ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังโป๊ะ  (อ่าน 686 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูหนังโป๊ะ
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 06:13:38 PM »
ดูหนังโป๊ะ ปาร์ตี้sexออนไลน์ ดูหนังโป๊ะ ดูหนังโป๊ะสวัสดีครับผมชื่อ เจ อายุ 20 ปี ผมเป็นคนที่ชอบอ่านและติดตาม เรื่องเล่าประสบการเซ็กส์มาตลอด ผมเองก็มีเรื่องแนวนี้เหมือนกัน เลยอยากแบ่งปันประสบการณ์ ของตัวเองให้คนอื่นได้อ่านบ้าง ผมเพิ่ง โพสมาเป็นเรื่องแรกยังไงช่วยให้กำลังใจด้วยนะครับ เรื่องมีอยู่ว่า ผมเกิดที่กรุงเทพฯแต่ย้ายมาอยู่บ้านแม่ผมที่อยุธยา ผมจึงไปมากรุงเทพฯอยู่บ่อยๆ ผมมีพี่สาวคนหนึ่งเป็นลูกพี่ลูกน้องกัน ผมแอบชอบและแอบมองมานาน คือลูกของป้าผมเธอชื่อพี่แหม่ม อายุ 24 ปี ซึ่งผมกับพี่แหม่มนั้นโตมาด้วยกัน พี่แหม่มอายุห่างจากผม 4 ปี บ้านป้าผมอยู่กรุงเทพฯ เวลาที่ผมไปกรุงเทพทุกครั้งผมก็จะไปพักที่บ้านป้าตลอด แล้วก็จะได้นอนห้องเดียวกันกับพี่แหม่มเสมอ ผมแอบชักว่าวที่บ้านป้าเป็นประจำ เพราะว่าพอเห็นพี่แหม่มทีรัยควยผมแข็งโด่ทุกครั้งจนอั้นไม่ไหว พี่แหม่มเองเป็นลูกครึ่งไทยจีน ซึ่งป้าผมไปแต่งงานกับคนจีนพี่แหม่มจึงทั้งผิวขาวสะอาด ทั้งอวบอัด เนียน น่าเย็ดมากๆ หุ่นพี่แหม่มสูงประมาณ 170 ได้ รูปร่างเรียกว่าถ้าได้เย็ดล่ะก็เป็นบุญอย่างสูง ผมใฝ่ฝันอยากเย็ดมานานแต่ก็ได้แค่ฝัน ผมเองตอนนั้นก็ยังเด็กจึงไม่กล้าทำอะไรมากกว่าการเก็บเอาเรือนร่างของพี่ แหม่ม ไปจินตนาการและก็ชักว่าวแค่นั้น แต่มันก็ทำให้ผมมีความสุขมากในตอนนั้น วันหนึ่งผมแอบเห็นพี่แหม่มดูดบุหรี่ ซึ่งป้าผมจะดุและไม่ชอบเรื่องยาเสพติดเลย และพี่แหม่มเป็นผู้หญิงด้วย ผมพูดว่าพี่แหม่มแอบดูดบุหรี่หรอ พี่แหม่มทำท่าตกใจหันมาบอกว่า เจห้ามไปบอกแม่นะ (ป้าผม) ผมก็รับปากว่าได้ แต่เจขอหอมแก้มพี่แหม่มสักครั้งได้ไหม พี่แหม่มทำหน้างงมากคงไม่นึกว่าผมจะกล้าขอแบบนี้ แต่พี่แหม่มก็บอกว่าได้สิ คงกลัวผมเอาเรื่องที่แกดูดบุหรี่ไปบอกป้า ผมก็นั่งลงและก็ขยับตัวเข้าไปใกล้ๆ หอมไปที่แก้มอันขาวผ่องของพี่แหม่ม โดยพี่แหม่มเองก็ดูอายๆ เพราะว่าคงไม่เคยมาก่อนเหมือนกัน ผมหอมเน้นอยู่สักพักก็ถอยออกมา แล้วก็บอกพี่แหม่มว่าเจขอจูบปากกับพี่ด้วยได้ไหมปากพี่แหม่มสวยจัง เจอยากจูบปากพี่แหม่มมากๆ พี่แหม่มเลยดุผมว่าให้แค่นี้จะเอาแค่นั้น ผมก็อ้อนว่าเจขอนะพี่เจเองก็ไม่เคยจูบผู้หญิงเลยสักครั้ง เจอยากจูบพี่มานานแล้ว พี่แหม่มคงเห็นว่าผมเป็นน้องที่โตมาด้วยกันคงไม่มีอะไรก็เลยยอม ผมก็ก้มไปจูบที่ปากอันเรียวบางสีชมพู ตัดกับผิวขาวๆของพี่แหม่มมันช่างน่าจูบเหลือเกิน แต่ผมก็ได้แค่ประกบปากกับพี่เท่านั้น ไม่ได้เอาลิ้นสอดเข้าไปข้างใน พี่แหม่มบอกว่าเจพอแค่นี้เถอะนะ แค่นี้ผมก็มีความสุขมากแล้วกับสิ่งที่ใฝ่ฝันมานาน หลังจากนั้นผมก็กลับมาอยู่ที่อยุธยาจึงห่างจากพี่แหม่มไปผมเองก็ต้องกลับมา เรียน แต่ผมเองก็ไม่เคยลืมรอยจูบระหว่างผมกับพี่แหม่มเลย ผมยังเอารูปร่างพี่แหม่มมาจินตนาการ และก็ชักว่าวมาตลอด ระหว่างนั้นผมก็จะหาโอกาส ไปมาระหว่างกรุงเทพฯกับอยุธยาอยู่เสมอๆ บางทีพี่แหม่มก็มาเที่ยวบ้านผมที่อยุธยาบ้าง แต่เราก็ไม่เคยทำอะไรกันไปมากกว่านี้เลย จนมาวันหนึ่งวันที่ผมเฝ้าใฝ่ฝันอยากจะเย็ดกับพี่แหม่มซักครั้ง ก็เป็นจริงขึ้นมาเมื่อปลายปี 50 ช่วงนั้นเป็นวันหยุดของผม ซึ่งก็ตรงกับของพี่แหม่มพอดี ผมจึงไปเที่ยวบ้านป้าที่กรุงเทพฯไปถึงก็ประมาณ 6 โมงเย็น ก็เจอป้าและก็พี่แหม่มอยู่บ้านพอดี ผมดีใจมากที่เห็นพี่แหม่ม พี่แหม่มยังสวยน่าเย็ดเหมือนเดิมแถมอวบขึ้นด้วย มันยิ่งทำให้ผมมีอารมณ์เงี่ยนอย่างมาก ผมจึงไหว้ป้าและถามพี่แหม่มว่าสบายดีไหม พี่เขาก็ตอบว่าสบายดีแล้วเจล่ะ ผมก็สบายดีครับ คุยกันสักพักผมก็ขอตัวไปอาบน้ำและเตรียมลงมากินข้าว ระหว่างที่กินข้าวไปก็คุยกันไปตามประสาญาติพี่น้อง ป้าก็ถามว่าแม่เป็นยังไงบ้าง ผมก็ตอบว่าสบายดีครับ ป้าก็บอกว่าวันหยุดจะไปอยุธยาอยู่พอดี ผมก็เลยบอกว่าผมกลับพร้อมป้าเลยนะจะได้ช่วยป้าถือของด้วย ผมก็ถามพี่แหม่มว่าไปด้วยหรือเปล่า พี่แหม่มบอกว่าไปสิ พี่ไม่ได้ไปอยุธยานานแล้วหยุดหลายวันถือโอกาสเที่ยวด้วย ถ้าพี่ไปผมจะพาเที่ยวเองนะ ดูท่าทางพี่แหม่มดีใจแล้วเราก็คุยกันไปจนกินข้าวอิ่ม พอเก็บของล้างเสร็จเราสามคนก็มานั่งดูทีวีกันจนถึง 4 ทุ่ม ป้าก็ถามว่าเจง่วงหรือยังเดี๋ยวคืนนี้ขึ้นไปนอนกับพี่แหม่มนะ ไม่ได้เจอกันนานจะได้คุยกัน ส่วนป้าเขาจะชอบนอนคนเดียว (ลืมบอกไปว่าผัวของป้าผมตายไปตั้งแต่พี่แหม่มอายุ 20 ปีแล้ว) ที่บ้านป้าเป็นบ้านสองชั้นมีห้องนอนอยู่ 2 ห้องทั้งสองห้องจะอยู่ข้างบนส่วนข้างล่างจะโล่งและเป็นที่นั่งเล่น พี่แหม่มขอตัวไปอาบน้ำ ระหว่างที่พี่แหม่มอาบน้ำอยู่นั้นผมคิดฟุ้งซ่าน อยากแอบดูและชักว่าวเหลือเกิน แต่ว่าห้องน้ำมันมิดชิดมาก ก็ได้แต่แอบฟังและจินตนาการเรื่อยเปื่อย ผมดูทีวีไม่ค่อยรู้เรื่อง เพราะใจคิดแต่ภาพที่อยู่ในห้องน้ำ จนพี่แหม่มอาบเสร็จขึ้นไปแต่งตัวแล้วก็ลงมานอนดูทีวีกับผมต่อ ดูไปสักพักพี่แหม่มถามผมว่าเจง่วงหรือยังล่ะ ผมตอบว่ายังแล้วพี่ล่ะง่วงหรือยัง พี่แหม่มบอกเริ่มง่วงแล้วล่ะ ผมบอกว่าพี่ขึ้นไปนอนก่อนก็ได้ครับ เจขอดูทีวีอีกสักพัก อย่าลืมล็อคบ้านแล้วปิดไฟด้วยนะ ครับพี่ ตอนนั้นผมสังเกตเห็นว่า พี่แหม่มไม่ได้ใส่บราเพราะมันเห็นหน้าอกเป็นรูปชัดมาก พอพี่แหม่มขึ้นไปนอนสักพัก ผมก็ดูทีวีต่อจนประมาณ 5 ทุ่มครึ่ง ผมก็เริ่มง่วงเลยเดินไปล็อคบ้านปิดไฟเรียบร้อย แล้วก็เดินขึ้นจะไปนอน ผมเดินเลยไปดูที่หน้าห้องป้า ดูว่าป้านอนหรือยังพอเห็นไฟปิดหมดแล้วก็เลยเดินเข้าห้องพี่แหม่มไป ผมเปิดเข้าไปก็เห็นพี่แหม่มหลับไปแล้ว ในห้องมีเตียงอยู่เตียงเดียวเพราะปกติพี่แหม่มก็นอนคนเดียวอยู่แล้ว ผมก็เดินไปเอาผ้ามาปูที่ข้างเตียงเพื่อจะนอน ผมนอนไม่หลับเลยครับไม่ใช่อะไรหรอกนะ ก็จะให้หลับได้ไงล่ะคนที่ผมฝันว่าอยากเย็ดด้วย นอนอยู่ข้างบนเตียงห้องเดียวกันแบบนี้ ผมพลิกตัวไปมาหลายรอบทำยังไงก็ไม่หลับ ผมมองดูพี่แหม่มหลับอยู่บนเตียง ความคิดมันฟุ้งซ่านตลอดเวลา ผมก็เลยตัดสินใจลุกขึ้นไปเข้าห้องน้ำ ยังไงต้องชักว่าวระบายซะหน่อยเผื่อจะหลับได้บ้าง ผมชักว่าวและก็นึกจินตนาการถึงภาพ ผมกับพี่แหม่มกำลังเย็ดกันอย่างสุดมัน จนเสร็จและทำความสะอาดเรียบร้อย ก็เดินกลับมาจะนอนต่อพอเปิดประตูเข้าไป ก็เห็นพี่เขายังหลับอยู่แต่ชุดที่ใส่เป็นชุดนอนผ้าแพรบางๆ เสื้อตัวใหญ่ยาวลงมาเกือบถึงหัวเข่า กางเกงเป็นผ้าแพรเข้าชุดแต่สั้นมากๆ ซึ่งตอนนี้เสื้อมันถลกขึ้นมาจนเห็นขาอ่อนของพี่แหม่ม พี่เขาคงนอนดิ้นจนชุดเปิดขึ้นมา อารมณ์ผมตอนนี้มันก็เริ่มฟุ้งซ่านอีกแล้วสิผมก้มลงไปดูใกล้ๆ ตรงหน้าว่าพี่เขาหลับจริงหรือเปล่าเพื่อความแน่ใจ ผมก็ลองเขย่าตัวพี่เบาๆและเรียกชื่อ แต่ก็ไม่มีเสียงตอบผมจึงคิดว่าอยากจะลองลักหลับกับพี่แหม่มซะเลย ผมค่อยๆเอามือลูบไปตามขาอ่อนเบาๆ ลูบขึ้นลงแล้วก็ลูบเลยเข้าไปจนถึงกางเกงในซึ่งมันบางมากๆ พี่แหม่มจะใส่กางเกงในนอนแต่ไม่ใส่บรา ผมสังเกตเห็นหัวนมชัดเจน ตอนพี่แหม่มนอนดูหนังอยู่กับผม ผมเอามือวางตรงบริเวณเนินหีนอกกางเกงเบาๆกลัวพี่เขาตื่น ค่อยๆวนคลึงสักพักเห็นว่าพี่เขายังหลับอยู่ ผมเริ่มได้ใจคิดว่าคงเสร็จผมแน่ คืนนี้จะได้ลองของจริงสักที ผมเริ่มเอามือสอดเข้าไปในกางเกงใน ก็สัมผัสกับเนินหีเต็มๆซึ่งมีขนหมอยขึ้นบางๆมันนุ่มมือมาก ซึ่งผมไม่เคยทำแบบนี้กับผู้หญิงมาก่อน ตื่นเต้นมากผมเริ่มล้วงและเน้นมากขึ้นเอามือลูบขึ้นลูบลงเรื่อยๆ พี่เขาก็ขยับตัวตอนนั้นตกใจมากนึกว่าพี่เขาจะตื่น แต่พอเห็นพี่ยังหลับอยู่ก็โล่งใจ ผมนึกว่าจะทำต่อไปไหม สักพักผมก็เริ่มล้วงเข้าไปต่อ ทีนี้ผมเริ่มเน้นมากขึ้นรูดผ่านรอยแยกของร่องหีลากขึ้นลง แล้วก็สอดนิ้วเข้าไปในร่องหีของพี่แหม่ม เนินหีพี่มันนุ่มมือจริงๆผมรูดเข้าออกเบาๆจนรู้สึกว่าพี่เขาจะขยับตัวบิด เบาๆ และที่ร่องหีพี่เขาก็เริ่มมีน้ำออกมาแฉะที่นิ้วผมด้วย ผมคิดว่าพี่เขาคงเสียวแต่ก็ยังนอนหลับอยู่ ที่นี้ผมเริ่มถลกชุดนอนขึ้นไปกองที่หน้าท้องแล้วก็ค่อยๆ ใช้นิ้วรูดกางเกงทั้งสองตัวลงมาที่ปลายขา ผมก้มลงไปดมที่เนินหีของพี่แหม่ม มันช่างหอมรันจวนใจมากเพราะพี่แหม่มจะชอบอาบน้ำก่อนนอนเสมอ ทำให้ยังมีกลิ่นหอมของครีมอาบน้ำ ปนกับกลิ่นสาวของตัวพี่เขามันทำให้ควยผมในตอนนี้แข็งมาก ในระหว่างที่ใช้จมูกสูดดมเนินหีอยู่นั้น มือผมก็ค่อยๆ ลูบไล้ขึ้นไปตามหน้าท้อง ลูบขึ้นไปจนถึงเนินอกอันอวบอิ่ม ผมค่อยๆเอามือจับคลึงเบาๆ ภายนอกเสื้อยังไม่กล้าล้วงไปข้างในวนและคลึงไปก็ได้ยินเสียงครางเบาๆ ออกมาจากปากพี่แหม่ม ผมละจากเนินหีขึ้นมาที่หน้าอกอันอวบอัดค่อยๆก้มลงไปจูบที่อกอวบอิ่มนั้น โดยยังมีชุดนอนบางๆกั้นอยู่ ส่วนมือล้วงเข้าไปลูบคลึงอยู่ข้างในชุดนอนตอนนี้ควยผมมันแข็งจวนจะแตกแล้ว ความคิดผมเองก็กระเจิงไปหมดแล้ว ไม่นึกถึงผิดชอบแล้วนึกแต่อยากเย็ดพี่แหม่มอย่างเดียว ยังไงคืนนี้ต้องเย็ดพี่แหม่มให้ได้ สิ่งที่อยู่ต่อหน้าตอนนี้มันทำให้ผมเงี่ยนมากๆผมจึงค่อยๆถลกชุดนอนขึ้นไปที่ คอ จึงได้เห็นหน้าอกที่เต่งตึงอวบอัดชัดเจนเต็มตา นมพี่แหม่มขาวมากและขนาดก็เต็มมือดี ตัดกับหัวนมสีชมพูอ่อนๆ หัวนมสวยมากน่าดูดน่าขยี้เหลือเกิน ผมน้ำเงี่ยนแทบแตกควยแข็งแทบปริ แต่ผมแปลกใจว่าทำไมผมทำขนาดนี้ พี่แหม่มเองยังไม่ตื่นสักที แต่ผมก็ไม่สนใจแล้วมาถึงขั้นนี้ผมเอามือลูบคลำที่หน้าอกเบาๆ แล้วก็เอานิ้วบี้ที่หัวนมคลึงเน้นอยู่นาน ก็มีเสียงครางเบาๆ ลอดออกมาจากลำคอเท่านั้น ผมยิ่งได้ใจเข้าไปอีกยังไงก็ได้เย็ดพี่แหม่มแน่นอน ทีนี้ผมเบียดตัวเข้าไปชิดพี่แหม่มเลยแล้วก็ก้มลงไปใช้ปากดูดที่หัวนม ส่วนมือก็พยายามลูบและแยงเข้าไปในร่องหี อยู่ๆพี่แหม่มก็เอามาจับที่ข้อมือผม ตอนนั้นผมตกใจมาก พี่แหม่มลุกขึ้นนั่งทำเสียงดุผมและถามว่า นี่เจจะทำอะไรพี่ผมตกใจอยู่ก็เลยอ้ำอึ้งบอกไปว่า ผมขอโทษครับ พี่แหม่มถามต่อเจบอกพี่มานะเจทำแบบนี้ทำไม ผมกลัวพี่เขาจะบอกป้าก็เลยพูดไปว่า เจชอบพี่แหม่มครับชอบมานานแล้วด้วย เจเห็นพี่แหม่มแล้วเจอดใจไม่ไหว เจขอโทษนะครับ เสียงพี่แหม่มเริ่มเบาลงแล้วถามว่า เจคิดอะไรกับพี่หรอ ผมก็บอกว่าพี่แหม่มสวยมากเจอยากเย็ดกับพี่มากๆ พี่แหม่มบอกว่านี่เจอยากเย็ดพี่ขนาดนั้นเลยหรอ ครับพี่ผมก็ตอบตรงๆไม่ปิดบังแล้วไหนๆก็ไหนๆ แต่นี่เราเป็นพี่น้องกันนะ ครับพี่แต่เจรักพี่นะครับและพอเห็นพี่ทีไร เจก็ต้องแอบไปชักว่าวทุกครั้ง พี่แหม่มพูดสวนเลยว่าเหมือนในห้องน้ำเมื่อกี้ใช่ไหม ผมหยุดกึกเลยนี่พี่รู้ด้วยหรอผมยิ่งสลดมากขึ้นพี่แหม่มก็ถามต่อว่าแล้วเจเคย มีอะไรกับผู้หญิงหรือเปล่า ผมก็รีบตอบเลยว่าไม่เคยครับ ผมแปลกใจเลยถามพี่แหม่มไปว่า แล้วตกลงเมื่อกี้ทั้งหมดพี่รู้ตัวหรอ ใช่แต่ตอนแรกพี่หลับแล้วรู้สึกปวดฉี่ก็เลยจะไปห้องน้ำ ตื่นมาไม่เห็นเจนอนอยู่พี่ก็เลยเดินไปจะเข้าห้องน้ำ ก็ได้ยินเสียงแปลกๆ เลยเดินไปฟังใกล้ๆแนบหูฟังดูก็ได้ยินเจเรียกชื่อพี่ด้วย เจพูดว่าพี่แหม่มครับเจอยากเย็ดพี่มากๆ โอ้วววซี๊ดดอ๊า ผมจะทนไม่ไหวแล้วพี่หุ่นพี่น่าเย็ดมากเลย.โอ้ววว.โอยยยย.โอย ยยนมเต่งตึงอวบอัดน่าฟัดที่สุดเลย พี่ครับเจขอเย็ดพี่ให้หนำใจเลยนะครับพี่ครับเจไม่ไหวแล้วเจจะแตกแล้วอ๊า อ๊าอ๊าโอ้วววโอยยยยโอยยยพี่แหม่มเจน้ำเงี่ยนแตก แล้ว.อ๊า.อ่า.เจมีความสุขที่สุดเลย พี่ก็รู้แล้วทันทีว่าเจอยากเย็ดพี่ พี่ก็เลยกลับมานอนที่ห้องแกล้งหลับเพื่อดูว่าเจจะทำอะไรต่อ งั้นพี่ก็รู้หมดแล้ว อื้ม!จร้า แล้วพี่ล่ะครับเคยมีอะไรกับใครหรือเปล่า ผมแกล้งย้อนถามลองใจ พี่ไม่เคยหรอกก็ได้แต่ช่วยตัวเองบ้างเท่านั้น แต่เมื่อกี้ผมได้ยินพี่ครางด้วยและก็มีน้ำหีออกมาเยิ้มเลยนะ แสดงว่าพี่ก็เสียวแล้วก็มีอารมณ์ด้วยใช่ป่ะ พี่แหม่มเงียบทำหน้าอายๆ ผมก็รุกต่อเพราะคิดว่าพี่แหม่มคงไม่ว่าอะไรแล้ว พี่ครับเจเองก็อยากเย็ดพี่มานานแล้ว และตอนนี้พี่เองก็มีอารมณ์แล้วคืนนี้เจขอเย็ดพี่นะ พี่แหม่มบอกว่าแต่เราเป็นพี่น้องกันนะ ถ้าคนอื่นรู้มันจะไม่ดี ผมก็บอกว่าเราสองคนไม่พูดใครจะรู้ล่ะครับพี่ แล้วอีกอย่างพี่น้องกันสิดีจะได้ไม่เสี่ยงด้วย พี่ครับเจขอเย็ดพี่นะเจอดใจไม่ไหวแล้ว ไม่มีเสียงตอบจากพี่แหม่ม มันทำให้ผมรู้ได้ทันทีเลยว่าทางสะดวก ผมขยับเข้าไปแนบชิดตัวค่อยๆ บรรจงจูบปากพี่แหม่มทันทีเราจูบกันอย่างดูดดื่ม เพราะตอนนี้พี่แหม่มเป็นใจให้ด้วยเราสองคนแลกลิ้นกันดูดปากกันอย่างถึงใจ หัวใจผมตอนนี้เต้นแรงแทบจะหลุดออกมา ก็ไม่นึกว่าเรื่องมันจะมาลงเอยแบบนี้ มันทำให้ควยผมแข็งขึ้นมาอีกน้ำแทบทะลัก เราแลกลิ้นดูดปากกันสักพักผมค่อยๆเลื่อนลงมาที่ลำคอซอกไซร้และเน้น ทำเอาพี่แหม่มถึงกับครางออกมาและกดหัวผมแน่น ผมก็ไม่หยุดไซร้ต่อลงมาที่หน้าอกที่อวบอัด และยอดมันชูชันขึ้นมาในตอนนี้ มันทำให้ผมซุกหน้าฟอนฟัดเน้นที่สองเต้าผมใช้ปากดูดที่หัวนมข้างหนึ่ง อีกข้างก็ใช้มือบีบคลึงเค้นนมสลับไปมาอยู่พักใหญ่ ตอนนี้พี่แหม่มทังดิ้นทั้งส่ายไปมา และครางดังขึ้นเรื่อยๆโอ้วววซี๊ดดอ๊าผมกลัวว่าถ้าดังมากไป ป้าจะได้ยินแต่ห้องมันมิดชิดมาก และอยู่ห่างกันพอสมควร ผมจึงอุ่นใจเพราะว่าผมได้ยินพี่แหม่มร้องครางแบบนี้แล้วผมยิ่งมีอารมณ์มาก ขึ้นจริงๆ ผมซุกไซร้ต่ำลงมาเรื่อยๆ จนมาถึงเนินสวาทของพี่แหม่ม ผมค่อยๆก้มลงไปดมที่บริเวณเนินหีอย่างแผ่วเบา สูดดมกลิ่นหีของพี่แหม่มอย่างเต็มที่ กลิ่นหีที่ไม่เคยผ่านผู้ชายเลยผมดมและก็กดจมูกลงไปที่โคกสวาทนั้น ค่อยๆเอาลิ้นเลียไปตามร่องหีลากขึ้นลงทุกซอกมุม ตอนนี้พี่แหม่มร้องครางดังมากไม่เป็นภาษา ได้ยินเสียงครางเจพี่เสียวเหลือเกินโอ้วววซี๊ดดเจพี่จะไม่ไหว แล้วอ๊าาาาอ่าอ่า.จะเสร็จแล้วเจอย่าทรมานพี่เลย เจจะทำอะไรก็ทำเถอะพี่ยอมเจทุกอย่าง พี่เสียวเหลือเกินโอ้วววซี๊ดดอ๊าาาาาอูวววผมเองก็แทบ จะแตกเหมือนกัน แต่ผมยังไม่หนำใจ อยากลิ้มรสความสาวของพี่แหม่มให้ทั่วทั้งตัว ผมใช้ลิ้นกับเนินหีพี่แหม่มต่อสักพัก แยงลิ้นเข้าไปข้างในลากเข้าๆออกๆ ผมสัมผัสถึงการตอบสนองภายในได้ มันตอดๆลิ้นดีมาก ผมลากมาที่เม็ดเสียวที่นี้พี่แหม่มถึงกับบิดตัวไปมากดหัวผมแนบอัดกับร่องหี จนผมหายใจแทบไม่ออก ผมก็ยิ่งใช้ลิ้นบดบี้ที่เม็ดเสียวเลียวนอยู่บริเวณนั้น น้ำพี่แหม่มออกเยอะมาก พี่แหม่มส่งเสียงครางตลอดเวลาคงเสียวสุดๆ เจพี่จะแตกแล้วไม่ไหวแล้วนะโอ้วววววอูวววซี๊ดดดดดอ๊าาาาา  ผมเน้นจนพี่แหม่มเกร็งมากและก็กระตุกสองสามที ผมก็คิดว่าพี่แหม่มคงถึงจุดสุดยอดไปแล้ว เพราะน้ำหีพี่แหม่มออกมากเหลือเกินแฉะเลอะหน้าผมไปหมดผมค่อยๆ เลียน้ำหีที่ออกมาจนหมดและบอกพี่แหม่มว่า ที่นี้เจขอเย็ดพี่แหม่มจริงๆแล้วนะครับผมลุกขึ้นนั่งค่อยๆ ยกขาพี่แหม่มขึ้นโน้มไปข้างหน้าแยกกางขาออก ตอนนี้มันทำให้ผมเห็นโคกหีของพี่แหม่มอย่างเต็มตา มันขาวอวบและขนาดใหญ่กำลังดี มันยังฉ่ำน้ำเมือกที่ออกมาอยู่เลย ตอนนี้ควยผมจะระเบิดอยู่แล้วไม่รอช้า ผมจับควยผมที่ขนาด 6 นิ้ว จ่อที่ปากรูหีพี่แหม่ม บอกว่าเจจะเย็ดพี่แล้วนะ พี่แหม่มคงเสียวมากพูดว่าเจเย็ดพี่สักทีเถอะ พี่อยากให้เจเย็ดหีพี่แล้ว ครับพี่ผมเองก็จะไม่ไหวแล้วผมค่อยๆเอาควยผมรูดที่ปากรูหี ลากขึ้นลงๆและก็ค่อยๆกดลงไปช้าๆ มันคับแน่นมากเพราะพี่แหม่มเองยังบริสุทธิ์อยู่และรูหีฟิตมาก ผมค่อยๆดันควยลงไปเรื่อยๆมันเข้าไปครึ่งลำ พี่แหม่มบอกว่าเจพี่เจ็บมากผมเลยหยุด แล้วก็ก้มลงไปดูดปากกับพี่แหม่มต่อ เพื่อบรรเทาความเจ็บและเพิ่มความเสียวให้พี่แหม่มก่อนผมดูดปากแลกลิ้น และก็ลงมาดูดที่เต้านมสลับกัน ขณะเดียวกันผมก็ค่อยๆดันลำควยของผมเข้าไปเรื่อยๆ ตอนนี้มันเข้าง่ายกว่าเดิม เพราะน้ำเงี่ยนของพี่แหม่มไหลออกมา ช่วยบรรเทาความฟิต ผมถามว่าพี่แหม่มหายเจ็บหรือยังครับ ไม่มีเสียงตอบผมเดินหน้าต่อ โยกเบาๆจนมันเข้าไปสุดลำควยแล้วที่นี้ผมก็ค่อยๆดึงออกช้าๆพี่แหม่มแอ่นเอว ตามผมเลยอื้มโอวววซี๊ดดอ่าพี่เสียวเหลือเกินคงไม่อยาก ให้ควยผมหลุดไป ผมแทงสวนกลับไปแล้วก็ชักออกสักพักผมเริ่มเสียวสุดๆ แล้วก็ค่อยๆเร่งความเร็วขึ้นพี่แหม่มเองก็ส่ายตูด รับการกระแทกของผมอย่างคล่องตัว รูหีพี่แหม่มตอดรัดควยของผมอย่างรุนแรงและต่อเนื่อง ผมเสียวควยมากๆยิ่งเสียวผมก็ยิ่งเร่งความเร็ว และกระแทกหนักหน่วงขึ้นพี่แหม่มร้องครางออกมาไม่เป็นภาษาเลย ทั้งเสียวและมันรูหีแบบนี้เจเย็ดพี่แรงๆเลย พี่เสียวเหลือเกินซี๊ดอูววอ๊าควยผมเองก็แข็งจะแตกอยู่แล้ว ผมบอกพี่แหม่มว่าผมจะออกแล้ว พี่แหม่มเองก็คงใกล้จะถึงเต็มที ผมสาวควยกระเด้าถี่ๆอย่างหนัก ก็เห็นพี่แหม่มตัวเกร็งและกระตุก ที่นี้ผมสอยกระแทกไม่ยั้งเลยครับ มันควยสุดๆไม่เคยเย็ดใครมาก่อน ผมกระแทกเน้นๆแรงและเร็ว สัก30วิก็แตกออกตามพี่แหม่มไปน้ำเงี่ยนผมทะลักเข้ารูหี ของพี่แหม่มอย่างแรง ผมยังกระเด้าและซอยต่อเนื่องไปอีกสักพัก รูหีพี่แหม่มก็ตอดรัดแรงมาก รูดเอาน้ำควยของผมออกมาจนหมดลำเลย ผมก้มลงไปซบที่หน้าอกของพี่แหม่มหมดแรงเลยครับ แต่ก็ยังคาควยเสียบแช่ไว้ในร่องหีพี่แหม่มอย่างนั้น เราสองคนหายใจหอบแข่งกันเลยผมเอามือกอดพี่แหม่มไว้ พี่แหม่มเองก็กอดรัดผมแน่นเช่นกัน เรานอนดูดปากกันต่อ เราสองคนมีความสุขมากๆกับครั้งแรกของเราสองคน สักพักผมค่อยๆลุกขึ้นดึงควยออก ดูที่ร่องหีพี่แหม่มนั้นยังเป็นรูอยู่เลยที่ควยผมมีน้ำเหนียวสีขาวขุ่นๆ ผสมกับเลือดความสาวของพี่แหม่ม ผมมีความสุขมากที่เป็นคนแรกที่ได้เย็ดพี่แหม่ม ผู้หญิงที่ผมอยากเย็ดด้วยมานาน พี่แหม่มเห็นรอยเลือดติดที่ร่องหีและควยผม ก็ตกใจนิดหน่อยแต่พี่เขารู้ว่าเปิดบริสุทธิ์ ครั้งแรกคงต้องเป็นแบบนี้ พี่แหม่มบอกว่าเจเป็นคนแรกของพี่เลยนะที่พี่ยอมเย็ดด้วย เจห้ามไปมีคนอื่นอีกนะ ผมก็รับปากว่าผมจะเย็ดพี่คนเดียว และรักพี่แหม่มคนเดียวเช่นกัน พี่แหม่มเองก็อมยิ้มดูมีความสุขมาก เหมือนกับผมในตอนนี้ ผมถามพี่แหม่มว่าเมื่อกี้ผมปล่อยข้างในไม่เป็นไรหรอ พี่แหม่มบอกว่าไม่เป็นพี่นับวันแล้วปลอดภัย ผมก็อุ่นใจขึ้นเพราะถ้าพลาดมาล่ะก็ซวยแน่ แล้วคืนนั้นทั้งคืนเราก็ยังเย็ดกันต่ออีกสองครั้ง กว่าจะหลับก็เกือบตี 3 เรานอนกอดจูบกันอยู่นานจนหลับไป เราสองคนมีความสุขกันมากครั้งแรกของผมกับพี่สาวแสนสวย ตื่นมาตอน 9 โมงป้าไปขายของแล้ว ผมกับพี่แหม่มก็เลยเย็ดกันต่ออีกสองรอบ มีความสุขมากที่สุดเลยครับ ขอจบแค่นี้ก่อนนะครับยังมีอีกหลายครั้ง ที่เราแอบเย็ดกันทั้งที่กรุงเทพฯและตอนกลับมาเที่ยวที่อยุธยา แล้ววันหลังผมจะมาเล่าให้ฟังใหม่นะครับ ยังไงช่วยคอมเม้นด้วยนะครับ นี่เป็นครั้งแรกของผม ขอบคุณที่เป็นกำลังใจนะครับ  วีดีโอคลิปโป๋ฟรรีคลิปญี่ปุ่นเอากันหนังโป๊พ่อลูกออนไลนเรื่องสวิ้งกิ้งx18load.com ดูภาพโป๊นักศึกษาภาพโป้หลุดทางบ้านสงกรานต์ที่ผ่านมา หลานชายของผมได้มาพักที่บ้าน เพื่อมาเล่นน้ำสงกรานต์แถวๆตรอกข้าวสาร ผมอาศัยอยู่กับภรรยาสองคน ตอนนี้ผมอายุ 42 ภรรยาของผมอายุ 39 เราสองคนยังไม่มีลูก แต่ก็พยายามกันอยู่ หลานชายสนิทกับผมและภรรยาอย่างมาก เพราะตอนนั้นพ่อแม่ของเด็กแยกทางกัน ผมจึงรับเลี้ยงเอาไว้เนื่องจากเป็นลูกของน้องสาวผมเอง อยู่ด้วยกันมาตั้งแต่หลานยังเด็กอายุ ขวบสองขวบ จนกระทั่งสอบติดมหาลัย จึงย้ายไปอยู่ที่อื่น มาคราวนี้หลานชายของผมเป็นหนุ่มเต็มตัว อายุ 18 ปีแล้ว หุ่นนักกีฬาตัวหนาๆ ทั้งสูงทั้งหล่อช่วงสงกรานต์ผมติดคุมคนงานส่งของออกต่างจังหวัดเลยไม่ได้ว่างพาหลานไปเที่ยว ภรรยาของผมที่เป็นแม่บ้านไม่ได้ทำงานอะไรจึงอาสาทำหน้าที่แทน วันแรกหลังจากที่ผมกลับมาถึงบ้านก็เพลียจากการทำงานหนักจึงอาบน้ำเตรียมตัวเข้านอน ภรรยาผมก็มาฟ้องว่า โดนหลานขายขนมจีบระหว่างที่พาไปเล่นสาดน้ำ เธอพูดทีจริงทีเล่นสนุกๆเหมือนแกล้งยั่วผมเล่นมากกว่าเลยไม่ได้ใส่ใจอะไร เธอยังโชว์รูปถ่ายจากมือถือให้ดู เป็นรูปหลานเกาะเอวภรรยาผมเอาแก้มแนบกัน ผมดูจากรูปเสื้อที่ภรรยาผมใส่เป็นเสื้อยืดสีขาวที่โดนน้ำสาดจนเปียกเห็นเสื้อในลายลูกไม้สีดำ ผมก็เลยหยอกเธอเล่นว่า “เธอไปยั่วหลานหรือป่าว” แฟนผมได้ยินก็ทุบกำปั้นใส่หน้าอกผม แล้วยังพูดว่า “พรุ่งนี้จะใส่ให้โป๊กว่านี้อีกรุ่งเช้า ผมทานข้าวพร้อมกับภรรยาและหลานชายที่เพิ่งตื่นนอน หลานใส่กางเกงบ๊อกเซอร์ตัวเดียว เดินอาดๆมาที่โต๊ะทานข้าว เป้ากางเกงของเขาส่ายหยุบหยับซ้ายที-ขวาที แสดงให้รู้ว่าไม่ได้ใส่กางเกงใน แถมจากที่คาดคะเนของลับน่าจะใหญ่ไม่น้อย ภรรยาผมก็มองอยู่เหมือนกัน เธอพูดว่าหลานให้แต่งกายให้เรียบร้อยกว่านี้ ผมกลับบอกหลานว่าให้ทำตัวสบายๆเหมือนอยู่บ้าน หลานชายผมยิ้มกวนๆ ในขณะที่ภรรยาผมเขม็งตาใส่ ทั้งสองคนดูสนิทกันดี หลังจากผมทานข้าวเสร็จก็ออกไปทำงานตามปกติพอเลิกงานผมกลับบ้านมาทันข้าวเย็นพอดี ภรรยาและหลานนั่งทานรออยู่แล้ว คราวนี้ภรรยาของผมเธอฟ้องว่าโดนฝรั่งมันแต๊ะอั๋งจับนมตอนประแป้ง ผมหันหน้าไปทางหลานชาย หลานผมพยักหน้าว่าจริง ผมเลยขอดูรูปถ่ายจากมือถือของเธอ ผมเลื่อนดูทีละรูป ส่วนมากจะเป็นรูปภรรยาของผมกอดกับหลานมากกว่า บางรูปก็หอมแก้มกัน จากรูปถ่ายเป็นหลานกับภรรยาของผมรักกันดี ก็เลยบอกไปว่า “ให้หลานมันเป็นไม้กันหมาให้สิ ใครจะแต๊ะอั๋งก็บอกว่ามากับสามี” ภรรยาผมได้ยินถึงกับทำตาโตใส่ หลานผมตบมือเห็นด้วยแปะๆ” ภรรยาผมเธอสวยหน้าเด็กตลอดเวลา เสียงเล็กๆใสๆ สูงแค่ 160 สัดส่วนประมาณ 32-24-32 ตัวเล็กๆโค้งเว้าสมส่วนพอดีตัว เมื่อเทียบกับหลานชายที่สูงถึง 185 เซ็นฯ เวลาเดินไปใหนมาใหนด้วยกันอย่างกับทั้งสองเป็นพี่น้องกันมากกว่ารุ่งเช้าผมนั่งดื่มกาแฟที่โต๊อาหาร พอเห็นภรรยาที่กำลังเดินไปเปิดตู้เย็นหาของทานก็แทบพรวดกาแฟออกมา เธอใส่เสื้อกล้ามเว้าสูงจนเห็นร่องนมชัดเจน ซ้ำยังบางจนเห็นเสื้อในชัดเจน เสื้อในก็เป็นแบบลายลูกไม้ดันทรงสีดำตัวเก่งที่เธอมักชอบใส่เวลาที่อยากให้ผมเผด็จศึกกับเธอ ผมมองไล่ลงต่ำ ช่วงล่างเธอใส่กระโปรงยีนสั้นๆเสมอง่ามขาเท่านั้น เธอเห็นผมทำท่ากระอักกระอ่วนก็พูดออกมาว่า “จะได้เหมือนวัยรุ่นอายุเท่าหลานมันไง” แน่ะเธอเหน็บแนมผมจากคำพูดที่ผมพูดแซวเล่นเมื่อวาน หลานผมที่เดินตามมาปากก็คาบขนมปังอยู่ พอเห็นป้ามันก็สำลักทันที ภรรยาผมที่อยู่ใกล้ๆก็รีบเดินไปลูบหลังให้ เธอก้มตัวต่ำถามอาการว่าเป็นอะไรมั้ย หลานผมคงแหงนหน้ามามองเห็นร่องนมของภรรยาผมพอดี ก็ยิ่งสำลักกันไปใหญ่ ผมนั่งดูอยู่ก็หัวเราะออกมา เวลาหลานอยู่ด้วยทีไรบ้านของผมก็มักจะมีสีสันมีเรื่องสนุกสนานเสมอวันนี้ผมออกไปทำงาน บอกกับภรรยาว่าอาจจะกลับดึกหน่อยไม่ต้องรอทานข้าว เพราะคิวส่งของเยอะมาก เธอพยักหน้า ผมหันไปพูดกับหลานชายว่าให้ดูแลป้ามันดีๆ หลานก็พยักหน้าหงึกๆ วันนั้นผมทำงานหนักทั้งวันตามตารางงาน อยู่ๆหัวหน้าผมก็ออกมาเซอร์ไพรซ์ว่า 6โมงให้กลับบ้านได้ ซ้ำยังให้โบนัสที่อยู่ช่วยงานช่วงวันหยุดอีกคนละสามพัน ผมดีใจมากรีบกลับไปที่บ้านทันทีเมื่อเลิกงาน ระหว่างทางก็ซื้อของฝากติดมือพะรุงพะรังพอมาถึงบ้าน ผมเห็นรถสกู้ตเตอร์ยี่ห้อฟีโน่จอดอยู่หน้าบ้าน หน้าแฮนด์รถมีกระบอกปืนฉีดน้ำแขวนไว้แสดงว่าภรรยาของผมกับหลานชายกลับมาจากเล่นน้ำแล้ว ผมเดินเข้าไปในครัวก่อน วางถุงใส่ขนมและผลไม้ลงบนโต๊ะทานข้าว ข้างๆมีกระป๋องเบียร์เปล่าๆวางอยู่ 4 กระป๋องข้างๆกันมีมือถือของภรรยาผมวางทิ้งไว้ด้วย ผมถือวิสาสะเปิดดูรูปข้างใน เพราะปกติระหว่างเราสองคนก็ไม่มีความลับอะไรต่อกันอยู่แล้ว ผมเลื่อนดูรูปจากมือถือทีละรูป จนหยุดอยู่ที่รูปภรรยาผมและหลานชายกำลังเดินดื่มเบียร์กันอยู่ตอนที่ออกไปเล่นน้ำ ผมเลื่อนดูรูปต่อไปช้าๆ ก็มีรูปกอดกันบ้าง หอมแก้มกันบ้าง ผมยังไม่ได้ใส่ใจอะไรเพราะเห็นอยู่บ่อยๆ พอเลื่อนดูต่อคราวนี้มันเป็นรูปหลานชายกอดภรรยาของผมจากทางด้านหลัง รูปนั้นเธอเอื้อมมือขึ้นสูงเหมือนจะเป็นคนกดถ่ายรูปเอง ที่น่าตกใจคือหลานชายเอื้อมมือข้างนึงมาจับหน้าอกของภรรยาของผมหรือป้าของมันไว้เต็มๆมือ ภรรยาผมดูท่าจะไม่รังเกียจเสียด้วยแถมยิ้มสู้กล้องอีกต่างหาก ดูดีๆแล้วทั้งสองคนหน้าแดงตาเยิ้มสงสัยจะเมากันแล้ว ผมดูรูปต่อไปด้วยใจเต้นตึกตัก คราวนี้มีจูบแบบแลกลิ้นกันด้วย กลางถนนเลยด้วยซ้ำคนก็เดินเบียดกันจนแน่น ผมดูแล้วยิ่งใจเต้นมากขึ้นไปอีก แล้วรูปก็หมดแค่นั้นผมวางโทรศัพท์ลงแล้วเริ่มกังวล จึงเดินไปบนห้องนอนชั้นสอง แค่กำลังจะเหยียบบันไดขึ้นไปก็เห็นเสื้อกล้ามภรรยาตัวที่ใส่วันนี้ตกอยู่ ผมยิ่งใจเต้นหนักขึ้น ระหว่างทาง ทั้งเสื้อผ้าและชุดชั้นในก็ถอดกองเรี่ยราดเป็นทางยาวไปสุดตรงห้องนอนที่หลานชายพักอยู่ ซ้ำประตูก็ปิดไม่สนิท ผมหยายามแง้มดู คราวนี้ตกใจขนลุกเลยเมื่อ เห็นหลานชายกำลังยืนเย็ดภรรยาของผมในท่าลิงอุ้มแตง หลังของเธอแนบติดผนังห้อง มือทั้งสองข้างกอดคอหลานไว้แน่น หลานชายช้อนมือรองก้นป้าของมันไว้ แอ่นเอวกระเด้าจนก้นตอบ ทั้งสองคนเนื้อตัวเปลือยเปล่า ภรรยาผมเนื้อตัวกระเด้งเถือกับผนังห้องขึ้น-ลงตามแรงกระทุ้งเย็ดของหลานชาย เธอส่งเสียงครางอู้ว..อ้า ได้อารมณ์มาก สักพักใหญ่ๆหลานชายผมก็พยุงป้ามันมานอนแถวๆขอบเตียง ผมทึ่งมากไม่น่าเชื่อว่าหลานผมจะแรงเยอะอย่างนี้ ยกภรรยาของผมอย่างกับไม่หนักเลยหลานชายผมเดินตัวเปล่าไปที่โต๊ะหัวเตียงแล้วซู้ดปากดึงเอาถุงยางออก บนโต๊ะผมสังเกตเห็นซองถุงยางถูกแกะใช้แล้วสองอันรวมอันที่เพิ่งถอดเป็นสามหมดกล่องพอดี แล้วหลานก็เดินควยโด่กลับมาที่ตะแหน่งเดิม“ถอดถุงยางออกทำไมอ่ะ”เมียผมถามหลานเสียงแหบ“ก็มันรัดแน่นเกิน แล้วป้าแหม่มใกล้เสร็จยัง”หลานชายผมตอบสั้นๆ(เมียผมชื่อแหม่ม)“ยัง เดี๋ยวรอก่อนนะ” แฟนผมพูดแล้วเดินตัวเปลือยกำลังออกจากห้อง ผมรีบเดินหนีหลบฉากซ่อนอยู่ข้างผนังกำแพงแถวๆบันใดแฟนผมกลับเข้าห้องมาสวมชุดพยาบาลสีขาวกระโปรงสีขาว รองเท้าส้นสูงสีขาวแล้วเดินกลับไปยังห้องหลานชาย เธอเคยทำงานที่โรงพยาบาลของรัฐฯมาก่อนที่จะแต่งงานกับผม ผมยังจำประสบการณ์ครั้งแรกได้ดี ตอนนั้นผมมีแฟนอยู่แล้ว ภรรยาผมอดีตเป็นเพื่อนกับแฟนคนเก่าของผม เธอมาขอพักด้วยจนกว่าจะหาห้องเช่าได้ ด้วยความสวยของเธอทำให้ผมขืนใจเธอทั้งชุดพยาบาลก่อนที่เธอจะออกไปทำงานตอนเช้า ผมรู้สึกผิดจึงเลิกกับแฟนคนเก่าแล้วแต่งงานกับเพื่อนเขาที่กลายมาเป็นภรรยาของผมคนปัจจุบัน เวลามีเซ็กซ์กัน ภรรยาผมจึงชอบใส่ชุดพยาบาล เธอบอกว่าเร้าอารมณ์เหมือนครั้งแรกดีภรรยาของผมเดินกลับเข้าไปในห้อง หลานชายนั่งรอควยโด่อยู่ที่ขอบเตียงกำลังยกกระป๋องเบียร์ขึ้นดื่ม ก่อนที่จะยื่นเบียร์กระป๋องนั้นให้ป้ามันที่เป็นภรรยาของผมดื่มด้วย“เธอช่วยทำเหมือนกำลังข่มขืนป้าได้มั้ย” ภรรยาของผมพูด“เอาจริงดิ่”หลานชายถามย้ำ ทั้งสองคนเมาจนหน้าแดงทั้งคู่“ขอแบบหยาบคายไม่ต้องกลัวเจ็บ เต็มที่เลยนะผัวขา” ภรรยาผมพูดลากเสียงด้วยความมึนเมา“ได้เลย อีกะหรี่ เงี่ยนนักใช่มั้ย” หลานชายเล่นบทโหดทันที คงกล้าทำเพราะความเมา เขาผลักภรรยาของผมอย่างรุนแรงจนนอนหงายบนเตียง แล้วตามไปกระชากเสื้อพยาบาลจนกระดุมขาด สองเต้าของเมียผมก็เด้งผึงออกมา“ไอ้สัด..อย่านะ..เพี๊ยะ!”เมียผมร้องเสียงดัง สมจริงมาก คว้ามือขึ้นตบหน้าหลานชายอย่างแรงหลายที ภรรยาผมกระเสือกกระสนขยับหนีไปทางหัวเตียง จนกระโปรงเปิดออก“กูอยากเย็ดมึงมานานแล้ว อีดอกทอง” หลานชายด่าซ้ำ แล้วยกมือขึ้นปัดป้อง บางจังหวะก็ตอบโต้โดยการสวนตบหน้าภรรยาของผมบ้าง“อย่านะกูมีผัวแล้ว ไอ้สัด อ๊าส์..”เมียผมด่ากลับ เป็นจังหวะเดียวกับที่หลานชายมันแอ่นเอวกระเด้าส่งท่อนควยหายเข้าไปในรูหีเมียผมไร้การโต้ตอบใดๆ เสียงทั้งหมดเงียบลงได้ยินแต่เสียงเนื้อหนอกกระทบกันดัง ตั่บๆๆ.. ปนกับเสียงเตียงสั่นดังเอี้ยด...อ้าด การเล่นสวมบทข่มขืนทำให้เกมกามดำเนินไปอย่างเผ็ดร้อน หลานชายกระแทกควยใส่ร่องหีป้ามันอย่างถี่ยิบ ผมสังเกตท่อนควยของหลานชายมีขนาดใหญ่เอาเรื่องอยู่ ยอมรับว่าใหญ่กว่าของผมเสียอีก เวลาหลานมันสาวสโตรกยาวๆ ภรรยาผมที่มีศักดิ์เป็นป้าของมันก็ร่อนโคกขึ้นรับอย่างเหมาะเจาะ เธอทั้งร่อนทั้งส่ายอย่างถึงอกถึงใจทั้งยังครางกระเส่าไม่หยุด ออกอาการมากกว่าตอนที่เธอโดนผมเย็ดเสียอีก ผมยอมรับว่าพักหลังๆผมทำงานหนักมากจนไม่มีอารมณ์อย่างว่า ภรรยาของ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21