ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: การตูนโดจิน3d  (อ่าน 107 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
การตูนโดจิน3d
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 07:31:44 PM »
การตูนโดจิน3d ภาพโปรxxxโชเสียว การตูนโดจิน3d การตูนโดจิน3dขาวสาวหมวยxสเป็คในฝันชายไทยคลิปไทย ปิดไฟเอา นอนหอยอ้าซ่าน้องเง็ก ขาวเต็มร้อย นอนหอยแดงๆเลยนักศึกษาขายตัว ภาพชัด เสียงไทยสาวมหาลัยโดนกระหน่ำซอยไม่ยั้งเมียตำรวจทางบ้านหอยงามระดับประเทศแฟนสาว หอยงาม เน้นกันเน้นๆ แตกแล้วแตกอีกไม่เต็มใจให้แฟนถ่ายวัยรุ่นหุ่นดี เล่นท่ากันในหอพัก5นาทีกับสาวที่หน้าตาระดับประเทศหลุดพาสาวน่ารักอวบอึมมาเยสในโรงแรมเกย์ เรื่อง เล่าทำไม xvideos ดูไม่ได้อะคับหนังโป๊แนวคลาสสิคดูฟรีโหลดคลิปพี่สะไภ้กับsoe-650 rape lolita tropical island – rina rukawaควยกระ้เทยใหญ่ผมเรียนอยู่ ม. 5 ในโรงเรียนของรัฐแห่งหนึ่งใน กทม ผมไม่ค่อยเด่นนักในโรงเรียน แต่ก็พอมีสาวๆมาชอบบ้าง และผมก้อได้คบกะเอ รุ่นเดียวกันแต่คนละห้อง เอ เป็น คนสวยเรียบร้อยและเป็นนางรำประจำโรงเรียน (เชียวนะ )และเมื่อไหร่ที่มีประกวดหรือมีงานอะไร เอจะ โดนอาจารย์เรียกตัวเสมอ ๆ ด้วยบุคลิคที่เรียบร้อย การเรียน อยู่ในเกณท์ ดี และได้เป็นประธานชมรม เป็นที่รู้จักรักใคร่ของอาจารย์ จะเสียก็เรื่องเดียวคือเรื่องที่มาควงกะผมเนี่ยแหล่ะผมคบกะเออยู่ หลายเดือน เอเป็นคนมีความรับผิดชอบมาก แต่ละวันมีแต่กิจกรรมและ ผมจะเช่วยงานเอเสมอ ทุกอย่างดูเหมือนจะไปได้สวย แต่ทว่าผมรู้สึกเหมือนขาดอะไรบางอย่างไป ใช่เลย เซ็กไง ( 2 เดือนแค่จับมือกะโอบครับ )อยู่มาวันนึง ตอนช่วงเย็นๆ โรงเรียนจะปล่อยให้นักเรียนไปเข้า ชมรม ผมจะโดด มาเฝ้า ดูเอ ซ้อมรำตลอดระหว่างรอผมก้อยืนซื้อน้ำอยู่ข้างนอก รู้สึกเหมือนมีอะไรกระแทกผมจากข้างหลังไม่ใช่ครับ เป็น ลูกบาสมาไงมะรู้เต็มๆ จนน้ำหลุดจากมือเลย ผม งง มากหันไปก็เห็นเด็กสาวม ต้น กลุ่มนึงยืนหัวเราะ 1 ในนั้น วิ่งมาหาผมและบอกกะผมว่า " จอยขอโทดค่ะ หลุดมือ เดวจอยจะซื้อน้ำคืนให้นะคะ " ( พูดไปขำไป) เพื่อนในกลุ่มก็ตะโกนมาว่า " จอยนั่นแฟนพี่เอนะ " จอยก้หันไปบอกเพื่อนบอก "รู้แล้วน่า " นี่ค่ะ จอยรู้ว่าพี่ชอบกินน้ำแดง " พูดเสร็จก้อส่งน้ำแดง แก้วละ 5 บาทให้ผม (มี 3 บาทกะ 5 บาทอ่ะนะ ) ระหว่างที่ส่งแก้วผมถือโอกาส มองหน้าและหุ่นของ จอย ในชุดคอซอง จอยเป็นคนตัวเล็กแต่อวบนิดๆ ตาโต จมูกโด่ง รูปปากเป็นรูปคันธนู ใบหน้าเรียวเข้ากะผมสั้นที่เลยติ่งหูมาหน่อยตามกฎของโรงเรียน หน้าอก ไม่ใหญ่มากแต่ก็ดันคอซอง นูนอกมา ที่สำคัญตอนยิ้มมีเขี้ยวนิดๆด้วย เพื่อนผมเคยบอก จอยเนี่ยแหล่ะติด1 ใน 10 สาว ม.ต้น ที่น่าฟันประจำ รร. พอเหนใกล้ๆ ผมเริ่มรู้สึกอยากฟันจอยมาทันทีแต่ก็ฝืนเก๊ก เดินไปหา เอ แบบไม่มีอะไรเกิดขึ้น ( T.T)หลังจากวันนั้นถึงผมจะเดินกะเอแต่ก็ยังแอบมองจอย ทุกครั้งที่ผ่านโรงอาหาร จนผมไปสืบข่าวมาได้ว่าจอย คบกะคนชื่อ อาร์ท ม. 3 รุ่นเดียวกันเพิ่งจะคบกัน 1 อาทิตย์ และรู้มาอีกว่าจะนัดกันไปดูหนังพรุ่งนี้( โรงเรียนจะเลิกครึ่งวัน ) ผมรู้สึกหวงจอยขึ้นมาทันที (ไม่รู้เป็นอะไรของมัน ) สมองก็สั่งให้ผมปล่อยน้องเขาไปเถอะเราก็มีแฟนอยู่แล้ว อย่าไปยุ่งกะน้องเขาเลย สั่งได้ประมาณ 5 วิ กิเลสที่แสนจาหนา(พอสมควร) มันกลับบอกผมอีกว่า ไปแย่งจอยมาจากไอ้อาร์ทแล้วฟันซะ !! ( ซะงั้น)พอถึงอีกวัน อาร์ทคงนัดจอยไว้แล้ว พอดีกับเอไปซ้อมรำ ผมเจอ จอย พอดี ก้เดินไปบอกว่า น้องกระดาษหล่นอ่ะ (มุขลาวไปหน่อยแต่ใจสั่งมา ) แล้วเหน็บกระดาษพร้อมเบอร์โทรผมในกระเป๋าเสื้อจอยและกระซิบบอกจอยว่าอย่าบอกใครนะ จอยหันมายิ้มเหนเขี้ยว นิด ๆ น่ารักแฮะ แล้วเพื่อนๆในกลุ่มก็แซวตามระเบียบ แต่ผมเชื่อนะว่าจอยคงไม่บอกใคร หลังจากนั้นผมก็รอมือถือดังๆๆๆๆ อย่างร้อนรุ่มจอยโทรมาจนได้ครับ บอกว่าให้ไปรออีกทางเพราะอาร์ทรอจอยอยู่หน้าประตู ผมก้อไปรอ แล้วบอก เอว่าไปซ้อมดนตรีกะพวกเพื่อน ๆ จอยเดินมาตรงที่นัด และบอกเพื่อนว่า จอย ไปหาพ่อที่โรงบาล พี่รีบพาจอยไปจากที่นี่เถอะเดวเพื่อนเห็น ผมก็จะรีบเ เพราะถ้าใครเห็นไปบอก เอล่ะตาย แน่ ๆ จอยต้องพิม์งานส่งอาจารย์พอดีผมเลยพาจอยไปบ้านผม ตอนนั้นไม่มีคนอยู่ พอเข้าไปในห้อง จอยก็ยิ้มนิดๆแล้วบอกว่า" ถ้าพี่เอรู้ว่าจอยมาบ้านพี่จะเป็นไงน้า ต้องเข้าใจผิดแน่เลย " ผมเลยพูดกลับไปว่า " เข้าใจไม่ผิดหรอก "พูดเสร็จผมก็ กอดจอย จอยก็ดิ้นแต่สู้แรงไม่ไหวโดนผมประกบปาก ผมดูดปากจอยจน จอยเริ่มตวัดลิ้นคืนมาบ้าง และเปลี่ยนจาก สองมือที่ผลักเป็นกอดรัดผม และกระซิบบอกผมว่า จริงๆแล้ววันนี้ จอยกะจะให้อาร์ตเปิดซิงจอยเพราะเมื่อคืน อาร์ทชวนจอยเซกโฟน แถมยังบอกให้จอยใส่ชุดชั้นใน เซกซี่ๆมาด้วย และนัดกันจะไปบ้านอาร์ทแต่นึกไม่ถึงว่าพี่จะมานัดจอยก่อน จอยให้พี่แทนนะแต่ต้องสัญญา ว่าต้องเลิกกะพี่เอ นะ ผมได้ยินไม่ถนัดหรอกเพราะตอนนั้นกำลังไซร้คอและเอามือบีบนมจากนอกเสื้อ ขยำเบาๆ จอยหลับตา ครางไม่เป็นศัพท์ หึหึ อีหนู คงอยากมาตั้งแต่เมื่อคืนล่ะสิเล่นเซกโฟนกะแฟนซะด้วย เดวพี่จาสงเคราะห์ให้เองงไอน้องมือผมล้วงเข้าไปในกระโปรงแล้ววนนิ้วกะกางเกงในผมรู้สึกว่าเนื้อผ้าของมันไม่ใช่ลายการ์ตูน แต่เป็นลายลูกไม้ที่ปิด หีอันโหนกนูนของเด็ก ม. 3 ผิวจอยนิ่มมากจนผมรู้สึกว่า ผมต้องกินมันช้าๆ ผมถลกเสื้อจอยขึ้นไปแล้วเอาคอซองมัดมือชูไว้เผยให้เหนเต้านมคู่นั้นภายใต้บราเซียลายเดียวกับกางเกงใน ลิ้นรัวอยู่ตรงหัวนมที่มีชั้นในบางๆกั้นอยู่ อารมณืผมเตลิดไปกับเสียงครางของจอย ผมรีบถลกบราเซียขึ้น เห็นหัวนมจอยเป็นเม็ด สีชมพูระเรื่อ และแข็งเป็นไต ยิ่งจอยชู 2 มือก็ยิ่งบีบให้เต้านมนั้นอูมเด่นขึ้นมา ท้าทายลิ้น ผมขบหัวนมจอยเบาๆจอยร้องตามจังหวะลิ้นผม เสียงจอยเซกมากๆมิน่าไออาร์ทถึงชวนเล่นเซกโฟน นี่ถ้าได้เขี้ยวน้องจอยมาโมกให้คงเสียวปลายแน่ๆ ผมผลักจอย ลง บนที่นอน ถลกกระโปรงขึ้นไปกองที่เอวถอดกางเกงในสีดำลายลูกไม้ออกมากองไว้ที่น่อง อยากเลียหีจอยมาก แต่อารมณ์มันไม่ไหวแล้ว ผมจ่อท่อนควยเข้าไปในกลีบแคมช้า ๆ อ๊าาาาาาาาาาา!!! พี่เบาๆ อ๊าาาา จอยร้องเสียงหลงผมปลอบว่าเดวก้อหาเจ็บแล้วดันสะโพกไปจนมิดด้ามมม ซอยตามจังหวะ ช้าๆ เน้น ๆ โอ้วว ทำไมฟิตแบบนี้ ๆเสียวไปทั้งลำควยแล้ววววว โอ้วววว ซิ้ดดดด จอยย จ๋าาาาาา จอยยก้อ เสียว ค่ะ ๆๆ ซื้ด อ๊าาาาาาผมยังพอกลั้นได้อีก 2 นาที อย่างต่ำแต่จอยคงเสร็จไป 3 รอบแล้ว ผมรับซอย ๆๆๆๆๆๆ ยิก ๆๆๆๆจนจอยหมดแรงจาร้องแล้ว และน้ำของผมก็พุ่ง ปริ๊ดดดด ด จอยนอน ขาถ่างหมดแรงง พร้อมกับผมแฮก ๆๆๆ สักพักจอยหันมากอดผมบอกว่าอย่าทิ้งจอยไปนะและมีน้ำตาไหลออกมา และแน่นอนมีคราบเลือดพรหมจรรย์ติดที่ชายเสื้อผมด้วยก๊อก ๆๆๆๆ เสียงเคาะประตูห้องผม ดังขึ้นเสียงเอ นี่หว่าไหนบอกไปซ้อมดนตรีไง เปิดประตูเดี๋ยวนี้นะ เอจาใช้คอม ผมรีบให้จอยใส่เสื้อ .. !!!! ก๊อกกกก ๆๆๆๆๆๆๆๆ " เปิด เดี๋ยวนี้ นะ " !!!!!!!เอ แฟนผมมาเคาะประตู สลับกับเรียกชื่อผม เท่าที่จำได้ ผมบอกเอว่าจะไปซ้อมดนตรีกับเพื่อนแต่ กลับเอาน้องจอยมาล่อซะ จิ๋ม ฉีก อยู่บนเตียง ไม่รู้เอมานานรึยังถ้ามานานแล้วคงได้ยิน เสียง ครางแน่ๆ ตอนนี้จอยอยู่ ในชุดคอซองยับยู่ยี่ และกระโปรงที่ยับไม่ต่างกะเสื้อ ผมที่ยุ่งเหยิง และน้ำตาที่กะลังอาบ 2 แก้ม ผมทำภาษาใบ้ให้จอยอย่าส่งเสียงแล้วให้จอยไปแอบในตู้เสื้อผ้า จอยทำหน้างอนๆแต่ก็ทำตามแต่โดยดี แล้วผมก็ลุกไปเปิดประตูในท่างัวเงีย แล้วอธิบายว่า จะไปซ้อมดนตรีแต่ไม่สบาย เลยกลับมานอน เอก็เลยออกไปซื้อยา ให้ผมกิน ระหว่างที่เออกไปซื้อ ผมก็แอบให้จอยหนีกลับบ้าน ก่อนกลับจอยบอกว่าถ้าวันนี้ผมไม่เลิกกะเอ จอยจะเลิกกะ ผม จอยพูดเสร็จก็ร้องไห้กลับบ้านไป แล้วผมก็อยู่กะเอ 2 คนบอกก่อนครับผมคบกะเอมาหลายเดือนแต่ยังไม่มีอะไรกัเลยครับเพราะ เอ งานยุ่งมาก แล้วอีกกอย่างตอนนี้ผมก็คิดถึงแต่จอยคนเดียว สงสัยจาติดใจ หี เด็กซะแล้ว เอพิมงานเสร็จผมก็ไปส่งบ้าน โดยไม่คดจะทำอะไรเอเลยแต่คุยกันสนุกๆกันมากกว่าพอรุ่งเช้าผมก็รีบไปเรียนตั้งแต่เช้าเพราะรู้ว่าจอยชอบมาตอนเช้าเผื่อจะหาเรื่องเอาจอยอีกรอบ ผมเห็นจอยลงมาจากรถของพ่อ ก็ประมาณตี 5 วันนี้จอยใส่กระโปรงแคบ ทำให้เห็นรูปก้นชัดเจน ถึงจะเล็กสมวัยต่ก็น่าจับ น่าขยำหน้าอกดันเสื้อคอซองนูนเด่นออกมา ผมรอให้พ่อจอยขับรถออกไปปุ๊บก็ตรงรี่ไปหาจอยทันที แต่เห็นจอยรีบเดินไปเข้าห้องน้ำหลังอาคาร ก็แอบดักรอ ให้จอยออกมาจะเซอไพร้แต่ทว่า !!!!! คนที่เซอไพร้กลับเป็นผมซะเอง เมื่อเห็นเจ้าอาร์ต ที่มาจีบจอย (ใครไม่รู้จักเจ้าอาร์ตไปอ่านภาค 1 นะงับ ) แอบรอจอยอยู่ในห้องน้ำหญิง และจอยก็หันซ้ายหันขวารีบวิ่งเข้าไป ในห้องนั้นผมอยู่ใกล้จนขนาดได้ยินเสียงล็อกกลอน ผมใจเต้น ตุบ ๆๆ อีกใจก็นึกแค้น อีกใจก็อยากรู้เรื่องราวในห้องน้น ผมย่องๆไปทางข้างหลัง เอาหูแนบกับกำแพง ถึงแม้ในห้องน้ำจะเปิดก๊อกกลบเสียงแต่ผมได้ยินเสียงหายใจของทั้งคู่ พร้อมกัเสียงพูดเบาๆ" อาาาา เมื่อคืนเซกโฟนกะจอยอาร์ตทนไม่ไหว จอยจ๋าอาร์ตจะเย็ดจอย นะ "" อืม เบาๆนะ อ๊าา จอยกลัวคนเห็น "ที่เหลือผมได้ยินเสียงหายใจกับคราง จนผมทนไม่ไหวแอบปีนดูช้า ๆ ภาพที่ผมเห็น เจ้าอาร์ตกำลังดันจอยติดกำแพง มือขวามันกำลังขยำก้นจอย มือซ้ายล้วงหายเข้าไปในเสื้อนักเรียนมันทั้งบีบทั้งเคล้นจนคอซอง ขยับไปมา ปากประกบดูดกันอย่างรีบเร่ง ความรู้สึกผมเหมือนโดนแย่งน่องไก่ ชิ้นโตที่ผมแทะไปได้เพียงครึ่งเดียว แต่อีกใจก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบ มันเริ่มถลกเสื้อขึ้น วันนี้น้องจอยใส่บราลายการ์ตูน สีขาวมันดูดหัวนมเลีย ๆ มือขวามันย้ายจากก้นนิ่มๆ ล้วงเข้าไปในกระโปรงแคบ ให้จอยยกขาข้างนึงยันกับอ่างเล็กๆ ข้างๆโถส้วมไว้ มือมันถลกประโปรงขึ้นไปบนขาอ่อน แล้วล้วงเข้าไปข้างใต้ ทั้งบีบทั้งเคล้น จอยก็ขยับก้นตามจังหวะมือของมัน สักพักมันก็รูด เอากางเกงในสีเหลืองอ่อน ของจอยมากองไว้ที่น่อง พร้อมกับเร่งจังหวะมือ ผมเห็นแค่ท่อนมือมันหายเข้าไปในกระโปรง มันคงบี้แตดสีชมพู จนมันไปเลย ผมได้ยินมันครางว่า จอยโกนหมอยด้วยน่ารักจังเลย อะไรวะเมื่อวานล่อกะกรู ยังเห็นหมอยอยู่เลย สงสัยเมื่อคืนโกนจนเกลี้ยงผมเห็นจอยอ้าปากคราง เห็นเขี้ยวเล็ก ๆ ตรงมุมปาก หลับตาปี๋ คราวนี้ที่หายเข้าไปในกระโปรงจอยมันคือหัวไออาร์ต 2 มือจอยขยี้หัวเกรียน มัน ปากก้อคราง " อ้าาาา ดูดเบาๆสิ ซิ้ดดดดๆๆๆๆๆๆ " 2 มือไออาร์ตอ้อมไปขยำแก้มก้นจอยมันถามจอยว่า " เหมือนที่คุยเซกโฟนกันเมื่อคืนมั้ยจ๊ะ " จอยหลับตาพริ้มพร้อมกับตอบว่า " เสียวกว่า อ่าาา.. ซิ้ดดดดด ดดด .. " เสียงจอยครางก้อเซกซี่กว่าในโทรศัพท์อีก อาาา " ว่าแล้วจอยก็ครางออกมามันเซกซี่จริงๆครับพร้อมกับบีบนมตัวเอง 2 ข้าง เห็นแล้วอยากจะไปช่วยจริงๆผมเห็นจอยกัดฟัน หลับตาพริ้มแล้วใจมันร้อนรนบอกไม่ถูก เจ้าอาร์ตกำลังละเลงลิ้นอยู่ในกระโปรงจอยด้วยพื้นที่คับแคบจอยต้องยืนพิงกำแพงอยู่ตลอดโดยที่ไออาร์ตคุกเข่ากะพื้นบรรเลงปลายลิ้นอย่างเมามันคราวนี้ไออาร์ตยืนขึ้นอย่างลุกลี้ลุกลน จับจอยหันหลังพิงกำแพงโดยที่ขาซ้ายจอยยังยันอยู่ที่เดิมมันควัก ควย มันออก มา ผมเห็นไม่ค่อยชัดเพราะกระโปรงที่มันถลกขึ้นมากองไว้บนเอวบังซะมิด จะเห็นก็แต่เพียงก้นเนียนๆของจอยกระเพื่อม มันยัด ท่อนควยของมันผ่านกลีบหี ที่เพิ่งผ่าน ควย มาแค่ครั่งเดียว จอยกัดฟันหลับตา ผ่านไปแค่ 2 ควยเองนี่ก็ต้องเจ็บเป็นธรรมดา เจ้าอาร์ตกระแทกจอยข้างหลังย่างเมามันมือก้ออ้อมไปข้างหน้าขยำ บีบ นม จอยอีกมือก็ จับเอว จอย เอวจอยเล็ก รับกับสะโพก ดีจริงๆ ผมแอบมองข้างบนเลยเห็นเอวจอยได้ชัด โตขึ้นไปไม่ยิ่งกว่านี้หรือนี่ ผมได้แต่ภาวนาว่าให้ไออาร์ตอย่าทำ ช้ำ ก็พอแต่มันยังคงกระเด้าแบบ ไม่สนว่า เป็นยังไง อา ... ซิ้ดด .. อูยยยยย .. โอ้วว ๆๆ จอย จ๋าาาาา !!!!ผมเห็นเมือกขาวๆ ไหลลงมาที่ขาจอยแล้วแทบร้องไห้ ไม่รู้หวงหรือแค้น คงเสร์จกิจกามลับๆกันแล้วผมรีบออกมา โดยที่ผมยังไม่เสร็จ ผมมีอารมณ์เรียกได้ว่า เงี่ยน แบบสุดๆ มะกี้จะว่าวก็ไม่ได้ มือต้องจับกำแพงไว้ แถมคนที่โดนล่อก็ดันเป็นน้องจอย อีกก เหลือบดูนาฬิกาเพิ่งจะ 6 โมง ในใจก็ก็คิดว่าไปล่อ เอดีกว่า เอคงยังไม่ตื่นแน่ๆ คบกันมาตั้งนานแล้ว วันนี้แหล่ะๆๆๆ มีเวลา 2 ชั่วโมงก่อนจะเข้าเรียนและเอบ้านก็ไกล้ รร. ด้วย เป็นไงเป็นกันวะ ว่าแล้วผมก็ปีนออกหลังกำแพง โบกรถไปบ้านเอทันที โดยไม่สนใจแล้วว่าน้องจอยกับไออาร์ตจะยังไงต่อหลังจากเจ็บใจจากน้องจอยผมรีบออกมาจาก โรงเรียนด้วยความเศร้า คูณ ความหงี่ สุดๆ หมายจะไปปลดปล่อยกะเอแฟนนางรำของผมที่วันๆ เอาแต่ช่วยงานโรงเรียน กับซ้อมรำ วันนี้แหล่ะจ๊ะ ได้ช่วยงานผมครั้งใหญ่แน่ บ้านเอเป็นบ้าน 2 ชั้นอยู่หลังโรงเรียน ผมเจอพ่อแม่เอ หน้าบ้านจึงทักทายตามประสาคนคุ้นเคยพ่อแม่ เอ ไว้ใจผมมากจึงให้ผมไปปลุกเอที่ห้อง ผมจึงรีบขึ้นไป ห้องเอไม่ได้ ล็อก ผมเห็นเอใส่เสื้อยืดสีขาวกับกางเกงขาสั้นลายดอกไม้ นอนหลับตะแคงหันหลังให้ผมอยู่ ผมไม่มั่นใจว่าจะทำไงดี ถ้าก่อนหน้านี้เคยเอากันก็ว่าไปอย่างแต่ที่คบมาจับแต่มือ แล้ววันนี้จะมาลักหลับก็ไม่รู้ว่าเอจะอารมณ์ไหน ผมเดินไปหาเอช้าๆโดยในใจคิดว่าจะเป็นไรว้า ในเมื่อตอนนี้เป็นแฟนกู หีกะนมก้อต้องเป็นของกู พอได้ยินเสียงรถพ่อแม่เอออกไปทำงาน ผมจึงขึ้นไปนอนตะแคงอยู่หลังเอ มือขวาล้วงเข้าไปในกางเกงขาสั้นแล้วเอานิ้วคลึงเม็ดของเอจากด้านนอกกางเกงใน ปากก็ไซร้หลังคอ มือขวาสัมผัสได้ถึงความอวบอูม แม้จะอยู่ในกางเกงในก็เถอะ ผมสังเกตูเห็นเอปล่อยผม ดูแล้วเซกซี่มาก ปกติเอจะรวบผมตลอดเวลา ทันใดนั้น เอสะดุ้งตื่นขึ้นมากำลังจะโวยวาย ผมก็ประกบปากเอแล้วบอกว่า รักเอนะ พ่อแม่เอไปแล้วเป็นของผมนะ เอไม่ฟังผมเลยดิ้นจนผมต้องเอามือปิดปาก แล้วถลกเสื้อเอ ขึ้น กระชากยกทรงสีขาวออก โอโหวว เอซ่อนรูปจิงๆ หัวนมสีชมพูไม่ต่างกะน้องจอยเลยแต่ฐานของนมเอใหญ่และนิ่มกว่ามาก ผมมีของดีอยู่ตั้งนานไม่รู้เลยหรือนี่ ผมรัวลิ้นอีกจนหัวนมชูตั้ง มือก็ปิดปากเอ เอดิ้นพล่าน แต่ผมหยุดไม่ได้แล้วล่ะ ผมเลียต่ำลงจนถึงสะดือ ขอบกางเกงขอบกางเกงใน ผมเอานิ้วแหวกกางเกงในแต่ไม่ถอดเมื่อถึง เม็ดแตด ลิ้นผมก็ดุนหนักหน่วงขึ้น 2 มือก็ขยำนมเบาๆ ก้นเอส่ายพร้อมกับลิ้นของผม มือจากที่ทั้งผลักทั้งหยิกกลายเป็นโอบรัดและขยี้ขยำเส้นผมไม่มีคำพูดใดๆของผมกับเออีก จังหวะลิ้นของผมยิ่งรัวเท่าไหร่ สะ โพก กับมือก็ขยำผมตามเท่านั้น ไม่น่าเชื่อนี่หรือเบื้องหลังคนเรียบร้อย คงเป็นเพราะเธออาจจะเก็บกดจากงาน หรืออะไร ก็ช่าง ผมถอดลื้นออกมาดูดปากเอเอจูบตอบผมแล้วแลกลิ้นกันด้วยอารมณ์ทีเกินใครจะมาห้าม มือก้อกอดกันกลิ้งไปกลิ้งมา อยู่บนเตียงจนเสื้อนักรียนผมยับ ยู่ยี่ ไหล่ทั้งสองผมกดให้เอนอนเอาขาชี้ฟ้า ผมเอา ควยย ยัดเข้าไปด้วยความเงี่ยนเอไม่ส่งเสียงเพราะผมดูดปากอยู่แต่ผมเหล่ไปเห็นมือเอขยำผ้าปูที่นอนน แน่น ดึงขึ้นดึงลง ผมมองแล้วยิ่งได้อารมณ์ ผมซอยช้าๆ แต่เน้น ๆ ก่อน และ เร่งจังหวะเร็ว จนเอสะบัดปากออกจากปากผมแล้ว ครางลั่นเอคงเสร็จแล้วแต่ผมยังหรอก ผมจับเอหันหลัง โก่งสะโพกเอขึ้นมาเอทำตามอย่างว่าง่าย มือผมจับสะโพกแล้วยัดเร่ง ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ รัวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เอเอาปากกัดหมอน มือเอก้อขยำกับผ้าปู สงสัยจะอายมั่งถ้าร้องครางออกมา ผมยังคงเร่ง ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ถี่ขึ้นอีก 2 มืออ้อมไปขยำ บีบ เต้านม อวบแล้วไซร้หูเอจากด้านหลัง บางครั้งผมหลับตาแล้วคิดว่ากะลังกระเด้าจอยอยู่ ทำให้ผมเผลอกระแทกด้วยความแค้น จนผมรู้ว่าใกล้เสร็จแล้วได้อีก 10 ทีเตมที่ ผมกระแทก 10 ที นั้นสุดแรง อ๊าา โอววววทุกสิ่งทุกอย่างสิ้นสุดมีแต่เสียงหอบหายใจ เอบอกให้ผมไปรอข้างล่าง เดี๋ยวจะอาบน้ำแต่งตัวลงแล้วไป รรพร้อมกันผมลงไปข้างล่างรีดเสื้อที่ยับ ประมาณ 45 นาที เอก็ลงมา บอกว่าต้องรีบเอางานไปให้อาจารย์ เรา2 คนไม่พูดถึงเรื่องที่เกิดขึ้นอีก รู้แต่เพียงว่าผมไม่ใช่คนแรกของเอไปถึงโรงเรียนผมก็ช่วยงานเอตามปกติ ไปไหนก็ไปด้วยกันเหมือนเดิม แต่รู้สึกว่าเราจะรักกันมากขึ้นจนบางครั้งเพื่อนแซว ว่าเดินชิดกันเลยนะ 2 คนนี้ เอกะผมก็เขินๆ พักเที่ยง ขณะที่ผมเดินไปส่งงานกะเอผมเหลือบไปเห็นจอยมองมาทางผม ผมเลยหอมแก้มเอแกล้งจอย ผมคิดว่าแค่นี้ยังน้อยไปตอนน้องจอยล่อกะไออาร์ตผมเจ็บใจยิ่งกว่านี้อีก สักพักขณะที่รอ เอ ซ้อมรำเช่นเคย จอยโทรมาต่อว่าผม ว่าทำไมต้องหอมแก้ม พี่เอให้เห็นด้วย และบอกว่าจอยจะโดดคาบบ่ายให้ผมไปหาที่ห้องน้ำ ญ บนตึกวิทย์ พอดีกับเอกะลังซ้อมรำและหลังคาบบ่าย ม. ปลาย จะเข้าชมรมกัน ผมเลยตอบตกลงผมเหลือบไปมองนาฬิกาพอได้เวลา ปุ๊บ ผมก็บอกเอว่าเดวจะไปหาเพื่อนก่อนนะ เย็นๆจะมารับผมมองเออีกที เอรวบผมอยู่ในชุดจุงกะเบนกำลัง ซ้อมรำ กับอาจารย์ และรุ่นน้อง อีกหลายคน ผมพลางนึกถึงชอตเด็ดๆ เมื่อเช้าบนเตียงกับเอทำไม เอถึงไม่พูดอะไรเลยหนอ แต่ดูจากสีหน้าตอนโดนลิ้นรัวตวัดแตดแบบทวินแคม แล้วตอนนั้นคงได้ปลดปล่อยอารมณ์ไปบ้าง ผมมองเอพลางตะโกนในใจว่า 555 กรู เย็ดนางรำโรงเรียน แล้ว โว้ยย อยากจะบอกเพื่อนๆเหลือเกินแต่ไม่ดีกว่า ที่สำคัญคือผม ได้กับเอแล้วแต่ทำไมยังคงพะวงหาน้องจอยอีก ทั้งๆที่น้องจอยเมื่อเช้าก้อแอบล่อกับไออาร์ต ง่ะ !! ยิ่งคิดยิ่งแค้น ได้เวลานัดน้องจอยแล้ว ผมรีบเดินไปที่นัด เห็นจอย กำลังหวีผมอยู่ในห้องน้ำหญิง จอยมองสะท้อนกระจกกลับมาเห็นผม ขยิบตา แล้วชี้ไปที่ห้องน้ำ ห้องนึง ซึ้งเปิดแง้มไว้ นิดๆ คนในห้องน้ำก็เยอะพอสมควร เสียวๆ ลุ้น ๆแบบแปลกๆ สักพักจอยก็ เข้าไปในห้องนั้น ก่อนปิดประตูยังเหลือบมองผมแล้วยิ้มโชว์เขี้ยวอีกต่างหากในใจผมเต้น ตุบ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ นี่มาน บ่าย กว่าๆนะเว้ยย แล้วในห้องน้ำโรงเรียนอีกต่างหาก พอได้จังหวะนร . เข้าห้องกันหมด จอยกำลังเปิดประตูออกมาจากห้องน้ำ ผมก็ผลักประตูเข้าไปอยู่ในห้องน้ำกับจอยผมกระซิบกะจอยบอกว่า" เมื่อเช้าอยู่กับอาร์ตใช่มั้ยเห็นนะ "" พี่เห็นด้วยหรอ จอยประชดพี่ก็พี่ไม่ยอมเลิกกะพี่เอนี่ "เสียงเหมือนมีคนมาเข้าห้องน้ำผมไม่พูดต่อ ดึงจอยมากอด แล้ว ดูดปาก ไซร้คอ ไซร้หู ผมมีความรู้สึกว่าหวงจอยมาก จอยหลับตาพริ้ม เอามือดันผมให้นั่งกับชักโครก แล้วถลกกระโปรงขึ้นมาคร่อมบนตักหันหน้ามาทางผม ควยถูกับกางเกงในบางๆ ถึงจะเป็นสัมผัสนอก แต่ก็ทำให้ผมเสียวไปถึงข้างในเลย" ถ้าพี่ไม่เลิกกะพี่เอนี่จะเป็นครั้งสุดท้ายระหว่างจอยกับพี่ !!! "แหน่ะมีขู่ด้วย พอจอยพูดเสร็จก็จับผมดูดปาก 2 มือปลดกระดุมนักเรียนผมอย่างหื่นกระหาย ส่วนก้นจอยขยับส่ายไปมาทำให้กางเกงในจอยกับเป้ากางเกงผมมันถูกันอยู่ในกระโปรง ปากก็ทั้งดูดทั้งแลกลิ้น ผมลูบขาอ่อนจอยช้าๆไปจนถึงแก้มก้นสัมผัสกับกางเกงในนิ่มๆ แล้วลูบผ่านเข้าไปในง่ามก้น เอานิ้วถูๆกับร่องหีจากข้างหลังจน น้ำเยิ้มกางเกงในจอยไปหมด" เมื่อเช้ากับไออาร์ตไม่เสร็จหรือไง "" อือ "" งันเดี๋ยวพี่ช่วยละกันนะ "" อือ "ผมรูดซิบตัวเองออกงัดเอาควยออกมาแค่ด้ามในห้องน้ำจะถอดก้ไม่ได้ทุกอย่างต้องถลกต้องล้วง เพราะเปียกไปหมดจะเอาชุดพาดขอบกำแพงก็เกรงใจเพื่อนๆข้างนอก 2 มือผมไม่ว่างเลยง่วน ขยำก้นจอยอยู่ในกระโปรงอีกมือก็บี้เม็ดแตด อยู่ในกางเกงใน จอยเขยิบก้นขึ้นอย่างรู้งาน ผมเอามือที่กะลังมันอยู่กับปุ่มคริสตอริส ใช้นิ้วแหวกกางเกงในออก แล้วเอาควยยัด มันบีบแน่นไปหมดถึงจะมีน้ำเยิ้มก้อเถอะ จอยขยับสะโพกขึ้นลงช้าๆแต่หนักหน่วงบนตักผม 2 มือผมอุ้มก้นจอยเพื่อบอกจังหวะ จอยเอามือถลกเสื้อตัวเองขึ้นให้ผมดูดนม ลิ้นชอนใชหลบบราเซียตัวจิ๋วตวัดรัวๆบนหัวนมอย่างรีบเร่ง" อ๊าาาาาา ซิ้ดดดด พี่ จอยรัก พี่ นะ อ๊าาาาาาาา "" เร่งตามจังหวะมือพี่นะ "" ค่ะ อูย ๆๆๆๆ "2 มือผจากเนิบๆ ช้า เปลี่ยน เป็นเร็ว ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ รัว ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สะโพกจอยก็เด้งขึ้นลงตามผมทนไม่ไหว ให้จอยเปลี่ยนท่าไปยืนหันหลังพิงกำแพง ถลกกระโปรงขึ้น รูดกางเกงในตัวจิ๋ว ลงบนข้อเท้าผมถอดเข็มขัดตัวเองออกเอากางเกงไปกองกะพื้น ผมชอบสะโพกจอยมาก มันคอดกิ่ว รับกับช่วงก้นดีจริงๆผิดกับเด็ก ม. ต้นคนอื่นๆ ผมรั่งเสื้อจอยขึ้นเพื่อมองเอว มือซ้ายจับก้นจอยไว้ มือขวาก้ออ้อมไปขยำหัวนมอย่างเมามัน ผมกระแทกควยเข้าไป ผ่านก้นขาวๆผมเข้าไปแนบติดกับหลังจอยแล้วซอย ถี่ขึ้นรัวยิก ๆๆๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ผมไม่สนแล้วว่าข้างนอกใครจะอยู่ในห้องน้ำบ้าง เสียงก๊อกในห้องน้ำผมกลบเสียงได้พอดี ผมกระเด้า เรื่อยๆปากก็ไซร้หลังคอ จอยเอามือกางมาข้างหลังจับก้นผม 2 ข้างเหมือนจะบอกให้เร็วขึ้นอีก ผมเร่งจังหวะการซอย เร็วขึ้นจนกระโปรงที่กองอยู่บนเอวกระเพื่อมๆๆๆ ผมเอื้อมคอไปดุดหัวนมข้างหน้า ทั้งกัดทั้งขบ และดูดปากจอย มือก็ล้วงลงไป บี้ คลึง เม็ดแตด แค้นไออาร์ตเมื่อเช้าด้วยเลยกระแทกเน้นแรงเป็นพิเศษ ผมกระเด้าอย่างมันควยมาก ใกล้เสร็จก็เร่งจังหวะถี่ขึ้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ" อ๊าาาาาาาาา !!!! " จอยครางมาดังมากผมรีบเอามือไปปิดปากจอยอ๊า ... ก็จอยเสียวนี่ ..อ๊า . ของพี่ทั้งใหญ่ทั้งคับ ..อ๊า... ของอาร์ตเล็กจะตาย .. อา พี่ อย่าลืมสัญญานะ ..อาเรื่องเลิกกะพี่เอไง ... อา ผมเงียบ ไม่ตอบอะไร ผมซอยจน เสร็จ เอาน้ำออกมาปล่อยข้างนอก จอยใส่กางเกงในและช่วยกันปัดเสื้อให้ไม่ยับ เอาล่ะสิคราวนี้จะออกจากห้องยังไง เพราะถ้าออกพลาดมีคนเห็นล่ะเรื่องใหญ่แน่ๆ ตอนนี้ บ่าย 2.45 ผมยังติดอยู่ในห้องน้ำกับสาวม.ต้น อยู่เลย ผมกับจอยยังคงออกจากห้องน้ำไม่ได้ จอยอาจจะออกได้แต่ผมสิ เสียงกริ่งดังหมดคาบเรียน นักเรียนก็กรูกันมาเข้าห้องน้ำ" คิดถึงพี่เอล่ะสิ เชอะ ! คอยดูนะถ้ายังไม่เลิกกะพี่เอนะจอยจะไปเอากับคนอื่น "จอยพูดพลางเอามือจัดผมตัวเอง" โธ่ .. จอยหาทางออกจากที่นี่ก่อนเถอะ นะ " ผมรีบตัดพ้อ หูก็แนบฟังเสียงสถานการณ์ข้างนอกจอยกับผมยังคงหาทางออกจากห้องน้ำ นอกห้องน้ำยังมี นักเรียนที่กำลังเดินเปลี่ยนคาบแวะเข้ามาเรื่อยๆผมเห็นใบหน้าจอยกำลังยิ้มขำอาการลุกลี้ลุกลนของผม ในรอยยิ้มนั้นมีเขี้ยวเล็กๆอยู่ในเรียวปากบาง มองทั้งวันก็ไม่เบื่อ ... มองจอยทำไม ไปมองพี่เอสิ จอยพูดพลางทำปากงอนๆ แล้วก็พูดเบาๆว่า" เมื่อวานมีคนจะให้จอยไปเทสหน้ากล้องด้วยแหล่ะพี่ เพื่อนจอยก็ลุ้นๆบอกให้จอยไปลองเทสดู "" ก็ลองสิ เผื่อได้เป็นดารานะ " ผมพูดพลางมองหน้าจอย และคิดในใจว่า ต้องได้แน่ๆเลยแต่ต้องขึ้น ม .ปลายก่อน ยิ่งถ้าจอยเข้ามหาลัยนะ ไม่อยากจะคิดเลย ถึงตอนนั้นผมคงตกกระป๋องไปแล้วแน่ๆ ตอนนี้ได้โอกาสทองถ่ายรูป แบล็กเมล์ เลยดีมั้ยเพื่อนๆ (หุหุ) อ่ะนะ ... อย่าดีกว่า แอบเย็ดไปเรื่อยๆ ดีก่า ช่วงนี้เด็กมานกำลังอยากมีประสบการณ์ทางเพศ ลองผิดลองถูก เท่าที่ผมรู้โดนไป 3 ครั้งเองยังฟิต" พี่ๆ จอยปวดฉี่อ่า หันหลังไปเลยนะ ห้ามหันกลับจนกว่าจอยจะสั่งด้วย " .... ค้าบ ^^ ผมทำตามอย่างว่าง่าย ถึงจะหันหลังก็เถอะแต่ก็อพอรู้ว่าจอยทำอะไรบ้าง พอจอยฉี่เสร็จก็บอกให้ผมหันกลับไป จอยยังคงนั่งอยู่ที่โถ เอื้อมมือมาดึงผมไปยืนใกล้ ๆ ทำให้ซิบกางเกง ขาสั้น ม. ปลายของผมจ่อกับหน้าของจอย" จะเลิกกับพี่เอมั้ย " จอยพูดพร้อมกับเอา มือล้วงไปในกางเกงขาสั้นเอานิ้วชี้วนๆ ลูบปลายควยผมนอกกางเกงใน แล้วหลับตาเอาปากขบ เป้ากางเกงผมอย่างเขินๆ จนผมโด่ตุง ขึ้นมา สวนกับเขี้ยวของจอยที่กำลังขบกับเป้าตุงๆของผม ผมทนไม่ไหวจะรูดซิบควักออกมาให้จอย โม๊ก แต่จอยแหงนหน้าขึ้นมาทำแววตาจริงจังจ้องตาผม ถามคำถามเดิมอีก " จะเลิกกับพี่เอมั้ย " ผมรีบพยักหน้าตอบ อูยยย .. เลิก .เลิก .. ก้อด้ายยยยยยยยย !! พูดจบน้องจอย เอาฟันรูดซิบกางเกงผมลงมา 2 มือแกะตะขอรูดกางเกงผมลงมากองอย่างรวดเร็ว เสยผม 1 ที แล้วก้มตัวหลับตา แลบลิ้นมาเลีย ๆๆๆๆ รอบ ๆ ปลายโอ๊ววววววววววววววววววว !!!!!! ผมรู้สึกว่าเขี้ยวจอยดันเบียดเข้ากับท่อนของผมปากจอยเหมือนจะเล็กไปแต่ก็พยายามอมค้างไว้เอาลิ้นเลียในปาก 2 มือก้อรั้งดันก้นผม นิ้วผมขยี้เส้นผมจอยและดันหัวจอยให้เข้ามาอูยยยยยยยยยยยยย !! น้องจอยทั้งอม จนมิดด้าม แถมยังใช้ปลายลิ้นตวัดขยี้รูฉี่ผม รูดขึ้นรูดลงอย่างเมามันโอยยย ... อ๊าาาาาาา มันจะพุ่งใส่ปากจอยแต่ผมไม่ยอมหรอก ผมนั่งคุกเข่าอยู่ระหว่างขาของจอยรวบกระโปรงขึ้น โชว์ขาอ่อนขาวเห็นเส้นเลือดเขียวๆลางๆ จอยนั่งบนโถเอา 2 ขาพาดไหล่ผมไปไขว้กันอยู่ข้างหลัง ผมเรื่มเลียตั้งแต่น่องขาวๆ ขึ้นไปเรื่อยจนถึงปุ่มเสียวโอโหม้นช่างอวบอูม เต่งตึง ผมไม่รอช้าเอาริมฝีปากเม้มเบาๆ อาาาาาา พี่ ซิ้ดด ...โอ้วว ..... อา ๆๆๆๆๆๆๆ ผมละเลงลิ้นไปทั่ว แบบหื่นกระหาย จอยกัดฟัน พยายามไม่ให้เสียงดัง มันทำให้เสียงน้นยิ่งเซกซี่ จนอารมณ์ผมกระเจิงอยู่ระหว่างขาน้องจอย ผมเห็นน้ำจอยไหลเยิ้มได้ที่ ผม อุ้มก้นจอยยกขึ้นมาในท่ายืนโดยที่2 ขาจอยไขว้อยู่ที่เอวผม 2 มือจอยกอดหลังคอผมไว้ ผมบีบก้นจอยให้รูหียัดกับแท่งควย ผมอุ้มจอยยกขึ้นยกลง จอยเด้งสะโพกขึ้นลงตามจังหวะจนแก้มก้นกระเพื่อม 2 ขารัดเอวผมแน่น ด้ามควยสวนขึ้นลงกับรูเสียวของจอย ในท่ายืนอุ้มแตงโอวววววววววววววว .. อ๊าาาาาา อืออ ๆๆ ... อา ๆๆๆๆๆๆๆ ..... ซิ้ดดดดดด !!!!!!!!!!!!!ผมยกกระเด้าๆๆๆๆๆ ผมก้อเมื่อยมือน้องจอยก็คงเมื่อยเอว เหงื่อโทรมกาย จอยดูดปากผมแล้วเร่งสะโพกไวกว่าเดิมผมก้อเร่งตามจังหวะ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อูววววว โอ้ววววววอ๊าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา !!!! เมือกขาวๆ พุ่ง ปริ๊ดดด ข้างในรูหี ควยผมยังคาอยู่จนหยดสุดท้ายจอยหย่อนขาลบนพื้นทีละข้างระบมไปทั้งตัวคอซองตวัดไปอยู่ข้างหลัง เสื้อกระโปรงยับยู่ยีไม่ต่างจากชุดผมมีเพียงเสียงก๊อกน้ำกับเสียงหอบเท่านั้น ผมคว้ากางเกงยับ ๆ มาใส่ ช้าๆเรี่ยวแรงล้าไปหมด จอยหันมาทำสีหน้า ตกใจ" พี่ กางเกงในจอยหาย พี่ถอดไว้ไหน "กำ ผมรีบก้มลงดูลอดใต้พื้นห้องน้ำ ก็ไม่เห็นในห้องน้ำก็ไม่มี และเราก็ออกมาจากห้องน้ำ ผมเห็นเอแฟนผมยืนเหยียบกางเกงในจอยอยู่ !!! ข้างๆเป็นพวกเพื่อนๆชายผม เกือบทั้งห้อง พอจอยออกมาเห็น เอ จอย ก็ยิ้ม ๆแล้ววิ่งหนีไป เอขอเลิกกะผมแบบเด็ดขาด ผมนึกว่าจะโดนเพื่อนชาย ต่อว่าซ้ำเติมแต่พวกมันกลับบอกว่า โหวว เมิง เอาน้องจอยสุดยอดด เลยพวกกรูยืนฟังเสียงอยู่ตั้งนาน ผมกลายเป็นฮีโร่ ในกลุ่มมีแต่คนสนใจอยากเห็นผมเอาน้องจอยอีก จน ไอ้เม้ง เข้ามากระซิบผมว่าอยากล่อน้องจอยบ้าง แลกกับแฟนมันเอามั้ยผมคิดหนักเลย ไอเม้งมันหล่อมาก มันอยู่ ม. ปลายแต่มีแฟนเป็นดาวมหาลัย ชื่อ แพร อวบนิดๆขาว ผมยาวสัดำขลับ เสื้อนักศึกษาเล็กฟิตกระดุมเอาไม่อยู่มองลอดกระดุมก็เห็นบราแต่มีเสื้อหนาวคลุมแขนกระโปรงสั้นดำตัดกับขาอ่อนขาว มันเคยมาควงโชวในโรงเรียนบ่อยๆ จนสาวๆ หนุ่ม ๆ ในโรงเรียนอิจฉา ผมยังเคยแอบกลับไปช่วยตัวเอง ละเมอถึงแพรหลายครั้งเพราะแพรหน้าคล้ายดาราสาวคนนึงที่ผมคลั่ง แต่ มันบอกมันเอาแพรเบื่อแล้ว อยากเอาน้องจอยบ้างมองมานานแล้ว เด็กอะไรวะน่าเย็ด จริงๆ เออ ๆ แพรเมิงก็อน่าเย็ดผมจึงตกลงวางแผนกับไอเม้งในเมื่อผมกับเม้งต่างก็จ้องอยากมีประสบการณ์ สวิงกิ้งเล็กๆ เม้งนั้นเบื่อสาวมหาลัย อยากได้จอยมานานแล้ว ผมเองก็เพิ่งคบกะจอยเลยหวงนิดๆแต่ก็อยากอึ๊บแพรสาวมหาลัย พอดีกับที่โรงเรียนมีงานตอนกลางคืน( งานลอยกระทงน่ะแหล่ะครับ ) แผนหมาๆจึงเกิดขึ้นวันงาน ประมาณ 6 โมงกว่า ๆ พวกผมช่วยงานอาจารย์เสร็จผมกับเพื่อนๆก็มานั่งรอมองสาวๆ ทั้งหน้าใหม่หน้าเดิม (ช่วงนี้แหล่ะสวรรค์เล็กๆของเรา) สาวหน้าเดิมๆที่ปกติเห็นในชุด นร . ก็อยากจะเห็นเวลาใส่ชุดออกงานว่าจะฉายแววเซกซี่แค่ไหน เราจับกลุ่มเล็งสาวได้สักพัก รถพ่อจอยก็มาจอดหน้า รร. จอยลงมาจากรถในชุดแซกสีดำสั้น เห็นน่องขาวเนียนและใส่ส้นสูง ตรงหัวไหล่มีสายบราสีเหลืองสลับกับสายสีดำของชุด หน้าอกหน้าใจเด่นตุงออกมาหน้าจับชยี้จริงๆเลย ที่ข้อมือมีเส้นเป็นสีๆหลายเส้นตามประสาเด็กสาว ใส่แบบนี้ไม่เหมือนเด็ก ม .ต้นสักนิด คนเคยล่อกันเห็นแบบนี้ผมเก็ป้ากางเกงตุงทันที เพื่อนในกลุ่มผมถึงกับพูดเบาๆว่าน้องจอย โครตน่าฟันเลยอ่ะ ไอเม้งรีบมองออกนอกหน้า และสกิดผมอย่าลืมแผนนะเว้ย จอยเห็นผมก็เรียกผมไปหา ไม่กล้าเดินมาเพราะผู้ชายเยอะ สงสัยอายด้วยเพราะพวกนี้แอบดูตอนมีไรกับผมในห้องน้ำ แถมยังจับไม่ได้อีกว่าตอนนั้นใครเอากางเกงในจอยไป ผมเดินไปใกล้จอยกลิ่นน้ำหอมลอยมาเตะจมูกทำให้เป้ากางเกงเริ่มตุงขึ้นอีก" ตกลงเลิกกะพี่เอแน่นอนแล้วนะ หวังว่าจอยคงไม่เสี่ยงให้พี่ฟรีนะ " จอยถามแกมค้อน" อืม ... เลิกแล้ว นั่นไงเอรำอยู่บนเวที พี่ยังไม่ไปดูเลย "จอยยิ้มและเดินมาควงผมใกล้ๆ ระหว่างเดินดูของขายตามงาน คนก็เริ่มจะเยอะเดินเบียดๆกันจอยแกล้งเอามือมาโดนเป้ากางเกงผมผมก็แอบจับก้นจอยบาง

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21