ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังxยุโรปออนไลน์ จับเย็ดน้องแว่นในห้องครัวน้ำแตกเต็มรู www.xxx-underground.com/[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 218 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูต่อ โดจินแปลไทย หนังxยุโรปออนไลน์ เมื่อสาวนาย้อนกลับมาให้ไอ้ชมย้ำรอย ib+)2`  cud^@  พอมาถึงที่ห้องครัวก็เจอคุณนายนั่งอ่านหนังสือเล่นที่ห้องรับแขกนาพยายามหลบไม่ให้คุณนายเห็น แต่แล้วนาก็ต้องสะดุ้ง jz6,2,ln  "มา ก็ดีแล้วเอาน้ำเย็ปทุมถันาให้ฉันซิ"คุณนายผกาพูดเบาๆ นารีบกลับห้องครัวหยิบแก้วริปทุมถันาเสริพให้คุณผกา กลิ่นตัวนาส่งออกมาแตะจมูกคุณผกา ทั้งผมเผ้าที่ยุ่งเหยิงเป็นกระเซิงทำให้เธอคาดเดาว่าสาวหม้ายคนน่ารักลูกน้อง เธอคงเพิ่งไปเย็ดกัปทุมถันาแน่นอน คุณผกายิ้มอย่างอารมณ์ดีมองสาวใช้คนสนิทอย่างเอ็นดู +o,h%i=h%g  `.dtkl  ชมรีบรับคำพรางถอนชักท่อนกระโปกออกจากรูหีช้า ๆ จนเกือบหลุดเหลือแต่เพียงหัวบักบานร่าคับคารูหีที่สองแคมอวบแบะปลิ้นออกมา ตามกระโปกจนเห็นเนื้อในสีแดงสั่นระริกด้วยเกิดอารมณ์เงี่ยนสุดขีด เขาขยับขาตั้งท่าทะมัดทะแมงพร้อมที่จะทะลวงกระโปกเย็ดหีสาวโตซอยก้นกระเด้า กระโปกทะลวงหีนาเร็วและแรงขึ้นโดยไม่คำนึงว่าเครื่องเคราของใครจะพังหรือเปล่า รู้อย่างเดียวว่าตอนนี้มัปทุมถันีความสุข f ( `.q  eพอดีวันนี้เจอพี่เลี้ยงผมสมัยเด็กที่กรุงเทพแบบบังเอิญครับ ทำให้นึกถึงความหลังตอนอยู่ ป 5 ที่ผมนอนเตียงเดียวกับพี่เขาตั้งแต่ ป 2 แต่ตอน ป 5 ผมเริ่มรู้เรื่องอย่างว่าแล้วเพราะเคยดูหนังโป๊และชักว่าวเป็นแล้วซึ่งตอน นั้นพี่เลี ้ยงอายุประมาณ 24-26 เป็นคนเหนือ ผิวขาว หุ่นดี แต่จมูกแบนๆหน่อยครับ คือตอนนอนผมมักจะลูบก้นและที่เป้ากางเกงพี่เลี้ยงพยายามเลาะขอบกางเกงในแต่ ไม่กล้าแต ่มีคืนหนึ่งพี่เค้าก็จับมือผมล้วงเข้าไปในกางเกงในเอง ผมก็ลูบไปที่รอยแยก ซึ่งตอนนั้นพี่เค้าก็ตื่นแล้ว ด้วยความอยากรู้อยากเห็น ผมเลยขอพี่เค้าดูของผู้หญิงได้มั้ย พี่เค้าก็ถอดทั้งกางเกงและกางเกงในออก และนอนแผ่หร่าเหมือนเดิม ซึ่งตอนนั้นผมเองก็ตื่นเต้ปทุมถันาก เพราะมันต่างกับเด็กผู้หญิงที่เคยเห็นแถวบ้าน มันทั้งนูนและมีขนสีดำ ผมก็ลูบคลำที่เนิน และจูบไปที่เนินตามที่เคยดูหนังโป๊ แล้วก็ลองเลียดู พี่เค้าก็ถ่างขาและชันเข่าให้ผมก็เลียในร่องมันเค็มๆ สงสัยไม่รู้ว่าในหนังโป๊ทำไมเค้าชอบเลียจัง พี่เลี้ยงก็นอนเฉยๆ ไม่ได้พูดอะไร ผมก็ถอดกางเกงแล้ว แล้วจับหำตอนนั้นซัก 3 นิ้วได้มั่ง แหย่เข้าไปในรูซึ่งมันก็ไหล่พรวดเข้าไปทั้งลำ ผมก็ซอยเข้าออกเหมือนในหนัง แต่มันก็ไม่ค่อยถนัดนัก พอผมโน้มตัวไปข้างหน้ามันก็เริ่มถนัด พี่เค้าก็ถามว่ามีน้ำยัง ให้เอาออกข้างนอกน่ะ ผมซอยเข้าออกจนน้ำแตกครับ แต่ก็แตกข้างนอก หลังจากคืนนั้นผมก็เอากับพี่เลี้ยงบ่อยจนตอน ม 1 พี่เค้าก็กลับเหนือ 12ปี ไม่ได้เจอกันเลยเพิ่งได้มาเจอวันนี้ ใครเคยมีประสบการณ์คล้ายกับผมตอนเด็กบ้างครับ เชื่อว่าทุกคนประทับใจมาก หลังจากนั้นผมก็ได้เอาผู้หญิงหลายคน แต่ไม่ประทับใจเท่าตอนเด็กผู้หญิงในรูปปทุมถันน่ารักจริงๆเลยครับ      www.xxx-underground.com/ ดูต่อ โหลดบิต

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21