ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังเกย์เอากันสดๆหลั่งใน ดันเมาเหล้าเลยโดนฟัน ดูหนังxชายกับชาย[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 153 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
เสียวกันต่อกับ ดูหนังx หนังเกย์เอากันสดๆหลั่งใน แม่ผมท้อง เมื่อเราอายุมากขึ้เต้านมักจะนึกถึงเรื่องเก่าๆที่เกิดขึ้นตอนที่เราเป็นเด็กอยู่ตอนนั้นผมเรียนจบ ป.6 และไม่ได้เรียนต่อเพราะผมเป็นคนขี้เกียจเรียน และส่วนโตคนในชนบทเขาไม่ค่อยเรียนต่อกัน ผมกับเพื่อนๆในหมู่บ้านก็เลยไม่เรียนกัน ครอบครัวผมก็ถือว่ามีฐานะดีในหมู่บ้านเพราะพ่อผมไปทำงานต่างประเทศ เหมือนกับหลายๆครอบครัวในชนบท ส่วนแม่ผมก็เป็นแม่บ้าน พ่อผมไปทำงานต่างประเทศก็ตั้งแต่ผมจำความได้ แต่พ่อไปกลับมาพักบ้าง บางที่ก็ปีละครั้ง บางทีก็สองปีครั้ง มาแต่ละครั้งก็จะพักประมาณ 1 เดือน ครอบครัวผมเราก็มีกัเต้านมาสามคนพ่อแม่ลูก จนกระทั่งผมอายุ 13 ปี พอพ่อผมกลับมาพัก ได้เดือนหนึ่ง พ่อกลับไปแม่ผมก็ท้อง พ่อผมก็เขียนจดหมายมาสั่งให้ผมดูแลแม่ให้ดีๆ โดยไม่ต้องให้ผมไปทำงานเดี๋ยวพ่อส่งเงิเต้านมาให้ใช้เอง จนกระทั่งแม่ผมท้องได้หกเดือน ช่วงนั้นเป็นหน้าหนาวจะมีงานวัดเยอะมากผมก็จะขอแม่ผมไปเที่ยวเป็นประจำแม่ผมก็ไม่ค่อยขัดใจผมซักเท่าไหร่ผมก็เลยไปเที่ยวแทบทุกวัน แต่ก่อนไปผมก็จัดแจงปิดบ้านและดูแลหาข้าวเย็นให้แม่กินก่อนไปเป็นประจำ จนวันหนึ่งผมก็ไปเที่ยวกับเพื่อนอยู่หมู่บ้านใกล้ๆ พวกเราไปกันกลุ่มโตและปกติผมก็จะเข้าบ้านประมาณตี2แทบทุกครั้งแต่ว่าวันนั้เต้านมันบังเอิญพวกเราไปมีเรื่องกับวัยรุ่นในหมู่บ้านนั้นก็เลยทำให้อดเที่ยวและก็ต้องกลับมาที่บ้านพวกเราก็เลยซื้อเหล้ามากินแก้เซ็งกันผมกับเพื่อนก็กินกันไปบางคนก็เมาจนหลับคาวงเหล้าแต่ผมก็ไม่ค่อยเมาเท่าไหร่เพราะผมต้องเป็นคนขับรถไปส่งเพื่อนผมส่งเพื่อนเสร็จก็ประมาณห้าทุ่มผมก็เข้าบ้านแต่ผมเห็นไฟในบ้านผมยังเปิดอยู่และพอเดินเข้าไปใกล้ถึงประตูบ้านผมก็ได้ยินเสียงเหมือนคนกำลังเอากันภายในบ้านผมคิดว่าแม่ผมคงเอาใครมานอนด้วยแน่เลยผมจึงพยายามเดินหาช่องเพื่อสำรวจดูก่อนว่าเป็นใคร ผมก็เดินไปจนรอบก็เจอรอยแตกของผนังบ้านแต่ก็มองไปข้างในก็ไม่เห็นอะไร ผมจึงตัดสินใจค่อยๆย่องเข้าไปเปิดประตูเข้าไปในบ้าน ที่ห้องดูทีวีมีไฟสว่างเสียงผู้หญิงร้องครางผมจึงค่อยๆย่องไปใกล้แต่ภาพที่เห็นไม่ใช่แม่ผมพาผู้ชายมาครับแต่แม่ผมกำลังดูหนังโป้และกำลังช่วยตัวเองอยู่แม่ผมอยู่ในชุดคลุมผ้าบางๆมือซ้ายถือแท่งเทียนสีขาวขนาดเท่านิ้วหัวแม่มือๆขวารูบเม็ดโม๊ะและถูไปมาแม่หลับตาพริ่งส่วนในทีวีก็ร้องส่งเสียงดังมากแม่ผมค่อยจับเทียนยัดเข้าไปในรูจิ๋มชักเข้าออกช้าๆเป็นจังหวะส่วเต้านมืออีกข้างก็ถลกชุดนอนออกเห็นตัวเปลือยปล่าวแล้วท้องแม่โตมากมือแม่ก็ชักลำเทียนเข้าออกเป็นจัวหวะปากเริ่มครางและซีดปากเป็นจังหวะกับเทียนที่วิ่งเข้าออกรูจิ๋ม มืออีกข้างก็ครึงที่หัวเต้านมสีน้ำตาลออกไปทางดำๆหน่อยแต่หัวเต้านมแม่โตมาก ผมเห็นภาพแล้วกาปู๋ผมแข็งดันกุงเกงผมอยู่ผมถอดกุงเกงออกสาวว่าวตามจังหวะ แม่ผมทำอยู่พักโตมือที่สาวเทียนเข้าออกก็เริ่มเร่งจังหวะเร็วขึ้นๆ มืออีกข้างก็ละจากเต้านมมาบี้เม็ดโม๊ะแม่ร้องครางดังขึ้นเลื่อยเพราะแม่คงคิดว่าไม่มีใคร่มาเห็นแน่เลย จังหวะสุดท้ายผมเห็นแม่ร้องโอ้ยผัวจ๋าแม่ส่งจังหวะเอวรับจังหวะเทียนสองสามครั้งก่อนแม่จะนิ่งไปพร้โม๊กกับนอนหอบหายใจอยู่หน้าทีวี แม่ค่อยถอดเทียนออกมาผมเห็นน้ำแม่ไหล่ย้อยออกมาตามแท่งเทียนแล้วแม่ก็เอามัเต้านมาถูตะรางร่องจิ๋มแม่ช้าๆ มือแม่อีกข้างก็ยังรูบและครึงหัวเต้านมอยู่แม่ผมบ่นพึมพลำในคอว่าโอ้เสียวจังเลยแล้วแกก็เอาแท่งเทียเต้านมาโม๊กโม๊กต่อผมเห็นแล้วเสียวมากส่วเต้านมือผมก็ยังสาวกาปู๋ต่อไป ผมทนไม่ไหวเลยเดินออกมาจากมุมที่แอบดูทั้งๆที่ไม่มีกุงเกงติดตัวเลยกาปู๋ชี้เด่อยู่ผมมายืนอยู่ต่อหน้าแม่ผมพอแม่ผมเห็นเข้าก็ตกใจทำอะไรไม่ถูกเพราะมือแกยังกำแท่งเทียนและปากโม๊กแท่งเทียนอยู่พอเห็นผมแม่ผมวางแท่งเทียนและมองมาที่กาปู๋ผมที่มันแข็งชี้หน้าแม่อยู่ แม่ผมถามผมเสียงสั่นๆว่าผมกลับมานานหรือยัง ผมก็ตอบด้วยความตื่นเต้นว่าผมมาตั้งแต่แม่เอาเทียนแหย่จิ๋มตัวเองนั่นแหล่ะ พอแม่ได้ยินแทนที่แม่จะโกรธแม่กับบอกให้ผมเดิเต้านมาหาแม่ผมก็ทำตามผมเดิเต้านมากาปู๋ผมตรงหน้าแกพอดีแม่ผมจับกาปู๋ผมและโม๊กโม๊กกาปู๋ผมทันทีพอกาปู๋ผมเข้าไปในปากแม่ผมเสียวมากจนน้ำผมแทบแตก แม่ผมไม่พูดจาอะไรสาวกาปู๋ผมโม๊กเรียมันด้วความอร่อยจังหวะที่แม่ผมโม๊กผมเอามือกดหัวแม่ไว้และผมทนไม่ไหวแล้วผมก็เลยปล่อยน้ำเข้าไปเต็มปากแม่เลย แม่ตกใจนิดหน่อยแต่ก็โม๊กเลียกินน้ำกาปู๋ผมจนหมด แม่บอกว่าน้ำลูกอร่อยจังแกถามผมว่าผมเคยนอนกับผู้หญิงหรือเปล่าผมก็เคยนอนอยู่บ้างแต่กับผู้หญิงในซ่องแถวๆในเมือง พูดจบแม่บอกให้ผมช่วยเลียจิ๋มให้แม่หน่อยผมก็ไม่พูดพล่ำทำเพลงผมก้มลงไปที่จิ๋มแม่ทันทีซึ่งตอนนี้มันเต็มไปด้วยน้ำของแม่ผมก็เลยเอาลิ้นแต่ะที่เม็ดโม๊ะและตวัดลิ้นขึ้นลงแม่ผมกระเด้าตามจังหวะลิ้นผมพร้โม๊กกับร้อยครางด้วยความเงี่ยนและชมผมว่าลูกเก่งจังเลยแม่เสียวเหลือเกิดแม่ไม่ได้เจอลิ้เต้านมานานแล้วแม่ผมยกก้นขึ้นโดยไม่ห่วงตัวเองเลยว่าท้องอยู่ผมก็เลียเม็ดโม๊ะสลับกับการโม๊กเม็ดโม๊ะแม่ผมร้องครางโตเลยแม่บอกให้ผมเอาลิ้นแยงเข้าไปในรูจิ๋มสลับเข้าออกผมก็ทำตามผมค่อยห่อลิ้นแล้วแยงเข้าออกรูจิ๋มแม่ๆผมยิ่งร้องดังขึ้นเอามือกดหัวผมไว้ผมยิ่งฉกลิ้นเข้าออกเร็วขึ้นแม่ผมก็ยิ่งกดแน่นขึ้นแล้วแม่ผมก็ร้องกรี๊ดบอกว่าแม่เสร็จแล้วผมก็เลยถอนปากออกจากจิ๋มแม่ น้ำของแม่รสชาดเค็มๆดีแม่นอนหโม๊กหายใจอยู่ผมจับแม่ถ่างขาออกและเอากาปู๋ยัดเข้าไปในรูจิ๋มแม่ทันทีแม่ผมถึงกับร้องโอ้ยบอกให้ผมทำเบาเพราะแม่ไม่เจอกาปู๋มานานแล้วมันคับจิ๋มผมก็ค่อยยัดเข้าไปพอเข้าได้ทั้งลำแมผมเอามืโม๊กาเกี่ยวคอผมและกระเด้ารับจังหวะผมเพื่อผ่อนแม่ผมกระเด้าค่อยๆและช้าๆเพราะกลัวแม่เจ็บและกลัวว่าแม่จะแท้งด้วยแต่แม่กลับเป็นฝ่ายผลักผมให้นอนลงและขึ้นกระเด้าผมเองแม่ผมทำแรงมากและเร็วด้วยแม่บอกว่าเสียวมากแม่อยากให้ผมทำให้ทุกวันเลยแม่ก็พูดไปพร้โม๊กกระเด้าไปภายในจิ๋มแม่มันตอดตุบๆตลอดเลยและรัดกาปู๋ผมมากผมใกล้จะเสร็จแล้วแต่ดูเหมือนว่าแม่ผมจะรู้แกหยุดและพลิกตัวไปอยู่ในท่าหมาให้ผมเสียบจากด้านหลังผมก็รีบจับกาปู๋ผมยัดเข้าทันทีมันเข้าไปอย่างง่ายดายผมกระเด้าเร็วและแรงขึ้นเพราะผมใกล้เสร็จแล้วแม่ผมก็โยกรับจังหวะผมได้พอดีแต่ท่านี้ผมเสียวกว่าเมื่อกี้นี้อีกและผมก็เล่งจังหวะจนผมทนไม่ไหวพ่นน้ำออกมาเต็มจิ๋มแม่พอน้ำผมพุ่งออกมาแม่ผมก็ร้องโอ้ยเสร็จแล้วและแม่ผมก็ฟุบลงไปแต่ก้นก็ยังโด่โดยมีกาปู๋ผมเสียบคาอยู่ผมจึงถอดกาปู๋ออกมาน้ำผมไหลตามลำกาปู๋ออกมาเต็มพื้นไปหมดแม่ผมลงไปนอนส่วนผมก็นอนข้างๆแม่แต่กาปู๋ผมนี่ซิยังแข็งและตั้งอยู่แม่ผมเห็นกาปู๋ตั้งอยู่แม่บอกว่าแม่ขอพักก่อนได้ไหมแม่เสร็จไปหลายรอบแล้วผมก็เลยนอนกาปู๋แข็งอยู่ประมาณครึ่งชั่วโมงแม่ผมจึงลุกขึ้เต้านมาต่อ อีกรอบคราวนี้แม่สอนให้ผมเข้าประตูหลังแม่ปรูหลังแม่ฟิตมากครับผมเลยติดใจประตูหลังแม่มากหลังจากนั้นเวลาผมเอากับแม่ผมก็จะเอาประตูหลังแม่ด้วยทุกครั้งจนแม่ผมชมว่าผมเก่งและอดทนดีเราเลยเอากันทุกวันไม่ว่ากลางวันหรือกลางคืนเพราะบ้านเรามีเราแค่สองคนจนแม่ผมคลอดน้องแล้วแม่ก็ทำหมันด้วยแต่ช่วงที่แม่คลอดใหม่ๆแม่สงสายผมแกก็โม๊กให้ผมตลอดหลังจากแผลแม่ปิดแล้วประมาณเดือนเดียวแม่ก็ให้ผมเอาต่อจนพ่อกลับมา แม่ก็ไม่ให้ผมยุ่งกับแม่อีกเลยเพราะว่ากลัวพ่อรู้แต่ผมก็ยังแอบจับโน่นจับนี่แม่อยู่เรื่อยๆ แต่บางครั้งผมออ้เต้านมากๆแม่ก็โม๊กให้ผมจนเสร็จแต่ไม่ให้ผมแหย่เหมือนเมื่อก่อนครับ  นี้เป็นเรื่องของความชื่นชม โดยเฉพาะอย่างยิ่งเมื่อญาติผู้หญิงทางฝ่ายคุณแม่ (รวมทั้งตัวคุณแม่เอง) ต่างก็น่ารักด้วยกันทั้งนั้น เมื่อผมมีอายุได้ 14 ปี คุณยายเป็นคนแรกที่ให้ความสุขทางเพศแก่ผม ขอผมบรรยายสรรพคุณของคุณยายของผมให้ฟังสักหน่อยนะครับ คุณยายของผมชื่อ นัยนา ยังอยู่ในวัย 50 ต้น ๆ คุณยายมีลูกสาวเพียง 2 คน คือ คุณป้า วิภาภรณ์ อายุ 35 และคุณแม่สุดที่รักของผม วิภารัตน์ อายุ 33 คุณตาเสียไปนานแล้ว และคุณยายของผมก็ครองความเป็นโสดมาตลอด ไม่ข้องแวะยุ่งเกี่ยวกับใครที่ไหน ทั้ง ๆ ที่ตอนคุณตาเสียไปใหม่ ๆ คุณยายเพิ่ง 40 กว่าเท่านั้น คุณยายรักษาดูแล ทรวดทรงของคุณยายอย่างพิถีพิถัเต้านมาตลอด  ตอนนี้คุณยายรูปร่างท้วมหน่อยแต่ไม่อ้วน ยังเคลื่อนไหวกระฉับกระเฉง คล่องแคล่ว ว่องไว ไม่แพ้ คุณป้าและคุณแม่ของผม คุณตาทิ้งทรัพย์สมบัติไว้ให้คุณยายมากจนคุณยายไม่ต้องหางานทำ แถมยังมีตึกหลังโตเป็นที่พักอาศัย สร้างอยู่บนที่ดินกว้างขวาง รั้วรอบขอบชิด คุณยายจึงไม่มีห่วง ประกอบทั้งคุณยายมาจากครอบครัวที่ดี ทำให้คุณยายเป็นผู้หญิงที่มีเสน่ห์ รูปร่างดี ไม่เหมือนผู้หญิงสูงอายุบางคนที่ปล่อยตัว คุณยายมีสตางค์มากพอที่จะซื้อหาความสุขใส่ตัว ด้วยการแต่งตัวดี นำสมัย มีเสื้อผ้าน่ารัก ใช้เครื่องสำอางค์ชั้นดี ใครที่เห็นคุณยายมักจะคิดว่าคุณยายมีอายุอยู่ในวัย 40 กว่า ๆ เท่านั้น  แต่คุณยายก็ไม่สนใจชายใด ครองความเป็นโสด คอยดูแล คุณป้า และ คุณแม่ ของผมตลอดมา เมื่อคุณลุงวชิระ สามีของคุณป้าวิภาภรณ์ ไปต่างประเทศเพื่อทำธุรกิจของท่าน และเสียชีวิตไปเนื่องจากเครื่องบินตก คุณยายสงสารคุณป้าวิภาภรณ์ และหลาน ๆ ลูกสาวและลูกชายของคุณป้าวิภาภรณ์ และ คุณลุงวชิระ จึงชวนให้มาอยู่กับคุณยายที่ในตึกหลังโตนี้ คุณป้าวิภาภรณ์ ได้เงินค่าประกันชีวิตของคุณลุง และทรัพย์สมบัติที่คุณลุงทิ้งไว้ให้ทำให้มีชีวิตอยู่อย่างสบาย ๆ จึงได้ย้ายครอบครัว ซึ่งประกอบด้วยลูกสาวคนโต เพียงวัน อายุ 16 ปี และ ลูกชาย พจนพงศ์ อายุ 14 เท่ากันกับผม มาอยู่กับคุณยาย คุณยายแบ่งห้องให้ 3 ห้องให้อยู่กันอย่างสบาย ๆ  คุณยายสงสารแม่และผม เพราะเราต้องอยู่กันตามลำพังเวลาคุณพ่อ สมภพ ออกไปทำงานต่างจังหวัด คุณยายก็เลยชวนให้ย้ายมาอยู่ด้วยกัน ในตึกหลังโตของคุณยาย คุณยายยกห้อง 2 ห้อง ให้ครอบครัวของผม ห้องแรกเป็นห้องของคุณพ่อกับคุณแม่ของผม ส่วนอีกห้องหนึ่งเป็นห้องของผม ตัวคุณยายเองอยู่ในห้องนอนโตคนเดียว เราจึงอยู่กันอย่างอบอุ่นและมีความสุข นาน ๆ ครั้ง คุณพ่อของผมกลับจากตรวจงานต่างจังหวัด ก็มาพักอยู่ด้วยชั่ว 2-3 วันหรือ สัปดาห์หนึ่งแล้วก็ต้องออกเดินทางต่อ พี่เพียงวัน พจนพงศ์ และ ผม ไปโรงเรียนเดียวกัน มีรถของคุณยายไปส่ง-ไปรับ ทุกวัน เสาร์-อาทิตย์  เราก็อยู่บ้านกันหมดพร้โม๊กหน้า ธรรมดา คุณยายนัยนา คุณป้า วิภาภรณ์ และ คุณแม่ ของผมก็อยู่บ้าน บ้านของคุณยายอยู่กันได้อย่างสบาย ๆ และเราก็อยู่กันอย่างอบอุ่นเป็นเสมือนครอบครัวโตครอบครัวหนึ่ง วันนี้เป็นวันเสาร์ คุณป้าวิภาภรณ์พา พี่เพียงวันและ พจนพงศ์ ไปเยี่ยมญาติทางคุณลุงที่ต่างจังหวัด ว่าจะกลับมาพรุ่งนี้เย็น ๆ คุณพ่อของผมก็ออกไปตรวจงานต่างจังหวัดตามเคย ไปได้เป็นอาทิตย์แล้ว กว่าจะกลับก็คงจะอีก 2-3 วัน ตารางกำหนดเวลาทำงานของคุณพ่อ และ สถานที่ที่คุณพ่อต้องออกเดินทางไปทำงานไม่มีใครทราบ บางครั้งคุณแม่ก็ทราบ เพราะคุณพ่อโทรศัพท์มาบอก หรือบอกไว้ก่อนออกเดินทาง แต่ก็ไม่ใคร่มีคนสนใจ เพราะเคยชินกันเสียแล้ว  ที่บ้านคุณยายสุดสัปดาห์นี้ จึงค่อนข้างเงียบเหงา ห้องของผม และของคุณพ่อ-คุณแม่อยู่ทางด้านเดียวของตัวตึกกับห้องโตของคุณยาย ซึ่งอยู่ใกล้บันใดสำหรับเดินขึ้น-ลงไปชั้นล่าง เวลาเดินขึ้นบันใดจากชั้นล่างเพื่อจะไปห้องส่วนตัวของผมผมจึงมักมีโอกาสดี ๆ ได้เห็น คุณยายตอนเวลาท่านแต่งตัว เปลี่ยนเสื้อผ้าเรื่อยมา โดยมองลอดประตูห้องที่ปิดไม่สนิทคุณยายคงจะไม่คิดถือสาอะไร ที่ปล่อยให้ประตูห้องนอนของท่าน เปิดแง้มไว้อย่างนั้น โดยเฉพาะอย่างยิ่งวันนี้ยิ่งไม่มีใครอยู่บ้านด้วย นอกจากคุณยาย แล้วก็มี คุณแม่และผมเท่านั้น ผมเดินผ่านห้องคุณยาย ซึ่งประตูเปิดแง้มอยู่ ทำให้ผมสามารถมองเห็นอะไรได้ทุกอย่างภายในห้องนอนของท่าน ตอนที่ผมชอบมากที่สุด คือตอนที่ท่านแต่งตัว เปลี่ยนเสื้อผ้า ผมมาจังหวะดีวันนี้ ผมมองลอดประตูแง้มเข้าไปเห็นคุณยายกำลังเปลี่ยนเสื้อผ้าของท่าน ผมก็เลยรีบปราดเข้าไปที่ช่องประตู เพื่อจะมองให้เห็นชัด ๆ คุณยายถอดเสื้อที่สวมอยู่ออกก่อน แล้วก็ปลดยกทรง ตามมา ผมก็ยืนลุ้น ขอให้คุณยายได้ถอดออกให้หมด  ท่านเป็นสุภาพสตรีที่แข็งแรง ผิวขาวผ่อง เต้านมของท่านโต หัวเต้านมโต ป้านเต้านมก็เลยพลอยโตไปด้วย สีน้ำตาล ยิ่งยืนดูนานไป กาปู๋ของผมก็ค่อย ๆ แข็งขึ้นเป็นลำดับ ผมคงจะตื่นเต้เต้านมาก ตาก็แนบอยู่ที่ช่องประตูเพื่อจะได้เห็นถนัด ๆ มือก็ไปขยุกขยิกอยู่ที่ตรงเป้ากุงเกงของผมซึ่งกำลังกดดันกาปู๋ของผมไว้ พอเห็นเต้านมคุณยาย กาปู๋ของผมก็ยิ่งแข็งโด่ขึ้เต้านมาอีกแทบจะดันเป้ากุงเกงให้ทะลุออกมา อย่างที่ว่าไว้แหละครับ ผมตื่นเต้นน่าดู หัวของผมก็เลยดันบานประตูแรงเกินไปหน่อย ดูไป ลุ้นไป และในที่สุดบานประตูก็ค่อย ๆ เปิดออก ผมก็เลยลื่น หน้าขะมำ หัวทิ่มเข้าไปในห้องของคุณยาย ห้ามล้อไม่ทัน คุณยายเหลียวมามองพร้โม๊กกับกล่าวว่า "อ้าวนั่น ตาติน หัวทิ่มเข้ามาในห้องยายได้อย่างไรกันนี่ น่ากลัวจะมัวแต่แอบดูยาย ใช่ไหมล่ะ" ผมตกตะลึง เมื่อได้ยินท่านกล่าวเช่นนี้ แต่ เอ น้ำเสียงคุณยายไม่ดุดัน อะไร เพียงแต่กล่าวออกมาด้วยความแปลกใจเท่านั้น ในเวลาเดียวกัน ผมก็คิดอยู่ในใจว่า คงจะอดดูของดีอีกต่อไปแล้ว ก็ได้ยินคุณยายกล่าวต่อไปอีกว่า "เอ้า มาก็ดีแล้ว ก็อย่าให้เสียเที่ยวเลย ยายว่าเด็กหนุ่ม ๆ แข็งแรง อย่างหลานนี่ เอ้าอยากดูก็ดูเสียให้พอ ไหน ๆ ก็เข้ามาอยู่ในห้องยายแล้ว ไปปิดประตูเสียให้เรียบร้อย แล้วมาช่วยถอดกุงเกงในให้ยายหน่อยเถอะ มาซี่…."  ผมพูดไม่ออก ยังไม่หายตกตลึงดี ผมรีบหันตัวเดินไปปิดประตูตามคำสั่งของคุณยาย แล้วผมก็เดินทื่อ งง ๆ เข้าไปหาท่าน แล้วก็ทำตามที่คุณยายกล่าว ทุกอย่างเกิดขึ้นอย่างกระทันหัน ตัวผมเองก็ยัง งง ๆ เบลอ ๆ ผมเริ่มใช้มือของผมดึงขอบกุงเกงในที่เป็นยางยืดออก จำได้แต่ว่ากุงเกงในของคุณยายเป็นแบบทันสมัย ออกแบบเข้าคู่กับยกทรงสีเดียวกัน คงจะเป็นของนอก เพราะสีน่ารัก และรูปทรงก็หวือหวาน่าดู เป็นแบบที่เห็นเขาเรียกกันว่า ไฮคัท ตัดเว้าจากเป้ากุงเกงขึ้นไปจนเกือบถึงเอว ทำให้เปิดเห็นขาอ่อนและสะโพกขึ้นไปจนเกือบถึงเอว ที่เอวก็เป็นเพียงปื้นยางแบบ อีลาสติคยืดหดได้ ด้านหน้าเป็นผืนผ้ามันปิดมิดชิด แต่ด้านหลังเปิดเห็นแก้มก้นตลอด ผมค่อย ๆ ดึงมันลงมาจนถึงข้อเท้า  คุณยายก็ยกเท้าเพื่อให้ผมดึงกุงเกงออกไปให้พ้น ผมก็เงยตาขึ้เต้านมองไปที่ง่ามขาของคุณยายก็เลยได้เห็นโคกจิ๋มนูนโต ปกคลุมด้วยเส้นขนลับดำซึ่งตัดขลิบตกแต่งไว้เรียบร้อย ไม่รกรุงรัง สามารถ มองเห็นแคมทั้งสองข้าง และโคกนูนได้ถนัดตา ผมมองด้วยความตกตลึง ถึงแม้ว่าจะเคยแอบดูมาหลายครั้ง แต่ก็ไม่เคยเห็นจิ๋มใครจะ จะ แบบนี้ซักที ชัดเจนจนแทบได้กลิ่นแป้งมีราคาหโม๊กระเหย แล้วผมก็ค่อย ๆ พับเก็บกุงเกงในของคุณยายวางพาดไว้ที่พนักเก้าอื้ตัวใกล้ที่สุดไว้ก่อน คุณยายมองเห็นความตกตลึงของผมด้วยใบหน้ายิ้มละไม แล้วท่านก็ค่อย ๆ ถอยร่างของท่านที่ตอนนี้เปล่าเปลือย มานั่งลงที่ขอบเตียงนอน ผมก็เลยทำใจกล้า เข้าไปใช้มือของผมลูบคลำเคล้าคลึงมหาโคกเนิน พยายามใช้นิ้วแหวกขนที่ปกคลุมอยู่อย่างบางเบาเป็นระเบียบ แล้วก็เอานิ้วกรีดไปตามร่อง จเต้านมาถึงที่รู ผมก็แยงเข้าไปในรูที่ตอนนี้เริ่มจะเปียกแฉะแล้ว  ในเวลาเดียวกันกาปู๋ของผมก็ค่อย ๆ แข็งยิ่งกว่าเดิม มันแข็งมากเสียจนผมไม่คิดว่ามันจะแข็งได้ถึงขนาดนี้ คุณยายคงจะสังเกตเห็นไอ้รอยโป่งที่เป้ากุงเกงของผม และท่าทางนั่งที่อึดอัดไม่ถนัด ท่านก็เลยพูดเบา ๆ ว่า "เอามันออกมาซี่ ตาติน ไปขังมันไว้ทำไมล่ะ" นั่นแหละผมถึงได้ผละมือจากโคกของคุณยาย รีบลุกขึ้นยืนตรง ดึงซิปที่กุงเกง แล้วออกแรงดึงทั้งกุงเกงนอกและกุงเกงในของผมออกอย่างรวดเร็ว ภายในพริบตาเดียว ก่อนที่คุณยายจะเปลี่ยนใจ กาปู๋ขนาดความยาว 7 นิ้วของผมก็ดีดผึงขึ้เต้านมา ผมค่อย ๆ กลับเข้าไปประกบ ยืนที่หว่างขาคุณยาย แล้วเงอะ ๆ งะ ๆ ค่อย ๆ ทิ่มมันลงในรูที่เห็เต้านมีน้ำหล่อลื่น พร้โม๊กอยู่แล้ว เสียงคุณยายซี๊ดปากขณะที่กาปู๋ของผมค่อย ๆ ไหลลื่นเข้าไปในโพรงจิ๋ม ผมก็ดันกาปู๋ของผมเข้าไปเรื่อย ๆ อย่าง สบาย ๆ แทบไม่ต้องออกแรง พโม๊กันเข้าไปจนสุดแล้ว กระแทกผนังอะไรซักอย่างกึกหนึ่ง แล้วผมก็เริ่มใช้วิชาที่เรียนรู้จากหนังสือโป๊และวีดีโอ x ที่ได้อ่านได้ดูมา ผมก็เริ่มดึงกาปู๋ของผมกลับออกมา แล้วก็กระแทกมันเข้าไป แล้วก็ดึงออกมา แล้วก็กระแทกเข้าไปถี่ ๆ "อู๊ย… ช้า ช้าก่อน ตาตินเอ๊ย ยายหายใจ หายคอไม่ทัน ไม่ต้องรีบร้อนอะไรนักหนานักหรอก ซี๊ด.กาปู๋ยาวดีจัง" คุณยายบ่นค่อย ๆ "เอ้า … แทงเข้ามาใหม่ แรง ๆ ก็ได้ ไม่ต้องยั้งหรอก แต่ไม่ต้องรีบร้อน ซี๊ด…" ผมก็ทำตามคำสั่ง เพราะถึงแม้โพรงจิ๋มของคุณยายจะไม่คับแน่น แต่ก็ไม่หลวมโพรก แถมยังมีน้ำไหลออกมาตลอด ยิ่งทำให้โพรงจิ๋มลื่นดี ผมก็ทั้งกระแทก เข้า-ออก อย่างแรง ทั้งส่ายเอวควานกาปู๋ของผมเข้าไปจนทั่วโพรงจิ๋มของคุณยาย ได้เคยอ่านได้เคยเห็นอะไรมา ก็พยายามนำมาใช้อย่างสุดฝีมือ เต็มกำลัง เวลาดันก็ดันเข้าไปเสียสุด ๆ เลย เสียงคุณยายทักท้วงขึ้เต้านมาอีก " … ไหนยายบอกให้ ช้า ๆ ไง เอ้า….แต่ก็ไม่เป็นไร จะเอาแบบเร็ว ๆ แรง ๆ ก็ได้แล้วตอนนี้ ตาติน ซี๊ด" แล้วคุณยายก็ทั้งเร่ง ทั้งส่งเสียงครวญคราง ผมมีความรู้สึกว่าโพรงของคุณยายตอนนี้กำลังบีบกระชับลำกาปู๋ของผม บางครั้งก็ขมิบถี่ ๆ เล่นเอาผมเสียวน่าดู ผมก็ทิ่มเข้า ดึงออก อย่างสุดกำลังแรงของผม นี่ดีแต่ว่าผมน่ะชักว่าวอยู่เป็นประจำ ม่ายงั้นก็คงล่มปากอ่าวไปนานแล้ว  ผมมองดู พวงเต้านม ของคุณยาย ไกวแกว่งไป-มา และ บางที มันก็แกว่งไปตามแรงกระแทกของผม จนในที่สุดผมก็ต้องใช้มือของผมทั้งสองคว้ามันไว้พร้โม๊กกับขยำมันแรง ๆ เต้านมคุณยายโต แต่ก็ไม่เหลวนัก ยิ่งขยำก็ยิ่งมัเต้านมือ หัวเต้านมคุณยายเป่งเป็นเม็ดแข็ง ที่ป้านเต้านมก็ขึ้นเป็นตุ่ม ๆ เต็มไปหมด แสดงว่าคุณยายก็เครื่องร้อนจัดเต็มที่เหมือนกัน อีกสักพักต่โม๊กา กาปู๋ของผมโดนจิ๋มของคุณยายขมิบถี่ เอวของคุณยายก็เด้งรับการกระเด้าของผมพร้โม๊กทั้งส่ายร่อนไปมา คุณยายส่ายหัวไป-มา ผมเผ้าของคุณยายยุ่งไปหมดแล้วตอนนี้ คุณยายหลับตาปี๋ เม้มปากแน่น ผมก็รู้สึกเสียวจนบอกไม่ถูก สำหรับเด็กชายที่มีอายุเพียง 14 ปี ลงสนามเป็นครั้งแรก ผมขึ้นสวรรค์ชั้นเท่าไหร่ก็ไม่รู้ แต่ใจมันหวิว สุดจะมันหาอะไรมาเทียบไม่ได้ ชักว่าวว่ามันแล้ว แต่นี่ยิ่งกว่าหลายสิบ หลายร้อยเท่า เทียบกับตอนน้ำออกเวลาชักว่าว โฮ้ย  อะไรจะมันอย่างนี้  ผมฉีดน้ำขุ่นข้นขาวของผมเข้าไปในโพรงจิ๋มที่กำลังทั้งตอดทั้งขมิบกาปู๋ของผม เสียงคุณยายซี๊ดปากลั่น ครั้งแล้ว ครั้งเล่า แขนของคุณยายทั้งสองข้างกอดรัดตัวผมไว้แน่น กระดูกซี่โครงของผมแทบหัก คุณยายปล่อยน้ำรักออกมาคลุกเคล้ากับน้ำเมือกของผมที่ฉีดเข้าไปในโพรงจิ๋มของคุณยายอย่างรุนแรง ทั้งคุณยายและทั้งผม ต่างคนต่างก็ถอนหายใจพร้โม๊กกันอย่างมีความสุข ผมทาบตัวลงไปบนหน้าอกของคุณยาย ได้ยินเสียงหัวใจคุณยายเต้นแรง ตึ้ก ๆ กระเทือเต้านมาถึงใบหูของผมที่แนบอยู่บนอกของคุณยาย ผมอยู่ในท่านั้นสักพัก คุณยายก็ค่อย ๆ ดันตัวผมออก ผมก็พยุงตัวกลับมาอยู่ในท่ายืน แต่ก็อยู่ในหว่างขาของคุณยาย น้ำเมือกของผมและของคุณยายออกมาเลอะเทอะโคกนูนโตของคุณยาย เปียกขนลับคุณยายเต็มไปหมด  ผมก้มลงหยิบกุงเกงในและกุงเกงขายาวของผมแล้วก็หันตัวเดินออกมาจากห้องของคุณยาย ปล่อยให้คุณยายนอนกางแขน กางขา อ้าซ่า อยู่บนเตียงนอนหลับตาพริ้ม พักผ่อนต่อไป ขณะที่เดินแก้ผ้าหิ้วกุงเกงเดินกลับมายังห้องของผม ตอนนี้ผมชักกลับมามีความรู้สึกเงี่ยนขึ้เต้านมาอีกแล้ว ยังนึกเสียดายตะหงิด ตะหงิดว่าเมื่อกี้น่าจะซ้ำอีกสักครั้งก่อนออกมาจากห้องของคุณยาย แต่มาคิดดูก็สงสารคุณยายเพราะท่านก็คงจะเพลียน่าดู ยิ่งคิด กาปู๋ของผมที่ยังเปียกมะล่อกมะแล่กก็ค่อย ๆ แข็งตื่นตัวขึ้เต้านมาอีกแล้ว ระหว่างทางเดินกลับไปห้อง ผมจะต้องผ่านห้องของคุณพ่อ-คุณแม่ พอเดินไปถึงหน้าประตูห้อง เห็นประตูเปิดแง้มอยู่ ไม่ได้ปิดสนิท ผมทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ เดินเข้าไปในห้องของแม่ มองเห็นแม่นอนหลับตาพริ้มอยู่บนเตียงนอน แม่ยังทั้งสาว ทั้งน่ารัก ในวัยเพียง 30 กว่าเท่านั้น ผมย่องเข้าไปคุกเข่าหน้าเตียงแม่ เห็เต้านมีผ้าบาง ๆ คลุมตัวแม่อยู่ผืนเดียว ทำให้เห็นรูปร่างของแม่ชัดเจน ที่หน้าอกเป็นรอยนูนขึ้น มองเห็นรอยหัวเต้านมดันผ้าชัดเจน ลาดลงมาที่ท้อง และที่ด้านล่างก็ปกคลุมเป็นรอยเนินและรอยขาของแม่ ผมทำใจกล้าค่อย ๆ เอื้โม๊กมือเปิดผ้าคลุมตัวแม่ จึงได้เห็นว่าแม่นอนหงาย ตัวของแม่เปล่าเปลือยไม่มีเสื้อผ้าสักชิ้น แม้แต่ชุดชั้นใน เรือนร่างขาวผ่องปราศจากไฝฝ้าได้สัดส่วนของแม่เปลือยล่อนจ้อนดูน่ารักน่ารัก ผมค่อย ๆ วางผ้าคลุมตัวแม่ไว้ข้าง ๆ ตัวแม่ ผมกวาดตามองดูตัวแม่อีกครั้ง เห็นเต้านมของแม่ตั้งเต้าน่ารัก ไม่โตเท่าของคุณยาย แต่ดูแข็งแน่น ไม่หย่อนยาน หัวเต้านมแม่ก็ไม่ค่อยโต และป้านเต้านมของผมก็มีขนาดรับกับหัวเต้านมของแม่  แต่ เอ.หัวเต้านมแม่ตอนนี้ทำไมแข็งเป็นไตเห็นได้ชัด ป้านเต้านมแม่ก็มีเม็ดขึ้นเต็ม คล้าย ๆ กับแม่กำลังมีความรู้สึกตื่นเต้นอะไรแบบนั้นแหละ หรือแอร์ในห้องจะเย็นเกินไป ผมทิ้งกุงเกงของผมไว้กับพื้นห้อง ก้มลงใช้มือทั้งสองจับเต้านมแม่พร้โม๊กทั้งเคล้าคลึงไป-มาเบา ๆ กลัวแม่ลืมตาเห็นผมเข้า แต่ก็เห็นแม่นอนเฉย หายใจแรง ผมใช้นิ้วบี้หัวเต้านมที่แข็งอยู่แล้ว ป้านเต้านมแม่ไม่ใหญ๋ ตอนนี้ก็ยิ่งลุกโชน เป็นเม็ดเล็ก ๆ ขึ้เต้านมารอบ ผมใช้นิ้วเกลี่ยเล่นอย่างมัเต้านมือ แล้วก็ก้มตัวลง ก้มหน้าเข้าไปทั้งโม๊ก ทั้งเลีย ที่จิ๋มของแม่ทั้งโคกทั้งโต แม่โกนขนที่จิ๋มออกหมดเกลี้ยงเกลา แคมทั้งสองปิดสนิท จิ๋มแม่ขาวสอาดนุ่มลิ้นผม หโม๊กฉุย ผมก็เลยเลียสบายลิ้น ผมเลีย ใช้ลิ้นซอกแซกเข้าไปตามร่อง จนไปพบกับตุ่มเม็ด ผมก็ยิ่งเลียตรงเม็ดนั้นหนัก ๆไปเลยจเต้านมันยิ่งแข็งเป็นไต  แม่คงเริ่มรู้สึกตัว น้ำแม่ไหลรินออกมาจากร่องเอ่อล้น ผมโม๊กน้ำแม่กินจนหมด แล้วก็ยิ่งเลียจิ๋มแม่หนัก สลับกันบางครั้งก็ใช้ริมฝีปากเม้มที่เม็ดที่แข็งเป็นไต แม่ยกเข่าขึ้นทั้งสองข้าง พร้โม๊กทั้งถ่างขาออกไปอีกหน่อย ผมคิดว่าแม่คงรู้ตัวแล้ว แต่แม๋ไม่ยโม๊กลืมตา เป็นไรก็เป็นกัน ผมคิด แม่รู้ตัวมานานแล้ว หรือ เพิ่งรู้สึกตัวก็ไม่ทราบ เสียงแม่ซี๊ดปากลั่น เอวแม่ก็ส่ายเด้งสู้ลิ้นของผมอยู่ ผมไม่ฟังเสียงละ ผมค่อย ๆ ขยับตัวเข้าไปคุกเข่าอยู่ที่หว่างขาแม่ เอามือจับกาปู๋ 7 นิ้วที่ยังผโม๊กบาง ของผมที่ตอนนี้แข็งสู้เต็มที่ จ่อไปที่รูจิ๋มของแม่ซึ่งฉ่ำเยิ้มไปด้วยน้ำเมือก แล้วผมก็ค่อยดันกาปู๋ของผมเข้าไปในรูจิ๋ม กาปู๋ของผมก็ค่อย ๆ ไหลลื่นเข้าไปเรื่อย ๆ ถึงแม้ว่าจะไม่คับแน่เต้านมากนัก แต่ไม่ลื่นหลวมเหมือนโพรงจิ๋มของคุณยาย โพรงจิ๋มของแม่ขมิบกาปู๋ของผมตลอดเวลาเป็นระยะ ๆ ผมเสียวก็เสียว แต่ก็พอทน เพราะน้ำเพิ่งออกไปหยก ๆ เมื่อไม่นาเต้านมานี้เอง  แม่ส่งเสียงร้องครางระงม แม่ไม่เร่ง แต่แม่ก็มีวิธีของแม่ที่ต้องทำให้ผมเร่ง อู๊ย ผมมันอีกแล้ว ทั้งมันทั้งเสียว จิ๋มแม่ทั้งตอดทั้งขมิบ แถมจิ๋มแม่ยังไม่หลวม กระชับดีด้วย เอวแม่แทบไม่ติดที่นอน ทั้งส่าย ทั้งเด้ง รับการกระแทกของผม ผมยิ่งกระแทกแรงเท่าไหร่ แม่ก็เด้งรับยังไม่ยโม๊กเพลี่ยงพล้ำ ผมล่องลอยไปในอากาศ เหงื่อไคลไหลย้อย จิ๋มของแม่ก็ขับน้ำเมือกออกมา เรื่อย ๆ เสียงแม่ครางตลอดเวลา สลับกับเสียงซี๊ดปาก แม่ยังไม่ยโม๊กลืมตามองผม แม่คงรู้ว่าจะเป็นใครคนอื่นไม่ได้ ผมก็ทั้งอัด ทั้งควานกาปู๋ของผม แทงซ้าย แทงขวา ครั้งหนึ่งผมก้มลงมองดูกาปู๋ของผมกำลังมุดเข้าไปในรูจิ๋มของแม่ ผมลองใช้นิ้วมือที่ว่างอยู่บี้ไปที่ตุ่มโม๊ะของแม่ แม่ยิ่งคราง ซี๊ดปากเสียงลั่น และส่ายเอวสู้ ผมรู้สึกตัวว่าจะดึงเกมต่อไปไม่ไหวแล้ว ผมดึงกาปู๋ของผมออกมาจนสุดเกือบหลุด แม่คงนึกว่าผมจะดึงกาปู๋ของผมออกจากรูจิ๋มของแม่ แม่ก็เลยเด้งเอวตามขึ้เต้านมา ผมสวนดันกาปู๋ของผมเข้าไปเต็มที่ กระทบผนังจิ๋มส่วนลึกของแม่ดังกึก แม่ร้องว้ายลั่น พร้โม๊กกับทั้งตอดทั้งขมิบกาปู๋ผมถี่ ผมก็หมดความอดทนแล้ว ฉีดน้ำขุ่นข้นของผมเข้าไปในรูจิ๋มของแม่อย่างแรง แม่ก็ทั้งส่ายเอว ทั้งขมิบ จิ๋ม พ่นน้ำแม่ออกมาโต้กับน้ำรักของผม ผมฟุบตัวลงบนอกของแม่ แนบหน้าของผมลงบนเต้าเต้านมของแม่ ปากก็โม๊กหัวเต้านมที่ยังแข็งเป็นไตอยู่ สักครู่แม่ก็ใช้มือทั้งสองข้างประคองหัวของผม แล้วดึงปากของผมให้หลุดจากเต้าเต้านมของแม่ "พอก่อนลูกจ๋า แม่เสียว" ว่าแล้วแม่ก็ดึงร่างของผมให้มานอนลงข้าง ๆ ตัวแม่ ใช้แขนทั้งสองข้างกอดรัดร่างของผมให้แนบตัวแม่ เรานอนกันอยู่อย่างนั้นสักครู่ ผม ก็ค่อย ๆ ดันตัวออกจากอ้โม๊กแขนของแม่ ชะโงกหน้าไปมองหน้าแม่ พร้โม๊กกับก้มลงจูบที่ปากของแม่ แม่เผยอริมฝีปากรับจูบผมเต็มที่ ผมก็เลยพันลิ้นกับแม่ ผมกอดตัวแม่ไว้แน่น ผมถามแม่ว่า แม่รู้สึกตัวนานแล้วเหรอ แม่ยิ้มอาย ๆ กดหัวผมลงกับที่นอน ไม่ให้ผมมองหน้าแม่อีก แล้วแม่ก็เล่าว่า  ความจริงแล้ว แม่รู้สึกตัวตลอดเวลา ขณะที่ผมกำลังอยู่ในห้องของคุณยายนั้น แม่ก็ตั้งใจจะไปหาคุณยายเหมือนกัน แม่ไม่รู้ว่าผมอยู่ในห้องนั้นกับคุณยาย แต่พอค่อย ๆ แง้มประตูห้องคุณยาย จึงได้เห็นว่าผมกำลังเย็ดอยู่อย่างดุเดือด กระแทกกระทั้นอยู่กับรูจิ๋มของคุณยาย แม่ยืนแอบดูที่ประตูอยู่สักพัก จนแม่เกิดความรู้สึกเงี่ยน เพราะแม่ก็ไม่ค่อยได้ออกไปเที่ยวเตร่กับใคร พ่อก็ไม่ค่อยอยู่บ้าน คราวนี้ก็ห่างกันเป็นอาทิตย์แล้ว แม่เงี่ยเต้านมากจนไม่กล้าดูต่อ ก็เลยเดินกลับไปที่ห้อง ถอดเสื้อผ้าออกจนหมด ใช้ผ้าบาง ๆ คลุมตัว เปิดประตูแง้มไว้ เพราะรู้ว่าสักประเดี๋ยวผมก็คงจะต้องเดินผ่าน แม่ภาวนาอย่าให้ผมหักโหมกับคุณยายจนเกินไป จนไม่มีแรงเหลืโม๊กาให้แม่เลย แม่รู้ดีว่าผมยังใหม่ต่อเรื่องนี้มาก แล้วทุกอย่างก็เป็นไปตามที่แม่คิดเอาไว้ ผมก็เลยถึง "บางอ้อ" มิน่าตอนที่เปิดผ้าคลุมตัวแม่ออก จึงเห็นอาการตื่นเต้นของแม่  พอแม่เล่าเรื่องจบ กาปู๋ของผมก็แข็งขึ้เต้านมาอีกแล้ว ทิ่มท้องทิ่มขาอ่อนของแม่อยู่ แม่ก็รู้ว่าผมคงเงี่ยนอีกแล้ว แม่ก็เลยใช้มือของแม่เอื้โม๊กจับ และกุมกาปู๋ของผมไว้แน่น แล้วแม่ค่อย ๆ กระทอกกาปู๋ของผมเบา ๆ ผมก็เอาไปปากของผมไปคาบหัวเต้านมของแม่ไว้อีก ผมโม๊กเต้านมแม่สลับกันไป-มาทั้งสองข้าง จนหัวเต้านมแม่แข็งเป่งทั้งสองข้าง ผมเบี่ยงตัวออก ค่อย ๆ คลานลงไปจากเตียง แล้วก็ซุกหน้าลงที่จิ๋มแม่ ผมไซ้โม๊กน้ำของผมและของแม่ที่เอ่อล้นออกมาเป็นทาง ผมโม๊กน้ำในรูจิ๋มของแม่จนแห้ง แล้วผมก็เริ่มเลียจิ๋มแม่อีก ผมเลียที่โม๊ะของแม่ด้วย แม่ซี๊ดปาก ร่อนเอว แม่ดึงหัวของผมขี้เต้านมา ดันตัวผมให้นอนบนเตียง กาปู๋ของผมตั้งเด่ แม่ขึ้นไปนั่งคล่โม๊กบนตัวผม จับหัวกาปู๋ของผมให้ตรงกับรูจิ๋มของแม่ แล้วแม่ก็ค่อย ๆ ขย่มตัวแม่ลงช้า ๆ จนกาปู๋ของผมมุดเข้าไปอยู่ในรูจิ๋มของแม่จนสุด แล้วแม่ก็เริ่มส่ายเอว ขย่มกาปู๋ แม่ครางเสียงลั่น พร้โม๊กทั้งซี๊ดปากไปด้วย รูจิ๋มของแม่ทั้งขมิบทั้งตอดเป็นระยะ แล้วแม่ก็เกร็งตัว ขมิบรูจิ๋มของแม่ถี่ ปล่อยน้ำออกมาชะโลมกาปู๋ของผม แม่หงายหน้าขึ้เต้านมองเพดาน ส่ายหน้าไปมา แม่คงเสร็จไปอีกครั้งแล้ว กาปู๋ของผมยังแข็งโด่ แม่เอนตัวลงมาทาบกับตัวผม แม่ประทับริมฝีปากของแม่จูบผม เอาลิ้นเข้าไปพันกับลิ้นของผม สักครู่ ผมก็พลิกตัวแม่ลงมานอนบนเตียง ข้าง ๆ ตัวผม แม่ลงไปนอนแผ่ด้วยความเหนื่อยอ่อน แขน-ขาของแม่กาง  ผมคลานเข้าไปที่หว่างขาของแม่ แล้วใช้กาปู๋ของผมรีดไปตามร่องของแม่ขึ้นลง บางครั้งผมก็ใช้หัวกาปู๋ของผมจี้กดไปที่โม๊ะของแม่และขยี้ไปมา เอวแม่เริ่มส่าย เสียงครางของแม่เริ่มดัง ปากของแม่ก็เริ่มซี๊ด ตาแม่ยังหลับอยู่ แต่แม่ก็ถามผมเบา ๆ ว่า "เอาอีกแล้วเหรอ" ผมไม่ตอบ แต่ผมก็ใช้หัวกาปู๋แข็งของผมจี้ไปที่โม๊ะของแม่ ขยี้ไปมาแล้วผมก็กระแทกกาปู๋ของผมเข้าไปในรูจิ๋มของแม่ทีเดียวสุดกั่นเลย เสี

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21