ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หี นักเรียน  (อ่าน 371 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หี นักเรียน
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 06:44:25 PM »
หี นักเรียน คลิป หนัง โป้ ไทย ออนไลน์ หี นักเรียน หี นักเรียนน้องทำงานเป็นโอเปอร์เรเตอร์อยู่บริษัทแห่งหนึ่งแถวๆหลักสี่ค่ะ  ทุกๆวันก็จะเจอกับคนมากมายทั้งช่างแผนกต่างๆ ทั้งผู้รับเหมา แต่มีอยู่คนหนึ่งค่ะ เป็นช่งแผนกซ่อมเครื่องจักรไฟฟ้าและโทรศัพท์ ชื่อพี่โจค่ะ เขาหน้าตาหล่อ น่ารัก พูดจาดี ปากหวาน แต่เขามีเมียแล้วค่ะ น้องเองก็รู้ แต่ด้วยความหล่อของเขาทำให้น้องชอบเขาค่ะ เราแอบคบกันตอนแรกก็คิดว่าจะเงียบๆค่ะ  ไปกินข้าวดูหนังตามปกติ และมีอยู่วันหนึ่งพี่เขาพาน้องไปดูหนังค่ะหลังจากออกจากโรงหนังเราก็ไปกินข้าวต่อแล้วพอกลับพี่เขาก็เรียกแท็กซี่ให้ไปส่งค่ะ ตอนแรกน้องคิดว่าจะไปส่งที่บ้าน แต่เปล่าค่ะเขาพาน้องไปโรงแรมม่านรูด หลังจากที่เข้าไปพี่เขาจ่ายเงินกับพนักงานพี่เขาก็เข้ามากอดน้องทางด้านหลังค่ะ มือเข้าจับมาที่นมทั้งสองข้างบีบคลึงจนน้องเสียวค่ะ น้องเริ่มยืนไม่อยู่แล้วพี่เขาก็จับน้องหันหน้ามา เขาจูบที่ปากน้องและเอาลิ้นเข้ามาพันกันในปาก น้องเสียวมากค่ะ น้ำน้องเริ่มแฉะ พี่เขาปลดกระดุมเสื้อออกและปลดเสื้อในอย่างชำนาญจนมันหลุดออก หัวนมน้องตั้งแข็งขึ้นค่ะ หลังจากนั้นพี่เขาก็ดูดนมค่ะเอาลิ้นเลียรอบๆ น้องเสียวมาก ร้องซี๊ดไม่หยุดค่ะ ส่วนมือพี่เขาก็ล้วงเข้าในกางเกงค่ะ น้องไม่รู้ว่ามันหลุดออกจากตัวตอนไหน มารู้สึกอีกที่นิ้วพี่เขาก็แหย่เข้าไปแล้ว "โอ๊ยย..พี่โจขาแนนเสียวค่ะ" แต่พี่เขาก็ยังไม่หยุดมือเขายิ่งทำให้น้องเสียวมากค่ะเขาเริ่มใช้ลิ้นที่ตรงนั้นของน้องค่ะ น้องเสียวมากแหกขาออกให้พี่เขาและเอามือกดหัวเขาไว้ค่ะ มันเสียวมาก พี่เขาบอกน้องว่า  "แนนดูดให้พี่หน่อยนะคะ" แล้วเขาก็จับของเขาใส่ปากน้องค่ะ น้องก็ดูดเหมือนเลียไอติม รสชาดมันเค็มๆค่ะ " อ๊า..เสียวเหลือเกินแนนจ๋า โอ๊วววววว" เสียงพี่เขาครางไม่เป็นคำค่ะแล้วพี่เขาก็จับแนนนอนลง เขาเอาแท่งเอ็นมาถูที่หอยแนนค่ะ น้ำเราทั้งคู่เยอะมาก ก็มันเสียวค่ะ "เอาเถอะพั่โจ แนนไม่ไหวแล้ว..โอ๊ยยย ใจจะขาดค่ะ" พี่เขาก็กดแท่งเอ็นลง "โอ๊ยยยยยย พี่โจ  แนนเจ็บค่ะ" "อ๊า..เมียจ๋า เจ็บมากมั๊ย ทนหน่อยนะ..เดี๋ยวผัวจะทำให้หายเจ็บ" แล้วพี่เขาก็ดูดนมค่ะทั้งกัดทั้งดูด ส่วนเอวก็ขยับเข้าออกช้าๆ ถึงแนนจะเคยโดนเอามาหลายคนแล้ว แต่ของพี่โจใหญ่มากค่ะ ใหญ่กว่าผู้ชายคนอื่นที่เอาแนน มันเลยรู้สึกคับแน่นพี่เขาดูดนม ดูดปาก ซอยเอวเร็วจนในที่สุดก็กระแทกเข้าจนมิดหอยแนนค่ะ..."อ๊า..ผัวขาขเมิดแล้ว" "เจ็บมั๊ยจ๊ะเมียจ๋า" "เสียวววววว..กระแทกเลยค่ะผัวขา"พี่เขากระแทกเข้าออกอย่างแรง "อ๊า..อ๊า..อ๊า..โอ๊ยยย ซี๊ดดดดดดดด พี่โจขา" แนนครางไม่เป็นภาษาเลยค่ะ หลังจากนั้นพี่เขาก็จับแนนให้ขึ้นข้างบนค่ะ แนนกระแทกตัวใส่พี่โจไม่ยั้ง พี่เขาก็ร้องดังมากค่ะ "โอ๊ยยย แนนจ๋า พี่โจเสียวมากเลย แนนเก่งจริงๆ โอ๊ยย อ๊า "  "แนน น้ำจะแตกแล้วพี่โจ โอ๊ยย ไม่ไหวแล้ว อ๊าส์" แล้วน้ำแนนก็แตกใส่พี่เขาเต็มเลยค่ะ แต่พี่เขาอึดมาก จับแนนโก้งโค้งแทงหอยแนน จากข้างหลัง ทั้งเสียวทั้งเจบ "อ๊าส์ โอ๊ย เสียวจังค่ะพี่โจ" พี่เขาซอยถี่มากแรงดัวย เสียงเนื้อกระทบกันดัง ปั๊บ ปั๊บ ปั๊บ "โอ๊ย ไม่ไหวแล้วพี่น้ำแตกแล้ว" พี่เขาปล่อยน้ำเต็มหอยแนนเลยค่ะ "อ๊าส์ เสียวสุดๆเลยแนนจ๋า" หลังจากนั้นเราก็เอากันต่ออีก สามที พี่เขาก็ไปส่งแนนที่บ้าน แนนขาถ่างเลยค่ะ ทั้งเจ็บทั้งเสียวทั้งมัน  พี่เขาซื้อยาคุมฉุกเฉินให้แนนกินค่ะ กันท้องเดี่ยจะเอากันไม่มันแต่ตอนนี้แนนกับพี่โจเลิกกันแล้วค่ะ เพราะเมียเขาจับได้ คนในบริษัทเขาเริ่มรู้แนนอายค่ะเลยเลิก แต่จริงๆ แนนบอกเมียพี่เขาว่าแนนขอเป็นเมียน้อยพี่โจก็ได้ แต่เมียเขาไม่ยอมค่ะ..แนนเลยต้องจำใจเลิก  แต่ก็ไม่ได้เอากันแค่ครั้งเดียวนะคะ เราแอบคบกัน 5-6 เดือน เอากันเป็นสิบๆ ไว้แนนจะมาเล่าลีลาพี่โจให้ฟังนะคะ   ดูหนนังโป๊ออนไลน์ฟรีมิ้งค์เย็ดเพื่อนแม่ในรถแอบเย้ดหลานเมียคลิปเด็กนักเรียนไทยsexวิ เวียน ซู หนัง อา ร์การ์ตูน xxx ตอนที่ 458 สุดยอดนมสาวสวยหุ่นางแบบ เย็ดไม่มีหยุด ใส่กันเน้นๆทุกลีลามาดูการคัดตัวนักแสดงกัน ไม่รู้ค่ายไหน อยากเป็นคนให้คะแนนเธอชื่อน้องไก่ เล่นเสียวกับชายจากเมืองนอกอีกคน เด็ดหนังไทย ขย่มกันในม่านรูดเด็กไทย สาวน้อยจัดหนัก โดนเอา แตกเต็มหน้า สาวไทยสวยๆ กับพี่หรั่งมันของคู่กันจริงๆนะเดี๋ยวนี้ เด็ดครับตั้งกล้อง ผัวเมีย เด็กกรุง เล่นกันแบบไม่มีพักยก หมดแรงดู หนัง x ญี่ปุ่น ออ น ไล นหนังโป๊ออนไลน์เอา้เด็กหนังโป๊สาวน่ารักคลิปโป๊เกย์เอากันแบบหมู่หนังโป๊สาวไททยอ่าน การ์ตูน โป๊ แปล ไทยหี นักเรียน ดูหนังโป้เอเชีย หี นักเรียน หี นักเรียน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21