ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังโป๊แนวข่มขืน  (อ่าน 214 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูหนังโป๊แนวข่มขืน
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 06:25:37 PM »
ดูหนังโป๊แนวข่มขืน ภาพโป๊ะสาววัยทอง ดูหนังโป๊แนวข่มขืน ดูหนังโป๊แนวข่มขืนตัวผมเองไม่เคยคิดเลยว่าจะเกิดเหตุการณ์อย่างนี้กับตัวผมคือว่าผมมีแฟนแล้วอยู่ด้วยกันมา 5 ปีแต่ยังไม่ได้แต่งงานเนื่องด้วยหน้าที่การงานของแฟนที่เป็นพนักต้อนรับของโรงแรม 5 ดาวแห่งหนึ่งจึงจำเป็นต้องรักษารูปร่างหน้าตาไว้ซึ่งคงไม่ต้องบอกว่าแฟนผมมีหน้าตาที่เรียกว่าพอใช้แต่ได้ทางด้านรูปร่างที่ได้สัดส่วนมีครบทั้งนม และก้นอีกทั้งยังขาวอีกด้วยอายุแฟนผม 29 ปี แต่ดูอ่อนกว่าอายุมากเนื่องด้วยแฟนผมทำงานโรงแรมจึงต้องมีเข้าเวรเป็นธรรมดา ถ้าเข้าเวรรอบบ่ายจะเลิกประมาณ 4 ทุ่มครึ่งกว่าถึงบ้านก็เกือบเที่ยงคืนทุกๆวันผมมีหน้าที่ต้องออกไปรับเธอแต่พอดีวันนั้นผมทำล่วงเวลาเหมือนกัน จึงโทรเข้ามือถือแฟนบอกว่าวันนี้อาจไม่กลับบ้านให้เข้าบ้านก่อนเลย แต่แล้วงานที่ผมได้รับมอบหมายถูกยกเลิกจึงออกไปรอรับตามปกติปากซอยซึ่งค่อนข้างมืดและเปลี่ยวพอควรเพราะเป็นสวนส้มเห็นเพียงแต่กระต๊อบหลังหนึ่งเปิดไฟสว่างและมี คนส่งเสียงดังมีทั้งผู้ชายผู้หญิง ด้วยความอยากรู้อยากเห็น ว่ามันเกิดอะไรขึ้น ผมค่อยๆเดินเข้าไปแอบดูที่กระต๊อบสิ่งที่ผมเห็นคือพวกวินมอเตอร์ไซ 5 คนกำลังจับผู้หญิงขึงพืดผมมองไปที่หน้าและดูการแต่งตัวจึงรู้ว่าเป็นแฟนผมเองที่โดนพวกมันฉุดมาแต่แปลกมากผมกลับอยากรู้และอยากดูมากว่าเหตุการณ์ต่อไปจะเป็นอย่างไรภาพต่อมาที่ผมเห็นคือพวกมันแบ่งหน้าที่กันทำคนนึงจับแขนอีกคนจับขาและถอดกระโปรงและถุงน่องออกแฟนผมร้องไม่ได้เพราะพวกมันเอามีดจี้ไว้แล้วมันก็ถอดเสื้อผ้าแฟนผมออกแล้วอุทานกันว่า”โอ้โห แม่งขาวน่าเย็ดจริงๆ “ จากนั้นพวกมันก็เริ่มทำการลงแขกแฟนผมอย่างหื่นกระหาย คนนึงเอาลิ้นเลียที่หว่างขาทำให้เธอดิ้นและส่ายก้นลอยขึ้นอย่างลืมตัวและพวกมันในตอนนี้ถอดช่วงล่างมันออกมากันหมดทุกคนแล้วควยของพวกมันเด้งผงาดออกมาซึ่งแต่ละคนมีขนาดน่ากลัวทั้งนั้นคงไม่ต่ำกว่า 7นิ้วและมีคนหนึ่ง8 – 9 นิ้วในตอนนี้แฟนผมโดนพวกมันทั้งดูดทั้งเลียไปทั่วร่างกายแล้วผมมองไปที่หน้าแฟนผมตอนนี้เห็นได้ว่าเธอเองมีอารมณ์อย่างมากเช่นกันอาการที่ขัดขืนมาเป็นบิดตัวเสียวจนมันคนนึงพูดว่า”เริ่มเงี่ยนเต็มที่แล้วสิมึงน้ำหีแฉะเลยนี่”มันก็เอาควยจ่อที่ปากแฟนผมแล้วสั่งให้อ้าปากดูดแฟนผมคงเต็มที่เหมือนกันดูดของมันจนมันร้องแฟนผมพยายามจะเอาออกเพราะรู้ว่ามันจะเสร็จแต่มันไม่หยุดมันจึงเสร็จคาปากแฟนผม ตอนนี้ทางด้านล่างของแฟนผมมันเริ่มที่จะเอาควย 7 นิ้วยัดมาในร่องเมแฟนผมแล้วผมมองหน้าเธอแสดงให้เห็นว่าคงคับและเจ็บจนพูดออกมาว่า”เบานะพี่” แต่เหมือนยั่วมันให้ดีใจพอหัวควยมันเริ่มเข้ามาได้มันค่อยๆดันเข้ามาได้สักครึ่งลำแฟนผมก็เริ่มร้องครางแล้ว”โอววว…ทำไมมันใหญ่อย่างนี้ ซีดดดด… คับรูดีจริงค่อยๆนะพี่” แต่แล้วมันก็ค่อยๆถอนควยมันออกช้าๆแฟนผมยกก้นตามแบบเสียดายในขณะเดียวกันนั้นมันกระแทกควยย้อยกลับเข้ามาจนมิดโคนแฟนผมร้องออกมาอย่างเจ็บปวดแต่เพียงครู่ก็เปลี่ยนเป็นครวญครางอย่างเสียวสุดๆ “ โอ๊ยยย…ๆๆ อาว….อาาา ซีด….” มันกระเด้าเข้าออกอย่างรวดเร็วแบบ เข้าสุด ออกสุดแฟนผมเกร็งตัวจนเสร็จไปเป็นครั้งแรกแต่ยังต้องรองรับการเย็ดอย่างต่อเนื่องของพวกมันอีกทำให้อารมณ์กระเจิงแบบกู่ไม่กลับแต่คราวนี้ไม่มีเสียงร้องเสียงครางเนื่องจากโดนควยยัดปากอยู่มีเสียงรอดมาบ้างพอกระตุ้นให้มันกระแทกใส่อีกจนคนที่เย็ดอยู่น้ำแตกคารูจนทะลักออกมาพร้อมกันกับแฟนผมอีกครั้งและพรอ้มกับคนที่เอาควยยัดปากแฟนผมแต่คราวนี้มันดึงออกมาแตกใส่หน้าแฟนผมและผมก็เสร็จตามพวกมันไปเช่นกันตอนนี้แฟนผมไม่เหลือสภาพพนักงานต้อนรับที่เห็นสวยตามโรงแรมเลยแต่เซ็กส์ซี่ไปอีกแบบ ผมคิดว่าเกมคงจบแต่ยังมีคนที่ควยใหญ่ที่ยังไม่ได้เอาอีกคนมันจับแฟนผมให้นั่งทับควยมัน เมื่อควยมันค่อยๆเข้ามาในร่องแฟนผม ผมเห็นเธอกัดฟันแน่นแล้วรำพึงว่า “ ควยอะไรใหญ่จริงๆ มันหีจริงๆ “ จนมันจมหายไปจนหมด แฟนผมโยกขึ้นลงอย่างเอาเป็นเอาตายมันก็เด้งรับทุกๆครั้งเช่นกันคราวนี้มีอีกคนที่เสร็จคาปากแฟนผมคนแรกเกิดมีอารมณ์ขึ้นมาอีกมันประกบเข้าทางด้านหลังแฟนผมแล้วเอาควยยัดรูตูด แฟนผมไม่ทันตั้งตัวเพราะไม่คิดว่าจะโดนแต่สายเกินไปแล้วมันกระแทกเข้าออกได้ในจังหวะเดียวกันกับไอ้คนที่เอาด้านหน้าที่เดียวแฟนผมร้องดังมากจนไม่เป็นภาษา “ โอ๊ยย ๆ ๆ ๆ อย่าา . . .โอววว “ จากเสียงร้องเจ็บกลายเป็นร้องครางด้วยความเสียวได้ในไม่ช้าแฟนผมตัวเกร็งกอดรัดเจ้าคนที่นอนแน่นแสดงถึงว่าคงเสร็จไปอีกครั้งแล้วจนฟุบคาอกแต่มันทั้งสองหาได้หยุดกระแทกควยมันยังคงกระเด้าอย่างเอาเป็นเอาตายจนแฟนผมต้องครางออกมา “ โอวว…โอวว…พอแล้ว พอแล้ว ไม่ไหวแล้วพี่ โอยยย มันทั้ง หี ทั้ง ตูดเลย โอว  “ “ ทนหน่อยน้องพี่ใกล้แล้ว” ไอ้คนที่กระแทกตูดมันบอกและแล้วมันทั้งสองก็กระแทกแบบสุดๆเป็นครั้งสุดท้ายและเกร็งตัวอย่างรุนแรงอย่างใกล้เคียงกันและฟุบตัวทับกันเป็นแซนวิสทีเดียว อีกสามคนที่เหลือพยายามที่จะขอเอาแฟนผมต่ออีกรอบแต่แฟนผมบอกพวกมันว่าไม่ไหวแล้วพวกมันไม่ยอมแล้วจับแฟนผมนอนตะแคงลงแล้วเย็ดต่อทั้งข้างหน้าและข้างหลังอีกทั้งยังยัดเยียดควยเข้าปากแฟนจนแก้มตุ่ยออกมันกระแทกๆๆ แต่ไม่มีเสียงร้องของแฟนผมอีกเนื่องจากอม ดูด ควยอยู่เต็มปากจนคนที่เย็ดปากน้ำแตกเป็นคนแรกโดยชักออกมากระฉูดออกมาเต็มหน้าอก นม ของแฟนไปหมดจากนั้นก็คนที่เอาร่องหน้าชักออกมาแตกเต็มหน้าท้องที่ขาวเนียนจนหมดลำกล้องแถมมันยังจับยัดคืนเข้าไปแล้วกระเด้าต่ออีกและคนที่เอาตูดเป็นคนสุดท้ายแต่มันเสร็จข้างในเลยพอมันชักออกมาผมเห็นรูตูดแฟนแทบจะกลวงเข้าไปเลยแถมน้ำเงี่ยนของพวกมันยังทะลักล้นออกมาอีกส่วนแฟนผมนั้นหมดแรงนอนหอบอยู่โดยมีพวกมันนอนแผ่อยู่รายรอบช่างเป็นภาพที่ชวนให้ได้อารมณ์ยิ่งนักแฟนผมบอกพวกมันว่าต้องกลับบ้านแล้วเพราะเดี๋ยวจะผิดสังเกตมากเกินไปพวกมันทำท่าเสียดาย แต่ต้องยอมโดยดีมันเอาผ้ามาเช็ดตัวให้แล้วแฟนผมก็แต่งตัวแบบลวกๆแล้วไอ้คนที่ควย 8 นิ้วก็อาสามาส่งซึ่งแฟนผมก็ยอมแต่โดยดีผมจึงรีบ ออกมา ทำให้ดูปกติผมจึงยังไม่เข้าบ้านแต่แอบอยู่ตรงข้ามกับทางเข้าบ้านกะว่าพอแฟนเข้าบ้านแล้วจะตามเข้าไปและพอรถมอเตอร์ไซค์มันจอดผมเห็นมันคุยอะไรกับแฟนไม่รู้แฟนผมส่ายหน้าแต่มันใช้กำลังผลักแฟนผมให้หันหลังแล้วกดหัวลงกับมอเตอร์ไซแล้วมันก็ควักควยมันออกถกกระโปรงที่ค่อนข้างสั้นขึ้นฉีกกางเกงในออกอย่างป่าเถื่อนแล้วจับของมันเข้าไม่รู้ว่ารูไหนแต่แฟนผมร้องออกมาอย่างเจ็บปวดคงจะเย็ดตูดอีกแน่มันเร่งกระเด้าอยู่ประมาณ10 นาทีก็เอาออกจับแฟนผมหันหน้าแล้วกดหัวลงไปให้เอาปากดูดให้มันจนมันน้ำแตกอีกครั้งจากนั้นมันก็หอมแฟนแล้วล้วงมือบีบนมอีกเป็นการอำลาแฟนผมเดินเข้าบ้านแบบเสียศูนย์พอควรแต่ยังประคองตัวได้จนถึงบ้านสัก15 นาทีผมจึงตามเข้าไป ผมเห็นแฟนหลับอยู่บนโซฟาผมเข้าไปใกล้ๆเพื่อจะสำรวจความเสียหายผมค่อยๆดึงกระโปรงขึ้นจนเห็นเส้นขนพบว่ามีคราบขาวๆเป็นเกร็ดเกาะอยู่มากแถมมีน้ำที่ยังคงมีค้างอยู่ไหลออกมาจากรูด้วยผมค่อยๆจับขาแหวกออกมาแล้วเอาของผมค่อยๆยัดเข้าไปที่ละน้อยมันเข้าง่ายมากเนื่องจากมีน้ำหล่อลื่นอยู่ผมยัดจนสุดโคนและกระแทกเบาๆแฟนเริ่มรู้สึกตัวและทำท่าตกใจมากถามว่า”มาตั้งแต่เมื่อไร”ผมตอบว่า”มานานพอที่จะเห็นทุกอย่างแต่ตอนนี้ขอเย็ดก่อนละกัน”แฟนคงไม่อยากเอาอีกเพราะคงเหนื่อยมากจากการโดนรุมเย็ดพยายามบ่ายเบี่ยงแต่ก็ไม่มีแรงที่จะต่อต้านผมกระแทกอย่างรุนแรงและเร็วเพราะความเงี่ยนที่ได้เห็นภาพยังค้างอยู่ จนแฟนก็มีอารมณ์ขึ้นมาเหมือนกันเด้งรับตลอดผมก็เปลี่ยนท่าเป็นเอาจากทางด้านหลังผมเห็นรูตูดแฟนบานออกแบบยังไม่เข้าที่มีคราบน้ำกามเต็มผมกระแทกรูหน้าสักพักก็ทำเป็นหลุดออกแล้วก็เปลี่ยนแทงรูหลังทันทีแฟนผมร้องออกทันทีเพราะนึกไม่ถึงบอกไม่เอารูนี้ ผมบอกว่าที่พวกวินมอเตอร์ไซเอาได้ทำไมผมจะเอาไม่ได้แล้วกระแทกต่อจนผมใกล้เสร็จแล้วเอาออกมาแฟนผมหัหน้ากลับมาคว้าควยผมไปดูดแบบลืมตัวจนน้ำหมดลำกล้องทีเดียว ผมรวมเวลาแล้วแฟนผมโดนเย็ดต่อเนื่องมาตั้งแต่ 5 ทุ่ม จนตอนที่มันเย็ดหน้าบ้านก็ตี 3 ซึ่งไม่มีการพักเลยแถมยังโดนผมเย็ดซ้ำอีกจากนั้นเธอหลับจน 4 โมงเย็นถึงตื่นแต่เธอก็ระบมจนต้องหยุดงาน แฟนผมมาเล่าให้ฟังทีหลังว่าลงรถแล้วเรียกมอเตอร์ไซเข้าบ้านตามปกติแต่มันกลับพาเข้ากระต๊อบแถมมีพวกขับตามมาอีก 4 คนตอนแรกก็ไม่ยอมหรอกแต่มันเอามีดออกมาขู่จึงจำยอมพอมันทำเรื่อยๆก็เงี่ยนเหมือนกันเลยหยุดไม่อยู่อีกทั้งเห็นควยมันแต่ละคนแล้วอยากเย็ดกับมันเพราะใหญ่ๆทั้งนั้น หลังจากนั้นมันยังมาเอาอีกแต่คราวนี้มีผมคุมเกมอยู่ด้วยเฮ้อ ของมันจะพังมั้ยหนอ ดูหนังเอ๊กซ์ไทยดูนารูโตะซากุระเย็ดอูยย ดิฉัน อย่าคะคลิปสาวเกาหลีตาคมนมโตเวป 18 ขมขืน ลัหลับโฆษณา รูป หี ดาราสวัสดีค่ะเราชื่อนก นกเป็นคนตัวเล็กค่ะสูง158 หนัก 48 หน้าอก 35ครึ่ง เรื่องของนกคือ นกมีเพื่อนกลุ่มหนึ่งพวกเราชอบนั่งดื่มเบียร์หรือทำอาหารกินกันในช่วงหลังเลิกงานในกลุ่มนั้นมีเพื่อนชายคนนึงก็ไม่ถือว่าสนิทคะเป็นเพื่อนของเพื่อนในกลุ่มนกอีกทีเขารูปร่างสูงใหญ่ ชื่อว่ามิกคะเขาชอบแหย่นกให้โกรธและด่าเขาทุกวัน เขาอาจสบายใจที่โดนด่ามังคะวันหนึ่งเรานัดในกลุ่มเพื่อน 4-5คน มาทำของกินกันนกรับหน้าที่ย่าง ส่วนมิกโดนไล่ให้มาช่วยนกย่างปลาข้างนอกบ้านแล้วเขากะมาหาเรื่องแขวะนกอีก นกโมโหจนด่าไม่ออก เลยนึกหาวิธีแกล้งค่ะนกนุ่งกางเกงขาสันฟิตมากคะเป็นผ้าเนื้อย่นนกแกล้งนั่งหันหน้าทางมิกนั่งยองๆ กลีบหีนกก็ออกมาโชว์โดยมีตะเข็บเป้ากางเกงกั้นระหว่างกลีบค่ะและเวลานกแกล้งทำถ่านตก ให้มิกเก็บค่ะ เขาก็เก็บแต่ตาจ้องที่หีนกเป็นมันนกก็หนีบขาเข้าไปอีก ทีนี้มันจะเป็นรูปหีชัดเจนแล้วนกก็แซวเล่นให้จับถ่านไม่ใช่ให้มาจ้องหี แล้วนกสังเกตเป้าเขาตุงเลยคะแล้วเราก็มานั่งดื่มกันจนถึงเวลากลับนกขีมอเตอไซด์กลับ จนถึงห้องพัก เปิดประตูเข้าบ้านยังไม่ทันปิดก็มีคนผลักเข้ามามิกนั่นเองคะนกว่า"เข้ามาทำไม ออกไปนะ ไอ้บ้ามิก" เขายิ้มแล้วพูดว่า "ยั่วดีนักนะจะจับเย็ดให้เข็ด"เขาปิดปะตูล็อค แล้ววิ่งมาดึงนกที่ยืนมุมห้อง ฉีกเสื้อนกขาดหมดเหลือแต่กางเกงฟิตๆกับเสื้อชั้นในเขาจับแขนนกไว้ข้างหลังด้วยมือเดียว แล้วจูบปดที่ปาก เสียงนกอู้อี้และยังดิ้นขัดขืนยิ่งปลุกอารมณ์มิก เขาดึงเสื้อในมาไว้ใต้นมแล้วดูดหัวนมทั้งดูดทั้งเลียจนนกเสียวไปทั้งตัว นกเริ่มคราง เริ่มเด้งนมให้เขาดูดมิกได้ใจทั้งบีบทั้งดู ขยำขยี้แต่เสียวจนลืมเจ็บปากก็คราง ซีดซ้าดมิกเอามือล้างไปในกางเกง หีนกเปียกแฉะด้วยน้ำหมดแล้วคะมิกถอดกางเกงนกออกจับถ่างขาแล้วนกลงเอาขานกพาดบ่าไว้ มิกทั้งดูดทั้งเลียเม็ดลากลิ้นขึ้นลงจนนกปิดหีเด้งไปเด้งมา จนต้องยกขาอีกข้างพาดบ่าไขว้ขาหลังมิกชนกำแพงไว้ นกเด้งหีสวนลิ้นใหญ่เลยคะปากร้องได้แต่ ซี้ด มิกครางเสียงดังมาก โอยนก มิกไม่ไหวแล้วจะระเบิด อ๊า นกซี้ดมิกควยจะระเบิดแล้วเย็ดกันเถอะ แล้วมิกยืนขึ้นถอดเสื้อผ้าออกหมดพระเจ้าควยมิกไม่สมกับรูปร่างเลยค่ะมันเล็กมาก มิกยันนกให้ยืนหันหน้าเข้ากำแพงในท่าโก็งโค้งแล้วเอาควยมาถูหีทางด้านหลังนก นกหันไปดูหีนก ควยมิกจ่อที่หีแล้วคิดว่ามันเล็กแต่ก็เงี่ยนแล้วนี่ให้มิกเย็ดๆไปแล้วกันมิกถูหีด้วยควยมืออีกข้างขยำเต้านมที่ห้อยทั้งบีบทั้งขยำ มิกเอาควยจ่อรูหีเตรียมเย็ดแต่นกผลักมิกออก เพราะมีเสียงเพื่อนมาเรียกมิก มิกเลยจำต้องออกไปแบบหัวเสียมากๆ นกลุกเข้าห้องน้ำล้างตัวนมเป็นรอยจ้ำๆทั้งตัวช้ำหมดเลยคะบอกตรงๆนกไม่อยากให้มิกเย็ด ดีที่เพื่อนมาเรียกไม่งันนกเสร็จแน่ๆ อยากเป็นพี่รันมากกว่า เพราะหน้าตาดีที่สุดในกลุ่ม แล้ววันที่นกรอคอยก็มาถึงวันนั้นเป็นวันเสาร์ พวกเราก็มาเลี้ยงกันเหมือนเคยวันนั้นมิกก็เข้ามากระแซะเราเหมือนอย่างเคย แต่นกไม่เล่นด้วย เพราะพี่รันมาที่งานนี้แล้วนกแอบเห็นควยของพี่รันตอนเข้าห้องน้ำควยพี่รันขนาดมันยังไม่พองตัวยังใหญ่กว่าของมิกที่แข็งเต็มที่เลยนกเริ่มเข้าไปคุยกับพี่รันก่อน เอาของย่างไปให้พี่รัน แล้วก็เอาเหล้าไปให้พี่รัน พี่รันรับแล้วกระดกรวดเดียวหมดแก็วเลยเรานั่งคุยกันไปเรื่อยๆจนตี 2 จึงแยกย้ายกันกลับ พี่รันอาสาไปส่งนกที่ห้อง นกรีบรับคำเลยเมื่อมาถึงห้องนก นกถามพี่รันว่าเข้ามากินกาแฟก่อนไหม จะได้สร่างเมา พี่รันบอกว่าก็ดีพี่รันเข้ามานั่งในห้อง นกล็อกห้อง แล้วชงกาแฟให้พี่รันเราคุยกันสักพักจนพี่รันกินกาแฟหมดแล้วนกก็นั่งคุยกับพี่รันไปเรื่อยๆ พี่รันก็บอก ชอบนกมานานแล้วแต่ไม่กล้าเห็นคบอยู่กับมิก นกเลยบอกพี่รันว่ากับมิกเป็นแค่เพื่อนเท่านั้นไม่มีอะไรเกินเลย พี่รันเริ่มจับนกเข้าไปกอดดูดปากไซร์คอและต่ำลงมาเรื่อยจนถึงนม เขาก็เอาลิ้นเลียตรงหัวนม มันเสียวค่ะมันก็ค่อยๆชูขึ้นพี่รันเขาใช้ลิ้นเก่งมากเลยค่ะเขาค่อยๆ เอามือปลดบราออก วันนั้นนกใส่บราสีดำ เขากระซิบที่หูว่าวันนี้นกเซ็กซี่จังเห็นแล้วเงี่ยนจังเลยนกให้พี่เย็ดเถอะนะ เข้าทางเลย นกฟอร์มไม่รู้เรื่อง ร้องอื้อ อื้ออย่างเดียวก็มันสยิวมากแล้วพี่รันเขาแก้ผ้านกออกใจไม่ดีกลัวควยจริงๆ แต่มันก็ไม่ไหวเงี่ยนก็เงี่ยน กลัวก็กลัว แต่มันเสียวมากเพราะพี่รันเขาทำนุ่มนวลมาก นกรู้สึกแปลกไม่คุ้นกลิ่นทำให้เสียวมากเป็นพิเศษแล้วพี่รันก็ค่อยๆลากลิ้นลงมาที่ท้องน้อยค่อยๆเอามือดึงบิกินิสีดำตัวจิ๋วลงมาแต่ยังไม่หมดพี่รันเอาหน้าซุกลงไปที่เนินแล้วดึงบิกินีตัวจิ่วออกไปทางปลายเท้าแล้วไล่เลียตั้งแต่นิ้วเท้าขึ้นมาที่เนิน ตอนนี้นกเสียวมากร้องครางไม่เป็นศัพท์เลย ใจก็กลัวข้างห้องจะได้ยิน แต่พี่รันเขาบอกร้องเลยไม่เป็นไรหรอกร้องดังๆเขาชอบ ถ้าเสียวหีก็ร้องออกมาพี่พูดตลอดเลยว่า หีนกสวยมาก แดงแจ๋เลย นกรู้สึกอายที่พี่รันพูดนะ แต่พี่รันก็พูดตลอดเวลาที่เลียแถวๆเนินหีของนกสักพักนกก็ต้องแอ่นสะโพกสุดๆ เลยเพราะรู้สึกเสียวมาก พี่รันเอามือแหกแคมหีแล้วเอาลิ้นเลียเม็ดหีของนกเขาทำเร็วมาก เขาดูดทั้งแคมนกเลย ลิ้นก็รัวระริกเลย นกรู้สึกว่าเม็ดหีนกใหญ่ขึ้นกว่าเดิมเขาก็พรำบอกว่าเม็ดแตดนกใหญ่น่าดูดจัง แล้วเขาก็ดูดเอาดูดเอา นกเสียวมากร้อง.ซี๊ด ดังมากแล้วบอกพี่รันว่าทนไม่ไหวแล้วช่วยด้วย แล้วพี่รันก็ยกขานกสูงขึ้นไปพาดบ่าไว้นกมองลงไปตกใจมาก เพราะเห็นพี่รันเปลื่อยตั้งแต่เมื่อไรไม่รู้เร็วจริงๆ แล้วก็มีควยขนาดใหญ่มากใหญ่กว่าตอนที่นกเห็นในห้องน้ำอีก โด่อยู่ยังไม่ทันจะพูดอะไรพี่รันก็บอกว่า พี่ก็ทนไม่ไหวเหมือนกันนกจ๋าขอพี่เย็ดหีนกนะ แล้วเขาก็ดันควยอันใหญ่เข้ามา นกถึงกับตาเหลือกเลยไม่คิดว่าควยพี่รันจะใหญ่ขนาดนี้มันยังเข้าไม่หมด ได้แค่หัวหยักเท่านั้น นกบอก .โอ้ยเจ็บหี.เอาเอาออกไป.เอาออกไป พี่รันพูดด้วยอารมณ์ที่เงี่ยนเต็มที่แล้วบอกว่าเดี๋ยวก็มันส์แล้วนกก็ร้องโอยๆๆอยู่สักพักพี่รันก็พยายามดันช้าๆเข้ามาเรื่อยๆระหว่างที่ดัน เขาก็ดูดนม บี้เม็ดหีนกไปด้วย สักพักนกรู้สึกเสียวที่ร่องหีมากเลยควยผ่านเข้าไปเลยหัวหยักแล้ว พี่รันก็ค่อยๆเย็ดเข้าเย็ดออก แยงซ้ายบ้างขวาบ้าง นกก็เสียวใหญ่ซิคะ พี่เขาก็ครางใหญ่เลย บอกหีฟิตดีหีนกตอดควยพี่ใหญ่เลยพี่รันจับนกโก่งโค้งเขาบอกท่านี้นะจะนกเสียวหีดี มันก็เป็นอย่างที่พี่บอก ท่านี้นกเสียวหีสุดๆ ตอนควยทิ่มเข้าไปในรูหีนกนกร้องซีดด เจ็บก็เจ็บมันก็มัน พี่รันเขาดันควยเข้าไปเกือบหมดพี่รันชักออกมาแล้วดันทีเดียวมิดด้ามที่หีนกรู้สึกว่ามีเสียงปึ๊ดนกรู้สึกเสียวแปร๊บถึงท้องน้อยแล้วก็เจ็บมากๆ จนต้องเอามือดันหน้าท้องพี่รันออกแล้วนกก็มองที่หีของนก หีนกมันอมควยพี่เข้าไปได้อย่างไรกัน แถมมีเลือดไหลออกมาด้วยนกเลยบอกพี่รันว่าควยผัวทำหีเมียฉีกเลย พอก่อนนะผัวจ๋าเมียเจ็บหีเหลือเกิน แล้วพี่รันก็ก้มลงดูดนมนก มือข้างขวาก็คลึงหน้าอกนกอีกมือก็บี้แตดนก สักพักมันก็เสียวแล้วก็ไม่เจ็บแล้ว นกเลยบอกพี่รันให้เย็ดได้เลยนกไม่เจ็บแล้วพี่รันเลยดึงควยออกเกือบหลุดจนนกต้องยกหีตามควยพี่เลยก็กลัวหลุดน่ะมันเสียดาย พี่รันค่อยๆดันเข้ามาจนมิดควยอีกครั้งหัวควยพี่ชนมดลูกนกดังกึ๊กๆเลยนกสะใจสุดๆ เสียวมากๆเงี่ยนมากๆด้วย พี่รันเริ่มเย็ดเราอีกที พี่รันเย็ดทนมากเลยมันนานมากจนนกเสร็จไปหลายรอบแล้วจนหมดแรงสักพักเขาบอกเสียวมากน้ำจะแตกแล้วเมียจ๋า นกก็เสียวมากๆเหมือนกันเขาบอกเอาน้ำควยออกให้ผัวหน่อยน่ะเมียจ๋า เขาจับนกพลิกขึ้นด้านบนแล้วจับนกยกขึ้นยกลงท่านี้เข้าไปลึกมาก แถมเม็ดหียังโดนบี้อีก เสียวมาก พี่รันเขาลุกขึ้นนั่งแล้วดูดนมนกจนนกเสียวแล้วรู้สึกเหมือนหีตอดมาก แล้วนกก็น้ำแตกอีกรอบเขาบอกเร่งเลยนกหีตอดแล้วหีรัดควยเล้วเสียวควยมากเลยแล้วเขาก็จับนกยกขึ้น พี่รันเขาเอาควยมาจ่อที่หน้านกเขาบอกน้ำเงี่ยนแตกแล้วกินเลยเมียจ๋าน้ำควยพี่เขาออกเยอะมากเต็มหน้า เต็มนมนกเลย เสร็จแล้วนกก็ดูหีตัวเองมันแดง บวมเป่งเลย มีเลือดไหลออกมาด้วย พี่รันเข้ามากอดจูบนกบอกไม่เป็นไรหรอกคนดี เดี๋ยวพี่จะเลียเม็ดแตดให้หายบวมเลยแล้วเราก็นอนกอดกันหลับไปเลยจนทุกวันนี้ผ่านมา 2ปีแล้วเราเป็นแฟนออกหน้าออกตาผู้ใหญ่ทั้งสองฝ่ายรับรู้ แต่พี่รันเย็ดทุกทีควยก็ยังแน่นเต็มหีนกทุกครั้งเลย  คลิปโป๊ คนไทยเอากันก่อนนอนกระดังงารนไฟ 2 xonly4.comเว็บดูหนังโป๊avเต็มๆรูปภาพการ์ตูนโป้ออนไลน์incest-taking care of the boys_โดจินแปลไทยรุมเอาเมียเพื่อนดูหนังโป๊แนวข่มขืน แพนเค้กโดนเย็ดหรือยัง ดูหนังโป๊แนวข่มขืน ดูหนังโป๊แนวข่มขืน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21