ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: หนังเอ็กดูฟรี  (อ่าน 496 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
หนังเอ็กดูฟรี
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 07:43:59 PM »
หนังเอ็กดูฟรี คลิบ เด็กมัธยม..นมมหาลัยยังอาย หนังเอ็กดูฟรี หนังเอ็กดูฟรี เรื่องนี้จริงๆเป็นเรื่องที่น่าอายแต่ว่าดิฉันก็รู้สึกอดรนทนไม่ได้อยากจะเปิดเผยให้ใครซักคนได้รับรู้ เพียงแต่ว่าหากดิฉันเล่าออกมาจากปากให้ใครฟังมันอาจจะทำให้ดิฉันเดือดร้อนได้   ดิฉันจึงเลือกที่จะ เขียนเล่ามาทางเว๊บนี้ดีกว่า ดิฉันเป็นตำรวจหญิงในสน.แห่งหนึ่ง หน้าตาของดิฉันก็จัดได้ว่าเป็นที่ต้องตาของนายตำรวจทุกนายเลยทีเดียว เพราะในสน.นี้ก็ไม่ค่อยจะมีผู้หญิงให้ดูอยู่แล้ว พอมีดิฉันเข้ามาเลยทำให้โลกของตำรวจหนุ่มๆสดใสขึ้นเยอะ เหตุเกิดตอนที่ดิฉันออกปฏิบัติหน้าที่จับพวกเล่นการพนันในท้องที่ แน่นอนว่าพวกที่เล่นต้องวิ่งหนีกันจ้าละหวั่น ดิฉันวิ่งไล่ตามไปถึงซอยแคบๆแห่งหนึ่ง พวกที่ดิฉันวิ่งไล่ตามมาหลบเข้าไปอยู่ในบ้านแถวๆนั้น ดิฉันจึงบุกเข้าไปหวังจะรวบตัวไว้ให้หมด พอเข้าไปก็ต้องหนักใจเล็กน้อยที่พวกที่ดิฉันจะจับมีกันถึงสี่คนแต่ดิฉันวิ่งไล่ตามมาคนเดียว แล้วแต่ละคนก็รูปร่างกำยำกันทั้งนั้นถ้าต่อสู้ขัดขืนดิฉันคงสู้ไม่ได้ ซึ่งก็เป็นจริงอย่างที่ดิฉันคิด พวกมันสี่คนรุมจับตัวฉันลากเข้าห้องนอนทันที เครื่องแบบของดิฉันโดนถอดออกจนหมดเหลือแต่ชุดชั้นในเท่านั้น พวกมันจับแขนขาของดิฉันมัดกับขาเตียงทั้งสี่ข้างทำให้ตอนนี้ดิฉันนอนแผ่หราอยู่บนที่นอนไร้ทางต่อสู้ขัดขืน พวกมันหนึ่งในนั้นกระชากชุดชั้นในดิฉันออกจนขาดวิ่น หน้าอกอวบขาวของดิฉันก็โผล่ออกมาท้าสายตาของพวกมันทันที มันรุมร่างของดิฉันราวกับแร้งรุมแทะซากศพ หน้าอกของดิฉันโดนพวกมันดูดเลียจนรู้สึกเจ็บแสบไปหมดแต่ก็แทรกด้วยความเสียว น้ำหงี่ของดิฉันก็ไหลทะลักออกมาโดยไม่รู้ตัว แล้วซักพักก็มีท่อนแข็งๆใหญ่ๆกระแทกเข้ามาที่หว่างขาของดิฉันโดยไม่ทันตั้งตัว พวกมันคนหนึ่งกำลังจะทะลวงความสาวของดิฉันแล้ว มันเจ็บมากจนบรรยายไม่ถูก กว่ามันจะเข้ามาจนหมดดิฉันร้องแล้วร้องอีกจนไม่มีแรงจะขัดขืนอีกต่อไป ดิฉันปล่อยให้มันทั้งสี่หมุนเวียนขึ้นลงบนร่างของดิฉันไปเรื่อยๆ หอยของดิฉันมันแสบจนชาด้านไร้ความรู้สึก เลือดสดๆไหลออกมาจนที่นอนเปื้อนเป็นสีแดงเต็มไปหมด ดิฉันโดนพวกมันข่มขืนจนสลบไป ตื่นขึ้นมาอีกทีพวกมันก็หลับกันหมดแล้ว ดิฉันพยายามจะดิ้นหนีก็ทำไม่ได้เพราะถูกมัดอยู่ ไม่นานพวกมันก็ตื่นขึ้นมาอีกครั้ง คราวนี้มันเข้ามาพร้อมๆกันทั้งสี่คน มันแก้มัดดิฉันแล้วก็พลิกให้นอนคว่ำทับพวกมันคนนึงเอาไว้ มันสอดท่อนเอ็นเข้ามาในหอยของดิฉัน ที่ตูดก็โดนเสียบเข้ามาจนเจ็บไปหมด มือของดิฉันก็ต้องช่วยรูดให้พวกมันที่เหลืออีกสองคนไปด้วย คราวนี้ความเสียวเริ่มบังเกิดกับดิฉันบ้างแล้ว พวกมันเปลี่ยนกันเข้ามากระเด้าดิฉันจนจำไม่ได้ว่าน้ำแตกไปกี่ครั้ง แต่ที่แน่ๆก็คือน้ำของพวกมันรวมกันไม่ต่ำกว่า 20 ครั้งหลั่งเข้ามาในช่องหอยของดิฉันจนล้นออกมาเลยทีเดียว เหตุการณ์ครั้งนั้นทำให้ดิฉันต้องลาออกจากราชการเพราะตั้งท้อง ส่วนพวกมันก็โดนจับคุกทั้งหมดอย่างเงียบๆ มีเพียงตำรวจที่สน.นั้นเท่านั้นที่รู้ว่าพวกมันมีข้อหากระทำชำเราอีกกระทงนอกจากเล่นการพนัน ดิฉันต้องนั่งเลี้ยงลูกที่ไม่ได้ตั้งใจให้เกิดมาจนทุกวันนี้เรื่องเสียวเด็กหนัง พิเศษ ออนไลน์ดูหนังออนไลน์ yuria satomi & lemon tachibana - beauty face and bodyดูการเย็ดหีท่าแปลกๆx online ไม่ต้องโหลดคุณหมอล้อหีนางพยาบาลสุดสวยเซ็กส์ประสพการณ์ใหม่ละเป็นครั้งแรกในชีวิตของผม ได้เยดหีฝรั้ง คือว่าผมได้ไปเที่ยวที่แถวๆสมุทรปราการมันเป็นตอนเย็นๆใกล้ๆจะมืดแล้ว แถวนั้เป็นสะพานให้เดินข้ามเล็กๆละก็เต็มไปด้วยป่าไม้ ทุ่งหญ้าผมเห็นผู้หญิงฝรั่งเดินมา ผมจ้องอยู่นานมาก เธอไม่ได้ใส่ เสื้อใน นมเธอใหญ่พอดู ละก็ไม่ได้ใส่กางเกงในด้วยเธอใส่เสื้อสายเดี่ยว กับกางเกงขายาวที่เป็นผ้าผ้ามันมัน ผมเห็นแค่นั้นควยผมก็ก็ลุกขึ้นมาผมก็เลยคิดอยากลองดูกะฝรั่งบาง แต่ก็ไม่รู้จะทำอย่างไง ผมก็เลยฉุดเลย ตรงทางนั้นจะมีทางแคบๆอยู่ซึ้งถ้าไม่มีใครเดินเข้าไป ก็จะไม่เห็นว่าข้างในมีทางเดินทะลุผ่านไปอีกทางได้เพราะมันมีแต่หญ้าหนาคลุมอยู่ เธอก็ได้เดินผ่านเข้าไป ผมเห็นเธอเดินผ่านมา ผมก็ดึงมือเธอละฉุดเข้าไปซึ้งตอนนั้นผู้คนก็เริ่มจาง ผมฉุดเข้าไปในป่า เธอคงจะตกใจไม่ทันได้ร้องให้ช่วย เข้าทางครับผมก็เลยดูดปากเธอ เธอก็ดิ้นละก็พยายามขัดขืนผมครับ ผมก็เอามือเค้นนม ละก้ลงมากดตรงเนินหีได้สักพัก เธอก็เริ่มอ่อนลงครับ ง่ายเลยครับ ผมจับเธอนอนตรงนั้นเลยเปิดเสื้อขึ้นครับนมเธอขาวมาก ผมก็ดูด เลีย กัด เธอก็ครง โอะ โอะ เยี่ย เออะ ผมยิ่งมีอารม ถอดกางเกงออกครับเธอโกนขนออกครับ ขนเธอบางมากมากครับ โคกใหญ่น่าดูดสุดสุดครับผมเลยจัดการซะ ดูด เลีย จนเธอน้ำแตกครับ ผมเลยเอาควยออกมาละรูดตรงแตดเธอเธอร้องได้เสียวมาก ทำให้ผมเงี่ยนสุดสุด แต่บอกเลยครับหีฝรั่งนี้ใหญ่จิงครับ ไม่ได้คับแคบแบบของไทยเราผมเอาเข้าไปก็มิดเลยอะครับ เธอตอดควยผมสุดยอด ผมก็ซอย แทงไม่ยั้ง เยดกับเธอได้ปะมาน เกือบ 3 ชั่วโมงนะที่นั้น ผมนี้หายเงี่ยนเลย เธอแตกไปหลายน้ำอยู่พอดูครับ เธอไม่มีแรงเลยแต่หีฝรั่งนี้เยดมันสุดยอดครับ ถึงแม้จะไม่คับแคบแต่อร่อยสุดสุด ผมก็ให้เธอใส่เสื้อผ้าละผมก็ได้ออกจากตรงนั้นจากนั้นผมก็ไม่รู้ครับว่าเธอเป็นไงบาง ผมกลับมานี้ชักว่าวต่ออีก 2 น้ำอะครับ มันจิงๆขอบคุนทุกคนที่เข้ามาอ่านมากมากครับขอบคุณครับ    นวดโรคจิตเย็ดกันคลิปแอบดูออนไลน์ฟรีหนัง ที่เอากัน บ่อยสุดการ์ตูนโป๊xxx ตอนที่ 257..เด็ก โดน เปิด ซิ งyumaasamiดาราหนังเอ๊กหนังเอ็กดูฟรี รูปเสียวทางบ้าน หนังเอ็กดูฟรี หนังเอ็กดูฟรี

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21