ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: คลิบสาวฝรังxเด็ก คลิป อม เต้า เต้า ใหญ่ 18[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 272 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
มาดูกันต่อกับ เรื่องเสียว คลิบสาวฝรังxเด็ก เรื่องนี้เป็นเรื่องที่แต่งขึ้นเพื่ออ่านเฉพาะกลุ่มที่ชื่นชอบในเรื่องแนวนี้ ชื่อตัวละครถูกสมมติขึ้นทั้งสิ้เต้าิได้มีตัวตนอยู่จริง กรุณาอย่านำไปโพสต์ต่อข้างนอก อันนี้ไม่ได้หวงแต่เพราะผมไม่อยากให้ผู้ที่ไม่ได้มีความชื่นชอบตรงกันขุดโคตรผู้แต่งนั่นก็คือผมขึ้เต้าาด่า และผมหวังว่าจะใช้อ่านเพื่อความบันเทิงเท่านั้น มิได้ต้องการให้ใช้เป็นแนวทางปฏิบัติแต่อย่างใด ขอบคุณครับ...jamก่อนที่จะจรดปลายนิ้วลงบนแป้นคีย์บอร์ด ผมชั่งใจอยู่นาน เพราะเหตุการณ์ที่ผมจะเล่าต่อไปนี้ ถ้าบอกใครไปเค้าก็ต้องหาว่าผมบ้า หรือไม่ก็เมา แต่เอาเถอะจะด่า จะว่าก็เอา มันเป็นเรื่องย้อนกลับไปเมื่อ 2 วันที่แล้ว อ่อ... ผมชื่อดนัยครับ ชื่อเล่นก็นัยนี่แหละ เป็นลูกคนเดียว ตอนนี้เรียนอยู่ ม.5 สายวิทย์ หน้าตาก็เรียกว่าใช้ได้ เสียตรงที่ใส่แว่นครับ แต่ก็ได้ความขาวมาจากพ่อและแม่ ใช่ครับท่าเต้าีเชื้อจีนทั้งคู่ ผมเลยออกตี๋ ๆ หน่อย ผมจัดว่าเป็นเด็กเรียนคนหนึ่ง เกรดเฉลี่ยไม่เคยต่ำกว่า 3.5 และนี่ล่ะมั๊งที่ทำให้ผมยังไม่มีแฟน บ้านผมอยู่ในหมู่บ้านแห่งหนึ่ง คนในหมู่บ้านนี้จัดว่ารวยครับ แต่ล่ะบ้านนั้นเป็นบ้านเดี่ยวมีรั้วรอบขอบชิดมีอาณาเขตของตนเอง บางบ้านรวยมาก ๆ ก็ปลูกซะใหญ่ใหญ่เป็นคฤหาสน์เลยก็ว่าได้ รถที่ใช้กันส่วเต้าากก็รถยุโรปทั้งนั้น แต่บ้านผมไม่ใหญ่ครับ รถที่ใช้ก็ฮอนด้า ชีวิตผมก็ทำอะไรซ้ำ ๆ กันทุกวัน ตื่นนอน ไปเรียน กลับบ้าน เรื่องจะเที่ยวกับเพื่อนนั้นไม่เคยอยู่ในหัวผมเลย บางครั้งเห็นเพื่อเต้าีแฟน แล้วมัเต้าาเล่าว่าได้ทำอย่างนั้นทำอย่างนี้ ผมก็อยากมีกับเค้าบ้าง แต่ไม่กล้าจีบครับ มันไม่มีความมั่นใจในตัวเองเอาซะเลย ประมาณว่าให้ผทเอ็นทรานซ์ยังจะง่ายซะกว่า ดังนั้นการปลดปล่อยของผมเพียงทางเดียว คือ ชักว่าวนั้นเอง แหล่งข้อมูลของเรื่องพวกนี้ที่จะนำมาจินตนาการนั้นหาไม่ยากครับ ถือเป็นโชคดีของผมด้วยเพราะถ้าให้ผมไปหาซื้อหนังสือโป๊ผมก็คงไม่กล้า ใช่ครับ ผมกำลังพูดถึงอินเตอร์เนต และเรื่องหนึ่งที่เคยผ่านตา มันทำให้ผมต้องจดจำและนำมาเล่านี้ คือ หวาเต้าันฉันคือ... ซึ่งถ้าจำไม่ผิดจะแต่งโดยคุณ jam เนื้อเรื่องนั้นเกี่ยวกับการสลับร่าง โดยตัวเอกเข้าไปอยู่ในร่างหมาแล้วได้มีความสัมพันธ์กับน้องสาวตัวเอง อ่าน ๆ ไปก็ตลก ขำ ๆ ดีครับ แต่ในความตลกนั้เต้าันกลับทำให้ผมต้องจำมันไปชั่วชีวิตเช้าวันเสาร์ประมาณ 6.00 น. มันเป็นเวลาที่ผมเปิดประตูรั้วบ้านเหมือนทุกวัน ถ้าเป็นวันธรรมดาก็ คือ เวลาไปโรงเรียน แต่สำหรับวันหยุดแล้ว คือ เวลาออกกำลังกายครับ ผมจูงจักรยานคู่ใจออกมาจอดไว้หน้าบ้าน“แม่ง... ขอให้เจ้าของมันเจริญ ๆ นะ” เป็นประโยคที่ผมพูดประชดเมื่อพบกับกองขี้หมาในทุกเช้า มัเต้าีได้ทุกวันและผมก็ต้องเก็บมันทุกวัน แปลกตรงที่ไม่เคยเจอตัวจะ ๆ ซักที แต่เรื่องที่ทำให้ผมชื่นใจในยามเช้าก็มีนะครับ เช้าวันหยุดเวลาออกไปปั่นจักรยาน ผมจะได้พบกับนางฟ้าครับ ใช่ คุณไม่ได้อ่านผิด นางฟ้าจริง ๆ เธอจะจูงสุนัขของเธอมาเดินออกกำลังกาย ก็หมานั่นแหละ เอาเรียกง่าย ๆ แล้วกัน วันนี้ก็เป็นอีกวันที่ผมหวังว่าจะได้พบเธอ ผมปั่นไปเรื่อย ๆ จนถึงบริเวณสวนหย่อมของหมู่บ้าน แสงแดดเริ่มส่องสว่างอากาศกำลังดีทีเดียว และแล้วผมก็เจอครับ เธอในชุดเสื้อกล้ามพอดีตัว และช่วงล่างขาสั้นรองเท้าผ้าใบ ทุกอย่างล้วนเป็นสีขาว รวมทั้งผิวเธอด้วย เรียกว่าขาวอมชมพูเลยก็ว่าได้ พูดกันแบบผู้ชายนะครับ หุ่นเธอมัเต้าัดใจผมจริง ๆ ความสูงกะคร่าว ๆ ประมาณ 165 เซน หน้าอกอวบ ก้นงอน หน้าตาเธอน่ารักมากออกคล้าย ๆ เด็กญี่ปุ่น กะ ๆ ดูเธอคงอยู่ประมาณ ม.3 หมาที่เธอจูงมาด้วย เป็นพันธุ์โกเดนรีทรีฟเวอร์ ตัวมันใหญ่เอาการอยู่ ถ้าผมไม่มีอคติกับหมาเพราะต้องมานั่งเก็บขี้พวกมันทุกวัน เจ้าตัวนี้ก็จัดว่าน่ารักมากทีเดียว“เฮ่ย!” ระหว่างที่เหม่อชมความน่ารักนั้น ผมก็ต้องแหกปากลั่นพร้อมหักบิดแฮนจักรยานทันที เมื่อเห็นเด็กอายุประมาณ 2 ขวบวิ่งลงมาจากฟุตบาท แม้ความเร็วที่ผมขี่จะไม่มากแต่มันก็ทำเอาผมเสียหลักล้มลงทันที----------“ออกมาได้แล้ว” หูผมได้ยินเสียงเรียก มันเป็นเสียงผู้หญิง เสียงเล็กไพเราะมาก คงเป็นพยาบาลแน่ ๆ จักรยานล้มแค่นี้ถึงขั้นเข้าโรงพยาบาลเลยรึเนี่ย ผมลืมตาขึ้น อ้าว! ตาราง เมื่อวานผมชนเด็กตายงั้นเหรอ ตายห่า! ลูกกรงตรงหน้าพาให้ผมคิด แต่คนที่กำลังเปิดประตูลูกกรงกลับไม่ใช่ตำรวจ เฮ่ย! นางฟ้าหนิ เธอคนนั้น นี่มันอะไรกัน“โฮ่ง ๆ ๆ ๆ” อะไรทำอะไร มันคือคำที่ผมจะพูดเมื่อเธอยื่เต้าือเข้ามาหาผม แต่เสียงที่เปล่งออกไปนั้นกลับเป็น... ผมตกใจแทบช็อคเมื่อได้ยินเสียงตัวเอง ผมพยายามหัเต้าองตัวเองเหมือนคนบ้า“โฮ่ง!” เฮ่ย! หาง เฮ่ย! ขา นี่มันหมานิหว่า ตายห่าแล้วกู ระหว่างที่ผมหันลีหันขว้างอยู่นั้น เธอก็เกี่ยวล็อคสายจูงเข้ากับปลอกคอของผม“เจ ออกมาเร็ว” เสียงน่ารักนั้นเรียกผมอีกครั้งพร้อมกับดึงสายจูงเบา ๆ แต่ผมไม่รู้สึก ในหัวผมสับสนไปหมด แล้วก็แวบขึ้เต้าา ชิบหาย!!! หวาเต้าันฉันคือ... เรื่องอ่านตลก ๆ มันกำลังเกิดกับผมหรือเนี่ย เวรกรรมนี่มันเรื่องจริงเหรอ บ้ากันไปใหญ่แล้วผมกำลังฝันแน่ ๆ ตื่น ๆ ผมสะบัดหัวไปมา“เจ... เป็นอะไร” เธอออกแรงเพิ่มขึ้นเล็กน้อย จึงทำให้รู้สึกตัว สงสัยเจคงเป็นชื่อผม เอ้ย! ชื่อหมาของเธอ ผมจำใจเดินตามออกมาจากกรง แปลกแฮะ ต้องมาเดิน 4 ขา มันไม่เหมือนกับตอนที่เราคุกเข่าคลานเพราะขาหลังผมไม่ได้งอ ผมเดินไปคิดไป ถ้านี่เป็นฝันก็ขอให้ตื่นเร็ว ๆ ทีเถอะ โห! บ้านเธอใหญ่จัง เมื่อผมเดินออกมาถึงหน้าบ้านจึงได้เห็น มันใหญ่อย่างกับคฤหาสน์ในหนังน้ำเน่าเลยก็ว่าได้ ให้ตายเถอะตลอดเวลาที่ผมหลงชอบเธอ มันเหมือนหมามองเครื่องบินแท้ ๆ แล้วนี่มันกี่โมงแล้ว ฟ้ายังไม่สว่างเลย เธอพาผมออกจากบ้านแล้วเดินไปเรื่อย ๆ จนผมเริ่มคุ้นทาง นี่มัน.. นี่มันซอย 4 หนิหว่า ถ้าเดินผ่านตรงนี้ไปก็จะถึงบ้านผม ใช่แล้ว ผมออกวิ่งทันที ด้วยความแรงทำเอาสายจูงหลุดมือเธอ แต่ช่วงนั้นผมไม่สนแล้ว“โฮ่ง ๆ ๆ” ผมมาหยุดตะโกนอยู่หน้าบ้านตัวเอง ไม่ใช่สิ ต้องเรียกว่าเห่า โอ้ย! อึดอัดโว้ย... พูดก็ไม่ได้ ผมมองเข้าไปในบ้าน แปลกที่ไม่เห็นรถจอดอยู่ เพราะพ่อไม่ออกทำงานเช้าขนาดนี้ หรือว่าเกิดอะไรขึ้นกับผมจริง ๆ ผมเริ่มปลง นี่ผมจะต้องเป็นหมาไปตลอดชาติงั้นเหรอ โอ้พระเจ้าจอร์จ... มันแย่มาก“เจ เป็นอะไรเนี่ย” นางฟ้าของผมวิ่งตามมาหยุดยืนก้มตัว มือเท้าเข่าพูดเสียงหอบ ผมหันไปมองเธอ อุ๊! แม่เจ้า น่ารักอะไรเช่นนี้ ขาเธอขาวมาก เรียกว่านวลเนียนเลยแหละ เอ๋... ทำไมผมเห็นชัดล่ะ แว่นก็ไม่ได้ใส่ แถมมองได้ชัดในเวลาที่แสงน้อยอีกด้วย“สงสัยวันนี้จะปวดมาก แล้วปล่อยรึยังล่ะ” เธอพูดพลางก้มลงหยิบสายจูง ปวด... ปวดอะไร ผมทำหน้างงแบบหมา ๆ เมื่อเธอหยิบสายจูงได้ก็หัเต้าองซ้ายขวาเหมือนหาอะไรซักอย่าง“อ้าว! ยังไม่ได้อึเหรอ แล้วรีบวิ่งมาทำไม” เวร!... ไอ้ตัวนี้เองเหรอ ที่มาขี้หน้าบ้านกูทุกวัน ไอ้อิ๊บอ๊าย อยากจะเตะมันซักป้าบ อึ๋ย... แต่นี่มันก็ตัวเราหนิหว่า ว่าแต่ มันก็ปวด ๆ เหมือนกันแฮะ แล้วหมามันขี้กันยังไงล่ะเนี่ย ไม่เคยเลี้ยงด้วยสิ แล้วทิชชูล่ะ ฮ่วย! หมาที่ไหนใช้ทิชชูวะ เออ... ประมาณว่าผมทะเลาะกับตัวเองน่ะครับ สงสัยผมคงต้องบ้าในไม่ช้าแน่ ๆ หรือว่าหมาที่มันเป็นบ้านี่เพราะมันเครียดวะ น่าน... คิดไปโน่น พลันจมูกผมก็ได้กลิ่น โห... กลิ่นอะไรน่ะเหรอ ก็ขี้ไง! แหวะ โอ้พระเจ้า ช่วยลูกช้าง เอ้ย! ลูกหมาด้วย จมูกหมามันรับกลิ่นดีกว่าคนทำเอาผมอ๊วกแทบแตก ผมมองไปตามกลิ่น แต่ไม่ยักมีขี้แฮะ แต่มันเป็นจุดที่ผมเก็บขี้ทุกวัน หรือว่ากลิ่เต้าันติดอยู่ก็ไม่รู้ มิน่าล่ะ เจ้าเจมันถึงได้มาทิ้งบอมไว้ตรงจุดทุกวัน เอาวะ ขี้ก็ขี้ ผมหาท่าเหมาะ ๆ ย่อเข่าหลังลงเหมือนนั่งยองแหละ แต่ขอบอกว่าเมื่อยชิบเลย พอมันได้ถ่ายออกก็ โอ้ว... สบาย อ้าวหมดแล้วเหรอ ไมออกนิดเดียววะ“ไป เจ” เมื่อเธอเห็นว่าผมเสร็จแล้วก็กระตุกสายจูงเบา ๆ โห... ยัยปีศาจ อุตสาห์หลงชอบ หมาตัวเองขี้ไว้ก็ไม่คิดจะเก็บ เฮ่อ! ผมเดินต่อไปอย่างปลงชีวิต เดินไปเรื่อย ๆ แสงแดดก็เริ่มส่อง ตลอดทางผมเห็นขาขาว ๆ ของสาว ๆ ในหมู่บ้านที่ออกมาเดินออกกำลังกัเต้าากมาย หุหุ เห็นแล้วน้ำลายไหล ทำเอาลืมเรื่องกลายเป็นหมาไปเลย เดินอยู่นานเหมือนกันครับ แล้วก็กลับบ้าน เธอเดินจูงผมมาถึงหน้ากรงแล้วถอดสายจูงออก นี่ผมคงต้องติดคุกทั้งวันแน่ ๆ ผมคิด แต่ป่าวเลย เธอถอดเสร็จก็เดินไป ไม่ได้จับผมขังแต่อย่างใด แล้วก็มาถึงปัญหาครับ ผมหิว เรื่องที่เคยอ่านแวบเข้ามาในหัวอีกครั้ง ไม่นะ... ผมต้องกินอาหารหมางั้นเหรอ อี๋... คิดแล้วจะอ๊วก“โฮ่ง ๆ” รอผมด้วยสินางฟ้า ผมวิ่งตามเธอไป เธอเดินขึ้นบ้านอย่างไม่รีบร้อน กลับเป็นผมซะอีกที่ชะงัก เอ่อ บ้านนี้เค้าให้หมาเข้าบ้านป่าววะ ขืนสุ่มสี่สุ่มห้าเข้าไป มีหวังโดนตีออกมาแน่ ๆ แต่ก็ช่างมันคงไม่มีอะไรเลวร้ายไปกว่านี่อีกแล้วแหละ“โฮ่ง” ผมอยากจะบอกว่า โห! มันน่ารักมากครับ ภายในล้วนประดับด้วยเครื่องตบแต่งชั้นดี ดูทีวีนั่นสิ 50 นิ้ว“อ้าว! เจเห่าทำไม” ใครล่ะนั่น หญิงวัยกลางคนละสายตาจากทีวีหัเต้าาคุยกับผม“วันนี้เจวิ่งหนีหนูด้วยค่ะแม่” อ๋อ ที่แท้เธอเป็นแม่ของนางฟ้านี่เอง เอ๋... ไม่โดนด่า แสดงว่าบ้านนี้ให้หมาเข้ามาป้วนเปี้ยนได้สิ ว่าแต่... ข้าวอยู่ไหนล่ะครับท่าน“ซี วันนี้น้ายาเค้าไม่ค่อยสบาย หาอะไรให้เจ้าดีเจกินด้วยนะลูก” อ๋อ... ที่แท้เจ้านี่มันชื่อเต็ม ๆ ว่าดีเจนี่เอง เท่กว่าคนซะอีก และนางฟ้าของผมก็ชื่อว่า ซี“ค่ะแม่”“มานี่มาเร็ว” ซีหัเต้าากระดิกนิ้วเรียกผม แล้วทำท่าจะวิ่ง น่าน... เห็นผมเป็นหมาไปได้ แต่มันหิวอะ เอาก็เอาวะ ผมวิ่งตามเหมือนหมาเล่นกับเจ้านาย จเต้าาถึงห้องครัว เธอเปิดตู้เย็นครับ ผมภาวนาอย่าให้เป็นอย่างที่ได้อ่าเต้าาเลย“โฮ่ง” ตายห่า! เพ็ดดีกรี จริง ๆ ด้วย ทั้งประเทศหมามันกินอยู่อย่างเดียวเหรอไงวะเนี่ย ผมอยากกินผัดกระเพราไข่ดาวโว้ย! ซีหยิบมันแล้วเดินไปมุมหนึ่ง พลางนั่งย่องลง ผมเดินตามเข้าไป อ่อ ชามผมอยู่นี่เอง หอมจัง ขาวด้วย ไม่ใช่เพ็ดดีกรีนะครับ แต่เป็นเธอครับ ผมอยู่ใกล้เธอมาก ช่วงล่างขาสั้นเมื่อนั่งลงมันเผยให้เห็นต้นขาขาว ๆ กลิ่นกายเธอก็หอมเอามาก ๆ ด้วย ผมจึงหวนนึกไปถึงเรื่องที่อ่านอีกครั้ง ให้ตายเถอะ ผมกำลังคิดอุบาทว์กับเธอ“เอ้า!” ซีลุกขึ้นลูบหัวผมแล้วเดินไป“โฮ่ง!” เฮ่ย! เป็นเด็กมาเล่นหัวผู้ใหญ่ได้ไง ผมหันกลับไปมองที่ชาม นี่เธอให้ผมกินอะไรเนี่ย หยั่งกับเนื้อเป็นก้อน ๆ เลย ผมก้มลงดมดู เอ๊ะ หอมแฮะ ผมค่อย ๆ แลบลิ้นชิมมันอย่างกล้า ๆ กลัว ๆ“โฮ่ง” หือ! อร่อยสุดยอด ผมกิเต้าันอย่างมูมมามเลยก็ว่าได้ เลียซะเกลี้ยงชามเลย แต่มันยากเหมือนกันนะ กับการที่กินอาหารโดยไม่ใช้มือเนี่ย อ้าว! ไปไหนแล้วล่ะ ผมลืมนางฟ้าซะสนิท ผมรีบวิ่งออกไปยังห้องโถง เฮ่อ! ยังดีที่เจอ เธอกำลังเดินขึ้นชั้นบน ผมก็จัดแจงเดินตามเลยครับจะโดนด่ารึป่าวก็ไม่รู้ขึ้นชั้นบน แต่ก็ช่างหัวมัน พอขึ้เต้าาถึงชั้น 2 ได้ เธอก็หัเต้าามองผมแล้วหันกลับ ไม่โดนด่าแฮะ ซีเดินไปยังห้องท้ายสุด เธอเปิดประตูแล้วเดินเข้าไป ผมชะงักเล็กน้อย แต่แล้ว“จะเข้ารึป่าว” อ้าว! ฟลุ๊คครับ หมาบ้านเศรษฐีนี่มันดีอย่างนี้เอง ผมรีบวิ่งเข้าห้องเธออย่างเร็ว แบบว่ากลัวเธอเปลี่ยนใจน่ะ“โฮ่ง ๆ” ห้องน่ารักจังเลย เตียงหลังใหญ่ดูที่นอนแล้วน่าจะนุ่มมากทีเดียว โทรทัศน์เครื่องใหญ่ไม่ต่างจากห้องรับแขก ห้องน้ำในตัว คอมพิวเตอร์ ตู้เย็น แอร์ มีพร้อมสรรพในห้อง ถ้าผมมีห้องอย่างนี้บ้าง มันคงเหมือนพักโรงแรมหรู ๆ เลยล่ะ อิจฉาจังพวกคนรวย ๆ ผมหันซ้ายหันขวาชื่นชมกับห้อง ไม่นานนักก็กระโดดขึ้นบนเตียงราวกับเป็นห้องตัวเอง นุ่มจริง ๆ ด้วยแฮะ อึ๋ย! ผมลืมไปเลยว่าเป็นหมาอยู่ โดนแน่กู“กินเสร็จแล้วก็นอน อีกหน่อยก็เป็นหมูหรอกเจ้าเจ” ซีหัเต้าาพูดกับผมแล้วเดินไปยังใหญ่๊ะคอม ป๊าด! ไอ้หมาบ้านนี้มัเต้าีอภิสิทธิ์ดีแท้ เธอคงจะรักมัเต้าาก เอ๋... ทำไมภาพมัเต้าาโผล่ที่จอทีวีล่ะ โห... สุดยอด ผมอยากเล่นคอมจอใหญ่อย่างนี้บ้างจัง ถ้าดูหนังโป๊มันจะบะละฮึ่มขนาดไหน ซีเปิดคอมแล้วเดินไปยังตู้เสื้อผ้า เอาล่ะวา ผมซึ่งนอนหมอบอยู่เริ่มใจละทึก จนต้องชูคอขึ้นดู มันจะเหมือนที่อ่าเต้าารึป่าวเนี่ย นางฟ้ากำลังจะแก้ผ้าต่อหน้าเรา หัวใจหมา ๆ ของผมเต้นแรงขึ้น เร็วขึ้น มันเร็วกว่าตอนเป็นคเต้าาก ซีเปิดตู้ออก ภายใเต้าีเสื้อผ้ามากมายหลากหลายแบบ ดูผ่าน ๆ ล้วนแต่เป็นสินค้าแบรนด์เเต้าทั้งนั้น เธอยืนอยู่หน้ากระจกแล้วยิ้มกับตัวเอง เอ... เธอกำลังคิดอะไรอยู่นะ ผมสงสัยจริง ๆ“เราไม่น่ารักงั้นเหรอ” ซีพูดกับตัวเอง พร้อมขมวดคิ้ว น่ารักครับ น่ารักมาก ผมอยากจะบอกกับเธอ“ทำไมไม่มีใครมาจีบเลยนะ” ซีถอนหายใจ แล้วหยิบผ้าขนหนูสีส้มอ่อน ๆ มาพันเอวไว้ นี่เธอกำลังจะถอดแล้ว ผมคิดด้วยใจที่เต้นตูมตาม ไม่เสียทีที่ต้องมาอยู่ในสภาพหมา ๆ แบบนี้ โอ้ว! เธอถอดเสื้อยืดออกทางหัวแผ่นหลังเธอขาวนวลเนียนเหลือเกิน บราสีขาวที่ใส่ส่งให้เธอดูใสบริสุทธ์ ผมมองสะท้อนกระจกหัวใจแทบหยุดเต้น เนินอกอวบล้นบราออกมา เต้านั้นเต็มบราแน่น เธอเอื้อมมือมาปลดตะขอด้านหลัง ทันทีที่มัดหลุดก็ดีดผึงด้วยความอวบของเต้า โอว... อีกไม่ช้าผมกำลังจะได้เห็นแล้ว ไม่ช้า... อ้าว! เธอปลดผ้าขนหนูขึ้เต้าาห่มแบบกระโจมอก แล้วจึงดึงบราเซียออก“โฮ่ง” อะไรวะ! ในห้องยังจะปิดอีก เวร! เฮ่อ... มันอาจจะเป็นความเคยชินของเธอก็ได้ ผมฟุบหน้าลงนอนอย่างเบื่อหน่าย โดยไม่สนใจกับนางฟ้าที่กำลังเดินเข้าห้องน้ำ สมองผมคิดเรื่องราวไปเรื่อยเปื่อย ตอนนี้ร่างของผมจะเป็นยังไงบ้างนะ ถึงพรุ่งนี้ การบ้านก็ไม่ได้ส่ง ไปเรียนก็ไม่ได้ไป ความคิดฟุ้งซ่านประดังถาโถมเข้ามาดั่งสายน้ำไหล“แกร๊ก” เสียงลูกปิดประตูห้องน้ำ ปลุกผมให้ตื่นจากภวังค์ ซีเดินเช็ดผมเธอออกมา ผิวเธอผ่องไปทั้งตัว หยดน้ำเกาะเป็นเม็ด กับ ผมที่เปียกชุ่มส่งให้เธอดูเซ็กส์ซี่ผิดกับก่อนหน้านี้ที่ดูเป็นเด็กใส ๆ ไร้เดียงสา ซีเดินไปยังใหญ่๊ะคอมพิวเตอร์ หยิบเมาส์กับคีย์บอร์ดซึ่งเป็นแบบไร้สายมานั่งบนเตียง เธอนั่งขัดสมาธิวางแป้นคีย์บอร์ดไว้บนตักเมาส์ถูกวางลงบนแผ่นรองด้านขวาอย่างคล่องแคล่ว ส่วนผมนั้นยังคงนอนอยู่ด้านซ้ายเธอ hotmail คือเวปแรกที่เธอเข้า สงสัยจะเช็คเมล์ อึ๋ย... เลือดกำเดาผมแทบทะลัก เมล์ที่เธอเปิดมาเป็นรูปภาพ มันเป็นรูปชายกับหญิงเปลือยทั้งคู่“ยัยบ้า ชอบส่งรูปพวกนี้มาให้อยู่เรื่อย” ซีพูดกับตัวเองเบา ๆ คงเป็นเพื่อนเธอที่โรงเรียนส่งมาให้แหง ๆ ซีค่อย ๆ เลื่อนจอลงมา ภาพดูเหมือนเป็นภาพต่อเนื่อง จากที่ทั้ง 2 จูบกัน ฝ่ายชายก็อมเต้าฝ่ายหญิง ต่อมาฝ่ายหญิงก็อมกาปู๋ให้ฝ่ายชาย ดูเหมือนเธอจะหยุดอยู่ตรงภาพนี้นานพอสมควร ผมเหลือกตามองเธอ เห็นหน้าเธอแดงก่ำทีเดียว ภาพถัดมาเป็นรูปฝ่ายหญิงกำลังถูกโลมเลียส่วนกลาง จากนั้นก็เป็นภาพการสอดใส่ ให้ตายเถอะ หมาอย่างผมดูแล้วยังเกิดอารมณ์เลย แล้วซีล่ะ ผมจึงหัเต้าาสังเกตดูเธอ จริงด้วย ซีจ้องมองภาพตาเขม็งมือขวาหายเข้าไปใต้คีย์บอร์ด เธอกำลังช่วยตัวเองแน่ ๆ ผมตื่นเต้เต้าาก ๆ นางฟ้ากำลังช่วยตัวเองต่อหน้าผม เอาไงดี... เอาไง ผมระทึกไปหมดแต่ไม่รู้จะทำยังไง ได้แต่นอนนิ่งทั้ง ๆ ที่เธออยู่ห่างจากผมไม่ถึงคืบ กลิ่นกายเธอก็ช่างหอมเย้ายวน จู่ ๆ ซีก็เอามือซ้ายวางยันลงด้านข้างติดกับตัวผม เธอแอ่นอกแหงนหน้าหลับตาพริ้ม มือขวาเท่าที่เห็นยังคงซุกอยู่กับเนินหอย ส่วนผมนั้นนอนแข็งเป็นหินทำตัวไม่ถูก ไม่กล้าแม้แต่จะขยับตัว ไม่นานร่างซีก็กระตุกเบา ๆ มือที่เท้ายันร่างอยู่เกร็งจนเห็นได้ชัด“ซี๊ดดดดส์... อูวววว์” สิ้นเสียงครางซีถอเต้าือออกจากหว่างขาช้า ๆ นิ้วเธอมันเลื่อมทีเดียว เสียงลมหายใจเธอดังจนผมได้ยินชัด ซีคงถึงจุดสุดยอดไปแล้ว ผมคลายอาการเกร็งลงมาก เมื่อได้สติในสมองก็หวนคิด นี่ผมปล่อยโอกาสอะไรหลุดมือไปรึป่าว เมื่อครู่ถ้าผมทำอะไรเธอซักนิดหน่อยผมอาจจะได้เสพสุขกับเธอใช่มั๊ย ผมเริ่มคิดฟุ้งซ่านอีกครั้ง ระหว่างที่ปล่อยให้สมองคิดไปนั้น ซีก็ลุกจากที่นอนพาตัวเองเข้าห้องน้ำอีกครั้ง เธอคงไปทำความสะอาดตรงนั้นแน่ ๆ เสียงฉีดน้ำดังตามมา ผมซึ่งฟุ้งซ่านอยู่หันไปมองแบบไม่ตั้งใจ ง่ะ... ประตูห้องน้ำไม่ได้ปิด มันเพียงแค่แง้ม ๆ ไว้เฉย ๆ เท่านั้น เอาล่ะสิ ผมคิดอกุศลขึ้เต้าาอีกแล้ว ด้วยบทเรียนเมื่อครู่ผมไม่ยอมเป็น สมองหมาปัญญาควายอีกครั้งเด็ดขาด ผมผละจากเตียงนุ่ม ๆ วิ่งลี่ไปยังประตูอย่างรวดเร็ว เมื่อผมยื่นหัวเข้าไป ห้องน้ำ โอ้... น่ารักอะไรอย่างนี้ อ่างอาบ พื้นห้อง ผนัง สุขภัณฑ์ ทุกอย่างล้วนเป็นสีขาว แต่เมื่อผมเอียงหน้าไปมองเท่านั้นแหละ ภาพที่เห็นทำเอาผมตะลึงงัน เด็กสาวผิวขาวผ่องห่อไว้ด้วยผ้าขนหนูผืนน้อย มันเหมือนของขวัญที่พระเจ้าประทาเต้าาให้ผมแท้ ๆ ซีนั่งอยู่บนชักโครก ขาทั้ง 2 ข้างแยกออก มือขวาห้อยลงกับพื้นโดยยังจับสายฉีดชำระอยู่ เธอหลับตาพริ้มสีหน้าดูมีความสุขยิ่ง มืออีกข้างซุกคลึงเข้ากับเนินโหนก เธอคงไปฉีดล้างถูกปุ่มกระสันเข้าจึงทำให้เกิดอารมณ์ขึ้เต้าาอีก จะว่าไปนางฟ้าของผมก็เร่าร้อนไม่เบา ผมไม่ปล่อยโอกาสให้มานั่งเสียใจภายหลังอีกแล้ว ก็ผมเป็นหมา จะด่าก็ไม่เป็นไร ผมไม่ถือ ผมแทรกตัวผ่านประตูไปอย่างประหม่า 4 เท้าย่างอย่างแผ่วเบาเดินตรงไปยังนายสาวของผม“ซี๊ดดส์” ซีครางเบา ๆ พร้อมกับสายฉีดชำระที่หลุดมือลงกระแทกพื้น เธอคงเสียวสะท้านจเต้าือไม้อ่อน ความอิ่มเอมในรสสัมผัสส่วนกลางส่งให้เธอไม่รู้สึกถึงสิ่งรอบข้างที่เคลื่อนไหว ผมมาหยุดอยู่ตรงหน้าเธอ เอาไงดี... เอาไงดี ซียกมือขวาซึ่งบัดนี้ว่างอยู่ขึ้นเคล้นคลึงหน้าอกตัวเอง ใบหน้าเธอดูมีความสุขอย่างบอกไม่ถูก ปมผ้าขนหนูค่อย ๆ คลายออก และในที่สุดมันก็หลุด ให้ตายเถอะ กล่องของขวัญที่พระเจ้าประทานให้ผมถูกแกะออกแล้ว ช่างขาวเนียนเหลือเกิน เต้าอวบกลมกลึงดูแน่เต้าาก ปลายยอดเล็กเต่งสีชมพูอ่อน ๆ กลืนกับสีผิว ภาพที่เธอบีบเต้าตัวเองนั้เต้าันยั่วยวนจนเกิดห้ามใจ ผมไม่รอให้เป็นเหมือนครั้งที่แล้ว ถึงจะไม่เคยมีอะไรกับผู้หญิงมาก่อน แต่จากการอ่านก็พอรู้มาว่า จุดเสียวอยู่ตรงไหนบ้าง เอาวะ! ผมกลั้นใจยื่นหน้าซุกเข้าหว่างขานางฟ้าอย่างรวดเร็วพร้อมด้วยลิ้นที่ตวัดโดยพลัน“ว้าย! อะไรน่ะ ซี๊ดดส์” ซีตกใจตาเบิกโพลงทำทีจะลุกหนี แต่จู่ ๆ เธอกลับสะดุ้งแล้วนิ่งไป นิ้วมือซึ่งคลึงปุ่มกระสันหยุดไปเฉย ๆ นี่อาจจะเป็นเพราะลิ้นของผมก็ได้ จริง ๆ ผมไม่เคยทำแบบนี้กับใครมาก่อนจึงไม่รู้ว่ามันตรงจุดที่เธอเสียวรึป่าว แต่อาจเป็นเพราะลิ้นเจ้าเจมันยาวและสากมั๊ง มันจึงลากไปสะกิดปุ่มเสียวเธอได้ถูกที่“ซี๊ดดดส์…อู้ยยย์” เสียงครางของซี ทำเอาผมสยิว“ซูดดดส์... อ้า.. อ้า” ให้ตายเถอะซีถอเต้าือออกจากเนินหอยแล้วเอามาลูบต้นคอผม ปลายนิ้วครูดเบา ๆ ไปมาคล้าย ๆ นวดลงภายใต้เส้นขนถูเข้ากับผิวหนังผม โอยยย... มันรู้สึกดีอะไรอย่างนี้ นั่น... อีกข้างนึงแล้ว มือที่เคยบีบคลึงเต้าอวบกลับลงมาลูบไล้ต้นคอผมอีกข้างเช่นกัน“อือออ... ซี๊ดดดส์” ซีเริ่มโยกกระดกเอวเบา ๆ กับหน้าของผม น้ำจากร่องเสียวเริ่มไหลออกมามากขึ้น ลิ้นแบ ๆ ของผมรับรสมันได้เป็นอย่างดี มันหวานแปลก ๆ ผมไม่รู้ว่าจริง ๆ แล้วรสชาติของน้ำนี่จริง ๆ แล้วมัเต้าีรสนี้รึป่าว“ซี๊ดดดส์... อ้า” นางฟ้าถอเต้าือจากต้นคอผมมาซุกตรงหว่างขา เธอใช้นิ้วชี้กับนิ้วกลางแบะพูหอยออก เหมือนจะให้ผมเลียติ่งเนื้อได้อย่างถนัด“อูยยยยว์” เพียงลิ้นสาก ๆ ตวัดโดนจัง ๆ เท่านั้น ร่างของสาวน้อยถึงกับสะท้าน มือซ้ายซึ่งลูบต้นคอผมชะงัก ผมรู้สึกได้ถึงต้นขาที่เกร็งเข้าหากันของเธอ ซีคงเสียวมาก ๆ จากที่ผมดูเธอพูดหน้ากระจกแล้ว ซีคงยังไม่เคยผ่าเต้าือชายเป็นแน่ทีเดียว ยิ่งคิดผมก็ยิ่งเงี่ยน และแล้วผมก็รู้สึกถึงส่วนกลางของผม มันหน่วง ๆ อย่างบอกไม่ถูก ใช่... กาปู๋ผมกำลังพองขึ้น ไม่ได้เด็ดขาด ไม่ได้ ถ้ามันยาวออกมา แล้วไม่ได้เอาน้ำออก มัเต้าิชี้เด่ทั้งวันเหรอ ผมพยายามสะกดความรู้สึก แต่ลิ้นก็ยังโลมเลียร่องหอยลิ้มความฉ่ำหวานไม่ขาด“โอ้วววว์... ซี๊ดดดส์... โอ้ววว์” มือซ้ายเธอกำปลอกคอผมแน่นหน้าขาเธอแข็งเกร็ง ร่างเธอกระตุก พร้อมด้วยร่องหอยที่บีบตัวขับน้ำเงี่ยนออกมามากจนผมรู้สึกได้ ใช่แล้ว มันเป็นอาการของคนถึงจุดสุดยอด และดูเหมือเต้าันจะรุนแรงกว่าครั้งที่เธอช่วยตัวเองบนเตียงเสียอีก ผมโลมเลียน้ำเสียวจนหมดทุกหยาดหยด“ฮือ... ฮือ... ฮือ” ซีถอนหายใจยาว แล้วก้มลงมองหน้าผม เธอเอื้อมมือทั้ง 2 ข้างลงมาจับขาผมยกขึ้น ผมถึงกับต้องยกตัวขึ้นตาม“โฮ่ง” เฮ่ย! แบบนี้ไม่เอาโว้ย ทันทีที่ผมยืน 2 ขา หนังหน้าท้องมันรั้งจนกาปู๋ผมตึง ยิ่งมัเต้าีอารมณ์อยู่แล้วด้วย แต่ดูเธอไม่สนใจเท่าไหร่“เจ้าเจตัวดี เล่นอะไรก็ไม่รู้” ซีพูดกับผมแบบเผชิญหน้าด้วยเสียงใสน่ารัก แต่หารู้ไม่ว่าผมได้มองหน้าเธอ สายตาผมจับจ้องที่หน้าอกอวบขาว ๆ เต่ง ๆ ตรงหน้ามากกว่า ถ้าเป็นไปได้ผมอยากจะบีบมันให้มันส์มือจริง ๆ“ออกไปได้แล้ว แกทำให้ชั้นต้องอาบน้ำอีกรอบแล้วเห็เต้าั๊ย เหงื่อเต็มเลย” ซีพูดพลางวางมือ เอ้ย! วางขาผมลงกับพื้น แล้วดันตัวผมเบา ๆ เหมือนเป็นสัญญาณให้ออกจากห้องน้ำ ว้า! อะไรวะ... จบแค่เนี่ย เฮ่อ... ออกก็ออก แค่นี้ก็บุญของผมแล้ว...พลอยเป็นสาวมหาลัยค่ะแล้วก็เป็นคนชอบเรื่องบนเตียงไม่ใช่น้อย เรียกว่าคลั่งเลยก็ได้ พลอยเป็นคนรูปร่างอวบมากค่ะ คนส่วนใหญ่ก้อเลยชอบมอง พลอยเป็นเด็กปี1 ก็เลยเป็นที่หมายตาของรุ่นพี่หลายคน กลุ่มพี่บอยเป็นกลุ่มที่มีชื่อมากคะที่มหาลัย และพลอยก็แอบเล็งหลายคนในกลุ่ม จนวันนึงเป็นวันที่มีการรับน้อง พอเสร็จพี่เค้าเลยชวนกลุ่มพลอยไปเที่ยวต่อ เราก็ไปเพราะชอบเค้า พี่บอยเค้าก็มอมเหล้าพลอยแหละค่ะ เราก็ตามใจเค้าแหละค่ะก็เค้าคารมดี ขนาดนั้นซักพักเพื่อนพลอยบอกว่าอยากกลับ พวกพี่เค้าเลยอาสาไปส่ง บนรถก็มีพี่บอยกับเพื่อนเค้าอีก4คนแล้วก็มีพลอยกับเพื่อน แต่รถพี่เค้าเป็นรถjazzที่นั่งได้ไม่กี่คน เราสองคนเลยต้องนั่งตักพวกพี่เค้า พอนั่งไปซักพัก พี่เอกเค้าก็เอามือล้วงเต้าพลอยค่ะ เราก็ไม่กล้าพูดอะไรเพราะคิดว่าพี่เค้าแค่เผลอโดน แต่ซักพักเราก็รู้ว่าไม่ใช่แล้ว แต่พลอยก็ยังเงียบคะ แล้วก็อเริ่มเงี่ยนค่ะ วันนั้นพลอยใส่ Gสตริงค่ะ พอนำมันไหลมันก็ซึมออกมา พี่เค้าเลยรู้ ส่วนพี่อาม ก็เอามือมาล้วงหอยพลอยค่ะ เสียวทั้งตัว ตอนนั้นพลอยก็เลยคิดว่าวันนี้คงไม่รอดแน่เลยปล่อยเลยตามเลยไป พอเราหันไปมองเพื่อน พี่ยี่ก็กำลังเล่นเสียวกับเพื่อนพลอยเหมือนกันค่ะ ตอนนี้เพื่อนพลอยคลางไม่เป็นภาษาแล้วค่ะ สักพักรถก็หยุด พี่เอกตะโกเต้าาว่า"เฮ้ยเหลือให้กูบ้างดิว่ะ"พี่เค้าจอดรถที่หน้าอพาทเม้น แล้วก็พาเราสองคนขึ้นห้อง พอมาถึงเสื้อผ้าก็ถูกปลดออกหมดแล้วค่ะ พี่เอกเอากาปู๋อัดปากพลอยเลยค่ะ มันใหญ่มาก เอ้า...อีร่านพลอยอมกาปู๋กูเข้าไปเงี่ยนนักนิ กูจะเย็ดมึงให้หายร่านเลยวันนี้ พลอยก้อทั้งอมทั้งอม ส่วนพี่เอกก็เลยร่องหอยพลอย รัวลิ้นไม่เป็นจังหวะเลยค่ะ พลอยงี้ขาสั่นเลย ทั้งอมกาปู๋ทั้งถูกบี้แตด ส่วนอีกฝั่งเพื่อนพลอยโดนเย็ด ร้องลั่นห้องเลย ซักพักพี่เอกก็จับพลอยวางกับเตียงแล้วดันกาปู๋พรวดเข้ามาเลย พลอยงี้ร้องลั่น ร้องสิอีพลอยร้องเยอะๆ โอ้ยมันกาปู๋โว้ย พลอยหรอค่ะไม่ทันร้องตอบกาปู๋พี่เอกก็ยัดมาเต็มปาก เสียวไปทั้งกระพุ้งหอยเลย สักพักพี่เอกก้อเสร็จ พ่นน้ำเต็มหน้าพลอย ส่วนพลอยยังถูกพี่บอยเย็ดอยู่ค่ะ ซี้ดดดดดดดด..เย็ดพลอยอีกดันลำใหญ่ของพี่มาอีกค่ะ พี่เอกจับพลอยขึ้นคร่อมเข้า พลอยเลยกระเด้าขาดใจค่ะ ทำไมหอยมึงเเดงนักว่ะ อีพลอย "ก็กาปู๋พี่มันใหญ่นิค่ะ พอนั่งท่านี้พลอยเลยเห็นเพื่อนถนัด เพื่อนพลอยถูกเย็ดท่าหมาส่ายอย่างเอาเป็นเอาตายค่ะ แหกปากลั่นห้อง เสียงกาปู๋ตีกับก้นดัง ปับๆๆๆๆๆ ส่วนพลอยก็ใช้ย่อยมันไปทั้งกระพุ้งหอย แล้วอยู่ก็รู้สึกว่ามีอะไรมาแยงก้น พี่เอกค่ะของเค้าแข็งตัวอีกเลยยัดก้นพลอย พลอยไม่เคยแต่ก็อยากลอง พี่เอกบอกอย่าเกร็งสักพักพี่เค้าก็ดัเต้าามิดด้าม เสียวสุดๆเพราะมีคุย2อันอัดเค้ามาพี่ๆเค้าซอยดังป้าบบบบบบบๆๆๆๆ โอ้ยทำไมหอยมึงฟิตยังี้ว่ะ ฟิตจริงๆ "เย็ดแรงๆสิค่ะมันจะยิ่งฟิตขึ้นอีก "พูดไม่ทันขาดคำพี่เค้าก็เย็ดไม่ลืมหูลืมตา "โอ้ว...ดันกาปู๋เข้ามาอีกสิค่ะ"ทั้งห้องระงมไปด้วยเสียงร้อง เสียงกาปู๋ตีกับหอย เสียงเตียงเอี้ยดอ้าด แล้วสักพักพลอยก้อเสร็จพี่เอกกระแทกตาม2-3ทีแล้วก้อเสร็จ ส่วนพี่บอยก็ตามมาติดๆค่ะ ทางเพื่อนหนูหรอค่ะ เปลี่ยนเป็นท่านอนหงายถูกเย็ดอีก5-6ทีก็เสร็จค่ะ แล้วเราก็พักกันหลังจากนั้นก็เวียนกันเย็ดจนเช้าเลยค่ะ วันรุ่งขึ้นพลอยงี้จับไข้เลย หลังจากนั้นพลอยก็นัดมาเล่นเซ็กส์หมู่กับพี่ๆเค้าบ่อยๆค่ะ รวมทั้งหาเพื่อนใหม่ๆมาเล่นด้วยค่ะ คลิป ดูด นม นม โต 18 เสียวกับ หนังx

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21