ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: นักเรียน x  (อ่าน 129 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
นักเรียน x
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 07:11:22 PM »
นักเรียน x เรื่องเล่าสุดเสียว xx av นักเรียน x นักเรียน xจิมออกไปขับรถแท็กซี่แต่เช้าวันนี้เป็นวันพุธมุกจะอาศัยไปกับพ่อของเธอเพราะทุกวันพุธที่มหาลัยเธอจะเรียนเช้ากว่าทุกวัน.....จิมนั่งคุยไปกับลูกสาว...เขาสอนให้ลูกรู้จักดูแลตัวเอง...จิมรู้ว่ามุกอยู่ในวัยสาววัยที่ยากต่อการควบคุมดูแล...มีเพียงการสอน บอกวิธีเอาตัวรอดจากสังคมรอบข้างที่นับวันมีแต่การเห็นแกตัว...และที่ทำให้จิมอดห่วงไม่ได้ก็คือสภาพแวดล้อมของบ้านที่เช่าอยู่....จิมรู้ว่ามีแต่สิ่งมอมเมา...สิ่งยั่วยวนและสิ่งที่เป็นอันตรายต่อมุกลูกสาว.....จิมเคยคิดจะย้ายออกไปแต่ก็ติดที่เงินและเรื่องคดีความของเขาอยู่......มุกเข้าใจในความรู้สึกรักและห่วงของพ่อเธอดี......มุกกล่าวลาพ่อธอเมื่อรถถีงมหาลัย...........................สายหน่อยริน..ยืนตากผ้าตรงหน้าบ้าน.....เสียงขจรพึ่งออกไปทำงานและจิตราเมียสาวก็ออกมาส่ง....ทั้งสองคือเจ้าของเสียงครวญครางเมื่อวานนี้ เสียงที่ทำให้เธอและมุกลูกสาวต้องไม่อาจบังคับจิตใจ ต้องมอบบทรักให้กัน....ขจรเป็นคนขับรถส่งสินค้าไปต่างจังหวัดส่วนจิตราทำงานห้องอาหาร....ทั้งสองอยู่ในวัยหนุ่มสาวแต่ก็ทำงานหนักด้วยกันทั้งคู่....รินมองดูคนทั้งสองแล้วอดยิ้มในใจไม่ได้........รินออกไปหาซื้อน้ำยาซักผ้าที่ห้างสะดวกซื้อ....เธอบอกฝากบ้านกับจิตราเพื่อนบ้าน.....ถือข้าวของพะรุงพะรัง....รินนั่งแวะปากทางเข้าบ้านเพื่อหาข้าวทาน....รินเป็นสาวสวยคนหนึ่งถีงแม้อายุใล้สี่สิบก็ตาม....เธอมาจากพวกผู้ดีมีตระกูล....การที่มาอยู่ในชุมชนแบบนี้...มีอะไรหลายๆอย่างที่เธอไม่เคยรู้และสัมผัส....การนินทา...การเสียดสี....การด่าทอของเพื่อนบ้านที่มีต่อสมาชิกในครอบครัวของเขา...รินได้เรียนรู้และปรับตัวตาม........................ที่ร้านค้า...เพื่อนบ้านที่ห่างๆบ้านเธอก็ได้นั่งพูดคุยกับเธอ....การนินทามีให้เห็น....เมื่อผู้หญิงลองได้นั่งคุยกันเรื่องไม่หนีการนินทาว่าร้ายและเรื่องบนเตียง....การเสพกามของสามีและการเสพกามกับเพื่อนบ้านมีมาเล่า...ริน..ตั้งใจฟัง...เธอรู้สึกสนุกกับเรื่องเหล่านั้น....แวว...ชวนเธอไปเล่นไพ่ที่ร้าน...แววเปิดร้านเสริมสวยเล็กๆ...แววมีสามีแล้วแต่จะเดินทางไปต่างจังหวัดบ่อย...เธอบอกอยากเล่นไพ่ขาดขาไม่ครบ...รินโดนชักชวนเลยตกลง...ที่ร้านมีแววและเพื่อนอีกสองคนชื่อหมี่.และนิด...หมี่อยู่บ้านถัดไป...หมี่ทำงานร้านขายคอมฯวันนี้เธอลางาน นิดไม่ได้ทำงานสามีเลี้ยงดูเพราะเธอเป็นเมียน้อยนายห้างฯ....ทั้งสี่สาวจึงได้ล้อมลงเล่นไพ่......วันนี้คงเป็นวันของริน....เธอเล่นได้คนเดียว...เวลาผ่านไปเกือบสามชั่วโมงริน...ได้เงินกว่าห้าร้อย...รินบอกอยากกลับบ้านเพราะผ้ารอซักอีกมาก...รินมอบเงินให้แววเจ้าของบ้านไว้หนึ่งร้อย....เป็นค่าสถานที่....รินเดินกลับโดยมีนิดเดินไปด้วย....นิดอยากไปส่งช่วยถือของ........................ที่บ้าน....รินจัดเก็บของโดยมีนิดนั่งเป็นเพื่อน...นิดช่วยเธอพับผ้า...สองสาวนั่งคุยกันเรื่อยเปื่อย...นิดนินทาคนโน๊นทีคนนี้ที...นิดเล่าเรื่องที่หมี่มีเพศสัมพันธ์กับเจ้าของร้านคอมฯที่ทำงานอยู่....นินทาแววที่ชอบเอาผัวชาวบ้าน...เพื่อนบ้านแถวนั้นแววเอามาทำผัวหลายคน....นิดเล่าเรื่องตัวเองบ้างว่าเคยถูกเพื่อนนายห้างฯเอาไปเย็ด...ตอนที่ชอบกับนายห้างใหม่ๆ...นิดเล่าเปิดเผยจนริน..สะอึกหลายครั้ง......บ่ายมากแล้ว...รินแวะไปที่ร้านแววอีกครั้ง...เธอคิดว่าลืมถุงน้ำยารีดผ้าไว้ที่นั่น.....ที่ร้านดูเงียบ...รินเปิดประตูเข้าไป...เสียงแววอยู่ด้านหลัง....รินเดินเข้าไป.....อุ๊ยยย....รินตกใจต่อสิ่งที่เห็น....รินกลับตัวเดินออก...............แวว/..พี่ริน...เดี๋ยวคะ...ไม่เป็นไร...รอแววก่อนคะ....พี่รินมาเอาถุงที่ลืมนะค๊ะ.............ริน/...ใช่...ใช่จะ....พี่..............แวว/..พี่ริน...ไม่ต้องกลัว...ไม่เป็นไรแววไม่ว่าพี่ดรอกนะ...พอดี...แฟนแววมาหาเราเลย...อิอิ...เอากัน...กำลังมันเลยพี่ริน....แหมพี่รินเห็นของแววหมดแล้ว...พี่รินชอบแบบนี้หรือเปล่าจ๊ะ...นี่แววกำลังเสียว...แววชอบเอาบนเตียงสระผมมาก...มันได้อารมณ์....นอนอ้าให้พี่เขาเย็ดมันจริงๆ.............ริน/...บ้าแวว...พูดน่าเกลียดมาก....พี่ไปนะ.......................รินเดินกลับบ้านอย่างงงๆ....ภาพการเสพกามที่ผู้ชายกำลังยืนกระเด้าแววที่นอนบนเตียงสระผม...แววนอนอ้าขากว้าง...ผู้ชายจับข้อเท้ายกแหกแล้วกดกระแทกตรงเนินโหนก....อุยยย...เสียวเหลือเกิน....ควยของเขาใหญ่โตน่าดู....มันเข้าออกในเนินของแวว.....อูยยย....รินเสียวซ่าน....แววเธอดูสวยมากตามที่รินเห็น....รินกลับถึงบ้านด้วยอารมณ์มากๆ...มือลูบไล้เรือนร่าง....เธอเงี่ยนสุดๆ...อยากเสพกามอย่างเหลือเกิน.....รินเปลือยร่างนอนบนโต๊ะตัวใหญ่...มือลูบไล้เรือนร่าง...นิ้วสอดเข้าลึก...ปลายนิ้วเขี่ยสัมผัส.....มือกุมนมอวบสวยขยำเบาๆ....ปลายนิ้วเขี่ยตุ่มไต....มือล้วงลงลึก...นิ้วสอดแหวกกลีบแคม...ปลายนิ้วถูเม็ดติ่งเสียว....รินครางเสียงเร่าร้อน....มือกดล้วงลึก....ปลายขายกแยกออกกว้าง....นิ้วกดควานในลึก...ปากเผยอคราง....อุยยยยเสียวเหลือเกิน.....รินสอดเข้าถี่....ร่างบิดเสียวซ่าน....มือขยำเต้าสวย....อุยยยใกล้แล้ว.....รินเร่งจนร่างแอ่นร่าน....ปากครางเสียง....เสียงเธอดังจนจิตราได้ยิน....จติราแอบมองอยู่ด้านหน้า...โฮยยยพี่รินร้อนแรงเหลือเกิน...ในใจจิตราคิดแบบนั้น....รินเร่งเร่าร้อน....นิ้วควานเบียด....ร่างแอ่น...เอวยกร่อน....โอวววเธอเสร็จแล้ว....รินเสร็จสม....น้ำกามไหลอาบนิ้วเรียวเธอ....รินสุข...สุขเหลือเกิน............................มุกกลับบ้านไม่เย็นมากนัก....เธอเตรียมอาหารถุงมาสามสี่อย่าง....มุกเข้าอาบน้ำโดยที่รินผู้เป็นแม่ยังไม่เสร็จจากกองผ้าที่ต้องพับ....สายน้ำเย็นสะกดร่างให้รู้สึกสบาย...มือลูบไล้เรือนร่าง...มุกถูร่างไปทั่ว...นมอวบถูกขัดถูแผ่วเบา...ซอกหลืบถูกแหวกล้วงสัมผัส...คราบไคถูกขจัดออกล้าง....สายตาของใครคนหนึ่งแอบดูเธอ...เขายืนมองเธออยู่นาน...เขาคือเพื่อนบ้านเฒ่าที่อยู่ติดกับบ้านเธอ...ลุงหมาย....เขาอยู่บ้านเฉยๆมีลูกสาวและลูกเขยคอยดูแล....ทั้งสองจะออกไปทำงานข้างนอกจะกลับก็ดึกดื่น...มีเพียงลุงหมายเท่านั้นที่อยู่....มุกไม่ได้แลเห็น...เธอคงขัดถูเรือนร่าง...นิ้วสอดซอกหลืบถูไถ...มือนวดนมอวบขจัดความล้า....ก้นผายสวยๆของเธออ้าออกแล้วถูไถ...มุกชำระกายแล้วเสร็จ....พร้อมกับลุงหมายที่รูดท่อนเอ็นตัวเองจนน้ำแตกพร่างพรู....ลุงหมายครางเสียงเสียวสั่นเทา...น้ำกามพุ่งกระฉูดใส่ผนัง...........................เช้าวันเสาร์...มุกช่วยงานแม่เธออยู่บ้าน...ใจอยากออกไปเที่ยงกับชัย....แต่เธอไม่กล้า...บวรชายสูงอายุที่เคยมอบความหวังดีกับเธอก็มาเชิญชวน...มุกต้องปฏิเสธ....มุกเอาผ้าเข้าเครื่องซัก....แล้วกลับออกมาตากผ้าหน้าบ้าน....ลุงหมายแอบมองจ้องร่างสวยของเธอ...สายตาลุงหมายหื่นกาม....เขานึกถึงภาพเมื่อวานก่อน....ภาพเปลือยของเด็กสาวคนนี้...โหนกเนิน....กลีบแคมสวย...ก้นงาม....โอวววลุงหมายเงี่ยนเหลือเกิน.....ลุงหมายแอบมองชิดใกล้....มุกเหลือบเห็นพร้อมยิ้มทักทาย..............มุก/...สวัสดีคะลุง............ลุง/...สวัสดีหนูมุก....ขยันนะหนูมุก....ช่วยแม่ทำงาน...น่ารักจังนะ........มุก/...คะลุง....ลุงไม่ไปไหนหรือจ๊ะ............ลุง/....ไม่ไป....ลุงเป็นคนแก่ต้องเฝ้าบ้าน....เบื่อเหมือนกันนะแต่ไม่รู้ทำยังไง............มุก/...ไว้ว่างๆมุกเข้าไปคุยด้วยนะลุง...คุยเป็นเพื่อนนะค๊ะ...........ลุง/...ขอบใจนะ..........................ลุงหมายยังคงแอบมองความอวบนูนตรงเป้ากางเกงมุกเด็กสาว....ยามที่เธอเอื้อมมือขึ้นตากผ้า หรือยามที่เธอก้มลงโค้งตัว...อุววว...ก้นงอนงามน่าลูบไล้....โคนขาอวบแน่นน่าสัมผัส....นมอวบสวยเหลือเกินยามนี้.....ลุงหมายแทบน้ำกามแตกพร่าง....ถึงแม้อายุกว่หกสิบแล้ว....ลุงหมายยังแข็งปั๋ง....ท่อนเอ็นแข็งจนเป็นรูปร่างในกางเกงขาสั้นนั้น...ลุงหมายทนไม่ไหวต่อรูปร่างของเด็กสาว...ลุงหมายถอดกางเกงออกแอบยินชิดผนัง...ลุงหมายรูดท่อนเอ็นสำเร็จความไคร่...สายตามองจ้องเรือนร่างของมุก...มือรูดเข้าออก...ลุงหมายเร่ง...เร่ง...ปากคราง....มือกำรูด...โอวววใกล้แล้ว...เสียงคราง...เสียงครวญ...ทำเอามุกหันมองหา...อุ๊ยยย...........มุก/..อุ๊ยยย...ลุงทำอะไร..........ลุง/...อูยยยยมุก...หนูสวยจนลุงเงี่ยนทนไม่ไหว....เดี๋ยวนะ...ลุงใกล้น้ำออกแล้ว....มุก...ดูลุงทำนะ....อย่าไป...ดูลุงก่อน...ดูลุงเสียว....ลุงเงี่ยนเหลือเกินมุก....มุก...นมเธอสวยมาก....ก้นก็สวย....โอวววว....หีเธอใหญ่นะ....ลุงเห็นเป้ากางเกงหนูอวบน่าดู....ใหญ่มากใช่มั๊ย...หีของมุกใหญ่มากใช่มั๊ย....อุยยยลุง...เงี่ยนจริงๆ...เงี่ยนไม่ไหวแล้ว...อูยยย....อออกแล้ว....น้ำลุงแตกแล้ว....ออกแล้ว.................................ลุงหมายรูดมันกระตุกถี่ๆ...ท่อนเอ็นพ่นน้ำกามแตกพุ่ง.....น้ำขาวขุ่นออกใสพุ่งใส่ผนังบ้าน...มันไหลลงพื้นบ้าน....หัวเอ็นบานแดง...ท่อลำยาวน่ากลัว....มันกระตุกถี่ๆ...น้ำยังไหลเยิ้ม...โอววววลุงหมายเสร็จคราง.....มุกตกตะลึง.....แต่เธอก็ยืนดูจนลุงหมายเสร็จสม....มุกมองอ้าปากค้าง.....สายตาจ้องหัวบานแดงนั้น....โอวววมันใหญ่น่าดู....มุกมือเท้าเย็น....ร่างเกร็งไปกับภาพที่เห็น....มุกแทบอดกั้นไม่อยู่...สายตาเธอเหลือบมองไปข้างใน....แม่เธอนั่งอยู่ตรงนั้น....โอวววมุก....เธอเงี่ยนเหลือเกิน.....อยากเสพกามเหลือเกิน....โอววว.....เธออยากกดร่องกลีบกับท่อนเอ็นอันนั้น....มันเงี่ยนสุดๆ...โอววว.....ไม่ไหวแล้ว...มุกอดทน....ทน....สายตาฉ่ำเยิ้ม....ปากเผยอสั่น....มือเกร็งกดแน่นที่โหนกเนิน....นมตั้งเต้าเบียดเสื้อ...หัวนมแข็งเป็นไต.....ช่องคลอดขมิบรัด...น้ำเมือกไหลเยิ้ม.....กลีบแคมรัญจวนเล้า....น้ำเมือกไหลฉ่ำขา...อุยยย...มุก...มุกเธอ...ไหวหรือ...ทนไหวหรือ....ทำอย่างไร....อุยยย....เงี่ยนเหลือเกิน..........แม่ขา....มุกไปหาลุงหมายข้างบ้านเดี๋ยวนะค๊ะ.................................ลุงหมายขาสั่นเทาเมื่อเห็นมุกยืนตรงหน้า....มุกดันร่างลุงเข้าข้างใน.....มุกถอดเสื้อผ้าตัวเองออก....โอววพระเจ้า...ลุงหมายแทบบ้าต่อสิ่งที่เห็น....สวย...สวยเหลือเกิน...นมสวย...เอวคอด...ก้นผายน้อยๆ....โอวววกลีบอ้าเผยอรอรับ....มันนูนอวบ...ขนบางเบา....โอววว....มุกดันร่างลุงนอนที่พื้น....เธออ้ากลีบ...นิ้วสอดเข้า.....มุกถูเม็ดติ่งเสียว....ยามนี้น้ำเมือกไหลแฉะทั่ว.....มุกก้มลงดูดลำ....เธออ้าปากอมมันช้าๆ...ค่อยๆรูดเข้าออก....ดูด....ดูด.....โอววลุง...ลุง....ไม่ไหวแล้ว.....มุกขึ้นคร่อมร่าง....กลีบอ้าแหวกกว้าง...เธอกดลง....ท่อนเอ็นนั้นค่อยๆเข้ากลีบเสียว...ลึกลง...ช้าๆ...อุย...มุกเสียวซ่าน....อีก...ช้าๆ....ร่างโยกส่าย...มือลุงหมายจับบีบนวดคลึงเต้านมสวย....มุกเสียว...ช่องคลอดตอดรัด....ปากร้องคราง....มือกดร่างลุงแน่น...เนินโยก....โยก....ร่างบิดเสียวซ่าน....อุววว....เสียว....ลุงหมายเร่งเร่าร้อน....มือบีบคลึง....สายตาจ้องมองร่างสาวน้อย....โอววว..สวรรค์แท้ๆ...ไม่นึกเลย...ว่าสวรรค์จะปราณี....โอวววสุขเหลือเกิน....มุกโยก...กดกระแทกเร่าร้อน...อีก....อีก...ก้นลอยยกกด...เร่ง...มุกเร่งเร่าร้อน.....กลีบแคมอ้าเข้สออก....ท่อนลำลุงพองโตรับ...หัวบานแดงเข้าออกหลายครั้ง....อุววว....เสียว....มุกจ๋า....เร่งเร็วๆ....ลุงหมายทนต่อการกระทำไม่ไหว....ร่างลุงเกร็ง...หัวบานแดงผงกรับ....น้ำกามแตกพร่าง.....อุยยยย....สุขเหลือเกิน..................................มุกยังไม่เสร็จ....เธอต้องการให้เสร็จ...เธอค้างอารมณ์....มุกนั่งที่เก้าอี้....ขายกแยกกว้าง...มือลั๊งเข่าพับ...กลีบอ้าออก...เม็ดติ่งอวดโชว์...อูยยย...สวยเหลือเกิน...แสงแวววาวจากคราบน้ำ....ช่องคลอดตอดรัดจนเห็นมันขมิบ...ร่องอ้าแดงฉ่ำเยิ้ม..............มุก/...ลุงจ๋า....เลียหีให้มุกทีนะค๊ะ....โอววมุกเงี่ยนเหลือเกิน....เลียนะค๊ะ...เลียแรงๆ.....อูววววดีคะลุง....ดี....ดี....ลุงจ๋า....ดูดเม็ดเสียวมุกนะ...ดูดแรงๆ.....อุยยยดีคะ.....ดีเหลือเกืนลุงจ๋า.....อีก.....ลุง...ดูดอีก.................................ลุงหมายนั่งดูดเลียเนินโหนกสาวน้อย....มือสั่นเทาแหวกกลีบอ้า...ปากพรมดูด...ลิ้นฉกลึก....เลีย....ดูด......อุยยยยเสียวนะ...เสียวเหลือเกิน.....ลุงหมายดูดจนมุกร้องคราง....ดูดเม็ดแรงๆ....ดูดจนคราง....มุกสะดุ้งร่าง....น้ำกามแตกพรู...มุกสั่น...เอวยกโยก...ร่างสั่น....น้ำแตกไหลเยิ้ม.....ลุงหมายถูไถใบหน้าชุ่มโชกกับเนินเนื้อ....น้ำกามมุกไหลฉ่ำ....ลุงโลมเลีย....โอวววสุขเหลือเกิน..................มุก/...ลุงจ๋า...ลุงอย่าบอกแม่นะ..............ลุง/...อืมมม...ไม่บอกดรอกหนูมุก....หนูมุกมาให้ความสุขกับลุงอีกนะ..........มุก/...คะลุง....มุกไปก่อนนะ......&หนังหนังเย็ดเด็กฟรีสมัครเล่นหนังโป๊เกย์หนังxนักเรียนญีปุ่นออนไลน์หนังโป๊นักศึกษาเอเชียหนังโป ชายหาด ดูผ่านมือถือดูหนังโป้โดนข่มขึนดีครับ ประสบการณ์ลักหลับผมเกิดตอนผมไปเที่ยวเกาะสมุยครับ ไปดูที่ดินคนเดียว ผมพักรีสอร์ทริมทะเล  ผมเลือกพักในสุดสงบดีครับ แล้วสายตาผมก็เห็นห้องข้างๆ เป็นฝรั่งครับมากัน 2 คน น่าแม่ลูกกัน แม่สัก 40 ได้ ส่วนลูกสาวผมว่าน่าจะแค่ 15 ผมอ่านหนังสือระเบียงหน้าห้อง เห็นสองสาวว่ายน้ำเล่นในสระ สนุกกันใหญ่ ตกดึกเค้ามีปาร์ตี้บาบีคิวกัน ผมเห็นแม่เค้ากำลังสนุกกับกลุ่มทัวร์ฝรั่งชาติเดียวกัน จน 3 ทุ่ม ลูกสาวกลับห้องก่อนได้ยินว่าชื่อลอลเลียหรือลอเลียนี่ล่ะครับ ผมเองเซ้งๆ จิบเหล้าไป คุยกะใครก็ไม่รู้เรื่อง เลยถามพนักงานถึงคิวงาน เด็กว่างานจัดยาวถึงเที่ยงคืน เพราะมีจุดพลุเล็กๆ เป่าเทียนวันเกิดของลูกค้าในทัวร์ ผมกินอิ่มแล้วเลยกลับมาห้อง แต่ตอนเดินผ่านห้องน้องลอเลียซิครับ ใจหายวาบเลย แกไม่ได้ปิดผ้าม่าน แกนอนราบบนเตียงเปิดไฟ ชุดนอนคลุมยาว แต่มันเลิกขึ้นจนเห็นขาอ่อนขาวโพลน แทบจะเห็นเนินหีแล้วด้วย ความเมานิดๆ ก่อความกล้า ความขาวตรงหน้าก่อกิเลสตัณหา ครับ ไม่ได้คิดดีชั่วแล้ว ผมบิดประตูดูไม่ได้ล็อกตามคาด(แม่ยังฉลองไม่เลิก) ผมล็อกประตู รูดม่านปิด ดับไฟ เหลือแค่ไฟห้องน้ำลางๆ ผมดูลงตรงหว่างขา เอานิ้วแตะเบาๆ แต่ไม่กล้าทำอะไรมาก แค่ลูบไปมาตามร่องครับ ขนยังไม่มีเลย นึกถึงชื่อลอเลีย อดใจไม่ไหวครับ ก้มลงเลียร่องหีแกเบาๆ แกนิ่ง คงเล่นน้ำจนเหนื่อย ผมเอานิ้วดันร่องไม่เข้าครับ ของแกปิดสนิด ไม่มีน้ำหล่อลื่นเลย ผมเลยไม่กล้าดัน ได้แต่เอาควยถูตามร่องเบาๆ สลับกับชักว่าวจนน้ำแตก แล้วย่องกลับห้อง มานอนกลับนอนไม่หลับมองนาฬิกาแค่ 4 ทุ่มกว่า เอาไงดี นึกได้ครับหน้ารีสอร์ทมีร้านนวด ไปขอซื้อน้ำมันอโรม่าที่เค้าใช้นวดมาครับ มันงงๆๆ ว่าพี่จะนวดเองเหรอ เราทำเนียนครับ ว่าเมียจะเอา กลับมาคราวนี้ลอเลียเอ๋ยเสร็จแน่ ผมเอาออยชะโลมนิ้ว แล้วแยงเข้าไปเบาๆ มันแน่นมากครับ แต่ลอเลียไม่รู้ตัวเลย จนผมไม่ไหว งัดควยออกมาอาบน้ำมันจนชุ่มควย คราวนี้ไม่ถูไถอย่างเดียวแล้วครับ กดลงช้าๆ จนมิดควยเลย ผมขยับเอวช้าๆ มันแน่นดีจริงๆครับ ผมขยับไปมาได้ไม่ถึง 10 นาที มันเสียวครับ คราวนี้ซอยแรงเลย เผลอครับ ลอเลียสะดุ้งตื่น ร้อง ภาษาเค้า ผมรีบปิดปาก ตะคอก shut up รู้แค่นี้ครับ ลอลเียดูกลัว เงียบครับ ผมเลยซอยใหญ่ จนน้ำแตก ผมกดควยคาไว้ แล้วจูบ เค้าเอียงหน้าหนี ผมเลยไซร้คอ ติ่งหู คอ ดูดนม เลียไปหมด รักแร้ผมยังไซร้เลยครับ คราวนี้กลับไปจูบที่ปากเค้าไม่หลบแล้ว แถมมีจูบตอบนิดๆ รับรู้ลิ้นเค้าได้เลยครับ ผมเลยเลียลงมาเรื่อยๆจนจบที่ร่องหี แกมีแอ่นรับบ้างเหมือนกัน ผมเลยจัดการไปอีกรอบ แล้วหอมแก้มลอเลียทีหนึ่ง ก่อนย่องกลับห้อง คิดแล้วเสียวครับกลัวเค้าเอาเรื่อง จะหนีก็มีลงทะเบียนที่พักไว้อีก จนเช้าครับ ค่อยสบายใจ ลอเลียแกทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย ขนาดยังเด็ก เก่งจริงๆ ผมลงนมให้ดูไว้จินตนาการกันน่ะครับ...            รูปนักศึกษาน่านหีทีนฝรั่งหีฟิตๆดูหนังโป๊ คนท้องอาจารย์เย็ดนักศึกษาดหนังโป๊ออนไลน์วิเวียน ซู โป๊ออนไลน์นักเรียน x เรื่องเสียว สงสาร นักเรียน x นักเรียน x

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21