ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังฝรั่งโป๊ออนไลน์  (อ่าน 174 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูหนังฝรั่งโป๊ออนไลน์
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 06:44:15 PM »
ดูหนังฝรั่งโป๊ออนไลน์ คลิปนักเรียนไทย ดูหนังฝรั่งโป๊ออนไลน์ ดูหนังฝรั่งโป๊ออนไลน์พี่ไม่เสียหาย หนูเสียหายนะห้องน้ำโรงเรียนก็ล่อกันได้นะ อย่างแจ่มนศ.อมให้แฟนจนแตกคาปากสาวนมใหญ่เจอของดี เด็ดโครตเจาะรูแอบถ่ายพี่สาวอาบน้ำ อึ๊บแฟนนศ.ขาวเนียนมาก 3 คลิปน้องหมวยนมใหญ่มากหลุดเด็กปวช.น่ารักมากอึ๊บนศ.สาวขาวหมวยไม่มีขนโดนทุกรูสาวหื่นกินเพื่อนหนุ่มหลุดมาแบบไทยๆสวิงกิ้งสาวโรงงานหลุดสาวบ้านขาวหมวยกระหน่ำหนักกับผัวซื้อเด็กมัธยมมาเสียบสดในโรงแรมแตกในหนังโป๊ คนกับหมาคลิบxxxคนกับสัตว์หยังเอ็กกระเทยเปิดผ้าถุงเย็ดสาวตาบอด หนังโป๊ออนไลน์ดูหนังโป๊ออนไลน์อาโออิงานโชว์ครั้งนี้ เป็นแนวคิดที่มาจาก เรื่องที่เพื่อนสมาชิกคนหนึ่งได้แต่งเรื่องไว้ผมเลยเอามาลองทำดูจริงๆ ว่ามันจะเป็นไปได้มั๊ย เรื่องมันก็เป็นอยู่ว่าผมชอบโชว์ และเล่น msn เวปแคมประจำ ส่วนมากก็คุยกับเพื่อนๆแฟนเพื่อน น้องเพื่อน และเพื่อนพี่สาวด้วย และก็มีมากกว่าครึ่งที่ผมได้โชว์ทางกล้องเวปแคมแล้ว อย่าให้เล่าเลยเพื่อนๆ เสียวๆมากคนที่รู้จักกัน เคยเจอหน้า และคุยกัน เราได้โชว์เค้าจะเสียวขนาดไหนโดยที่เค้าไม่ว่า และเต็มใจดู พอตอนหลังมาเจอหน้ากัน เวลามองหน้ากันมันรู้สึกดีมากกๆๆๆ เลยที่คนคนนั้นได้เห้น ควย ของเรา อิอิอิอิ จริงมั๊ยเพื่อนๆๆผมก็เลย เอามาลองกับ สาวๆที่ทำงานดูบ้าง // มีวันหนึ่งผมแอบรู้ เมล์ของ น้องที่ทำงานแต่คนหล่ะฝ่ายน่ะ น้องเค้าทำฝ่าย บัญชี แต่อยู่ชั้นเดียวกัน นั่งหันหน้าเข้าหากัน แต่คนล่ะฟากก็ไกลกันน่ะ เพราะมีคนอื่น นั่งขั้นอยู่อีกประมาณ 3 แถว ประมาณ 8-10 เมตรได้เครื่องคอมฯ ที่ทำงาน มีกล้องด้วย แต่น้องเค้าไม่มี ผมก็แกล้ง แอ๊ด เมล์เข้าไปใน msn ของน้องเค้าน้องเค้าก็รับครับ แต่ไม่รู้ว่าเป็นผมน่ะ เราก็เลยคุยกันมาเรื่อยๆ ก็ตั้งแต่วันแรก ถึงวันเกิดเรื่องหน่ะ ประมาณ 2 เดือนได้มั๊งแรกๆ ก้ไม่ได้คิดไร คิดว่าคุยกันเฉยๆ อ่อ ลืมบอกไป (น้องเค้าอายุ 25 ครับ ทำงานได้ 2-3 ปีเอง น่ารักมาก หุ่นดีสวยด้วยและยังไม่มีแฟน เพราะแม่หวงมาก ชอบกลับดึกด้วย เพราะ พ่อมารับ และงานเยอะหน่ะครับ) และเราก็ค่อยๆ คุยเรื่องทะลึ่งๆ มากขึ้นเรื่อยๆ น้องเค้า อ่อนหัด จริงๆ ครับ หรือเป็นเพราะเป็นคนเรียบร้อย เรียนแต่ รร หญิงล้วน มา ไม่ค่อยรู้เรื่องอะไรเลย ผมก็เริ่มคิด มิดี มิร้ายกับน้องแล้ว การคุยก็เริ่มค่อยๆ ทะลึ่ง ลามก ขึ้นเรื่อยๆๆ แล้วโอกาศก็มาถึง แผนกผมไม่มีใครอยู่เลยเพราะ 1 ทุ่มกว่า แล้ว และทางแผนกน้องเค้าก็ มีอยู่แค่ สองคน คือน้องเค้ากับ เพื่อนอีกคน ซึ่งนั่งแถวเดียวกัน แต่ห่างกันมากผมก็เลยบอกว่า อยากเห็นของผู้ชาย จริงๆ ป่าว น้องเค้าก็บอกว่า บ้าเหรอ ไม่เคยเห็นเลย ในชีวิต อะไรพรรคนี้แหละผมก็เลยบอกว่า ถ้าอยากเห็น พี่จะให้ดูน่ะ พี่มีกล้องด้วย แรกๆ ผมก็ส่งภาพนิ่งของผมไป เป็นภาพผมนอนแก้ผ้าบนเตียงและ รูปที่ยืน แบบเห็นหมด แต่ไม่เห็นหน้าน่ะ น้องเค้าก็ตั้งใจดูน่ะ เพราะผมแอบมองน้องเค้า เห็นเพ่งสายตา และก้มหน้าลงไปดูที่หน้าจอคอมฯเลยแสดง ว่าสนใจ อยากดูมากเหมือนกัน ไม่รู้ว่าเรารู้ว่าน้องเค้ามองแบบสนใจ แต่ น้องเค้าก็คะยั้นคะยอให้ส่งรูปแบบเห็นหน้าด้วย เพราะอยากเห็นหน้าผมผมก็ บอกว่า เอาไว้ก่อน แล้วผมก็ส่ง วิวกล้องเวปแคมไปให้น้อง แล้วปรับกล้องให้อยุ่ตรงเป้ากางเกง น้องเค้ารับกล้องแล้วเปิด แล้วถามผมว่าเอา จริงหรือพี่ ดูก็ได้ แล้วก็เงิยหน้ามามองหน้าผมจริงๆ ที่โต๊ะทำงาน ผมยังสะดุงเลย นึกว่าน้องเค้ารู้แล้วว่าเป็นผม แล้วภาพก็คงติดมังน้องเค้าบอกว่า ไม่เห็นมีไรเลย เห้นแต่กางเกง (แน่ อยากเห้นหล่ะซิ อิอิอิอ) ผมเลยบอกว่า ดูทางรูปกับทางกล้องไม่เสียวหรอกต้อง ดู สดๆ จริงๆ จะดิกว่าน่ะ มันกว่ากันเยอะ ......น้องเค้าก็บอกว่า ไม่กล้าหรอกค่ะ แล้วผมก็เลย ควัก ควย ออกมา สาวววว ชักๆๆๆให้น้องเค้าดูน้อง เค้าก็บอกว่า ทำไม มันไม่ค่อยเหมือนกันในรูปเลย ทำไมทางเวปแคม มันใหญ๋กว่าหล่ะ พี่ใหญ่กี่นิ้วเหรอ แล้วแฟนพี่ไม่เจ็บเหรอ อะไรพรรนี้แหละ....ผม ชักนานเหมือนกันน่ะ แล้วน้องเค้าก็ดุนานด้วย จนผมใกล้จะน้ำแตก ผมเลยบอกน้องว่า น้ำจะแตกแล้วน่ะ น้องเค้าบอกว่า แตกเลยพี่ อยากเห็นแต่ ผมแกล้งน้องเค้าเลยบอกว่า ไม่อ่ะ ไว้วันหลัง จะให้ดู แล้วผมก็เก็บ แล้วปิดกล้องไปเลย แต่ออนเอ็มไว้ แล้วบอกน้องเค้าว่า วันนี้พอแค่นี้น่ะ(คือ ว่าอยากแกล้งน้องเค้าหน่ะ) แล้วก็ปิดหน้าเอ็มไป ผมสังเกตุ น้องเค้าหันหน้ามามองผม ซึ่งผมก็สบตา น้องเค้าพอดี เห็นน้องเค้ายิ้มๆให้ แต่ไม่คิดอะไรสักพัก......และแล้ว มี msn ขึ้นมาจากน้องเค้าว่า ....- "พี่ก๊อป" หนูรู้น่ะว่าเป็นพี่ก๊อป กล้ามากๆ เลยน่ะ หน้าด้าน ไม่อายเหรอไงผมเลยบอกว่า เฮ้ย จิงอ่ะ แล้วมองไปที่น้องเค้า เห็นน้องเค้ายิ้ม แล้วก็พิมพ์มาว่า- รู้ตั้งนานแล้ว ตั้งแต่วันแรกแล้ว ว่าเป็นพี่ก๊อป ผมจึงถามน้องเค้าว่า แล้วทำไมไม่บอกหล่ะน้องเค้าก็บอกว่า จะแกล้งพี่ หน่ะสิ ผมบอกว่า โห แล้วคุยกันตั้งนานแล้วน่ะเนียน้องเค้าก็บอกว่า ตอนแรก ก็จะไม่บอกว่ารู้ หรอก กะว่าจะแกล้งไปเรื่อยๆๆผมถามว่ารู้ได้ไง น้องเค้าบอกว่า ผมเคยส่งเมล์ Fwd ให้คนใน office ครั้งหนึ่งเรื่องข่าวอะไรเนียแหละ แต่ใช้ hotmail ส่ง แล้วส่งมาที่เมล์ center ซึ่งมันจะ Fwd เข้าเมล์ของทุกๆคนใน officeน้องเค้าจำได้ แล้วแอ๊ดเมล์ผมไว้นานแล้ว น้องเค้าก็กะว่ามีเมล์ สาระ ดีๆ อะไรก็จะส่งให้ผมบ้างเหมือนกันแล้วน้องก็ถามผมว่า ชอบโชว์เหรอ โรคจิต เหรอไงจ๊ะ ทำไมกล้าอย่างนี้หน่ะ ไม่อายเหรอพี่ และอะไรอีกเยอะเลยผม ก็บอกว่า ไมหรอก พี่ชอบ ก็คิดว่าน้องไม่รู้หนิ ถ้ารู้ก็ไม่ทำหรอก กลั้วเหมือนกัน คนที่ทำงาน น้องเค้าก็ หัวเราะเสียงดัง ได้ยินถึงโต๊ะผมเลยแล้วน้องเค้าก็ ขอตัว เข้าห้องน้ำก่อน จะกลับบ้านแล้ว ผมก็โอเคแต่ ทางที่น้องต้องเดินเข้าห้องน้ำ ต้องผ่านโต๊ะผม เพราะทางเข้ามาอยู่หลังผม พอน้องเดินมา ผมเลยเรียกมาที่โต๊ะ แล้วกระซิบกับน้องเค้าว่าอย่าไปเล่าให้ใครฟังหล่ะ ห้ามบอกใครน่ะ พี่ขอร้อง แล้วันหลัง่จะให้ดูอีก ให้ดูแบบ จะจะ สดๆ เลย ดีมั๊ยน้องเค้าก็บอกว่า บ้า แล้วเดินเข้าห้องน้ำไปส่วน ผมนั้น ยิ่งทวีความเสียวขึ้นอีก ร้อยเท่า ทนไม่ไหวแล้ว เลย ถอดกางเกงลงมาที่ข้อเท้า แล้ว งัด ควย ออกมา ชักว่าว เลย เพราะเมื่อกี้ น้ำไม่แตกชักจนแข็งเต็มที่ รอให้น้องเค้าเดินออกมา พอเดินออกมา ผมเรียกน้องเค้า แล้วบอกว่า นี้ไง ทำให้ดู สดๆๆ เลย เป็นไงน้องเค้าหน้าแดงมาทันทีเลย แต่ก็กำลังจะเดินหนี ผมจึงเรียกให้มาที่โต๊ะผมอีก น้องเค้าก็เดินมา เหมือนจะอยากดูเหมือนกันน่ะแล้วก็มายืนดูข้างๆผม ผมก็ชักว่าวไป สายตา น้องเค้าก็ มองมาที่ ควย ผมอยู่ตลอดเวลา ผมก็ถามว่า อยากดูตอนน้ำแตก ป่ะน้องเค้าบอกว่า เอาเลยพี่ อยากเห็นเหมือนกันว่า เวลาที่ผุ้ชาย สำเร็จ น้ำแตกหน่ะ เป็นไงและ แล้วสักพัก ผมชักจน น้ำแตก ปรี๊ดๆๆๆ เลย เต็มพื้นเลย แล้วก็บอกให้น้องเค้าหยิบทิชชู่ให้หน่อย น้องเค้าก็รีบไปที่โต๊ะเค้าหยิบกระดาษทิชชู่มาให้ ผมผมรับมา เช็ดที่ ควย จนแหง แล้วให้น้องเค้า เช็ดที่พื่นให้ด้วย น้องเค้าก็ก้มลงไปเช็ดให้ แต่ผม ยังไม่หยุด ยังชักต่อ เพราะมันยังแข็งอยู่ควย ผมมันก็เลย ตรงกับหน้าน้องเค้าเลย ผมจึงเรียกให้น้องเค้าดู แต่คราวนี้ เต็ม ๆ เลย ใกล้หน้าน้องเค้า แค่ ประมาณ ไม่ถึงเมตร น้องเค้ายิ้มใหญ่และล้ว ก็ๆๆๆ.................................................       หนังเอ็กสาวจีนเย็ดกันในโรงแรมคลิบเย็ดออนไลน์ดูหนังเอ็กทอมดี้อ่านการ์ตูนโป๊แปลไทยดูหนังโป๊ว์ออนไลน์เรื่องเสียวๆๆ โดนข่มขืนดูหนังฝรั่งโป๊ออนไลน์ รูป ทาง บ้าน โชว์ หี ดูหนังฝรั่งโป๊ออนไลน์ ดูหนังฝรั่งโป๊ออนไลน์

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21