ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หน้งโป็  (อ่าน 328 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หน้งโป็
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 06:21:05 PM »
หน้งโป็ คลิปช่วยตัวเองฟรี หน้งโป็ หน้งโป็เรื่องเกิดเมื่อตอนผมอยู่ ปวช.3 ของโรงเรียนแห่งหนึ่งทางภาคใต้ กับน้องปวช.2ที่เป็นไบรุก เรื่องก็มีอยู่ว่าตอนที่ผม สอบปลายภาคเสร็จก่อนจะปิดเทอมใหญ่ ผมก็แอบชอบน้องเขา ตอนนั้นน้องเขาอยู่ ปวช.1 จะขึ้นปวช.2 อะคาบ ผม แล้ว ผมก็กำลังจะขึ้นปวช.3 จิงๆๆแล้วผมแอบชอบน้องเขามานานแระคาบผม น้องเขาเป็นคน น่ารัก ขาว สูง หน้าก็ก็เข้าขั้นหล่อ 1 ใน10ของโรงเรียนอะคาบผม เท่าที่ผมรู้มา น้องเขา ยังโสด ไม่เคยมีไรกับผู้หญิงมาก่อน(ตอนนั้นแอบคิดในใจ น่ะ ว่าทำไม 17 ปี แระ ยังไม่เคยมีไรกับผู้หญิง ) มันก็งงอยุ่ ก่อนจะปิดเทอมผมเลยตัดสินใจไปขอเบอร์น้องเขาเอง แล้วก็ถามชื่อน้องคนนั้น ผม/ ดีคับ พี่ชื่อพี่บอยคาบผม คือ.ว่า ชื่ออะไรเหรอคาบผม(ไม่อยากจะบอกว่าตอนนั้นสั่นไปทั้งตัวแระ) น้องมาร์ค/ ดีคับ ผมชื่อมาร์คคาบ (น้องเขาก็ดูงง ประมาณว่า แอ๊ะไอ้นี้มาถามชื่อกูทำไมว่ะ) น้องมาร์ค/คือว่ามีแฟนหรือยังคาบ(ถามไปแระจิงๆแล้ว มีข้อมูลเต็มที่เลยเรา) น้องมาร์ค/ยังคาบพี่ ผมไม่เคยมีแฟนเลย แล้วพี่ถามผมไมอะ ผม/ (คิดในใจใครจะกล้าตอบตรงๆบ้าปะล่ะ) อ่อเปล่าคาบไม่มีอะไรหรอกคาบผมแค่อยากรู้จักคับ แล้วเราก็ถามต่อไปว่า แล้วพี่ขอเบอร์น้องมาร์คได้มะคาบผม(ตอนนั้นไม่กล้าก็ต้องกล้าล่ะ เพราะเดียวโรงเรียนปิดไปไม่ได้เจอกัน มีหวังตายแน่เลยกู) น้องมาร์ค/ พี่จะเอาไปทำอะไรหรอคาบผม (น้องเขาดูจะเขินอายกว่าเราอีก หน้าน้องเขานี้แดงมาก ปากนี้ชมพูสุดด เอาซะอยกาจะเข้าไปจูบปากน้องเขาตอนนั้นเลย แต่ดันเป็นที่โรงเรียนเลยอดเลย) ผม/ไม่มีไรหรอกคาบผม(ผมอะไม่มีไรอะไรตลอด แต่ในใจน่ะอยากจะพูดเต็มที่เลย) ก็แค่อยากจะคุยด้วยอะคาบผม แล้วน้องมาร์คก็ให้ผมมาแล้วผมก็บอกว่า ผม/เดียวตอนค่ำๆๆโทรไปคุยน่ะคาบผม โทรไปรับโทรศัพท์พี่ด้วยน่ะคาบผม ไม่รับ เดียวไปหาถึงบ้านเลย (ตอนพูดอะหน้าตาแอ็บน่ารักนิดๆๆ ถ้าเขาไม่รับคงไม่ไปหรอก เพราะไม่กล้าอะ แต่รู้จักบ้านเขาแระ บอกแล้วไงข้อมูลนี้เยอะแบบgoogleเลยเรา) น้องมาร์ค/ ได้คาบพี่ เดียวถ้าผมว่าวผมจะรับน่ะ (น้องเขาพูดแบบผู้ชายเรียบร้อยอะ เขินๆๆ น่ารักๆ )  ตกตอนค่ำหลังทานข้าวเสร็จ ประมาณ 1 ทุ่มจะร้องทุ่มได้มะ จำไมได้แระ หยับโทรศัพท์มาแล้วกดโทรหาน้องเขา ในใจตอนนั้นก็สั่นนิดๆๆน่ะ แต่ไม่เหมือนตอนที่ไปหาน้องเขาที่โรงเรียน เขินสุดๆๆอายสัสๆๆแต่ก็ต้องกล้าหน่อย อย่าที่เขาบอกว่า อยากได้ลูกเสือต้องเข้าถ้ำเสือ จิงมะ อิอิ ผม/ ดีคาบผมน้องมาร์คหรือเปล่าคาบ พี่บอยเองคับ (เสียงในตอนนั้นสั่นๆๆ มือนี้ เย็นไปหมดเลย ขนาดไม่อยู่ใกล้กันน่ะเนี่ย) น้องมาร์ค/ ดีคาบพี่บอย ผมพูดเองคาบ พี่มีอะไรหรือเปล่าคาบ ผม/เปล่าหรอกคาบ(เปล่าอีกตามเคยอะคาบผม) ก็แค่อยากคุยด้วย กลัวเขาจะเสียใจน่ะให้เบอร์มาแล้วไม่โทรไป  น้องมาร์ค/ อ่อคาบผม แล้วพี่ทานอะไรยังคาบผม ผม/อ่อทานแล้วคาบผม (ก็คุยเรื่องทั่วไปที่คนเขาคุยกันเวลาโทรศัพท์เช่น ทานอะไรยัง ทำอะไรอยู่ นอนหรือยัง จะนอนกี่โมง ) แล้วก็ถามต่อว่า แล้วน้องมาร์ครู้ปะ พี่ไม่ได้เป็นผู้ชายน่ะคาบผม น้องรู้ปะว่าพี่คิดอะไรกับน้อง น้องมาร์ค/ ก็คิดว่าน่าจะรู้น่ะคาบผม ว่าพี่ชอบผม เพื่อนผมมันบอกมาน่ะคาบผม( ดีใจจังเขารู้ด้วยว่าเราคิดอะไร เบินจังเลย55555555) ผม/ (เราก็ไม่อยากพูดอะไรมากในเมื่อเขารู้แล้ว ว่าเราคิดไงกับเขาที่นี้ก็ถามเขาตรงๆๆเลยดีกว่า) แล้ว น้องคบกับพี่ได้มะ พี่ยังไม่มีแฟน น้องมาร์ค/ ก็ได้คาบผม แต่ก็คุยๆกันไปก่อนน่ะคาบผม แต่ผมบอกพี่ก่อนเลยน่ะคาบผม ว่าผมเป็นผู้ชายน่ะคาบผมไม่ใช่เกย์ หรือ อะไรอย่างที่พี่คิด( ผมก็งง แล้วจะคบกับกูทำไมเนี่ย แต่ก็เอาเหอะลางสังเห่า(มากกว่าลางสังหรณ์น่ะ)แต่ก็เอาเหอะชอบไปแระนิคาบผม) หลังจากนั้นผมกับน้องมาร์คก็คบกันมาได้ประมาณ เกือบสองเดือนในระหว่างช่วงที่ปิดเทอม จนมาถึงวันนั้นที่บ้านของผมไม่มีใครอยุ่เลยนอกจากผมคนเดียว ผมก็เลยช่วนน้องมาร์คมาเที่ยวที่บ้าน เพราะตั้งแต่ที่น้องมาร์คคบกับผมน้องมาร์คไม่เคยมาเที่ยวบ้านผมเลย และเขาก็บอกผมมาตลอดว่าเขาไม่เกย์น่ะเขาเป็นผู้ชายแท้ แต่เขาเต็มใจคบกับผม ผมเลยตัดสินใจชวนน้องมาร์คมาเที่ยวที่บ้าน แล้วน้องมาร์คก็ตอบตกลง ในตอนเย็นผมก็ได้ยินเสียงรถมาจอดหน้าบ้านผมเลยออกไปเปิดประตูบ้าน ผม/ ดีคาบน้อง มาเร็วจังเลยคาบพี่ยังไมได้อาบน้ำเลยน่ะ(หมายถึงอาบน้ำตอนเย็นน่ะ) เข้ามาก่อนดิคาบผม (ตอนนี้เริ่มเฉยๆแล้วไม่ค่อยตื่นเต้นเหมือนเมื่อก่อนคงเป็นเพราะคบกันมาพอชะได้ล่ะมั้งคับ น้องมาร์ค/ อ่อคือว่าผมว่างๆอะคาบ ไม่รุ้จะไปเหมือนกัน ก็เลยมาก่อนน่ะคาบ พี่คงไม่ว่หารอกน่ะ(น้องเขาพูดเชิงหัวเราะแบบผู้ชายน่ารักๆ) ผม/ใครจะไปว่าล่ะคาบผม แค่น้องมาได้พี่ก็ดีใจแระ (พูดไปตรงเอาซะน้องเขาเขินมานิดๆ แอบเห็นน้องเขายิ่มอะหน้าแดงเหมอืนชมพู่มะเหมี่ยวเลย) น้องมาร์ค/ เออพี่แล้วนี้ไม่มีใครอยุ่บ้านเลยเหรอคาบ เขาไปไหนกันหมด (ถามแบบเด็กๆน่ะเห็นบ้านเงียบๆล่ะมั้งหรือว่ากลัว หรือว่าจะถามเพื่อความแน่ใจอิอิอิ) ผม/อ่อไม่มีหรอกคาบผม ไม่มีใครอยู่เลยน่ะ เขาไปเที่ยวบ้านญาติที่ตรังอะคาบผม (สงสัยจังเขาคิดอะไรอยุ่หรือว่า!!!!!!!!!!!!!!!!!!!5555) พออาทิตย์เริ่มตกดินผมก็ไปอาบน้ำ แล้วไปหาซื้อกับข้าวมากินที่บ้านกับน้องเขาน่ะ ผมก็ชวนน้องเขามากินข้าวหลังจากทานข้าวเสร็จ สักพัก ประมาณ 3ทุ่มเห็นจะได้ น้องเขาก็พูดขึ้นมาว่า น้องมาร์ค/ เออพี่บอยคาบพี่บอยเคยดื่มเหล้าไหมคาบ (น้องเขาถามทำไมว่ะ คิดไรอยู่น่ะ) ผม/ อ่อไม่เคยคาบ (จิงๆๆแล้วก็มีบ้างน่ะ แต่ก็อย่างว่า ตอบแบบอมภุมิไง) ทำไมเหรอคาบผม น้องมาร์ค/ถ้าเกิดว่าถ้าผมจะดื่มเหล้าได้ไหมคาบผม คือว่าไม่ได้ดื่มมานานแล้วอะคาบผมตั้งแต่ต้นปีน่ะ นี้ก็นานแระ พี่ดื่มเป็นเพื่อนหน่อยน่ะ ผมเลี้ยงพี่เอง(คนอะไรขนาดพูดธรรมดายังไม่ได้อ้อนเลย หัวใจจะละลาย) ผม/ก็เอาดิคาบพี่ก็ไม่เคยดื่มเลยสักครั้ง ถ้าได้ลองสักครั้งจะเป็นไรไป ไหนๆก็ไหนๆ (พูดไปงั้นและคาบจิงๆแล้ว ดื่มน่ะแต่ไม่บ่อย) น้องมาร์ค/ทุกคนต้องมีครั้งแรกและคาบพี่ (พูดไปหัวเราะไป 55555ตอนน้องเขาหัวเราะยังน่ารักเลย) หลังจากนั้น น้องมาร์คก็ลงไปซื้อเหล้ากับมิ๊กเซอร์มา ส่วนผมก็ไปเตรียมสถานที่หลังบ้าน ซึ่งบรรยากาศไม่ต้องพูดถึง เพราะบ้านผมอยู่บนเขาอะคาบผมเห็นวิวทะเลในตอนกลางวันด้วยน่ะ ตอนกลางคืนจะเงียบมากมีแต่เสียงหัวใจของผมกับเสียงลมพัดอะคาบผม(เสียงลมพอรับได้น่ะว่าไหม แต่เสียงหัวใจผมอะอย่าพึ่งอวกกันน่ะ) ไม่นานนักน้องมาร์คก็กลับมาพร้อมกับ ถุงเหล้า กับถึงน้ำแข็งอีกสองถุง(ดื่มกันสองคนซื้อน้ำแข็งมายังกับดื่มสัก4ถึง5แน๊ะ) ตอนนั้นเวลาก็จะ4ทุ่มแระคาบผม ก็เริ่มกินกัน ไปเรื่อยๆๆคุยกันไปเรื่อยๆคุยเรื่องเก่าๆกันไปบ้าง อะไรบ้าง น้องเขาก็เล่าเรื่องเขาให้ฟังผมฟัง แล้วก็คุยกันไปกันไป จนใกล้จะ ตี1แระคาบผม น้องมาร์คเองอะคาบผมที่เป็นคนเมาก่อนผมเพราะอย่างที่รู้อะคาบผมว่าผมดื่มเหล้าไม่เก่ง ผมดื่ม ได้แก้วหนึ่งเขาไป 3ล่ะ แล้วอย่างงี้ทำไมจะไม่เมาล่ะคาบ แต่ผมไม่ใช่ว่าไม่เมาน่ะคาบถึงจะดื่มน้อยแต่ผมคอไม่แข็งน่ะแค่มึนๆไปหน่อย ผมก็เรียกน้องเขาเพื่อที่จะได้เข้าไปในบ้าน ผม/น้องมาร์ค น้องมาร์คคับ เขาไปในบ้านน่ะคาบ(น้องเขาก็ไม่ยอมตื่น ไอเรก็คิดในใจ มันเมาจิงหรือแกล้งเมาว่ะเนี่ยผมก็เรียกเขาอีกรอบหนึ่ง) ผม/น้องมาร์ค เข้าไปนอนในบ้านน่ะคาบ นอนตรงนี้มันจะหนาวน่ะคาบ (น้องเขาไม่รุ้สึกตัวเลย) เหมือนกับพูดคนเดียวเลย ไม่มีสัญญาณตอนรับ เลยวุ่ย ผมก็คิดในใจถ้าน้องเขาไม่ตื่นเราต้อง พยุงน้องเขาเข้าไปในห้อง แล้วจะไหวเหรอเรา ไอเราก็ตัวเล็กนิดเดียว น้องเขา ตัวก็นัก “จะไหวไหมเนี่ยตู!!!!!!!!! เออเอาว่ะ ดีกว่าปล่อยให้น้องเขานอนโดนยุงรุมประชาทันอยู่ข้างนอก”พูดกับตัวเอง เราก็พยุงน้องมาร์คเข้าไปในห้องนอนของผม แล้วไปก็ออกไปเก็บของด้านนอกก่อน หลังจากนั้นก็ไปอาบน้ำก่อนเพราะผมจะเป็นคนที่อาบน้ำก่อนน่ะ เสมอ ไม่อาบมีหวังนอนไม่หลับแน่ แล้วผมก้เข้าไปในห้อง ในใจตอนนั้นตอนที่เข้าไปในห้อง เริ่มคิดไม่ดีแระ ก็น้องเขาเล่นนอนได้แบบว่าxxxxxxxxxxxสุดๆๆทำเขาน้องชายผมตื่นเลย ผมก็คิดน่ะคาบว่าจะทำไมไงดี ถ้าทำไปแล้วกลัวที่สุดคือน้องเขาไม่คุยกับผมไง ก็เลยปิดไฟนอน แต่ ยังไงล่ะคาบ ผมนอนแล้วแต่น้องชายตัวดีของผมกับสมองของผมไม่ไม่ยอมนอนสมองกสั่งจังเลยให้น้องชายผมไม่หลับอิอิอ รู้สึกว่ามีอารมณ์สุดดดดเลยเรา ก็เลยตัดสินใจ เอามือไปวางบนjooน้องมาร์ค (ไม่อยากจะบอกว่า ตอนที่ผมว่ามันหลับอยู่ พอผมวางสักพักมันดันมือผมขึ้นมาเลย) jooน้องเขาก็แข็งมาก จากตอนนั้นที่จับประมารสัก 7 นิ้วเห็นจะได้แล้วใหญ่มากคับ ผมเลยค่อยๆลูบ ลูบ แล้วก็ลูบเรื่อยไปทั่วเรื่อนร่างของเขา ลูปไปเล่นตรงหัวนม ผมก็เริ่ม เอามืดไปปลดกางเกงเขาน้องมาร์จ จับน้องชายjooของเขาออกมาแล้วผมก็ เอาให้เอา มันใหญ่กว่าที่คิดอีก ผมเอาไปเรื่อยๆ จนมีเสียงครางเบาๆ จากปากของน้องเขา ผมก็อมไปอีก เอาไปอีกน้องเขาก็เลยตื่นขึ้นมา ผมตกใจมาก ทำอะไรไม่ถูก กลัวน้องโกรธ จู่ๆน้องเขาก็พูดข้างหูผมว่า”พี่บอยเป็นของมาร์คน่ะ” ผมไม่ทันตอบอะไร เขาก็จับผม นอนคว้ำลงแล้วเขาก็ ไม่ได้ใส่ถุงยาง เขาบนนจงเสียบjooอัน 7นิ้วกว่าๆของเขาลงไป มันเจ็บมาก เจ็บสุดด น้องเขาแทงลึกลงไป ลึกลงไป อีก พอสุดลำน้องเขาก็เริ่มซอยช้าๆ ช้าๆๆ ถี่ขึ้น แล้วก็ถี่มากๆๆๆๆ น้องมาร์คครางเสียงดังแบบหื่นมากๆๆ ผมก็เจ็บสุดๆๆ แต่ก็เสียวไปด้วย เขาเอาผมแรงมาก แต่เขาเสียบถี่สุดดๆๆๆพอเขาจะเสร็จเขาก็ชักjooเขาออกมาแล้วเอามันยัดเข้าไปในปากผม เขากดjooเขากับปากผมไว้แล้วก็ปล่อยน้ำว่าวออกมาในปากผมผมรู้สึกได้ถึงตอนที่น้ำว่าเขาพุ่งเข้าไปในปากของผม มันอุ่นมาก แล้ว เขาก็ไม่ยอมหยุด ผมเหนื่อยสุด เขาบอกให้ผมนอนหายให้ยกขาขึ้นทั้งสองข้างแล้ว เขาบอกให้ผมเอามือผมจับขาตัวเองไว้ แล้วมาร์คก็กระซิบข้างหูผมว่า”พี่บอยคาบ ผมขอเอาพี่ต่ออีกรอบน่ะ ผมชอบมันเสียวดี อีกอย่างน้องชายผมก็ยังแข็งอยู่เลย ได้ไหมคาบ” (ตอนที่เขากระซิบข้างหูมีเสียงหอบนิดๆ บวกกับลมหายใจที่อุ่นๆมันช่างสุขเหลือเกิน) แต่ผมก็ไม่ได้ตอบเขาไปน่ะ เขาก็ เลย จับjooเขา เสียบเขาไปอีกรอบ แล้วบรรจงแทงjooอันทั้งใหญ่และยาวของเขาเข้าไป เขาแทงมันลงไปจนสุด เขาซอยถี่ขึ้น ถี่ขึ้น จนผมเสียวสุดๆ ผมครางออกมา เขาก็ครางออกมาผมและเขาเสียวสุด ผมเริ่มจะไม่ไหวแล้วมันมั้งเจ็บและเสียวมาก เขาก็ซอยแรกขึ้นๆถี่ขึ้นๆ จนมีเสียงดัง”ฮ๋า!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!”ดังออกมา พร้อมกับภายในตูดของผมก็รู้สึกได้ถึงความอุ่นของ อสุจินับล้านล้านตัว ที่เข้าไปอยุ่ในตัวผม เขาปล่อยมันในตูดผม แล้วเขาก็เสียมันคาไว้กับตูดผมพร้อมกับหมดแรง แล้วเขาก็นอนทับบนตัวผม กายแนบกายเนื้อแนบเนื้อ มันอุ่นมาก เขากอดผมแน่นมาก แน่นซะผมต้องบอกว่า ผม/ พี่หายใจไม่ออกล่ะคาบมาร์ค น้องมาร์ค/ขอโทษคาบผม ผมลืมไปว่านอนทับพี่อยู่ พี่คับ ผมมีความสุขมากเลยคับ พี่รู้ไหมผมไม่รู้ว่าทำไมผมจึงรู้สึกดีในเวลาที่ผมอยู่ใกล้พี่ ผมรู้สึกแปลกๆกับพี่ ผมรู้สึกว่าพี่ไม่ใช่เกย์ ผมรู้สึกว่าพี่เป็นผู้หญิงคนหนึ่งที่ผมรัก ผมไม่เคยรังเกียจพี่เลยคาบ ผมรัก ถึงพี่จะไม่ใช่ผู้หญิงแต่ผมก็รักพี่น่ะคาบผม ผม/ พี่ก็รักมาร์คน่ะ(ในตอนนั้นจะให้พูดอะไรออกล่ะคาบ อึ่งอยู่กับคำพูดที่น้องเขาพูดมา แอบดีใจอยู่ลึกๆ)  หลังจากนั้นผมก็ไปอาบน้ำพร้อมเขา แล้วเขาก็พูดขึ้นมาว่า”ผมขอโทษน่ะคาบ ผมรู้ว่าพี่เจ็บ แต่ทำไงได้ล่ะคาบ ผมเงี่ยนเพราะ ผมไม่เคยมีไรอะไรกับใครเลยสักครั้ง พี่คือคนแรกของผมน่ะคาบ ดุหนังโป้ออนไลนนักเรียนญี่ปุนเอากันการ์ตูนโป๊xxx ตอนที่ 838หนังโป้เด็กเย็ดกันดู ง่าย ไม่ ต้อง โหลด เด็ก มี xหนังออนไลน์ โป้นักเรียนสวัสดีครับ เรื่องของผมเกิดขึ้นสดๆ ร้อนๆ เมื่อเดือนที่แล้วนี้เองครับ ผมเป็นพนักงานใหม่ของบริษัทแห่งหนึ่ง ที่นี่มีพนักงานทั้งชายและหญิงพอๆ กันซึ่งทำให้แผนกนี้มีสีสันและบรรยากาศรักกุ๊กกิ๊กของวัยรุ่นอยู่ ไม่น้อยในบรรดาดาวเด่นประจำแผนกก็มีหลายคน แต่ที่ผมค่อนข้างจะสนใจเป็นพิเศษเธอชื่อพี่ปุกอยู่มาสามปีแล้วผมได้มีโอกาสรู้จัก พี่ปุกตอนแข่งกีฬาระหว่างแผนก ผมเป็นนักกีฬาฟุตบอลส่วนพี่ปุกเป็นเชียร์ลีดเดอร์ พี่ปุกขับรถมาแผนกทุกวัน ส่วนผมพักอยู่ที่ หอของบริษัทจะกลับบ้านเฉพาะวันเสาร์อาทิตย์ ผมคอยแอบมองและเข้าไปทักทายพี่ปุกทุกครั้งที่มีโอกาส แต่ก็ไม่ได้ใกล้ชิดนัก พี่ปุกจะถูกห้อมล้อมไปด้วยเพื่อนผู้หญิงกลุ่มของเธอตลอดเวลา พวกพี่ๆทั้งหลายๆคนพยายามจะเข้าไปจีบเธอ แต่ไม่เคยมีใครสำเร็จ หลายครั้งที่ผมช่วยตัวเองในห้องน้ำก็มีพี่ปุกนี่แหละครับที่เป็นสาวในฝันของผม วันศุกร์วันหนึ่ง ผมซ้อมบอลเสร็จฟ้าเริ่มมืดเหมือนฝนจะตกหนักผมรีบอาบน้ำเก็บข้าวของใส่เป้ไปรอขึ้นรถเมล์ ตอนนั้นค่อนข้างเย็นแล้วมีผมที่เป็นพนักงานยืนรออยู่คนเดียว คนอื่นๆ คงรีบกลับกันไปหมดแล้ว ฝนก็เริ่มตกลงมารออยู่ครู่ใหญ่รถเมล์ก็ยังไม่มา บริษัทของผมอยู่แถวชานเมือง ถ้าพ้นช่วงเย็นรถเมล์จะมีน้อยลังเลอยู่ว่าจะกลับหอก่อนแล้วค่อยกลับบ้านพรุ่งนี้ ก็มีรถของพี่ปุกมาจอดแล้วเรียกให้ผมขึ้นรถกลับด้วยกัน ผมรีบขึ้นไปนั่งคู่กับพี่ปุกในตอนหน้าพี่ปุกเห็นผมนั่งเงียบๆ ก็ชวนคุย บอกกับ ผมว่าต้องรีบทำงานส่งบริษัทให้เสร็จก็เลยกลับมืดพี่ปุกถามว่าบ้านผมอยู่ที่ไหนเพื่อที่จะได้ให้ผมไปลงต่อรถใกล้ๆ ซึ่งก็เป็น โชคดีของผมที่บ้านผมต้องขึ้นทางด่วนไปทางเดียวกันอยู่ใกล้ๆ ก่อนถึงบ้านพี่ปุก ผมจึงได้ติดรถไปกับพี่ปุกไปจนถึงบ้านตอนนี้ฝนก็ตกหนักลงมาอีก จนรอบข้างมืดมิดไปหมด ผมแอบมองพี่ปุกที่ตอนนี้ใช้สมาธิอยู่กับการขับรถเป็นครั้งแรกที่ผมได้ เห็นพี่ปุกใกล้ๆ ตาพี่ปูดำขลับเป็นประกายขนตางอนยาว จมูกโด่งเป็นสันริมฝีปากบางได้รูป แก้มพี่ปุกขาวใสไร้สิวฝ้า มีลักยิ้ม เวลาหัวเราะจนเห็นฟันขาวสะอาดเป็นระเบียบมีเขี้ยวเล็กๆ น่ารักอยู่ทั้งสองข้าง ผมของพี่ปุกดำเป็นเงายาวสลวยปกคลุมไป ถึงไหล่คอเสื้อที่มิดชิดและเสื้อทับ ปิดบังไม่ให้เห็นโครงร่างของเสื้อยกทรงที่ห่อหุ้มอกอวบเต่งตึงที่ซ่อนรูปอยู่ในเสื้อ พนักงานสีขาวสะอาดตาช่วงขาขาวเรียวของพี่ปุกเหยียบเบรคสลับคันเร่งอย่างคล่องแคล่ว รถพี่ปุกเป็นเกียร์ออโต้ซึ่งค่อนข้างง่ายสำหรับผู้หญิง แต่กระนั้นในหลายจังหวะที่สลับเท้า ชายกระโปรงสีดำของพี่ปุกก็ค่อยๆเลิกสูงขึ้นจนเห็นโคน ขาอ่อนอวบขาว พี่ปุกเอื้อมมือมาดึงลงหลายครั้งแต่ครู่เดียวก็เลิกขึ้นไปอีกเพราะกระโปรงพี่ปุกค่อนข้างสั้นตึงรัดรูป การอยู่ใกล้ชิดกันสองต่อสองในรถท่ามกลางบรรยากาศรอบข้างที่มืดมิด กระตุ้นอารมณ์เปลี่ยวของผมขึ้นมาผมขยับเป้มาวางบน ตักบังไว้ แอบชำเลืองมองขาอ่อนชองพี่ปุก จนอดไม่ได้ที่จะใช้มือซ้ายคลึงของๆตัวเองโดยที่พี่ปุกไม่ได้สังเกต ถึงตอนนี้รถ พี่ปุกก็ผ่านด่านเก็บเงินขึ้นไปบนทางด่วนฝนยังคงตกหนักจนแทบมองไม่เห็นรถอื่นจนพี่ปุกต้องขับช้าๆ ใช้ความระมัดระวังลืมหันมาชวนคุยกับผมที่ตอนนี้เงียบไป ผมคลึงเคล้นของตัวเองจนแข็งโด่อยู่ในกางเกงผมมองไปที่ขาอ่อนพี่ปุกใจสั่นๆ ขาอวบๆ ขาวเนียนน่าสัมผัสลูบไล้ที่เคยจินตนาการถึงตอนช่วยตัวเองอยู่บ่อยๆ ตอนนี้อยู่ใกล้แค่มือเอื้อม อยากลองเสี่ยงแต่ก็สองจิตสองใจกลัวๆ กล้าๆ มือผมคลึงถี่ขึ้นจนเกิดอารมณ์เต็มที่ ของผมแข็งคับพองอยู่ข้างใน เมื่อความอยากกระสันต์ถึงขีดสุด ผมรวบรวมความกล้าเอื้อมมือไปจับขาอ่อนพี่ปูโดยไม่ทันตั้งตัว"พี่ปุกครับ ให้ผม จับขาพี่ปุกนะครับ" ผมขอเอาดื้อๆ พี่ปุกตกใจ ร้องเสียงดังดึงขาหลบจนรถเอียงวูบไปทางขวา แต่ก็ดึงคืนมาได้ ในจังหวะ ที่เสียงแตรรถในเลนขวาดังกระชั้นเข้ามาแล้วแล่นผ่านเฉียดไปหวุดหวิด พี่ปุกตั้งสติได้อีกครั้ง พบว่ามือของผมก็ยังคงคลึงเคล้าบีบเคล้นอยู่กับโคนขาที่ลื่นเนียนละมุนทั้งสองข้าง "อย่านะ"พี่ปุกตวาดพลางเอามือข้างซ้ายพยายามแกะมือผมออก ในขณะที่มือขวาพี่ปุกต้องถือพวงมาลัยบังคับรถไว้ผมฝืนไว้ไม่ให้พี่ปุกแกะมือออก เอื้อมมือซ้ายมาดึงมือพี่ปุกไปยึดจับไว้ มือขวาผมยังคงลูบคลำโคนขาอ่อนพี่ปุก แล้วค่อยๆ ถลกกระโปรงพี่ปุกสูงขึ้น มือลูบไล้ล้วงสูงขึ้นไปเรื่อยๆจนเห็นกางเกงชั้นในผ้า ลูกไม้สีเหลืองอ่อนตรงหว่างขาพี่ปุก มือผมตะปบจับลงไปตรงเป้าทันที พี่ปุกขยับหนีแต่ก็ไม่พ้นนิ้วของผมที่ตามคลึงเคล้น อย่างเมามันผมสัมผัสได้ถึงขนนุ่มๆ ปกคลุมเนินเนื้อสามเหลี่ยม มีเพียงกางเกงในบางๆ เท่านั้นที่ขวางกั้นระหว่างนิ้วผมและของสงวน คือหีของพี่ปุก นิ้วของผมคลึงลงไปตรงร่องกลางแล้วชอนไชขึ้นลงพี่ปุกตอนนี้ไม่อยู่ในสภาพที่ปกป้องตัวเองได้ ต้องปล่อยให้ผมเล้าโลมส่วนล่างจนกางเกงชั้นในของพี่ปุกเริ่มเปียกชื้น แก้มพี่ปูแดงระเรื่อ หายใจหอบกระโปรงพี่ปุกถูกผมถลกรั้ง ขึ้นมาจนถึงเอว มือของผมยังคงเคล้าคลึงไม่ยอมห่างจากหว่างขาพี่ปุกจนกางเกงชั้นในผ้าลูกไม้เปียกชุ่มแทบจะมองทะลุถึง ข้างใน พี่ปุกเริ่มร้องครางเบาๆส่ายสะโพกถูไถเบียดไปกับเบาะที่นั่งตามจังหวะมือของผม ผมเอาเป้วางลงกับพื้นแล้วกุมมือพี่ปุกอีกข้างมาจับตรงเป้ากางเกงผม พี่ปุกลืมตัวขยำขยี้ท่อนเนื้อของผมที่แข็งโด่อยู่ข้างในอย่างเมามันมือผมอีกข้างตอนนี้ว่าง แล้ว ก็จับลงไปตรงอกเสื้อพี่ปุกอกเต่งตึงของพี่ปุกนุ่มหยุ่นสู้มือผมที่บีบเคล้นไปที่สองเต้าอย่างตะกรุมตะกราม ผมพยายามที่จะแกะกระดุมเสื้อออก แต่พี่ปุกห้ามไว้กลัวรถคันอื่นเห็น ผมไม่อยากขัดใจก็ลูบไล้ข้างนอกเสื้อไปจนถึงตำแหน่งที่น่าจะเป็น ปลายยอด ก็ใช้สองนิ้วบี้เคล้นลงไปผมเร่งมือทั้งบนล่างถี่ขึ้นจนพี่ปุกดิ้นเร่าๆ แอ่นตัวบิดขาไปมาตามจังหวะกระตุ้นของมือ ด้วยความกระสันต์จนรถกระตุกหลายครั้ง พี่ปุกตอนนี้คงมีอารมณ์เต็มที่เหมือนกัน ปล่อยให้ผมฟอนเฟ้นกับร่างเธอโดยไม่ ขัดขืนฝนเริ่มซาเม็ดลง รถพี่ปุกลงมาจากทางด่วน วิ่งไปตามถนนที่ค่อนข้างมืด"พี่ปุกครับขอจับหน้าอกพี่ปุกหน่อย" ผมอ้อนขอ อีกครั้งเมื่อเห็นว่าไฟถนนค่อนข้างมืดคราวนี้พี่ปุกยอม "ปลดเม็ดเดียวพอนะ" พี่ปุกกระซิบเสียงสั่นปลดกระดุมเสื้อเม็ดบนออกแล้วให้ผมล้วงมือเข้าไป เจอเสื้อทับด่านแรกและมีเสื้อยกทรงข้างในอีกตัวผมก็ไม่รีบร้อนคลึงเคล้าหน้าอกพี่ปุกจากข้างนอก ผ่านเสื้อทับผ้ามันลื่นๆจนหนำใจแล้วจึงล้วงต่อเข้าไปในเสื้อทับ สัมผัสผ้าลูกไม้ที่ห่อหุ้มอกอวบอิ่มไว้เป็นด่านสุดท้าย ผมบีบเคล้นสองเต้าจากข้างนอกอยู่ครู่หนึ่ง ก็พยายามเอื้อมมือไปปลดตะขอเสื้อยกทรงด้วยมือซ้ายข้างเดียวแต่ไม่สำเร็จ (มือขวา ผมยังเล้าโลมกับส่วนล่างของพี่ปุกตลอดเวลา) ผมจึงใช้วิธีสอดล้วงลงมาจากด้านบนคราวนี้ได้สัมผัสกับก้อนเนื้อเต่งตึงอวบ อุ่นเต็มล้นอุ้งมือ ผมลูบไล้คลำหาจนเจอปลายยอดที่ชูชันผมใช้สองนิ้วบี้คลึงหัวนมพี่ปุกที่คราวนี้ไม่มีอะไรมาขวางกั้นอย่าง เมามันอกพี่ปุกก็เต่งตั้งชันสู้มือขึ้นมาทันที ทุกครั้งที่หัวนมถูกบี้คลึง พี่ปูร้องครางเร่าๆมือกำขยำเคล้นเป้ากางเกงผมหนักขึ้น พี่ปูควานนิ้วไปตามซิปกางเกงผม แล้วค่อยๆ รูดลงมาพี่ปุกสอดมือล้วงเข้าไปจนถึงข้างในกางเกงใน ควานเข้าไปคว้าของๆ ผมได้เต็มกำมือก็บีบขยำจนหนำใจแล้วกระชากดึงของๆ ผมออกมาแข็งโด่ผงาดตั้งข้างนอกกางเกง นิ้วเล็กเรียวขาวของพี่ปุก กุมของๆผมไว้แน่นรูดขึ้นลงเป็นจังหวะ ขณะที่พี่ปุกเริ่มรุกล้ำตอบโต้ส่วนล่างของผมมือซ้ายขวาของผมก็ยังไม่ยอมละจาก การเสพสุขจากเรือนร่างพี่ปุกมือข้างซ้ายผมยังคงล้วงคลึงสองเต้าสลับไปมาอย่างไม่รู้จักอิ่ม มือขวาผมที่ลูบคลำอยู่บนเป้ากางเกงชั้นในพี่ปุกก็เริ่มซุกซนต่อ นิ้วผมสอดล้วงเข้าไปกางเกงในพี่ปุกทางขอบขาด้านล่าง แล้วเขี่ยไปบนเนินเนื้อหีที่ปกคลุมไปด้วยขนนุ่มๆ ที่เปียกชุ่มไปตามอารมณ์กระสันต์ของพี่ปุก นิ้วผมล้วงจนเจอร่องก็ค่อยๆ สอดนิ้วลงไปค่อยๆ ลึกลง ไปจนพี่ปุกสะดุ้ง ผมหยุดมือไม่สอดลึกลงไปอีกกลัวว่าพี่ปุกจะเจ็บเปลี่ยนมาเขี่ยนิ้วขึ้นลงไปตามร่อง นิ้วผมเขี่ยไปจนเจอบริเวณ ที่น่าจะเป็นคริสตอริสก็วนเวียนบี้เน้นลงไปพี่ปุกครางเสียงกระเส่า แอ่นตัวบิดไปมาทุกครั้งที่ผมเคล้นลงไปตรงจุดกระสันต์พี่ปุกลืมตัวสะดุ้งจนรถกระตุกหลายครั้ง "พอก่อน ไม่ไหวแล้ว" พี่ปุกร้องครางตัวสั่นระริกบอกให้หยุด แต่กลับกระตุ้นอารมณ์ให้ผมเร่งมือถี่ขึ้น น้ำของพี่ปุกหลั่งทะลักออกมาไม่ขาดสาย สะโพกส่ายแอ่นเกร็งขึ้นจนก้นไม่ติดเบาะ"หาที่จอดรถก่อน" พี่ปุก ละล่ำละลักเสียงสั่น พลางเลี้ยวรถเข้าไปในซอยมืดๆ ซอยหนึ่ง ผมกับพี่ปุกแยกจากกันครู่หนึ่ง จนกระทั่งพี่ปุกจอดรถแล้วดับไฟแต่ยังติดเครื่องไว้ผมรีบโน้มตัวไปหาพี่ปุกที่ก็หันหน้า เข้ามาหา ผมบรรจงจูบลงไปตรงริมฝีปากพี่ปุกที่เผยอขึ้นมาดันสอดลิ้นเข้าไป พี่ปุกก็จูบตอบโดยไม่มีการขัดขืนและยังสอดลิ้น เข้ามาพัวพันกันนัวเนียร่างกายส่วนบนของเราแนบชิดกัน จนผมสามารถสูดกลิ่นกายสาวแรกรุ่นที่อวบอัดสมบูรณ์ สองมือของพี่ปุกและผมโอบกอดเข้ามากระชับกันไว้แน่นในขณะที่ส่วนล่างยังถูกขวางกั้นด้วยชุดเกียร์ที่อยู่ระหว่างกลาง ผมกับพี่ปุก ดื่มด่ำจูบปากกันจนหนำใจผมก็ซุกไซ้จูบไล่ลงมาตามซอกคอ อกเสื้อ ผมค่อยๆ ปลดกระดุมเสื้อพี่ปุกออกจนหมด เผยให้เห็นอกอวบอิ่มอยู่ตรงหน้าภายในเสื้อทับ ผมจูบลงไปบนเสื้อทับตรงบริเวณเนินเนื้อเต่งตึงแล้วค่อยๆถลกขึ้นจนเห็นเสื้อยกทรง สีเดียวกับกางเกงชั้นใน ผมจูบลงไปตรงบนผ้าลูกไม้ตำแหน่งที่ปกปิดหัวนมสลับไปมาทั้งสองข้าง แล้วเลื่อนมาจูบลงไปตรง กลางเนินเนื้อระหว่างอกที่อวบล้นออกมานอกเสื้อชั้นในลายลูกไม้ ขณะเดียวกันก็เอื้อมทั้งสองมือโอบอ้อมไปปลดตะขอเสื้อยกทรงออกจากกัน ทันที่ที่เสื้อยกทรงหลุดออกอกอวบอัดทั้งสองเต้าหัวนมสีน้ำตาลอ่อนก็ชูชันลอยเด่นอยู่ตรงหน้าผม ผม ก้มลงไปทั้งดูดทั้งเลียใช้ลิ้นดื่มด่ำรสสัมผัสจากอกพี่ปุกที่ไร้อาภรณ์ปกปิด ผิวเนื้อขาวเนียนเต่งตึงเปียกชุ่มไปทั่วด้วยน้ำลายของผม ผมใช้ฟันงับกัดเบาๆ ลงไปที่หัวนม ทำเอาพี่ปุกแอ่นตัวร้องครางออกมาอย่างลืมตัวผมคลอเคลียส่วนบนจนหนำใจ ก็ก้มหน้าลงต่ำไปที่ส่วนล่าง มือถลกกระโปรงพี่ปุกสูงขึ้นมาอีกผมจูบลงไปที่โคนขาอ่อนอวบขาวทั้งสองข้าง แล้วจับอ้าออกจนเห็นหีแยกออกมีน้ำเยิ้มออกมาให้เห็น แล้วจูบลงไปที่หว่างขาตรงเป้ากางเกงชั้นในของพี่ปุก ผมใช้ลิ้นซุกไซ้ไปทั่วทั้งบริเวณเนินเนื้อหีเลียกินน้ำของพี่ปุกที่หลั่งออกมา จนชุ่มผ้าลูกไม้บางๆ เคล้าเคลียจากข้างนอกพักหนึ่งผมก็จับขอบกางเกงในพี่ปุกจะรูดลงไป พี่ปุกยกสะโพกขึ้น อีกมือช่วยรูด จนกางเกงชั้นในไปกองอยู่กับข้อเท้าเนินเนื้อหีร่องกลางสีชมพู แคมหีแบะออกเป็นกลีบเล็กๆ ปกคลุมไปด้วยขนดำขลับแต่อ่อนนุ่มก็ลอยเด่นอยู่ตรงหน้า ผมอดใจไม่จู่โจมลงไปทันที ก้มลงจูบเลียไล่ไปตามโคนขาอ่อนรอบเนินหีลิ้นสั่นระริกที่แคมทั้งสองกลีบ ทั้งเลียทั้งดูด แกล้งวนไปมาอยู่แต่รอบๆพี่ปุกอารมณ์กระเจิงจนลืมตัวแอ่นสะโพกเข้าหา แล้วกดหัวผมจนหน้าลงไปแนบซุกกับร่อนหีของๆ พี่ปุกพี่ปุกส่ายก้นดันรูหี ตัวเอง ถูไถกับหน้าผม จนจมูกปากเลอะเทอะไปด้วยน้ำของพี่ปุกผมก็ไม่ขัดขืนยอมให้พี่ปุกทำจนพอใจ จังหวะที่สะโพกพี่ปุกห่างออกผมก็เริ่มตอบโต้จูบแล้วเลียลงไปที่เนินเนื้อหี ผมเกร็งลิ้นสอดเข้าไปร่องกลางจนลึกที่สุด ตวัดลิ้นเข้าออกซุกไซ้ไล่ไป จนถึงบริเวณคริสตอริสก็พัวพันเน้นอยู่ตรงนั้น พี่ปุกหลับตาพริ้มร้องครางบิดตัวเกร็งผมยังคงโน้มตัวซุกหน้าลงไปเล้าโลมกับ หว่างขาพี่ปุกจนกระทั่งพี่ปุกครางเสียงดังอย่างลืมตัวแอ่นสะโพกลอยขึ้นมาเมื่อถูกกระตุ้นจนถึงจุดสุดยอด แต่ด้วยวัยสาว แรกแย้มที่สมบูรณ์แข็งแรงพี่ปุกก็ไม่มีทีท่าลดราความเร่าร้อนลง ร่างกายพี่ปุกยังคงบิดแอ่นส่ายไปมาตามท่วงทำนองการเคลื่อนไหวของลิ้นจนผมสังเกตได้ว่าพี่ปุกถึงจุดสุดยอดไปอีกครั้งหนึ่งก็เงยหน้าขึ้นจากหว่างขาพี่ปุกที่หายใจหอบตัวสั่นระริก "พี่ปุกทำให้ผมหน่อย"ผมกลับมานั่งตัวตรง รูดทั้งกางเกงกางเกงในลงไปอยู่ที่ปลายเท้า ของๆ ผมก็ผงาดตั้งชูหัวแดง มะเมื่อมผมโน้มหน้าพี่ปุกลงมาตรงหว่างขาผมบ้าง พี่ปุกก้มตามมาอย่างว่าง่าย แต่ยังค่อนข้างเคอะเขินอยู่ไม่รู้จะเริ่มยังไง ผมใช้มือจับของๆ ผมจ่อปลายเข้ากับปากพี่ปุกแล้วค่อยๆ ดันผ่านริมฝีปากทั้งคู่เข้าไปจนทั้งท่อนเข้าไปมิดคับอยู่เต็มปากพี่ปุก ผมยกสะโพกขึ้นลงช้ารูดของๆ ผมกับช่องปากปุกพี่ที่ตอนนี้เริ่มผงกหัวขึ้นลงรับเป็นจังหวะช่วยอีกแรงหนึ่ง ผมก้มลงมองดู พี่ปุกรู้สึกราวกับฝันไปไม่น่าเชื่อว่าพี่ปุกที่เหมือนจะอยู่ไกลเกินเอื้อมแต่เวลานี้วินาทีนี้เรือนร่างเกือบเปลือยของพี่ปุกที่นั่งอยู่ที่นั่ง คนขับโน้มก้มมาซุกอยู่กับส่วนล่างของผม ใบหน้าพี่ปุกแนบสนิทกับหว่างขาโดยมีควย ผมคาอยู่เต็มปากพี่ปุกทั้งดูดทั้งเลีย ไปตามท่อนเนื้อที่แข็งโด่ บางจังหวะก็งับเบาๆ ไปที่สองลูกทำเอาผมต้องเป็นฝ่ายครางบ้างอย่างลืมตัว โชคดีที่ก่อนกลับ ผมเพิ่งช่วยตัวเองตอนอาบน้ำไม่งั้นป่านนี้น้ำก็คงพุ่งไปแล้ว ผมพยายามจะล้วงมือไปจับหน้าอกและหว่างขาพี่ปุกบ้าง แต่ไม่ ถนัดเพราะตัวพี่ปุกโน้มก้มลงมาบัง ผมก็เลยใช้มือป่ายลูบไล้ไปตามแผ่นหลังพี่ปุกเรื่อยลงไปจนถึงสะโพกที่กลมกลึง ผมบีบ เคล้นก้นขาวอวบอิ่มอย่างเมามันแล้วใช้นิ้วชอนไชไปตามง่ามก้นจนเจอรูอยู่ตรงกลาง นิ้วกลางผมก็จิ้มพรวดเข้าไป พี่ปุกสะดุ้ง สุดตัวคายของๆผมออกจากปากร้องลั่นด้วยความเจ็บปวด แต่ผมก็ไม่ยอมเอานิ้วที่คับแน่นอยู่ข้างในออก ผมค่อยดันขยับเข้าไปอีกทีละนิด พี่ปุกยังคงร้องครางว่าเจ็บทุกครั้งที่นิ้วผมสอดลึกลงไปผมดันไปจนสุดถึงโคนแล้วคาเอาไว้อย่างนั้น ผม พยายามจะขยับนิ้วไปมาอยู่ข้างในแต่ถูกรัดไว้คับแน่นมากพี่ปุกดิ้นร้องบอกว่าเจ็บ ผมก็เลยดึงนิ้วพรวดออกมา ผมล้วงควาน นิ้วต่ำข้ามลงไปจากประตูหลัง ก็เจอเนินหีใช้นิ้วชอนไชลงไปทาจนเปียกชุ่มน้ำของพี่ปุก แล้วกลับมาที่ประตูหลังอีก คราวนี้สอดนิ้วเข้าไปได้ง่ายขึ้นพี่ปุกยังร้องว่าเจ็บเป็นบางจังหวะแต่น้อยลง ผมดันไปจนสุดแต่คราวนี้รู้สึกว่าเริ่มขยับได้บ้างผมซอยนิ้วเข้าออกกับก้นของพี่ปุกที่ตอนนี้คงทั้งเจ็บทั้งเสียวสุดๆ อารมณ์กระเจิดกระเจิงไปจนคุมไม่อยู่ก้มหน้าลงมาทั้งดูด ทั้งเลียของๆ ผม อย่างลืมตัว พี่ปุกโยกก้นไปตามจังหวะนิ้วร้องครางเสียงกระเส่าอย่างไม่อาย ผมใช้มือกับประตูหลังพี่ปุก จนพี่ปุกถึงจุดสุดยอดไปอีกครั้งพี่ปุกตัวเกร็งขนลุกชัน ขยุ้มมือลงไปที่ต้นขาผม แอ่นขึ้นสุดตัว ส่ายก้นไปมาอย่างลืมตัว ผงกหัวขึ้นลงรูดของๆ ผมกันปากถี่ขึ้น จนผมเองก็แทบจะไม่ไหวแล้ว ผมกลั้นน้ำเมือกขาวขุ่นไม่ให้พุ่งทะลักออกมา"พี่ปุกครับ ขอเอาเข้าไปในตัวพี่ปุกนะครับ" พี่ปุกไม่ปฏิเสธตอบเสียงสั่นผมได้ยินไม่ถนัดแต่จับใจความได้ว่าให้น้ำออกข้างนอก ผมถอนนิ้ว ออกจากก้นพี่ปุกแล้วช่วยพี่ปุกข้ามคันเกียร์มาปรับเบาะเอนลงไปจนสุด พี่ปุกนอนลงไปกับเบาะ ผมรีบขึ้นไปคร่อมร่างพี่ปุกไว้ผมมองพี่ปุกที่นอนหงายอยู่ข้างหน้า เสื้อพนักงานที่กระดุมหลุดลุ่ยแบะออกเสื้อยกทรงไม่ทราบว่าหลุดหายไปไหน มีแต่ เสื้อทับที่ถูกเลิกสูงขึ้นไปกางเกงชั้นในยังคาอยู่กับเท้าข้างหนึ่ง กระโปรงเลิกขึ้นไปจนเห็นโคนขาอ่อนและส่วนปลายเนิน หีผมถลกกระโปรงสูงขึ้นไป จับขาพี่ปุกแยกออกจากกันจนเนินหีเด่นชัดอยู่ตรงหน้า โดยมีของๆ ผมจ่ออยู่ผมประกบตัวเข้าหา ดันท่อนเนื้อแข็งโด่ชำแรกเข้าไปตรงร่องระหว่างสองกลีบ รู้สึกคับแน่นตอนแรกแต่พอดันเข้าไป ได้หน่อยก็ขยับเข้าออกได้ง่าย น้ำหล่อลื่นหลั่งออกมาจนชโลมของๆ ผมเปียกชุ่มจนทั่วของพี่ปุกตอดรัดของผมเป็นจังหวะ สะโพกพี่ปุกส่ายร่อนไปตามจังหวะกระแทกเข้าออกมือผมขยี้ขยำลงไปที่อกอวบอย่างเมามัน แล้วตามด้วยปากที่ก้มลงไปดูดเลียซุกไซ้ยอดอกที่แข็งตั้งชูชันขึ้นมาสู้ ส่วนล่างผมกับพี่ปุกยังคงประกบส่ายไปมาอย่างเร่าร้อนของผมชักเข้าออกกับหีของพี่ปุก ถี่ขึ้น เสียงผมและพี่ปุกร้องครางอย่างกระสันต์ประสานกันตลอดเวลาดื่มด่ำเสพสมตักตวงความสุขจากเรือนร่างของกัน และกัน ลืมความกลัว ความอาย ลืมทุกสิ่งทุกอย่างผมค่อยยกขาทั้งสองข้างของพี่ปุกสูงขึ้นจนงอพาดขึ้นมาบนบ่า รู้สึกว่า ของๆ ผมใส่ลึกลงไปได

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21