ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังโป้ไทยออนไลไม่ต้องโหลด คลิปญี่ปุ่นเลสเบี้ยน[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 182 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ลิงค์นี้เลยว่ะ ดูคลิปโป้ ดูหนังโป้ไทยออนไลไม่ต้องโหลด หลุดนักเรียนจีน ทำงานหนักมากบนเรือนร่าง เด็ดครับสาวน้อยกิโมโนลาย ร้องดังได้ใจ ครางสุดยอดอ๊อฟสองสาวไซไลย์ยุ่ปทุมถันนมาเล่นเสียว สวยทั้งคู่เลย http://www.wupload.com/file/127416834เป็นหนี้ยากูซ่าเลยต้องมาใช้หนี้แบบเสียวๆยังงี้แหละฝรั่งเอาสาวเอเซียคนไทยป่าวเนี่ยเธอคนนี้มาอีกแล้ว รอบนี้เอากับพี่มืดดุ้นยาว ยัดสดสองสาวไปดูเวทีมวย แล้วก็เอาสาวบนเวทีมวยเลยผมชื่อเอ อยู่ ม.2 โรงเรียนรัฐบาลแห่งหนึ่งใน กทม พักกับแม่ที่เฟตดชื่อเฟลต กำไล แม่ทำงานออฟฟิตเลยยังดูสวยและหุ่นดีอยู่ในห้องมีอยู่เตียงเดียวแต่ค่อนข้าง ใหญ่ คือเตียง 6 ฟุต หนึ่งห้องน้ำ ส่วนพ่อแต่งานงานใหม่ไปแล้วผมกับแม่เลยอยู่กันสองคน วันนึงแม่บอกว่าพรุ่งนี้ น้าอโม๊กจะมาพักกับเรามาทำงานที่เดียวกับแม่ น้าอโม๊กเป็นญาติผู้พี่กับแม่ ผมบอกดีจังไม่ได้เจอน้าอโม๊กนานแล้ววันต่โม๊กาแม่บอกว่าน้าอโม๊กจะมาถึงตอนเย็น เพราะวันนี้น้าอโม๊กเข้าไปรายงานตัวกับที่ทำงานก่อน วันนี้ผมเลิกเรียน 4 โมงเย็นเลยกลับมาเก็บของในห้องให้เรียบร้อยตามที่แม่บอกเลยใส่กุงเกงบอลอยู่ บ้านตามสบาย แต่ก็เห็นของน้าอโม๊กมาวางไว้ที่ห้องเรียบร้อยแล้วสงสัยเอาเข้ามาเก็บตอน เที่ยง เก็บของได้สักพักก็ได้ยินเสียงเคาะประตูผมเลยเดินไปเปิดประตู ผมไหวน้าอโม๊กทักทายแล้วสบตาแต่ก็ต้องก้มมองที่กระโปรงของน้าอโม๊ก มันสั้นกว่ากระโปรงแม่ผมมากๆ ผมมองหน้าขาน้าอโม๊กจนน้าอโม๊กพูดว่า อ้าวนี่จะไม่ให้น้าเข้าห้องหรือไง เป็นหนุ่มแล้วนะเราแล้วน้าอโม๊กก็เอามืโม๊กาจับที่ท่อนหำผม อุ๊ย..ทำไมมันให้อย่างนี้หละ น้าอโม๊กทำตาใหญ่ ผมรีบกุมหำไว้..อะไรเนี่ยน้าอโม๊กยังจะเล่นเหมือนตอนผมเป็นเด็กอีกหรอผมอยู่ ม.2 แล้วนะครับ ..จ้าๆๆ ไม่เล่นก็ไม่เล่น..น้าอโม๊กยิ้มแล้วหัวเราะคิกคิก แต่ผมสิไม่รู้จะมองหน้าน้าอโม๊กยังไง แล้วน้าอโม๊กก็เข้าห้องน้ำประมาณ 5 นาที ผมเลยนอนดูทีวี น้าอโม๊กออกมาจากห้องน้ำแล้วเรียกผมไปช่วยจัดผ้านิดหน่อย น้าอโม๊กนั่งยองๆแบบขาชิดกันผมเลยไปนั่งยองฝั่งตรงข้ามเลย(กะจะดู กกน ซะหน่อย)น้าอโม๊กบอกช่วยหยิบ กกน ให้น้าหน่อยแล้วก็กระโปรงด้วยนะทั้งหมดเลยนะเดี๋ยวน้าจะพับเอง ผมสังเกตุว่า กกน น้าอโม๊กมีแต่จีตริงทั้งนั้นเลยแล้วกระโปรงก็สั้นแบบสุดยอดเลย ผมเลยแซวน้าอโม๊กว่า..น้าอโม๊กนี่ยังหุ่นดีอยู่เลยนะเนี่ยดูแต่ละชุดสิถ้าหุ่น ไม่ดีนี่ใส่ไม่ได้นะเนี่ย ..แหมก็แน่หละสิคนบางคนเสาธงตั้งเลยนะ.. ..ป่าวนะน้าอโม๊กผมลืมใส่ กกน ตะหากลืมตัวว่าจะมีแขกมามันชินอะครับ.. ..หรอ..น้าอโม๊กทำเสียงกวนๆ แล้วน้าอโม๊กก็ค่อยๆแยกขาออกแบบไม่ได้ตั้งใจ ผมก็ได้โอกาสมอง กกน เลย ..นี่ๆเอายกทรงมากองไว้ตรงนี้หน่อย..น้าออกสั่งผม ผมก็เอาไปวางที่ใกล้เท้าน้าแล้วก็มองลอดช่องกระโปรงที่ตกลงมา ผมหัวใจเต้น ตุบๆๆๆ เห็นหีเลย แล้วก็กลับมานั่งท่าเดิมที่เดิม ผมจ้องหีน้าอโม๊กใหญ่เลยไม่เป็นอันเก็บของเลย .. ..นี่เอๆ เอไม่ได้ใส่ กกน หรอ น้าก็ไม่ได้ใส่เหมือนกันดูไหม..ผมบอก ดูๆ น้าอโม๊กอ้าขาออกนิดนึงพอเห็นหีแล้วน้าอโม๊กก็เอามือสองข้างแบะหีออกจนเห็นรูสี แดงๆเลย แถมหีน้าอโม๊กไม่มีขนสักเส้น..น้าอโม๊กครับน้าอโม๊กไม่ขนเลย.. ..อ๋อน้าโกนจ้า เคยเห็นไหม.. แล้วเสียงเคาะประตูก็ดัง ก็อกๆๆ แม่นั่นเองน้าอโม๊กกับผมสะดุ้งน้าอโม๊กรีบยืนขึ้นทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นแล้ว ก็ไปเปิดประตูให้แม่ผมกับน้าอโม๊กทักทายกันตามปรกติ จนกินข้าวเย็นอาบน้ำเสร็จก็ได้เวลานอน แม่ถามน้าอโม๊กว่าน้าอโม๊กจะนอนฝั่งไหน ..แล้วเจ้าเอกับเธอปกตินอนยังไง.. ..อ๋อฉันก็นอนขวาส่วนเอนอนซ้าย....งั้นคืนนี้ให้เอนอนตรงกลางส่วนฉันนอนซ้าย สุดแล้วกัน..แม่ใส่ชุดนอนสีครีมปกติของแม่แต่น้าอโม๊กสิใส่เสื้อกล้ามสีขาวแต่ ยาวมาเกือบถึงครึ่งน่อง ผมคิดในใจว่าอย่าให้น้าอโม๊กไม่ใส่ชั้นในเลยจะลูบหีน้าอโม๊กเล่นเลยคืนนี้ส่วนผม ใส่เสื้อกล้ามกุงเกงบอลไม่ใส่กุงเกงในพอดูทีวีจบ น้าอโม๊กก็เดินไปปิดไฟ ..นอนดีกว่าเดี๋ยวไปทำงานไม่ทัน.. ผมรอจนแม่หลับแล้วก็แกล้งทำเป็นเอามือไปวางที่เองน้าอโม๊ก ตอนนี้น้าอโม๊กหันหลังให้ผมอยู่ น้าอโม๊กกระซิบถามว่าแม่หลับหรือยัง ผมบอกหลับแล้ว ..วันนี้กอดน้าหลับก็ได้นะน้าไม่ว่า.. ผมเลยถอดกุงเกงบอลออกแล้วกอดน้าอโม๊กจากด้านหลังพร้โม๊กกับเอาหำไปแนบกับร่อก้น น้า ..อุ๊ย..อะไรมาทิ่มตูดน้าเนี่ย..แต่แทนที่น้าอโม๊กจะหนีน้าอโม๊กดันก้นเข้าๆออกๆ ทำให้หัวหำผมถูกับหีน้าอโม๊ก ผมกระซิบ..น้าอโม๊กไม่ใส่ กกน หรอ.. ..ทำไมหรอจะเย็ดน้าหรอ แม่เอนอนอยู่ข้างนะ คิกๆๆ.. ใจนึงก็กลัวใจนึงก็เงี่ยน ตอนนี้ผมเอาหำถูหีน้าอโม๊กแรงไปหน่อย แม่เลยหรี่ตามาดูแล้วบอกว่า ..แหมทีแม่หละไม่เห็นกอดแบบนี้เเลยนะ อย่าไปกวนน้าอโม๊กเค้าหละ.. ผมทำเป็นเสียงงัวเงียไม่ตอบแต่หัวใจเต้นโครมครามเลย ตอนนี้หำผมหดเลย แล้วก็ไม่ได้กอดน้าอโม๊กแล้วด้วย เวลาผ่านไปชั่งโมงนึงน้าอโม๊กเอาตูดมาดันที่ผมผมเลยตื่นพร้โม๊กกับกอดน้าอโม๊ก อีกรอบ คราวนี้น้าอโม๊กรูดหำผมให้ในท่าหันหลังนั่นแหละจนหำผมแข็งมากๆ แล้วน้าอโม๊กก็เอาหัวหำผมจ่อที่หีของน้าอโม๊ก ผมเลยกดเข้าไปครึ่งนึงมันลื่ปทุมถันนมาก ..แหม..ถ้าน้าไม่เอามาจ่อที่ปากรูจะยัดเข้าไหมนี่..น้าอโม๊กกระซิบแซวผม ..แล้วอย่าทำให้แม่ตื่นหละเอาใส่ไว้เฉยๆพอนะ.. ..อุ่นจังเลยน้าอโม๊ก..ผมกับน้าอโม๊กดันหำกับหีแนบกันอย่างเงียบกริบเพราะกลัว แม่ตื่น ..เสียวจังเลยน้าอโม๊ก.. ..ของเอแน่นหีน้าจัง ซี๊ดดด.. น้าอโม๊กขมิบหีแทนการกระเด้า ..ซี๊ดด มันอมดีจังเลยน้าอโม๊ก ผมกระซิบ.. แล้วผมก็ลากหำออกช้าๆแล้วดันเข้าไปใหม่ช้าๆ ..อูยๆๆๆ .. น้าอโม๊กครางเบาๆ ผมทำอย่างต่อเนื่องจนผมคิดว่าน้ำผมต้องแตกแน่ๆเลย แล้วผมกับน้าอโม๊กก็ต้องหยุดเพราะแม่พลิกตัวมากอดผมจากด้านหลัง เรานิ่งกันสักพักแล้วแม่ก็บอกผมว่า..มากอดด้วยคนกอดกันทั้งสามคนนี่แหละ.. ผมกับน้าอโม๊กแกล้งทำเป็นหลับกันทั้งคู่ แม่กอดผมทั้งๆที่หำผมอยู่ในหีน้าอโม๊กจนผมน้าอโม๊กและแม่หลับกันไปจริงๆ ผมไม่รู้ว่าหำผมหลุดจากหีน้าอโม๊กตอนไหนไม่รู้พอตอนเช้าผมก็เห็นแม่กับน้าอโม๊ก กำลังแต่งตัวออกไปทำงานแต่ที่น่าสนใจก็คือวันนี้แม่ใส่กระโปรงสั้ปทุมถันนมากเพราะ แม่เอากระโปรงน้าอโม๊กมาใส่ แม่บอกว่าไม่ได้ใส่กระโปรงสั้ปทุมถันนมานานแล้วอยากลองใส่ดูอีก พอทั้งสองคนออกไปผมก็เดินหำแข็งเข้าห้องน้ำไปทำร้ายตัวเองต่อจากเมื่อคืน ที่ค้างคาไว้ วันนั้นผมไม่เป็นอันเรียนทั้งวันเลยคิดแต่เรื่องเมื่อคืนตลอดเลย พอเลิกเรียนผมก็รีบกลับบ้านทันทีไม่ไปไหนต่อทั้งนั้นเพราะที่บ้านนั้นสุด ยอดกว่าที่ใดในโลกโดยเฉพาะเวลากลางคืน พอน้าอโม๊กกับแม่กินข้าวอาบน้ำเสร็จแล้วก็ถึงเวลานอน วันนี้แม่ใส่ชุดเดียวกับน้าอโม๊กเลยคือเสื้อกล้ามรัดรูปยาวถึงครึ่งน่อง วันนี้ผมนอนตรงกลางเหมือนเดิม แต่วันนี้แม่บอกให้กอดแม่หน่อยผมเลยนึกเสียดายว่าวันนี้ไม่ได้เอาหำใส่หี น้าอโม๊กแน่เลยอุตส่าใส่กางกางบอลไม่ใส่ กกน แม่บอกว่ากอดแบบกอดน้าอโม๊กนั่นแหละ แต่ชุดที่แม่ใส่บวกกับหุ่นที่ยังน่าเย็ดทำให้หำขยายใหญ่ขึ้นผมแนบร่องก้น แม่ ตอนแรกว่าจะแนบไว้เฉยๆเผื่อจะได้หายเงี่ยนบ้าง แต่แม่ก็ไม่ว่าอะไรแถมยังบดตูดสู้กับหำผมอีก ตอนี้ผมบดตูดแม่โดยไม่สนใจน้าอโม๊กเลย แต่น้าอโม๊กก็ดึงกุงเกงผมลงทำให้หำผมไปจิ้มที่ก้นแม่ แม่เลยกำหำผมรูดเล่นเลย สักพักมือน้าอโม๊กก็มากำที่โคนหำผม ตอนนี้มีมือสองมือกำลังสาวหำให้ผมอยู่ ..ซี๊ดดด.. ผมครางเสียงดังเลยครางนี้ แล้วแม่ก็เอามือออก น้าอโม๊กจับหำผมจ่อที่หีแม่ ผมเลยกดเข้าไปครึ่งลำมันลื่ปทุมถันนมากเพราะแม่น้ำเยอะมาก ..ว่าแล้วสองแม่ลูกคู่นี้ต้องเย็ดกัน น้าอโม๊กพูด ..ซี๊ดดด ไม่เป็นไรลูกเอาหำคาไว้เฉยๆก็ได้แม่ไม่ว่า ขอให้แม่เสียวบ้างเถอะแม่เห็นลูกเย็ดน้าอโม๊กเมื่อคืนแล้วแม่ห้ามตัวเองไม่ได้ ซี๊ดดดด.. ตอนนี้ผมสาวหำเข้าออกหีแม่ช้าๆ ..อุ๊ย..เอ เอาหำใส่หีแม่เอเลยหรอ(ทั้งๆที่น้าอโม๊กเป็นคนจ่อหำใส่หีให้) เอกำลังเย็ดแม่อยู่นะ.. ผมแช่หำไว้ในหีแม่อย่างนั้น ..ซี๊ดดดพี่อโม๊กหำเจ้าเโม๊กันแน่นหีดีจังเลย ซี๊ดดด.. ตอนนี้น้าอโม๊กเด้าก้นผมเบาๆทำให้หำผมเข้าออกหีแม่เบาๆ..งั้นพี่เป็นคน กระเด้าตูดเจ้าเอให้หำเโม๊กันเข้าออกเบาๆนะ เจ้าเอจะได้ไม่ใช่คนเย็ดไง.. ..ซี๊ดดด ยังไงก็ได้ตอนนี้ อืมมมม.. ..หำผมเข้าออกหีแม่เร็วขึ้นๆ จนเสียงดับพับๆๆๆน้าอโม๊กลุกเอาหีมาจ่อที่ปากผมให้ผมเลียหีให้แล้วก้มมองดูหำ ผมเข้าออกหีแม่ผม พับๆๆๆ ..นี่เธอดูสิหำลูกชายเธอเข้าออกหีแม่ตัวเองน้ำเพียบเลย ซี๊ดดด เอ เลียทั่วๆเลย.. ..เอๆแม่จะเสร็จแล้วเอจะเสร็จหรือยัง ซี๊ดดดด ปล่อยในหีแม่เลยนะ..แล้วน้ำผมก็แตกใส่หีแม่จนล้นหีเลย แม่เดินไปล้างหีแล้วมานอนหลับเป็นตายเลย เพราะแม่ไม่เคยเย็ดกับใครมานานแล้ว..เอหำยังแข็งอยู่ใช่ไหม เอามาใส่หีน้าก็ได้นะ.. ผมเอาหำใส่หีน้าอโม๊กต่อเลย ผมยังไม่มีแรงเย็ดเลยใส่ไว้เฉยๆ แต่น้าอโม๊กขมิบหีจนหำผมแข็งอีกรอบ แล้วผมก็เย็ดน้าอโม๊กสมใจ จนหลับกันทั้งคู่ตื่นเช้ามาผมรู้สึกเสียวที่หำยังคิดว่าฝันอยู่ แต่พอลืมตามาเห็นแม่กำลังขย่มหำผมอย่างเมามัน ด้วยชุดแดรสสีแดงสั้นกำลังจะออกไปทำงานแล้วแม่ก็ลงจากตัวผม ..พอละเป็นไงวิธีปลุกแบบใหม่ของแม่.. แล้วแม่ก็ออกจากห้องไปพร้โม๊กน้าอโม๊กโดยไม่ใส่ กกนทั้งคู่                             ................แหล่มเลย.................  คลิปญี่ปุ่นเลสเบี้ยน ลิงค์นี้เลยว่ะ อ่านเรื่องเสียว

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21