ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังหี  (อ่าน 494 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังหี
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 06:28:08 PM »
หนังหี ดูคลิปโป๊ทอมดี้ออนไลน์ หนังหี หนังหีกลับมาเสือกเรื่องของคนอื่นและคน รอบตัวกันต่อกันดีกว่า เพราะผมว่านะเรื่องบ้างเรื่องถ้ามองมุมหนึ่งก็เป็นเรื่องปกติทั่วไปแต่ถ้า มองอีกมุมผมว่ามันก็มีแง่คิดให้รู้สึกว่า มันไม่สมควรเหมือนกัน(แต่เสียวดี)เรื่องที่ 1 ท่านผู้อ่นมีเพื่อนรับซ่อมคอมฯไหม บังเอิญผมมี..หลายคนด้วย (เพราะอะไรไม่บอก) เวลาผมว่างๆผมก็จะไปหาเพื่อนพวกนี้ ไปทำธุระบ้าง ไปเสือกเรื่องชาวบ้านบ้าง เพื่อนผมมันบอกว่า เมื่อก่อน( 2-3ปีที่แล้ว) เวลาที่ใครมีรูปดิจิตลอก็จะเก็บลง คอมฯ ถ้าวันไหนดวงซวยเจอไวรัส เครื่องเสียเปิดไม่ได้ลงมาให้มันทำ เพื่อนมันบอกว่า ในเครื่องจะมีรูปหลากหายแนว รูปครอบครัว รูปไปเที่ยว รูปแต่งงาน บ้างทีก็เจอขอดี พวกภาพที่ใส่โชว์นม หรือหน้าตาน่ารัก เพื่อนผมมันจะ copy เก็บไว้ดูเล่น มันชอบเอามาอวดผม หายภาพที่ผมเห็นแล้วคิดตาม เช่น ลูกสาวใส่เสื่อโชว์เต้านมกอดกับพ่อ( เขาถ่ายกันทั้งครอบครัวแต่ผมเลือกดูเพราะที่ชอบ) หรือพ่อกอดลูกสาวจากด้านหลัง(ลูกสาวโตแล้ว ประมาณ มหาลัย) รูปที่ลูกสาววัย 12 ขวบอาบน้ำอยู่ในอ่างหันหลังให้ รูปพ่อนั่งถ่ายภาพกับลูกสาวหน้าตรงแต่มือพ่อวางอยู่บนขาอ่อนของลูก(ใส่ขา สั้น) ภาพครอบครัวที่ถ่ยรวมกัน พ่อ แม่ ลูกชาย ลูกสาว แต่อยู่ในชุดว่ายน้ำ แม่ใส่วันพีสแต่เว้าขาสูงสีดำ ลูกสาวใส่บิกินีลายดอกไม้ พ่อกับลูกชายใส่กางเกงว่าน้ำตัวเล็ก พ่อกอดลูก พ่อกอดเมีย ลูกชายกอดแม่(ใส่ชุดว่ายน้ำเนื้อแนบเนื้อ) ผมดูแลวก็มันดี บางคนมีเป็น clip วันเกิดบ้าง ไปเที่ยวบ้าง มีclip เป่าเค็กดูครอบครัวอบอุ่น ลูกสาว น่าจะ ม.4 พอร้องเพลงเป่าเค็ก แม่เข้าไปหอมแก้มลูกสาวจูบปากนิดนึง แล้วพ่อก็เข้าไปลูบหัว เอาแก้มชนแก้มแล้วก็จูบปากลูกสาวดหมือนกันกันแต่นานกว่าแม่ (ลูกโตแล้วยังจูบปากกันอีก) ผมรูปภาพพวกนี้ก็ทำให้ผมรู้ว่ายังมีอีกหลายครอบครัวที่มีความลับภายในครอบ ครัวกันอีกเยอะ....แต่...ผมเสือกได้แค่นี้..เรื่องที่ 2 เพื่อนๆเคยไปซื้อชุดว่ายน้ำในห้างเล็กไหมครับ แผนกชุดว่ายน้ำติดกับแผนชุดชั้นใน บางห้างห้องลองก็ติดกัน ผมเคยไปรอแฟนซื้อชุดชั้นใน บางครั้งผมต้องรออยู่ข้างนอก ถ้าวันไหนดวงดีก็จะเจอหญิงสาวคนอื่นไปลองชุดเหมือนกัน แต่ที่จะเล่าคือผมบังเอิญเสือกไปยืนรอแฟนเปลี่ยนชุดอยู่ห้องข้างมีเด็ก สัก11ขวบลองชุดว่ายน้ำอยู่กับพ่อ เปิดประตูห้องไปๆมาให้พ่อดูว่าชุดไหนสวย เด็กหน้าตาน่ารัก ขาวๆ มีนมขึ้นแล้วแต่เล็ก(แบบเนื้อปูดๆ) ผมเห็นพ่อเธอจับชุดว่ายน้ำ ถามลูกว่า คับไปไหม ชอบสีนี้ไหม ลองอีกชุดสิ ผมก็ว่ามันเป็นเรื่องปกติ แต่ที่ไม่ปกติกตรง ผมเสือกเห็นมือมือพ่อลูบหน้าอกลูกสาว ตอนพ่อขยับกางเกงชุดว่ายน้ำลูกก็ดูพ่อจะเปิดขอบกางเกงกว้างกว่าปกติ สักพักแม่ของเด็กก็เดินมาพร้อมกับ เสื้อในสำหรับเด็ก แต่กางเกงในเป็นลายลูกไม้ ผ้ายืดแบบเดี๋ยวกับที่แฟนผมใส่ (เด็ก 11 ขวบใส่ซะดูหน้าเย็ดเชียว) ผมพยายามเสือกครอบครัวนี้แบบแนบเนียน ....แต่ ...ก็เสือกได้แค่นี้เรื่องที่ 3 เรื่องนี้เป็นเรื่องที่ผมเสือกอยากจะรู้ในครอบครัวผมเอง บ้านผมมีญาติมาอยู่ด้วย 2 คนมาเรียนตั้งแต่ ม.ปลาย จนจบมหาลัยและทำงานคนโตเป็นผู้ชายพอเรียนจบก็แต่งงานแล้วก็ย้ายออกจากบ้าน อีกคนเป็นพี่ผู้หญิงแก่กว่าผม 15 ปีเรียนจบมีแฟนแล้วก็เลิก(สัก 3คนได้) ตอนนี้ยังอยู่บ้านผมอยู่ ชื่อ พี่หญิง(นามสมมุติ) พี่หญิงเรียนเก่งจบ ป.โท ตัวเล็กๆ ผิวคล้ำ แต่นมโต ผมไม่ค่อยได้คุยกับแก่เท่าไร เพราะอายุห่างกันมาก ลืมบอกพี่ๆเป็นลูกของพี่สาวของแม่ผม(ลูกป้าฝั่งแม่) เวลาผ่านไปจนผมแต่งงานออกไปมีครอบครัวแต่พี่หญิงก็ยังอยู่บ้านผม พี่หญิงแก่ลงทุกวัน ตอนนี้ผมอายุ 32 แล้วพี่หญิงก็คงประมาณ 47 ปี ลืมบอกว่าพี่หญิงทำงานที่เดียวกับพ่อผมเช้าจะไปทำงานพร้อมกันส่วนเย็นก็ตัว ใครตัวมัน พ่อกับพี่หญิงมักจะเอางานมาปรึกษากันที่บ้านออกบ่อยตั้งแต่แรกๆจนตอนนี้เป็น หัวหน้าแล้ว แต่ที่ผมแปลกใจและอยากจะเสือกเรื่องนี้ก็คือ ผมเคยเห็นขวดแมลงวันสเปนที่ลิ้นชักในรถของพ่อ(ผมซื้อมาใช้เหมือนกัน...เคย ใช้กับ แม่ น้องสาว เพื่อน..ไม่อยากบอกมันโคตรแต่เอาไรเล่าตอนอื่น...คนที่ถูกใช้ไม่ค่อยรู้ เรื่อง จำไม่ได้ ..ความลับเลยยังเป็นความลับอยู่) และผมยังเคยเห็นหวีที่แจกในโรงแรมม่านรูดที่ตู้เสื้อผ้าพ่อและตู้เสื้อผ้า ของพี่หญิง(ใครเข้าม่านรูดบ่อยๆจะรู้มันเป็นยังไง) สมัยก่อนตอนที่พี่หญิงจะกลับต่างจังหวัด พ่อจะเป็นคนอาสาพาไปส่ง( จ.ประจวบ) แม่ก็ไม่ว่าอะไร คงเห็นว่าเป็นหลาน จนเมื่อปลายปีพ่อผมเกษียนอายุ พ่อยังอาสาไปส่วพี่หญิงไปทำงานตอนเช้าอยู่เลย ผมเองอยากจะรู้เรื่องของทั้ง 2คนใหมากกว่านี้เพราะผมรู้ว่าพ่อเจ้าชู้ขนาดไหน....แต่..จะทำยังไงได้ใน เมื่อมีเสือกได้แค่นี้ขอย้ำอีกครั้งหนึ่งเรื่องที่เล่ามานี้เป็นเรื่องจริง แต่จะเข้าข่าย ครอบครัวของเราหรือเปล่าไม่รู้เพราะ...เสือกมาได้แค่นี้ดูหนัง xโป๊ลับๆของคนเมืองไทยแอบ เย็ด หี เมีย เพื่อนหนังโป๊ออนไลน์เรื่องพ่อกับลูกดูหนังโป้ออนไลน์มันๆหนังสือการ์ตูนxxxเรื่องเสียวป้าจาริณีดูนาฬิกา มันเป็นเวลาห้าทุ่มกว่าแล้วขณะที่เปิดประตูบ้านเข้าไป ครูสาวใจเต้นระทึก เธอไม่เคยกลับบ้านดึกอย่างนี้มาก่อนเลย จะมีใครสงสัยอะไรบ้างหรือเปล่า“คุณแม่กลับมาแล้วหรือคะ”จาริณีสะดุ้ง เมื่อได้ยันเสียงฝ้าย ลูกสาวคนโตของเธอที่นั่งคอยอยู่ที่โซฟา“เอ้อ...จ้ะ” จาริณีรับคำ“เดี๋ยวฝ้ายเอาน้ำมาให้ค่ะ”จาริณีเดินไปนั่งที่โซฟา เด็กสาวกลับมาพร้อมกับยื่นแก้วน้ำส่งให้“ทำไมวันนี้คุณแม่กลับดึกเลยล่ะคะ”“แม่เจอเพื่อนเก่าน่ะ เลยคุยกันนานหน่อย” เธอพูดอย่างคล่องแคล่วเพราะเตรียมคำตอบไว้แล้ว“คุณแม่คะ ฝ้ายมีเรื่องปรึกษาค่ะ”“เรื่องอะไร”“ฝ้ายคิดว่าจะออกจากโรงเรียนค่ะ”“อ้าว! ทำไมล่ะลูก” จริยาอุทาน ใจหายวาบฝ้ายเป็นลูกสาวคนโปรดของพ่อเป็นเด็กที่หัวดีที่สุดในจำวนวนลูกทั้งสามคน คุณพ่อถึงกับตั้งความหวังว่าจะเห็นเธอได้สวมเสื้อกาวน์ของแพทย์ แต่อยู่ๆกลับมาพูดว่าจะออกจากโรงเรียน ทำให้เธอตกใจมาก“ฝ้ายรู้ว่าตอนนี้ฐานะของเราแย่มาก ฝ้ายไม่ใช่เด็กแล้วนะคะคุณแม่” ฝ้ายบอกด้วยใบหน้าที่หมองเศร้า “ฝ้ายจะหางานทำ จะช่วยแม่หาเงิน”“ไม่จำเป็นเลยฝ้าย แม่ส่งลูกเรียนได้” จาริณีรีบพูด“คุณแม่อย่าหลอกฝ้ายเลยค่ะ ฝ้ายรู้ว่าเงินเดือนครูมันนิดเดียว แล้วพ่อตอนนี้ก็ไม่ทำอะไร เอาแต่กินเหล้า ฝ้ายตัดสินใจแล้วค่ะ”“โธ่! ฝ้าย หนูยังไม่รู้อะไร แม่ไปลงทุนทำธุรกิจกับเพื่อน ตอนนี้เริ่มจะได้เงินตอบแทนแล้ว ต่อไปเราจะกลับมาอยู่อย่างสบายเหมือนเมื่อก่อน”“จริงหรือคะ” ฝ้ายถามอย่างแปลกใจ “ทำไมแม่ไม่เคยบอกฝ้ายเลยล่ะคะ”“แม่กลัวว่าถ้าขาดทุนแล้วฝ้ายจะเสียกำลังใจน่ะซิ เชื่อแม่เถอะ แม่มีเงินแล้วจริงๆ ฝ้ายตั้งใจเรียนเป็นหมอตามที่พ่อหนูหวังไว้เถอะ”ฝ้ายรับคำอย่างงงๆ แต่ใจยังไม่หายสงสัย แม่ที่เป็นครูอนุบาลน่ะหรือจะกล้าลงทุนทำธุรกิจแต่แล้วฝ้ายก็เห็นว่าแม่มีเงินแล้วจริงๆ แม่ใช้หนี้จนหมด แถมยังแจกเงินให้เธอกับน้องๆจับจ่ายใช้สอยอย่างสุขสบายมากกว่าเมื่อก่อนด้วยซ้ำข้อที่น่าสังเกตก็คือแม่เองก็เปลี่ยนไป เมื่อก่อนจะแต่งชุดฟอร์มเรียบร้อยเชยๆ แต่ตอนนี้เริ่มแต่งตัวสวย เสื้อผ้าสีสดใส บางทีก็คว้านอกจนลึก ดีว่ามีเสื้อในอยู่ด้วยก็เลยไม่โป๊น่าเกลียด ในตู้เสื้อผ้าของแม่ก็มีเสื้อผ้าเยอะมาก รองเท้าก็ซื้อไว้หลายคู่ ฝ้ายเคยถามแม่ว่าทำธุรกิจอะไร แม่ก็ไม่บอกรายละเอียด ส่วนพ่อนั้นไม่สนใจเลย ยิ่งได้เงินจากแม่มากก็ยิ่งกินเหล้าหนัก และกลับดึกยิ่งกว่าเดิม แต่แม่ของเธอก็ดูจะไม่สนใจอะไรเลย...ตอนนี้ครอบครัวไม่มีปัญหาเรื่องเงินแล้ว แต่เรื่องความสัมพันธ์ของคนในครอบครัวมันไม่ได้อบอุ่นเหมือนก่อน แถมยังเลวร้ายลงอย่างเห็นได้ชัด...แน่นอนว่าเงินที่จาริณีได้มาก็คือ เงินของ ชวินนั่นเอง เขาเป็นพ่อค้า มีทรัพย์สินเงินทองเข้าขั้นอาเสี่ยคนหนึ่ง จึงสามารถส่งเสียคนรักเก่าอย่างไม่อั้น ทั้งคุ่แอบพบและมีสัมพันธ์กันอย่างลับๆเป็นเวลาถึงสองปี จนกระทั่งฝ้ายเรียนชั้น ม.5 แล้วชวินไม่ได้ขอให้จาริณีหย่ากับสามี เพราะเขารู้ว่าจาริณีรักและห่วงลูกมาก เขารู้ว่าเธอไม่อยากให้ลูกต้องสะเทือนใจ ตัวเขาเองก็ไม่แคร์เรื่องการแต่งงาน ขอเพียงแต่ได้เชยชมคนรักเท่านั้นก็พอใจแล้ว แต่ความลับไม่มีในโลก วันหนึ่งความจริงก็เปิดเผยขึ้นวันนั้น ฝ้ายลากลับบ้านมาตั้งแต่ตอนเที่ยงเพราะรู้สึกไม่สบาย ขณะที่จะเข้าบ้านก็แปลกใจที่มีรองเท้าของแม่กับรองเท้าผู้ชายอยู่หน้าบ้าน เด็กสาวรู้สึกแปลกใจเพราะปกติเวลานี้จะต้องไม่มีใครอยู่บ้าน เพราะแม่ก็ต้องไปโรงเรียนอนุบาลเนื่องจากไม่ใช่วันหยุด เด็กสาวเปิดประตูเข้าไป ก็ไม่เห็นแม่อยู่ที่ห้องไหนในชั้นล่าง เด็กสาวจึงเดินขึ้นไปดูที่ห้องนอน ใจคิดว่าแม่อาจไม่สบายเหมือนกัน แต่พอถึงหน้าห้องเธอก็ได้ยินเสียงหัวร่อต่อกระซิก เหมือนหยอกเย้ากัน เด็กสาวตกใจมากเพราะเสียงผู้ชายนั้นไม่ใช่เสียงพ่อของเธอ!ประตูนั้นแง้มไว้ ไม่ได้ปิดสนิท คงย่ามใจว่าไม่มีใครอยู่บ้าน เธอแอบมองไปที่รอยแง้มของประตูแล้วก็ต้องเข่าอ่อนราวกับจะเป็นลมแม่ของเธอครางเหมือนคนเป็นไข้ นั่งตัวเปล่าเปลือยขาวโพลนอยู่บนตัวของผู้ชายแปลกหน้าที่เธอไม่รู้จัก โยกสะโพกไปทางซ้ายบ้างขวาบ้าง บางทีก็ยกสะโพกขึ้นมาแล้วซอยขึ้นๆลงๆเป็นจังหวะ เมื่อเพ่งมองให้ใกล้ชิดฝ้ายก็เห็นมือของผู้ชายคนนั้นบีบนมของแม่ทั้งสองเต้าแม่ของธอคงจะเจ็บบริเวณเต้านมที่เขาบีบจึงร้องโอดโอยออกมา... แต่เจ็บแล้วทำไมไม่หนีออกมา กลับแอ่นอกให้เขาบีบขยี้หนักขึ้น ....หนักเข้าถึงกับรั้งหน้าของเขาให้เข้าไปซุกที่หน้าอก ชายคนนั้นทั้งดูดทั้งเฟ้นนมทั้งสองเต้าอย่างเมามันส์ปากสวยๆของแม่ร้องครางออกมาตลอด บางทีก็สูดซี๊ดซ๊าดเหมือนกินพริกเผ็ดๆ“อูยย...ชวิน..มันส์...เหลือ...เกิน” แม่พูดเสียงแทบสลับกับเสียงร้องคราง สะโพกโยกไปมาไม่หยุด“ผมก็เสียว อูยยย..ผมจะทำให้คุณมีความสุข..นี..”“ดีจังเลยค่ะ...อูยยย” แม่พูดพร้อมกับขโยกเขยกยิ่งกว่าจ๊อกกี้ผู้ชายคนนั้นก็ส่ายสะโพกเด้งรับตามจังหวะที่แม่เร่งเครื่องใส่จนเขาตั้งตัวแทบไม่ติดสักครู่ผู้ชายคนนั้นก็พลิกตัวขึ้นมานอนทับแม่ เขากดจมูกลงที่ซอกคอขาวๆ ปากไล่ประกบจูบปากที่ห่อครวญคราง จากนั้นก็ถอนออกมาเพื่อจะระดมจูบไปทั่วใบหน้า ส่วนมือก็บีบคลึงเต้านมของแม่อยู่ตลอดเวลา และกลับเป็นฝ่ายซอยสะโพกเข้าหาแม่บ้าง แม่ก็แอ่นสะโพกขึ้นรับ จนทำให้เกิดสียงดังเป็นจังหวะ“อูยยย...เสียว...เสียวเหลือเกิน..”“ผมก็เสียว..อูยยย..นีคุณนี่ยอดจริงๆ...ซี๊ดสสส์” ชายคนนั้นพูดแล้วกระแทกเข้าใส่แม่อย่างรุนแรง“โอ๊ยยย..เบาๆ...ค่ะ...อูยยยย...เดี๋ยวของนีพัง ..” แม่ร้องออกมาด้วยความเจ็บปวด ใบหน้าบิดเบี้ยว แต่สองแขนกับกอดรัดผู้ชายคนนั้นไว้ แถมยังโยกตัวให้เข้ากับจังหวะการทิ่มแทงของเขา“อูยย...ซี๊ดสส์...เสียวจังเลย...แรงอีก..แรงค่ะ” แม่ร้อง ท่าทางเหมือนจะเหนื่อย แต่กับยกสะโพกขึ้นรับการกระเด้าของเขาอย่างไม่หวาดหวั่น... ไม่กลัวเจ็บ.... ฝ้ายถึงกับยกมือขึ้นปิดปากเพราะกลัวจะหลุดเสียงร้องออกไปทั้งสองแอ่นตัวกระแทกเข้าหากันเกือบสิบนาที จากนั้นก็หยุดนอนซบกันนิ่ง...ฝ้ายค่อยๆย่องลงมานั่งที่ชุดรับแขก เด็กสาวนั่งซึมไม่รู้ว่าจะทำยังไงกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น ดวงตาของเธอชุ่มชื้นด้วยน้ำตา ในที่สุดก็ไหลออกมาเป็นทางยาว......      ดูหนังxฝรั่งกับนิโกรคลิบเด็กโดนเย็ดเอา กัน ใน ห้องน้ำดู หนัง ข่มขืน ญี่ปุ่นดูหนังโปเดีกไทย๑๒คนไทยเย็ดคนไหยหนังหี คลิปเย็ดโรงหนัง หนังหี หนังหี

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21