ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: เร่ืองเสียว  (อ่าน 220 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
เร่ืองเสียว
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 07:27:14 PM »
เร่ืองเสียว xxxzeed.com ดูหนังดป้หลักหลับฟรี เร่ืองเสียว เร่ืองเสียวสองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ (C.) ตอน 23....เฒ่าคงเดินอ้อมหลบออกมาทางด้านหลังแล้วลัดเลาะมาออกใกล้ๆที่พักแล้วนั่งพักอยู่ในห้องนอนเวลาผ่านไปชั่วครู่ก็มีเสียงรถวิ่งมาจอดที่หน้าห้องเฒ่าคงจึงเปิดประตูและเดินออกไป...ก็เห็นคุณจุรีรัตน์เปิดประตูรถออกมา....ทำอะไรอยู่หรือลุง....เปล่าครับ...นั่งเล่นเรื่อยเปื่อยหล่ะครับ..คุณรัตน์มีอะไรหรือครับ....ก็ไม่มีอะไรมากหรอกลุง...อยากให้ลุงไปเฝ้าที่สำนักงานให้หน่อยค่ะ...รัตน์ไม่รู้ว่าคุณกำพลจะกลับมาที่สำนักงานอีกหรือเปล่าเลยไม่ได้ล๊อกลุงช่วยไปอยู่ที่สำนักงานให้หน่อยนะค่ะ....ครับ...ได้ครับ....ฝากด้วยนะค่ะลุง...งั้นรัตน์ไปนะค่ะ....ครับคุณจุรีรัตน์ขับรถออกไปเฒ่าคงก็เดินไปอยู่ที่สำนักงานสักพักอาจารย์เชิดชัยกับอาจารย์จีรวรรณก็ขับรถออกไปเฒ่าคงก็นั่งดูทีวีไปเรื่อยๆๆสักพักประตูสำนักงานก็ถูกเปิดออกเฒ่าคงหันไปดูก็พบคุณญาดากำลังเดินเข้ามา....ลุงค่ะ...รัตน์ไม่อยู่หรือค่ะ....เออ...คุณรัตน์ออกไปได้สักพักแล้วครับ....อ้าวหรอ...โฮ้..เซ็งเลย....คุณญาดาไม่ได้นัดกันไว้หรือครับ....เปล่าค่ะลุง...พอดีอยู่บ้านคนเดียวเซ็งๆก็เลยนั่งรถมาหากลับไม่เจออีก....งั้นนั่งดูทีวีเป็นเพื่อนลุงก็ได้ครับ...ลุงก็กำลังเซ็งเหมือนกัน....ก็ดีค่ะลุง...ไม่รู้จะไปไหนเหมือนกันญาดานั่งลงบนโซฟาใกล้ๆเฒ่าคงกลิ่นน้ำหอมและกลิ่นกายสาวทำให้เฒ่าคงเริ่มคึกคักอีกครั้งเฒ่าคงจึงขยับเข้าไปใกล้ๆคุณญาดาแล้วถามว่า....คุณญาดา..สบายดีหรือเปล่าครับ....ก็..ไม่ค่อยสบายเท่าไหร่หรอกค่ะลุง...แฟนญาเค้าไม่ค่อยกลับบ้านปล่อยให้ญาเหงาอยู่บ้านคนเดียวบ่อยๆ....หรอครับ...ไม่น่าเป็นไปได้นะครับ...คุณญาสวยขนาดนี้....แหมลุง...พูดแบบนี้ญาก็เขินแย่สิค่ะ....ก็มันเรื่องจริงนี่ครับ...ถ้าเป็นลุงนะจะไม่ให้คุณญาลุกจากที่นอนเลย....บ้าลุง...พูดอะไรก็ไม่รู้.คุณญาดาต่อว่าเฒ่าคงแบบยิ้มๆพร้อมส่งสายตาเย้ายวนและเอามือทุบที่ต้นขาเฒ่าคงเบาๆเฒ่าคงก็รอโอกาสนี้อยู่แล้วจึงจับมือคุณญาดาล้วงผ่านขอบกางเกงขาสั้นเข้าไปสัมผัสกับท่อนควยที่แข็งโด่อยู่นานแล้ว....อุ้ย...ลุงอะไรค่ะเนี้ย....คุณญา...ช่วยลุงหน่อยนะเพราะตอนนี้ลุงเงี่ยนมากเลย....บ้าลุง...อะไรก็ไม่รู้...คุณญาดาใส่จริตต่อว่าเฒ่าคงแต่มือกลับกำท่อนควยรูดเข้ารูดออกส่วนเฒ่าคงก็บีบเต้าอวบที่ใหญ่เต็มมืออย่างเมามันส์....ซี๊ด...อุ๊ย....เฒ่าคงถอดกางเกงออกแล้วลุกขึ้นเอาควยมาจ่อที่ปากคุณญาดา...คุณญาดาก็รู้ว่าต้องทำอย่างไรจึงจับควยเฒ่าคงดูดเข้าปากจนมิดลำ....อือ....ซี๊ด.....ดีครับ....คุณญา....ดูดลึกๆ....ซี๊ด....อาๆ.....อาๆ......อือ....ดีครับ....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....คุณญา.....เลียไข่....ให้ลุงด้วย.....อือ.....อย่างนั้น....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....ดีครับ.....คุณญา.....ลุงเสียวควย.....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ.....โอวๆ.....ซี๊ดๆ.....คุณญา.....ลุง.....เสียว.....อุ๊ยๆ.....ไม่ไหวแล้ว.....อุ๊ยๆ......คุณญามาให้ลุงเลียหีบ้างนะครับ.....อุ๊ยๆ....เฒ่าคงนั่งลงตรงหน้าคุณญาดาแล้วจับขาคุณญาดายกขึ้นมาพาดบ่าแล้วซุกหน้าลงไปโลมเลียหีคุณญาดาที่มีกางเกงในตัวบางกั้นอยู่....ซี๊ดๆ......อุ้ย.....ลุง.....ซี๊ดๆ......ญาเสียว....เฒ่าคงรูดกางเกงในคุณญาดาลงมาไว้ที่ปลายเท้าแล้วแหย่ลิ้นเข้าไปควานเลียในร่องหลืบสลับกับดูดแตดสร้างความเสียวซ่านให้คุณญาดาเป็นอย่างมากจนต้องกระดกหีส่ายสู้ลิ้นเฒ่าคงไปมา....อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ......ลุง....ญาเสียวจังเลย.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ......ลุงดูด.....แตดแรงๆๆ.......ซ๊ดๆ......อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ......ลุงจ๋า......ญาเสียว......อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......ลุง....อุ๊ยๆ.....ลุง.....ล่อ!!!ญาเถอะ.......อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ......ลุง......ล่อ!!!เถอะ......ญาเงี่ยน.....อุ๊ยๆ....ซี๊ดๆ.....เฒ่าคงลุกขึ้นจับควยจ่อให้ตรงรูแล้วกดที่เดียวมิดลำจนคุณญาดาต้องแอ่นหีออกมารับ....อุ๊ยๆ......ลุงเบาสิ.....อุ๊ยๆ......แช่ไว้ก่อนลุง....ซี๊ดๆ......อุ๊ยๆ.....อือ.....หีคุณญาขมิบดีจริงๆ.....อาๆ.....ดีคุณญา......ขมิบอีก.....อาๆ.....เสียวควยเป็นบ้า......ดี.....ขมิบอีก.....ซีดๆ.....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ.....ลุงเบาๆก่อนนะ.....เฒ่าคงกระเด้าเข้าออกช้าให้เม็ดมุกครูดภายในร่องหลืบและครูดติ่งแตด.....ซี๊ดๆ......อุ๊ยๆ.....ลุงเสียวจังเลย.....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ.....ลุงจ๋า....ญาเสียวหี.....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ.....ลุง.....แรงๆ....ก็ได้.....ญารับได้ลุง.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....เฒ่าคงเริ่มกระแทกเน้นๆแรงๆ.....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ดีค่ะลุง......อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ.....ลุง.....อุ๊ยๆ......แรงๆอีกลุง.....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ.....ลุง....แรงๆ.....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ลุงจ๋า.....ซี๊ดๆ.....ลุงล่อ!!!มันส์จังเลย.....อุ๊ยๆ.....มุกมันครูดแตดเสียวจริงๆ.....ซ๊ดๆ.....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ......แรงๆลุง......อุ๊ยๆ.....มันส์จริงๆๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......ลุงจ๋า.....เร็วๆ......อุ๊ย.....ลุงญา.....ใกล้แล้ว.....แรงๆ.....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....ลุง.....ญา.....ใกล้แล้วลุง.....ซี๊ดๆ......แรงๆเร็วๆๆ......อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......เร็วๆๆ......ลุง....ญาไม่....ไหวแล้วลุง.....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ......คุณญาดาแอ่นหีรับควยเฒ่าคงสามสี่ครั้งแล้วกอดเฒ่าคงนิ่ง....ซี๊ดๆ......อุ๊ยๆ.....เฒ่าคงพลิกตัวนั่งลงบนโซฟาโดยให้คุณญาดานั่งบนตักควยเฒ่าคงยังคาอยู่ในร่องหลืบของคุณญาดาเฒ่าคงกดสะโพกคุณญาดาให้ร่องหลืบอัดกับควยแน่นคุณญาดาก็ขมิบร่องหลืบรัดควยเฒ่าคงอย่างสุดเสียว......อุย....ลุงญาเสียวที่สุดเลย....ลุงก็เหมือนกันครับ....หีคุณญาล่อ!!!มันส์จริงๆ....ควยลุงก็เหมือนกันค่ะ.....ญาล่อ!!!กับแฟนยังไม่มันส์ขนาดนี้เลย....งั้นคุณญา...ต้องมาให้ลุงล่อ!!!บ่อยๆนะครับ....ได้ค่ะลุง....แต่ตอนนี้ญาเริ่มเสียวอีกแล้วลุง....ถ้างั้นเรามาล่อ!!!กันต่อเลยนะครับ....ดีค่ะลุงเฒ่าคงอุ้มคุณญาดาล่อ!!!ท่าลิงอุ้มแตงเดินล่อ!!!ไปทั่วสำนักงาน....อุ๊ยๆ.....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ......ลุงท่านี้ล่อ!!!มันส์จริงๆๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......ลุงกระเด้าแรงๆเลยค่ะญาชอบ......ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ดีค่ะลุง.....อุ๊ยๆ.....ถึงมดลูกเลย.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ลุงจ๋า....ลุงล่อ!!!มันส์จริงๆ......อุ๊ยๆ.....ญาเสียว......อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....เสียว.....ลุง......แรงๆ.....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....เฒ่าคงวางคุณญาดาลงแล้วให้ยืนโก้งโค้งจับโต๊ะทำงานไว้แล้วจับควยยัดเข้าร่องหลืบจากทางด้านหลัง....กึก.....อุ๊ยๆลุง.....กระแทกมดลูกเลยลุง.....ซี๊ดๆ.....เฒ่าคงกระเด้าเสยแรงๆๆคุณญาดาก็ส่ายหีร่อนรับไปมาอย่างเมามันส์....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ.....ลุงจ๋า.....ญาเสียว.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....แรงๆๆ....เลยลุง...อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....เสียวอะไรอย่างนี้.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......ลึกดีจริงๆท่านี้.....อุ๊ยๆ....ลุง......กระแทกแรงๆๆ.....อุ๊ยๆ.....ญาชอบ.....ดีค่ะลุง......อุ๊ยๆ.....อย่างนั้น.....แรงๆ....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......เสียวหีจังเลยลุง......อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ลุงจ๋า.....ควยลุงล่อ!!!มันส์จริงๆๆ......ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....เสียวอะไรอย่างนี้.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ลึกดีจัง....อุ๊ยๆ....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......ลุง....มันส์จริงๆๆ......อุ๊ยๆ......แรงๆๆอีกค่ะลุง......อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....แรงๆๆ......อุ๊ยๆ......เสียวหีที่สุดเลยลุง.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ......แรงๆๆ.....ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....ลุงจ๋า......ญา.....เสียว.....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ.....ลุงเร็วๆๆ......ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....แรงๆ....อุ๊ยๆ.....เร็วๆๆ.....ลุง.....เร็วๆๆ......ซี๊ดๆ.....อุ๊ยๆ.....ลุง.....เร็วๆๆ.....อุ๊ยๆ......ลุงญา.....จะ......ออก.....อีกแล้วลุง......อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ......เร็วๆๆ.....อุ๊ยๆ.....เร็วๆๆลุง.....ญา...แตก...อีกแล้ว.....อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....ลุงก็ไม่.....ไหวแล้ว.....คุณญา.....อุ๊ยๆ......อุ๊ยๆ.....อุ๊ยๆ.....เฒ่าคงกระแทกควยเร็วๆแรงๆก่อนจะกดแช่ไว้นิ่งปล่อยน้ำเงี่ยนออกมาเต็มร่องหลืบคุณญาดา....ซี๊ดๆ....อุ๊ย....ขมิบแรงคุณญา....อุ๊ย.....อุ๊ย......เสียวมั้ยค่ะลุง....สุดๆเลยคุณญา...เฒ่าคงเอาควยออกจากร่องหลืบคุณญาดาแล้วพาคุณญาดามานั่งที่โซฟาเฒ่าคงดึงคุณญาดาเข้ามากอดแล้วจูบปากอย่างดูดดืม...อือ......อือ......อือ.........คุณญามีความสุขมั้ยครับ....มีสิค่ะลุง...ญาเสียวมากๆเลยลุงล่อ!!!มันส์จริง....ลุงดีใจที่ทำให้คุณญามีความสุขครับ....ญาไม่เคยเสียวสุดๆแบบนี้มาก่อนเลยลุง...ไม่เคยคิดว่าของคนแก่จะดีขนาดนี้....พูดให้คนแก่ดีใจหรือเปล่าครับ....ญาพูดจริงๆนะลุงไม่ได้แกล้งยอนะ....งั้นอยู่ล่อ!!!กับคนแก่ทั้งคืนเลยนะครับ....ได้สิค่ะ....คืนนี้ญาจะอยู่กับผัวแก่คนนี้ทั้งคืนเลยค่ะ....จ๊วบ...อือชื่นใจของผัว...คืนนี้ผัวจะล่อ!!!ให้เมียน้ำแตกทั้งคืนเลย........ได้สิค่ะผัวขา....อย่าหมดแรงก่อนก็แล้วกัน..แล้วทั้งคู่ก็บรรเลงเพลงสวาทกันอย่างเมามันส์คุณญาดาได้เจอควยใหญ่ที่ถูกใจส่วนเฒ่าคงก็ได้เจอสาวร้อนสวาทที่ผัวขอเธอไม่สนใจเฒ่าคงจึงปรนเปรอรสสวาทให้คุณญาดาอย่างเต็มที่จนคุณญาดาหลงใหลในรสสวาทของเฒ่าคง.....หนังโป้ไทยเมียเพื่อนหนังเอ็กซ์เด็กเย็ดกันดูฟรีคริปพ่อเลี้ยงเย็ดลูกเลี้ยงดูหนังโป๊ สาวยุนหนังเอ๊กซ์เอเชียแนวมีชู้ดูหนังเย็ดเด็กแค่ชอบโชร์ค่ะ 4 วันพฤหัสบดี รุ่งเช้าวันพฤหัสแอมตื่นเต้นกับการเปลี่ยนลุกใหม่ที่แอมจะเปลี่ยน แอมอาบน้ำฉีดน้ำหอม หอมคลุ่งเลยวันนี้ แอมหยิบเสื้อชั้นในสีเขียวอ่อนมาใส่ น้ำลายหนืดคอเลยค่ะ แอมมองที่กระจก ที่หุ้มเต้าของแอมมันเหมือนกับไม่ได้ปิดอะไรเลยมันบางเห็นปานนมกลมวงใหญ่เท่ายางวงเส้นใหญ่แถมหัวนมก็ชี้พุ่งแทงยอดท้าทาย แล้วหยิบเกงในลูกไม้บรรจงสวม ว้าว….มันปิดโคกหีดงขนหมอยของแอมไม่มิดค่ะ แถมมันเล็กอีกต่างหาก แอมก้มลงดูมันปิดขนหมอยของแอมไม่หมดมันแพลมออกมาเต็มรอบขอบเกงในเลยค่ะ แอมไม่นึกเลยว่าตัวเองจะกล้าใส่ชุดชั้นในแบบนี้ แล้วแอมก็ใส่ถุ่งน่องทีละข้าง โอ้ว…มันเสียวตัวเองไปหมดแล้วค่ะ แอมใส่เสื้อสูทไม่มีเสื้อกล่ามน่ะค่ะ ใส่กระโปรงแคบสั้นพ้นเข่านิดนึงค่ะ สั้นมากไม่ได้มันดูเหมือนตั้งใจมากเกินไป  แอมขับรถมาถึงโรงเรียนใจก็เต้นแรง…เสียวก็เสียว….กลัวก็กลัว….แต่ทำไงได้ตั้งใจใส่มาแล้ว ด้านแรกเลยค่ะป้อมยาม ลุงยามเดินมาเลื่อนประตู แอมลดกระจกลงครึ่งนึง ลุงยามเลื่อนประตูได้ครึ่งนึงพอที่รถจะเข้าได้คันเดียวแล้วแก่ก็ยืนมองมาที่ในรถในเสื้อสูทของแอมมันเปิดออกนิดนึง แก่มองตาไม่กระพริบ แอมก็ดูกระจกรอบรถแล้วว่ายังไม่คนมา แถมเด็กก็เดินเข้าทางรูประตูสำหรับเข้าออก แอมลดกระจกลงจนสุด ทีนี้และค่ะแก่หมือนกับอึ่ง เพราะกระโปรงของแอมมันร่นจนทำให้เห็นเกงในลูกไม้สีเขียว เหมือนกับไม่หน่ำใจค่ะแอมทำเป็นอ้าขาออกกว้างให้กระโปรงมันเปิดสุด แล้วแอมก็ใช้มือซ้ายที่จับหัวเกียร์มาลูบที่หีสองสามที แล้วก็ขับรถเข้าที่จอด แอมดูที่กระจกหลัง แก่ยังมองตามรถแอมโดยที่ยังไม่ขยับตัว แอมถึงหัวเราะอย่างได้รับยัยชนะเลยค่ะ ตอนเข้าแถวแอสสังเกตว่ามีคนมีมองที่ก้นแอมแปลก แต่แอมก็จัดเสื้อปิดกระดุม กระโปรงก็ดึงลงแล้วคิดว่าไม่มีอะไร แต่มานึกออกก็ตอนที่แอมเดินขึ้นบันได เพราะยินเด็ก ป.6 เค้าพูดกัน มึงเห้นมั๊ยครูแอมใส่เกงในตัวเล็กซิบหาย มันรัดให้ก้นครูออกด้านข้างเลยว่ะ พอดีกับจังหวะที่แอมเดินถึงหน้ากระจกที่หัวบันไดพอดี แอมหันข้างดูก็จริงค่ะ มันรัดเป็นเนื้อออกข้างเลยค่ะ ตอนสอนค่ะ ก็เหมือนเดิมแอมก็สอนแล้วเด็กออกไปทำหน้ากระดาน แล้วแอมก็มานั่งที่โต๊ะแอมที่หลังห้อง ถึงคราวเจ้าน๋องค่ะ แอมให้โจทย์ที่คิดแล้วว่าไม่อยากสำหรับเค้า แต่เหมือนเค้าจะรู้งาน น๋องออกไปทำผิด แล้วมายืนหลังห้อง แอมก็นั่งอ้าขาออกกว้างให้น๋องดูตามมารยาทค่ะ แอมเหมือนกับยิงโรคจิตค่ะ แอมนั่งล้วงใต้โต๊ะโยที่ไม่ให้คนในห้องรู้ ให้น๋องเห็นคนเดียว แอมนั่งลูบ ตาก็จ้องตาของเจ้าน๋องไปด้วย ยิ่งลูบยิ่งเคลิ้มค่ะ แอมแยงนิ้วเข้าไปในช่องหลืบชักเข้าชักออกเบา แกร๊กๆๆๆๆๆๆ……เสียงของแปลงลบกระดานตกลงพื้นทำให้แอมดึงสติกลับมาได้ รีบจัดชุดเข้าที่ ติ๊งๆติ๊งๆติ๋งๆ…….เสียงประกาศได้ดังขึ้น ชื่อของแอมได้ดังขึ้นพร้อมกับให้ไปพบอาจารย์ใหญที่ห้องพัก แอมรีบเดิไป เสียงปรบมือดังสนั่น ยินดีด้วย ยินดีด้วย แอมได้สอบได้อีกโรงเรียนหนึ่งค่ะ ที่อยู่ใกล้ๆกัน เสีรยงยินดีดังไม่ขาดสาย พอถึงช่วงเย็นข่าวที่ว่าแอมสอบได้แพร่ทั้งโรงเรียนเด็กที่ชอบการสอนของแอมก็ร้องเข้ามากอดกันใหญ่เลยค่ะ ตอนเย็นค่ะ แอมเริ่มเก็บของที่ไม่จำเป็นก่อนค่ะ แล้วเจ้าน๋อง เดินเข้ามา ครูครับครูจะย้ายไปจากที่นี้จริงๆ หรอครับ จ๊ะเมื่อเรามีที่ดีกว่าเราก็ควรจะไปน่ะ แล้วน๋องมีอะไรกับครูหรอถึงยังไม่กลับบ้าน อือคือว่าถ้าครูปแล้ว….อือ….คือ….คือไรจ๊ะน๋อง พูดมาซิ อย่ามาอ่ำอึ่งอยู่ คือ ผมจะไม่ได้เห็นหีของครูแล้วใช่ไหม๊ ห่า….น๋องว่าไรน่ะ ผมว่า ผมจะไม่ได้เห็นหีครูแล้วใช่ไหม๊ แอมถึงกับอึ่งกับที่น๋องพูด แอมคิดไรไม่ออกค่ะมีเด็กเข้ามาพูดตรงๆแบบนี้ แต่ในใจก็คิดว่าไหนๆก็ไหนๆแล้ว น๋องอยากจะดูหีของครูหรอจ๊ะ ครับ น๋องรับปากครูน่ะว่าไม่บอกใคร ครับ ปิดประตูก่อนซิน๋อง แอมก็นั่งลงที่เก้าอี๊แล้วอ้าขาออกกว้าง ไงน๋องเห็นหีครูแล้วเป็นไงบ้าง ไม่นึกเลยครับผมจะได้เห็นใกล้ๆขนาดนี้ หีครูใหญ่จังครับ น๋องคุกเข่าลงแล้วมาที่หว่างขาแอม เค้าจับขาแอมให้อ้ากว้างอีก แล้วก้มลงเลียตรงร่องหีนอกเกงในแอมค่ะ แพล็บๆ….แพล็บๆ….แอมเสียวเคลิ้มกับการเลียหีนอกเกงในของเจ้าน๋อง แอมสงใสว่าเค้าทำเป็นได้ไงเลยแกล้งถามเค้า น๋องเลียหีเป็นด้วยหรอ เป็นครับ เป็นได้ไง พี่สาวสอนครับ ห่า….เค้าแอมถึงกับอึ่ง สอนยังไง พูดพลางน๋องจับเกงในแอมถอดออก แอมก็ร่วมมือด้วยดี เมื่อมันออกได้แล้ว น๋องก็มุดลงหีแอมต่อ แพล็บๆ….แพล๊บๆ…มันเสียวมากเลยค่ะ ไม่น่าเชื่อเด็กแค่เนี่ยจะกล้าทำ อ่าๆๆๆ….น่องครูเสียวหีมากเลย โอ้วๆๆๆเธอทำได้เลยน๋อง โอ้วๆๆ ครูจะไม่ไหวแล้ว ไม่ไหวแล้วน๋อง แล้วเค้าก็ลุกขึ้นถอดกางเกงลงค่ะ ดอของน๋องประมาณมา 5 นิ้ว เห็นจะได้ค่ะ เท่าไส้กรอกอัน 5 บาทได้ น๋องจับดอของเค้าจอ่ที่ปากทางเข้า น๋องใช้ปลายหัวเขี่ยที่เม็ดแตดของแอม โอ้ว….มันเสีวดี พิลึก มันพรวดเข้าได้ง่ายมากทีเดียวหมดลำเลย โอ้ว…อ่า…เชื่อไหม๊ค่ะพอเข้าได้  น๋องเล่นเย็ดเข้าหาหีแอมไม่ยั้งเลยค่ะ แอมได้แต่ครางอย่างเดียวเสียวบอกไม่ถูก น๋องเย็ดได้ไม่ถึงยี่สิบที ก็ชักดอมาปล่อยน้ำดอที่บนโคกหีแอมมันอุ่นมาก แอมยังไม่เสร็จน่ะแต่ก็ปล่อยตามเลยค่ะ แอมไม่เชื่อเลยว่าเด็ก ป.5 จะเย็ดเป็นแล้ว แอมให้น๋องหยิบเกงในของแอม แล้วแอมก็เช็ดน้ำของ น๋องจนหมด แต่มันก็เป็นพองขาวๆอยู่ แอมก็นั่งคุยกับนั่งว่า เย็ดเป็นได้ไงเห็นว่าพี่สาวของเธอสอน ไหนเล่าครูมาซิว่าเธอไปทำอย่างนั้นกับพี่เธอได้ไง น๋องก็เล่าว่า คือน๋องนอนกับพี่สาวทุกคืนที่บ้านมาสองห้องนอน แล้ววันนั้นน๋องหลับเร็ว แล้วตื่นขึ้นกลางดึงเพราะมีแสงจากโทรทัศน์ และมีเสียงครางเบาๆ ออกมา เลยลืมตาขึ้น เห็นภาพในโทรทัศน์เป็นหนังโป๊ แล้วหันไปเห็นพี่สาวนอนอยู่ปลายเตียงนอนดูหนังอยู่ แต่ที่ทำน๋องตื่นคือว่า พี่สาวได้ถกผ้าถุงไว้ที่เอวแล้วใช้มือเขี่ยอยู่ที่หว่างขา โดยที่หารู้ไม่ว่า น๋องนอนดูการกระทำของพี่สาวอยู่ แล้วดอของน๋องก็โด่ดันกางเกงขึ้น น๋องนอนดูพี่สาวอย่างไม่กระดุกกระดิกตัว เพราะกลัวพี่สาวจะรู้ ดอในกางเกงก็โด่ขึ้นโด่ลงอยู่ โดยที่ไม่รู้ว่าจะทำไง แต่แล้วอยู่พี่สาวของน๋องคงจะเงี่ยนมาเลยลุกขึ้นมาย่อนหีลงที่ปากของน๋อง น๋องบอกว่ารู้สึกสาปมาก พี่สาวน๋องทั้งร่อนทั้งบดใส่ปากและจมูก น๋องเลยใช่สองมือจับที่สะโพกของพี่สาว แล้วพี่สาวของน๋องก็ตกใจมากกระโดดลงมาข้างๆ น๋องตื่นแล้วหรอพี่ขอโทษ น๋องอย่าบอกพ่อกับแม่น่ะ ว่าพี่ทำแบบนี้ ครับพี่ งันน๋องช่วยพี่หน่อยน่ะ แล้วพี่สาวน๋องก็ขยับขึ้นนั่งอ้าขาชันเข่าพิงที่หัวเตียง แล้วให้น๋องเลียหีให้ แล้วหลังจากนั้พี่สาวก็เริ่มสอนเรื่องต่างๆ ให้น๋องเรื่อยมา เมื่อน๋องเล่าเสร็จ แอมก็เก็บของกลับบ้านพร้อมน๋อง พอมาที่ป็อมยามค่ะ รู้สึกว่าลุงยามยิ้มแปลก แต่แอมก็ไม้ได้คิดไร เลยกลับบ้านพร้อมประสบการณที่แปลกใหม่ที่ได้เจอ เรื่องเรื่องโดนเด็กเย็ด แล้วเรื่องแปลกในครอบครัวของน๋อง ประสบการ์ณเสียวดูหนังxเด็กเรียนไทยฉากหนังไทยเย็ดกันหนังโป้ซิมิโป้นะอยาก เย็ด หี เด็ก ๆรูปโป็นักเรียนเร่ืองเสียว คลิบหลุด ทางบ้าน เร่ืองเสียว เร่ืองเสียว

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21