ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: แอบเย็ดแม่ยายตอนหลับ เย็ดสาว ขาว เนียน ในห้องลองเสื้อในห้างสรรพสินค้า โหรดคริปโป๊ลงเมเปรีฟรี[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 361 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
เสียวกับ รูปหี แอบเย็ดแม่ยายตอนหลับ แม่บ้านสาวจดูดดูดไข่ เล่นแท่งเนื้อจนน้ำจะกระจายสาวน้อยผมจุก เล่นรักกับพี่ชายตัวเอง อาจจะเปิดซิงด้วยน้องไก่ สาวไทย เล่นเสียวอย่างบ้าคลั่งกับพี่หรั่ง http://www.filesonic.com/file/1512279174โฮมเมดจีน น่ารักจัดเองทุกอย่าง มันส์ทุกลีลาคลิปเด็ด ตั้งกล้องสาวฟิลิปปินส์ หุ่นดี ผิวงามสุดๆสุดยอดความมันส์กับเด็กไทย ที่ไม่แพ้ชาติใดๆในโลกสาว AV ค่ายดังเมืองยุ่นแคมยังงามอยู่เลยผม มีความคิดที่อยากจะเห็นผู้ชายคนอื่เต้านมาเย็ดแฟนตัวเองมาตั้งนานแล้ว แต่ก็ไม่กล้าที่จะพูดกับแฟนซักที ได้แต่แอบถ่ายรูปแฟนตอนหลับหรือตอนเมาไปให้เพื่อนดู ซึ่งแค่นี้ก็ได้อารมณ์มากแล้ว ขอเล่าลักษณะแฟนผมให้ฟังก่อน เธออายุ 26 ส่วนผมอายุ 24 มีแฟนแก่ เธอเป็นผู้หญิงตัวเล็กผิวขาว หน้าอกก็พดูดี แต่ที่พิเศษก็คือตูดใหญ่ เวลาใส่กางเกงยีนรัด ๆ จะน่าดูมาก ขนาดผมเองยังอดที่จะมองไม่ได้ หม้อเธอก็ใหญ่เกินตัวซะเหลือเกิน เรื่องมัเต้านมีอยู่ว่าผมจับได้ว่าแฟนผมไปมีกิ๊กอยู่ที่บ้านต่างจังหวัด ผมโกรธมาก ตั้งแต่นั้เต้านมาเธอจังยดูดฟังผมทุกอย่าง เพื่อไม่ให้ผมเลิกกับเธอ ผมจึงคุยกับเธอเรื่องที่อยากให้เธอเย็ดกับคนอื่น ซึ่งผมได้ตกลงกับเพื่อนไว้แล้ว ตอนยแรกเธอก็บ่ายเบี่ยง แต่สุดท้ายก็ยดูด ซึ่งเพื่อนผมกับแฟนผมก็รู้จักกันดี เพราะตอนสมัยเรียนผมเช่าบ้านอยู่กับเพื่อนหลายคน แฟนผมกับแฟนเพื่อนผมก็รู้จักกันดีด้วย แฟนผมเลยไม่ค่อยอยากจะทำ แต่แล้ววันที่รอคอยก็มาถึง ผมกับแฟนไปรับเพื่อนที่ห้องแล้วไปเปิดโรงแรมแถวรามอินทรา ผมกับเพื่อนสั่งเบียร์มากิน ส่วนแฟนกินสปาย เห็นได้ชัดว่าแฟนและเพื่อเต้านมีอาการเขินกันอย่างเห็นได้ชัด แฟนผมไม่ได้แต่งตัวอะไรมากมายผมให้ใส่กระโปรงและเสื้อยืด นั่งกินเบียร์ไปซักพักก็เริ่มเมาก็เริ่มคุยกันอย่างไม่ขัดเขิเต้านมากขึ้น จังหวะที่เพื่อนผมไปเข้าห้องน้ำผมให้แฟนผมถอดกางเกงในออกหรือแต่กระโปรง พอแฟนผมเริ่มเมาก็เลยไปนั่งตักเพื่อนผม เพื่อนผมก็เริ่มจับนูนจับนี้พอล้วงเข้าไปในกระโปรงเท่านั้นครับเพื่อนถึงกับ ตกใจเพราะเจอเข้ากับหม้อของแฟนผมเต็ม ๆ ซึ่งกำลังเยิ้มไปด้วยน้ำ เพื่อนผมเอานิ้วเขี้ยเล่นพร้ดูดกับดูดเต้านมแฟนผม ผมนั่งดูด้วยความตื่นเต้น ซักพักเพื่อนผมก็เอาแฟนผมไปบนเตียงจับเธอถอดเสื้อผ้าที่เหลืออยู่ออกหมด พร้ดูดทั้งของมันด้วย แฟนผมจับกาปู๋ของเพื่อนผมรูดไปรูดมาซักพักเธอคงนึกสนุก จึงดูดให้เพื่อนผมนี้งงเลยครับเพราะแฟเต้านมันไม่เคยทำให้ แล้วก็ถึงเวลาที่สำคัญเพื่อนผมจับแฟนผมนอนลงเอานิ้วแยงหอยเล่น แล้วมันก็คว้าถุงยางมาใส่ พดูดันยัดของมันเข้าไปแล้วกระแทกแฟนผมนี่กอดคดูดันแน่นเลยครับ เพื่อนผมกระแทกใส่เต็มที่มันคงจะมัเต้านมาก ปากก็ดูดเต้านมไปด้วย แล้วมันก็จับแฟนผมให้มาอยู่ในท่าหมาแล้วยัดกาปู๋เข้าไป น้ำนี่เยอะมาก เพื่อนผมก็กระแทกเสียงดังมากทั้งเสียงร้องและเสียงเนื้อกระทบเนื้อ ซักพักแฟนผมมาอยุ่ข้างบนบ้างเธอขย่มแบบเต็มที่จนเพื่อนผมคงทนไม่ไหวเสร็จไป แล้วแฟนผมก็ลุกขึ้น ผมก็เลยบอกเธอว่าถอดถุงยางให้เพื่อนด้วยซิ เพื่อนผมมันนอนหมดแรงอยู่ แฟนผมก็ทำเธอคงประชดผมเธอไม่ได้ถอดเฉย ๆ ครับเธอดูดทำความสะอาดให้ด้วย เพื่อนผมนี่เสียวดิ้นไปดิ้เต้านมาเลย เธอไม่ได้กินหรอกครับเธอไปคายทิ้ง แล้วก็เข้าไปเสียบต่อแป็บเดียวผมก็เสร็จเพราะผมมีอารมร์มากอยู่แล้ว แล้วเราก็นอนหมดแรงกัน ผมเห็นตอนเช้ามืดเพื่อนผมมันก็ลุกขึ้เต้านมาแล้วเย็ดแฟนผมต่ออีกรอบหนึ่ง ก่อนที่มันจะนั่งแท็กซี่กลับห้องไป ผมยังมีอีกหลายเรื่องเดียววันหลังจะเล่าให้ฟังใหม่                โหรดคริปโป๊ลงเมเปรีฟรี เสียวกับ รูปโป๊,

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21