ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หีสาวสวย  (อ่าน 192 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หีสาวสวย
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 06:26:14 PM »
หีสาวสวย ภาพหลุดเรื่องเล่าทางบ้าน หีสาวสวย หีสาวสวยดิฉันและสามีแต่งงานกันมาแล้วแปดปี เรามีเพื่อนสนิทของครอบครัวซึ่งเป็นเพื่อนรุ่นพี่ของสามีตั้งแต่ก่อนแต่งงานชื่อสุชิน หรือพี่ชิน พี่ชินอยู่จังหวัดลำปางทำสวนส้มเป็นอาชีพหลักและไปมาหาสู่เราตลอดทุกเดือนไม่เคยขาด พี่ชินเคยแต่งงานแล้วแต่ก็หย่ากันเพราะไปด้วยกันไม่ได้ ดิฉันกับสามีก็เคยขึ้นไปเยี่ยมพี่ชินบ่อยๆ โดยเฉพาะอย่างยิ่งถ้าเป็นช่วงที่มีงานเทศกาลท้องถิ่น เวลาขึ้นไปเหนือเราก็ไปพักบ้านพี่ชินซึ่งอยู่คนเดียวกับลุงคนสวนอีกหนึ่งคน สามีพอได้พบกับพี่ชินก็ตั้งวงดื่มเบียร์กันคุยกันอย่างสนุกสนานมาก คุยกันทุกเรื่อง คุยแล้วคุยอีกแบบไม่รู้จักเบื่อ บ่อยครั้งที่เขาทั้งคู่ซุบซิบกันเรื่องบนเตียง โดยสามีจะถามเสมอว่าทำไม่พี่ชินถึงหย่า อยากรู้เหตุผลจริงๆว่าเพราะอะไร พี่ชินก็จะหัวเราะและบอกแบบทีเล่นทีจริงว่า อดีตภรรยาเขาว่าพี่ชินไม่ค่อยสนใจเขา เอาแต่ลงสวน ไม่ค่อยทำการบ้าน สามีถามว่าระยะนานแค่ไหนที่ว่าไม่ค่อยทำการบ้าน พี่ชินบอกว่านอนกันแค่เดือนละครั้ง สามีบอกว่าตายห่า อายุแค่สามสิบกว่าๆเอาแค่เดือนละครั้งไม่น้อยไปหน่อยเรอะ ขนาดผม(สามี)ทำแทบทุกวัน เว้นเฉพาะเมียมีเมนส์ เมียยังบ่นว่าไม่พอเลย ดิฉันก็เลยต้องทุบเขาบึ้กใหญ่ เราคุยกันทำนองนี้บ่อยๆจนชินและเป็นเรื่องธรรมดา บางครั้งสามีจะคุยให้พี่ชินฟังในระหว่างที่ดิฉันเดินออกไปห่างๆแต่ยังพอได้ยินว่า สามีสู้ดิฉันไม่ค่อยไหว หมดน้ำยาก่อนเสมอๆแล้วเขาก็หัวเราะกันเอิ๊กอ๊าก พอดิฉันกลับมาก็จะต่อว่าว่าได้ยินนะที่คุยอะไรกัน ชอบนินทาลับหลัง เรี่ยวแรงไม่มีแล้วยังไปบอกคนอื่นเขาอีก สามีบอกว่า ก็คนอื่นที่ไหน พี่เราเองน่าจะคุยให้ฟังบ้าง ที่จริงดิฉันก็ชอบคุยเรื่องนี้กับพี่ชินเพราะใจจริงก็นึกเห็นใจที่อยู่คนเดียวในวัยหนุ่มแน่นขนาดนี้ สามีมักจะถามพี่ชินว่าอยู่คนเดียวอย่างนี้เวลามีอารมณ์จะทำยังไง พี่ชินตอบว่าก็นอนให้มันหลับๆไป สามีถาม ไม่ไปสนามหลวง(ชักว่าว)มั่งเลยหรือ ก็มีบ้าง พี่ชินตอบอย่างสนุกๆ แล้วเราก็หัวเราะกันฮาใหญ่ สามีก็มักจะต่อแบบติดตลกว่าวันหลังว่างๆจะวานให้ดิฉันชักให้ รับรองว่าดีกว่าชักเอง พี่ชินบอก จริงหรือเปล่าเยาว์ ดิฉันก็เลยต่อยอดให้แบบสนุกๆ ไม่คิดว่าจริงว่า ตกลงๆ จะช่วยคนแห้งแล้งต้องเอามือตัวเองสักที เราก็ถึงฮาอีกครั้ง ดิฉันรู้สึกแปลกๆ ไม่รู้ว่าพูดออกไปได้ยังไง เวลาเราไปค้างคืนที่บ้านสวนของพี่ชิน พี่ชินจะให้เรานอนในห้องนอนใหญ่ของพี่ชินเอง และพี่ชินก็มักจะออกไปนอนในห้องนั่งเล่นข้างนอกจนเราเกรงใจมาก บ่อยๆเข้าเราก็เลยต้องยื่นคำขาดว่าให้เข้านอนในห้องเดียวกัน เพราะพี่ชินมีเตียงใหญ่นอนสามคนได้สบายๆ ต่อๆมาเราก็เลยนอนบนเตียงเดียวกันโดยดิฉันนอนข้างในสุด สามีนอนกลางแล้วก็พี่ชินข้างนอก เพราะพี่ชินจะตื่นเช้าลงไปสวนก่อนและหาอาหารเช้ามาให้เราเสมอๆ และก็นั่นแหละก่อนนอน สองหนุ่มก็คุยกันจนดึกดื่นจนดิฉันหลับไปก่อนทุกครั้ง แต่คืนนี้ดิฉันกลับไม่ค่อยรู้สึกง่วงและสองหนุ่มก็ไม่คุยกันเหมือนเดิม พอเริ่มปิดไฟนอนสามีหันมากอดแทนที่ดิฉันจะปัดออกเพราะมีพี่ชินนอนอยู่ไกล้ๆ ดิฉันกลับกอดและจูบตอบอย่างสามีมีอารมณ์ มือดิฉันก็ล้วงของเขาเล่นเหมือนกับว่าอยู่กันแค่สองคน พอสามีล้วงของดิฉันก็พบว่ามันแฉะรออยู่แล้วก็แปลกใจ เพราะปกติถ้ามานอนที่นี่แค่จะล้วงลูบคลำของดี ดิฉันยังไม่ยอมเลย นั่นเป็นเพราะการพูดที่เล่นที่จริงของเราเมื่อก่อนนอน ทำให้ดิฉันมีอารมณ์อย่างประหลาด ดิฉันครุ่นคิดอยู่ตลอดว่าจะเป็นอย่างไรถ้าใด้ลองใช้มือทำให้พี่ชินและถ้าทำให้เขาจนน้ำออกมันจะเป็นอย่างไร ยิ่งคิดยิ่งมีอารมณ์จนแฉะในร่องหลืบ สามีดูท่านึกรู้อะไรบ้างกระซิบเบาที่ข้างหูว่าอยากชักว่าวให้พี่ชินใหม ดิฉันตอบทันที จริงหรือเปล่า พร้อมกับชักของสามีเล่นอยู่ในมือเร็วขึ้น สามีบอกจริงซี พี่ก็อยากดู ชักให้ออกเลยนะ หลับไปแล้วมั้ง คงยังหรอก แล้วสามีก็ให้ดิฉันเลื่อนมานอนกลาง ดิฉันใจเต้นแรงเพราะไม่เคยแบบนี้มาก่อน สามีจับมือดิฉันเอื้อมล้วงเข้าไปในกางเกงนอนของพี่ชินซึ่งนอนหงายและคงแกล้งทำเป็นหลับ เสียงพี่ชินพึมพำว่า ต้องทำให้ออกนะ ไม่ออกไม่ยอม ไอ้นั่นของพี่ชินขนาดพอดีทีเดียว แม้จะยังไม่แข็งเต็มที่แต่ก็เต็มกำมือดิฉันพอดี พอถูกมือดิฉันได้สักหน่อยมันก็แข็งขันขึ้นมาจนล้นมือ สามีพึมพำบ้างว่า อืมม์ ใหญ่กว่าผมอีกแฮะ ในท่าที่ดิฉันนอนตะแคงหันหลังหนุนหมอนสูงหันหลังให้สามีซึ่งประกบดิฉันอยู่ข้างหลัง ส่วนพี่ชินก็ครึ่งนั่งครึ่งนอน ดิฉันชักไปและพูดว่าคืนนี้ต้องรีดให้ออกให้ได้ จนพี่ชินครางในลำคอเบาๆ สามีล้วงมือเข้าจับนมดิฉันและบีบเบาพร้อมกับจ้องดูไม่วางตา ขณะที่ชักไปดิฉันก็ชักมีอารมณ์ขึ้น จนแทบไม่รู้สึกว่าสามีแกะกระดุมชุดนอนออกจนแหวกหมดพี่ชินตาวาวจ้องมองในความสลัวสามีก็เล่นนมดิฉันจนกระเจิดกระเจิงไปหมด ทันได พี่ชินก็เอื้อมมือข้างหนึ่งมาค่อยๆแตะหน้าท้องและหน้าอกของดิฉันซึ่งแอ่นรออยู่แล้ว พี่ชินแตะที่หัวนมและคลึงเบาๆจนดิฉันต้องสูดปากและชักท่อนเร็วขึ้น สามีค่อยๆถอดชุดนอนของดิฉันออกจนเปลือยขาวโพลน เผลอไปนิดเดียวสามีก็ยกขาข้างหนึ่งของดิฉันขึ้นและสอดใส่ของเขาจากด้านหลัง เนื่องจากมันแฉะมากอยู่แล้วก็เลยพรืดเดียวมิดจนดิฉันต้องเชิดหน้าเพราะความเสียว ซึ่งจังหวะนี้หัวถอกบานๆของพี่ชินในมือของดิฉันก็ถูกับหัวนมดิฉันพอดี ดิฉันเลยเอามันถูและอัดเข้าด้วยกันจนนมบุ๋มลงไป มันเสียวสุดๆ หัวควยบานใหญ่ของชายที่ไม่ใช่สามีถูกับหัวนมแถมมีสามีจ้องมองอย่างเต็มใจให้ทำเสียด้วย ดิฉันถึงกับต้องครางออกมาซี๊ดใหญ่เมื่อสามีชักเข้าออกยาวๆจากด้านหลัง ทันได จะด้วยความที่อดมานาน หรือได้เห็นภาพการร่วมของดิฉันกับสามีแบบจะจะ พี่ชินก็ถึงจุดสุดยอดแอ่นลำควยกระตุกงืดๆ น้ำขาวข้นพุ่งดังปริ๊ดออกมาเลอะหัวนมและฐานนมของดิฉัน กระเด็นไปจนถึงคางและแก้มและริมฝีปากดิฉันแลบลิ้นเลียน้ำที่ติดอยู่ริมฝีปากให้ดู ดิฉันชักและรีดควยพี่ชินจนน้ำออกหมด ขอโทษทีเยาว์ พี่ทนไม่ไหวจริงๆมันอดมานาน สามีเอื้อมมือมาละเลงน้ำควยพี่ชินบนหน้าอกของดิฉันให้เลอะนมทั้งสองข้างและเอานิ้วมือที่ชุ่มน้ำให้ดิฉันเลียกินจนดิฉันต้องเอี้ยวตัวไปจูบปากกับสามีอยู่เนิ่น นาน พี่ชินเอาผ้ามาเช็ดน้ำที่เลอะบนนมและปากดิฉันออก สามีได้ทีขึ้นบนในท่ายกล้อและกระเด้า พี่ชินมาช่วยลูบนมและดิฉันดึงลงมาให้ดูดนมให้ สามีก็กระเด้าสักครู่ก็ร้องอ้าและหลั่งออกมาดิฉันแอ่นอกให้พี่ชินดูดและขยำขยี้จนต้องเสียวสุดๆและเสร็จตามสามีไปติดๆมันเป็นการเสียวสุดยอดที่มันส์มากอย่างไม ่เคยแบบนี้มาก่อน และดิฉันรู้ตัวว่าครั้งเดียวไม่พอแน่นอน ดูหนังเอ๊กซ์ออนไลท์หนังเอ๊กซ์มาใหม่ประสบการณ์เสียว สีคนผัวเมียตอน 2เรื่องเสียวรูปเย็ด[sanbun kyoden] winter hydrangea ตอนที่3คุณแม่ยังสาวโนบรา mfค่าตอบแทนที่เกินคุ้ม   เรื่องมีอยู่ว่าน้าผมอยู่ชัยนาทเรียกตัวผมไปช่วยย้ายบ้านเพราะเพิ่งปลูกบ้านใหม่เสร็จ น้าผมเป็นผู้หญิงอยู่คนเดียวมีลูกสาว1คนเรียนที่กรุงเทพ พอวันเสาร์-อาทิตย์จะมาค้าง ที่ชัยนาทกับแม่ เธอชื่อเก๋ เป็นคนสวยมีเสน่ห์ ขาว ผมยาวและนมใหญ่ วันนั้นเป็นวันศุกร์ เก๋มาค้างที่บ้านใหม่กับแฟนเก๋ น้าสาวผมก็นอนบ้านเก่าเฝ้าของที่ยังขนไม่เสร็จ ส่วนผม น้าให้มานอนห้องเดียวกับเก๋เพราะห้องอื่นยังจัดไม่เสร็จ เก๋กับแฟนนอนบนฟูกไม่มีเตียง ผมปูผ้านอนข้างล่าง พอดึกๆผมตื่นเพราะได้ยินเสียงแปลกๆพอลืมตาก็ได้เห็นภาพที่ ไม่น่าจะได้เห็น ผมเห็นเก๋กำลังดูดไอ้จู๋ให้แฟนอยู่ ผมแกล้งหลับแล้วดูจนจบเก๋ดูดได้มัน มาก จากนั้นก็ไม่มีอะไรจนเช้าแฟนเก๋ก็กลับบ้านไป ผมกับน้าและเก๋ก็ช่วยกันขนของเวลา ที่เก๋ก้มลงขนของผมจะแอบมองที่คอเสื้อมันคุ้มจริงๆที่ได้มาขนของ แล้วพอตกเย็นน้า ก็ให้ผมกับเก๋ไปนอนที่บ้านใหม่ 2คนส่วนน้าต้องนอนบ้านเก่าเหมีอนเดิม พอหัวค่ำเก๋ก็เข้า ไปอาบน้ำผมก็ย่องไปแอบดูที่หน้าต่างห้องน้ำ โอ้โห ! เป็นบุญตาจริงๆ นมเธอสวยมาก ใหญ่และหัวนมสีออกชมพู หุ่นเก๋อวบมากแต่ไม่อ้วนนะครับ ส่วนหอยมองไม่เห็นเลยน่าเสีย ดายแต่แค่นั้นก็ทำให้ผมต้องทำร้ายตัวเองไป 1ครั้งพอเสร็จผมรีบไปเตรียมตัวอาบน้ำบ้าง พอดึกเราก็นอน โดยผมนอนผ้าที่ปูไว้เหมือนเดิม เก๋นอนบนฟูกนอนไปซักพักผมเห็นเก๋ นอนไม่หลับกระสับกระส่ายเลยชวนคุยซักพัก ผมก็รวบรวมความกล้าแล้วพูดว่า เมื่อคืน นี้เก๋ทำอะไรน่ะ เก๋สีหน้าเปลี่ยนตอบว่าทำอะไรเหรอ เราเห็นนะผมว่า เห็นอะไรเธอว่าเสียงดัง ก็เห็นเก๋ดูดควยให้แฟนไง ทีนี้เก๋หันหลังให้แล้วพูดว่า บ้านอนได้แล้ว ดูดให้เราบ้างได้เปล่า ผมรุกต่อ ประสาท เก๋ตอบอย่างโกรธๆ ผมเอื้อมมือไปจับแขนเก๋สดุ้งแล้วบอกว่าจะทำอะไรน่ะ ผมไม่รอช้าโอกาสมาถึงแล้ว ผมกดเก๋กับที่นอนแล้วไซร้ที่คอเก๋ดิ้นใหญ่ ผมไซร้ไปทั่วไปหยุด ที่หูเก๋เริ่มอ่อนแรงเริ่มคล้อยตาม ผมประกบปากแลกลิ้นอย่างเมามันมือก็จับนมบีบวนไปมา สลับกับจับหัวนม อีกมือก็จับที่หีเก๋ผมตะลึงทันที หีเก๋โหนกใหญ่อวบอูมจริงๆ ผมถอดเสื้อ ผ้าเก๋กับผมออกจนหมด อื้อหือผมแทบกลั้นไม่อยู่เก๋สวยมาก สวยทั้งตัว ผมเลียเก๋ทั่วทั้งตัว กลิ่นตัวเก๋หอมมาก แล้วไปหยุดที่หีผมใช้ลิ้นเลียที่เม็ดเก๋ยกสะโพกตามเหมือนกลัวว่าลิ้นจะหลุด หายไป เลียอยู่ไม่นานเก๋ก็กระตุกหีเก๋ตอดลิ้นผม ตุ๊บๆ ทีนี้ก็ตาผมบ้างล่ะ ผมจับควยผมจ่อที่หี แล้วค่อยๆดันแต่ไม่ง่ายอย่างที่คิดทั้งๆที่น้ำเยอะขนาดนั้นยังเข้ายาก สงสัยว่าจะโดนแฟนเอา ไม่กี่ครั้งในที่สุดความพยายามก็สำเร็จ พอเข้าไปมิดผมก็เริ่มซอยช้าๆ เก๋ครางดังมาก ร้องซิ้ด ซ้าดตลอด ซักพักเก๋ก็บอกเร็วหน่อยจะเสร็จแล้วผมเลยซอยเร็วขึ้นเสียงเนื้อกระทบกันดัง ป้าบ ป้าบ หีเก๋ตอดรัดควยผมจนผมแทบจะพุ่งแต่อั้นไว้ ผมเริ่มซอยช้าลงซักพักเก๋ผลักผม ลงแล้วขึ้นขย่มผมแทน ทีนี้มือผมว่างก็เลยมีโอกาสทั้งขยำทั้งบี้หัวนม เก๋ร้องซิ้ด สลับกับคราง เก๋ขย่มแรงขึ้นเรื่อยๆจนทั้งผมและเก๋ไม่ไหวแล้วผมเลยพุ่งในตัวเก๋เลย เรานอนกอดกัน ซักพักเก๋ก็มาจับควยผมและดูดใหญ่เลย ผมทนไม่ไหวเลยเอากันต่ออีกรอบ พอเสร็จแล้ว เราก็ไปล้างตัวในห้องน้ำเลยเอากันต่อในห้องน้ำอีกรอบ สรุปคืนนั้นเราเอากันจนสว่าง 5รอบ เอากันทุกท่า พอเช้าแทบไม่มีแรงขนของเลย แต่ต้องฝืนพอดึกก็เอากันต่ออีกพอขนของ ครั้งนี้ได้ค่าตอบแทนคุ้มจริงๆครับ โหลดหนังโป๊ออนไลน์คลิบนักศีกษาเย็ดกันเรื่องเล่าเสียวเย็ดหีแนวครอบครัวอ่านเรื่องเสียว ป้ากับเด็กหนังสือการตูโป๊เล ส เบียน เอา กันหีสาวสวย บทเรียนสอนเซ็กซ์ 2 หีสาวสวย หีสาวสวย

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21