ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: เล่น เสียว กับ แม่ เพื่อน **เสียวจัดละสิอีหนู ร่อนหอยลอยตามลิ้นเร้ย..** xx การ์ตูนแปลไทย[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 100 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ลิงค์นี้เลยว่ะ หนังการ์ตูนโป๊ เล่น เสียว กับ แม่ เพื่อน หวัดีคับเพื่อนๆๆผมมีเรื่องจริงของผมที่เกิดขึ้เต้านมนมาไม่นานเลยคับอ่านของ เพื่อนหลายคนแล้วเลยอยากเล่าของผมให้ฟังบ้างนะคับตอนนี้ผมเรียนป.ตรี อยู่ปี2คับ แฟนผมชื่อพลอยเธออยู่ปี3 รุ่นพี่ผม 1 ปีคับ ผมจีบเธอมาตั้งแต่ตอนที่เธออยู่ปี 2 เลยคับจเต้านมนมาปี 3 ผมถึงได้ใกล้ชิดกับเธอมากขึ้นและผมรู้สึกว่าเธอให้ความสำคัญกับผมมากกว่าคน อื่นเลยคับช่วงนี้นะคับ คงเป็นที่ผมทำให้เธอไว้ใจที่สุดละมั้งคับ จเต้านมนมาไม่นานเธอเริ่มเป็นแฟนผมจริงจังซักทีคับ พลอยหุ่นดีมากเลยคับ สูง ยาว สัดส่วนนี่เซ็กซี่มากๆๆเลยคับเทียบกับดาวโรงเรียนได้สบายเลยคับหน้าตาเธอก็ น่ารักแอบน่ารักนิดๆๆคับ มีคเต้านมนมาจีบเธอเยอะมากเลยคับ แต่ผมก็ยังงที่เธอมาชอบผมนะคับคงเป็นที่ผมมีรถยนต์มั้งคับ แต่ก่อนนะคับเธอไม่เคยกล้าที่จะเข้ามาห้องของผมเลยคับเธอบอกว่ากลัวคับ แต่ตอนนี้เธอเริ่มไม่แล้วคับไว้ใจผมขึ้น ผมเลยวันไหนไม่มีเรียนชอบพาเธอมาเล่นที่ห้องของผมตลอดเลยคับ ห้องที่ผมอยู่จะเป็นห้องน้ำแยกห้องนอนแยกคับออกจะกว้างพอสมควรเลยคับ ****แต่ ที่ผมพาเธอมาที่ห้องผมไม่เคยได้มีอะไรกับเธอเลยคับได้แค่กอดกับหอมนะคับ ผมก็ไม่เข้าใจที่ในตัวผมซักทีนะคับคงเป็นเพราะผมไม่ได้กะว่าจะฝันเธอแล้ว ทิ้งนะคับ ตอนแรกที่จีบก็คิดคับ ตอนหลังไม่แล้วคงเป็นเพราะว่าเธอนิสัยดีคับแถมยังน่ารักอีกคับ ผมเลยยังไม่อยากทำอาไรมากกับเธอคับกลัวว่าเธอจะไม่ยอมแล้วหายไปเลยคับ ผมก็เลยว่าจะรออีกสักนิดคับ พอดีวันนี้ผมมีเรียน 6 โมงเย็นวันนั้นเธอไม่มีเรียนเลยคับว่างทั้งวันเลยพลอยเลยขอมานอนเล่นที่ห้อง ผมคับผมก็นั่งเล่นกับเธอจนใกล้เวลาเรียนของผมแล้วคับผมจึงบอกให้เธอเอารถไป ส่งที่ร.รหน่อยคับเพราะว่าตอนเธอมารับผมจะได้ไปส่งพลอยกลับบ้านเลยคับมันไป มาเดี่ยวเปลืองน้ำมันคับ แต่ตามจริงแล้วผมไม่อยากทิ้งเธอไว้ที่ห้องคนเดียวเลยคับรู้สึกไม่สบายใจเลย คับเพราะว่าข้างหอของผมมีแต่พวกผู้ชายนั่งเล่นเต็มเลยคับแล้วเวลาพวกมัเต้านมนมอง เธอเวลาผมพามามัเต้านมนมองเหมือนกับจะมองทะลุเข้าไปในเสื้อถึงอกของเธอเลยละคับ ก็มีอยู่วันนึงวันนั้นผมกลับมาจากไปส่งพลอยที่บ้าน ผมเห็นพวกมัเต้านมนมาแอบๆๆมองห้องข้างๆๆห้องผมโดยที่ผมก็ไม่รู้ว่ามัเต้านมนมองอาไรกัน คับ พอมันเห็นผมมันเหมือนทำหน้าไม่พอใจผมก็เลยไม่อยากรู้อะคับ เลยเข้าห้องผมไป ผมก็เลยไม่เคยคิดที่จะทิ้งเธอไว้ที่ห้องคนเดียวเลยคับ แต่วันนี้ผมคิดว่าไม่เป็นไรหรอกแค่ 3 ชั่งโมงเอง ผมก็เลยบอกพลอยว่าล๊อคห้องดีดี ใครมาเรียกห้ามเปิดนะ บอกจนเธอหูชาเลยอะคับ จากนั้นเธอก็เดินลงมากับผมข้างล่างพวกผู้ชายที่นั่งเล่นอยู่เป็นกลุ่มมัเต้านมนมอง เธอเป็นตาเดียวเลยคับ ไม่มองได้ไงคับเธอเล่นใส่เสื้อกล้าม ช่วงล่างขาสั้น มันช้างเข้ากับขาเรียวที่ขาวนวลของเธอมากคับ เป็นผมก็ต้องมองเหมือนกันนะคับ ผมให้เธอเปลี่ยนเธอก็ไม่เปลี่ยนคับ เธอบอกว่าแป็บเดียวเองผมก็เลยเออออตามเธอคับ ***จากนั้นเธอก็มาส่งผมที่ ม. คับ ผมก็บอกว่าถ้าเลิกแล้วจะโทรบอกนะ พลอยฟังเสร็จเธอก็ขับรถไปเลยคับ ***แต่ในใจผมก็ไม่สบายใจอยู่ดีคับ ถึงพลอยจะไม่เคยมีอะไรกับใครมาก่อนแต่มันก็เป็นห่วงอยู่ดีละคับ ผมก็นั่งเรียนจนถึงเวลา 2 ทุ่มกว่าเลยทนเรียนต่อไปไม่ได้มันเหมือเต้านมนมัเต้านมนมีลางบอกยังไงไม่รู้คับ ผมเลยออกมาโทรศัพย์หาเธอจะถามว่าเป็นไงบ้างคับ ผมโทรไปเท่าไรก็ไม่มีใครรับ ตอนแรกคิดว่าพลอยเข้าห้องน้ำอยู่ผมก็ไม่เอะใจ แต่มันนานจนเกือบ 20 นาทีนะคับ ผมกังวลมากเลยโดดวิชานั้นเลยคับ ก็เลยวิ่งไปหอผมคับเพราะว่ามันก็ไม่ได้ไกลจนต้องขึ้นรถคับ แต่ผมวิ่งไปสักนิดก็เจอรุ่นน้องก็เลยวานให้มันไปส่งทีคับ เดี่ยวมาเล่าตอนต่อไปนะคับthan204☆┌─┐ ─┐☆ │▒│ /▒/ │▒│/▒/ │▒ /▒/─┬─┐ │▒│▒|▒│▒│ Thank You !┌┴─┴─┐-┘─┘│▒┌──┘▒▒▒│ I Love You└┐▒▒▒▒▒▒┌┘ └┐▒▒▒▒┌┘ \____/       ดิฉันเป็นคนต่างจังหวัด แต่เข้ามาทำงานที่กรุงเทพได้หลายปีแล้ว ไม่นาเต้านมนมานี้ ทางบ้านได้ฝากหลานชายให้มาอยู่ชั่วคราวเพราะแกจะสอบเข้าม4.ที่กรุงเทพ ดิฉันอายุ42 หลานคนนี้เป็นลูกของน้า อายุ16 หน้าตาแกดีแบบคนต่างจังหวัด ดิฉันอยู่คนเดียวมานานพอได้หลานชื่อโทนคนนี้มาอยู่ด้วยก็เลยไม่เหงา หน้าตาดิฉันไม่ดีเลยไม่มีแฟนสักที จริงๆแล้วตอนที่ดิฉันอยู่บ้านนอก ดิฉันยังเคยอุ้มโทนเล่นเลย แต่ตอนนี้แกใหญ่มากแล้ว ห้องที่ดิฉันอยู่เป็นอาพาร์เมนท์ห้องเดียว เวลานอนดิฉันนอนบนเตียง โทนนอนข้างล่าง ตอนแรกคนนึกว่าดิฉันเลี้ยงเด็กผู้ชาย แต่นานๆไปคนเขาก็รู้ว่าดิฉันกับโทนเป็นญาติกัน แต่สิ่งที่คนอื่นไม่รู้แต่ดิฉันกับโทนรู้ก็คือ วันนึงตอนกลางคืนดิฉันตื่นขึ้เต้านมนมาจะไปเข้าห้องน้ำ โทนนอนอยู่แล้วบังเอิญช่วงล่างเลของโทนหลุดออกมาแล้ว(ขอโทษที่ใช้คำหยาบ)กะดอ ของโทนโผล่ออกมาดิฉันใจเต็นไม่เป็นจังหวะ แม้ไฟหัวเตียงที่เปิดมันจะไม่สว่างมาก แต่ก็ทำให้เห็นกะดอของโทนเต็มตาแม้มันยังไม่แข็งแต่ก็ทำให้ฉันว้าวุ่นใจพอ สมควร ออกมาจากห้องน้ำ กลับมานอนก้นอนไม่หลับ ภาพมันติดตา ดิฉันเลยค่อยก้มลงไปดูใกล้ แล้วเรียกโทนเบาๆลองเอามือผลักโทนก็ไม่ตื่น เด็กก็อย่างนี้ กินจุนอนนาน ดิฉันเอามือลูบที่กะดอของโทนแผ่วเบา ด้วยความที่ดิฉันไม่เคยสัมผัสกะดอเลย ตั้งแต่เด็กจนเป็นสาวแก่ ดิฉันเคยดูก็แต่หนังเอ็กซ์ที่เพื่อนๆเปิดดูตอนที่ไปค้างบ้านเพื่อน ดิฉันอยากลองโม๊กดูบ้าง เลยค่อยๆเข้าไปใกล้ๆแล้วเอามือประคองกะดอของโทนให้ตั้งขึ้น ดิฉันรูดขึ้นลงเบาๆกะดอของโทนก็มีอาการแข็งขึ้เต้านมนมาดิฉันดไปที่กะดอกับซอกไข่ของ โทน มัเต้านมนมีกลิ่นอะไรบางอย่างบอกไม่ถูกทำให้ซอกหลืบของดิฉันแฉะได้ ดิฉันก็อ้าปากโม๊กกะดอโทนเบาๆกะดอของโทนยาวประมาณ5-6นิ้วกำรอบพอดี ยิ่งดิฉันโม๊กกะดอโทนกะดอยิ่งแข็งขึ้น ดิฉันกลัวโทนตื่น เลยลุกกลับมานอน แต่ก็ข่มใจไม่ได้ ลงจากเตียงไปโม๊กอีก ดิฉันเลียไข่โทนด้วย แล้วเอามือลูบไปที่(ขอโทษอีกครั้ง)ซอกหอยของดิฉัน ดิฉันเคยช่วยตัวเองบ่อยๆ แต่คราวงนี้ปากดิฉันอมกะดอของโทเต้านมนมือก็บี้เม็ดหอยของตัวเอง ถ้าดิฉันไม่กลัวว่าโทนตื่นดิฉันจะลงไปนั่งคอมให้รู้แล้วรู้รอด ดิฉันจัดการกับตัวเองจนเสร็จ โทนยังนอนอยู่ ดิฉันเอาปากโม๊กกะดอของโทนต่อ จนดิฉันรู้สึกว่ากะดอของโทนแข็งมากแล้วมีอาการกระตุกๆยังไม่ทันที่ดิฉันจะเอา ปากออกจากกะดอของโทน น้ำอะไรบางอย่างในใจฉันคิดว่าคงเป็นแบบเดียวกับที่ในหนังเอ็กซ์แน่ๆเลย เลยไม่เอาปากออกแต่โม๊กกินเข้าไปแบบในหนังจนหมด กลิ่นหอมๆคาวๆขึ้นจมูกเลย ดิฉัเต้านมนมองดูที่โทนพอดีกับที่โทนงัวเงียขึ้เต้านมนมาพอดี ดิฉันตกใจมาก รีบเอาปากออกจากกะดอโทนทันที ดิฉันรีบกลับไปที่เตียง "น้าเพ็ญทำอะไรครับ" โทนถามแล้วก็มองไปที่กะดอของตัวเอง ซึ่งยังมีน้ำลายและคราบน้ำของโทนติดอยู่ ดิฉันอายมากไม่กล้าสบตากับโทนเลย หลังจากนั้นหลายวันฉันก็ได้แต่หลบหน้าโทนด้วยความอาย แต่โทนดูเหมือนไม่ได้พูดถึงเรื่องนั้นอีก ทำให้ดิฉันหายประหม่าไปได้พอสมควร เราก็ใช้ชีวิตปรกติแบบเดิมอีก จเต้านมนมาคืนนึงโทนก็นอนหลับ ดิฉันก็เห็นโทนเอามือช่วยตัวเอง ดิฉันคิดว่าโทนคงเข้าใจว่าดิฉันหลับแล้ว ดิฉันแอบดูในความมืแต่ก็มีแสงจากข้างนอกพอให้เห้น โทนเอามือสาวกะดอของเขาขึ้นลง ดิฉันไม่รู้ว่าทำไมจึงแกล้งกระแอมออกไปทั้งที่ใจอยากดู พอดิฉันกระแอมออกไปดิฉันก็เดินลงไปหาโทนที่ตรงโทนนอน "โทนช่วยตัวเองเหรอ" "ครับน้าเพ็ญ ผมขอโทษ" "เอาเถอะน้าไม่ว่าหรอก" มือดิฉันไปกุมกะดอของโทนเอาไว้ตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้ "น้าครับ ผมเอ่อ...น้าจะทำแบบวันนั้นอีกหรือเปล่าครับ "ดิฉันได้ยินที่โทนพูดแสดงว่าโทนต้องรู้ว่าดิฉันโม๊กกะดอโทนจนน้ำแตก โทนพูดจบแกก็เอามือดิฉันกำที่กะดอแกจนแน่ แล้วบอกว่า "น้าเพ็ญอมของผมอีกนะครับ" ดิฉันทำตามที่โทนบอกซึ่งมันก็ตรงกับใจของดิฉันด้วย สาวแก่อายุจะ45แล้วหน้าตาไม่ดี โอกาศที่จะลิ้มรสกะดอแทบไม่มีเลย "น้าผมเสียว โอยๆๆน้าเพ็ญ ผมขอเลียหอยน้าบ้างนะครับ" พูดจบโทนก็จับดิฉันนอนหงายแล้วเลิกชายชุดนอนขึ้น พอลิ้นโทนแตะที่ซอกแคมดิฉันก็แทบจะเสร็จเลย โทนเลียไปจนทั่วเอาลิ้นแหย่เข้าไปในร่องหอย โม๊กทุกที่ๆมีติ่งยื่นออกมา ดิฉันจำไม่ได้ว่าเสร็จไปกับลิ้นโทนกี่ครั้ง แต่รู้ว่าความเงี่ยนที่ได้จากลิ้เต้านมนมันสุดยอก โทนนอนประกบดิฉันเหมือนยังกับว่าดทนเชี่ยวชาญเรื่องนี้มาก ดิฉัเต้านมนมารู้ที่หลังว่าโทเต้านมนมีประสพกามกับเด็กสาวแถวบ้านและที่โรงเรียนอย่างช่ำ ชอง โทนเอากะดอขนาดเขื่องยัดเข้ามาในรูหอยของดิฉัน โทนกระแทกอยู่นานดิฉันเสร็จอีกราวสองสามรอบ โทนอดทเต้านมนมากดิฉันยังกลัวว่าโทนจะปล่อยน้ำเข้ามาที่หอยของดิฉัน จนสุดท้าย ตอนที่โทนเอาดิฉันท่าหมาโทนถามว่า"น้าเพ็ญอย่ากกินน้ำกะดอผมเหมือนเมื่อคราว ก่อนไม๊" ปากโทนก็พูดไปเอวก็โยกไป ดิฉันแทบไม่มีแรงแล้วเพราะเสร็จไปหลายที อยากให้โทนหยุดเหมือนกัน เลยบอกว่า"แล้วแต่โทนซิ ยังไงก็ได้ น้าจะกินน้ำโทนให้หมดเลย" "ดีครับ ผมจะออกแล้วนะครับ โอยๆๆๆน้าเพ็ญนี่หอยฟิตดีจริงๆเลยอูยน้าเพ็ญเตรียมนะครับโอย....." โทนดึงกะดอออกจากหอยดิฉัน แล้วขยับมาทางด้านหน้าดิฉันยังอยู่ในท่าคุกเข่าโทนก็เอากะดอที่มีน้ำเยิ้ม เป็เต้านมนมันยัดเข้ามาในปากดิฉัน โทนโยกต่อสักพักแล้วกระตุก น้ำว่าวจำนวเต้านมนมากพอดูไหลเข้าปากดิฉัน ดิฉันก็โม๊กกินจนหมด ดิฉันชอบรสชาติมัเต้านมนมากเลยแม้จะคาวๆแต่ก็อร่อยลิ้น เรานอนกอกันจนถึงเช้า ดิฉันลางานหนึ่งวัน แล้วเย็ดกหัยโทนทั้งวันเลย แสบระบมไปหมด โทนเย็ดฉันจนน้ำแตกนับครั้งไม่ถ้วน เอากันจนหลับไปตั้งแต่ห้าโมงเย็น จนถึงเช้าอีกวัน หลังจากวันนั้นอิฉันกับโทนก็เย็ดกันแทบทุกคืน ชีวิตมีความสุขมากๆ มีอยู่วันโทนขอลองเอากะดอยัดเข้าทางรูตูดบ้างดิฉันก็เต็มใจ แล้วดิฉันจะเล่าให้ฟังถึงความเงี่ยนที่อธิบายไม่ได้ให้ฟังคราวหน้านะคะ แล้วเจอกันค่ะ  อยากได้แบบนี้...หงี่แล้วโ.้ย     xx การ์ตูนแปลไทย ดูต่อ หนังออนไลน์

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21