ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: ดูหนังโปี  (อ่าน 243 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
ดูหนังโปี
« เมื่อ: ตุลาคม 09, 2012, 07:47:25 PM »
ดูหนังโปี หนัง โป๊ ไทย mediafire ดูหนังโปี ดูหนังโปีประสบการณ์ครั้งหนึ่งในชีวิตเมื่อ 5 ปีก่อน ทำให้ผมใจกว้างกับเรื่อง Sex จนถึงปัจจุบันนี้ อยากขอเล่าให้เพื่อนๆ ฟังเป็นการแลกเปลี่ยนประสบการณ์เรื่องตื่นเต้นมากๆ ครั้งหนึ่งในชีวิตเกิดขึ้น เมื่อมหาลัยเริ่มปิดเทอม เรากับแฟนต่างต้องกลับบ้าน เราจึงไปเที่ยวที่เกาะสมุยก่อนแยกกัน ได้ที่พักเป็นบังกะโลติดที่หาดเฉวง ราคาไม่แพงมากนัก เราก็เลยกะว่าจะอยู่กันซัก 1 อาทิตย์ พอวันที่ 2 ผ่านไป ในตอนบ่ายเย็นๆ ผมชวนเธอไปนอนเล่นชายหาดดูแสงอาทิตย์ตกตามประสาคนรักกัน ที่ชายหาดมีพวกฝรั่งเล่นน้ำกันอยู่ ผมจึงพูดเล่นๆว่า "อยากลองของแปลกกับฝรั่งบ้างไหม" เธอหน้าแดงๆ พยักหน้ากับผมแต่ห้ามผมแอบดู ใจผมตอนนี้ใจหนึ่งก็ไม่กล้าให้น้องเค้าเอาจริง แต่อีกใจหนึ่งก็อยากรู้อยากเห็นตามประสายังวัยรุ่น ผมจึงบอกให้เธอทำได้เฉพาะให้ปากให้กันแค่นั้นพอ (แต่ใจผมก็อยากให้เธอโดนทะลวงมากกว่า)ตอนหัวค่ำ หลังกินอาหารด้วยกันแล้ว ผมกับเธอกลับที่พักผมอาบน้ำเสร็จบอกเธอว่า แล้วพรุ่งนี้ให้เธอเล่าให้ฟังด้วย แต่ใจกำลังคิดถึงภาพเธอที่โดนสอยโดยทวนขนาดฝรั่งของแท้คงซี๊ดซาดออกไปนอกบังกะโลแน่ คิดแค่นี้ทวนมาตรฐานของผมก็ลุกแหวกผ้าขนหนูที่นุ่งอยู่แล้ว เลยให้เธอช่วยทั้งใช้ปากแล้วยังไม่พอเธอยังตามมาขย่มผมซ้ำอีก ก่อนจะปิดท้ายด้วยปากรีดน้ำผมจนหยดสุดท้าย แล้วเธอก็ขอตัวไปอาบน้ำ ผมจึงเข้าไปแอบใต้เตียงหลังอาบน้ำเธอแต่งตัวออกจากห้องไป ผมจึงแอบในตู้เสื้อผ้าแทน ประมาณเกือบชั่วโมง เธอก็กลับมาพร้อมกับไอ้หนุ่มฝรั่งผิวแทนหน้าตาดีคนหนึ่ง มีเบียร์กระป๋องติดมาด้วย คิดว่าเธอคงตื่นเต้นเหมือนกับเพราะปกติเธอไม่กินเหล้ากินเบียร์ ผมแอบอยู่ในตู้เล็กข้างเตียงอดเอามือลูบเป้ากางเกงตัวเองไม่ได้ ก็แฟนคนที่ดูเรียบร้อยของผมพอเดินเข้าห้องพอวางเบียร์ลงได้ก็จัดการลงมือถอดเสื้อผ้าไอ้ฝรั่งตาน้ำขาวนั่นเอง ฝรั่งเขาใส่เสื้อเชิ๊ตมาพอถอดเสื้อเชิ๊ดก็เหลือแต่กางเกงในแบบบอกเซอร์ แฟนผมเริ่มบรรเลงเองจากแลกลิ้นกับหนุ่มฝรั่ง แล้วค่อยๆไล่ลงไปดูดเลียหัวนมกับแผงหน้าอกที่มีขนขึ้นบางๆ จนถึงด่านสุดท้ายแฟนผมนั่งคุกเข่าจูบดมอยู่กับเป้ากางเกงในของฝรั่งเหมือนกับว่ากลิ่นลำควยของฝรั่งมันหอมมาก ขนาดกับของผม เธอยังไม่ดมขนาดนี้เลยแล้วในที่สุด เธอก็รูดกางเกงออก แท่งเนื้อสีแทนที่เด้งขึ้นมา ผมจะบ้าตาย พึงเคยเห็นของผู้ชายด้วยกันกับตาวันนี้เอง และขอให้เพื่อนๆ เชื่อเถอะครับว่าของฝรั่งมันใหญ่จริงๆ ไม่ใช่แค่ในหนัง x เท่านั้น ดูเหมือนแฟนผมตอนนี้เธอจะสมใจอยากแล้ว เธอกำลำควยแท่งใหญ่ด้วยด้วยมือหนึ่ง แล้วใช้ลิ้นลากยาวจากปลายโคนถึงหัวถอกสีแดง อีกมือหนึ่งขย้ำแก้มก้นงอนๆ ของไอ้หนุ่มนั้น จึงผมเห็นเธอยกลำควยพาดหน้าแล้วเลียไปถึงไข่พวงโด ฝรั่งตาน้ำข้าวถึงกับเงยหน้ากัดฟันแล้วก็หลับตา คิดว่าถึงตอนนี้ไอ้หนุ่มนั้นคงจะทนไม่ไหวจึงดึงแฟนผมขึ้นมา แล้วพามาที่เตียงให้แฟนผมนอนพาดเตียงห้อยขาลงพื้น ยิ่งพวกเขามาใกล้เตียงยิ่งใกล้ตู้ที่ผมแอบอยู่ผมเห็นถนัดตาเลยว่าของฝรั่งมันใหญ่ขนาดนี้แล้วแฟนผมจะรับไหวหรือ แต่ดูเหมือนจะไม่ห่วงเรื่องนี้เลย เพราะระหว่างที่ฝรั่งมันกำลังถอดเสื้อ และเมามันอยู่กับการดูดเม้นหัวนมเม็ดซ้ายทีขวาทีของแฟนผม แฟนผมเอาแต่ร้อง "เยส ๆๆ" มือก็ขย้ำหัวไอ้หนุ่มนั้นจนยุ่งไปหมด สุดท้ายฝรั่งก็ดันขาแฟนผมไว้แล้วเริ่มใช้ลิ้นเลียที่ลำธารของเธอ บางครั้งผมเห็นมันก้มหน้าซุกเข้าไปคงจะดูดเม็ดแตด เห็นแฟนผมกัดฟัน มือจิกที่นอน อาการเธอมากกว่าที่เคยนอนกับผมซะอีกสักพักหนึ่ง ฝรั่งก็ขึ้นมานั่งบนเตียงแยกขาแฟนผมออก เอาหมอนมารองก้นแฟนผม แล้วค่อยๆดันลำควยที่งอนขึ้นนิดๆ กดหายเข้าไปในร่องสวาทของแฟนผม ผมไม่รู้ว่าเวลาที่มันชัดถอยออกมา ของแฟนผมจะปลิ้นตามด้วยรึปล่าว แต่ที่แน่ๆ เธอเด้งรับเข้าจังหวะกับลำควยที่กระแทกเข้าออก สักพักฝรั่งก็ถอนลำควยออกมาจับตัวแฟนผมให้โก้งโค้ง เอามือดันหลังแฟมผมให้ก้นงอนขึ้นมารับกับทวนแท่งโต แล้วค่อยๆ สอดเข้าไป ผมเห็นแฟนผมเอาแต่ร้องซี๊ดซาด ส่ายหัวไปมา และกระแทกกลับ สักพักผมก็เห็นฝรั่งชักลำควยออกมา แล้วน้ำก็พุ่งไปลดที่ก้นของแฟนผม จนหยดสุดท้ายก่อนจะนอนกอดแฟนผม ผมเห็นแฟนผมใช้มือถูไถ้น้ำที่เลอะอยู่กับกับลำควยและพวงไข่ของฝรั่งเหมือนเป็นของเล่นถึงตอนนี้ ลำควยผมก็มีน้ำเยิ้มตามออกมาด้วย แต่ไม่กล้าจะชักให้น้ำออกกลัวพวกเขารู้ว่าแอบดู สักพักหนึ่งสองคนนั้นก็ต่ออีกหนึ่งยก และก่อนที่ฝรั่งจะกลับ พอใส่เสื้อใส่กางเกงในบอกเซอร์แล้ว แฟนผมยังอุตสาห์ไปลูบเล่นอีก จนโดนกระแทกท่าโก้งโค้งไปอีกหนึ่งยก พอหลังจากฝรั่งกลับไปแล้ว ผมถึงเดินออกมาจากตู้ ดูแฟนผมก็ตะลึงพอสมควร แล้วเราก็เริ่มกิจกรรมของเรากันบ้าง พอถึงรุ่งขึ้นเราจึงไม่พักต่อโดยเราข้ามเกาะกลับเข้ามาพักในเมืองแทนเรื่องนี้เป็นครั้งแรกที่ตื่นเต้นมากๆ สำหรับผม และจนถึงปัจจุบันผมก็ยังจำได้ดี เพื่อนๆ ที่มีประสบการณ์ตื่นเต้นอย่าเล่าสู่กันฟังบ้าง      หลุด นักศึกษา ไทยเอากันคลิบนักเรียนไทยเย็ดกันเว็บ โป้ ออนไลนอยาก ดู หนัง โป๊แอบ ดู หี นักกีฬาดูหนังโป้ ข่มขืนเรื่องนี้ เป็นเรื่องจริงของผมที่เกิดเมื่อ 16 - 17 ปีที่แล้ว ขอใช้ชื่อสมมุตินะครับ แต่เดิมพ่อของผมท่านรับราชการทหารอยู่ที่ชลบุรีและแม่ของผมท่านก็เป็นข้า ราชการอยู่ที่นั่นเช่นกัน จนพ่อของผมท่านได้ย้ายมาประจำอยู่ที่ภาคเหนือแม่ของผมท่านเลยต้องขอย้ายตาม คุณพ่อมาอยู่ที่นี่ด้วย จนผมจบ ม.3 พวกท่านได้ออกจากราชการมาประกอบธุรกิจโรงแรมที่เชียงใหม่โดยร่วมหุ้นกับ เพื่อนๆของท่าน พวกท่านเลยให้ผมและน้องสาวย้ายจากชลบุรีมาอยู่ที่นี่ด้วยกัน โดยให้ผมและน้องที่ตอนนั้นเธอต้องเรียนต่อชั้น ม.1 ส่วนผมเรียนต่อในชั้น ม.4 ท่านทั้งสองให้เราเข้าเรียนในโรงเรียนคริสฯที่มีชื่อเสียงแห่งหนึ่งในตัว เมืองเชียงใหม่ ผมชื่อเอก ผมเป็นเด็กหนุ่มที่หน้าตาดีและเรียนดี ผมอยู่ในห้องเรียนระดับ King ผมเป็นนักกรีฑาของโรงเรียนทั้งประเภทลู่และประเภทลาน ผมถนัดพุ่งแหลม และวิ่งระยะ 200 และ 400 เมตร ตามปกติที่ผมเข้าแข่งทั้งระดับอำเภอและจังหวัดจนถึงระดับเขตการศึกษาของพวก โรงเรียนคาทอริก ในการแข่งขันนั้นผมมักจะได้เหลียนทองหรือไม่ก็เหลียนเงินกลับมาเสมอ ส่วนด้านการเรียนนั้นผมมักจะสอบได้เกรด 3.8 - 4.00 เลยทีเดียว จนทางโรงเรียนชอบที่จะส่งผมให้เป็นตัวแทนของโรงเรียนไปตอบคำถามต่างๆ ทั้งในจังหวัด ภูมิภาค และระดับประเทศ ซึ่งส่วนใหญ่ผมจะชนะกลับมาที่โรงเรียนเสมอ ผมจึงได้เป็นนักเรียนดีเด่นและเป็นนักเรียนตัวอย่างของโรงเรียนและเป็นประ ธารนักเรียนในปีสุดท้าย (ม.6) และเป็นหนุ่มเนื้อหอมที่สาว ๆ ในโรงเรียนและในจังหวัดมักจะตามให้ท่าหรือเข้ามาจีบผมเองเลยเสมอแต่ผมก็ไม่ เคยสนใจพวกเธอเหล่านั้นเลย ทั้งที่พยายามที่จะสนใจให้ได้ ทำไมนะหรอครับพวกคุณอาจจะคิดว่าผมเป็นเกย์ เปล่าผมไม่ได้เป็นเกย์ แต่เพราะผมมีความรักที่ไม่อาจจะสมหวังและไม่อาจที่จะเปิดเผยให้ใครหรือแม้ แต่คนที่ผมหลงรักนั้นได้รับรู้ ทำไมนะหรอเพราะผมแอบตกหลุมรักน้องสาวของตัวเองอยู่นะซิครับ เมย์เธอเป็นน้องสาวคนเดียวของผมเราอยู่ด้วยกัยมาตั้งแต่เด็กๆพอเราเข้าเรียน เราก็เรียนอยู่ที่โรงเรียนเดียวกันเสมอ ซึ่งในตอนเด็กๆตั้งแต่ที่พ่อและแม่ของผมพวกท่านย้ายมาอยู่ที่จังหวัดทางภาค เหนือ ทิ้งให้ผมกับน้องสาวอยู่กับตาและยายที่ชลบุรี ผมก็จะให้ความรักแบบพี่น้องคอยดูแลและปกป้องเธอมาตลอด จนมันพัฒนามาเป็นความรักของหนุ่มสาวตั้งแต่เมื่อไหร่ผมก็ไม่อาจรู้ได้ ทั้งที่ผมเองก็พยายามที่จะหักห้ามใจไม่ให้หลงรักน้องของตัวเอง และพยายามที่จะไปรักผู้หญิงคนอื่นแต่ก็ไม่เคยสำเร็จสักครั้ง ใจผมยังคงโหยหาน้องสาวของผมอยู่ตรอดเวลาอย่างเจ็บปวด จนมาวันหนึ่งสิ่งที่ผมพยายามที่จะไม่ให้มันเกิดขึ้นก็เกิดขึ้นมาจนได้ ตอนนั้นน้องของผมเธอเรียนอยู่ชั้น ม.4 และผมเรียนอยู่ชั้น ม.6 ในช่วงนั้นน้องเมย์เธอเป็นไข้หวัดใหญ่ตัวร้อนและมีไข้สูงมากจนต้องส่งไป รักษาที่โรงพยาบาล ในเวลานั้นผมทุกข์ใจมากและเป็นคนที่คอยเฝ้าไข้เธอเสมอจนต้องขาดเรียนไป 7 วันเต็มๆ จนอาการเธอดีขึ้นสามารถออกจากโรงพยาบาลได้แต่เธอต้องหยุดเรียนเพื่อพักฟื้น ต่อสักพักนึง วันที่เกิดเรื่องนั้นพ่อกับแม่ของผมท่านต้องไปที่ภูเก็จ เพราะพวกท่านต้องไปดูสถานที่ที่จะสร้างสาขาของโรงแรมของเราแห่งใหม่ที่นั่น ส่วนครอบครัวของลุงออดซึ่งเค้าเป็นคนรับใช้ที่บ้านผม พวกเค้าก็ขอลาไปงานแต่งของญาติเค้าที่ชลบุรี เลยเหลือผมและน้องเมย์อยู่กันตามรำพัง ในวันนั้นผมไม่สามารถหยุดเรียนต่อได้เพราะต้องไปสอบในวิชาช่วงเช้า ผมจึงต้องเตรียมข้าวและยาวางเอาไว้ที่โต๊ะเครื่องแป้งในห้องนอนของน้องเม ย์ชุดนึง และเก็บถุงยาของเธอเอาไว้ในห้องนอนของผมอีกชุด กะว่าเที่ยงแล้วจะลาอาจารย์กลับมาดูแลเธออีกที เมื่อเสร็จแล้วผมก็ไปโรงเรียน พอพักเที่ยงผมก็รีบขอลาอาจารย์กลับมาดูแลน้องสาวที่บ้าน เมือมาถึงผมก็ต้องแปลกใจเมื่อน้องผมไม่ได้อยู่ในห้องของเธอผมจึงลงมาข้าง ล่างเพื่อค้นหาเธอจนทั่วแล้วก็ไม่เจอ แต่แล้วในขณะที่ผมกำลังหาเธอที่ชั้น 2 ผมก็ได้ยินเสียงเหมือนคนทำอะไรอยู่ในห้องของผมมีเสียงร้องออกมาเบา ๆ ว่า "อูยย..เจ็บจัง..อุ๊ย..เอ่อ..อาาา...มันจังเลย...อ้าาา...ซี๊ดด..." ผมตัวชาไปเลยและพอผมเปิดประตูห้องมองเข้าไป ผมก็เจอน้องสาวผมเธอกำลังเปลือยกายและกำลังดูหนังสือโป๊ที่ผมแอบซื้อมาเก็บ เอาไว้ มือข้างซ้ายของเธอเองก็ล้วงจับนมบีบไปบีบมา นมของเธอกำลังโตหัวนมสีชมพูอ่อน เด้งอยู่ในมือ มืออีกข้างก็ล้วงอยู่ตรงระหว่างขารู้สึกว่าผมจะเห็นน้ำเมือกเยิ้มออกมาด้วย เมย์คงจะเสียวจนทนไม่ไหว ตัวเกร็งแล้วอ้าขาออกกว้าง แล้วใช้นิ้วแย่แยงในรูหีของเธอ ในตอนนั้นผมก็มีอารมณ์เหมือนกันที่เห็นเมย์ช่วยเหลือตัวเองในสภาพนั้น ผมจึงเข้าไปในห้องแล้วปิดประตูอย่างเบาๆ และค่อยๆ ย่องเข้าไป กะจะทำให้เธอตกใจ แต่พอไปถึงขอบเตียงเธอเองกลับโผเข้ามากอดผม ในตอนนั้นผมคิดว่าน้องสาวผมคงเซ็กจัดน่าดู คงคิดว่าผมเป็นแฟนของเธอหรืออะไรผมก็ตอบไม่ได้ พร้อมกันเธอก็รีบเอาสองมือคล้องที่คอผมเอาไว้ จากนั้นตัวเธอก็เกร็งตัวและยกตัวลอยขึ้นมาจนสองเต้าแอ่นขึ้นมาสูงจนหัวนมของ เธอลอยมาใกล้กับปากของผม มาถึงตอนนี้ผมก็หน้ามืดและไม่มีสติใดๆเหลืออีกแล้ว ผมก้มหน้าลงไปอ้าปากงับหัวนมของ เธอแล้วก็ดูดและเลียมันทันที เมื่อเจอแบบนี้เธอถึงกับแอ่นนมเด้งขึ้นมาอัดกับปากผมทันที เสียงครางดังออกมาปากของเธอ ผมเลียวนรอบๆ หัวนมของเธอ เธอทั้งครางทั้งบิดตัวส่ายไปมา ผมเองก็อยากจนทนไม่ไหวเหมือนกัน เมื่อได้กลิ่นสาบสาวอย่างนี้ใครจะทนไหวผมดูดนมเธอสลับไปมาทั้งสองข้าง ดูเธอครางออกมาอย่างมีความสุขมากหัวนมเธอผลุบหายเข้าไปในปากผม ผมเม้ม ผมดูดด้วยริมฝีปากพร้อมกับใช้ลิ้นละเลงเลียไปจนทั่วน้องเมย์ตัวเกร็งสั่น หน้าแดงเพราะเธอกลั้นหายใจเอาไว้ น้องเมย์คงจะเสียวมากเพราะโดนผมดูดและเลียนมทั้งสองข้างสลับไปมา เพื่อให้น้องเมย์ได้เสียวมากขึ้นไปอีกผมเลื่อนใบหน้าต่ำลงไป มาหยุดที่สะดือความเสียวที่น้องเมย์ได้รับทำให้เธอยักย้ายส่ายสะโพกไปมาด้วย ความเสียว ผมรู้ว่าเคราที่ขึ้นมาเป็นโคนขนอ่อนๆของผมคงถูลงบนหน้าท้องแบนราบขาวผ่องของ เธอ ผมซุกหน้าต่ำลงไปอีกผมคิดว่าตรงนี้จะทำให้เธอได้รับความสุขมากที่สุด น้องเมย์สุดจะทนดิ้นพล่าน ท่าทางเหมือนจะขาดใจตายเสียให้ได้ ปลายลิ้นผมกวาดเลียลงบนร่องหีที่ปิดสนิดของเธอแล้วเลยขึ้นมาเลียตรงเม็ดแตด ของเธอด้วย น้องเมย์สะดุ้งเฮือกร้องครางลั่นด้วยความเสียว ผมเอามือมาแหวกกลีบให้อ้าออกแล้วใช้ลิ้นเลียขึ้นลงตามรอยแยก เมื่อเจออย่างนี้น้องเมย์ก็ดิ้นพล่าน เด้งเอวขึ้นลงแขนฟาดลงบนที่นอนเสียงดังตุบ ๆ หีเธอขับน้ำเมือกหวานๆเค็มๆออกมาอย่างมากมาย ผมก็เลยดูดกลืนกินอย่างเอร็ดอร่อยจนหมดแต่มันก็ยังคงไหลออกมาให้ผมได้ดูดกิน อย่างต่อเนื่อง เหมือกับว่ามันไม่มีทางที่จะหมด น้องเมย์เธอก็ร้องครวญครางและกรีดร้องออกมาอย่างน่าสงสาร ขยับก้นขึ้นๆ ลงๆ แอ่นหีส่ายไปมา จนในที่สุดผมคิดว่าสมควรแก่เวลาที่จะให้น้องเมย์รู้จักกับความเสียวสุดยอด เสียที ผมเลื่อนตัวขึ้นคร่อมทับตัวเธอจับขาของเธอทั้ง 2 ข้างให้ถ่างออกจนสุดแล้วจึงจับลำควยมาจ่อที่ร่องหีของเธอแล้วเขี่ยขึ้นลงตาม รอยแยก น้องเมย์คงจะเสียวน่าดูหลับหูหลับตาครางเสียงสั่น พร้อมกับเด้งหีขึ้นสูงเพื่อให้ลำควยผมมุดเข้าไปในรูหีเธอ ผมเองก็อยากเย็ดเธอ ผมจึงเกรงสะโพกและกดปลายควยที่จ่อตรงปากรูหีเล็กๆ ของน้องสาวตัวเองแล้วดันมันเข้าไป มันเข้าไปได้นิดเดียวควยผมก็ไปติดกับอะไรบางอย่าง ผมเลยออกแรงกดลงไปแต่มันก็ไม่ยอมเข้า ผมเลยจับสะโพกของเธอก่อนที่จะออกแรงดึงตัวเธอเข้ามาหาผมส่วนผมก็ออกแรงกดลำ ควยจนสุดแรง ส่วนปลายของลำควยของผมมันก็ผุดหายเข้าไปในร่างกายของน้องสาวผมพร้อม ๆ กับของเหลวสีแดงที่ไหลออกมาจากปากรูนั้น น้องเมย์ก็เก้งตัวและส่งเสียงร้องออกมาอย่างเจ็บปวดแล้วจึงกัดฟันแน่น กลั้นหายใจจนหน้าแดง ผมต้องก้มลงไปใช้ลิ้นเลียที่หัวนมทั้งสองข้าง เธอเริ่มครางออกมาผ่อนลมหายใจออกมา ส่ายเอวยึกยักๆ เหมือนต้องการให้ผมดันควยเข้าไปอีก ผมออกแรงดันลำควยเข้าไปเรื่อยๆ น้องเมย็ร้องออกมาด้วยความเจ็บปวด แต่ผมก็ไม่ละความพยายาม ดันควยเข้าไปจนมิดรูหีเธอจนได้มันแน่นและคับมาก น้องเมย์เธอยังเป็นสาวบริสุทธิ์อยู่นั่นเอง ผมกระเด้าเย็ดเธอช้าๆ เสียงน้องเมย์ครางออกมาอย่างเจ็บปวด ผมเองก็ค่อยๆเย็ดเธอไปเรื่อยๆจนน้องเมย์เธอเริ่มร้องครางจากความเสียวผมจึง เริ่มที่จะเร่งความเร็วขึ้นเรื่อยๆ น้องเมย์คงจะได้รับรู้รสเสียวจากลำควยของผม น้องเมย์ครางออกมาดังขึ้นเรื่อยๆ แล้วกอดผมแน่น ผมกระเด้าเย็ดเธอเร็วและหนักแน่นขึ้นจนเธอครางออกมา "อูยย..ไม่เคยเสียวอย่างนี้มาก่อนเลย...ซี๊ดดด" ผมเองก็เสียวเต็มที่ น้ำกำลังจะแตกออกมาผมจึงรีบดึงออกมากลัวว่าจะทำให้เธอเกิดปัญหา น้องเมย์เธอกระตุกและเก็งตัวเองจนสุดพร้อมกับร้องกรี๊ดออกมาหลังจากนั้นเธอ ก็หลับไปเลย ผมเอามือแตะหน้าผากดู รู้สึกว่ายังมีไข้อยู่ ผมจึงเอาผ้าชุบน้ำมาเช็ดตัวให้เธอและมองไปที่ส่วนนั้นของเธอ ก็ได้เห็นกับร่องรอยของการถูกเปิดบริสุทธิ์จึงทำให้ผมเกิดความรู้สึกดีใจแต่ ก็เศร้าใจ เพราะผมเป็นคนแรกของน้องสาวแต่ผมก็ได้ทำบาปให้กับเธอไปแล้ว เสร็จแล้วผมจึงเช็ดตัวและสวมเสื้อผ้าให้เธอแล้วค่อยอุ้มพาเธอกลับไปที่ห้อง ของเธอ ก่อนที่จะกลับมาจัดการกับผ้าปูที่นอนของผมที่เต็มไปด้วยคราบน้ำเมือกของผม และน้องเมย์ กับคราบรอยเลือดที่เกิดจากการฉีกขาดของเยื่อพรมจารีแล้วจึงเก็บห้องแต่แล้ว ผมก็สังเกตเห็นสิ่งที่ผิดปรกติ ยาปลุกเซ็กที่ผมแอบซื้อมาเก็บเอาไว้เพราะคำท้าทายจากพวกเพื่อนๆผมเมื่อนานมา แล้วนั้นมันหายไป ผมเลยเริ่มที่จะเดาได้ว่าน้องเมย์เธอคงจะมาหายากิน แต่ด้วยความไม่รู้เพราะยาของเธอนั้นมีอยู่ซองหนึ่งที่เม็ดยาเหมือนยาปลุก เซ็กของผมเธอเลยกินมันเข้าไป ซึ่งเพราะยาเม็ดนี้ ยาที่ผมควรจะทำลายมันลงไป ยาที่ผมไม่สมควรซื้อมาตั้งแต่แรก ยาที่ผมไม่สมควรจะเก็บเอาไว้ แต่ผมก็ยังดันทุรังซื้อมันมา ดันทุรังเก็บมันเอาไว้ จนน้องเมย์เธอมาเจอ จนมันเป็นชนวนที่ทำให้เราสองพี่น้องได้กระทำการอันไม่สมควรอย่างยิ่งลงไป และเพราะโชคชะตาทำให้เราสองคนมาเจอกันในตอนที่ยาเม็ดนั้นมันออกฤทธิ์ในตัว เธอจนเต็มที่พอดี ด้วยความรู้สึกผิดผมเลยกลับเข้าไปดูอาการของเธอที่ห้องเธอ อีกครั้งและนั่งอยู่ที่ห้องของเธออย่างสิ้นหวัง และเสียใจในการกระทำของตัวเองจนตกเย็นเธอเริ่มรู้สึกตัวตื่นขึ้นมาเธอลืมตา แล้วดูไปรอบๆตัวของเธอ และเห็นผมนั่งอยู่ใกล้ๆเธอเธอจึงยิ้มออกมาให้ผม แต่คงเพราะความรู้สึกเจ็บ ๆ แสบ ๆ ตรงง่ามขาของเธอเอง เธอจึงค่อยๆล้วงมือผ่านผ้าห่มเข้าไปจับตรงนั้นของเธอดู แล้วจึงค่อยๆลุกขึ้นจากเตียงเดินขาถ่าง ๆ กระเผก ๆ ผ่านตัวผมที่นั่งนิ่งอยู่ที่เก้าอี้หน้าโต๊ะเครื่องแป้งของเธอไปที่ห้องน้ำ เพื่อสำรวจตัวเอง ส่วนผมก็ได้แต่นั่งนิงอยู่อย่างนั้น พอผ่านไปได้สักคู่นึง ผมก็ได้ยินเสียงร้องกรี๊ดออกมาจากห้องน้ำของเธอ ผมจึงรีบวิ่งไปดูและพยายามที่จะเปิดประตูห้องน้ำเข้าไป จนน้องเมย์เธอเปิดประตูออกมาเผชิญหน้ากับผม ผมจึงได้เห็นน้องเมย์เธอกุมมือไว้ที่ง่ามขาของตัวเองและร้องไห้ออกมาอย่าง น่าสงสาร สายตาของเธอนั้นมองผมอย่างเจ็บปวดและเธอก็ถามผมออกมาทันทีว่า "พี่เอกพี่เป็นคนทำเมย์หรือเปล่า?" ผมพยักหน้าให้เธอ เมย์เธอก็ร้องกรี๊ดออกมาอีกครั้ง หลังจากนั้นเธอก็ต่อว่าผมต่าง ๆ นา ๆ พร้อมกับปาข้าวของทุกอย่างที่อยู่ในห้องน้ำและที่อยู่ใกล้ ๆ มือเธอใส่ผมอย่างบ้าครั่ง ส่วนผมเองก็ได้แต่ยืนก้มหน้านิ่งด้วยความรู้สึกผิดจนเธอหมดแรง และซบหน้าลงกับอ่างน้ำร้องไห้อีกโฮใหญ่ผมเลยเข้าไปปลอบเธอ และจะพยุงเธอออกมาเธอก็สะบัดตัวหนีผม และเดินกลับไปที่เตียงของเธอเอง พอถึงเตียงเมย์เธอก็นอนลงและหันหน้าไปอีกทางไม่ยอมหันมามองหน้าผม พร้อมกับร้องไห้โดยที่ไม่มีเสียงออกมาแต่ร่างกายของเธอก็สั่นสะท้านอย่าง หนัก ผมเลยได้แต่พูดขอโทษเธอ และขอร้องเธอว่าอย่าไปฟ้องพ่อกับแม่เธอก็ไม่ยอมตอบผมจนผมอ่อนใจ ลุกขึ้นและเดินออกมาจากห้องนอนของเธอ ผมออกมาจากห้องของน้องเมย์ด้วยความรู้สึกผิดจนทำให้ผมต้องร้องให้ออกมา จนปาเข้าไปได้ 3 ทุ่มกว่า แม่ผมท่านโทรมาถามสารทุกสุขดิบและจะขอคุยกับน้องเมย์ ด้วยความกลัวผมเลยตอบท่านไปว่าน้องเมย์เธอหลับไปแล้วท่านจึงวางสายไป ผมเลยออกจากบ้านเพื่อหาข้าวกิน และซื้อโจ๊กมาให้เมย์เธอกิน พอผมเอาไปให้เธอเธอก็กินและกินยาหลังอาหารจากนั้นก็ลงนอนโดยที่เธอไม่ยอมคุย อะไรกับผมเลย พอรุ่งเช้าเป็นวันเสาร์เวลาประมาณ 9 โมงเช้า น้องเมย์ก็ออกมาจากห้องนอน และออกมาเปิดปากพูดกับผมเป็นครั้งแรกตั้งแต่มีเรื่องกันเมื่อวานนี้ เธอบอกกับผมว่าอยากคุยกับผมเรื่องเมื่อวาน ผมจึงเล่าไปตามตรงและถามเธอว่า "ยังเจ็บอยู่อีกหรือเปล่า?..พี่เอกขอโทษแล้วพี่เอกจะพยายามไม่ให้มันเกิดอีก พี่ขอโทษ" เธอก้มหน้าลงและพยักหน้าบอกกับผมว่ายังเจ็บอยู่ และเธอก็ทำในสิ่งที่ผมไม่เคยนึก เธอร้องให้ออกมาและพุ่งตัวของเธอเข้ามากอดผมเอาไว้พร้อมบอกกับผมว่า "พี่เอก..เมย์รักพี่เอกรักแบบคนรักนะ..เมย์ไม่เคยรักพี่เอกแบบพี่ชายเลย" ผมเองในตอนนั้นก็น้ำตาไหลออกมาได้แต่ยืนนิงฟังน้องเมย์เธอพูดไปเรื่อยๆจนถึง ประโยคนึงนั่นคือประโยคที่ว่า "แล้วอย่างนี้เราจะทำยังไงกันดี?" ผมเองก็ไม่รู้ในตอนนั้นผมมีแต่ความรู้สึกที่เจ็บปวด และมีแต่คำถามถึงพระผู้เป็นเจ้าบนสวรรค์ว่าทำไมเราต้องมาเป็นพี่น้องกัน ด้วย? ทำไมพระเจ้าต้องเล่นตลกกับเรา 2 คน? ทำไม? ทำไม? และทำไม? เราทั้งคู่ก็ได้แต่กอดกันร้องไห้ออกมาจนน้องเมย์เธอหลับไปผมจึงอุ้มพาเธอ ขึ้นไปนอนที่ห้องของเธอ และเฝ้าดูเธออยู่อย่านั้นจนตกค่ำ หลังจากที่เราจัดการกับอาหารเย็นเสร็จ ในคืนนั้นน้องเมย์เธอก็ลุกเดินขึ้นมาหาผม และทำในสิ่งที่ผมไม่เคยคิดว่าจะทำมันอีกครั้งน้องเมย์เธอเข้ามากอดผม และพยายามที่จะจูบผมและไซ้ที่ซอกคอของผม ในขณะที่ผมพยายามที่จะดึงตัวเธอออกและบอกเธอว่าอย่าทำอย่าทำอย่างนี้ แต่เธอก็ฝืนตัวไว้และยังคงพยายามที่จะทำมันต่อ จนในที่สุดความอดทนของผมก็หมดไปถึงนาทีนี้ผมก็จูบและหอมเธอเป็นการโต้ตอบ ก่อนที่จะกระชากชุดนอนที่เธอใส่นอนจนขาดออกไปจากร่างกายของเธอ แล้วจึงเหวี่ยงเศษผ้าเหล่านั้นออกที่มุมห้องมุมหนึ่ง หลังจากที่น้องเมย์เธอไม่มีเสื้อผ้าเหลือแล้วผมก็ผลักเธอไปที่เตียงนอน และก้มลงไปดูดเลียที่เต้านมของเธอน้องเมย์เธอเองก็คงเสียวมาก เธอกอดผมแน่นร้องครางลั่นห้องผมเองก็ค่อยๆจูบลงมาเรื่อยๆจนถึงหีที่ยังบวม อยู่ของเธอ ผมก็ฉกลิ้นลงไปเลียที่ร่องหีกับเม็ดแตดอย่างรวดเร็วจนเธอสะดุ้งและถ่างขา ทั้งสองข้างอ้าออกจนสุดหล้า น้องเมย์ร้องครางพร้อมกับบิดตัวไปมาผมลากลิ้นเลียลงไปจนถึงง่ามก้นเธอก่อน ที่จะเก็งลิ้นแล้วกดลงไปที่รูตูดของเธอ น้องเมย์ถึงกับดิ้นพราด ๆ เลย แล้วผมก็วกกลับมาเลียหีน้องเมย์อีกพักหนึ่งก็เลื้อยขึ้นไปคร่อมตัวเธอแล้ว จับลำควยจอมัน และยัดเข้าไปในรูหีเธออย่างยากลำบาก พอลำควยเข้าไปมิดน้องเมย์ก็กรีดร้องออกมาและร้องครางลั่นห้องตัวเธอสั่น ระริก ผมเริ่มกระเด้าอย่างช้า ๆ แล้วค่อยๆ เพิ่มความเร็วและแรงขึ้นเรื่อยๆ น้องเมย์แอ่นหีขึ้นรับควยผมด้วยความยินดี มือผมก็ไม่อยู่นิ่งผมเอาลงไปจับที่เต้านมของเธอทั้งคลึง ทั้งขยำ สองเต้าของเธอ มันทำให้ทั้งผมและน้องเมย์มีความสุขมาก ผมกระเด้าลงไปน้องเมย์เธอก็เด้งรับ ดูน้องเมย์จะมีอารมณ์รุนแรงพอสมควร เธอกอดผมแน่นเธอทำการเด้งพร้อมทั้งโยกและคลึงกับลำควยของผมจนผมต้องร้อง คราง..ซี๊ดด..ด้วยความเสียว จนผมต้องเอามือของผมไปจับไหล่ของน้องเมย์เธอไว้ เพราะบั้นเอวเธอสะบัดเร็วเหลือเกิน ผมไม่เคยคิดว่าน้องสาวที่เรียบร้อยของผมเธอจะคล่องเรื่องพวกนี้ได้ขนาดนี้ ทำให้ผมรู้สึกว่ากำลังจะทนไม่ไหวแล้ว ผมส่งเสียงครางออกมาดัง ๆ ผสานกับเสียงของเธอเวลาที่เธอขยับหีขึ้นมาบดกับลำควยผม ผมเสียวมาก ผมเลยต้องจับเธอพลิกเป็นท่ากวางเหลียวหลัง ผมกระแทกเย็ดเธออย่างรุนแรงเธอเองก็เด้งร่อนหีของเธอใส่ผมและส่ายก้นรับอยู่ ตลอดเวลา จนน้องเมย์ร้องกรี๊ดออกมา สั่นเกร็งไปทั้งตัว รูหีบีบรัดควยผมแน่น จนผมทนไม่ไหวต้องรีบชักควยออกมาเกือบไม่ทัน น้ำควยพุ่งกระฉูดออกมาราดรดลงที่ปากรูหีและแก้มก้นก่อนที่จะพุ่งไปจนถึงกลาง หลังของเธอ แล้วผมก็ล้มลงไปทับตัวเธอและน้ำอสุจิของผมนอนพักด้วยความเหนื่อยอ่อนสักพัก พอน้องเมย์เธอเริ่มรู้ตัวอีกครั้งเธอก็รีบลุกขึ้นไปทำความสะอาดร่างกาย ผมยังไม่หยุดอยู่แค่นั้นผมเดินตามเธอไปในห้องน้ำ ผมเข้าไปกอดเธอทางด้านหลัง ลูบไล้ตรงสองเต้าขาวนวลจนเธอครางออกมา ผมค่อยๆ เคลื่อนมือลงต่ำ ปากก็ไซ้ตามซอกคอเธอ ตอนนี้มือนั้นล้วงลงไปที่หีบวมๆของเธอ น้องเมย์เธอก็แยกขาออกเหมือนรู้ว่าผมต้องการอะไร น้องเมย์ขึ้นไปนั่งตรงขอบอ่างอาบน้ำ ถ่างขาออกพอประมาณ ผมก้มลงใช้ลิ้นเลียหีเธอช้าๆ น้องเมย์ร้องครางด้วยความเสียวเหมือนจะขาดใจ ผมทั้งเลีย ทั้งใช้ลิ้นแยงเข้าไปในรูหีเธอด้วยทำอยู่พักหนึ่งน้องเมย์ก็เกร็งแอ่นหีขึ้น ภายในรูหีเปียกชุ่มไปด้วยน้ำรักของเธอ มันออกมามากจนเลอะปาก เลอะจมูกผมเต็มไปหมด แล้วน้องเมย์ก็ร้องบอกผมว่า"พี่เอกจ๋า..เปลี่ยนให้เมย์ทำบ้างซิค่ะ..นะพี่เอกเมย์อยากรองอมของพี่เอกดู" แล้วเธอก็ให้ ผมนั่งลงแทนที่เธอ เธอเอามือจับควยผมไว้แล้วรูดขึ้นรูดลงอย่างรวดเร็วเหมือนกับว่าเห็นผมแอบทำ อยู่บ่อย ๆ เธอทำเร็วมาก ผมเจออย่างนี้ ก็เสียวจนหัวใจแทบวายร้องครางออกมาอย่างช่วยไม่ได้"อูยยย...ซี๊ดด...เมย์จ๋า..พี่เสียวจังเลย...อูยย..." เธอยิ้มให้ผม จากนั้นลิ้นมหาภัยของเธอก็เล่นงานผม จนผมต้องเด้งเอวขึ้นมา เธอดูดควยผมหายเข้าไปในปากเธอ เธอทั้งดูดทั้งเลียตรงหัวบาน จนผมทนไม่ไหวต้องชวนเธอไปที่เตียงบอกให้เธอคุกเข่าเอามือเท้าลงบนที่นอน ก้นเธอก็ส่ายย้ายไปมาเหมือนว่าเธอต้องการที่จะยั่วผม ผมเลยรีบเข้าประกบจับควยยัดเข้าไปในรูหีของเธอ มันฟิดและคับแน่นดีเหลือเกินในท่านี้ ผมต้องออกแรงกดดันมันเข้าไปตั้งหลายนาที่ท่ามกลางเสียงกรีดร้องของน้องเมย์ เมื่อควยผมเข้าไปจนมิดแล้วผมก็กระเด้าเย็ดเธอทันที น้องเมย์ร้องครางลั่นห้องไปเลย ผมกระเด้าเย็ดเธอพร้อมกับเอื้อมมือไปจับแล้วคลึงที่หน้าอกของเธอ เธอถึงกับร้องครางเนื้อตัวเกร็งสั่นกระตุก ผมก้มมองดูลำควยที่วิ่งเข้าวิ่งออกในรูหีเธอ เห็นแล้วทำให้ผมเกิดอารมณ์มากขึ้น โอย..ทนไม่ไหวแล้ว ผมเอามือจับเอวเธอรั้งพร้อมกระแทกควยเย็ดอย่างรุนแรงและเร็ว ห้าหกครั้งแล้วชักควยออกมาพร้อมกับน้ำขาวขุ่นก็พุ่งออกจากปลายควยราดรดลงบน แก้มก้นของเธอ ผมกับน้องเมย์เลยต้องไปช่วยกันทำความสะอาดกันอีกครั้ง หลังจากเหตุการณ์นั้นเราทั้งสองคนก็ได้สัญญาเอาไว้ว่าเราทั้งคู่จะไม่ทำ อย่างนี้กันอีก แต่หลังจากนั้นผมกับน้องเมย์เราแอบเอากันอีกอย่างอดใจไม่อยู่จนตลอด 8 เดือนกว่า ๆ ที่เราสองคนมีอะไรกันนับครั้งไม่ถ้วนโดยที่ไม่มีใครรู้และละแคะละคายเรื่อง นี้เลย ซึ่งในทุกๆครั้งเมือมันจบลงเราทั้งคู่จะบอกกันและกันว่า "มันเป็นครั้งสุดท้ายของเราทั้งสอง" แต่มันก็ไม่เคยมีครั้งสุดท้ายเลย จนผมจะจบ ม.6 ผมก็ตัดสินใจที่จะหนีจากเธอออกมาโดยที่ผมจะจากเชียงใหม่บ้านอันเป็นที่รัก ของผม โดยผมตัดสินใจที่จะเอ็นทร้านไปเข้าเรียนที่มหาวิทยาลัยในจังหวัดอื่นที่อยู่ ไกลๆบ้าน และปฏิเศษโคต้าจากมหาวิทยาลัยเชียงใหม่ และผมก็มาติดคณะแพทย์ศาสตร์ที่มหาวิทยาลัยของรัฐแห่งหนึ่งที่กรุงเทพที่มหา ลัยนี้เป็นมหาลัยที่เก่าแก่ และมีชื่อเสียงที่สุดของเมืองไทย พ่อกับแม่ของผมท่านก็ดีใจมาก และตกลงที่จะให้ผมไปอยู่กับน้องสาวของแม่ที่กรุงเทพฯ เพื่อเข้าเรียนต่อในระดับมหาวิทยาลัยพร้อมทั้งยอมที่จะควักตังซื้อรถให้ผม ขับ 1 คัน พอถึงเวลาผมรู้สึกใจหายและไม่อยากจากบ้าน จากพ่อ จากแม่ และก็จากน้องสาวสุดที่รักมาเลย แต่ในคืนสุดท้ายที่ผมและน้องเมย์เราจะได้อยู่ด้วยกันที่บ้านผมในเชียงใหม่ หลังจากเสร็จงานเลี้ยงส่งผมและพ่อกับแม่ท่านไปนอนกันแล้ว ผมก็เลยจับเข่าคุยกับเธอและพูดออกมาถึงเหตุผลที่ผมต้องทำอย่างนี้ว่า "น้องเมย์ครับ..พี่เอกอยากจะบอกกับน้องเมย์นะครับว่า ในสิ่งที่เราทั้ง 2 คน ทำลงไปนั้นนะมันเป็นสิ่งที่ไม่ดีและมีความผิด..มันไม่ถูกต้องเลย.. พี่เอกก็เลยต้องออกไปอยู่ให้ห่าง ๆ น้องเมย์เข้าไว้เพื่อที่จะไม่ทำให้เรามามีอะไรกันอีก" พอผมพูดออกมาถึงตรงนี้น้องเมย์ของผมเธอก็เข้ามากอดผมไว้และร้องให้ออกมา อย่างน่าสงสารแต่ผมก็ทำอะไรไม่ได้ ได้แต่พูดต่ออย่างเจ็บปวดว่า"เราเป็นพี่น้องกันแท้ๆสิ่งที่เราทำถ้าคนอื่นรู้คงไม่มีใครเค้ารับได้ ถ้าพ่อกับแม่รู้เข้าท่านก็คงเสียใจและผิดหวังในตัวเรา 2 คนมาก พี่ไม่อยากให้ท่านทั้ง 2 คนเสียใจ พี่ว่าเรายุติมันได้แต่ที่ผ่านมามันพิศุทธ์แล้วว่าเราสองคนทำมันไม่ได้ พี่ชายเลว ๆ คนนี้ของเมย์เลยจะขอไปอยู่ที่กรุงเทพฯ เพื่อที่เราทั้งคู่จะได้อยู่ห่างๆกันไม่สามารถทำมันได้อีก พี่อยากให้น้องเมย์คนดีของพี่เข้าใจและจะได้เริ่มต้นใหม่รองดูนะครับดูคนดี ๆ ที่รักน้องเมย์จริง ๆ และน้องเมย์สามารถที่จะรักเค้าได้อย่างจริง ๆ สามารถอยู่กับเค้าไปอย่างมีความสุข พี่เลว ๆ คนนี้ของเมย์จะเป็นกำลังใจให้นะครับ"พอฟังมาถึงตอนนี้น้องเมย์เธอก็ยิ่งปล่อยโฮออกมายกใหญ่ส่วนผมก็ได้แต่อยู่ นิ่ง ๆ ให้เธอกอดอยู่อย่างนั้น ก่อนที่ผมจะรวบรวมความกล้าและกำลังใจที่จะปลดมือเธอออก และเดินออกมาจากตรงนั้นโดยที่น้ำตาของผมมันก็ค่อย ๆ ไหลออกมาอย่างหยุดไม่ได้พอย้ายไปอยู่กับน้า น้าก็ต้อนรับเป็นอย่างดี บ้านน้าผมเป็นคฎหาดขนาด 3 ชั้นครึ่ง มีสระว่ายน้ำในตัว มีคอดเทนนิสและสมานกอล์ฟเล็ก ๆ รวมทั้งสนามหญ้าและสวนดอกไม้ที่สวยงามเท่าที่บ้านบนเนื้อที่ 3 ไร่ 4 งาน บนเขตถนนศรีนครินจะเนรมิตได้ น้าผมท่านอายุเพิ่ง 29 ปี ยังสาวและสวยอยู่มาก น้าผมชื่อ 'น้าฟ้า' น้าฟ้าเธอสูงประมาณ 168 เซนต์ ผิวขาว ไว้ผมยาว หน้าอกประมาณ 34 - 36 นิ้ว เอวก็ 23 - 25 นิ้ว ส่วนสะโพกก็ประมาณ 36 - 38 นิ้วได้นะครับ น้าฟ้าเธอแต่งงานกับเศรษฐีที่มีอายุมากกว่าเธอ 16 ปีตั้งแต่เธออายุได้ 18 ปี แต่ตอนนี้สามีของน้าฟ้าท่านได้เสียชีวิตไปแล้วได้ประมาณ 9 เดือนกว่าๆ ครับเธอเลยได้รับมรดกทั้งหมดของสามีเธอ และเป็นผู้บริหารของสถาบันการณ์เงินที่มั่นคงที่สุดขอประเทศ รวมไปถึงบริษัทในเครืออีกสิบกว่าบริษัทเธอเลยกลายเป็นเศรษฐีนีที่เนื้อหอม ที่สุดในสังคมไฮโซไป เธอจัดห้องให้ผมอยู่ชั้นบนมีห้องน้ำในตัว ซึ่งมีประตูสองด้านอีกด้านนั้นสามารถเปิดประตูออกไปอีกห้องหนึ่งได้ ซึ่งเป็นห้องนอนของน้องแอร์ลูกบุญธรรมของน้าฟ้าอีกคนหนึ่ง เนื่องจากน้าฟ้าและสามีของเธอเป็นหมันทั้งคู่ ท่านทั้งสองเลยตัดสินใจไปรับเอาน้องแอร์ซึ่งเธอเป็นลูกสาวคนเล็กของพี่ชาย สามีของน้าฟ้ามาเป็นลูกสาวบุญธร

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21