบครัว น้าพล ก็เช่นกันครับ น้ำท่วมจนเกือบมิดบ้านแล้วเหมือนกัน น้าพลเป็นญาติห่างๆ ของเราอายุราวๆ 37 ปี เมียชื่อน้าตุ้ม อายุ 33 ปี ไม่แก่มากนัก มีลูกสาว 1 คน กำลังน่ารัก อายุ 5 ขวบ  น้าพลนำลูกเมียมาขออาศัยที่บ้านผม เพื่อหนีน้ำ บ้านผมกว้างพอที่จะอยู่ได้หลายคน พ่อผมให้น้าพลกับครอบครัวพักห้องว่างของน้องสาวผม น้าพลขอบคุณเป็นการใหญ่ ไม่งั้น คงไปนอนริมถนนหลวง ลำบากมากกว่า แต่น้าพลต้องนอนเฝ้าของที่บ้าน กลัวพวกแมวน้ำ แก๊งขโมยที่มากับน้ำท่วม มาขนไป จึงให้น้าตุ้มกับลูกนอนที่บ้านผม  บ่ายวันหนึ่ง น้าพลขับเรือมาส่งน้าตุ้มที่บ้านผม แล้วก็กลับไปดูแลของที่บ้านตัวเองต่อ น้าตุ้มเดินขึ้นมาบนบ้าน ด้วยร่างที่เปียกโชกจากการไปเก็บของช่วยน้าพล น้าตุ้มถอดเสื้อทำงานออกมาตากที่ราว เหลือแค่เสื้อกล้าม.  น้าตุ้มคงคิดว่าผมเป็นหลาน จึงไม่สนใจ หรือปิดบังร่างกายด้วยความอาย แต่ผมสิแรกๆ ก็ไม่สนใจอะไร แต่พอเห็นเนื้อขาวๆ ของน้าตุ้ม ! ทำเอาผมต้องแอบมองอย่างสนใจ  น้าตุ้มญาติสาววัย 33 รูปร่างค่อนข้างอวบมาก ทุกสัดส่วนเบ่งบานเต็มที่ ผิวขาวหน้าอกใหญ่ แต่ดูเคร่งครัด สมกับเป็นคนทำงาน ออกกำลังกาย ร้ายที่สุดคือ เอวที่คอดเว้าเข้ามา รับกับสะโพกที่ผาย งอนงาม อย่างหมดจรดลงตัวพอดี หน้าท้องอวบอูมนิดๆ แต่ดูแน่นแกร่ง กางเกงผ้ายืดที่เปียกน้ำทำให้ผมคอแห้งผาก !  อะไรกันนั่น !ตรงหว่างขา น้าตุ้ม ยังกับเอาเต่าตัวใหญ่ไปซุกไว้ มันโหนกนูนจริงๆ !!! ช่างรับกับ ท่อนขาที่กลมกลึงเสียนี่กระไร คนอะไร้ ! เนินสวาทอวบอูมใหญ่มาก มันพองนูนออกมาจนล้นหน้าขาเลย เนื้อผ้าตรงนั้น โค้งมนจนแผ่กว้างจน สุดท้องน้อยของน้า ซึ่งมันก็นูนขึ้นมา ผมไม่เคยเห็นของใครเป็นอย่างนี้เลย.  ผมอยากเอาหน้าเข้าไปซุกหม้อมหึมา แล้วเลียร่องรักหลืบสวรรค์ของน้าตุ้มให้ดิ้นไปเลย ควยผมแข็งโด่ทันที ! ผมมองจนน้าเข้าห้องไป แล้วผมก็จัดการว่าวไป 2 รอบ !! โดยจินตนาการว่า ได้กระแทกเนินโหนกของน้าตุ้ม จอมเซ็กซี่ อย่างพิศวาสเมามัน ผมเร่งซอยมือเป็นระวิง !!!!!! .จนตัวกระตุก ยึกๆ น้ำว่าวพุ่งเป็นสายอย่างแรง !!! แต่มันก็ไม่ทำให้ควยผมอ่อนลงไปแต่อย่างใด อารมณ์มันคึกเต็มเหยียด เต็มอัตรา ชักว่าวต่อในรอบสองทันที !! กับภาพจินตนาการของน้าตุ้ม ที่ได้อารมณ์แบบสุดๆ โอยย.ได้อารมณ์มากเลยครับ !!! .  น้ำท่วมทำให้ไม่มีไฟฟ้าใช้ นอกจากแสงตะเกียง แต่ผมก็มีหนังสืออ่านหลายแนว น้องตูนลูกน้าตุ้ม จึงมาขอดูการ์ตูนที่ห้องผม ทุกวัน บางวันก็อยู่จนดึก และหลับไป ผมจึงต้องอุ้มไปส่งที่ห้องนอนน้าตุ้ม.  วันนี้ก็เช่นกัน น้องตูนเล่นกับผมจนดึกแล้วหลับไป น้องตูนปลุกยากมาก ผมจึงคิดว่าจะเรียกน้าตุ้มมาปลุกดีกว่า เพราะผมก็เพลียๆ ดึกมากแล้วทุกคนหลับหมด พ่อผมก็ไม่อยู่ ไปช่วยญาติเรื่องน้ำท่วมที่อีกชุมชนหนึ่งใกล้ๆ กัน.  ผมเดินไปที่ห้องน้าตุ้ม ด้วยความง่วง ผมลืมเคาะประตู เรียก ถือวิสาสะเปิดออกเลย ผมมองไปที่เตียงนอน ภาพที่เห็นทำเอาผมตกตะลึง ! น้าตุ้มนอนหลับสนิท นอนหงายอย่างสบาย เสื้อคอกระเช้าบางๆ ตัวนั้นไม่อาจปิดบัง ความใหญ่ของนมได้ แถมเลิกขึ้นนิดๆ โชว์หน้าท้องที่กำลังดี มีไรขนยาวจากสะดือลงไป  ผ้าถุงที่น้าใส่อยู่ ก็เลิกขึ้นเหนือเข่าเล็กน้อย ปมที่เหน็บไว้ก็คลายตัวอย่างหลวมๆ ขาอวบขาวแยกออกจากกันเล็กน้อย เข่างอถ่างไปแต่ละข้างของมัน ผ้าถุงที่อ่อนเบาแนบเนื้อ จนผมมองเห็นเนินนูนอันอวบใหญ่ ที่ผมต้องนำไปว่าวเมื่อบ่ายนี้ ผมตะลึงมองนานเท่าใดไม่ทราบ.  ความอยากค่อยๆ ทวีขึ้นมา มากขึ้นๆ จนผมอดใจไม่ไหว ต่อร่างอวบใหญ่นั้น ผมพยายามบอกตนเองว่า นี่คือญาติเราเอง แต่ท่อนร้ายของผมไม่ยอมเอาเสียเลย ผมจึงก้มลงไปมองดู จนหน้าชิดมุ้งที่น้าตุ้มกางนอนอยู่  แสงไฟจากหลอดไฟที่มาจากแบตฯ หลอดเดียว ทำให้ผมเห็นว่า น้าตุ้มหลับสนิท มีเพียงหน้าอกที่กระเพื่อมขึ้นลงด้วยลมหายใจ ใบหน้าดูอิ่มเอิบชวนให้หลงใหล  ในที่สุด อำนาจฝ่ายต่ำก็ชนะผมจนได้ ผมลืมทุกอย่าง ลืมความเป็นญาติ.และน้าหลาน ผมค่อยเอื้อมมืออันสั่นเทา ไปแตะที่เนินโหนกอย่างแผ่วเบา นุ่มนวล ด้วยหัวใจที่เต้นแรง สัมผัสแรก ที่ปลายนิ้วผมแตะกับความนุ่มของกลุ่มขนและเนินเนื้ออันอวบอุ่น หัวใจผมเต้นแรงมาก อย่างไม่เป็นจังหวะ จนแทบทะลุออกมา.  จากนั้นผมค่อยๆ วางนิ้วลงจนครบทั้งห้า นั่นคือ มือผม ทาบอยู่บนเนินโหนกใหญ่ และแคมสองข้างที่อวบหนา ของน้าตุ้ม ลูบไล้แผ่วเบา ซึ่งน้าตุ้มก็ยังนอนหลับเฉย ผมค่อยๆ ใช้นิ้วกลาง แทรกลง กลางกลีบอวบใหญ่เบาๆ ชอนไชเข้าไปในหลืบร่อง กระดกนิ้วคว้าน ขยับเข้าออก มือทาบทับ ผมค่อยๆ บีบมือแรงขึ้นๆๆๆ !!!   สักพักผมสังเกตดู ร่องเนื้อนูนนั้นมีการขยับ ขยายรับมือผม ก้นที่งอนงามกระดกขึ้น น้าหายใจแรงๆ ร่องขยิบตอดนิ้วผมที่คาค้างอยู่ วิบๆๆๆ.เจือด้วยน้ำที่หลั่งชโลมนิ้ว ด้วยประสบกาม ผมรู้ว่าน้าไม่ได้เอาหลายวันแล้ว เป็นแน่ คงมีอารมณ์แน่แท้ !  ผมเลิกผ้าถุงน้าขึ้นทันที ผมหน้ามืดแล้ว รีบก้มลงเลียร่องหีที่ฉ่ำเยิ้มอย่าง ตายอดตายอยาก ลากลิ้นเลียขึ้นช้าๆ ปาดแคมซ้ายที ขวาที จนชนเม็ดติ่งบน แล้วห่อลิ้น ชอนไชเข้าไปในร่องหลืบ ลึกสุด กระดกลิ้นอยู่ไหวๆ.น้าตุ้มแอ่นก้นตามเป็นระยะ ผมเงยหน้ามองร่องเสียวที่เยิ้มด้วยน้ำเมือกของน้า และน้ำลายของผม  ผมไม่รอช้า จัดการแหกแคมออก พร้อมไล้ปลายลิ้นแผ่ว ลงไปตรงเม็ดเสียว แล้วระรัวเบาบ้างหนักบ้าง น้าตุ้มถึงกับดิ้นพราด ๆ กดหัวผมลงไป มือก็ขยุ้ม ขยี้หัวผมแน่น แกคงมีความสุขมากๆ ทั้งที่หลับตา สักพักตัวน้าตุ้มก็เกร็ง มือกดหัวผมแนบแน่นกับโคกหี ดีดก้นอัดขึ้นมา ร่างสะท้าน เฮือก ! อกแอ่น กระตุก พับๆๆๆ !!!!!!!!!พร้อมกับผ่อนคลายลง ช้าๆ.ด้วยเสียงบางเบา  "อึ๋ยยยยยฮาาาาา"  เมื่อมือของน้าตุ้มผ่อนแรง ผมเงยหน้าขึ้นมาดูใบหน้าที่หลับตา อย่างเปี่ยมสุข ผมคิดว่าจะซักว่าวใส่เนินน้าเฉยๆ ก็พอ ผมจึงเอาปลายถอกถูไถที่รอยแยกช้าๆ .  อย่างไม่รู้ตัว !!! เมื่อลำท่อนจ่อตรงปากถ้ำที่อ้ารออยู่แล้ว ผมค่อยๆ ดันแก่นกายที่แข็งชูชัน เข้าร่องกลีบที่อวบหนานั้น ได้เพียงส่วนหัวบัก น้าตุ้มถึงกับเกร็ง ขมิบคาบคาหัวบักไว้แน่น แคมของน้าแข็งแรงจริงๆ จนผมขยับไม่ได้ ผมไม่อยากจะเชื่อเลยครับ ว่าคนมีลูกแล้วยังฟิตอยู่ มันเสียวมาก เสียวหัวถอกเหลือเกินครับ กินขาดสาวๆ ที่ผมเคยผ่านมา !!.อย่างเทียบไม่ติดชั้น ผมซิครับทนไม่ไหว !!!.  จึงกระแทกลงไปจนมิดด้าม !  ร่างน้าตุ้มเกร็งกระตุก ขมิบตอด ต้านกลับอย่างแรง แกถึงกับกดเอวผมเอาไว้ พร้อมกับร้องครางเบา บอกมาว่า  "เบาๆ หน่อย ค่อยๆ นะ."  ผมจึงค่อยๆ โยกคลึงหนอกโคนกับโคกอวบแน่น เน้นไปเรื่อยๆ โพรงเสียวของน้าตุ้มตอดรัดท่อนลำ วูบวาบ วิบๆๆๆ !!!!!! โพรงสวาทของน้าตุ้ม ตอดดีมากเลยครับ น้าครางไป ผมก็โยกไปเรื่อยๆ แล้วผมก็ดึงก้น สาวลำแข็งออกช้าๆ แทบจะไม่เคลื่อนเลย ด้วยแรงบีบรัดแน่นตึ๊บ ! พร้อมกระดกยกก้นตาม ตอดถี่ๆ.  ในจังหวะที่น้าตุ้มกำลังเพลิน เผลอนั้น ผมเลยกดกระแทกลำเนื้อลงไป จนสุด น้าสะดุ้งสุดตัว !!!  "ซี๊ดดดดดสสส์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ"  พร้อมตวัดขาขึ้นรัดเอวผม เอาเท้ากดก้นผมแรง เกร็งตัว กอดรัดผมแนบแน่น ผมทนไม่ไหว เร่งกระเด้า สลับซ้าย ขวา เบาบ้างแรงบ้าง น้าก็แอ่นโคกรับทุกจังหวะ จนแกบอกไม่ไหวแล้ว กระแทกแรงๆ เลย ผมก็ไม่ไหวเหมือนกันแหละครับ ผมจึงช้อนมือเข้าใต้ไหล่น้า จับไว้แน่น ก้มหน้าซุกไซร้ซอกคอ และเต้านมอวบตึง พร้อมกับกระเด้าเย็ด อย่างแรง และเร็ว เต็มกำลังทั้งหมดที่มีเหลืออยู่ในกายผม  ตั๊บ ตั๊บ ตั๊บ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! .  .โอย.เอาญาติกัน ก็มันดีจริงๆ ไม่ว่ากันนะ น้าจ๋า. ร่องน้าบีบตอดเป็นระยะๆ  ผมไม่เอาเปรียบน้า ผมยืดเวลาการกระเด้าไปนานมาก จนน้าเกร็งตัวรัดผมแน่น ผมโกร่งตัวให้หนอกของผม ที่เต็มไปด้วยขนหมอยบดกับหนอกนูนของน้า มือของน้าดันสะโพกของผมให้ส่ายบดหนอกอย่างรุนแรง โอยย.เสียวมากน้าจ๋าา !!!  ทัพน้ำทัพหน้ากำลังจะเคลื่อนไหล ลูกกระโปกเกร็งตัว พร้อมขับเคลื่อนกระฉูด ผมจะออกแล้ว. ผมกำลังจะปล่อยออกมา อย่างเสียวสุดๆ !!!   ผมและน้า หน้าบิดเบี้ยวด้วยความสุข เสียงซี๊ดซ๊าด ครวญครางแข่งกันอย่างโหยหวน จนผมทนไม่ไหว น้าตุ้มก็คงไม่ไหวเหมือนกันครับ กอดผมแน่น พร้อมกับเกร็ง กระตุก ภายในตอดผมตึบๆ 2-3 ครั้ง น้าตุ้มก็ตัวอ่อนระทวย พร้อมกับผมก็เสร็จเหมือนกัน.  "ซี๊ดดดดดดดสสส์อ้าาาาาาาาาาาา."  แล้วทุกอย่างก็สงบ. มีเพียงเสียงน้ำที่ไหลผ่านใต้ถุนบ้าน อย่างรวยริน เฉื่อยฉิว ผมลุกออกมา แต่น้าก็ยังไม่ลืมตา คงอาย ผมจึงอุ้มหลานมาให้น้า วางหลานลงกับที่นอน.  รุ่งขึ้นน้าตุ้มทักผมตามปกติ แถมหน้าตาสดใส ด้วยรอยยิ้ม ผมก็แกล้งทำไม่รู้ไม่ชี้  วันนี้พ่อกับน้าพล ไปช่วยญาติอีกตำบลหนึ่ง ส่วนบ้านน้าพลนั้น ให้อาอีกคนไปเฝ้าแทน วันนี้ผมแกล้งใส่กางเกงในลงน้ำตรวจรอบบ้าน ผมเห็นน้าตุ้มมองที่เป้าผมแล้วกัดปากตัวเอง  สักพัก น้าตุ้มก็นุ่งกระโจมอกมาที่บันไดที่อาบน้ำ น้าอาบน้ำอยู่เป็นนาน . พอน้าตุ้มยืนขึ้น ผมเห็นเนินสวาทของน้าตุ้ม นูนมาก เพราะผ้าถุงเปียกน้ำแนบเนื้อ ผมเห็นดังนั้นจึงเกาะบันไดขึ้นจากน้ำ ท่อนเนื้อที่แข็งชู ก็โค้งงอมาตามหน้าขา ขนาด 6 x 6 นิ้ว อวดสาวยตา น้าสาวคนสวยหุ่นเซ็กซี่ อย่างบาดตาบาดใจ  น้าตุ้มหน้าแดงกล่ำ กัดปากตัวเอง แล้วทำทีเดินขึ้นบ้าน พร้อมบอกผมด้วยสายตาหยาดเยิ้มว่า  "หลานหลับแล้ว ดูหลานด้วย น้าไม่ค่อยสบาย จะนอนพักสักหน่อย"  ".ครับน้า"  ผมรับคำอย่างมีอารมณ์เพศ ด้วยเสียงแหบพร่า ควยแข็งสุดสุด จนปวดและรีบขึ้นบ้าน ประมาณ 20 นาที ผมก็ตรงดิ่งไปที่ห้องน้าตุ้ม.  น้าตุ้มนอนท่าที่เซ็กซี่มาก ขากางเล็กน้อย เหมือนเชื้อเชิญ ให้ชมชิม ผมลงนั่งข้างๆ ค่อยๆ ถอดรูดเสื้อยืดของน้าตุ้มออกไปไว้เหนือเนินอก นมน้าสวยมากครับ ยังไม่หย่อนยานเลย พอเปิดเสื้อได้ ผมไม่รอช้า ใช้ลิ้นไล้เลีย กวาดไปที่หัวนมทันที ทั้งดูดทั้งเม้ม ดุจทารกน้อย  น้าตุ้มถึงกับกับกดหัวผมแน่น ครางกระเส่า ผมไซร้ลงมาตามหน้าท้องอวบแน่นของน้า ลงมาเรื่อยๆ จนถึงขอบผ้าถุง ที่ปมคลายหลุดแล้ว สองมือของผมดึงรูดมันลง น้าตุ้มยกก้นขึ้น ร่วมมือด้วยเป็นอย่างดี ผมถลกผ้าถุงออก เหวี่ยงไปที่ปลายเท้าน้า ผมไม่รอช้าปราดเข้าเลีย เจ้าเต่าใหญ่ที่เปียกเยิ้มด้วยน้ำเงี่ยน แวววับ ชวนลิ้มลอง.  วันนั้น ทั้งวัน ยันค่ำคืน ผมอัดกระแทกน้าตุ้ม อย่างสะใจ จนฟ้าเหลือง !!! .  แต่แปลก แม้จะเล่นเสียวจนน้าตุ้มร้องครางดังเพียงไร น้าตุ้มก็ไม่ยอมลืมตา !!!  เช้ามาก็ทำตัวปกติ แต่มีโอกาสก็ให้ท่าผมทุกครั้งไป ก็ดีไปอย่าง แกล้งไม่รู้ไม่ชี้ แอบปี้หีใหญ่ๆ ของน้าไปเรื่อยๆ ก็แล้วกัน แคมใหญ่อูมๆ เป็นพูทุเรียน เย็ดมันดีแท้  ขอบคุณ พายุนกเต็น นาลแก และ ไห่ถาง ที่ทำให้น้ำท่วม อยากให้ท่วมนานๆๆๆๆ !!! . (ชาวบ้านเขาจะเดือดร้อน.น๊าา.ไอ้เต้.)  เกย์เสียวครอบครัวการ์ตูนโป๊ออนไลนเสียวรักแม่ยาย3ดูคลิปxxxเเนวครอบครัวฟรีดู หนัง โป๊ คน กับ สัตว์ ออนไลน์ถ่างขารอเอาทอมดี้หมอกิ่งมาเป็นหมอสาวมาทำงานใช้ทุนที่อำเภอหนึ่งที่เป็นจังหวัดใกล้เคียงกับกรุงเทพ แม้นพ่อเธอจะรวยแต่เพราะเธอเป็นคนที่ชอบทำอะไรด้วยตนเองมาโดยตลอดเธอจึงไม่ขอให้พ่อหรือโรงพยาบาลเอกชนมาซื้อตัวไป ความที่หมอกิ่งเป็นคนสวยนิสัยดีเข้ากับคนอื่นง่ายจึงมีหนุ่มๆเข้ามาติดพันพูดคุยกับหมอคนสวย โดยที่เธอก็ไม่ได้ไปใส่ใจความสวยอะไรเธอมีเพียงแป้งบางๆทาผิวหน้าและลิฟมันทาปากสีอ่อนๆ อาจเป็นเพราะเธอออกกำลังกายชอบวิ่งในทุกวันเลยทำให้รูปร่างเธอสวยผิวดีจากข้างใน รูปร่างสูงผอมเพรียวดูดีตามแบบสาวสมัยใหม่ประกอบกับการแต่งกายในชุดทำงานที่คุณแม่เลือกมาให้อย่าดีเลยยิ่งส่งผลให้สาวสวยดูภูมิฐานตามฐานะ หนุ่มน้อยใหญ่ในโรงพยาบาลได้เก็บหมอคนสวยไปทรามานจู่มาสองปีแล้วอีกไม่กี่เดือนสาวสวยก็จะกลับไปเรียนต่อเฉพาะทางที่ต่างประเทศเนื่องจากได้ทุน แต่ยังไม่มีชายใดเลยที่จะได้เรียกตัวเองว่าเป็นแฟนหมอกิ่ง อาจเป็นเพราะหมอกิ่งคนสวยทางบ้านไม่อบอุ่นเอาเสียเลยการที่เธอเป็นลูกคนเดียวแถมยังต้องมาเห็นพ่อเธอมีเมียน้อยคนแล้วคนเล่าทิ้งให้แม่เธอเสยใจเลยทำให้กิ่งเองไม่อยากเสียใจต้องกินน้ำตาแบบแม่ ประกอบกับตอนเรียนมัธยมเธอคบกับเพื่อนสนิทที่เป็นผู้ชายแต่กลับหลอกเธอไปห้องเพื่อนหวังจะลงแขกกิ่งแต่โชคดีแม่เคยให้สเปรย์พริกไทยเธอเลยรอดออกมาได้อย่างหวุดหวิด และยิ่งมาเห็นเพื่อนนักเรียนแพทย์ที่เป็นแฟนกันเลิกกันคนแล้วคนเล่าเลยทำให้หมอสาวไม่เคยปักใจเชื่อผู้ชายอีกต่อไป  วันหนึ่งตอนหมอกิ่งตรวจคนไข้เธอออกมารอรับฟิลม์เอ๊กซ์สเรย์ เป็นตอนที่ไอ้พรชายแก่รุ่นพ่อของเธอเดินมาโรงพยาบาลมาขอเงินแม่ชอยเมียที่มาเป็นแม่บ้านบริษัทรับจ้างทำความสะอาดโรงพยาบาลเห็นหมอสาวสุดสวยมันต้องอุทานอุ “สวยเหี้ยๆเลยอีคนสวย” มันมองตาไม่กระพริบพอดีไอ้หนุ่มเข็นเตียงเดินมาเห็นสายตาที่ปานจะกลืนคุณหมอ “มองอะไรลุง” “มองนางฟ้าหรือคนวะ” “ผมว่าลุงอย่าไปมองนางฟ้าคนสวยคนนี้เลยใครๆมาโรงบาลก็มองหมอกิ่งทั้งนั้นแหละ” “หมอหรือวะไอ้หนุ่มกูเกิดมาไม่เคยเห็นใครสวยหยาดฟ้าขนาดนี้เลย” “ฮะๆๆลุงเอาไปฝันเถอะสวยขนาดนั้นผมก็เอาแก่ไปฝันตอนเอาเมียหลายรอบแล้ว” ไอ้หนุ่มมองยะลุงพรก่อนเดินยิ้มเข็นเตียงออกไป ไอ้พรกัดฟันคิดไอ้เวรเอ๋ยดูถูกกูเดี่ยวพ่อจะลากอีหมอมาทำเมียให้ดูในใจไอ้แก่พรคิด ก่อนที่ใยชอยจะเอาเงินที่ยืมเพื่อนมาให้มันสองร้อยก่อนดุไอ้พรพี่ใช้น้อยๆหน่อยสิฉันหาให้พี่ใช้ไม่ทันแล้วนะ ไอ้พรทำหน้าเว็งก่อนจะเดินออกจากโรงพยาบาล ใครจะรู้ว่าไอ้พรเคยเป็นแมงดาคุมซองใหญ่ยานพัฒพงษ์มาก่อนแต่โดนจับค้ายาสมัยที่ยาบ้ายังเป็นยาม้าอยู่เลยมันออกจากคุกมาอาศัยกับอีชอยเมียเก่าสมัยอยู่บ้านนอกด้วยกัน แม่ชอยติดออกติดใจในรสรักตั้งแต่สมัยไปทำงานโรงงานยานชานเมืองและด้วยความหลงไอ้พรเลยชวนมาอยู่ด้วย ไอ้พรเย็ดเก่งมาขนาดตอนนั้นมันมีสาวน้อยใหญ่กระหรี่แม่ค้าคุณนายมาขอใช้บริการวันหนึ่งสามเวลาไม่รู้มันมีอะไรดีแต่ถ้ามันไม่ยุ่งกับยาม้าละก็ป่านี้มันอาจจะรวยมีเงินหลายสิบล้านไปแล้ว  วันถัดมาตาพรมาโรงพยาบาลอีกวันนี้มันรอจนห้องตรวจเหลือแต่ห้องหมอกิ่งมันจึงรีบทำบัตรแล้วเข้ามาตรวจที่ห้องตรวจหมอกิ่ง “เป็นอะไรคะคุณลุง” เสียงหวานของกิ่งทำเอามันยิ่งคลิ้มมากขึ้น “คือๆๆผมงงๆครับ” “ไหนดูความดันสิคะ” ไอ้แก่ยื้นกระดาษวัดความดันออกมาให้เธอ “ปกตินี่คะลุง แล้วมีอาการป่วยตรงไหนไหมคะ” กิ่งรีบจับชีพจรไอ้พรก็ปกติ “ลุงไปตากแดดมาไหมคะ” “อาจใช่ครับ” “ไม่เป็นไรคะสงสัยลุงจะเป็นลมแดดนะคะ เดียวหมอสั่งยาบำรุงให้แต่ต้องไปนอนพักนะคะ” พูดจบหมอสาวก็เขียนไปสั่งยาให้ไอ้แก่พรเดินไปเอาที่ห้องจ่ายยา ไอ้แก่เดิยยิ้มเพราะได้เจอเหยื่อสาวสุดสวยแบบใกล้ชิดแล้วสวยถูกใจมันยิ่งนักผิวนิ่ขาวอมชมพูสวยปากบางหุ่นน่ารักมันเจอหญิงมาก็มากแต่จะหาที่น่ามองไม่เบื่ออย่างหมอคนสวยยากยิ่งยิ่งทำให้มันอยากเอาหมอมาฉีดยามันใส่ยิ่งนัก มันนั่งรอจนเย็นก่อนบอกให้อีชอยกลับบ้านไปก่อนมันดอมๆมองๆหลังโรงพยาบาลหวัดจะหาบ้านพักหมอกิ่งให้เจอ เป็นเวลาเย็นแล้ววันนั้นกิ่งลงมาเพื่อจะปลูกต้นมะลิที่เธอถอยรถทับตาย ใช้ให้โรงพยาบาลแต่เธอไม่มีเครื่องมือพอนึกได้ก็ลืมไปขอที่ห้องคนสวนมาไว้ก่อน เอาไงดีเนี่ยเราไอ้แก่พรขี่จักรยานผ่านมาเจอ “เอาคุณหมอหรือครับ” “เอาคุณลุงไม่ไปผักผ่อนละคะ” “พอดีผมมาหาแฟนที่เป็นแม่บ้านแก่ไม่อยู่นะครับ แล้วคุณหมอจะทำอะไร” “จะปลูกต้นไม้สองต้นคะแต่ยังไม่มีเครื่องมือจะไปเอาห้องคนสวนก็ปิดแล้ว” งันผมทำให้ว่าแล้วไอ้พรก็เดินหยิบมีดที่ท้ายรถมันมาแล้วเดินไปตัดกิ่งไม้มาเหลาจนปลายแหลมก่อนจะก้มลงมือคุดดิน “ลุงป่วยอยู่ไม่ต้องก็ได้เดียวหนูคุดเองนะคะ” “ไม่เป็นไรครับหมอผมทำได้หมอแกะถุงต้นไม้เถอะครับ” สาวสวยนั่งลงในชุดกางเกงขาสั้นสีขาวเสื้อสีฟ้าฉีกถุงต้นไม้ออก ตาไอ้แก่ขุดไปก็มองขาขาวออกคับบีไม่ใหญ่เล็กไปช่างดูเป็นลูกผู้ดีมีตะกูลเสียจริงสวยเนียนยังกับนางฟ้า ทั้งคู่ช่วยกันปลูกต้นไม้จนเสร็จก่อนจะแยกย้าย ไอ้แก่พรมองไปเห็นถังสีกับแปรงเลยทัก “คุณหมอจะทาสีบ้านพักหรือครับ” “คะทามานานแล้วยังไม่เสร็จเลย” “ไม่จ้างใครมาทาละครับ” “ไม่เป็นไรคะอยากทำเอาทำบ้าเขาแก่เองก็อยากทาเองคะ” “งั้นวันเสาร์ผมมาทาให้นะครับ” “จะดีหรือคะลำบากลุงอีกแล้ว” “ไม่ลำบากอะไรหลอกผมต้องมาส่งแนแม่บ้านอยู่แล้ว” “ก็ได้คะงั้นเนี่ยคะถือว่าช่วยกันคะ” สาวสวยเอาเงินออกมาห้าร้อยให้ไอ้พรก่อนจะแยกย้ายกันไป  และวันเสาร์ก็มาถึงไอ้แก่พรมาแต่เช้าแต่งตัวทะมัดทะแมงดีมาก ส่วนหมอกิ่งคนสวยวันนี้ปล่อยผมยาวประบ่าดูแล้วสวยกว่าวันอื่นๆที่รวบผมไปทำงานอีก หมอกิ่นแนะให้ลุงพรทาสีตามที่เธอต้องการตามบริเวณบ้านพักก่อนจะบอกว่าจะกลับมาตอนบ่ายแล้วถามลุงพรว่าจะกินอะไรก่อนเธอต้องไปเข้าเวรครึ่งวันเช้าเพราะหมอกลับบ้านกันหมดแล้วเหลือเธอกับหมออีกไม่กี่คน ไอ้แพรทาสีไปใจก็ลอยคิดหาวิธีจับสาวสวยขนาดมาล่อให้ได้คิดไปมาก็ยังหาแผนดีๆไม่ได้ มันตัดใจก้มหน้าทาสีต่อจนเกือบเสร็จ และเสียงสวรรค์ก็ดังขึ้น “ลุงคะบ่ายแล้วกินข้าวได้แล้วคะหนูซื้อราดหน้ามาฝากสองห่อเลยคะ” “ขอบคุณครับกำลังหิวๆอยู่พอดี” หมอสาวพาลุงพรมากินข้าวที่ครัวหลังบ้านตอนนั้นเองที่ทั้งคู่ได้พูดคุยกันสร้างความสนิทกัน ไอ้แก่พรขอตัวหมอสาวไปดูดยาเส้น “หมอครับผมขอตัวไปสูบยานะครับ” “สูบตรงนี้ก็ได้ลุงไม่เป็นไรหลอก” “เอาแล้วคุณหมอกิ่งไม่เหม็นหรือครับ” “ไม่หลอกหอมออกสมัยตอนกิ่งวัยรุ่นก็เคยหัดสูบ” “จริงหรือครับเห็นหมอเรียบร้อยไม่น่าจะสูบ” “คือตอนนั้นหมอเครียดคะลุง พ่อแม่ทะเลาะกันจะเลิกกันเรียนก็หนักอยู่หอด้วยเห็นเพื่อนมันว่าสูบแล้วหายเครียดเลยลองสูบดูคะ” “แล้วหมอไม่ติดหรือครับ” “ปล่าวคะหนูสูบเดือนเดียวเองพอดีต้องออกไปฝึกรักษาโรงบาลชนบทเลยเลิกเดี๋ยวอาจารย์หมอรู้จะโดนเล่นงานคะ” “แล้วตอนนี้สูบไหมผมม้วนยาเส้นให้” “ไม่เอาหลอกคะแค่ดมๆก็พอแล้วคะลุงพร” ว่าแล้วไอ้พรก็มวนยาสูบโดยสาวสวยไม่สนใจอะไรหันมาอีกที่ไอ้พรก็สูบควันเข้าปากก่อนพ้นออกมาให้สาวสวยดม “หมอไหมครับคุณหมอกิ่ง” “หอมจะแต่กลิ่นมันแปลกๆนะไม่คล้ายบุหรี่ที่กิ่งเคยลงสูบ” “อ้อยาเส้นครับมันเป็นกลิ่นแท้ๆจากธรรมชาตินะครับ” หมอกิ่งหารู้ไม่ว่าที่ไอ้แก่พรมวนใช่ยาเส้นแต่มันเป็นเนื้อหรือกัญชาล้วนๆ หมอสาวดมเข้าไปเต็มๆแถมพูดคุยกับไอ้พรมันดึงเกมพูดคุยกับหมอสาวก่อนจุดเนื้อดูดมวนต่อมวนให้หมอดม “ไม่น่าเชื่อว่าคุณหมอกิ่งนะจะชอบบุหรี่แบบนี้นะครับ” หมอสาวยิ้มด้วยอาการเมาๆก่อนจะตอบ “ฮะ ลุงนะหมอก็คนนะคะถึงรู้ว่ามัดสูบจะเป็นมะเร็งแต่ก็ช่วยให้หายเครียดดีนะคะ อือมึนๆสงสัยหนูจะเมาควันแล้วลุงพรนะรมควันอยู่ได้” ไอ้พรสูบกัญชาไปสี่มวนแล้ว “คอแห้งจังครับอยากกินเบียร์ครับหมอกิ่ง” หมอกิ่คนสวยยิ้มก่อนเอาเงินออกมาสองร้อยให้ไอ้พรรีบขี่จักรยานพักหนึ่งก็กลับมาพร้อมเบียร์สี่ขวด หมอดื่มด้วยกันไหมครับ “ได้คะแต่นิดเดียวนะฮะ” “ดีครับผมดื่มเสร็จก็จะรีบไปทาสีสองคนยังคุยออกรสก่อนหมอจิ๊บเบียร์เย็นๆไปครึ่งแก้ว ไอ้พรเอาบุหรี่สายฝนที่มันซื้อมาฝากหมอกิ่ง 5 ตัวมาให้หมอ “อะไรกันคะลุง” “ผมซื่อมาฝากหมอนะ” “แต่กิ่งเลิกแล้วนะคะไม่เป็นไรหมอเครียดๆค่อยสูบครับ” ไอ้พรสูบกัญชาอีกสองมวนให้หมอสาวดมก่อนมันจะไปทาสี หมอสาวยิ้มแป้นเดินเข้าห้องรับแขกก่อนเปิดทีวิดูหนังไปจิ๊บเบียร์ไปเพลินใจ ไอ้แก่ก็ผิวปากทาสีอยู่ด้านนอกในใจคิดแม่สมันน้อยเอ๋ยเธอเผยจุดอ่อนให้พรานล่าสวาทอย่างมันเห็นจึงไม่อยากที่มันจะจัดการ มันแค่รอเวลาที่หมอสาวสูดควันจากเนื้อที่บรรจุในมวนบุหรี่สายฝน และแล้วควันก็ลอดผ่านหน้าต่างที่มันทาสี มันยิ้มกุมควยตุงมองเห็นหมอกิ่งคนสวยในมาดขี้ยาสาวกำลังลิ้มรสเนื้อที่ถูกลอกว่าเป็นบุหรี่ม้วนมี่หนึ่ง สาวสวยตาหวานมองจอทีวีก่อนทุดกายนอนตะแคงดูหน้าจอ สบายอารมณ์ ไอ้พรคิดเดี๋ยวเถอะอีหมอคนสวยเดี๋ยวมึงจุดอีกมวนกูจะไปหาอีคนสวย  @มันทาสีอีกสิบนาทีหมอสาวยิ้มหวานนอนดูทีวี ไอ้แก่พรเห็นหมอกิ่งหวานใจหยิบกัญชาม้วนสองเข้าปากมันเลยวิ่งมาที่ตู้เย็นหยิบเอาแก้วรินเบียร์เย็นๆก่อน เดินถือขวดมาที่ห้องรับแขกที่หมอสาวนอนสบายอารมณ์อยู่ในชุดทำงานสีน้ำเงินเป็นสูท แล้วเสื้อด้านในเป็นสายเดี่ยวสีน้ำตาลกับกระโปรงสั้นสีเดียวกับเสื้อ “เอ๊า.คุณลุงเสร็จแล้วหรือคะ” หมอกิ่งอมควันก่อนซุดเข้าปอด “หมอสูบบุหรี่เก่งจังครับนี่ครับเบียร์” หมอสาวค่อยๆลุกขึ้นนั้งบนโซฟา “ขอบคุณนะคะลุงพรมาดูหนังกัน” สาวสวยเรียกชายแก่อย่างเป็นกันเอง ไอ้พรก็ไม่ปฏิเสธมันรีบนั่งข้างๆสาวสวย แต่เว้นระยะห่างให้สาวกิ่งดูปลอดภัย “ลุงพรอย่าบอกใครนะว่าหนูเป็นขี้เหล้าขี้ยาแบบนี้นะ” “ไม่หลอกครับคุณหมอกิ่งโตแล้วนี่แค่เป็นการคลายเครียดนะครับอย่าคิดมาก” “นะลุงพรสัญญานะอย่าเอาเรื่องนี้ไปบอกใครนะ” “ไม่หลอกครับผมไม่บอกใครหลอกจะเก็บไว้เป็นความลับแน่นอนครับ” “ขอบคุณคะ จะให้กิ่งตอบแทนยังไง” “ตอนนี้นึกไม่ออกครับกินเบียร์กันดีกว่า” แล้วทั้งคู่ก็พูดคุยกันไปดูหนังไปแบบสนุก สาวสวยยิ้มไม่หุบด้วยฤทธิ์กัญชาคุยไปก็ขำไปบอกถึงอาการเมาได้ที่ “หมอครับผมปวดฉี่ขอฉี่ใส่ขวดได้ไหมขี้เกียจเดินไปเข้าห้องน้ำ” “อะๆๆลุงเนี่ยไม่อายหนูหรือคะ” “อายก็อายแต่มันปวดนะครับ” ไอ้พรเฒ่าจอมแสบทำซื่อก่อนจะหยิบขวดเบียร์ที่หมดแล้วหันไปอีกด้านแล้วปลดปมกางเกงแพรออก “แหมะๆๆลุงฉี่ต่อหน้าหนูก็ได้หนูเป็นหมอนะแค่นี้หนูเคยเห็นนะ” สาวสวยสนุกเพราะเมาเลยพูดหยอกไอ้แก่ ว่าแล้วไอ้เฒ่าหื่นก็หันตัวกลับมากลับไปทางที่หมอกิ่งอยู่เธอตกใจอุทานเสียงหลงเมื่อเห็นควยไอ้แก่ “ว๊ายยตายลุงไปทำอะไรกับไอ้นั้นมาคะ” สาวสวยตกใจแต่ไม่ลืมถามคำถามคาใจออกไป “ปล่าวๆครับตอนหนุ่มๆผมโดนพลุแตกใสครับ” “หรือคะน่าสงสารจังคะผิดรูปไปเลย เอาแล้วนี่เม็ดอะไรคะ” “ก็ไม่รู้ครับมันขึ้นมานานมาก็แล้ว” “มามะหนูดูให้นะคะ” หมอสาวเคยจับควยคนไข้เด็กมาบ้างเลยไม่อายอะไร เธอเชื่อสนิทเพราะไม่เคยเห็นควยหัวผ่าเบนซ์แบบนี้แถมฝังมุกไว้รอบโคนขนาดยังไม่ขยายยังดูน่ากลัวพิกล สาวสวยค่อยๆจับดุ้นควยอย่างไม่มีเขินเพราะเธอเมายาหรือความเป็นหมอก็ไม่ทราบ “สงสัยลุงจะเป็นหูดละมังคะหนูก็ไม่ถนัดด้านผิวหนังหลอกคะ” “ก็คงจะอย่างนั้นนะครับ” ควยมันอยู่ในอุ้งมืออุ่นมันยังไม่ลุกมันเตรียมจะพองแล้วเพราะมือหมอกิ่งที่แสนซนไปจับปลายหัวเงี่ยง “พอๆๆก่อนครับหมออย่าจับปลายนั้น” “ทำไมละคะ.อุยลุงมันพองแล้ว” หมอสาวเมายาจนลืมไปเลย ว่าถ้าจับที่ปลายจู้ผู้ชายจะเสียวจนควยพอง “อุยยตาย ขอโทษคะลุงหนูแค่อยากดูตรงปลายที่ลุงนั้นคะ” “ไม่เป็นไรหลอกครับจับดูสิครับผมชอบ” “ชอบอะไรกันคะลุงหนูอายนะ” “ไม่ต้องอายหลอกครับแหมหรือกลัวผมจะทำอะไรหมอ” “ปล่าวกลัวสักหน่อยนะ” “ถ้าหมอกลัวก็เอาเข็มขัดหมอมัดมือผมไว้สิแล้วหมอทำต่อได้” หมอกิ่งคงเมาได้ที่เลยหัวเหราะแถมยังถอดเข็มขัดออกมารัดมือทั้งสองของไอ้แก่พรไว้ “แน่นยังครับหมอ” “ลุงพรนะให้กิ่งเล่นอะไรบ้าๆๆน่าเกลียด” “น่าเกลียดหมอก็เล่นนิ ลองจับอีกทีสิครับหมอ” มันนั่งบนโซฟาแบบโดนมัดมือไพหลังไว้ส่วนหมอกิ่งคอยๆจะควยไอ้พรอีกรอบครั้งนี้ควยขนาด 5 นิ้วขยายตัวเป็นดุ้นควยยักย์เก้านิ้ว “อุยลุงใหญ่มากของลุงใหญ่มากเท่าแขนหนูเลย” “ครับมันใหญ่ครับสงสัยมันเจอสาวสวยถูกใจละครับ” หมอสาวเอาอีกมือที่ไม่ได้จับควยไอ้แก่ทุบออกตาพรเบาๆ “หมอเคยเห็นใหญ่ๆแบบนี้ไหมครับ” “ใครจะไปเคยคะเคยเห็นต่อของคนไม่สบายกับเด็กๆใครจะไปเคยเห็นแบบนี้ยาวเท่าไรคะ” “ไม่รู้สิไม่เคยวัดครับ” หมอสาวไม่มามัวสงสัยเธอรีบเอาไม้บรรทัดในกระเป๋าถือเธอมาวัด “อุลุงคะเก้านิ้วครึ่งใหญ่มากเลยคะ” “ลองกำดูสิครับแล้วหมอคนสวยรูดเบาๆนะ” “บ้าลุงใครจะไปทำให้” “เอ้หมอยังติดค่าปิดปากที่ไม่ให้ผมบอกใครว่าหมอกินเหล้าสูบบุหรี่นะ” “ก็ได้ลุงเจ้าเล่ห์นะ” เธอพูดแล้วยิ้มๆก่อนที่จะใช้มือที่กำควยแทบไม่รอบจับแล้วรูดแบบคนไม่เคยไปที่กลางดุ้นควย ควยมีเส้นเลือดปูดโปนพองแข็งสู้มือสาวสวย “อุ.หมอครับผมเสียวจังโอววว” “บ้าลุงอย่าครางอายเขา” “ก็ผมเสียวควยนะครับมือหมอกิ่งนุ่มรูดควยแล้วเสียวสุดขั้วเลยครับ” “บ้าลุงน๊ะ มาพูดคำหยาบคายจัง” “อูยยคนมันเสียวเขาก็พูดหยาบกันทั้งนั้นแหละครับ” หมอสาวไม่ต่อปากต่อคำเธอใช้มือเรียวสวยรูดควยไอ้แก่พร เธอเสียวจี๊ดไปที่ร่องหีเพราะควยไอ้แก่มันใหญ่โตหัวเบนซ์ก็บานโร่น่ากลัวแถมด้วยเส้นเลือดที่ปูดโปนโดยรอบมันทำเอาสาวสวยต้องใจสั้น แต่เพราะฤทธิ์เนื้อเธอจึงกล้าทำอะไร แบบที่ไม่เคยทำมาก่อนในชีวิต ตอนนี้อาการคล้ายคนอยากช่วยตัวเองเริ่มเกิดขึ้นขาสองข้างของหมอเริ่มส่ายไปมาไม่อยู่สุขในใจเธอคิด(อุยแย่แล้วเราทำไมมาอยากเวลาแบบนี้บ้าจริง) ไอ้แก่พรเห็นอาการสาวสวยก็เลยขยับตัวเข้าไปนั้งใกล้ๆแต่มือยังคงถูกผูกไว้จึงเล้าโลมไม่สะดวก “หมอกิ่งทำต่อไปสิครับดูสิมันคงชอบพองขึ้นมาสุดๆเลยครับ” “คะๆหมอจะทำให้แต่ลุงพรอย่าเอาเรื่องที่หมอทำให้ไปบอกใครนะกิ่งอาย” “ถ้าหมอร้อนก็ถอดเสื้อนอกก็ได้นะครับเห็นเหงื่อตกเชียว” หมอสาวยอมถอดเสื้อสูทคลุมออกเผยให้เห็นเสื้อสายเดียวสีน้ำตาล โดยเธอก็ไม่คิดมากว่าจะโดนทำอะไรต่อไป ก่อนเธอจะจุดดูดเนื้ออีกฟอดใหญ่และกดเร่งแอร์ให้เย็น ก่อนเอามือมากุมที่หัวควยไอ้แก่แล้วรูดควยต่อ “หมอครับหมอแต่งชุดอย่างนี้ดูเซ็กซี่กว่าเดิมมากเลยครับ” “อุยลุงนะมาชมกิ่งแบบนี้ไม่เอาอย่าพูดมากเอาบุหรี่ไปสูบไป” “หมอเขินนะสิผมแค่ชมเองหมอสวยจริงนะหนุ่มทั้วโรงพยาบาลก็แอบชอบหมอทั้งนั้น” “ลุงรู้ได้งัยกันคะ” “รู้สิผมเห็นหนุ่มๆมองตอนหมอเดินไปเดินมันตาเป็นมัน โชคดีอะไรของผมอย่างนี้มีหมอสวยๆมารูดควยชัดว่าวให้” “ดูลุงพูดเข้าสิบ้าๆๆเดียวกิ่งไม่ทำให้นะ” หมอสาวทุบไปที่ท้องน้อยไอ้แก่พรเบาๆทำให้เธอต้องหันซอกคอขาวมาทางมัน มันก็เลยสมมะนาคุณด้วยการไซร์ซอกคอขาว “อย่าลุงอย่ารังแกกิ่งนะ” ไอ้เฒ่าไม่ตอบแต่กับแลบลิ้นสากออกมาตัวเข้าซอกของงามระหงของเธอกิ่งดึงตัวกลับ แต่ไอ้แก่เบ้หน้าตามไปหอมซอกคอขาว กิ่งตกใจแต่มือยังคงกุมควยไอ้แก่อยู่ “อย่าลุงไม่ดีมังคะทำแบบนี้” “หอมเหลือเกินครับคุณหอมหมอไปทั้งตัวเลยครับขอ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21