ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: เย็ดหอยสาวเหนือ ++โดนแฟน บังคับเอาข้างทาง+ss ภาพโป๋รุ๋โตช่วยตัวเอง[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 181 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ลิงค์นี้เลยว่ะ อ่านการ์ตูนโป๊ เย็ดหีสาวเหนือ เรื่องนี้เกิดกับผมตอนที่ผมเรียนอยู่มอปลาย เธอคนนี้เป็นเพื่อนร่วมห้องกับผมเอง เธอคนนี้ สูงประมาณ 155 ซม. หน้าตาสวยมาก ตอนแรกผมติดใจในรูปร่างของเธอ เพราะถึงแม้ว่าจะเป็นคนตัวเล็ก แต่รูปร่างของเธอไม่เล็กตามตัวเลยครับ หน้าอก เป็น หน้าอก สะ โพก เป็นสะโพกเลยครับ และด้วยเหตุการณ์บางอย่างชักนำให้เรามาเป็นแฟนกัน ตอนแรกๆเราก็ยังไม่มีอะไรกัน อย่างมากผมก็แค่กอด หโม๊กแก้ม บ้างเป็นครั้งคราว มีอยู่วันหนึ่งเธอใส่เสื้อเชิ๊ต ช่วงล่างขาสามส่วน มาที่บ้านผม เมื่อผมมีโอกาสก็กอดและจูบเธอ คราวนี้ผมพยายามอุ้มเธอให้ นอนลงบนเตียง เธอขัดขืนผมสักพัก เธอคงจะสู้แรงของผมไม่ได้และในที่สุด เราก็ลงเตียงนอนด้วยกัน ผมจูบปากเธอ เธอก็เบือนหน้าหนีเล็กน้อย แต่ด้วยความพยายามของผม ในที่สุดผมก็ได้ แยงลิ้นเข้าปากเธอ ลิ้นเราสองคนพันกันนัวเนีย มือของผมก็ไม่ปล่อยว่างลูปไล้ไปตามเรือนร่างอัน อวบอิ่มของเธอ ผมค่อยๆปลดกระดุมเสื้อเธอที่ละเม็ดจนเหลือแต่ชั้นใน ผมลูบไล้มือไปตามหน้า อกซึ่งเต็มไม้เต็มมือดีมาก ในขณะนั้นผมก็ไซ้ซอกคอ ติ่งหูของเธอ เธอครางเสียงค่อนข้างจะดัง สักพักผมก็ถอดยกทรงเธอออก ผมโม๊กหัวปทุมถันนมของเธอ สลับกับการเลียไปมา และเม้มกัดบ้างเป็นจัง หวะ เธอครางอย่างมีความสุขมาก หลังจากนั้นผมพยายามถอดช่วงล่างของเธอ เธอขัดขืนอย่าง หนัก และบอกว่าให้หยุด แต่ผมก็ยังคงไม่ละความพยายาม ผมล่วงมือเข้าในช่วงล่างของเธอซึ่ง เป็นยางยือ ลูปไล้ของๆเธออยู่ภายนอกช่วงล่างใน ผมรูปสึกถึงความเปียกชื้นของเธอ หลังจากนั้น ก็ล่วงมือเข้าไปในช่วงล่างใน และทำการเขียติ่งเล่น เธอสะดุ้ง และ ครางอย่างเสียงดัง ในที่สุดผม ถอดช่วงล่างและช่วงล่างในของเธอออกสำเร็จ เธโม๊กีขนบางๆ ปากทางยังปิดสนิท ตอนแรกผมใช้ นิ้วแทงเข้าไปก่อน สำรวจภายในของเธอ และพบว่าเธอยังมีเยื้อบริสุทธิ์อยู่ ผมควานนิ้วไปรอบๆ ดึงเข้าออก เธอก็ครางพร้โม๊กบิดส่ายสะโพกไปมา ผมไม่รอช้ารีบจัดการกับเสื้อผ้าของตัวเอง ผมพยายามดันเข้าไปในของเธอ เธอถอยหนี ผมก็ใช้มือยันไหล่ของเธอไว้เพื่อไม่ให้หนี ผมสอดเข้า ไปในของเธอ เธอร้องพร้โม๊กกระเด้งสะโพกรับของผม ตอนแรกก็ค่อยๆดันเข้า และชักออก ของ เธอคับดี เข้าๆ ออกๆ ซักพักผมใกล้จะถึงจึงเร่งความเร็ว เธอก็คงจะใกล้ถึงเหมือนกัน ผมเร่งอย่าง เร็ว เธอก็กอดผมแน่น ในที่สุดเราก็ถึงจุดหมายปลายทางพร้โม๊กกัน หลังจากนอนพักสักครู่ ผมก็พาเธอเข้าห้องน้ำชำระร่างกายซึ่งกันและกัน ด้วยความโตของหน้าอกของเธอ ประกอบกับความ สวยของเธอ ผมก็เลยเอาเธออีกรอบในห้องน้ำ พอเสร็จจากอาบน้ำ ระหว่างแต่งตัวผมจะเอาเธอ อีกรอบ เธอก็บอกว่าไว้วันหลังก็แล้วกัน ต้องรีบกลับบ้าน และหลังจากนั้นเป็นต้ปทุมถันนมา เมื่โม๊กีโอกาส เรามักจะเอากันเสมอ เป็นอย่างนี้ประมาณ 2 ปี เราก็ต้องแยกจากกันไปอยู่กันคนละที่ และเราก็ ไม่ได้มีอะไรกันอีกเลย จนถึงปัจจุบัน ตอนที่1 ที่มาของเรื่องผมชื่อตูนอายุ30ปีมีอาชีพเป็นเว็บมาสเตอร์ ส่วนโตจะทำงานอยู่ที่ห้อง แฟนผมชื่ออ้โม๊กอายุ28ปึอาชีพทำงานบริษัทออแกไนท์ฝ่ายติดต่อประสานงาน อ้โม๊กเธอเป็นคนขาวเนื่องจากเธอเป็นคนเหนือ แต่ที่สำคัญหน้าอกเธอโตมากคัพซีบวก สะโพกโตกำลังพอดีส่วนที่ผมชอบเป็นพิเศษคือก้นของเธอ เพราะมันงอนดีเหลือเกิน ยิ่งเวลาเธอใส่ช่วงล่างทำงาน เวลาเธอกลับมาเธอจะมายืนถอดช่วงล่างให้ผมเห็นเป็นประจำไม่รู้เธอจงใจยั่วหรือเปล่า &ผมจะมีอารมณ์ขึ้ปทุมถันนมาทันทีผมจะเดินเข้าไปหาเธอที่ด้านหล้ง "เดียวอ้โม๊กอาบน้ำก่อนตัวเหม็น"ผมไม่สนใจมือรูปไปที่เป้าของเธอ ถ้าผมรูปจิ้มเธอจะเกิดอารมณ์ทุกที ยิ่งวันนี้ใส่สเตย์ซึ่งเป็นผ้าลื่นรูปนิดเดียวน้ำเธอก็เฉาะแล้ว&ผมจัดการถอดเสื้อซับเธอออกหโม๊กไปทีสองปทุมถันของเธอปทุมถันของเธอหโม๊กมาก พวกผู้หญิงหน้าอกโตก็อย่างนี่แหละปทุมถันจะหโม๊กมาก&ยิ่งได้กลิ่นทำให้แข็งเข้าไปอีก ไซ้รสักพักก็โม๊กปทุมถันนมเธอ"ดีจังตูนโม๊กเเรงๆ...อูย...ดี.."พอเครื่องเธอติดผมจะจัดการเลียไล่มาที่หน้าท้อง สะดือ แล้วก็จุดสำคัญโคกของเธอ ยิ่งเวลาเธอใส่สเตย์กลีบเธอจะโหนกนูนขึ้ปทุมถันนมาอีกผมจะเลียทั้งสเตย์จนเเฉะ&จนเธอทนไม่ไหว"ตูนใส่อ้โม๊กเถอะ..ไม่ไหวแล้ว... เสียว...เสียวเหลือเกิน"ผมเลียอีกสักพักจนเธอทนไม่ไหวจริงๆ ถอดสเตย์ออกสองกลีบแดง ผมลืมบอกไปเธอเป็นคนที่มีขนน้อยเธอจึงโกนออกหมด น้องสาวเธอจึงแดงน่ากิน ผมใช้ลิ้นห่อแย่งเข้ารู้เธอ จนหลังไม่ติดพื้น แล้วรีบถอดช่วงล่างของผมออกทันที่ จัดการยัดเจ้าหัวแดงเข้าไป"อูยดีจัง.. ค่อยๆก่อนนะ....ดี..เสียวจัง...คับดีจัง..."เธอบอก อ้โม๊กรักตูนจังแรงๆเลยที่รัก ผมกระแทกเธอสักพัก แล้วพลิกตัวให้เธอขย่มต่อ ส่วมมากเธอจะไม่ค่อยทำนอกจากมีอารมณ์มากจริงๆ เพราะเธอขี้อาย แต่วันนี้ไม่รู้เป็นอะไร "ขย่มแรงๆเลยที่รัก...วันนี้อ้โม๊กเก่งจัง &ดี...ดี..อย่างนั้นแหละ" อ้โม๊กขย่มแล้วบีบปทุมถันนมตัวเองไปตัว"เสียวจังเลยค่ะตูน น้องอ้โม๊กจะเสร็จแล้วนะ เร็ว.....เร็ว ก่อนที่น้องอ้โม๊กจะถึงสวรรค์ ผมจับเธอพลิกลงมาท่าหมา ท่านี่ทำให้เข้าลึก ยิ่งก้นโตๆอย่างนี่แล้วด้วย มือหนึ่งผมจับเอวเธอ อีกมือจับปทุมถันนม น้องอ้โม๊กพร้โม๊กนะผมกระเด้าอัดอีก สองสามที่ เธอก็ถึงสววรค์"โอยวววว......โอยวววว...ถึงแล้ว...ถึงแล้ว"เธอร้อง ผมอัดอีกชุดโตก็ตามเธอไปติดๆ แช่คาไว้สักพักจึงดึงออก&อ้โม๊กเข้าไปอาบน้ำก่อน ผมนอนอยู่บนที่นอนพอดีมือไปโดนสเตย์ที่ถอดไว้เมื่อกี้ ผมหยิบมาดูผมชอบอย่างที่มันเป็นผ้าลื่น จับบีบไปบีบมานิ่มมือดี จึงพลึกออกมาดูเห็ปทุมถันนมีคราบขาวๆเปื่อนอยู่ อย่างนี้นี่เองน้องอ้โม๊กถึงมีอารมณ์เหลือเกิน เธออาบน้ำออกมาพอดี "ทำอะไรกับช่วงล่างในอ้โม๊กนะ" เธอถาม "เปล่าเห็นร่วงอยู่ น้องอ้โม๊กมีแบบนี้กี่ตัว" มีตัวเดียวพึ่งซื้โม๊กาลองใส่ ทำไม " เห็ปทุมถันนมันลืนดีน่าจะใส่สบาย ผมว่าวันนี้ทำไมร้อนแรงจัง&เธอยิ้มอายๆ"ก็น้องที่บริษัทนะสิเอาเรื่องมีอะไรกับแฟปทุมถันนมาเล่าให้ฟัง" เล่าว่าไงผมถามต่อ "ก็เล่าว่าเวลาจะนอนกับแฟน แฟนชอบให้เต็นให้ดู แล้วชอบให้ใส่ชุดนอนเป็นชุดๆ หรือไม่ก็ชุดซีทรู แต่แปลกอย่างถ้าทำอย่างที่ว่าน้องกับแฟนจะทำกันนาปทุมถันนมาก แล้วน้องเขาจะเสร็จ&แต่ถ้าไม่เล้าโลม แฟนจะเสร็จเร็วมากแค่ใส่ก็ออกแล้ว น้องเขาเลยตามใจ" ผมนั่งฟังรู้สึกตื้นเต้นยังไงชอบกล เธอบอกต่อ&"วันนี้น้องเข้าก็ซื่อชุดมาใหม่ พอดีน้องเข้าหยิบกล่องมาผิดความเลยแตก " พอเล่าเสร็จผมถามว่า แล้วน้องอ้โม๊กคิดอย่างไง&"อ้โม๊กว่าสงสัยแฟนน้องเขาจะเป็นโรคจิต" ผมเลยไม่พูดอะไรต่อรุ่งเช้าเธอแต่งตัวไปทำงานตั้งแต่เช้า ผมตื่ปทุมถันนมาบ่ายกว่ายังนึกเรื่องที่อ้โม๊กเล่าให้ฟังเมื่อคืน พอดีออกไปยืนที่ระเบียงนอกห้อง เห็นน้องห้องตรงข้ามกำลังตากผ้าอยู่ เหลือบไปเห็นชุดฉันในสีสดของนอกเขา&เธอก็ใส่พวกจีสตริงเหมือนกัน โดยส่วปทุมถันนมากมีสีแดงซะส่วนใหญ๋ ผมนึกในใจร้องแรงจริงๆสาวๆสมัยนี้&ผมทำเป็นไม่สนใจเดินเข้าห้องน้ำไป แต่ตอนออกมากยังเหลียวมองไปอีก วันนั้นทั้งวันผมทำงานไม่ได้ เลยเปิดเน็ตดูรูปสาวๆในชุดชั้นใน มันทำให้ผมมีอารมณ์อย่างบอกไม่ถูก น้องชายผมแข็งขึ้ปทุมถันนมาทันที่พลางนึกถึงเรื่องที่อ้โม๊กเล่าให้ฟัง ผมไปเปิดตู้เสื่อผ้าของอ้โม๊กหยิบดูชุดชั้นในของอ้โม๊ก แต่มีแต่แบบเดียวกันทั้งนั้น คือเธอจะใส่ชุดชั้นในสีขาวแล้วซื้อที่เดียวเป็นโหล พึ่งจะมีสเตย์ที่ทำให้ผมมีอารมณ์มาก&จึงไปค้นที่ตระกล้าผ้าใส่แล้ว ผมหยิบมาดมรู้สึกว่าช่วงล่างในน้องอ้โม๊กตัวนี้มีกลิ่นแปลกๆ&เป็นกลิ่นหโม๊กของน้ำหโม๊กอ่อนๆ แต่หโม๊กติดจมูกอย่างไงไม่รู้ ว่าจะถามน้องอ้โม๊กตั้งแต่เมื่อวานแล้วว่าไปทำอะไรกับช่วงล่างใปทุมถันนมา ดมไปดมามผมมีอารมณ์มากขึ้นจนต้องเลียช่วงล่างในน้องอ้โม๊ก แล้วนำไปห่อเจ้าชายกลาง&ดูรูปสาวชุดชั้นในจีสตริงแล้วจนต้องช่วยตัวเองเสร็จไปหนึ่งครั้ง แต่ที่แปลกว่าผมเป็นอะไรต้องมาดมมาเลียช่วงล่างในเมียตัวเอง&ทั้งที่แต่ก่อนเวลามีอะไรกันก็มีกันธรรมดา ลงลิ้นแทบนับครั้งได้ หรือผมเป็นโรคจิต แต่ที่สำคัญช่วงล่างในตัวใหม่ของน้องอ้โม๊กทำไมมีกลิ่นหโม๊ก หรืออ้โม๊กใส่น้ำหโม๊กที่จิเธอ&แล้วทำไมต้องใส่ ใส่ทำไม ไปทำอะไรมา แล้วที่สำคัญลีลาเธอเก่งกว่าเก่า&ตอนที่2 (เรื่องของเขา ทำให้เราทำตาม)ผมตื่นนอนตอนสายๆ อ้โม๊กออกไปทำงานแล้ว เลยนอนเล่นบนที่นอนไปเรื่อยเปื่อย พลางนึกถึงเรื่องเมื่อคืนเรื่องราวการปลุกเล้าอารมณ์โดยการสร้างอารมณ์จากจิตนาการ เรื่องแบบนี้ที่ผมไม่เคยสนใจมาก่อน เรื่องแบบนี้นะหรือที่ทำให้เซ็กส์แสดงออกมาได้อย่างเต็มที่โดยไม่มีการปิดบัง การกระทำต่อคนรักโดยไม่มีการรังเกียรติ การทำออรัส การเมกเลิฟ จะทำให้อารมณ์ของคนเราแสดงออกมาสุด เพื่อเป็นการปลดปล่อยความเครียดจากการทำงาน &เมื่อคืนก็เป็นอีกคืนที่ผมหลับอย่างเป็นตายทั้งที่ผมมีอาการนอนไม่หลับมานาน ต้องใช้ยานอนหลับช่วยเป็นประจำ แต่ผมก็ยังไม่ปักใจเชื่อจึงเปิดเน็ตอ่านเรื่องเล่าต่างๆอ่านไปสักพักผมชักมีอารมณ์ยิ่งเรื่องที่เกี่ยวกับชุดชั้นใน มันทำให้น้องชายผมแข็งอย่างบอกไม่ถูกมีบ้างเรื่องเล่าถึงกลิ่นของช่วงล่างในสาวๆที่ใส่ติดๆกันหลายๆวัน โดยมีเรื่องหนึ่งผมประทับใจมากเป็นเรื่องของชายหนุ่มที่แฟนสาวต้องไปทำงานที่ต่างประเทศนาน6เดือน แรกๆเขาก็ไม่สนใจแต่พอนานเข้าสัก2อาทิตย์ได้ ก็เกิดอารมณ์ทางเพศขึ้ปทุมถันนมาจึงช่วยตัวเอง แต่พอช่วยสักพักก็ไม่ไหว ก็คิดจะไปเที่ยวอย่างว่าแต่ก็ไม่เคย&เพราะตั้งแต่โครตบิ๊กมาเขามีอะไรกับผู้หญิงครั้งแรกคือแฟนของเขา คิดไปคิดมาเขาจึงเริ่มช่วยตัวเอง&โดยครั้งนี้มีอุปกรณ์เสริมคือโทรศัพท์เซ็กโฟนกับแฟนสาว แต่ยังไม่ถึงใจเขาคิดว่าถ้าได้กลิ่นประกอบกับเสียงน่าจะเล้าอารมณ์ได้ดีกว่านี้ พอดีเหลือบไปเห็นตระกล้าที่ยังไม่ซักเขาค้นดูสิ่งที่พบก็คือ ช่วงล่างในจีสติงสีดำผ้าลื่นตัวโปรดของแฟนสาว สงสัยรีบจนลืมเอาไปซัก เท่านั้นยังไม่พโม๊กีถุ่งน่องสีดำอีก1คู่ เขาจึงหยิบจีสติงสีดำตัวโปรดของแฟนสาวมาดม โอ้กลิ่นนี้ มันช่างปลุกเล้าอารมณ์ได้ดีเหลือเกิน ภาพแฟนสาวของเขาก็ปรากฎขึ้ปทุมถันนมา ภาพที่เธอนุ่งจีสตริงสีดำรัดอยู่บนโคกอันโหนกนูปทุมถันนมันน่า เอาหน้าเข้าไปซุกเสียนี้กะไร เขาก็เลยให้แฟนเปิดกล่องแคมฟรอก แล้วให้เธอถอดเสื้อผ้าออก ตอนแรกเธอไม่กล้าแต่เขาก็อ้อนวอนต่างๆนาๆ เขาพูด"โถที่รักถอดออกเถอะนะ ไม่ต้องอายหรอก ผมคิดถึงคุณใจจะขาด อยู่แล้วนะคิดถึงจนต้องเอาช่วงล่างในของที่รักมาดมเลยรู้ไหม" เขาไม่พูดเพียงอย่างเดียวหยิบช่วงล่างใปทุมถันนมาดมให้เธอดู เธออายหน้าแดง "คุณทำอะไรนะสกปรกจะตาย " เขาตอบ"ไม่หรอก หโม๊กดีออก กลิ่นหอยที่รักนะ อีกอย่างที่รักสะอาดจะตาย ล้างหอยด้วยน้ำยาอย่างดีทุกวัน"&รู้ได้ไง เธอถาม "ก็เขาแอบดูไง เวลาที่รักล้างหอยเซ็กส์ซี่จะตาย"เธออายหน้าแดง "บ้า นี้มาแอบดูเขาล้างจิ คราวหน้าจะให้เอาลิ้นล้างเสียใหเข็ด" เขาตอบ "ก็ดีนะสิ หอยตัวที่รักหโม๊กที่สุด รีบกลับมาให้เลียนะ"เขาได้ใจโต เพราะปกติเธอจะไม่ให้เขาทำ เขาเล้าต่อ "นะ...นะ...ถอดให้ดูหน่อยนะ ถ้าไม่ถอดเขาไปเที่ยวกาหรี่จริงๆนะ" เธอเริ่มใจอ่อน "ก็ได้แต่ครั้งเดียวนะ"พอเธอถอดช่วงล่างขาสั้นออกก็คือจีสตริงสีดำเหมือนกันแต่มีซีทรู และรูปกระต่าย เขาใจสั่น"ไหนบอกมีเดียวนี่จีสตริงอ่ะ" เธอตอบอายๆ"ก็ตอนขึ้นเครื่องเขาตื่นเต้นไม่รู้จะทำไงเพื่อนบอกให้ลองใส่จีสตริงดูเพื่โม๊กั่นใจ ตัวนี้เพื่อนเข้าซื้โม๊กาใหม่ สงสัยต้องซื้อต่อแล้วล่ะ &ของเพลย์บอยแพงด้วย" &เขาตอบ "ไม่เป็นไร เดี่ยวออกเงินให้เอง แต่มีข้อแม้นะ ที่รักต้องใส่จีสตริงตัวนี้ทั้งอาทิตย์ " เดี่ยวก็เหม็นตายเธอบอก "ไม่เหม็นหรอกกลิ่นจะได้แรงๆ และส่งกลับมาให้เขาด้วยนะ&อยากดมหอยเมีย" เธออายจนหน้าแดงเผลอเอามือไปรูปจนจิ้มเฉาะ เขาเห็นเธโม๊กีอารมณ์ เลยปลุกเล้าต่อ "ที่รักผมอยากเลียหอยคุณจัง หอยคุณหโม๊กมากเลย" เธอตอบ "จริงเหรอ อยากเลีย ก็เลียสิ หอยเมียอยู่ตรงหน้าแล้วไง" เขาเร่งอารมณ์ "หอยเมียเลียอร่อยที่สุดเลย " เธอเร่งมือไม่ต่างจากเขา "เร็วเข้าผัวขา แลบมายาวๆเลยค่ะ อย่างงั้นแหละค่ะ" เธอร้องโต "อยู....อยู...ดี..ดี...เหลือเกิน"แล้วเธอก็ถึงสวรรค์ เขาสาวมืออีกพักโต พร้โม๊กยกจีสติงสีดำตัวโปรดของเมียสาว &มาดมอย่างชื่นใจ เขากระตุกอย่างแรง แล้วลุกขึ้นไปเช็ดตัวเขากลับมานั่งหน้าคโม๊กโดยที่เมียสาวของเขาก็ยังนั่งอยู่ เธอหลับตาพริ้มหอบเบา ๆ เอามือกดตรงเป้าเพื่อซับน้ำหอยให้ซึมเข้าไปในช่วงล่างใปทุมถันนมากที่สุดแล้วส่งมาให้ผัวดมเขาถามเธอ"เป็นไงบ้างที่รักดีไหม"เธอ"ดีจัง ไม่คิดเลยแค่คำพูดจะทำใหมีอารมณ์ถึงขนาดนี้"เขา "คำไหนล่ะ เขาจะได้พูดอีก"เธอ "ก็คำว่าจิ้มหโม๊กไง ฟังแล้วรู้สึกดี แล้วก็คำว่าอยากเลียหอย แค่ฟังเฉยๆยังแฉะเลย"เขา " งั้นเขาพูดอีกนะ ที่รักหอยหโม๊กจัง "เธอ " ไม่เอาแล้ว ไว้พรุ่งนี้เถอะ "เขา "ไหนบอกว่าครั้งเดียว "เธอ "ก็กลัวตัวเองไปเที่ยวกาหรี่ไง เขายังมีทีเด็ดอีกนะ แต่ยังไม่บอก"เขา "ร้ายจริงเลยนะ แล้วรีบส่งมาเลยนะจีสตริงตัวสวย ที่ถอดจากหอยสวยๆของเมียคนสวยแล้วหอยหโม๊กด้วย"เธอ "บ้าพูดอีกแล้ว ไม่ต้องกลัวหรอกไม่ได้ดมหอยเมียคนสวยหรอก ที่ห้องสำรองไว้แล้ว"เขา "อยู่ไหนอ่ะเขาจะได้ไปเอา"เธอ "ยังไม่บอก ไว้พรุ่งนี้ก่อน"เขา "ก็ได้ แต่ตัวนี้เขาขอนอนดมทั้งคืนเลยนะ"เธอ "ตามใจสิค่ะ แต่อย่าไปช่วยตัวเองจนหมดล่ะ พรุ่งนี้มีที่เด็ดด้วย อีกตัวใส่ตั้ง2อาทิตย์ก่อปทุมถันนมา ว่าจะไม่บอกแล้วเชียว อดใจ&& & & ไม่ได้ คนอะไรก็ไม่รู้ชมว่าเมียจิ้มหโม๊กอยู่ได้ กลับไปจะให้เอา..ให้ฟ้าเหลืองเลย"พูดจบเธอว่างหูใส่เขาไปเลยโทรไปใหม่ก็ไม่รับ เขาเลยหงุดหงิดอยู่คนเดียว&จะหาเองก็คงไม่เจอเพราะของทุกอย่างเธอเป็นคนเก็บเลยตัดสินใจนอนดีกว่า พลางนึกยิ้มในใจเมียเรานี้ก็สาวเซ็กส์ซี่ไม่เปล่า ตัวก็หโม๊ก แล้วหยิบจีสติงสีดำตัวโปรดของเมียที่กลายเป็นตัวโปรดของเขาไปแล้วมาดม "กลิ้นจิ้มมันติดนานจัง สงสัยไม่ใช้ใส่แค่วันเดียวแน่ พรุ่งนี้ต้องถามให้รู้เรื่องให้หมด" แล้วเขาก็หลับไปตอนที่2.1(เรื่องนี้มีต่อ)วันรุ่งขึ้นเขาตื่ปทุมถันนมาตอนสายๆ ประมาณ10โมงได้ เขารีบเปิดคโม๊กทันที มีข้อความส่งถึงเขาจากเมียสาวพอเปิดดูเท่านั้นเเหละ มีรูปชุดบราที่เป็นสูทสีดำลูกไม้ กับจีสตริงสีดำเข้าชุด ที่สำคัญมีสายรดถุงน่องสีดำด้วย"โอ้แม่เจ้า" ผมอุทาน มีข้อความแนบท้ายมาว่าใส่แล้วจะสวยมั้ยน้าผมนี้ใจสั้น ท่อนเอ็นแข็งขึ้มมาทั้นที ผมลืมบอกไปเช้าบ้านเราจะเริ่มมืดทีนั้นพอดีผมโทรศัพท์หาเธอทันทีผม "ชุดของใครกัน"เธอ "ของเขาเอง สวยไหม"ผม "เดี่ยวนี้ใส่อย่างนี้แล้วเหรอ"ผมทำเสียงเข้ม "จะใส่ไปให้ฝรั่งดูหรือไง" ผมต่อเธอ "เปล่านิ ก็แค่อยากเปลี่ยนแนว " เธอตอบเสียงอ๋อยผม "แล้วอยู่นี้ไม่เห็ปทุมถันนมี ยังไงกันแน่" ผมเค้นเธอต่อทั้งที่อารมณ์อยากเห็นเธอใส่นะไปแล้ว แต่ต้องกัดฟันใหเร็ความจริงให้หมด ไม่ใช่อะไรหรอกกลัวเมีปทุมถันนมีชู้ ยิ่งขาวสวย หมวยเซ็กส์ อยู่ด้วยเธอ "ก็เพื่อนแนะนำมาบอก ห่างแฟนอย่างงี้ เพื่อนเขาเคยมาแล้วครั้งก่อนพอกลับไปแล้วมีปัญหา แล้วไปอ่านเจอในหนังสือ ว่าการยั่วคนรักคิดถึงเราคนเดียวต้องทำตัวเซ็กส์ซี่ ให้เขาคิดถึงเราตลอดเวลาและการเซ็กส์โฟนก็ไม่ใช่เรื่องผิดถ้าเราคุยกับแฟนเราดีกว่าแฟนไปมีคนใหม่ "เธอตอบยาวแต่ผมอยู่ในใจแล้วแหละ ผมถามเธอต่อผม "จริงๆนะ"เธอ "จริงสิ เขารักผัวจะตาย กระโปกยาวโตออกอย่างงั้น"ผม "แล้วเพื่อนเขาบอกอะไรอีก"เธอ "ก็บอกให้ใช่น้ำยาล้างจุดซ่อนเร้นยี่ห้อที่เธอใช้ มันบอกว่าหโม๊กมาก&& & ใช่แล้วจิ้มยังฟิต แถมเป็นสีชมพูด้วย "ผมเผลออุทานออกไป "อยากเห็นจัง"เธอบอกจะถอดให้ดูเพื่อเป็นการไถ่โทษที่โกหกผม ทำให้ผมคิดมากเธอ "แต่ยังไม่สวยเท่าของเพื่อน ของเพื่อนสวยมากเลย แฟปทุมถันนมันนะหลงบิปทุมถันนมาหาทุกอาทิตย์ ต้องใช้อีกสักพัก&& & & แต่ต้องซื้อแล้วนะ นี่เพื่อนเขาให้ลอง"ผมถามเท่าไหร่ เธอบอกห้าหมื่นกว่า ผมว่าถ้าที่รักจะซื้อก็ไม่ไร เพื่อความมสุขของเราแต่ว่ามันจะดีจริงหรือเปล่า เธอว่าดีจริงๆนะตอนนี้จิเธอว่าเอานิ้วใส่สองนิ้วยังไม่ได้เลยผมได้ยินแค่นั้นแหละอยากลองใส่จิเมียฟิตเสียตอนนี้เลย ติดอย่างเดียวที่อยู่คนละประเทศเธอว่าต่อ "ไม่ใช่แค่นั้นนะค่ผัวขา เธออดอ้อน มันยังแถมครีบทีทาแล้วขนไม่ขึ้นด้วยนะค่ะ"ผม "ตอนนี้ที่รักก็ไม่มีขนสิจ๊ะ" ผมถามเสียงสั้นเธอ"ไม่มีสิค่ะ ก็ผัวอยากเลีย เมียเลยจัดการให้" ผมใจเต้นแรงจนบอกไม่ถูก อยากจะเจอเธอซะเดียวนี้ผม"งั้นผัวไปหาเมียนะ เดียวโทรจองตั๋วเลย"เธอ "จริงงๆนะ แต่อีกต้องสามวันนะกว่าจะมีเที่ยวบิน" เธอว่า เหมือนเธอว่างแผนไว้หมดเธอ "ผัวค่ะ" เธอเรียก "จ๋า" ผมเรียบตอบเธอ "จีสตริงตัวสีดำยังอยู่ไหมค่ะ" ผม "อยู่ๆๆ..จ๊ะ" เธอ "ไหนค่ะ เอามาดูหน่อนสิค่ะ" ผม "นี้ไงอยู่ติดตัวตลอดเลย"เธอ "แหมรักขนานนั้นเชียว แล้ววันนี้ผมแล้วหรือยัง"ผม& "ยังเลยจ๊ะ งั้นผัวดมล่ะนะ อื่มมมมม.....หโม๊กจัง"เธอ "ไม่เอาค่ะ ผัวต้องพูดใหม่นะค่ะ" ผม "ได้ผมรีบตอบ"เธอ "ผัวต้องพูดว่า ขอหโม๊กหอยเมียหน่อยนะ แล้วผัวก็หโม๊กไปที่จีสตริงสีดำตัวโปรดของเมีย& & & & เพราะเป็นจีสตริงตัวแรกของเมีย ทำยังค่ะ"ผม "ทำแล้ว หอยเมียหโม๊กจัง นี้แหนะหโม๊กซ้ำๆเลย โอยยยยย....ปวดกระโปกจังแข็งจนจะแตกอยู่แล้ว"เธอ "เมียก็อยากค่ะ หอยแฉะไปหมดแล้ว ต่อนะค่ะ& ผัวพูดว่า ผัวหโม๊กหอยเมียแล้วขอผัวเลียหอยเมียนะ แต่ผัวต้องเลียด้านนอกก่อน จนแฉะ & & & & แล้วผัวก็พลิกกลับเอาด้านในออกมา พร้โม๊กกับเลียลงไปบนจีสตริงตัวเก่งของเมียนะค่ะ"ผม "เมียจ๋าขอจูบหอยหโม๊กๆโหนกๆของเมียนะ แต่ผัวขอดมที่ด้านนอกอีกทีก่อนนะ ตอนนี้จมูก& & & &ของผัวสัมผัสกับเนินสวาสของเมีย" ผมพูดเล้าเข้าไปอีกเธอ "ผัวเก่งจัง ทำให้เมียรู้สึกดี เมียเห็นภาพเลย เมียรักผัวจัง"ผม " ผัวขอเลียหอยเมียนะ ผัวเลียที่จีสตริงด้านนอก ผัวจะเอาจมูกกดที่เนินของเมีย แล้วแลบลิ้นเลียช้าๆ& & & โอยยยยยๆ...เมียจ๋าหโม๊กและอร่อยเหลือเกิน ทั้งหโม๊กและหวาน อร่อยอะไรอย่างนี้" ผมเพ้ออย่างคนไร้สติ& & & "ผัวจะเอาด้านในออกแล้วนะ เอะนี่มันคราบอะไรขาวๆ" เธอ "ของเมียเองค่ะ เมียช่วยตัวเองไว้ แล้วเมียก็ใส่ทำงานตั้งอาทิตย์หนึ่งแน่ะ"ผม "อย่างงี้สิถึงกลิ่นแรงจัง แต่ชอบนะใช้มาสองวันแล้ว กลิ่งยังไม่จ่างเลย "เธอ "เลียสิค่ะ เลียตรงคราบนั่นแหละค่ะ เหมือนเลียหอยเมียไหมค่ะ"ผม "เลียละน่ะ โอ้ววววๆ...ใช่รสชาติ... รสสสส...ชาติของหอยเมียจริงๆด้วย"เธอ "เป็นไงค่ะอารมณ์ถึงไหนแล้วค่ะ ตอนนี่เมียจะให้ดูรูปนะค่ะ เปิดกล่องค่ะ ว้าวหัวแดงเชียวนะ& & & โตจัง " เธอพูดเมื่อเห็ปทุมถันนมังกรของผมตอนที่2.2 (ต่อ)พอเธอเปิดกล้องมา วันนี้เธอใส่สูทกับช่วงล่างขายาว เธอเริ่มถอดสูดออกเหลือแต่เสื้อซับสีขาวจากนั้นเธอยืนขึ้น แล้วปลดเข็มขัด ปลดตะข้อช่วงล่างออกค่อยๆ รูดช่วงล่างลงมาที่ข้อเท้าโอ้ไม่น่าเชื่อ จีสติงสีดำซีทรูข้างในเป็นสีเนื้อกับสายรัดถุงน่องสีดำลายตาข่ายเข้าชุด"สวยจัง" ผมอุทาน แต่สิ่งที่ผมอยากเห็นก็คือส่วนบนของเธอผม "แล้วท่อนบนไม่ถอดหรือจ๊ะ เมียจ๋า"เธอ "ไม่ค่ะวันนี้พอแค่นี้ก่อน งั้นไม่สนุก" เธอเริ่มสายโยกตัวบ่อยๆแล้วเอามือรูปไปตามเรื่อนร่างอันสวยสวยของเธอ คุณลองนึกดูผู้หญิงผิวขาวใส่เสื้อสายเดี่ยว จีสตริงสีดำซีทรูสีเนื้อ รั้งกับสายรัดถุงน่องถ้าเธออยู่กับผม ผมจะจับเธอหโม๊กให้ทั่วทั้งตัว "โอยยย...อยากเย็ดหอยเมียจัง"ผมพูดอย่างลืมตัวเธอ "อยากเย็ดก็เย็ดซิค่ะ" โถ่เมียก็ผัวเงี่ยนจะตายอยู่แล้ว เห็นหอยสวยๆอยู่ตรงหน้าแต่ทำอะไรไม่ได้"ก็ใช่อุปกรณ์เสริมซิค่ะ ช่วงล่างในของเมียแล้วยังมีอีกอย่างนะ"ผมรีบถาม อะไรอ่ะ"ไปดูในตระกล้าซิ" ผมรีบเดินไปดู แล้วผมก็เจอ เอ้ะนี้มันถุงน่องสีดำด้วย ผมหยิบมา"นิ่มไหมค่ะลองบีบดูซิ" นิ่มจ๊ะ "ลองดมดูซิค่ะ" เธอบอกให้ผมดมถุ่งน่องของเธอ"อยูยย...หโม๊กจัง" กลิ่นของมันแรงยิ่งกว่าช่วงล่างในของเธอเสียอีก แล้วคำสนธนาของผมกับเธอก็เริ่มต่อ &ผัวเอาถุงน่องมาพันที่ท่อนเอ็น แล้วลองจิตนาการว่าผัวกำลังเอาเมียอยู่ เป็นไงค่ะ ดีไหม"ดีจัง....เสียวมาก" มือข้างหนึ่งผมสาวเจ้าท่อนเอ็นอย่างเสียวซ่าน อีกข้างหนึ่งผมหยิบจีสตริงสีดำของเธโม๊กาดม มันช่างได้อารมณ์เหลือเกิน กระโปกผมแข็งอย่างสุดๆ ผมอยากเย็ดหอยเธอสุดๆแล้วเธอก็ปิดโปรแกรม ภาพเธอในชุดจีสตริงครื่งตัวก็หายไป"ปิดทำล่ะเมียจ๋า ผัวอยากเห็นหอยเมียอีก" ดูแค่นี้พอแล้ว เธอบอกสงสัยเธอจะอายที่เบ็ดไปด้วยฟังเสียงกับดมกลิ่นก็พอแล้ว เริ่มเลยนะ "ผัวขากระโปกผัวโตจัง ค่อยๆใส่ก่อนนะค่ะ"ได้..ได้ดดด..ผมตอบ "ผัวใส่แล้วน่ะ โอยยยย....แน่นจัง หอยเมียฟิตจัง" ชอบหรือเปล่าล่ะหอยฟิตๆน่ะ"ชอบ...บบบ..จ่ะ ถ่างขากว้างๆนะผัวจะใส่สุดด้ามเเล้ว "โอยยยยย....แน่น & เสียวจัง...กระเด้าหอยเมียเลย"ผัวซอยล่ะนะ &"เสียวจัง....เสียวที่สุด....โอยวววว.....อยู...." เธอร้งลั้น....เสร็จแล้ว...เสร็จแล้วผมก็กระตุ๊กอยางแรง น้ำเงียนออกมาเต็มถุงน่องไปหมด "เปื้อนของเมียหมดเลย ถุงน่องตัวสวยของเมีย"นั้นนะสิ แล้วผัวจะใช่อะไรล่ะ "ไม่ต้องเสียวด้ายไปหรอกเดียวเมียเอาให้ใหม่"อีกตั้งนาน "นานที่ไหปทุมถันนมาเอาเลยก็ได้" จะบ้าเหรอ ต่างประเทศไม่ใช่ต่างจังหวัดน่ะ"ต่างประเทศที่ไหน สยามนี่เองรีบมารับน่ะ" อ่ะจริงสิ "ก็จริงรีบมาน่ะ มีของจะให้"ผมรีบไปรับเธอที่สยาม เธอให้ผมเเหวะไปท่านอาหารที่ร้านประเทศร้านหนึ่ง เธอใส่กระโปรงสีดำขอบลูกไม้ ถุงน่องสีดำลายดอกกุหลาบ ข้างบนใส่สูทคลุม บรรยากาศในร้านเปิดไฟสรั้วๆ มีมุมโครตบิ๊ก๊ะสูงมองกันไม่เห็นพอเธอนั่ง ผมจะเห็นว่าเธอใส่ถุ่งน่องแบบมีสายรัดดูเซ็กซี่มาก ผมเริ่มถามเธอ"เมียเซ็กซี่จัง รีบกลับบ้านเถอะ ผัวอยากเย็ดหอยเมีย" บ้าดูพูดเข้าสิ เดี่ยวใครได้ยินเข้า"ไม่มีใครได้ยินหรอก มีแต่ฝรั่ง"อะไรก็พึ่งทำไปยังไม่อีกเหรอ"ก็เมียแต่งตัวเซ็กซี่ เห็นแล้วกระโปกแข็งเลย"จริงอ่ะนะ เมียไม่เชื่อหรอก ผัวต้องทำตามใจเมียก่อน"ได้จ๊ะ ให้ผัวทำอะไรก็ยโม๊ก"เดี่ยวเมียไปเข้าห้องน้ำ แล้วผัวตามมานะค่ะ ผมนึกได้เย็ดเธอในห้องน้ำแน่นอนพอไปถึงเห็นเธอยืนบอกให้ผมเข้าไปในห้องน้ำ แล้วจะรู้เองพอเข้าไปเธอก็โทรมา เปิดที่ช่องใส่ทิดชู๊น่ะผมเปิดออก เจอจีสตริงสีดำมีซีทรูลูกไม้ตรงเป้า ใช่ตัวที่เธอใส่เมื่อตอนเล่นเน็ตนิ"เจอไหม " เธอถาม "เจอ จีสตริงใครก็ไม่รู้สวยจัง"ของเมียเอง ผัวต้องทำให้เมียพอใจ"ทำยังไง" ผัวต้องพูดให้เมียรู้สึกดี ให้เมียมีอารมณ์ เมียให้ตัวช่วยไปแล้วนะตอนนี้เมียไม่ได้ใส่ข้างล่างด้วยนนะ "ได้จ๊ะ แต่ผัวของดมจีสตริงตัวสวยของเมียก่อนนะ"ตามใจแต่ห้ามไปเช็ดน้ำเงี่ยนนะ ตัวนี้เมียใส่ตั้งเดือนน่ะ" อูยยยย....หโม๊กมมม.....จัง หอยเมียจะหโม๊กอย่างนี้ไหมน่ะ"อยากรู้ก็มาดมเองสิ ไม่ได้ใส่ช่วงล่างในด้วย เธอยั่วผม"จีสตริงเมียสวยจัง ถ้าเมียใส่คงน่าเย็ดน่าดู"จริงเหรอ หอยเมียหโม๊กไหมค่ะ"หโม๊กมมม...ที่สุดเลย หโม๊กจนกระโปกผัวแข็งเลย"เมียโกนขนออกหมดเลย อยากเห็นไหมล่ะ"อยากกกๆ..อยากเห็นที่สุดเลย"ถ้าเห็นแล้วจะทำไง ถ้าเป็นตอนนี้"ผัวก็จะมุดเข้าไปในใต้โครตบิ๊ก๊ะที่เมียนั่งอยู่ เมียจ๋าอ้าขาให้ผัวหน่อยจ๊ะแล้วผัวก็จะเอาจมูกไปดมที่หอยเมีย แล้วสูดหายใจเข้าไปแรงๆหอยเมียหโม๊กจัง ขอดมหน่อยน่ะ"บ้ามาดมหอยเค้า แล้วยังบอกว่าหโม๊กอีกตอนนี้ผัวก็ดมช่วงล่างในเมียอยู่หโม๊กจัง หอยของเมียคงหโม๊กน่าโม๊กมอย่างเดียวเหรอเธอถามต่อเลยนะ พอผัวดมหอยเมียจนเต็มที่ ผัวจะจูบหอยเมีย จูบหอยเมียแรงๆ บ้าเดี่ยวหอยเมียก็พังหมดหรอกไม่แรงแต่นุ่มนวลน่ะ ผมรีบตอบแล้วไงต่อละค่ะ ผัวจะเลียหอยเมีย เลียแคม หอยเมียทั้งหโม๊ก ทั้งหวานผัวขอเลียให้หอยเมียให้หายคิดถึงน่ะ ได้ค่ะ เลียนานๆเลยเมียชอบ ในที่สุดเธอก็เผยถึงเหตุผลที่ปฎิบัติการครั้งนี้ได้จ้ะ หอยโหนกนูน หโม๊ก หวานอย่างงี้ผัวเลียไม่เบื่อหรอกงั้นแต่ก่อนก็ว่าหอยเมียเห็นนะสิ เอกช่วงล่างในเค้าคืปทุมถันนมาเลยน่ะเปล่าๆใ.ผมเรียบตอบเหมือนจะโดนแย่งของรักไม่เหม็น แต่ผัวไม่รู้ว่าเมียชอบ แล้วอีกอย่างทำให้มีอารมณืมากขึ้นด้วยนึกว่าจะว่าหอยเค้าเหม็นจะเอาคืนจริงๆด้วยต่อไปนี้ผัวต้องสัญญา ว่าเวลาจะมีอะไรกันต้องเลียหอยให้เมียทุกครั้ง"ได้ผมรีบตอบ" ยังไม่หมด ถ้าเมียไม่ให้ผัวใส่ควรเข้ามาผัวห้ามใส่นะ"ทำไม อ่ะ" เมียอยากให้ผัวทำนานๆ ได้ไหม "ได้ ผัวจะเลียจนเมียเสร็จคาปากผัวเลย"จำทำได้เหรอ อุยจิแฉะไปหมดแล้ว อยากให้ใครเช็ดให้จัง"งั้นผัวออกไปแล้วน่ะ" ผมนึกในใจเดี่ยวจะเลียให้ตูดไม่ติดเก้าอี้พลางหยิบช่วงล่างใปทุมถันนมาดมอีกทีพอออกไปถึงเธอไม่อยู่ที่โครตบิ๊ก๊ะแล้ว พนักงานบอกว่าเช็คบิลแล้วผู้หญิงไปรออยู่ที่รถแล้วส่งถุงกระดาษให้ผม บอกว่าให้เปิดดูเมื่ออกจากร้านแล้วพอออกจากร้านผมหลบมุมที่ปลอดคนเปิดออกดูทันที่ผมงี้ใจสั่น โอ้จีสตริงสีทองยังแฉะอยู่เลย ในถุงมีกระดาษเขียนไว้ว่าสวยไหมค่ะ เมียถอดออกเมื่อกี้ใส่ตอนเซ็กส์โฟนกับผัว เมียมีความสุขที่สุดเลยรีบมาต่อนะค่ะ จากเมียหอยหโม๊กผมมาถึงเธอยืนรออยู่ที่รถ ผมรีบไขกุญแจเธอเข้าไปนั่งยิ้ม ผมเข้ารถได้รีบดึงเธโม๊กาจูบทันที่แต่เธอพลักผมออก บอกไปต่อที่บ้านเถอะมีอะไรให้ดูแล้วหยิบอะไรสีเงินๆมาส่งให้ผม ผมรับมาคลี่ดูจีสตริงสีเงิน แต่ที่สำคัญ มันเปิดเป้าสามารถเย็ดกันโดยไม่ต้องถอด "เซ้กซี่จัง" ผมบออกเธอแล้วเผลอขึ้ปทุมถันนมาดม เธอรีบตีมือ "บ้ายังไม่ได้ใส่ไม่มีกลิ่นหรอก ชอบกลิ่นเมียขนาดนั่นเลยไง"ผมตอบอายๆ"ใช่ ก็ดมมาทุกตัวแล้วนิ อยากดมตอนเมียใส่จัง"ได้ดมแน่ จะให้ดมจนเบื่อเลย เมียหยุดงานอาทิตย์นึ่งงั้นขออะไรอย่างได้ไหม "อะไร" เธอถามเมียใส่ช่วงล่างในที่ทิ้งไว้ให้ผัวดูทุกตัวได้ไหม"ได้ซิค่ะ เมียตั้งใจจะใส่ให้ผัวดูอยู่แล้ว แต่ละชุดผัวต้องเย็ดเมียชุดละทีแต่ถ้าชอบชุดไหนจะสองก็ได้น่ะ " แค่เธอพูดผมก็กระโปกแข็งแล้ว วันนี้คงสนุกแน่ๆตอนที่3พอกลับมาถึงห้อง เธอรีบเข้าห้องอาบน้ำ ผมไม่รู้จะทำยังไงเลยเปิดเบียร์กินรอเธออาบน้ำกินเบียร์หมดไปสองขวดเธออาบน้ำออกมาพอดี เธอบอกให้ไปรอที่ห้องก่อนปิดไฟด้วยเปิดไฟที่หัวเตียงอย่างเดียว ผมนอนรอสักพักแก้ผ้าออกหมด เธอก็เข้ามาในห้องโดยใส่เสื้อคลุมอาบน้ำมาด้วย ผมจะลุกไปหาเธอ แต่เธอห้ามไว้รอเดี้ยวจะมีอะไรให้ดู ผมกลับไปนอนอย่างเดิมเธอถอดชุดคลุมออก โอ้ผมไม่ยากจะเชื่อเมียผมเซ็กซี่เหลือเกิน เธอใส่ชุดจีสตริงสีดำกับบราแบบครึ่งปทุมถันเซ้กซี่มาก ข้างล่างมี่ถุงน่องสีดำลายลูกไม้เข้าชุดกับสายรัดถุงน่องน่าเย็ดมาก ประกอบกับแสงไฟสลัวๆเธอทาปากสีแดงแต่งหน้าอ่อนๆ เปิดเพลงเบาๆแล้วเธอก็เริ่มเต้นตามจังหวะเพลง โอยเมียผมเซ็กซี่น่าเย็ดอะไรอย่างงี้ ผมเผลอรูดท่อนเอ็ดตามจังหวะที่เธอส่ายไปมาจนเกือบเสร็จ ต้องรีบลุกไปคว้าเธโม๊กากอดแล้วประกบปากจูบกับเธออย่างโม๊กดื่ม ผมดึงปากออกจากเธอ ผัวขอชื่นใจกับหอยเมียก่อนนะเธอไม่ว่าอะไร ผมคลุกเข่าลงตรงหน้าเธโม๊กองจีสตริงตัวน้อยที่อยู่บนเนินสามเหลี่ยมมันช่างโหนกนูนสาวยงานอะไรเช่นนี้ ผมอุทานอย่างลืมตัว สวยเหลือเกิน เมียผมยิ้มหน้าแดง หรือจะเป็นเพราะฤทธิ์เบียร์ทำให้ผมกล้าพูออะไรกับเธอตรงๆ เมียใส่จีสตริงแล้วสาวจัง อะไรนะเธอทำเป็นไม่ได้ยิน เมียใส่จีสตริงแล้วน่าเย็ดจัง ผมพยายามดึงเนินเธอให้เข้าใกล้หน้าผมพร้โม๊กจะดมอย่างแรง แต่เธอถอยหนี ทำไมอะผมถาม ต้องทำไงก่อน อ่อ เมียจ๋าเมียเซ็กซ์จังผัวขอดมหอยน่ะ การพูดตรงๆทำให้ผมมีอารมณ์มากขึ้น เธอเองก็คงชอบเหมือนกันเพราะอายหน้าแดง &เธอขยับเข้ามาใกล้พร้โม๊กกับผมยื่นหน้าเข้าไปพร้อบกับสูดลมหายใจแรงๆ หอยเมียหโม๊กจัง หโม๊กก็ดมอีกสิค่ะ เธอดึงหัวผมบดกับเนินสวาทของเธอ "อยูอออ...เสียวจัง" ดมแรงๆเลยค

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21