ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากโดนเย็ดค่ะแถวจรัญ ไม่ไหวแล้ว ต้องเข้าโรงแรมด่วน เย็ดภารโรง[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 270 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
เสียวโครตๆเลยกับ โดจินแปลไทย อยากโดนเย็ดค่ะแถวจรัญ ก่อนอื่นต้องขอบอกก่อนว่าเล่าเรื่องไม่คอยเก่งนะครับบางส่วนก็แต่งเติมขึ้นเพื่อความ มีรสชาติในการอ่าน แต่อยู่บนพื้นฐานของความจริง เรื่องของผมมีอยู่ว่า ผมได้ย้ายมารับราชการทางภาคอีสานเป็นโรงพยาบาลอำเภอ แต่ผมไม่ใช่หมอนะครับผมทำงานด้านการบริหาร ทางโรงพยาบาลก็จัดบ้านพักให้หลังหนึ่งเป็นบ้านเดี่ยวห่างจากหลังอื่นๆพอ สมควรด้านหลังบ้านพักเป็นบ้านพักของพยาบาลในโรงพยาบาล ผมชอบแอบมองพยาบาลสาวๆประจำครับ แต่งานของผมไม่ค่อยได้คลุกคลีกับพยาบาลเท่าไหร่ มีอยู่คนหนึ่งผมสนใจพิเศษเลย เธอชื่อพิมพ์ เธอแต่งงานแล้ว สามีเป็นทหาร จะกลับมาหาอาทิตย์ละครั้ง บ้านของพิมพ์อยู่หลังบ้านพักของผม ห่างกันประมาณ 20 เมตร เรารู้จักกันแต่ไม่สนิทเท่าไร จปทุมถันาวันหนึ่งผมทำงานที่ค้างอยู่เพื่อจะให้เสร็จจนถึง หกทุ่มจะกลับบ้านพัก ฝนก็ตกลงมา พิมพ์ลงเวรบ่ายพอดี ผมเลยเดินกลับมาพร้อมเธอและได้อาศัยร่มเธอด้วย ระหว่างเดินกลับเราก็คุยกันทั่วไป จนรู้ว่าพิมพ์แต่งงานได้ 2 ปี อายุอ่อนกว่าผม 3 ปีพิมพ์ 27ปี สามีชอบดื่มเหล้า และระยะหลังชอบชวนผมไปดื่มเป็นเพื่อน เวลาที่กลับมาหาพิมพ์ ทำให้ผมกับพิมพ์เริ่มคุ้นเคยกัปทุมถันากขึ้นอยู่มาวันหนึ่งสามีพิมพ์ต้องออกฝึก ภาคสนาม 3 เดือน ไม่ได้กลับมาหาพิมพ์ผมสังเกตเห็นพิมพ์เหงาๆเลยเข้าไปคุยเป็นเพื่อนเวลาเธอ ไม่ ขึ้นเวรหรือเป็นวันหยุดของเธอ ผ่านไป 2 อาทิตย์ พิมพ์ก็เป็นปกติดี พอดีเป็นวันหยุดเสาร์ อาทิตย์และเป็นวันหยุดของพิมพ์ ผมชวนเธอเข้าเมืองหาซื้อของตลาดเปิดท้ายกันพิมพ์สนุกกับการได้ออกมาเปิดหู เปิดตามากครับเวลาเดินเธอจะจับมือผมไว้ตลอดเลยแล้วชวนไปดูให้ทั่วสอง ทุ่มก็ไปกินข้าวกัน สนุกไหมพิมพ์ ...ผมถามสนุกมากเลยพี่มีของให้เลือกเต็มเลยไม่ได้ออกมาตั้งนาน ..... งั้น ศุกร์หน้ามาอีกไหมพิมพ์เวรอะไร ..... ได้พี่พิมพ์ออฟพอดีเลย....พอถึงวันศุกร์ผมก็พาพิมพ์ออกมาเที่ยวอีก คราวนี้พิมพ์แต่งตัวเซ็กซี่มากเลยครับ ใส่กระโปรงยีนส์สั้น เสื้อยืดรัดรูปสีแดง ทำให้เห็นหน้าอกแบบนูนอวบผมมองตาค้างเลย....วันนี้พิมพ์แต่งตัวเซ็กซี่จัง เลย........ผมชม...นานๆจะได้แต่งพี่เดี๋ยวอายวัยรุ่นเขา...ผมขับรถพาพิมพ์มาที่ตลาดเปิดท้ายระหว่างนั่งรถมาผมแอบมองขา ของพิมพ์ อยู่ เรื่อยๆ พิมพ์ถามผมว่า..พี่รักษ์ยังไม่มีแฟนเหรอ ..ไม่เห็นค่อยกลับบ้านเลย...ยังพี่ยังไม่มี...แต่คิดจะจีบเขาพี่ก๊อกหักแล้ว.......ทำไมละพี่ ......ก็เขาแต่งงานแล้วนะซี.......บ้าพี่รักษ์.......พิมพ์อายหน้าแดงเลยครับ....พอไปถึงเราก็เดินดูของกันพิมพ์เดินคล้อง แขนผมเลยครับคราวนี้ ครั้งที่แล้วยังแต่จับมือกัน ระหว่างเดินปทุมถันเธอก็มาถูกับแขนผมบ้าง เล่นเอาน้องชายแข็งเลยครับ...สามทุ่มเราก็มานั่งกินข้าวกัน......พอกินเสร็จ พิมพ์ยังไม่อยากกลับเลยพี่ ไปไหนต่อดี........ดูหนังไหม....ตกลงพี่..... ระหว่างดูหนังผมเอามือมาวางที่ขาของพิมพ์เธอก็เอามือมาจับมือผมไว้แล้วบีบ เบาๆหนังจบเราก็กลับกัน ระหว่างทางเธอเอาเสื้อที่ซื้อมาอวด งามไหมพี่......ต้องใส่ดูถึงจะรู้......บ้าพี่...ผมเอามือมาจับมือพิมพ์.. พี่ชอบพิมพ์จริงๆนะ...พิมพ์อายครับ....พิมพ์ก็รู้พี่...งั้นพิมพ์คิดยังไง ....ถ้าไม่คิดก็ไม่มากับพี่หรอก.....ผมจอดรถข้างทางดึงพิมพ์มาจูบปากมือก็ลูบไปที่ขาแล้วก็มาจับที่ปทุมถัน....พี่มันไม่ดีนะพิมพ์พูดออกมา...ผม คิดว่าอดแน่เลยครับ......ให้ถึงบ้านก่อน.......พิมพ์พูด....ผมรีบบึ่งรถกลับ บ้านพักเลยครับ พอมาถึงผมไปจอดรถที่บ้านพักของผมเลย..ลงรถพอเข้าบ้านผมดึงพิมพ์เข้ามาจูบ แล้วไซ้ลงมาซอกคอ....มือก็ดึงเสื้อยืดพิมพ์ออก..ผมก้มลงมาอมปทุมถันพิมพ์..... อืมมมม....เสียวววพี่...แล้วเราก็มานั่งที่โซฟา..ผมดึงกระโปรงพิมพ์ขึ้น..มือก็แยงเข้าไปจับหี....ซีดดดดด...อา....พิมพ์น้ำออกมาแฉะแล้ว ผมรีบถอดกุงเกงออก..เอาหัวครวยค่อยๆยัดลงรูหีพิมพ์..เบาๆก่อนพี่..พิมพ์กอดผมไว้แน่นเลย..ผมค่อยดันครวยเข้าไปจนสุด....เสียวจังเลยพี่รักษ์...จากนั้นผมก็เริ่มโยกเอวใส่....พิมพ์ก็เด้งหีรับการเย็ดของผม...มันจังเลยพิมพ์..หีพิมพ์ฟิตดีจริงๆ....เย็ดมันครวย..อูยเสียวหัวครวย....พิมพ์ก็มัน...พี่เย็ดมันจริงๆ..เสียวหี..อูยยย..เย็ดพิมพ์.เลย..พี่..เย็ดพิมพ์อแรงๆ..เงี่ยนที่สุดเลย อูยยยย...ครวยพี่.โอยจะออกแล้วพี่....ออกแล้ว...น้ำหีออกแล้ว...ผมก็มีความสุขมากที่สุดเลยครับของพิมพ์ตอด..บีบของผมจนเสียวผมจับขาพิมพ์ยกพาดบ่าแล้วเย็ดอย่างแรงอีกสิบกว่าที..ออกแล้วพี่น้ำแตกแล้ว......เราพักกันสักครู่ พิมพ์ก็เข้าไปอาบน้ำ...พิมพ์อาบเสร็จผมอาบต่อ..ออกมาเห็นพิมพ์ยังนุ่งผ้าขน หนูอยู่ ผมเข้าไปกอดข้างหลัง มือล้วงไปใต้ผ้าขนหนูเขี่ยหัวปทุมถัน ปากก็ไซ้ติ่งหูลงมาซอกคอ อืมมม...อีกมือก็ลูบลงที่หน้าขา ลูบมาถึงโหนก หี..อืม..อาส์...พิมพ์คราง..ผมพาพิมพ์มานอนที่เตียง พิมพ์นอนคว่ำ ผมไซ้จากปลายเท้าขึ้ปทุมถันา พอมาถึงก้น พิมพ์แยกขาออกผมฉกลิ้นเข้าที่แคมหี เสียวจังเลยพี่....พิมพ์เสียวหี...เสียวหี...โอยยย...ดีจังเลย ผมจับพิมพ์นอนหงายแยกขาออก อมหีพิมพ์..อูยย..พี..อมหีด้วย..พิมพ์ดิ้นพราดๆเด้งเอว..เอ่นหีขึ้น .มือก็คลึงอยู่ที่ปทุมถันของพิมพ์...น้ำเงี่ยนของพิมพ์ไหลออกมาเต็มหน้าผมเลย...จนพิมพ์ทนไม่ไหว..ผมเอามือแหวกแคมแล้วก็พูดว่าโห..พิมพ์ น้ำหีออกเยอะเลยนะ..เงี่ยนจัดเลยสิเนี้ย..พี่..พี่...เย็ดพิมพ์เถอะ..พิมพ์ เงี่ยนสุดๆแล้ว ผมจึงจับครวย.จ่อรูหีพิมพ์แล้วดันเข้าไปจนสุด..พิมพ์ก็เด้งหีรับการเย็ด แล้วก็เริ่มโยก มันหีจังพี่...ซีดดด....เสียวหีโอย....แรงๆเลยพี่เย็ดพิมพ์แรง....เร็วๆ พิมพ์น้ำจะแตกแล้ว หีพิมพ์เย็ดมันครวยจังเลยโอยยย...เสียวหัวครวย...พิมพ์เสร็จแล้วพี่....เธอ เกร็งตัวแอ่นหีขึ้นรับการกระแทกเย็ดของผม....พี่ยังไม่แตกเลยพี่เย็ดต่อเลยนะที่รัก...จะ..เย็ดเลยพี่..เย็ดพิมพ์ทั้งคืนเลย..พิมพ์จะแอ่นหีให้เย็ดทั้งคืนเลย....พี่ขอเย็ดข้างหลังนะ....จะพี่..พิมพ์คว่ำหน้าลงยกตูดขึ้ปทุมถันา...พู หีปลิ้นออกมาให้เห็น ผมไม่รอช้าจับครวยยัดเข้ารูหีทันที โอยยย ....เข้าลึกสุดๆเลยพี่ ผมจับเอวพิมพ์ไว้แล้วกระแทกเย็ดจากช้าไปเร็ว จนพิมพ์หัวคลอน ไปมา หีพิมพ์เย็ดมันจริงๆ...ให้พีเย็ดบ่อยๆนะ...มันครวยมากเลย ....จะพี่..พิมพ์จะให้เย็ดทุกวันเลยพี่ก็เย็ดเก่งโอย....หีพังหมด แล้ว...โอยยยย...มันหี...พี่ไม่ไหวแล้ว...ผมน้ำแตกใส่รูหีพิมพ์ในท่านี้ เลย....เรานอนกอดกันสักพัก พิมพ์ก็ปลุกครวยผมโดยเอาปากมาอม พอแข็งเราก็เย็ดกันต่อ คืนนั้นผมแตกคารูหีไป ห้าที พิมพ์เจ็ดที พิมพ์บอกว่าชอมที่ผมเล้าโลมก่อนเย็ด ตอนผมเลียให้ทั้งตัวพิมพ์ก็แตกไปที่หนึ่ง ผัวพิมพ์ไม่เล้าโลมก่อน เปิดผ้าได้ก็เย็ดเลย ผมเย็ดพิมพ์อย่างน้อย อาทิตย์หนึ่งก็สี่วัน โดยเฉพาะวันที่เธอเวร ออฟ ยกเว้นวันขึ้นเวร บ่าย และดึก พิมพ์กลัวไม่มีแรงทำงานพี่ มีอยู่ครั้งหนึ่ง พิมพ์ขึ้นเวรบ่าย ผมไม่ได้เย็ดเธอมา สามวัน ผมโทร ขึ้นไปหาที่ตึก จะรออยู่ทางลงด้านหลัง พอพิมพ์ลงมาผมจับพิมพ์เย็ดข้างตึก ซับพลายที่มีซอกมุมอยู่ สุดยอดครับ เย็ดคาชุดพยาบาล ผมให้พิมพ์เอามือค้ำผนังแล้วถลกกระโปรงขึ้น ปลดกระดุมมาจับเสื้อมากองที่เอว มือก็ขยำปทุมถัน ครวยก็แทงรูหี จนน้ำแตกกันทั้งคู่เลย จนผัวพิมพ์กลับจากฝึกแต่เราก็ยังแอบเย็ดกันอยู่ แต่เดี๋ยวนี้ไม่แอบแล้วเพราะพิมพ์เลิกกับผัว มาอยู่กับผมแล้วครับ บอกได้คำเดียว หีพิมพ์สุดยอด เย็ดมันสุดๆ                คืนนี้ไม่รู้เป็นรัยเข้ากระทู้เดิมไม่ได้ ก็เลยย้ายมาเริ่มใหม่อีกครั้งและก็แก้เขิน เอาเป็นตอนใหม่ไปเลย.......เฮียกิมหน้าถอดสี เพราะกลัวโดนอา เตี่ยเจ๊หลิวดุว่าเรื่องที่เกิดขึ้น"ไม่เป็นรัยอ่ะ เย็ดกันเองดีแล้ว ไม่ต้องเสียเวลาไปหากัน ไม่เสียเงินเลี้ยงกัน ปลอดภัยดีด้วย" เตี่ยเจ๊หลิวบอกเฮียกิม"ครับ ครับ ขอบคุณครับ แต่ แต่ผมก็ต้องขอโทษอาเจ็กด้วย อาหมวยแกงามอ่ะครับ ผมอดไม่ได้จริงๆ""เออ เออ แต่ก็ระวังๆอย่าให้แม่อาหมวยรู้แล้วกัน ขานั้นคงยอมไม่ได้อ่ะ""ครับ ผมจะระวังกันครับ" เฮียกิมตอบรับอย่างดีใจเจ๊หลิวมีโอกาสได้คุยกับเฮียกิมในตอนเช้าหลังอาหารเรียบร้อยแล้ว"หมวยรู้มะว่าเตี่ยหมวยรู้แล้วว่าเราเย็ดกันอ่ะ เตี่ยหมวยไม่ว่าอารัยด้วย" เฮียกิมบอก"หรอ " เจ๊หลิวพยายามตีสีหน้าเหรอหรากลบเกลื่อนเรื่องที่ได้ยิปทุมถันาแล้ว"แต่ให้เราระวังอย่าให้แม่หมวยรู้อ่ะ งั้น งั้นคืนนี้เฮียขอแอบไปนอนด้วยเลยนะ" เฮียกิมได้ที"อย่าเพิ่งเลย หลิวยังไม่แน่ใจว่าเตี่ยพูดจริงรึป่าว แล้วก็ แล้วก็ ยังเจ็บ เจ็บหีอ่ะ" เจ๊หลิวปฎิเสธเฮียกิมกลางวันเตี่ยต้องออกไปเก็บเงินลูกค้า เจ๊หลิวเลยขอออกไปด้วยอ้างจะแวะไปซื้อของใช้ส่วนตัวเจ๊หลิวชวนเตี่ยแวะกินอาหารกลางวันร้านอาหารมีชื่อในโรงแรมหรู"หลิวอยากกินอาหารทะเลที่นี่ค่ะ ของเค้าสออร่อยดี" เจ๊หลิวอ้อนเตี่ยที่ปกติขี้เหนียวมากๆ"เออ ได้ไ ด้ ตามใจลื้อแล้วกัน" เตี่ยยอมตาม เหมือนจะรู้ว่าลูกสาวอยากคุยเรื่องที่เกิดขึ้นกับเฮียกิมเจ๊หลิวเลือกโต๊ะที่ห่างจากแขกที่มากินอาหารพอสมควร เลือกสั่งอาหารที่เตี่ยฃอบกินด้วยอย่างเอาใจ"วันนี้หลิวเลี้ยงเตี่ยแล้วกัน เตี่ยจะได้ไม่ต้องจ่ายเงิน อิอิ" ลูกสาวกระเซ้าเตี่ยเจ๊หลิวตักอาหารกินไปเรื่อยๆ ไม่ได้คุยอารัยเลย เพราะไม่รู้จะเริ่มยังงัย"อาหมวย ลื้ออยากจะบอกอารัยเตี่ยหรอ ?""ป่าว ๆ ๆ ๆ ไม่มีอารัยบอกอ่ะเตี่ย แต่มีอารัยจะถาม""เออ เออ ถามอารัยล่ะ " เตี่ยมองหน้าลูกสาวอย่างหาความจริง"เอ้ออ เตี่ยรู้เรื่องเราแล้ว เรื่องกับเฮียกิมอ่ะ" เจ๊หลิวพยายามพูดอย่างเสียงปกติที่สุด ทั้งที่ใจเต้นโครมคราม"เอออ เตี่ยรู้แล้ว""แล้วเตี่ยไม่ได้ว่าเค้าเลยหรอ แถมยังเห็นดีไปด้วย" เจ๊หลิวเหมือนจะต่อว่าเตี่ย"อ้าวว ก็ลื้อไม่ได้เต็มใจให้เค้าเองหรอ แล้วจาให้เตี่ยไปว่าอารัยอากิมล่ะ ?""ไม่รู้หรอ แต่ แต่เฮียกิมบอกว่าเตี่ยอนุญาตแล้ว""เอ้ออ ก็ใช่อ่ะ เตี่ยบอกเค้าเองว่าเย็ดกันญาติพี่น้องอ่ะ ดีแล้ว ไม่เสียเวลา ไม่เสียเงินด้วย""เตี่ยพูดน่าเกลียด งั้นหลิวเย็ดกับเตี่ยก็ได้อ่ะสิ" เจ๊หลิวพูดประชดเตี่ย มองตาเตี่ยเขม็ง"ก็ ก็ได้ อ่ะสิ" เตี่ยพูดเสียงแผ่วเบา มองตาลูกสาวเหมือนกัน"แล้ว แล้วเตี่ยอยาก อยากเย็ดหนูมะ ?" เจ๊หลิวถามเตี่ยตรงๆ"หูยยย ถามได้ ใครเห็นลื้อก็อยากเย็ดทุกคนแหล่ะ""งั้นตกลง หนูให้เตี่ยเย็ดอ่ะ" เจ๊หลิงบอกแล้วยิ้มๆเสร็จอาหารกลางวัน เตี่ยรีบเก็บเงินลูกค้าเรียบร้อย รถเก๋งคันงามก็เลี้ยวเข้าม่านรูดที่เตี่ยพาสาวๆมาเป็นประจำเด็กบริการวิ่งมาเปิดปิดม่านอย่างเอาใจ เพราะเตี่ยมีติ๊บอย่างงามทุกครั้ง"โอ้โห ทำห้องงามจัง กระจกรอบห้องเลย ดูแล้วแปลกตาดี" เจ๊หลิวตะลึงกับบรรยากาศที่เพิ่งเคยเห็นครั้งแรก"อื้มม เค้าทำไว้ให้คปทุมถันองอ่ะ เห็นแล้วมันเกิดอารมณ์ดี" เตี่ยอธิบายให้ลูกสาวฟัง"สงสัยเตี่ยพาสาวๆมาบ่อยอ่ะสิ""ก็มาบ้างอ่ะ ไม่บ่อยหรอก" เตี่ยบอกแล้วดึงร่างอวบอั๋นของลูกสาวมาสวมกอด"แต่ได้เย็ดกับลื้อแล้ว เตี่ยคงไม่ต้องพาใครมาหรอก" เตี่ยก้มซุกไซ้ลำคอขาวๆของลูกสาว"แบบนี้แม่ก็เหงาแย่น่ะสิ ?" เจ๊หลิวถามอย่างเห็นใจแม่ เพราะปกติเตี่ยกับแม่ก็ไม่ค่อยได้กระกระปู๋กระจี๋กันเหมือนผัวเมียคู่อื่นๆ"อื้มม อยู่กันนานๆมันก็เบื่ออ่ะสิ ลื้อช่วยวานอากิมเย็ดให้แม่เค้าหน่อยสิ""โหหห เอาแบบนั้นเลยหรอเตี่ย" เจ๊หลิวตกใจกับคำบอกของเตี่ย"ไม่เห็นเป็นไรนี่นา คนกันเองทั้งนั้น น้องสาวแม่ลื้อเตี่ยยังเอาเย็ดแล้วเลย ฮ่ะ ฮ่ะ" เตี่ยบอกอย่างอารมณ์ดีน้องสาวแม่หมายถึงน้าเอ็ง ที่มาอยู่กับแม่ตั้งแต่แม่มีลูก ช่วยดูแลเรื่องความสอาดในบ้าน ดูแลลูกน้องในบ้านทุกคนน้าเอ็งเลยไม่มีผัว แต่เบื้องหลังที่ใช้ผัวร่วมกับพี่สาว ไม่มีใครรู้เจ๊หลิวถูกประคองให้นอนราบบนพื้นฟูกหนา มองเห็นเงาร่างตัวเองที่กระจกเงาโตบนเพดานเหนือเตียงเงาร่างของเตี่ยที่ค่อยๆก้มลงจูบไซ้ยอดอกนอกเสื้อ เจ๊หลิวโอบกอดเตี่ยเบาๆ"อูยยย เบาๆ เตี่ย เฮียกิมบีบจนเจ็บไปหมด" เจ๊หลิวยังเจ็บที่เต้าเต่วตึงที่เพิ่งโดนเค้นไปไม่นาน"ปทุมถันลื้อมันคงเต่งตึงน่าบีบอ่ะสิ" เตี่ยค่อยๆถอดเสื้อยืดลูกสาวออก ตามด้วยบราตัวน้อยสีอ่อนๆ"โอววว มันงามน่าบีบจริงๆ " เตี่ยไม่ได้บีบ แต่ก้มลงซุกหน้ากับอกที่เต่งตึงด้วยวัยกำลังสาว"อูยยย ซู๊ดดดด " มัน มันเสียว อ่ะเตี่ย" เจ๊หลิวกดไหล่เตี่ย ปลายเล็บจิกลงอย่างแรงด้วยอารมณ์เสียวเตี่ยจูบไล่ไซ้ตามเนินอก ซอกคอจนปากประกบกับริมฝีปากอวบอิ่มของลูกสาวมือเตี่ยเอื้อมลงปลดเปลื้องกุงเกงยีน ดึงลงจนหลุดปลายเท้าเสื้อผ้าตัวเองก็โดนปลดเปลื้องจนเกลี้ยงสองร่างปล่าวเปลือย โชว์เงาบนกระจกบานโตเหนือเตียง"ลื้อดูเงาที่กระจกสิ เห็นคนกำลังกอดจูบกัน"เจ๊หลิวมองทุกด้านที่สามารถมองได้อย่างมีอารมณ์เตี่ยซุกไซ้ไปทั่วทั้งตัว จนถึงที่เป็นเนินนูนเด่นระหว่างซอกขาขาว เตี่ยซุกหน้าลงคลุกกับเนินอย่างสมใจ"โอ้โห โคกหีลื้อมันงามจริงๆ น่าอิจฉาไอ้กิมมันอ่ะ ได้ฉลองก่อนเพื่อนเลย""อิจฉาเฮียกิม ไม่สงสารหนูหรอ โดนเย็ดเจ็บแทบตายอ่ะ""มันเสียวแล้วเจ็บ เจ็บแล้วเสียวอ่ะ ไม่ตายหรอก ฮ่ะ ฮ่ะ" มือเตี่ยลูบไล้ร่องหีที่เริ่มแฉะเยิ้มมือเจ๊หลิวคลำลูบจนเจอท่อนเอ็นของเตี่ยที่แข็งเต็มกำมือน้อยๆของเจ๊หลิว"โหหห ครวยเตี่ยก็โตอ่ะ โตกว่าของเฮียกิมตั้งเยอะ มัน มันจะเข้าได้หรอ ?"เจ๊หลิวกำรูดลำครวยเตี่ยขึ้นลงอย่างมันส์มือ"เบา เบาหน่อย มันเสียว" เสียงเตี่ยกระเส่า ปากก้มอมเลียรูหีลูกสาวเกือบจะเป็นท่าหกเก้า"อูยยย โอวววว" เจ๊หลิวส่งเสียงครางเพราะโดนอมเม็ดหีน้อยๆเจ๊หลิวดึงสะโพกเตี่ยให้เข้ามาใกล้ๆพอที่จะเอี้ยวตัวใช้ปากอมอมหัวครวย มือคลำคลึงครวยให้เตี่ย"อูยย อูยย มัน มันเสียวครวยอ่ะ เบา เบาหน่อย""หนูก็เสียวนะเตี่ย ดูบนกระจกสิเตี่ย ดูคนแก้ผ้าเล่นกันอ่ะ""อื้มม เตี่ยดูกระจกปลายตีนอ่ะ ดูหีคน งามมาก น่าเย็ดด้วย""ก็เย็ดสิเตี่ย หนูอยากลองครวยโตๆของเตี่ยอ่ะ" เจ๊หลิงบอกอย่างไม่อายเพราะอยากโดนครวยโตๆเข้ารูหีเตี่ยขยับตัวใหม่ หันร่างตามกันกับลูกสาว พลิกตัวขึ้นคล่อมร่างเปลือยอวบขาวของเจ๊หลิว"จับครวยเตี่ยจ่อรูหีสิ" เตี่ยก้มกระซิบบอกลูกสาวเบาๆเจ๊หลิวเอื้อมมือลงประคองลำครวยอันเขื่อง จ่อแล้วเด้งก้นขึ้ปทุมถันารับการกดลากถูร่องหีตัวเอง"เบาๆก่อนนะเตี่ย ครวยโตอ่ะ หนูยังเจ็บๆในรูหีอ่ะ""อื้มมม เตี่ยจาเย็ดเบาๆก่อนอ่ะ" เตี่ยกดส่งหัวครวยพลุบเข้ารูหีลูกสาวจปทุมถันิดหัว"โอ๊ยยย " เจ๊หลิวผวากอดรอบแผ่นหลังเตี่ยจนแน่น แขนเตี่ยลอดใต้รักแร้ลูกสาวใช้ศอกพยุงตัวไว้"รูหีลื้อแน่นจังเลย รัดหัวครวยแน่นอ่ะ" เตี่ยบอกเบาๆก่อนจะค่อยๆกดส่งลำครวยขยับลึกเข้าในรูหีลูกสาว"อูยยย ซี๊ดดดด ซี๊ดดดดดด" หัวครวยค่อยๆทะลวงลึกลงไปเรื่อยๆ ลำครวยขยายรูหีจนแน่นท้องน้อยเจ๊หลิว"โอ๊ยยยยย อู๊ยยยยย" เจ๊หลิวร้องเสียงดัง เตี่ยกดลำครวยพรวดเข้ามิดโคน"เดี๋ยว เดี๋ยวก่อน " เจ๊หลิวกอดเตี่ยแน่น ส่งเสียงร้องห้ามเตี่ยขยับลำครวย"เดี๋ยวก็หายเจ็บอ่ะ" เตี่ยจูบไซ้ซอกคอเนียนขาว ก่อปทุมถันาประกบจูบแระเล็มริมฝีปากลูกสาวเกมกามเป็นไปตามธรรมชาติโดยไม่ต้องสั่งสอน ก้นเจ๊หลิวกระดกเด้งรับลำครวยที่กดกระแทกเข้าออกจนลำเป็ปทุมถันันเยิ้มเตี่ยประคองลูกสาวเปลี่ยนท่าเย็ดหลากหลายท่า ล้วนแต่ที่เจ๊หลิวยังไม่เคยสัมผัสมาก่อน"อูยยย ซู๊ดดดดด ซู๊ดดดดดด" เตี่ย เตี่ยจ๋า หนู หนู ไม่ไหว ไม่ไหวแล้ว" เจ๊หลิวครางบอกเสียงกระเส่าเตี่ยกดลำครวยจปทุมถันิดในท่าแบกขายกพาดลำแขน ก้นเจ๊หลิวลอยจนไม่ติดพื้น ส่ายรับอย่างกระสันต์เต็มที่"โอววววว โอวววววววว" เตี่ยก็เสียวสุดสุด กดเน้นลำครวยแนบแน่น น้ำครวยพ่นใส่รูหีลูกสาวเต็มๆน้ำครวยกระฉูดเข้ารูหีห้าหกครั้ง เตี่ยวางขาลูกสาวลงพร้อมกับแนบซบที่อกเต่งตึง เสียงหอบหายใจอย่างแรงทั้งคู่"อูยยยย หีลื้อเย็ดมันส์ครวยจริงๆ""อืมมม ครวยเตี่ยก็เย็ดมันส์จ้ะ" เจ๊หลิวชื่นชมกับครวยอันที่สองที่ได้สัมผัสในเวลาห่างกันแค่ไม่กี่วัน"วันนั้นอากิมเย็ดลื้อกี่ยกหรอ ?""สามยกอ่ะ มันถึงเจ็บหีหลายวันงัย บอกว่าพอแล้ว ๆ เฮียก็ไม่ยอม อมเลียหีจนเสียวทนไม่ไหวอ่ะ""งั้นเดี๋ยวให้เตี่ยเย็ดอีกทีนะ แค่สองก็พอแล้ว" ด้วยวัยสี่สิบต้นๆของเตี่ย เย็ดหีเด็กสาวๆใหม่ๆสองยกเป็นเรื่องสบายๆ"อยากให้เตี่ยเย็ดทั้งคืนเลย อิอิ""เตี่ยก็อยากเอาครวยแช่ในรูหีลื้อทั้งคืนเหมือนกัน ฮ่ะ ฮ่ะ"กว่าสองเตี่ยกับเจ๊หลิวจะกลับถึงบ้านก็เลยสองทุ่มไปแล้วทั้งสองเข้าบ้านด้วยความสุขโดยที่เตี่ยกับเจ๊หลิวไม่รู้ว่าที่บ้านเกิดอารัยขึ้นบ้างห้าโมงเย็น ลูกน้องในร้านเก็บของเข้าที่ทุกอย่างเรียบร้อยก่อนแยกย้ายกันกลับบ้านเหลือเฮียกิมปิดหน้าร้าน นั่งทำบัญชีในห้องทำงานของเตี่ย ที่มีโต๊ะเฮียกิมตั้งเสริมด้วยอีกตัวนึง"ยังไม่เลิกทำงานหรอ อากิม สองคนนั่นไม่รู้ไปถึงไหน ป่านนี้ยังไม่กลับ" อาสะไภ้เข้ามาทักทาย"ช่างเค้าเถอะเจ๊ " เฮียกิมเรียกแม่เจ๊หลิวว่าเจ๊ เพราะอายุห่างกันไม่มาก"เธอไม่ลองโทรถามดูล่ะ ว่าอยู่ไหนกัน" อาสะไภ้อยากรู้แต่ไม่กล้าโทรถามสามี"ไม่ต้องหรอกครับ เจ๊กินข้าวก่อนก็ได้ อาเจ็กกับหมวยกลับมาผมถึงจะกินพร้อมกัน"อาสะไภ้ลากเก้าอี้มานั่งข้างๆเฮียกิมอย่างชื่นชมในความขยันของหลานสามี"อากิมยังไม่แฟนกับเค้าหรอ " แม่เจ๊หลิวเริ่มคุย"เคยมีครับ แต่เบื่อความงอนไม่รู้เรื่องก็เลยเลิกกัน""ผู้หญิงเค้าก็ต้องงอนให้ง้ออ่ะสิ" เจ๊ตอบยิ้มๆ ดูแล้วยังงามเหมือนยังสาวๆ"แค่ไม่เห็นเจ๊งอนเลย"อากิมชมเจ๊แม่เจ๊หลิว"ก็ไม่มีเรื่องจะงอนอ่ะสิ แล้วไม่รู้จะงอนกับใคร อิอิ""งั้นงอนกับผมก็ได้" อากิมบอกยิ้มๆ "กับเจ๊ผมรับรองไม่เบื่อหรอก""เธออย่ามาหวานกับเจ๊เลย เจ๊แก่แล้ว""แต่ก็ยังงามอ่ะ งามกว่าสาวๆอีกตั้งหลายคน" อากิมจีบแม่เจ๊หลิวเผื่อเอาใจไว้สำหรับเย็ดลูกสาวเจ๊"ขอบใจ ๆ ที่หลอกคนแก่ อิอิ"อากิมลุกยืนอ้อมมาด้านหลังแม่เจ๊หลิว มือวางบนไหล่ทั้งสองข้างของเจ๊ ก้มลงกระซิบเบาๆ "ผมพูดเรื่องจริงนะเจ๊"อาสะไภ้หันหน้าเอี้ยวมาด้านหลัง พอดีกับหน้าอากิมยังค้างอยู่ที่เดิม จมูกอากิมชนกับแก้มอาสะไภ้พอดี"อุ๊ย""แก้มเจ๊หอมจัง" อากิมตามหอมแก้มอาสะไภ้ต่อ"อื้มม ไม่ ไม่นะ เดี๋ยวเฮียกลับมาเห็นเข้าแย่เลย" เจ๊พยายามจะลุกขึ้น แต่อากิมกดไหล่ทั้งสองไว้"ถ้ากลับมาผมก็ต้องเปืดประตูให้อ่ะ อาเจ็กไม่ได้เอากุญแจบ้านไปด้วยครับ"อากิมยังจูบไซ้ตามใบหน้า ซอกคอขาวผ่อง จนอาสะไภ้ไม่พยายามลุกหนีอีกแล้วอากิมถึงประคองร่างที่อ่อนปวกเปียกลุกขึ้นยืน พลิกร่างให้อยู่ในอ้อมกอด อกแนบอก ปากประกบปากอาสะไภ้ลิ้นที่แลบเลียเล็มริมฝีปากจนอาสะไภ้เผยอรับปลายลิ้นชายหนุ่มมือกอดรัดร่างกันแนบแน่น แลกลิ้นที่อ่อนนุ่มตวัดเกี่ยวพันกัน อมดื่มอย่างลืมตัวมืออากิมล้วงเข้าใต้เสื้อ ลูบคลำเนินอกอวบโตทั้งคู่"อูยยย พะ พอ พอ เถอะ" อาสะไภ้เตือนหลานสามีแต่ร่างกายกับไม่ยอมพอ โดนลำครวยที่แข็งเต็มเป้ากุงเกงกดเน้นเนินโคกอย่างอย่างแรง ส่ายบดขยี้หนักๆสะโพกอาสะไภ้ถึงกับแอ่นรับการบดของลำครวย"อื้มมม อื้มมม " กระโปรงคลุมหลวมๆโดปทุมถันือล้วงเข่าลูบคลำเนินสวาทเต็มฝ่ามือหยาบๆกุงเกงในตัวน้อยๆถูกรูดลงเพื่อเปิดโอกาสให้ฝ่ามือได้สัมผัสโคกโตอย่างเสรีอากิมเล่นจนร่างอาสะไภ้สั่นไปทั้งตัว"เจ๊ก้มหมอบบนนี้สิครับ" อากิมจัดท่าทางให้อาสะไภ้กระโปรงตัวหลวมๆถูกเลิกขึ้นจนพ้นสะโพกที่กลมกลึงขาวเนียนอากิมจัดการกับกุงเกงตัวเอง ลำครวยแข็งผงาดจ้องเป้าไปที่พูหีที่ง้ำออกมาด้านหลังมือประคองลำครวย กดเข้ารูหีที่คับแน่นพอๆกับรูหีเด็กสาว"โอ๊ยยย เบาๆ" อาสะไภ้ร้องบอกอย่างตกใจอากิมกดเข้าชักออกจนรูหีลื่นด้วยน้ำเงี่ยนอย่างช้าๆ"อูยยย รูหีเจ๊รัดครวยแน่นจัง ตอดครวยแรงด้วย" อากิมก้มบอกอาสะไภ้ มือลอดลงกำเต้าปทุมถันบีบเค้นแผ่วเบา"โอววว โอววว เสียว เสียวจัง" แม่เจ๊หลิวเพิ่งโดนเย็ดเป็นครวยที่สองในชีวิต ทั้งตื่นเต้น ทั้งตกใจแต่ความหงี่ไม่เคยปรานีใครเสียงครวยกระแทกรูหีดังสนั่น พร้อมกับเสียงครางกระเส่าของทั้งสองไม่นานทั้งคู่ก็บรรลุถึงความสุดยอดของการเย็ดกัน"อูยยย รูหีเจ๊ยังเย็ดมันส์อ็อก อาเจ็กคงไม่ค่อยได้เย็ดอ่ะสิ รูหีถึงได้รัดครวยแน่นจัง""ใช่ ใช่ เฮียแกไม่ได้เย็ดเจ๊ตั้งนานแล้ว""แล้วเจ๊ไม่เงี่ยปทุมถันั่งหรอครับ ?" อากิมถามทั้งที่ลำครวยยังฝังแน่นในรูหีที่ก้นยังก้มหมอบกับโต๊ะ"เงี่ยนแล้วจะให้ทำยังงัย ?""ก็ให้ผมเย็ดให้อ่ะสิ " อากิมสรุป กดลำครวยเน้นจนแน่นในรูหี"โอ๊ยยย พอ พอแล้ว เอาครวยออกได้แล้ว"ลำครวยถอนออก ตามด้วยน้ำครวยไหลหยดลงพื้นห้องเป็นกองขาวขุ่น"โอวววว " อากิมระบายลมออกจากปาก นึกถึงรูหีลูกสาวเจ๊ที่เพิ่งโดนเย็ดไปหมาดๆแม่โขงโซดา    เย็ดภารโรง เยี่ยมเลยลิงค์นี้ ดูคลิปโป้

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21