ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังเอ็กเด็ก8ขวบ สาวไต้หวันหอยโครตบิ๊ก แคมอวบงาม น่าเอาสุด ๆ sexxxญี่ปุ่น[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 203 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
มานี่เลย โหลดบิต หนังเอ็กเด็ก8ขวบ ผมอาศัยอยู่กับพ่อแม่สามคนผมอายุ 16 แม่อายุ 40 ส่วนพ่อ 43 แม่เป็นผู้หญิงรูปร่างดีสมวัยคืออวบขาว สูงประมาณ 165 ซม พ่ดูดีอาชีพขับรถบรรทุกรับจ้างทั่วไปคล้าย ร ส พ ประมาณนั้นแต่เป็นของเอกชนส่วนแม่ขายข้าวแกงพ่อทำงานหนักบางครั้งสองสามวันกลับที พ่อไปทุกจังหวัดแล้วแต่งานบางครั้งใต้สุดหรือเหนือสุด ทุกครั้งกลับบ้านพ่อจะพาเพื่อเต้านมาด้วย มีสังสรรค์กับพอสมควรเพราะพ่อต้องเปลี่ยนกันขับถ้าไปส่งของไกลๆ ในจำนวนนั้เต้านมีน้าสอน แกอายุประมาณ สามสิบเศษพ่อรักและไว้ใจมาก แกมาพักและค้างบ้านผมบ่อย เมื่อสองปีที่ผ่าเต้านมาแม่จับได้ว่าพ่ดูดีเมียอีกคนที่ภาคเหนือ แม่เสียใจมากแม่ต้องกินยานอนหลับทุกคืนจึงหลับได้ คงคิดมากเรื่องพ่อ แต่พ่อก็ไม่เคยบกพร่อง ซ้ำยังทำงานหนักกว่าเดิม ถ้ามีสินค้าขึ้นเหนือพ่อจะกลับช้ากว่าปกติ เมื่อสองเดือนที่ผ่าเต้านมาผมยังจำเหตุการณ์นั้นได้ ประมาณสี่ทุ่มกว่าน้าสอนขับรถมาจอดที่บ้าน บอกผมกับแม่ว่าพ่อลงใต้ ส่วนน้าสอนจะไปแถวเมืองชลพรุ่งนี้เช้า พ่อฝากเงิเต้านมากับน้าสอนให้แม่ แม่เลยบอกให้น้าสอนค้างที่บ้านก่อนพรุ่งนี้ค่อยออกแต่เช้า คืนนั้นน้าสอนนอนที่ห้องข้างนอกหน้าทีวี บ้านผมเป็นบ้านไม้ชั้นเดียว ประมาณตีหนึ่งผมไดยินเสียงขลุกขลักข้างนอกผมเลยออกมาดู ปรากฎว่าไม่เห็นน้าสอน แต่เห็นประตูห้องแม่เหมือนปิดไม่สนิท ผมเลยคลานไปแอบดู และสิ่งที่ผมเห็นคือ เงาของคนอยู่ข้างนอกมุ้งแม่เป็นใครไม่ได้น้าสอนนั่นเอง แสงไฟข้างนอกทำให้เห็นร่างของแม่ผมนอนหงายขาข้างหนึ่งเหยียดตรงส่วนอีกข้างงอเป็เต้านมุมป้านทำให้ผ้าถุงถลกขึ้นเกือบเห็นของสงวนขาแม่ขาวอวบมากเพราะผมอยู่ห่างแม่ไม่ไกล ใจผมเต้นเร็วมาก พรางคิดว่าน้าสอนจะทำอะไรแม่ สักพักแกก็เปิดมุ้งคลานเข้าไปใกล้ๆหมอบอยู่ปลายเท้าของแม่ แล้วค่อยนั่งคลุกเข่า แกเอามือค่อยๆเปิดผ้าถุงแม่ขึนแค่นิดเดียวมันก็พ้นโคกสวาทของแม่ ที่ปกคลุมด้วยเส้นขนเพชรน้าสอนค่อยก้มลงดมตรงหีของแม่เอามืออีกข้างล้วงเข้ากุงเกงแล้วงัดหำออกมาทำเหมือนชักว่าว แล้วกมลงดมอีกครั้งสักพักจึงจับขาแม่ค่อยๆถ่างออกผมเห็นแกแทรกตัวเข้าหาแม่จ่อหำตรงหีแม่น้าสอนเอามือถุยน้ำลายทาตรงหำแกจนเปียกจึงค่อยๆกดเข้า แกขยับช้าๆ สามสี่ครั้งจเต้านมิดแกไม่ให้น้ำหนักตัวทับตัวแม่ คงกลัวแม่ตื่น ผมเห็นแกซอยช้าเข้าออก แล้วกดหำลงจเต้านมิดตูดเกรง ประมาณเกือบสองนาที่จึงถอดออก แกคงเสร็จแล้ว ผมรีบคลานกลับเข้าห้อง นอนชักว่าวจนเสร็จจินตนาการว่าได้เอากับแม่ ผมทำงานบริษัทเป็นคนติดตั้งและลงโปรแกรมคดูดพิวเตอร์ เมื่อปลายปีที่แล้วบริษัทได้ขายคดูดพิวเตอร์ล๊อตโครตบิ๊กให้กับวิทยาลัยเอกชนแห่ง หนึ่งในจังหวัดติดกับทางตะวันตกของกรุงเทพ ผมก็เลยต้องรับหน้าที่ไปติดตั้งเครื่องและลงโปรแกรมให้กับวิทยาลัยแห่งนั้น ต้องไปติดตั้งอยู่หลายครั้งเพราะเครื่องคดูดมีปัญหาอยู่หลายเครื่อง ก็เลยรู้จักเจ้าหน้าที่สาวคนหนึ่ง ผมยาว ผิวสีแทน ตาหวาน และยิ้มเก่ง ตอนไปครั้งแรก ๆ ก็ไม่ได้คิดอะไร เพราะต่างคนก็ทำหน้าที่ อยู่มาเย็นหนึ่งพอผมใกล้เลิกงานแล้ว เธอก็ออกปากผมให้ไปเลี้ยงเธอตอบแทนบ้าง เพราะเธดูดักจะหาน้ำหรือกาแฟให้ผมเป็นประจำ ผมก็เลยรับปากทันที ไปทานอาหารเย็นสองต่อสองกันที่ภัตตาคารแถบริมน้ำเจ้าพระยา เมื่อได้คุยกันก็รู้จักเธดูดากขึ้น เธอเป็นคนร่าเริง และรักสนุก หลังจากกินข้าวอิ่มแล้วก็เลยกลับไปส่งเธอที่อพาร์ทเมนต์ใกล้ ๆ วิทยาลัยที่เธอทำงานอยู่ ก่อนจากกันเธอส่งยิ้มหวานให้ เล่นเอาผมใจไม่ดีนัก วันรุ่งขึ้นผมก็ไปติดตั้งโปรแกรมต่อ คราวนี้ตกเย็นผมก็เลยรับอาสาไปส่งเธอที่อพาร์ทเมนต์อีก โดยที่เธอก็เห็นดีด้วย พอไปถึงอพาร์ทเมนต์ที่อยู่ชั้น 4 หลังจากดื่มน้ำและทานของว่างนิด ๆ หน่อย ๆ แล้ว ก็นั่งคุยกันถึงเรื่องคดูดพิวเตอร์ ยังไม่ทันไร เธอก็มานั่งที่โซฟาข้าง ๆ ผมและพยายามส่งยิ้มให้ตลอดเวลา เล่นเอาผมสั่นเพราะไม่รู้เธอจะเอายังไงแน่ ผมก็เลยจับแขนเธอ ส่วเต้านมือเธอก็ไขว่คว้าลูบเป้ากุงเกงผมอย่างเบา ๆ พร้ดูดทั้งส่งท่าทียียวน ไม่รอช้าผมรีบแกะกระดุมเสื้อเธอออกทันที เธอใส่ยกทรงบาง ๆ ก้อนเนื้อ 2 เต้านมทะลักออกมาจากยกทรง ผมไม่รอช้ารีบแกะยกทรงออกโยนไปข้าง ๆ โซฟา หัวเต้านมสีชมพูตั้งโผล่ขึ้เต้านมา เต้านมเธองามมาก ผมรีบประคองเธอไปขึ้นเตียง คราวนี้กระโปรงเธอก็ถลกไปถึงครึ่งเอว เห็นโคกโผล่นูนออกมาจากกุงเกงในลายลูกไม้สีขาวตัวน้อย ผมถอดกุงเกงในของเธอออกและตามด้วยกุงเกงในของผมในวินาทีนั้นเอง หำผมตั้งสู้ เพราะเห็นโคกหีเธอลอยเด่นอยู่ มีขนเพชรขึ้นเป็นหย่ดูด ๆ โคกนูนและเริ่มมีน้ำ ผมไม่รีรอรีบใช้ลิ้นดูดหัวเต้านมเธอ ส่วนนิ้วก็ชอนไชเม็ดแตดเธอ เธอเริ่มร้องครวญครางเบา ๆ เมื่อรู้ว่าเธดูดีน้ำเงี่ยนเต็มที่ ผมก็เลยเอาหำใส่หีเธอ ไอ้หนูผมทำงานอย่างได้ผลตามความประสงค์ เพราะเธอร้องครวญครางตลอดและกอดผมเสียแน่น เธอเด้งเก่งมากและขมิบหีเล่นกับหำผมตลอด ไม่ว่าผมจะกดหำลงลึกแค่ไหน พอผมเด้งขึ้เต้านมา เธอก็จะเด้งหีรับตลอดทุกครั้ง เสียงซี๊ดซ๊าดจากปากของเธอตลอดเวลา เล่นเอามีอารมณ์เต็มที่ เราเย็ดกันท่านอนราบแบบนั้นอยู่ประมาณครึ่งชั่วโมง คราวนี้เธอขอเปลี่ยนท่ามาขึ้นขี่ผมบ้าง เล่นเอาผมแทบขาดใจเพราะคราวนี้เธอซอยถี่ยิบแบบไม่ให้ผมตั้งตัว ไม่เฉพาะซอยอย่างเดียวเธอยังส่ายหีอีกด้วย ส่ายไป ส่ายมาตลอดเวลา ส่วนผมก็พยายามเด้งหำรับหีเธอตลอด ทุกครั้งที่เธอซอยลงมาผมก็เด้งหำรับทุกครั้ง เล่นเอาเธอร้องครวญคราง พอเย็ดท่านั้นกันได้พักหนึ่งก็เปลี่ยนใหม่ คราวนี้ผมขอเป็นท่าขอบเตียง ซึ่งเธอก็เล่นด้วยดี คราวนี้หำผมแทงเข้าไปลึกสุด ๆ จนเธอสะท้าน แม้จะไม่สามารถเด้งได้เหมือนท่าราบ แต่เธอก็พยายามเด้งสู้ทุกครั้ง ส่วเต้านมือผมก็พยายามบี้หัวเต้านมเธอซึ่งตอนนี้ตั้งชันแสดงความรู้สึกอารมณ์ร่วม เต็มที่ ไม่นานเราก็น้ำแตกด้วยกันทั้งคู่ ผมพยายามประคองให้เธอน้ำแตกก่อนผมซึ่งก็สมหวัง คืนนั้นผมก็เลยนอนค้างและเย็ดกับเธอจนใกล้สว่างถึง 3 รอบ คราวนี้เธอสโม๊คหำให้ผมทุกครั้งก่อนเย็ด พอวันรุ่งขึ้นผมก็ไปเย็ดกับเธอที่อพาร์ทเมนต์อีก ส่วนผู้จัดการก็โทรไปถามผมถึงเรื่องความคืบหน้าในการติดตั้งโปรแกรม ผมก็บ่ายเบี่ยงว่ายังไม่เรียบร้อย เครื่องคดูดมีปัญหาเยอะต้องลงใหม่ ที่จริงแล้วผมดึงเรื่องต่างหาก เพราะอยากจะเย็ดกับเธอทุกวัน แม้จะหมดโครงการแล้ว แต่ผมก็แวะเวียนไปเย็ดกับเธอที่อพาร์ทเมนต์อยู่เสมอ บางครั้งก็ไปเที่ยวต่างจังหวัดด้วยกัน ผมโชคดีได้ทำงานต่อเพราะวิทยาลัยของเธอกำลังมีแผนที่จะซื้อเครื่องคดูดชุด ใหม่อีกชุดหนึ่ง ผมคงต้องไปทำหน้าที่ติดตั้งเครื่องและลงโปรแกรมให้เหมือนเดิม มาระยะหลังนี้เธดูดักจะเป็นฝ่ายขี่ผมตลอด เพราะเธอชอบเย็ดท่านี้มาก เธอบอกว่าหำมันกระแทกเม็ดแตดดี ทำให้เสียวและน้ำแตก ซึ่งผมก็มักจะตามใจเธอ เพราะอยากให้เธอน้ำแตกก่อนผม และทุกครั้งก็มักจะเป็นแบบนั้น          sexxxญี่ปุ่น มาดูนี่ดิ
ประสบการณ์เสียว

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21