ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: รูปหีเมียน้อย รุปคลิปหลุดเมียน้อย[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 111 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ลิงค์นี้เลยว่ะ ดูหนังออนไลน์ รูปหีเมียน้อย หวัดดีครับ เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นกับผม ที่ส่งมาเป็นครั้งที่ 2 แล้วนะครับ เรื่องก็มีอยู่ว่าเมื่อก่อนตอนนั้นผม เรียนอยู่ประมาณม.3 ผมมีความต้องการทางเพศค่อนข้างสูงครับ ตอนนั้นผมอยู่บ้านของลุงผมที่กรุงเทพฯ ครับ บ้านลุงผม ก็มีคนรับใช้ครับ เธอชื่อลัย หน้าตาเธอก็ไม่ค่อยน่ารักนะครับ หุ่นก็ออกอวบๆ แต่ก็ยังดีที่ไม่ถึงกับอ้วนนะครับ ส่วนโตผมจะ ช่วยพี่เค้าทำงานบ้านน่ะครับ เพราะเรามาอาศัยเค้าอยู่ เลยต้องช่วยงานบ้านบ้างน่ะครับ แต่งานจริงๆ ของพี่ลัยก็คือต้อง เลี้ยงลูกของลุงครับ เราก็ค่อนข้างสนิทกัปทุมถันนมากเลยครับ แต่ผมมักจะแอบมองพี่ลัยเวลาก้มตัวถูบ้านบ้างในบางครั้ง ดูแล้วมัน ได้อารมณ์ดีครับ หน้าอกของพี่ลัยก็โตพอสมควร ยิ่งบั้นท้ายนี่ยิ่งชวนฝันเลย ผมนึกถึงภาพพี่เค้าถูบ้านประกอบกับผม สอดใส่จากข้างหลัง แล้วช่วยตัวเองไปด้วย เสียวดีพิลึกเลยครับ แล้วอยู่มาวันหนึ่ง ผมก็วางแผนที่จะลักหลับพี่ลัยครับ เพราะเราเคยนอนด้วยกัน แต่หลายคนนะเลยไม่ได้ทำอะไร แต่ก็พอรู้ว่าเมื่อพี่เค้าหลับแล้วหลับลึกครับ เรียกให้ตื่นยากมากเลย และแล้วคืนนั้นก็มาถึง ผมก็ค่อยๆ ย่องไปที่หน้าห้องของ พี่เค้า ผมก็ลองบิดลูกบิดประตูดู (จริงๆ ลองมาหลายคืนแล้ว) พี่เค้าปกติจะล็อคประตู แต่วันนี้โชคดีพี่เค้าคงหลับก่อนที่ จะได้ล็อค ก็หวานผมหละ ผมก็ค่อยๆ ย่องเข้าไป พี่เค้าใส่ผ้าถุงนอนครับ ตอนที่ผมเข้าไปนั้นผ้าถุงมันถลกขึ้ปทุมถันนมาถึงบริเวณ ขาอ่อนแล้วล่ะ โชคนี่เข้าข้างผมจริงๆ ผมก็เข้าไปค่อยๆ ถลกผ้าถุงขึ้นไปจนเห็นชั้นใน พี่เค้าใส่ชั้นในบางมาก เห็นอะไร ต่ใช้ปากิอะไรชัดมากเลย ผมจึงค่อยๆ ถอดช่วงล่างในของพี่เค้าออกทีละนิดๆๆ เหนื่อยมากเลยครับ แล้วก็ตื่นเต้ปทุมถันนมากด้วย กลัวพี่เค้าจะตื่น จนในที่สุดก็หลุดออกจากตัวพี่เค้าเรียบร้อย ผมก็ค่อยๆ จับพี่เค้ากางขาออกจนเห็นร่องถนัดๆ แล้วผมค่อยๆ ก้มลงไปเลียตรงร่องของพี่ พอเริ่มเลียได้สักพัก พี่เค้าก็เหมือนจะรู้ตัว เค้าครางอื้อเบาๆ แต่เค้ายังไม่ลืมตา ผมก็ได้ใจควัก ไอ้หนูของผมออกมาแล้วก็ช่วยตัวเองครับ ตอนนั้นผมไม่กล้าใส่เข้าไปเพราะกลัวพี่เค้าตื่นครับ แต่มือผมก็สาละวนอยู่บนตัว ของพี่เค้า ทั้งจับปทุมถันนม ถูร่องไปมา และอีกมือก็สาวของตัวเองไปด้วย ก็เกือบจะเสร็จแล้วล่ะครับ พี่เค้าก็ลืมตาขึ้ปทุมถันนมาแล้วถามว่า เคนทำอะไรอ่ะ ผมก็ตกใจ ผมกำลังจะลุกพี่เค้าก็จับแขนผมไว้ และบอกว่าเมื่อกี๊ที่เคนเลียของพี่นั้นเสียวมากเลย อยากจะทำ อะไรพี่ก็ทำเถอะ ผมก็ถามพี่ว่าช่วยใช้ปากของผมหน่อยได้รึเปล่า พี่เค้าก็ไม่พูดพล่ามทำเพลงอะไรเลย จับเจ้าหนูของผมเข้าปาก แล้วใช้ปากๆ เลียๆ ผมเสียวมากเลย จนทนไม่ไหวต้องปล่อยน้ำรักเข้าไปเต็มปากของพี่เค้าเลย ผมก็บอกพี่ลัยว่ารอแป๊ปหนึ่งนะ ผมก็เข้าไปจูบปากพี่ลัย ซึ่งยังเลอะน้ำกามของผมอยู่ ก็รู้สึกแปลกๆ แต่ก็ดีนะ มือหนึ่งจับปทุมถันนมแล้วขยำ และอีกมือก็ลงไปถูแถวๆ ร่องเสียว จนสักพักของผมก็เด่ขึ้ปทุมถันนมาอีก ผมก็บอกให้พี่เค้าคุกเข่าโก้งโค้งมาทางผม เพราะผมชอบเข้าข้างหลังมากเลย ผมก็ เริ่มสอดใส่เจ้าหนูของผมลงในร่องสวาทของพี่ลัย พรวดเดียวมิดด้ามเลยครับ เพราะของพี่ลัยเค้าแฉะมากแล้ว แล้วก็เริ่ม ซอยอย่างรุนแรงด้วยความสะใจที่ได้ฟันคนใช้ อิอิ ซอยไปสักพักร่องพี่เค้าตอดยิบๆ แสดงว่าพี่เค้าเสร็จแล้ว ผมก็ซอยต่อ จนใกล้จะเสร็จ ผมก็ชักออกมาปล่อยข้างนอกเลอะตรงก้นพี่เค้า แล้วผมก็ก้มลงไปกระซิบพี่เค้าขอเอาข้างหลังนะ พี่เค้าก็ไม่ ได้ว่าอะไร ผมก็กดต่อเลยเพราะผมมีอารมณ์มากเลย มันก็เข้ายากหน่อย แต่ก็ไม่เกินความพยายามครับ มิดด้ามจนได้ แล้วผมก็เริ่มซอยอีกครั้ง อีกมือก็จับปทุมถันนม อีกมือถูร่องเสียวเหมือนเดิม ผมซอยสุดแรงเกิดเลยครับ มันแน่ปทุมถันนมากเลย พี่เค้าก็คราง ไม่เป็นภาษาเลยล่ะ ซอยได้สักพักผมก็เสร็จ ปล่อยน้ำรักเข้าเต็มรูของพี่ลัยเลย แล้วเราก็นอนกอดกัน คืนนั้นก็ทำกันอีก 4 รอบ ตอนเช้าผมไปโรงเรียนไม่ไหวเลยครับ หลังจากนั้ปทุมถันนมาผมก็ไม่ต้องแอบย่องลักหลับแล้วครับ แค่เคาะประตูเท่านั้นเอง แต่ต่อ มาได้อีกสัก 2 เดือน พี่เค้าก็ลาออกไปเป็นสาวโรงงานครับ แล้วผมก็ไม่ได้เจอพี่เค้าอีกเลย เสียดายจังผมทำงานเป็นอาจารย์ของโรงเรียนแห่งหนึ่งที่จังหวัดทางภาคใต้ สอนเกี่ยวกับคใช้ปากพิวเตอร์ เมื่อต้นปี 48 ที่ผ่าปทุมถันนมา วันเสาร์ต้องเข้าเวรที่โรงเรียน และบังเอิญเวรของผมตรงกับอาจารย์ในแผนกเดียวกันเป็นผู้หญิง เป็นรุ่นน้องของผมประมาณ 5 ปี ชื่ออิม (มีแฟนแล้วแต่ยังไม่แต่งาน ส่วนผมมีครอบครัวแล้ว) หน้าตาก็ทั่วๆไป แต่แต่งตัวเซ็กส์มาก กระโปรงฟิตทุกวัน บางวันก็สั้น หน้าอกดูจากภายนอกพอประมาณ ผมแอบมองอยู่บ่อยๆ น้องเค้าก็รู้ วันนั้นตอนเข้าเวรผมขี้นไปบนห้องพักครูแล้วเล่นอินเทอร์เน็ต ก็ดูเว็บทั่วไป ส่วนน้องเค้าก้อดูเว็บของตามประสาสาวๆทั่วไป เครื่องคใช้ปากของจะหันหลังชนกัน แต่เครื่องผมของหันหลังเข้าหาประตู ช่วงพักเที่ยงน้องเค้าออกไปกินข้าว ส่วนผมนั่งเล่นเน็ตอยู่ต่อ พอน้องเค้าไม่อยู่ผมก็เลยเข้าเว็บเล่าประสบการณ์เซ็กส์สลับกับเว็บโป๊ ผมดูจนเพลินไม่รู้ว่าน้องเค้ามาตอนไหน เค้ายืปทุมถันนมองที่หน้าประตู พอเห็นเค้า ๆ ถามว่า "มีเมียแล้วยังดูของแบบนี่อีกเหรอ" ผมหน้าเสียไม่รู้จะตอบยังไงเลยแก้เขินไปว่า "ดูเพื่อเพิ่มลีลาและประสบการณ์" จากนั้นเราก็คุยกันสองแง่สามง่ามตลอด ผมเห็นว่าน้องเค้าเริ่มมีอารมณ์ ส่วนผมนั้นโด่ตั้งนาน ก็เลยรวบรวมความกล้าแล้วถามว่า "แล้วอิมเคยมีอะไรกับแฟนหรือยัง" น้องเค้าเขินแล้วตอบว่า "เคยแล้ว" ผมถามต่อ "บ่อยไหม" น้องเค้าตอบว่า "ตอนแฟนกลับมา เพราะแฟนทำงานที่กรุงเทพ" แล้วเป็นไงบ้าง น้องเค้าตอบว่า "ก้อรู้สึกดี เพราะรักเค้า" ผมก็ถามต่อ "เอาครั้งละกี่ยก" น้องเค้าไม่ตอบและบอกว่าขอเข้าห้องน้ำก่อน เห็นน้องเค้าตื่นเต้นจนหน้า ก้อเลยคิดว่ายังไงวันนี้ต้องเอาน้องเค้าให้ได้ เพราะตั้งใจมานาน ไม่มีโอกาสไหนเหมาะเท่านี้แล้ว ก้อเลยไปยืนรอที่ประตูห้องน้ำ พอน้องเค้าออกมาตกใจ เค้าถาม "พี่มาทำอะไร" ก็เลยตอบว่า "อยากคุยกับอิม" ก็พลักดันเค้าเข้าห้องน้ำแล้วล็อกประตู ดูหน้าน้องเค้าตื่นเต้ปทุมถันนมาก "พี่จะทำอะไรอิม" "อิมพี่ขอครั้งหนึ่งได้ไหม " ขอเค้าดื้อๆเลย "พี่ชอบอิมนะ" แล้วเค้าไปกอดแล้วไซ้ซอกคอและและหู ตามประสบการณ์และความชำนาญ แต่ยใช้ปากรับครับ ตื่นเต้ปทุมถันนมาก เพราะไม่เอากันในห้องน้ำมาก่อนเลย และยิ่งเป็นกับน้องอิม ผมไซ้เรื่อยๆ มือก้อคลำไปตามปทุมถันนมของเค้าเรื่อย พอได้สัมผัสแล้ว ยใช้ปากรับเลยครับว่าโตกว่าที่คิดมาก(โตกว่าของเมียผมอีก) น้องเค้าพร่ำว่า "พี่อย่า..อิมกลัว.." "พี่..อย่า..." ผมไซ้เรื่อยๆ แล้วจัดการเก็บเสื้อผ้าน้องอิม แล้วจัดการกับเสื้อผ้าของผม ทีนี้เสาของผมจ่อที่ปิ๊น้องเค้า ปิ๊น้องเค้าน้ำเยิ้มเลย ผมลากนิ้วเข้าไปในปิ๊น้องอิม น้องเค้าบอกว่า "พี่..พอก่อน...อิมไม่ไหวแล้ว..อูยยย" ผมเลยยกน้องอิมให้ให้นั่งบนเคาน์เตอร์ที่ใช้ลล้างหน้าแล้วจัดการลงลิ้นที่ปิ๊น้องอิม น้องเค้าพูดว่า "พี่ทำอะไร...อิมเพิ่งเยี่ยวเสร็จนะ.." ผมไม่สนใจเลียโตเลย ส่วปทุมถันนมือก็สนุกกับปทุมถันนมอันอวบอิ่มของน้องอิม น้องอิมกำลังจะเสร็จแล้วพูดว่า "พี่จ่า...ไม่ไหวแล้ว..จะออกแล้ว" ผมเลยบอกว่า "อิมปล่อยเต็มที่เลยที่รัก ...พี่อยากกินน้ำของอิม" น้องเค้าเกร็งตัวแล้วแล้วปล่อยน้ำออกมา ผมจัดการเลียเกลี้ยงเลย แต่ยใช้ปากรับว่าชาดไม่ของเหมือนของเมีย (ของเมียรสชาดดีกว่า) เลยถามว่าเป็นไงบ้าง น้องเค้าตอบว่า "สุดยอดเลยพี่" ผมถามต่อ "ต่ออีกได้ไหม พี่ยังไม่เสร็จเลย" น้องเค้าโอเค ผมขอให้น้องเค้าช่วยใช้ปากให้หน่อยน้องเค้าบอก ยังไม่เคยทำให้แฟนเค้าเลย แต่เต็มใจทำให้ผม ผมเลยนั่งบนชักโครก แล้วอิมจับเสาของผมรูดขึ้นลงแล้วใช้ลิ้นเลียและใช้ปาก ยใช้ปากรับว่าน้องเค้าใช้ปากใช้ได้ ผมเสียวมากตื่นเต้นด้วยจะออกแล้วก็เลยบอกน้องเค้าว่าพอแล้ว และน้องเค้าหันหลังแล้วนั่งบนตักผม ผมถามว่าเคยเล่นท่านี้ไหม น้องเค้าตอบว่า "ไม่เคย" ผมบอกดีเลยงั้ปทุมถันนมาลองกันเถอะผมก็ยังไม่เคย ก้อเลยเอาเสาเสียบที่ปิ๊น้องอิม เข้าได้ไม่ยากครับเพราะปิ๊น้องอิมมีน้ำเต็มที่เพราะเสร็จมาแล้วรอบหนึ่ง ผมบอกน้องอิมให้โยกเต็มที่ ส่วปทุมถันนมือผมก็เกาะที่หน้าอกน้องเค้าเต็มที่ เราโยกกันในท่านั้นท่าเดี่ยวประมาณ 15 นาที ไม่อยากเปลี่ยนเลย เพราะน้องเค้าบอกว่า "พี่สุดยอดเลย ท่านี้ ..." "พี่....อิมจะเสร็จ...แล้ว ..อูยยย" ผมจะเสร็จเหมือนกัน ที่จริงผมจะหลั่งข้างนอก แต่ไม่ทัน น้องเค้าไม่ทันคิดเรื่องนี้เพราะกำลังเสียวเต็มที่ แล้วผมเสร็จตามน้องเค้า ผมปล่อยน้ำเข้าไปเต็มที่เลย แล้วน้องเค้าหัปทุมถันนมาจูบปากโดยที่เสายังคารูปิ๊แล้วพูดว่า "อิมมีความสุขอย่างที่ไม่เคยมีมาก่อนเลย พี่เก่งจัง เก่งกว่าแฟนหนูอีก" ผมก้อบอกเค้าว่าเมื่อปล่อยน้ำเค้าไปปิ๊ น้องเค้าบอกว่าไม่เป็นไรหรอก น้องเค้าบอกเค้ากินยาคุมอยู่ ผมเลยเลยจูบเธออีกครั้งแล้วน้องเค้า "พี่มาต่อกันเถอะ" ผมก็ไม่ขัดใจเธอวันนั้นเราล่อในห้องกัน 3 ยกจนเปลี้ยเลย ยใช้ปากรับเลยครับว่าเอากับเมียยังไม่มันเท่านี้มาก่อนเลย หลังจากวันวันนั้นผมกับน้องอิมก็จะหาโอกาสล่อกันเรื่อยมา เค้ายใช้ปากรับว่าเค้าชอบผม แต่ติดที่ผมมีเมียแล้วและเค้าก้ใช้ปากีแฟนแล้ว....จบ        รุปคลิปหลุดเมียน้อย ดูต่อ การ์ตูนโป๊,

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21