ดูทีวี

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กป.6เอากัน ลั่นทุ่ง ดูวีดีโอเย็ดกันสดๆ[xxx ควย หี หนังx หนังโป๊ หนังโป้ เรื่องเสียว รูปโป้ รูปโป๊ รูปหี]  (อ่าน 305 ครั้ง)

ออฟไลน์ หนังโป๊ xxx

• Administrator
  • Hero Member
มานี่เลย ชักว่าว เด็กป.6เอากัน เรื่องมันเกิดวันที่ 14เมษา ครับคงรู้จักกันดีเพราะผ่าปทุมถันนมาไม่เท่าไหร่เอง บ้านผมมี 5 คน พ่อแม่ ผม แล้วก็น้อง สาว 2 คน ผมชื่อเอ(16) น้องผมสองคนเป็นฝาแฝดครับชื่อจูนคนพี่เมย์คนน้อง(14) เหมือนกันหมดทุกอย่าง ยกเว้นเพียงแต่จูนจะเปิดเผยกว่าและตัดผมสั้นส่วนคน น้องจะดูเรียบร้อยกว่า ทั้งสองคนเป็นคน งาม ขาว สูงระดับต่ำกว่าบ่าผมนิดหน่อยผม ก็ประมาณ 165 เริ่มเรื่องเลยล่ะกัน ช่วงสงกรานต์ นี่ญาติผมจะมา กันเล่นน้ำ อาผมเอากระบะมาแล้วก็มีลูกพี่ลูกน้องผมอีกสองคปทุมถันนมาเล่นด้วย วันนั้นเล่นกัปทุมถันนมันส์มากเลยครับ ผม จูน เมย์ เอก นก(สองคนหลังเป็นลูกพี่ลูกน้องผม)พอตกเย็น อาผมก็ขับมาส่งที่บ้าน แล้วพ่อแม่ผมก็ออกไป ทานข้าวกับอาผม ผม จูน เมย์ ขออยู่บ้าน เพราะเหนื่อยมาก เอก กับ นก กลับโรงแรมโดยไปพร้ใช้ปากกับ พ่อ แม่ อา ช่วงนั้นก็ 6 โมงกว่าแล้ว จูนกับเมย์ เขานอนตรงโซฟาชั้นล่างโดย ทั้งๆที่เสื้อผ้ายังเปียก ผมก็เปียก เหมือนกัน ผมไปเปลี่ยนเสื้อผ้าแต่ยังไม่อาบน้ำแล้วยังเห็นทั้งสองคนนั่งหลับโดยยังไม่ เปลี่ยนเสื้อผ้า ผม อุ้มเมย์ขึ้นไปบนห้องเขา ตอนผมวางเขาลงบนเตียงเขาเสร็จผมก็ปลุกเมย์ ก็สักพักกว่าเมย์จะตื่นผมบอกให้เขา เปลี่ยนเสื้อผ้า เมย์เขาดูสะลึม สะลือ ผมคิดว่าคงไม่เป็นไรแล้ว ผมก็ลงไปอุ้มจูนขึ้นไปไว้ที่ห้องเขาแล้วก็ปลุก บอกให้เปลี่ยนเสื้อผ้าเดี๋ยวเป็นหวัดจูน บอกว่า "พี่เอเปลี่ยน ให้หน่อยสิ" ผมบอก "พี่เป็นผู้ชายนะ" น้องผม คงจะง่วงจัดเลยบอกเสียงง่วงๆว่า "เออ น่า" ผมก็เปลี่ยนให้ผมถอดเสื้อของน้องผมออก เห็นยกทรงชุ่มน้ำ อยู่บนตัวขาวจั๊วะ ผมก็ปลดตะขอที่หลังของน้องผมออก แล้วผมก็จับให้จูนนอนหงาย ผมจึงเห็นหน้าอกเต็มตา ***ผม เริ่มแข็งตัวขึ้นโดยที่ผมไม่ตั้งใจสักนิด ผมเดินไปตู้เสื้อผ้าหยิบผ้าเช็ดตัวมาเช็ดผมเช็ดตัวของจูน ระหว่างที่เช็ด ผมก็เพิ่งสังเกตุว่าน้องผม เป็นคนงามมาก แล้วผมก็ถอดกางเกงของจูนและกางเกงในจูนออก ผมเห็นหีของเด็กผู้หญิงที่ไม่มีรอยคล้ำเนื้อและกลีบยังปิดสนิทขนไม่ ค่อยมี ผมจับขาจูนถ่างออก แล้วมองดู ใกล้ขึ้น สมองส่วนล่างผมร่ำร้องใจจะขาดว่า ***เลยๆ แต่ผมต้องหักห้ามใจไว้ รีบเช็ดตัวจูนจน แห้งแล้วรีบๆ แต่งตัวให้โดยที่ผมไม่ได้ใส่ชุดชั้นในให้จูนเพราะถ้าผมใส่ชุดชั้นในให้ก็แปล ว่าผมต้องใช้เวลามากขึ้นซึ่งความ อดทนผมมี จำกัดและสมองส่วนล่างมันเริ่มสั่งการแทนแล้ว แต่ผมต้องอดทนไว้ แล้วรีบออกจากห้องไป สำเร็จความใคร่ในห้องน้ำ 2 ที แล้วผมก็ไปดู เมย์ เขาใส่เสื้อยืด กางเกงขาสั้น แต่ผมเขายังเปียกอยู่ ผมเลย ไปหยิบผ้าเช็ดตัว มาเช็ดผมให้เขา แล้วผมก็ไปนอน ตอนดึกผมตื่นเพราะหิว ผมดูนาฬิกา เวลา 3ทุ่ม15 ผมคิดว่าไม่เป็นไรไม่ตายหรอก แล้วก็นอนต่อ แล้วสักพักมีคนเข้ามาในห้องผมแล้วก็เปิดไฟ ผมมองว่าเป็นใคร ปรากฏว่าเป็นจูน ผมถามว่า "มีอะไรเหรอ" จูนตอบ "นอนด้วยได้มั้ย" ไอ้ความที่ผมกำลังง่วง ผมก็ให้จูนเข้า มานอนแล้วผมก็เอาหมอน ข้างขั้นกลางไว้แล้วปิดไฟ พอผมตื่นอีกทีเพราะมีคนกำลังถอดกางเกงผมผมค่อยๆมอง จูนกำลังค่อยๆรูดกางเกงผมลง ขณะนั้นตัวของจูน ไม่ได้ใส่อะไรเลย อะไรทำให้ผมแน่ใจทั้งๆที่มืดขณะนั้นเหรอ เพราะ เสื้อที่ผมใส่ให้จูนเป็นของผมจูนเขาตัวเล็กกว่าผมตั้งเยอะมันน่าจะมี เงาของเสื้อบ้าง แต่มันไม่มี ตอนนี้ จูนถอดกางเกงผมไปได้แล้ว ผมไม่ได้ใส่กางเกงในด้วย ผมมองน้องขณะที่น้องผมก็มอง***ผมอยู่สัก พักแล้ว เขาก็เริ่ม พยายามถอดเสื้อผม ผมก็อยากรู้ว่าน้องผมกำลังจะทำอะไรต่อไป เลยไม่ขืนและแกล้งหลับต่อไปพอน้องผมถอดเสื้อ ของ ผมออกแล้วทีนี้ผมก็น้องจูนก็เหลือแต่ตัวเปล่าทั้งคู่ น้องจูนก้มมาจูบผม คราวนี้ผมจับหัวน้องผมแล้ว ผลักออกเบาๆ น้องผมรีบถอยออกไป จากเตียง ผมคิดว่าน้องผมคงตกใจ แล้วผมก็เดินไปเปิดไฟถามว่า "ทำ ทำไมเหรอ" น้องผมตอบว่า"จูน ชอบเอนะ รักเใช้ปากาก ไม่ใช่แบบ น้องรักพี่นะ" ถ้าทางน้องผมกลัวๆ แล้วก็ท่าทางจะร้องไห้ด้วย ผมเดินเข้าไปกอดน้องของผมแล้วผมก็เริ่มจูบที่หน้าผากที่ตาที่ปาก แล้วก็ พาน้อง ผมไปที่เตียงแล้วก็บอกว่า "ถ้าน้องรักพี่ แบบผู้หญิงรักผู้ชาย พี่ก็จะแสดงความรักแบบที่ผู้หญิงและผู้ชายทำกัน" ตอนนี้***ผม แข็งแบบสุดๆ ผมเองก็ยังไม่เคยกับผู้หญิงก็ถึงแม้จะรู้ว่ารูไหน ตรงไหนทำยังไง แล้วผมก็เริ่มใช้ปากปทุมถันนมของ น้องผม ผมจำได้ว่าต้องให้ ผู้หญิงมีน้ำเยอะๆก่อนจะได้ไม่เจ็บ แล้วผมก็เอามือผมไปประกบหีของน้องผม มันชุ่ม ไปด้วยน้ำของน้องผมอยู่แล้ว ผมก็เอานิ้วเขี่ย น้อง ผมบิดไปมาร้องครางไปมา ผมมองดูแล้วได้อารมณ์มากเลย ผมก็ก้มไปเลียหีน้องผมแทน น้องผมเอาขาหนีบหัวผมแน่นจนเกือบหายใจไม่ ออก ต้องพยายามถ่างขาน้องผมออก แล้วเลียต่อคราวนี้น้องผมเริ่มครางดังขึ้นผมรีบปิดปากเขา น้องผมถึงจุดสุดยอดแล้ว น้ำของน้องผม ออกมาชุ่ม หีของน้องผมมากกว่าเดิมอีก ผมบอกกับน้องว่า "พี่จะเริ่มมีเพศสัมพันธ์กับน้องแล้วนะ" น้องผมก็ร้อง อือ ตอบ ผมจับขาน้อง ผมถ่างออกจนสุดแล้วก็พยายามเล็ง***ผมให้ตรงจุดเลยถูไปมาน้องผมก็เริ่มบิดตัว ด้วยความเสียว อีกครั้งผมเลยเอามือจับ***ผมเล็ง เพราะไม่ตรงสักทีแล้วค่อยๆแทงเข้าไปช้าๆผมรู้สึกว่ามันเข้าไปได้ยากมากน้อง ผมก็ ร้องว่าเจ็บแล้วพยายามเถิบตัวหนี ผมก็จับไว้แล้วผมก็ ปิดปากน้องผมไว้ก่อนเดี๋ยวน้องผมร้องดังไป ผมก็ใช้ปากหัวปทุมถันนม น้องผมต่อ จนน้องผมเริ่มเคลิ้มผมก็เอามือปิดปากน้องผมอีกครั้งแล้วดันเข้า ไปสุดแรง น้องผมร้องอู้อี้ดังโอ๊ย ขณะเดียวกันผมก็เจ็บที่ปลายหัว***ผมแต่ผมไม่ชักออกมาเพราะรู้ว่า เส้นของผมขาดแล้ว แล้วผมก็ก้ม ลงไปมอง หีน้องผมซึ่งรับ***ที่ดูโตกว่าเข้าไปจปทุมถันนมิด ผมเห็นน้องผมน้ำตาซึม ผมเลยบอกว่า "อีกเดี๋ยวก็ไม่เจ็บแล้วล่ะ ทนอีกสักพักนะ" แล้วผมก็ดึง***ออกมาช้าๆ จะด้วยความฟิตหรือความเสียวของน้องผมก็ไม่ทราบ น้องผม ถอยเอวตามมาด้วยแล้วผมก็กระแทกเอวกลับ ทันทีน้องผมร้อง อ๊า แล้วผมก็ค่อยๆดึงออกมาแล้วก็แถงสวนไปอีก แล้วก็ค่อยๆถี่ขึ้นๆ น้องผมร้อง "เอๆๆๆ จะถึงแล้วๆๆๆ" แล้วหีน้องผม ก็ขมิบ***ผมจนผมทนไม่ไหว รีบชัก ออกมาน้ำผมพุ่งพรูดเต็มหน้าท้องน้องของผมจนหมดแล้วผมก็เริ่มสังเกตุรูหี ของน้องผมตอนนี้ มันเป็นรูโบ๋ กลีบอ้าออก เนื้อแถวนั้นเป็นสีแดง แล้วก็มีน้ำของน้องผมกับเลือดผสมกันอยู่ แล้วผมก็มองดู***ผม เส้ปทุมถันนมันขาด มีเลือดออก เหมือนกัน แล้วผมก็นอนลงข้างน้องผม แล้วก็เริ่มคำถามว่า "น้องรู้สึกยังไงบ้าง ดีมั้ย ชอบเปล่า" น้องผมตอบด้วยคำตอบที่ผมเองก็คาดไว้ แล้ว "รู้สึกดีมากเลย" แล้วผมก็จูบน้องผมแล้วก็เอามือไปลูบท้องตรงที่ ผมหลั่งน้ำเอาไว้แล้วก็บอกให้น้องผมเลียนิ้วที่เปื้อนด้วยน้ำของผม น้องผมเลียแล้วบอกว่า มัปทุมถันนมีกลิ่นแปลกๆนะ ผมก็ตอบว่า "มันเป็นน้ำอสุจิของผู้ชาย มีกลิ่นอย่างนี้แหละ" ตอนแรกน้องผมก็เริ่มเลียที่ปลาย นิ้วแล้วก็เริ่มใช้ปากจนโคนนิ้ว ผมมองแล้วก็เริ่มมีอารมณ์อีก ผมจับให้น้องผมนอนคว่ำยกก้นน้องผมขึ้ปทุมถันนมาแล้วผมก็บอกว่า "พี่กำลังจะมีเพศ สัมพันธ์ กับน้องอีกครั้งนะ คราวนี้ไม่เจ็บเท่าครั้งแรกหรอก" แล้วผมก็ยกก้นน้องผมขึ้ปทุมถันนมาแล้วสอดเข้าไปข้างหลัง คราวนี้ เข้าไม่ยากเท่า ครั้งแรกแต่ก็ยังรัดแน่นอยู่ ผมเริ่มซอยช้าๆแล้วก็เร็วขึ้นๆผมมองก้นของน้องผมที่กระแทก***ผม ทำให้ผมซอยเร็วขึ้นอีกน้องผมร้องดัง มาก คราวนี้ผมไม่สนแล้วว่าจะทำให้ใครตื่น ผมซอยมีเสียงดัง เจาะๆๆ แล้วหีน้องผมก็ขมิบอีกแต่ผมยังไม่เสร็จเลยซอยต่อน้องผมบอกว่า "อีกแล้วๆๆ"แล้วก็ขมิบ***ผมอีกที น้อง ผมท่าทางเหนื่อยเพราะเสียงครางเบาลงแต่ก็ยังครางอยู่ ผมรีบเร่งซอยไปเรื่อยๆเพราะก็ใกล้จะ ถึงแล้ว น้องผมก็ ขมิบ***ผมอีกแล้ว ผมรีบชักออกมา ในสภาพที่เกือบจะแตกแล้ว แล้วผมก็จับให้หัวน้องผมกับ***ผมอยู่ระดับเดียว กัน แล้วผมก็บอกว่า "อ้าปากหน่อยสิ" น้องผมก็อ้าออกผมก็เอา***ผมแทงเข้าไปทันทีน้องผมพยายามจะถอยออก แต่ผมจับหัวน้องผมไว้แล้ว บอกว่า"ใช้ปาก ให้หน่อยสิ" ผมก็สอนน้องผมพักนึงแล้วก็เริ่มใช้ปากเป็น ผมมองหัวน้องผม รูดเข้ารูดออกจาก***ผมแล้วสักพักผมก็แตกในปาก ของน้องผมน้องผมพยายามชักหน้าหนีแต่ผมจับหัวน้องผมไว้ แล้วผมก็บอกว่า"กลืน ลงไปสิ พี่ยังกลืนน้ำของน้องเลยนะ" ผมโกหกน้อง นิดหน่อยความจริงผมแทบไม่ได้กลืน แต่ก็ มีนิดหน่อย น้องผมกลืนลงไปจนหมด แล้วผมก็นอนลงสักพักแล้วผมก็เอาผ้าปูที่นอนไปแช่น้ำ ในห้องน้ำ มีทั้งคราบน้ำผม คราบของน้อง เลือดของน้อง และผมด้วย ผมเดินออกไปตัวเปล่าน้องผมก็เดินตามผมมาด้วย พอผมเอาผ้าแช่ น้ำเสร็จ ผมกับน้องผมก็อาบน้ำด้วยกัน แต่เพราะผมเหนื่อยเกิน จึงไม่ได้มีอะไรกันอีกที อืม เล่าแค่นี้นะครับ ก็ค่อนข้างยาวแล้ว ถ้ามีอะไร ใหม่ผมจะเขียปทุมถันนมาเล่าอีก              ผมกับเมียยใช้ปากรับว่าขี้เย็ดกันทั้งคู่ครับก่อนที่จะมาได้กันต่างคนต่างก็ผ่าปทุมถันนมามากพอสมควรผมก็มีเมียมาหลายคนเมียผมเธอก็มีผัวหลายคนที่ไม่ได้อยู่กินกันไม่นับนะครับแค่เอาทีสองทีก็มีแยะเมียผมเล่าให้ฟังแต่พอเรามาได้กันก็ถูกคู่เลยชอบเหมือนๆกันอยู่ด้วยกัปทุมถันนมา4ปีกว่าเอากันเกือบทุกวันเรียกว่าใครมีวิทยายุทธก็งัดออกมาใช้ด้วยกันอย่างเต็มที่แต่เมื่อไม่นานนี่ผมต้องไปทำงานแถวๆภาคเหนือเลยทำให้ต้องห่างเมียไปบ้างก็โทรคุยกันเล่นเซ็กส์โฟนกันเวลาผมชักว่าวก็ให้เมียเอาของเทียมแหย่ปิ๊ไปด้วยก็ช่วยกันจนเสร็จเมื่ใช้ปากาอยู่คนเดียวต่างจังหวัดไม่มีคนดูแลเรื่องการกินการอยู่ซักเสื้อผ้าให้ต้องอาศัยร้านค้าประจำก็เปรยๆกับแม่ค้าว่าช่วยหาคปทุมถันนมาทำความสะอาดบ้านซักเสื้อผ้าให้หน่อยแม่ค้าก็เลยลูกจ้างแกในร้านว่าใครจะทำใหมพอดีมี2คนแม่ลูกแกค่อนข้างจนครับแม่ราวๆ30กว่าๆลูกสาวอายุ18-19เองสามีแกทิ้งไปก็เลยตกลงว่าเช้าให้ไปที่บ้านพักผมทำความสะอาดบ้านซักเสื้อผ้าให้แล้วก็กลับมาทำงานที่ร้านเย็นก็ไปรีดผ้าให้ที่บ้านผ่านๆมาก็ไม่น่าจะมีอะไรเกิดขึ้นจนวันเสาร์ผมก็ไม่ได้ออกไปใหนเงี่ยนๆขึ้ปทุมถันนมาก็เปิดหนังที่ถ่ายเล่นกับเมียดูพร้ใช้ปากกับชักว่าวไปด้วยแต่ดันลืมปิดประตูห้องเพราะคิดว่าวันหยุดคงจะไม่มีใครมากำลังสาวกาปู๋เพลินๆก็เหลือบไปที่ประตูเห็นเด็กตุ๊กตาลูกของแม่บ้านที่จ้างมายืนดูผมสาวกาปู๋อยู่ผมก็เลยหยุดแล้วถามว่าวันนี้มาทำอะไรเด็กบอกว่าจะมารีดผ้าให้แม่ไปช่วยที่ร้านไม่ว่าง เด็กก็ถามผมว่าอาทำอะไรผมเลยเรียกเด็กตุ๊กตามานั่งใกล้ๆที่เตียงแล้วบอกว่าก็ช่วยตัวเองไงไม่ได้เจอเมียร่วมเดือนแล้วมันก็มีอารมภ์ซิเธอก็ถามผมว่าในทีวีนั่นเป็นอานี่ผมก็บอกว่าใช่อากับเมียอาเองเธอก็ดูในทีวีใหญ๋เลยในทีวีตอนนี้เป็นตอนที่ผมกํบเมียกำลังเล่นท่า69กันอยู่ตุ๊กตาถามผมว่าให้ตุ๊กตาช่วยใหมผมก็ตกใจบอกว่ามันจะดีเหรอเธอก็บอกว่าแม่สั่งใว้ว่าถ้าอามีไรให้ช่วยต้องช่วยเพราะอามีบุญคุณกับแม่และหนู ผมมัปทุมถันนมีอารมภ์ค้างอยู่แล้วก็เลยอยากลองดูเลยบอกว่าก็ได้แล้วเอามือตุ๊กตามาจับกาปู๋ผมเธอก็จับผมบอกให้เธอสาวขึ้นสาวลงเธอก็ทำตามโดยดีครับแต่ตาเธอก็จ้องที่ทีวีผมเสียวกาปู๋มากๆร้องครางออกมาตุ๊กตาเธอถามผมว่าเป็นไรผมก็บอกว่าอาเสียวกาปู๋น่ะเธอก็ทำงงๆว่าเสียวยังไงผมก็ไม่รู้จะอธิบายยังไงก็ถามเธอว่าอยากรู้เหรอว่าเสียวยังไงเธอบอกว่าอยากรู้ผมก็เลยจับเธอถอดเสื้อผ้าออกแล้วใช้ปากปทุมถันนมเล็กๆให้เธใช้ปากือก็จับปิ๊ที่ยังไม่มีหมอยเกลี้ยงเกลาดีจริงๆส่วนเธอก็รูดกาปู๋ผมไปเรื่อยๆตุ๊กตาเริ่มหายใจแรงๆผมก็เริ่มซุกหน้ามาที่ปิ๊ตุ๊กตาเด็กอะไรปิ๊โหนกจังแคมยังปิดอยู่เลยผมเอามือแหวกดูข้างในแดงมากค่อยๆเอาลิ้นลากขึ้นๆลงๆตามร่องปิ๊ตุ๊กตาสะดุ้งแอ่นปิ๊ขึ้นตามลิ้นผมร้องโอ๊ยๆผมถามเป็นไงรู้จักหรือยังว่าเสียวเป็นไงเธอตอบว่าค่ะๆๆอย่างเดียวผมเลยให้เธอลองใช้ปากกาปู๋ให้ผมตามในที่วีเธอก็ทำตามอย่างว่าง่ายเธอบอกว่าเมียผมคงทำเก่งผมบอกว่าใช่เลยเมียผมเก่งมาเพราะเคยมีผัวมาหลายคนแล้วจากนั้นผมก็จับเธใช้ปากาเป็นท่า69เธอใช้ปากกาปู๋ผมแรงมากๆไม่นานตุ๊กตาก็ร้องเสียงดังและก็กระตุกเอาปิ๊กดหน้าผมอย่างแรงเธอคงเสร็จกับลิ้นของผมไปแล้วผมก็ให้เธอใช้ปากเร็วๆแล้วเอามือช่วยชักให้ด้วยเพราะผมก็ใกล้จะออกเหมือนกันแป๊บเดียวผมก็แตกใส่ปากตุ๊กตาผมบอกเธอให้กลืนให้หมดเธอเลียจนเกลี้ยงเลยครับเสร็จแล้วผมก็เอาเงินให้เธอๆดีใจมากบอกว่าผมใจดีไม่เคยได้เงินเยอะอย่างนี้มาก่อนผมเลยบอกให้เธใช้ปากาหาผมทุกๆวันเธอก็มาแล้วเราก็ทำอย่างนี้กันทุกวันจนไม่นานผมก็ได้เย็ดปิ๊เด็กจนได้มันฟิตจริงๆครับต่อไปจะเล่าให้ฟังตอนที่ได้เย็ดทั้งแม่ทั้งลูกพร้ใช้ปากๆกันสุดมัน                    ดูวีดีโอเย็ดกันสดๆ เยี่ยมเลยลิงค์นี้ ภาพเกย์

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16 17 18 19 20 21