ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังโป๊ะฟรี  (อ่าน 492 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูหนังโป๊ะฟรี
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 06:42:10 PM »
ดูหนังโป๊ะฟรี หนังxไม่ฟรีจริง ดูหนังโป๊ะฟรี ดูหนังโป๊ะฟรีสาวจีน ขาวอวบ โดนผัวแทงยับบนที่นอนแสนนุ่มตั้งกล้องนักศึกษามหาลัยดังเมืองพัทลุง ข่าวดังหลุดหมวยขายตัว ราคา2000 หยวน เด็ดทุกลีลา http://www.filesonic.com/file/853516054อ๊อฟเด็กนั่งดิ้งมาเต้นถอดเสื้อผ้าโชว์ในห้องคาราโอเกะเกาหลีลีลาบ้านๆตั้งกล้องถ่ายชัดมากๆเด็กเวียดนาม มาหากินแถวสุขุมวิทคลิปมาใหม่ โรงเรียนนานาชาติ เสื้อแดงเด็ดมากๆดูหนัง[ไทย x] สาวไทย x 20  ฟรีโหลดเนตรนารี อีกแล้วครับรูปคนเย็ดกันโชว์หีดูหนังxออนไลน์แนวข่มขืนหนังxออนไลน์เย็ดคาชุดนอนยั่วสวาท[tsukimi daifuku]-infinite stratos-charlotte no okurimono แปลไทยโดย hหวัดดีคับ เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อเร็วนี้เอง คือผมมีเพื่อนสนิดอยู่คนนึงในเมื่อเราสนิดกันมาก เราชอบมานัางกินเบียด้วยกันที่บ้านเพื่อนผมเปนประจำและบางวันแฟนเพื่อนผมก็จะอยู่ด้วยผมกับเพื่อนอายุ23 ส่วนแฟนเพื่อน อายุ20 ยังเรียนอยู่ ม.ในกรุงเทพเสา-อาทิตจะลงมาอยู่กับเพื่อนผม เธอชื่อหนิง!!!เราสามคนสนิดกันมาก ผมไปกินเบียกับเพื่อน ที่บ้านเพื่อนผมทีไร เวลาผมปวดฉี่ เข้าไปฉี่ในหเองน้ำ ผมก็จะเหนกางเกงในของหนิงตากอยู่ ผมลองดมดูกลิ่นหีของหนิงหอมยวนใจเหลือเกินคับโดยเฉพาะเวลา วันศุกร์ตอนเยน หนิงเพิ่งจะมาถึงเธออาบน้ำแล้วก็ไม่ได้เก็บเนี่ยเวลาคมแล้วได้อารมจิงๆผมก็ชอบแอบมองหนิฃอยู่แล้ว เพราะหนิง ขาวมาก ตัวเล็กๆ อวบนิดๆ แต่ผมไม่ได้คิดไรมากกว่านี้เลย!!แต่พักหลังผมได้ไปกินเบียที่บ้านเพื่อนอีก เวลาก็ดึกแล้วล่ะคับ ผมใส่บ๊อกเซอตัวเดี่ยว ถอดเสื้อ ไม่ได้ใส่กางเกงใน (บ้านอยู่ใกล้กัน) ผมสังเกตหนิงเวลาผมมาเธอชอบดเหร่มาทางเป้ากางเกงผมบ่อยครั้งแต่ผมก็ไม่ได้ทักอะไร มีแต่จะนัางยกขาขึ้นเพื่อให้หนิง เห็นอะไรๆได้ถนัดตามที่เธออยากจะเหน บางวันเวลาตอนเยนๆ เตะบอลกับเพื่อนเส็จ ผมก็จะอาบน้ำที่บ้านเพื่อนเนี่ยแหละประจำ ทุกครั้งที่เล่นบอลเส็จหนิงก็จะไปล้างจานอยู่หลังบ้านพอดี เพราะหลังบ้านมีรูห้องน้ำอยู่(เพราะผมเคยแอบดูหนิงอาบน้ำ) ผมก็ไม่รู้ว่าหนิงแอบดูอยู่หรือป่าวแต่ที่แน่ๆ ผมสาวควยของผมให้แข็งและทำเหมือนกะชักว่าวเผื่อหนิงเห็นแล้วอาจจะอยากก็ได้แล้วโชคก็เข้าข้างผมวันนั้นผมลืมเอกสารงานไว้ที่บ้านเพื่อนพอดี และเพื่อนก็ไม่อยู่บ้านซะด้วยซิ ผมเลยรีบโทหาเพื่อนผม ถามว่าจะกลับเมื่อไร เพื่อนผมบอกว่าเยนๆโน่นมีอะไรป่าวผมเลยบอกจะเอางานไปส่งตอนนี้เพื่อนผมเลยบอกว่าไปเอาเลย หนิงอยู่เดี๋ยวโทบอกหนิงให้ ผมเลยโล่งใจประมาน10นาทีผมไปที่บ้านเพื่อน บ้านปิดเงียบ ผมเลยเคาะประตูเรียก แล้วหนิงก็บอกให้เข้ามาเลยไม่ได้ล็อกผมเดินเข้าไป เหนหนิงนั่งเล่นคอมอยู่หนิงบอกว่า พี่นัดหาเลยนู๋หาให้แล้วไม่เจอผมก็บอกว่า พี่เอาวางไว้บนโต๊ะเนี่ยแหละเมื่อคืนยังเหนอยู่เลยผมเลยหาเปนการใหญ่โดยที่ไม่ได้สังเกตเลยว่า หนิงแต่งตัวยังงัย หนิงใส่สายเดี่ยวไม่น่าจะใส่เสื้อใน เพราะนมหนิงยุบลงมาก(ยกทรงหนิงเสริมฟองน้ำอ่ะคับ ผมเคยหยิมมาดูในห้องน้ำ)ผมเลยมีความคิดชั่วๆมาในหัวผมบอกหนิงว่า พี่ขอดูในลิ้นชักคอมหน่อยน๊ะหนิงก็บอกว่าได้ แล้วขยับเก้าอี้เฉียงออกมานิดนึง แต่หนิงยังนั่งเลนคอมอยู่เวลาผมก้มเปิดลิ้นชักดู โอ้โห!หนิงใส่กางเกงขาสั้นคับ กางเกงบางๆสั้นๆขากางเกงบานๆสีขาว เธอนั่งไขว่ห้างแล้วสลับขาผมแกล้วพูดว่า อื้ม!ขาขาวเนอะหนิงเนี่ยสาวจัง! หนิงหันหน้ามาอมยิ้มให้ผม จ้องตาผมแล้วหันไปเล่นคอมต่อแล้วบอกผมว่า สวยแต่ขาหรอ!ใจผมเต็นแรงขึ้น ผมบอกว่า หนิงสวยไปหมดแหละ ทั้งขาวทั้งน่ารัก ยิ่งเวลาแต่งตัวอย่างนี้ ยิ่งน่าาาาาาา....ไปใหญ่หนิงหันมายิ้มหัวเราะ แล้วบอกว่า น่าอะไร"ก็น่ารักงัย ผมบอกพร้อมหัวเราะผมแหย่หนิงว่าอยากเห็นอย่างอื่นจิงๆว่าจะน่ารักป่าว แล้วผมก็ยิ้มๆ หนิงเลยย้อนผมว่า "ทะลึ่ง แล้วจ้องตาอมยิ้มให้ผม เราจ้องตากันนิ่งแล้วยิ้มๆให้กัน แต่มือผมมันไม่นิ่ง มันลูบขาขาวๆของหนิงอยู่ผมได้ใจมาก ผมก้มไปจูปปากหนิง เรานัวเนียกันอยู่ซักพัก หนิงบอกว่าเดี๋ยวก่อน เดี๋ยวล็อกประตูก่อนแล้วหนิงก็มานั่งตรงโซฟา ผมเดินเข้าหาหนิง ให้เป้าผมอยู่ตรงหน้าเธอ เธอจ้องตาผม แล้วก็ปลดเข็มขัดผมออกควักควยขึ้นมาสาวเล่นสนุกมือเธอเลยหนิงชักเริ่มแรงขึ้นจนผมนิ่งไม่ไหว ยกขาข้าวหนึ่งขึ้นมาข้างๆตัวหนิง หนิงเริ่มออกลีลา เธอเลียเบาๆที่หัวควยผม มันรู้สึกดีจิงๆ ทั้งเลียทั้งสาวไปพร้อมกัน เธอสุดยอดจิงๆ ผมไม่นึกว่าเธอจะลีลาดีขนาดนี้เพราะเพิ่งรูจักกันตอนคบกับเพื่อนผม แต่เท่าที่เหนเธอเปนคนนิ่งๆ สนุกสนานหนิงเลียผมจนน้ำแทบแตกผมเลยบอกพอก่อนเดี๋ยวแตกผมจับเธอถอดเสื้อเปลื้องผ้าจนหมด นมเธอไม่ค่อยใหญ่เท่าไร แต่ด้วยความขาวและลีลา ยังทำให้ผมยิ่งอยากเอาหนิงเร็วๆ ผมดูดนมไซ้คอเธอ เร้าอารมให้เธอแบบถึงใจ หนิงร้องครางได้อารมมากทำให้ผมพอเดาออกว่า ประสพการหนิงเนี่ยไม่ธรรมดาแน่ๆผมรุกเร้าจนหนิงบอกว่า"พี่นัดทำกันเหอะ นู๋อยากมากแล้ว ผมจับพลิกตัวหนิงให้อยู่ในท่าหมา หนิงเกาะพนักพิงโซฟาอยู่ผมยืนอยู่กับพื้น(นึกท่าออกมั้ยคับ)เธอโก่งก้นขาวๆอวบๆของเธอได้ถึงใจผมมาก ผมทนไม่ไหวรีบจับควยผมยัดเข้าอย่างเรา ผมเย่ออยู่นานมองดูก้นขาวๆอวบๆของหนิงกระเพื่อม มันมันส์จิงๆคับ ประกอบด้วยเสียงครางเธอสุดยอดจิงๆ ผมบอกว่าขึ้นให้พี่หน่อยน๊ะ....!หนิงบอกว่านอนลงซิค่ะเดี๋ยวหนิงทำให้เสียงเธอพูด ยังได้อารมเลยผมนอนลงหนิงเริ่มขึ้น ผมบอกว่าหันหน้าไปทางขาพี่น๊ะ พี่ชอบมองตูดหนิงน่ะหนิงหัวเราะแล้วทำตามที่ผมบอกเธอขย่ม โยก ควง โชว์ลีลาที่ชายทุกคนเฝ้าฝันเธอโยกไป หันมามองหน้าผมไป ทุ้งเสียงร้องที่เสียวขึ้น ทำให้ผมแตกจนได้เธอเกรงตูดขมิบควยผมไว้ ตอดเปนจังหวะ เธอนอนฟุบลงไปครงหว่างขาผมประมาณ1-2นาที เมือเธอลุกขึ้น หีเธอหลุดออกจากควยผม ทำให้น้ำกามของผมและเธอไหลออกมาเป็นภาพที่สวยจิงๆคับ เรานอนคุยกันเธอบอกว่าอย่าบอกพี่ตูนน๊ะ แล้วนู๋จะให้พี่นัดเอานู๋อีก นู๋แอบดูควยของพี่นัดมานานแล้ว เวลาพี่ตูนเอานู๋ นู๋ยังคิดว่าเปนพี่นัดเลย จากวันนั้น หนิงจะแอบมาหาผมบ่อยๆ โดยที่นัดไปเจอกันในที่ต่างๆ เราแอบเอากันมาจนถึงทุกวันนี้เลยคับ^^     อ่านเรื่องเสียว คุณหนู ตอนที่1ดูหนังโป้ออนไลนฟรีนักศึกษา โชว์ แก้ ผ้าเรื่องเล่าประสบการณเสียวหนังโป้ออนไลด์เล ส เบี้ย น ทํา กัน ยัง ไงดูหนังโป๊ะฟรี หนังโป้นิโกรออนไลน์ ดูหนังโป๊ะฟรี ดูหนังโป๊ะฟรี

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21